ทีเด็ดบอล Estoril vs Maritimo
‹ คู่ก่อนหน้าNacional da Madeira vs Viseu · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 262 / 285เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Santa Clara vs Gil Vicente · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Liga Portugal 1
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Estorilเจ้าบ้าน · อันดับ #18 · 2 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 262 / 28522:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 93%ครบ4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล64.3พลังทีม66.4EstorilMaritimoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0739% @3.31สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.06
Maritimoทีมเยือน · อันดับ #14 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Yanis BegraouiFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.3VS1🧤
Francisco Barbosa VieitesGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Joao Antonio Antunes CarvalhoMF · 29 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2⚽
Simo BouzaidiFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Rafik GuitaneFW · 27 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3🛡️
Gabor SzalaiDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1Estoril ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)70.7พลังที่แท้จริง64.3พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.1Maritimo นำ 2.1 · ตลาดให้เต็ง 28%พลังทีม (ประมาณการ)65.8พลังที่แท้จริง66.4พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านEstorilต่อ 0/0.5 @1.81แนวรับ🛡️11.4 vs 13.8Estorilดาวเด่น 1
£12MBegraouiดาวเด่น 2
£5MCarvalhoดาวเด่น 3
£5MGuitaneการ์ดรับหลวม🕳️13.8Maritimoการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMaritimoรอง 0/0.5 @2.06แนวรุก🔥5.4 vs 3.0Maritimoการ์ดรุกทื่อ💧3.0Estorilการ์ดรับหลวม🕳️11.4Estorilการ์ดยิงดุ🔥5.4Maritimoการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.91พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.3ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.93พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.5·0.9ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ
Estorilเจ้าบ้าน · อันดับ #18 · 2 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💧แนวรุกน้ำ3.0
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 262 / 28522:30 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 93%ครบ
4พิศดาร
ยิงฝืดทั้งคู่46พิศดาร
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ627พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุล64.3พลังทีม66.4
EstorilMaritimo
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0739% @3.31
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.81 · เยือน 2.06
Maritimoทีมเยือน · อันดับ #14 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม5.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Yanis BegraouiFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
✓ ชนะ
Yanis BegraouiFW · 25 ปี£12Mคะแนน 7.31🧤
Francisco Barbosa VieitesGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.1

Francisco Barbosa VieitesGK · 27 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Joao Antonio Antunes CarvalhoMF · 29 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Joao Antonio Antunes CarvalhoMF · 29 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
Simo BouzaidiFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1

Simo BouzaidiFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Rafik GuitaneFW · 27 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Rafik GuitaneFW · 27 ปี£5Mคะแนน 6.83🛡️
Gabor SzalaiDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1

Gabor SzalaiDF · 26 ปี£1Mคะแนน 6.1Estoril ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)70.7
พลังที่แท้จริง64.3
พลังโค้ช×0.91▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.1
Maritimo นำ 2.1 · ตลาดให้เต็ง 28%
พลังทีม (ประมาณการ)65.8
พลังที่แท้จริง66.4
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านEstoril
ต่อ 0/0.5 @1.81
แนวรับ🛡️11.4 vs 13.8Estoril
ดาวเด่น 1
£12MBegraoui
£12MBegraouiดาวเด่น 2
£5MCarvalho
£5MCarvalhoดาวเด่น 3
£5MGuitane
£5MGuitaneการ์ดรับหลวม🕳️13.8Maritimo
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMaritimo
รอง 0/0.5 @2.06
แนวรุก🔥5.4 vs 3.0Maritimo
การ์ดรุกทื่อ💧3.0Estoril
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Estoril
การ์ดยิงดุ🔥5.4Maritimo
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.91
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️11.4 · 13.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.8เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.9·2.3ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.93
