ทีเด็ดบอล Sporting CP vs Moreirense
‹ คู่ก่อนหน้าParis Saint Germain (PSG) vs Troyes · คืนนี้ 03:05 น. คู่ที่ 2 / 279เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Yenisey Krasnoyarsk vs FK Sochi · อา. 8 พ.ย. 13:45 น.
Liga Portugal 1
🕒 08-11-2026 03:30 น.
Sporting CPเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 2 / 27903:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★100คอมโบเต็ง🏠 ★★82⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Sporting CP 91%★★ · 10 ข้อ80.1พลังทีม66.5Sporting CPMoreirenseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ93% @1.127% @16.00สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.93
Moreirenseทีมเยือน · อันดับ #9 · 14 แต้ม💨แนวรุกลม6.6🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Maximiliano AraujoDF · 26 ปี£40Mคะแนน 8.0VS1🛡️
Dinis PintoDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.52🛡️
✓ ชนะ
Goncalo InacioDF · 25 ปี£40Mคะแนน 8.0VS2🎯
Mateja StjepanovicMF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.53⚽
✓ ชนะ
Luis Javier Suarez CharrisFW · 28 ปี£30Mคะแนน 7.8VS3🎯
Alonso RodrigoMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3Sporting CP ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม80.9พลังที่แท้จริง80.1พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+13.6Sporting CP นำ 13.6 · ตลาดให้เต็ง 82%พลังทีม66.5พลังที่แท้จริง66.5พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSporting CPต่อ 2/2.5 @1.95JOKERเจอกันทีไรชนะ86Sporting CP ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 6.6Sporting CPกองกลาง🎯54% vs 40%Sporting CPแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Sporting CPดาวเด่น 1
£40MAraujoดาวเด่น 2
£40MInacioดาวเด่น 3
£30MCharrisการ์ดยิงดุ🔥11.4Sporting CPการ์ดรับหลวม🕳️9.6Moreirenseการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Sporting CPการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMoreirenseรอง 2/2.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️6.6Sporting CPการ์ดยิงดุ🔥6.6Moreirenseการ์ดได้ราคา💰6/10Moreirenseการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.87พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.99การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5การ์ด 1 ใบ
Sporting CPเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 21 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 2 / 27903:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★100คอมโบเต็ง🏠 ★★82⚖️ เสี่ยง 58% ★แพงเกินจริง🛡️ ไม่แพ้ Sporting CP 91%★★ · 10 ข้อ80.1พลังทีม66.5
Sporting CPMoreirense
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
93% @1.127% @16.00
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.87 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 2/2.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.93
Moreirenseทีมเยือน · อันดับ #9 · 14 แต้ม💨แนวรุกลม6.6
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Maximiliano AraujoDF · 26 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Maximiliano AraujoDF · 26 ปี£40Mคะแนน 8.01🛡️
Dinis PintoDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.5

Dinis PintoDF · 26 ปี£3Mคะแนน 6.52🛡️
✓ ชนะ
Goncalo InacioDF · 25 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Goncalo InacioDF · 25 ปี£40Mคะแนน 8.02🎯
Mateja StjepanovicMF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.5

Mateja StjepanovicMF · 22 ปี£3Mคะแนน 6.53⚽
✓ ชนะ
Luis Javier Suarez CharrisFW · 28 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Luis Javier Suarez CharrisFW · 28 ปี£30Mคะแนน 7.83🎯
Alonso RodrigoMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3

Alonso RodrigoMF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3Sporting CP ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม80.9
พลังที่แท้จริง80.1
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+13.6
Sporting CP นำ 13.6 · ตลาดให้เต็ง 82%
พลังทีม66.5
พลังที่แท้จริง66.5
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSporting CP
ต่อ 2/2.5 @1.95
JOKERเจอกันทีไรชนะ86Sporting CP ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥11.4 vs 6.6Sporting CP
กองกลาง🎯54% vs 40%Sporting CP
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Sporting CP
ดาวเด่น 1
£40MAraujo
£40MAraujoดาวเด่น 2
£40MInacio
£40MInacioดาวเด่น 3
£30MCharris
£30MCharrisการ์ดยิงดุ🔥11.4Sporting CP
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Moreirense
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Sporting CP
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMoreirense
รอง 2/2.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Sporting CP
การ์ดยิงดุ🔥6.6Moreirense
การ์ดได้ราคา💰6/10Moreirense
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.87
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.99
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 3/3.5
การ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sporting CP = วงกลม · Moreirense = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sporting CPตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Moreirenseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
