ทีเด็ดบอล SC Farense vs SL Benfica B
‹ คู่ก่อนหน้าACD Virtus Entella vs Modena · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 216 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›AFC Eskilstuna vs Enkoping · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 08-11-2026 21:00 น.
SC Farenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 216 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุลVSSC FarenseSL Benfica Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ71% @1.7029% @4.11สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85
SL Benfica Bทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2⚖️กองกลางสูสี52%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSC Farenseต่อ 0.5/1 @1.94แนวรุก🔥10.2 vs 7.2SC Farenseการ์ดยิงดุ🔥10.2SC Farenseการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSL Benfica Bรอง 0.5/1 @1.85แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0SL Benfica Bการ์ดรับหลวม🕳️6.0SC Farenseการ์ดยิงดุ🔥7.2SL Benfica Bการ์ดรับเหนียว🧱3.6SL Benfica Bการ์ดได้ราคา💰6/10SL Benfica Bการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.84การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.6ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ
SC Farenseเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 216 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★54⚖️ เสี่ยง 49% ★★สมดุล
VS
SC FarenseSL Benfica B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
71% @1.7029% @4.11
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.85
SL Benfica Bทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
⚖️กองกลางสูสี52%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSC Farense
ต่อ 0.5/1 @1.94
แนวรุก🔥10.2 vs 7.2SC Farense
การ์ดยิงดุ🔥10.2SC Farense
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSL Benfica B
รอง 0.5/1 @1.85
แนวรับ🛡️3.6 vs 6.0SL Benfica B
การ์ดรับหลวม🕳️6.0SC Farense
การ์ดยิงดุ🔥7.2SL Benfica B
การ์ดรับเหนียว🧱3.6SL Benfica B
การ์ดได้ราคา💰6/10SL Benfica B
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
แนวรุก🔥10.2 · 7.2รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.84
การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3
การ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.6ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์SC Farense vs SL Benfica B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSL Benfica B รอง 0.5/1 @1.85การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5/3 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSC Farenseโอกาสชนะ 53%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/354/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: SC Farense · บิลหลัก 1X2 @1.70
ความเสี่ยงของบิล49%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา SC Farense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.70 · ควรเป็น @1.79 (-5%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง SC Farense 31 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป SC Farense ต่อ 0.5/1
ได้ 22%ได้ครึ่ง 28%เสีย 49%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง SC Farense · คาดสกอร์ 1.2 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
SC Farense ชนะ 1 ลูก28%
SC Farense ชนะ 2 ลูก15%
SC Farense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ26%
SL Benfica B ชนะ 1 ลูก15%
SL Benfica B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
SC Farense ชนะ51%
SC Farense ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
SC Farense คลีนชีท35%
SL Benfica B ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
SC Farense ไม่แพ้77%
SL Benfica B ไม่แพ้49%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)67%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-013%0-111%0-010%2-18%2-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง SC Farense)
- โอกาส SC Farense ชนะ 51% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- SC Farense คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- SC Farense ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SC Farense ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- SL Benfica B รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.6 ลูก/นัด
- SL Benfica B ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด SL Benfica B เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส SL Benfica B ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
SC Farense
ช1-0ช4-0ช2-1ช3-0พ1-4ส1-1