พิศดาร4
ยิงฝืดทั้งคู่
ยิงฝืดทั้งคู่พิศดาร6
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำ
ฟอร์มแย่เจอกัน ลุ้นต่ำการ์ดยิงฝืด🥶0.5·0.9ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Estoril = วงกลม · Maritimo = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Estorilประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Maritimoประมาณการจากมูลค่านักเตะJB1Joel Robles Blazquez5.8
2Ricard Sanchez Sendra6.5
25Stelios Andreou6.3
4Francisco Reis Ferreira, Ferro6.1
5Antef Tsoungui6.1
12Joao Antonio Antunes Carvalho6.8
10Jordan Holsgrove6.8
6Alejandro Orellana Gomez6.1
14Yanis Begraoui7.3
99Rafik Guitane6.8
11Nail Omerovic6.3
30Francisco Barbosa Vieites6.1
22Gabor Szalai6.1
5Nilton Varela Lopes6.0
44Romain Rodrigues Correia6.0
4Rafael Fernandes5.9
18Vladan Danilovic6.0
•Yellu Santiago6.0
23Paulo Henrique Rodrigues Cabral5.9
21Simo Bouzaidi6.1
17Adrian Butzke6.0
79Martim Tavares5.9Estoril4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Maritimo4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Estoril vs แนวรุก Maritimo
4vs324.9 – 18.0 คะแนน
Estoril คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs319.6 – 17.8 คะแนน
Estoril คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Estoril vs แนวรับ Maritimo
3vs420.4 – 23.8 คะแนน
Maritimo คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Estoril คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Estoril vs Maritimo
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านEstoril ต่อ 0/0.5 @1.81การ์ด 5 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.91การ์ด 4 : 3 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMaritimo +2.164.3 vs 66.4
🃏ศึกดาวเด่นEstoril ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งEstorilโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 3 แผน4 · 6 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Estoril · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Estoril ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @2.04 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Estoril 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Estoril ต่อ 0/0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Estoril · คาดสกอร์ 1.5 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Estoril ชนะ 1 ลูก23%
Estoril ชนะ 2 ลูก13%
Estoril ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ27%
Maritimo ชนะ 1 ลูก16%
Maritimo ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Estoril ชนะ44%
Estoril ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Estoril คลีนชีท26%
Maritimo ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Estoril ไม่แพ้72%
Maritimo ไม่แพ้56%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)32%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%2-19%1-09%1-28%0-18%2-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Estoril)
- โอกาส Estoril ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Maritimo เสียเฉลี่ย 2.3 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Estoril ยิงเฉลี่ยแค่ 0.5 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Maritimo เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Maritimo ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Estoril
พ0-1พ1-2พ1-2ส1-1พ1-3พ0-4
Maritimo
ส1-1พ1-2ช2-1พ0-5พ1-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Estorilยิง 0.5 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Maritimoยิง 0.9 · เสีย 2.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Estoril
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 17
Maritimo
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Estoril
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Maritimo
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Estoril
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
Maritimo
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Estoril ชนะ 3เสมอ 3Maritimo ชนะ 2
- 16-07-2025Estoril2 - 3Maritimo
- 27-05-2023Estoril3 - 1Maritimo
- 22-01-2023Maritimo1 - 0Estoril
- 05-02-2022Maritimo0 - 0Estoril
- 28-08-2021Estoril2 - 1Maritimo
- 28-01-2021Maritimo1 - 1Estoril
- 30-12-2018Maritimo0 - 1Estoril
- 07-04-2018Estoril1 - 1Maritimo
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Estoril@2.03 → @2.071.6%
เสมอ@3.38 → @3.30▼ 2.2%