30Kaique Pereira6.3
20Araujo M.8.0
25Inacio G.8.0
72Quaresma E.7.5
22Fresneda I.7.4
5Altimira S.7.6AS4Andersen S.7.3
19Irankunda N.7.2
21Pedro Lima6.5
31Luis Guilherme7.3
97Suarez L.7.8
13Ferreira A.5.9
17Martinez A.5.8
66Gilberto6.2
4Kevyn Monteiro5.9
76Pinto D.6.5
23John N.5.8
65Liberato G.6.0
19Andrade T.6.1
21Rodri Alonso6.3
11Landerson6.1
79Leonardo Vonic6.0Sporting CP4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Moreirense4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sporting CP vs แนวรุก Moreirense
4vs130.9 – 6.0 คะแนน
Sporting CP คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs535.8 – 30.3 คะแนน
Sporting CP คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sporting CP vs แนวรับ Moreirense
1vs47.8 – 24.4 คะแนน
Moreirense คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Sporting CP คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sporting CP vs Moreirense
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSporting CP ต่อ 2/2.5 @1.95การ์ด 12 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.87การ์ด 3 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSporting CP +13.680.1 vs 66.5
🃏ศึกดาวเด่นSporting CP ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSporting CPโอกาสชนะ 82%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ Sporting CP @1.12100/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★★ เต็งแข็ง82/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Sporting CP ★★โอกาสไม่แพ้ 91%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sporting CP · บิลหลัก แฮนดิแคป 2/2.5
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sporting CP ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.12 · ควรเป็น @1.21 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sporting CP 76 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sporting CP ต่อ 2/2.5
ได้ 27%เสียครึ่ง 30%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 57% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sporting CP · คาดสกอร์ 1.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sporting CP ชนะ 1 ลูก18%
Sporting CP ชนะ 2 ลูก30%
Sporting CP ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ15%
Moreirense ชนะ 1 ลูก6%
Moreirense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
Sporting CP ชนะ76%
Sporting CP ไม่แพ้91%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป57%
Sporting CP คลีนชีท35%
Moreirense ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sporting CP ไม่แพ้91%
Moreirense ไม่แพ้24%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Sporting CP ★★ควรเป็น @1.10
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่55%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-010%2-110%2-09%3-16%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sporting CP)
- โอกาส Sporting CP ชนะ 76% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 91%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 57%
- Sporting CP คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- Sporting CP ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Moreirense เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- Sporting CP ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Sporting CP ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.12 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.21 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 2/2.5 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 57%
- ระบบให้ Sporting CP ชนะ 76% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (82%)
- Moreirense ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sporting CP
ช2-0พ2-3พ1-2ช2-1ช2-0ช1-0
Moreirense
ช3-1ส1-1พ0-1พ0-1ช3-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sporting CPยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
Moreirenseยิง 1.1 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sporting CP
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
Moreirense
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting CP
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Moreirense
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting CP
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Moreirense
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sporting CP ชนะ 7เสมอ 0Moreirense ชนะ 1
- 22-02-2026Moreirense0 - 3Sporting CP
- 23-09-2025Sporting CP3 - 0Moreirense
- 19-04-2025Sporting CP3 - 1Moreirense
- 06-12-2024Moreirense2 - 1Sporting CP
- 20-02-2024Moreirense0 - 2Sporting CP
- 18-09-2023Sporting CP3 - 0Moreirense
- 15-03-2022Moreirense0 - 2Sporting CP
- 24-10-2021Sporting CP1 - 0Moreirense
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sporting CP@1.14 → @1.121.8%
เสมอ@6.97 → @7.57▲ 8.6%
ทีมเยือน Moreirense@12.83 → @16.00▲ 24.7%
คู่อื่นใน Liga Portugal 1 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Sporting CP
30Kaique Pereira
20Araujo M.