SL Benfica B
พ0-1พ0-2ช3-0ช1-0ส0-0ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
SC Farenseยิง 1.7 · เสีย 1.0 ต่อนัด
SL Benfica Bยิง 1.2 · เสีย 0.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
SC Farense
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 13
SL Benfica B
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 7
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Farense
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
SL Benfica B
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
SC Farense
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 2เสียราคา 3
SL Benfica B
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
SC Farense ชนะ 3เสมอ 2SL Benfica B ชนะ 3
- 19-07-2026SC Farense1 - 1SL Benfica B
- 23-03-2026SL Benfica B1 - 0SC Farense
- 02-11-2025SC Farense4 - 3SL Benfica B
- 20-05-2023SL Benfica B0 - 1SC Farense
- 15-01-2023SC Farense5 - 2SL Benfica B
- 22-02-2022SL Benfica B3 - 0SC Farense
- 19-09-2021SC Farense2 - 2SL Benfica B
- 05-01-2020SC Farense0 - 3SL Benfica B
คู่อื่นใน Liga Portugal 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.74 | 3.70 | 3.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.95 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.74 | 3.70 | 3.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.92 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.50 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.72 | 3.70 | 4.30 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.93 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.72 | 3.70 | 4.30 | 1.93 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 0.5/1 | 1.84 | ||
| Vcbet | Initial | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.95 | 2.5/3 | 1.86 | 1.95 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.97 | 2.5/3 | 1.84 | 1.95 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.74 | 3.60 | 3.75 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 3.75 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.98 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 10BET | Initial | 1.74 | 3.60 | 3.90 | 1.89 | 2.5/3 | 1.75 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.72 | 3.65 | 4.30 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.74 | 3.60 | 3.75 | 1.97 | 2.5/3 | 1.85 | 1.97 | 0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 1.74 | 3.60 | 3.75 | 1.98 | 2.5/3 | 1.84 | 1.98 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Sbobet | Initial | 1.67 | 3.46 | 3.94 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.67 | 3.46 | 3.94 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| wewbet | Initial | 1.74 | 3.77 | 4.30 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.76 | 3.76 | 4.33 | 2.00 | 2.5/3 | 1.86 | 1.99 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.60 | 3.70 | 1.93 | 2.5/3 | 1.76 | 1.83 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.72 | 3.60 | 4.30 | 1.95 | 2.5/3 | 1.78 | 1.92 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.72 | 3.83 | 4.25 | 1.93 | 2.5/3 | 1.83 | 1.94 | 0.5/1 | 1.83 | |
| Live | 1.75 | 3.90 | 4.41 | 1.82 | 2.5 | 2.01 | 1.98 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 1.70 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.00 | 1.70 | 2.5 | 2.00 | 1.91 | 0.5/1 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 3.70 | 4.24 | 1.74 | 2.5 | 1.97 | 2.82 | 1.5 | 1.34 | |
| Live | 1.72 | 3.80 | 4.25 | 1.91 | 2.5/3 | 1.82 | 1.85 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-6] SC Farense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 15 | 11 | 15 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 7 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 4 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 5 | 7 | 10 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 33.3% |