ทีมเยือน Maritimo@3.25 → @3.311.6%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.97 | 3.48 | 3.03 | 1.84 | 2.5 | 1.88 | 1.77 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.03 | 3.38 | 2.95 | 1.83 | 2.5 | 1.89 | 1.77 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Crown | Initial | 2.07 | 3.50 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.07 | 3.50 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.40 | 3.30 | 1.95 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Easybet | Initial | 2.07 | 3.50 | 3.50 | 1.87 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.07 | 3.40 | 3.40 | 2.17 | 2.5/3 | 1.74 | 2.48 | 0.5/1 | 1.58 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Vcbet | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.91 | 2.5 | 1.96 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 1.93 | 2.5 | 1.94 | 1.80 | 0/0.5 | 2.02 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Mansion88 | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.30 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.12 | 3.40 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 10BET | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.55 | 1.83 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.06 | 3.55 | 3.30 | 2.45 | 3 | 1.50 | 1.77 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 12BET | Initial | 2.00 | 3.45 | 3.30 | 1.92 | 2.5 | 1.92 | 1.80 | 0/0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.12 | 3.40 | 3.15 | 1.95 | 2.5 | 1.92 | 1.83 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Sbobet | Initial | 1.98 | 3.23 | 3.26 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0/0.5 | 2.07 | |
| Live | 2.08 | 3.11 | 3.12 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| In-Play | |||||||||||
| wewbet | Initial | 2.08 | 3.20 | 3.10 | 1.90 | 2.5 | 1.96 | 1.83 | 0/0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.08 | 3.37 | 3.34 | 1.95 | 2.5 | 1.93 | 1.83 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.40 | 3.35 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 1.75 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.05 | 3.45 | 3.45 | 1.90 | 2.5 | 1.89 | 1.79 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| In-Play | |||||||||||
| pinnacle | Initial | 2.07 | 3.49 | 3.45 | 1.88 | 2.5 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.12 | 3.53 | 3.55 | 1.93 | 2.5 | 1.94 | 1.83 | 0/0.5 | 2.06 | ||
| In-Play | |||||||||||
| hkjc | Initial | 1.88 | 3.20 | 3.45 | 1.98 | 2.5 | 1.73 | 1.72 | 0/0.5 | 2.07 | |
| Live | 1.88 | 3.20 | 3.45 | 1.98 | 2.5 | 1.73 | 1.72 | 0/0.5 | 2.07 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Willhill | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.40 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.05 | 3.30 | 3.30 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.73 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Interwetten | Initial | 2.05 | 3.50 | 3.45 | 1.83 | 2.5 | 1.90 | 2.05 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.15 | 3.50 | 3.35 | 1.85 | 2.5 | 1.90 | 2.15 | 0.5 | 1.70 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 1xBet | Initial | 2.09 | 3.57 | 3.68 | 1.92 | 2.5 | 1.96 | 1.53 | 0 | 2.65 | |
| Live | 2.14 | 3.59 | 3.52 | 1.92 | 2.5 | 1.96 | 1.84 | 0/0.5 | 2.05 | ||
| In-Play | |||||||||||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 0/0.5 | Away | 2.05 | 0% | (0) | See the results after voting. Votes: | (0) | 0%
Standings
| [POR D1-18] Estoril | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 2 | 8 | 5 | 19 | 2 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 8 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 11 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 12 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 4 | 6 | 0 | 8 | 4 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 0 | 3 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 5 | 3 | 0.0% |
| [POR D1-14] Maritimo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 9 | 21 | 8 | 14 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 9 | 4 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 12 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 16 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 0 | 4 | 6 | 3 | 11 | 4 | 17 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 5 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 7 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Estoril Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 11% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 11% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 16-07-2025 | Estoril | 2-3 (0-0) | Maritimo | - | L | ||||||||
| POR D1 | 27-05-2023 | Estoril | 3-1 (1-0) | Maritimo | 4-5 (2-3) | 2.20 | 3.30 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.97 | W | O |
| POR D1 | 22-01-2023 | Maritimo | 1-0 (1-0) | Estoril | 4-5 (2-2) | 2.50 | 3.25 | 2.80 | L | 1.84 | 0 | 2.06 | L | U |