25Inacio G.
72Quaresma E.
22Fresneda I.
5Altimira S.
4Andersen S.
19Irankunda N.
21Pedro Lima
31Luis Guilherme
97Suarez L.
Moreirense
79Leonardo Vonic
11Landerson
21Rodri Alonso
19Andrade T.
65Liberato G.
23John N.
76Pinto D.
4Kevyn Monteiro
66Gilberto
17Martinez A.
13Ferreira A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.08 | 7.50 | 16.00 | 1.82 | 3/3.5 | 1.90 | 1.81 | 2 | 1.97 | |
| Live | 1.08 | 7.50 | 16.00 | 1.82 | 3/3.5 | 1.90 | 1.81 | 2 | 1.97 | ||
| Crown | Initial | 1.19 | 6.60 | 11.50 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.97 | 2 | 1.91 | |
| Live | 1.15 | 7.30 | 14.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 2.04 | 2/2.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.11 | 7.50 | 15.00 | 1.83 | 3/3.5 | 2.03 | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | |
| Live | 1.17 | 7.00 | 17.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 2.05 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.18 | 8.40 | 14.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | 2 | 1.99 | |
| Live | 1.16 | 6.80 | 14.00 | 1.86 | 3/3.5 | 1.96 | 1.83 | 2 | 2.05 | ||
| Vcbet | Initial | 1.15 | 6.50 | 13.00 | 1.89 | 3/3.5 | 1.98 | 1.89 | 2 | 1.92 | |
| Live | 1.13 | 7.00 | 15.00 | 1.90 | 3/3.5 | 1.97 | 1.80 | 2 | 2.02 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.16 | 7.00 | 13.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.97 | 1.87 | 2 | 1.99 | |
| Live | 1.15 | 7.30 | 14.00 | 1.89 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 2 | 2.06 | ||
| 12BET | Initial | 1.16 | 7.00 | 13.00 | 1.87 | 3/3.5 | 1.97 | 1.87 | 2 | 1.99 | |
| Live | 1.15 | 7.30 | 14.00 | 1.89 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 2 | 2.06 | ||
| Sbobet | Initial | 1.15 | 6.20 | 10.50 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.86 | 2 | 2.02 | |
| Live | 1.15 | 6.30 | 10.50 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 2 | 2.05 | ||
| wewbet | Initial | 1.15 | 5.70 | 13.60 | 1.92 | 3/3.5 | 1.94 | 1.88 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.15 | 6.60 | 16.90 | 1.91 | 3/3.5 | 1.97 | 2.07 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.15 | 7.50 | 12.00 | 1.82 | 3/3.5 | 1.92 | 1.87 | 2 | 1.87 | |
| Live | 1.15 | 7.75 | 15.00 | 1.85 | 3/3.5 | 1.94 | 1.77 | 2 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 1.15 | 8.37 | 13.83 | 1.99 | 3.5 | 1.82 | 2.02 | 2/2.5 | 1.81 | |
| Live | 1.15 | 8.77 | 15.67 | 1.88 | 3/3.5 | 1.97 | 1.81 | 2 | 2.07 | ||
| hkjc | Initial | 1.09 | 7.00 | 15.00 | 1.86 | 3/3.5 | 1.84 | 1.81 | 2 | 1.96 | |
| Live | 1.09 | 7.00 | 15.00 | 1.86 | 3/3.5 | 1.84 | 1.81 | 2 | 1.96 | ||
| Willhill | Initial | 1.18 | 7.00 | 12.00 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.91 | 2 | 1.80 | |
| Live | 1.15 | 7.00 | 15.00 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | 2 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.17 | 8.00 | 13.00 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.73 | 2 | 2.00 | |
| Live | 1.17 | 7.50 | 15.00 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.73 | 2 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.20 | 8.10 | 13.70 | 2.10 | 3.5 | 1.81 | 1.60 | 1.5 | 2.46 | |