| [POR D2-4] SL Benfica B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 11 | 6 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 4 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 5 | 12 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| SC Farense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 19-07-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | SL Benfica B | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| POR D2 | 23-03-2026 | SL Benfica B | 1-0 (0-0) | SC Farense | 3-3 (2-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 02-11-2025 | SC Farense | 4-3 (0-3) | SL Benfica B | 6-5 (4-4) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 20-05-2023 | SL Benfica B | 0-1 (0-0) | SC Farense | 5-5 (3-3) | 3.40 | 3.50 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 15-01-2023 | SC Farense | 5-2 (3-2) | SL Benfica B | 4-5 (2-4) | 1.73 | 3.60 | 4.00 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 22-02-2022 | SL Benfica B | 3-0 (2-0) | SC Farense | 2-8 (0-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| POR D2 | 19-09-2021 | SC Farense | 2-2 (1-2) | SL Benfica B | 10-1 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| POR D2 | 05-01-2020 | SC Farense | 0-3 (0-2) | SL Benfica B | 6-0 (5-0) | 1.53 | 3.80 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 06-04-2019 | SL Benfica B | 3-1 (1-1) | SC Farense | 3-2 (2-2) | 1.80 | 3.30 | 4.75 | L | 1.82 | 0.5 | 2.02 | L | O |
| POR D2 | 07-12-2018 | SC Farense | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 6-2 (2-1) | 2.15 | 3.50 | 2.87 | L | 2.15 | 0/0.5 | 1.72 | L | U |
| POR D2 | 16-03-2016 | SL Benfica B | 2-0 (1-0) | SC Farense | 4-6 (1-4) | 2.00 | 3.20 | 4.00 | L | 2.02 | 0.5 | 1.82 | L | U |
| POR D2 | 01-11-2015 | SC Farense | 1-0 (1-0) | SL Benfica B | 3-5 | 2.50 | 3.00 | 2.62 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | U |
| POR D2 | 15-03-2015 | SC Farense | 0-3 (0-2) | SL Benfica B | 2-5 | 2.30 | 3.10 | 2.80 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | O |
| POR D2 | 19-10-2014 | SL Benfica B | 2-0 (1-0) | SC Farense | 6-5 | 1.72 | 3.60 | 4.20 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 26-04-2014 | SL Benfica B | 0-2 (0-2) | SC Farense | 16-4 | 1.61 | 3.50 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| POR D2 | 08-12-2013 | SC Farense | 3-1 (2-0) | SL Benfica B | - | 2.20 | 3.30 | 3.00 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| SC Farense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 22% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | Lusitania FC | 1-1 (1-1) | SC Farense | 4-3 (2-1) | 2.60 | 3.10 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| POR D2 | 25-10-2026 | SC Farense | 1-4 (0-3) | Penafiel | 8-1 (2-0) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | SC Farense | 3-0 (2-0) | AD Marco 09 | 9-2 (4-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 11-10-2026 | SC Farense | 2-1 (1-0) | Feirense | 9-7 (6-3) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| POR D2 | 04-10-2026 | SC Farense | 4-0 (2-0) | GD Chaves | 6-4 (3-2) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| POR CUP | 20-09-2026 | Sacavenense | 0-1 (0-0) | SC Farense | 2-4 (1-0) | W | ||||||||
| POR D2 | 13-09-2026 | AVS Futebol SAD | 0-0 (0-0) | SC Farense | 6-2 (3-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | D | 2.08 | 0 | 1.73 | D | U |
| POR D2 | 31-08-2026 | Sporting CP B | 2-1 (1-0) | SC Farense | 4-3 (3-2) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| POR D2 | 25-08-2026 | SC Farense | 1-1 (0-1) | FC Felgueiras | 8-3 (2-0) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| POR D2 | 17-08-2026 | Porto B | 1-3 (1-1) | SC Farense | 1-9 (0-4) | 2.88 | 3.00 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| POR D2 | 09-08-2026 | SC Farense | 2-1 (0-0) | SCU Torreense | 10-3 (7-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | SC Farense | 1-2 (1-0) | Fulham | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | SL Benfica B | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| POR D2 | 31-05-2026 | CF Os Belenenses | 0-0 (0-0) | SC Farense | 11-6 (5-3) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 24-05-2026 | SC Farense | 1-0 (1-0) | CF Os Belenenses | 3-4 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| POR D2 | 18-05-2026 | Portimonense | 1-0 (1-0) | SC Farense | 4-4 (3-3) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | U |