| POR D1 | 05-02-2022 | Maritimo | 0-0 (0-0) | Estoril | 13-2 (2-0) | 2.70 | 3.10 | 2.70 | D | 1.93 | 0 | 1.97 | D | U |
| POR D1 | 28-08-2021 | Estoril | 2-1 (1-1) | Maritimo | 1-4 (1-3) | 2.20 | 3.10 | 3.50 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| POR CUP | 28-01-2021 | Maritimo | 1-1 (1-0) | Estoril | 1-9 (0-3) | 1.91 | 3.20 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| PORLC | 30-12-2018 | Maritimo | 0-1 (0-1) | Estoril | 5-3 (2-0) | 2.62 | 3.20 | 2.70 | W | 2.20 | 0/0.5 | 1.70 | W | U |
| POR D1 | 07-04-2018 | Estoril | 1-1 (1-0) | Maritimo | 5-4 (2-2) | 2.20 | 3.10 | 3.50 | D | 1.97 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 26-11-2017 | Maritimo | 0-0 (0-0) | Estoril | 2-6 (2-3) | 2.05 | 3.10 | 4.00 | D | 2.35 | 0.5/1 | 1.65 | W | U |
| PORLC | 02-09-2017 | Maritimo | 1-0 (1-0) | Estoril | 1-1 | 2.05 | 3.40 | 3.50 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 14-05-2017 | Maritimo | 1-1 (0-0) | Estoril | 5-0 (3-0) | 1.80 | 3.50 | 4.50 | D | 1.89 | 0.5 | 2.01 | W | U |
| POR D1 | 07-01-2017 | Estoril | 0-1 (0-1) | Maritimo | 2-5 (2-2) | 3.00 | 3.00 | 2.50 | L | 2.08 | 0 | 1.82 | L | U |
| POR D1 | 01-05-2016 | Estoril | 2-1 (0-1) | Maritimo | 10-7 (10-4) | 2.00 | 3.30 | 3.75 | W | 2.08 | 0.5 | 1.82 | W | O |
| POR D1 | 02-01-2016 | Maritimo | 1-1 (1-0) | Estoril | 5-5 (2-4) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 2.15 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| POR D1 | 26-04-2015 | Estoril | 1-1 (0-0) | Maritimo | 5-4 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| PORLC | 28-12-2014 | Estoril | 1-1 (0-1) | Maritimo | 10-2 | 1.90 | 3.40 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 15-12-2014 | Maritimo | 0-0 (0-0) | Estoril | 4-3 | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 16-03-2014 | Estoril | 1-0 (1-0) | Maritimo | 3-8 | 1.57 | 4.00 | 5.50 | W | 2.03 | 1 | 1.88 | D | U |
| POR D1 | 28-10-2013 | Maritimo | 1-3 (1-1) | Estoril | 5-7 | 2.75 | 3.20 | 2.30 | W | 2.08 | 0 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 17-02-2013 | Maritimo | 2-1 (2-0) | Estoril | - | 2.25 | 3.25 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Estoril Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 01-11-2026 | FC Porto | 4-0 (1-0) | Estoril | 8-0 (7-0) | 1.15 | 7.50 | 12.00 | L | 2.05 | 2/2.5 | 1.80 | L | O |
| POR D1 | 25-10-2026 | Estoril | 1-3 (0-3) | Moreirense | 6-3 (1-2) | 1.85 | 3.50 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | Salgueiros | 1-1 (0-0) | Estoril | 3-5 (1-3) | 9.00 | 5.50 | 1.22 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 11-10-2026 | Viseu | 2-1 (1-0) | Estoril | 3-5 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| POR D1 | 21-09-2026 | Estoril | 1-2 (0-0) | Casa Pia AC | 7-4 (4-3) | 1.68 | 3.60 | 4.75 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| POR D1 | 15-09-2026 | Sporting Braga | 1-0 (0-0) | Estoril | 4-2 (2-1) | 1.45 | 4.20 | 6.50 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| POR D1 | 08-09-2026 | Estoril | 0-0 (0-0) | FC Arouca | 8-2 (2-2) | 2.05 | 3.40 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D1 | 01-09-2026 | Benfica | 2-1 (1-0) | Estoril | 9-0 (3-0) | 1.14 | 8.00 | 17.00 | L | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | W | U |
| POR D1 | 23-08-2026 | Estoril | 0-2 (0-1) | Rio Ave | 6-3 (5-2) | 1.76 | 3.50 | 4.20 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D1 | 16-08-2026 | Nacional da Madeira | 2-0 (0-0) | Estoril | 7-4 (2-3) | 2.40 | 3.40 | 2.65 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | U |
| POR D1 | 08-08-2026 | Estoril | 1-1 (0-1) | FC Famalicao | 7-6 (5-2) | 3.20 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | CF Os Belenenses | 1-1 (1-0) | Estoril | 2-6 (2-1) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Estoril | 0-0 (0-0) | SCU Torreense | 5-5 (1-5) | 1.62 | 3.75 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Alverca | 2-0 (0-0) | Estoril | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Estoril | 3-0 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | - | W | ||||||||
| POR D1 | 17-05-2026 | Estoril | 1-3 (0-3) | Benfica | 2-9 (0-6) | 11.00 | 5.50 | 1.22 | L | 1.93 | -1.5/2 | 1.93 | L | O |
| POR D1 | 11-05-2026 | Alverca | 1-1 (1-0) | Estoril | 4-4 (1-3) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| POR D1 | 04-05-2026 | Sporting Braga | 1-1 (1-0) | Estoril | 5-4 (2-2) | 1.41 | 4.33 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| POR D1 | 26-04-2026 | Estoril | 0-1 (0-0) | FC Famalicao | 9-4 (2-3) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 21-04-2026 | Moreirense | 1-0 (1-0) | Estoril | 5-1 (3-1) | 2.88 | 3.40 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