| Live | 1.15 | 9.30 | 18.00 | 2.13 | 3.5 | 1.78 | 2.08 | 2/2.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 2/2.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D1-3] Sporting CP | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 3 | 1 | 23 | 11 | 21 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 11 | 7 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 4 | 11 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 6 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 12 | 2 | 20 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 1 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 1 | 8 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
| [POR D1-9] Moreirense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 13 | 17 | 14 | 9 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 9 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 8 | 7 | 10 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 9 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 8 | 6 | 14 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 2 | 6 | 10 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sporting CP Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 22-02-2026 | Moreirense | 0-3 (0-0) | Sporting CP | 1-8 (0-4) | 11.00 | 5.00 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| POR D1 | 23-09-2025 | Sporting CP | 3-0 (0-0) | Moreirense | 6-4 (3-4) | 1.17 | 7.50 | 13.00 | W | 1.85 | 2 | 2.00 | W | U |
| POR D1 | 19-04-2025 | Sporting CP | 3-1 (2-0) | Moreirense | 4-2 (3-0) | 1.29 | 5.00 | 11.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| POR D1 | 06-12-2024 | Moreirense | 2-1 (2-1) | Sporting CP | 4-6 (3-3) | 8.50 | 4.75 | 1.36 | L | 2.06 | -1/1.5 | 1.84 | L | O |
| POR D1 | 20-02-2024 | Moreirense | 0-2 (0-2) | Sporting CP | 5-4 (1-3) | 6.00 | 4.33 | 1.45 | W | 2.07 | -1 | 1.83 | W | U |
| POR D1 | 18-09-2023 | Sporting CP | 3-0 (0-0) | Moreirense | 8-2 (3-0) | 1.22 | 6.00 | 13.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 2.05 | W | D |
| POR D1 | 15-03-2022 | Moreirense | 0-2 (0-2) | Sporting CP | 3-7 (1-5) | 9.00 | 5.00 | 1.33 | W | 2.07 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| POR D1 | 24-10-2021 | Sporting CP | 1-0 (1-0) | Moreirense | 7-1 (3-1) | 1.20 | 6.00 | 15.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| POR D1 | 06-04-2021 | Moreirense | 1-1 (0-1) | Sporting CP | 2-4 (1-0) | 7.00 | 4.00 | 1.45 | D | 2.01 | -1 | 1.89 | L | U |
| POR D1 | 29-11-2020 | Sporting CP | 2-1 (1-1) | Moreirense | 9-0 (4-0) | 1.28 | 5.50 | 10.00 | W | 1.88 | 1.5 | 2.02 | L | O |
| POR D1 | 07-07-2020 | Moreirense | 0-0 (0-0) | Sporting CP | 5-9 (3-4) | 4.33 | 3.50 | 1.83 | D | 1.84 | -0.5/1 | 2.06 | L | U |
| POR D1 | 09-12-2019 | Sporting CP | 1-0 (0-0) | Moreirense | 8-2 (4-1) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | W | 1.84 | 1/1.5 | 2.06 | L | U |
| POR D1 | 20-01-2019 | Sporting CP | 2-1 (2-1) | Moreirense | 2-4 (2-1) | 1.28 | 5.25 | 10.00 | W | 2.04 | 1.5 | 1.86 | L | O |
| POR D1 | 13-08-2018 | Moreirense | 1-3 (1-1) | Sporting CP | 6-4 (0-2) | 10.00 | 4.75 | 1.33 | W | 2.04 | -1/1.5 | 1.86 | W | O |
| POR D1 | 27-02-2018 | Sporting CP | 1-0 (0-0) | Moreirense | 4-5 (1-1) | 1.20 | 7.00 | 11.00 | W | 1.86 | 1.5/2 | 2.04 | L | U |
| POR D1 | 24-09-2017 | Moreirense | 1-1 (1-0) | Sporting CP | 3-8 (1-2) | 9.00 | 4.50 | 1.36 | D | 1.97 | -1/1.5 | 1.93 | L | U |
| POR D1 | 13-02-2017 | Moreirense | 2-3 (2-1) | Sporting CP | 0-10 (0-4) | 6.00 | 3.75 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 2.05 | D | O |
| POR D1 | 11-09-2016 | Sporting CP | 3-0 (1-0) | Moreirense | 4-3 (3-1) | 1.20 | 6.50 | 13.00 | W | 2.02 | 1.5/2 | 1.88 | W | D |
| POR D1 | 17-04-2016 | Moreirense | 0-1 (0-1) | Sporting CP | 6-4 (5-3) | 12.00 | 5.00 | 1.28 | W | 1.98 | -1.5 | 1.92 | L | U |
| POR D1 | 14-12-2015 | Sporting CP | 3-1 (2-0) | Moreirense | 3-6 (1-0) | 1.16 | 6.00 | 11.00 | W | 1.75 | 1.5/2 | 2.18 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sporting CP Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 04-11-2026 | FC Shakhtar Donetsk | 0-1 (0-0) | Sporting CP | 7-2 (4-1) | 3.70 | 3.75 | 1.85 | W | 1.95 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| POR D1 | 31-10-2026 | Casa Pia AC | 0-2 (0-1) | Sporting CP | 3-4 (1-1) | 11.00 | 6.00 | 1.19 | W | 1.98 | -1.5/2 | 1.88 | W | U |
| PORLC | 28-10-2026 | Sporting CP | 2-1 (1-0) | Maritimo | 2-4 (1-2) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| POR D1 | 26-10-2026 | Sporting CP | 1-2 (0-1) | Viseu | 11-0 (6-0) | 1.18 | 6.50 | 13.00 | L | 1.90 | 2 | 1.95 | L | U |
| UEFA CL | 22-10-2026 | Sporting CP | 2-3 (1-1) | LASK Linz | 7-4 (4-2) | 1.20 | 7.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2 | 1.88 | L | O |
| UEFA CL | 13-10-2026 | Lens | 0-2 (0-1) | Sporting CP | 6-3 (1-2) | 2.35 | 3.75 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | U |
| POR D1 | 10-10-2026 | Sporting Braga | 1-3 (1-0) | Sporting CP | 5-2 (1-1) | 3.50 | 3.40 | 2.00 | W | 1.80 | -0.5 | 2.05 | W | O |
| POR D1 | 20-09-2026 | Sporting CP | 2-2 (2-0) | FC Arouca | 4-2 (3-1) | 1.15 | 7.00 | 13.00 | D | 1.88 | 2 | 1.98 | L | O |
| POR D1 | 14-09-2026 | FC Famalicao | 1-1 (0-0) | Sporting CP | 4-4 (3-3) | 6.00 | 4.00 | 1.53 | D | 1.88 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| UEFA CL | 10-09-2026 | Sporting CP | 3-1 (1-1) | Galatasaray | 1-4 (0-2) | 1.91 | 3.70 | 3.70 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POR D1 | 06-09-2026 | Sporting CP | 2-0 (1-0) | Nacional da Madeira | 12-0 (10-0) | 1.14 | 7.50 | 17.00 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | L | U |
| POR D1 | 29-08-2026 | Rio Ave | 0-4 (0-4) | Sporting CP | 2-3 (2-2) | 9.00 | 5.25 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| POR D1 | 23-08-2026 | Sporting CP | 3-1 (1-0) | Alverca | 3-4 (1-0) | 1.11 | 7.50 | 17.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.85 | L | O |
| POR D1 | 15-08-2026 | Sporting CP | 3-2 (3-0) | Vitoria Guimaraes | 5-1 (3-1) | 1.22 | 6.25 | 12.00 | W | 2.05 | 2 | 1.80 | L | O |