| Maritimo Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 30% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 02-11-2026 | Maritimo | 0-2 (0-1) | Santa Clara | 5-2 (0-1) | 3.30 | 3.10 | 2.25 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | D |
| PORLC | 28-10-2026 | Sporting CP | 2-1 (1-0) | Maritimo | 2-4 (1-2) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | U |
| POR D1 | 24-10-2026 | Vitoria Guimaraes | 5-0 (1-0) | Maritimo | 6-5 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | Alcochetense | 1-2 (0-0) | Maritimo | 3-3 (2-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | W | 2.00 | -2 | 1.80 | L | U |
| POR D1 | 11-10-2026 | Maritimo | 1-2 (1-1) | FC Porto | 2-6 (1-3) | 9.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.88 | -1.5 | 1.98 | W | O |
| POR D1 | 19-09-2026 | Gil Vicente | 1-1 (1-0) | Maritimo | 4-3 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | D |
| POR D1 | 15-09-2026 | Moreirense | 3-1 (2-0) | Maritimo | 3-5 (1-3) | 2.70 | 3.10 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Maritimo | 0-3 (0-1) | Benfica | 3-5 (0-1) | 9.50 | 5.25 | 1.27 | L | 2.00 | -1.5 | 1.85 | L | D |
| POR D1 | 29-08-2026 | FC Arouca | 2-1 (1-1) | Maritimo | 2-3 (1-3) | 2.38 | 3.20 | 2.90 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| POR D1 | 22-08-2026 | Maritimo | 2-2 (0-2) | Viseu | 4-5 (4-4) | 1.96 | 3.25 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POR D1 | 17-08-2026 | FC Famalicao | 1-2 (1-1) | Maritimo | 5-1 (3-1) | 1.68 | 3.60 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 08-08-2026 | Maritimo | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | 2-6 (1-0) | 2.63 | 3.40 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Maritimo | 1-0 (0-0) | Nacional da Madeira | 8-4 (3-3) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Maritimo | 1-1 (0-0) | Estrela da Calheta | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Maritimo | 2-0 (0-0) | Camacha | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Maritimo | 1-5 (0-2) | Leixoes | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Maritimo | 2-0 (0-0) | AVS Futebol SAD | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Maritimo | 0-1 (0-0) | Academica Coimbra | - | L | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | Maritimo | 1-3 (0-2) | GD Chaves | 6-2 (4-1) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Penafiel | 1-0 (0-0) | Maritimo | 1-2 (0-1) | 2.80 | 3.20 | 2.30 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | FC Felgueiras | 13 Days |
| POR D1 | 30-11 | Away | Gil Vicente | 21 Days |
| POR D1 | 06-12 | Home | Vitoria Guimaraes | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | GD Chaves | 13 Days |
| POR D1 | 28-11 | Home | Nacional da Madeira | 19 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Sporting CP | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.63 | 2.20 | 3.75 | 2.63 | 2.20 | 3.75 | 1.84 | 1 | 2.02 | 1.84 | 1 | 2.02 | 2.17 | 0/0.5 | 1.73 | 2.17 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Initial | 2.07 | 3.50 | 3.20 | 2.07 | 3.50 | 3.20 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 | 1.82 | 0/0.5 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.20 | 3.75 | 2.63 | 2.20 | 4.00 | 1.85 | 1 | 1.95 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.30 | 2.05 | 3.30 | 3.60 | 1.95 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.57 | 2.10 | 3.60 | 2.56 | 2.12 | 3.56 | 1.92 | 1 | 1.94 | 1.88 | 1 | 1.98 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | 2.19 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Initial | 1.98 | 3.23 | 3.26 | 2.08 | 3.11 | 3.12 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.92 | 2.5 | 1.94 | 1.81 | 0/0.5 | 2.07 | 1.81 | 0/0.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 0.5 | Goal | 0.9 |
| 2.7 | Loss | 3 | 1.9 | Loss | 2.3 |
| 14.7 | Shot(OT) | 13 | 15 | Shot(OT) | 13.8 |
| 3.7 | Corner | 4.7 | 4.3 | Corner | 3.7 |
| 2 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 2.3 |
| 12.3 | Fouls | 14.3 | 11.4 | Fouls | 15.2 |
| 50.3% | Possession | 46% | 47.2% | Possession | 48.4% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Estoril ( 44 Matches) | Maritimo ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 5 | 9 | 2 | 2 |
Sporting CP
Moreirense
Nacional da Madeira
Viseu
Santa Clara
Gil Vicente