| POR D1 | 09-08-2026 | Estrela da Amadora | 2-2 (0-0) | Sporting CP | 5-4 (0-2) | 11.00 | 5.75 | 1.25 | D | 1.93 | -1.5/2 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sporting CP | 4-1 (1-1) | Nottingham Forest | 9-1 (7-0) | 2.10 | 3.50 | 2.80 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Sporting CP | 2-0 (0-0) | Monaco | 5-0 (3-0) | 1.57 | 4.10 | 4.33 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 21-07-2026 | Sporting CP | 7-0 (2-0) | Strasbourg | 6-4 (4-2) | 1.62 | 3.80 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 14-07-2026 | Sporting CP | 4-1 (1-0) | Celtic FC | 5-3 (2-2) | 1.91 | 3.80 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR CUP | 24-05-2026 | Sporting CP | 1-1 (0-1) | SCU Torreense | 14-2 (8-2) | 1.14 | 7.50 | 13.00 | D | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Moreirense Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D1 | 31-10-2026 | Moreirense | 2-1 (0-0) | Estrela da Amadora | 3-3 (1-1) | 2.75 | 3.25 | 2.40 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | O |
| POR D1 | 25-10-2026 | Estoril | 1-3 (0-3) | Moreirense | 6-3 (1-2) | 1.85 | 3.50 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | AVS Futebol SAD | 1-0 (1-0) | Moreirense | 5-8 (2-4) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D1 | 10-10-2026 | Moreirense | 0-1 (0-0) | Gil Vicente | 4-3 (2-2) | 3.20 | 3.20 | 2.25 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D1 | 20-09-2026 | Vitoria Guimaraes | 1-1 (0-0) | Moreirense | 3-0 | 1.46 | 3.80 | 7.00 | D | 1.98 | 1 | 1.88 | W | U |
| POR D1 | 15-09-2026 | Moreirense | 3-1 (2-0) | Maritimo | 3-5 (1-3) | 2.70 | 3.10 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| POR D1 | 10-09-2026 | Moreirense | 0-4 (0-1) | Benfica | 3-7 (1-6) | 13.00 | 6.50 | 1.13 | L | 1.90 | -2 | 1.95 | L | O |
| POR D1 | 05-09-2026 | FC Porto | 2-1 (1-1) | Moreirense | 9-1 (4-1) | 1.10 | 7.50 | 17.00 | L | 2.05 | 2/2.5 | 1.80 | W | D |
| POR D1 | 31-08-2026 | Casa Pia AC | 0-1 (0-1) | Moreirense | 5-1 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D1 | 17-08-2026 | FC Arouca | 4-0 (3-0) | Moreirense | 5-3 (3-1) | 2.15 | 3.30 | 3.30 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| POR D1 | 10-08-2026 | Moreirense | 2-2 (1-1) | Sporting Braga | 4-2 (2-1) | 5.25 | 3.75 | 1.62 | D | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Moreirense | 1-2 (0-0) | FC Felgueiras | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Moreirense | 2-0 (1-0) | Amarante | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Gil Vicente | 2-2 (0-0) | Moreirense | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Moreirense | 1-2 (1-1) | Santa Clara | - | 2.25 | 3.25 | 2.75 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Moreirense | 2-2 (0-0) | AVS Futebol SAD | - | D | ||||||||
| POR D1 | 16-05-2026 | Moreirense | 0-0 (0-0) | AVS Futebol SAD | 5-3 (3-2) | 1.68 | 3.60 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR D1 | 12-05-2026 | CD Tondela | 2-0 (1-0) | Moreirense | 1-8 (0-4) | 2.00 | 3.25 | 3.80 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| POR D1 | 02-05-2026 | Moreirense | 3-2 (1-2) | Estrela da Amadora | 1-4 (0-2) | 2.25 | 3.10 | 3.20 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D1 | 26-04-2026 | Benfica | 4-1 (2-1) | Moreirense | 9-2 (3-2) | 1.10 | 8.00 | 17.00 | L | 1.95 | 2/2.5 | 1.90 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR CUP | 22-11 | Home | Uniao Da Serra | 14 Days |
| UEFA CL | 26-11 | Home | Manchester United | 18 Days |
| POR D1 | 30-11 | Away | FC Porto | 22 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D1 | 28-11 | Home | Santa Clara | 21 Days |
| POR D1 | 06-12 | Away | Alverca | 29 Days |
| POR D1 | 13-12 | Home | FC Famalicao | 36 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.58 | 2.86 | 8.50 | 1.47 | 3.15 | 10.00 | 1.77 | 1/1.5 | 2.09 | 1.77 | 1/1.5 | 2.09 | 1.79 | 0.5/1 | 2.09 | 2.08 | 1 | 1.80 | |
| Initial | 1.19 | 6.60 | 11.50 | 1.15 | 7.30 | 14.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.90 | 3/3.5 | 1.96 | 1.97 | 2 | 1.91 | 2.04 | 2/2.5 | 1.84 | |
| Live | 1.45 | 3.20 | 10.00 | 1.44 | 3.15 | 11.00 | 2.09 | 1.5 | 1.77 | 2.07 | 1.5 | 1.79 | 2.05 | 1 | 1.83 | 1.93 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.16 | 7.10 | 13.00 | 1.13 | 7.70 | 15.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.86 | 3/3.5 | 2.00 | 2.05 | 2/2.5 | 1.84 | 1.96 | 2/2.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.44 | 3.20 | 12.00 | 1.44 | 3.10 | 13.00 | 2.03 | 1.5 | 1.78 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.98 | 1 | 1.83 | 1.95 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.11 | 7.50 | 15.00 | 1.10 | 7.50 | 19.00 | 1.83 | 3/3.5 | 2.03 | 1.85 | 3/3.5 | 2.00 | 1.98 | 2/2.5 | 1.88 | 1.95 | 2/2.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.49 | 2.92 | 7.60 | 1.45 | 2.96 | 8.60 | 1.74 | 1/1.5 | 2.13 | 1.76 | 1/1.5 | 2.11 | 2.13 | 1 | 1.74 | 2.06 | 1 | 1.80 | |
| Initial | 1.15 | 6.20 | 10.50 | 1.15 | 6.30 | 10.50 | 1.96 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.86 | 2 | 2.02 | 1.83 | 2 | 2.05 | |
| Live | 1.45 | 2.96 | 8.60 | 1.44 | 3.21 | 10.00 | 1.76 | 1/1.5 | 2.11 | 2.06 | 1.5 | 1.82 | 2.06 | 1 | 1.80 | 1.96 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.15 | 6.30 | 10.50 | 1.13 | 7.50 | 14.00 | 1.88 | 3/3.5 | 1.98 | 1.90 | 3/3.5 | 1.98 | 1.83 | 2 | 2.05 | 1.95 | 2/2.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.9 | Goal | 1.1 |
| 0.3 | Loss | 1 | 1.1 | Loss | 1.6 |
| 12.7 | Shot(OT) | 18 | 12.4 | Shot(OT) | 16.4 |
| 2.7 | Corner | 4.7 | 4 | Corner | 2.9 |
| 1.3 | Yellow Card | 0.7 | 1.9 | Yellow Card | 2 |
| 15.7 | Fouls | 10.7 | 12.6 | Fouls | 12.7 |
| 52% | Possession | 49.3% | 54.4% | Possession | 40% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sporting CP ( 44 Matches) | Moreirense ( 44 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 12 | 9 | 2 | 5 |
| HT-D / FT-W | 4 | 4 | 7 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 5 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 4 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 0 | 4 | 5 |
Nacional da Madeira
Viseu
Estoril
Maritimo
Santa Clara
Gil Vicente