| POR D2 | 09-05-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | Pacos de Ferreira | 6-9 (1-6) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D2 | 03-05-2026 | Uniao Leiria | 0-3 (0-1) | SC Farense | 2-6 (1-3) | 1.91 | 3.20 | 3.70 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| POR D2 | 25-04-2026 | SC Farense | 0-0 (0-0) | Viseu | 5-4 (2-0) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| POR D2 | 19-04-2026 | Vizela | 0-2 (0-1) | SC Farense | 9-4 (1-2) | 2.00 | 3.20 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| SL Benfica B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | SL Benfica B | 3-1 (1-1) | GD Chaves | 5-0 (2-0) | 2.30 | 3.30 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| POR D2 | 24-10-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | SL Benfica B | 7-8 (1-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POR D2 | 13-10-2026 | SL Benfica B | 1-0 (1-0) | FC Felgueiras | 7-4 (4-2) | 2.10 | 3.20 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| POR D2 | 12-09-2026 | Academica Coimbra | 0-3 (0-2) | SL Benfica B | 13-3 (4-0) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR D2 | 05-09-2026 | SL Benfica B | 0-2 (0-1) | SCU Torreense | 4-3 (2-0) | 2.55 | 3.10 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 30-08-2026 | Amarante | 1-0 (1-0) | SL Benfica B | 2-7 (0-3) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| POR D2 | 22-08-2026 | SL Benfica B | 1-1 (0-1) | Portimonense | 10-1 (5-1) | 1.75 | 3.25 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| POR D2 | 15-08-2026 | Uniao Leiria | 1-2 (1-1) | SL Benfica B | 7-1 (2-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR D2 | 11-08-2026 | SL Benfica B | 1-0 (1-0) | Leixoes | 1-8 (1-2) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Atletico Clube Purtugal | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 6-4 (3-1) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | SL Benfica B | 4-0 (4-0) | Merida AD | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | SL Benfica B | 1-0 (0-0) | Casa Pia AC | - | W | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | SL Benfica B | 2-1 (0-0) | Al-Nassr | - | W | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | SC Farense | 1-1 (0-0) | SL Benfica B | - | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| INT CF | 18-07-2026 | SL Benfica B | 1-1 (0-0) | SCU Torreense | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | SL Benfica B | 1-1 (0-0) | Lusitano GC | - | D | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | SL Benfica B | 0-0 (0-0) | Sintrense | - | D | ||||||||
| POR D2 | 16-05-2026 | Porto B | 2-0 (0-0) | SL Benfica B | 4-8 (2-3) | 3.20 | 3.60 | 1.95 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 10-05-2026 | SL Benfica B | 0-2 (0-2) | Viseu | 7-3 (2-1) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| POR D2 | 02-05-2026 | Sporting CP B | 0-1 (0-0) | SL Benfica B | 2-3 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | CD Tondela | 7 Days |
| POR D2 | 28-11 | Home | Uniao Leiria | 20 Days |
| POR D2 | 06-12 | Away | Vizela | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Home | AVS Futebol SAD | 7 Days |
| POR D2 | 29-11 | Away | Penafiel | 21 Days |
| POR D2 | 06-12 | Home | Lusitania FC | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.25 | 2.24 | 4.35 | 2.25 | 2.24 | 4.35 | 1.71 | 1 | 2.09 | 1.69 | 1 | 2.07 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Initial | 1.74 | 3.70 | 3.90 | 1.74 | 3.70 | 3.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.84 | 1.94 | 2.5/3 | 1.82 | 1.95 | 0.5/1 | 1.87 | 1.92 | 0.5/1 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.30 | 2.38 | 4.75 | 2.30 | 2.38 | 4.75 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.70 | 1 | 2.10 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.70 | 3.50 | 4.50 | 1.70 | 3.50 | 4.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.98 | 2.5/3 | 1.83 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.25 | 2.25 | 3.95 | 2.25 | 2.25 | 3.95 | 1.67 | 1 | 2.14 | 1.67 | 1 | 2.14 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | 1.93 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Initial | 1.67 | 3.46 | 3.94 | 1.67 | 3.46 | 3.94 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 | 1.96 | 0.5/1 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10 | 1.83 | Live | 1.98 | 10 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.7 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 1 | Loss | 0.6 |
| 10 | Shot(OT) | 8.3 | 11.5 | Shot(OT) | 14.2 |
| 6.7 | Corner | 6.7 | 6.1 | Corner | 5 |
| 3.3 | Yellow Card | 2 | 2.7 | Yellow Card | 2.3 |
| 13.7 | Fouls | 12 | 12.9 | Fouls | 14.1 |
| 51% | Possession | 55.3% | 52.2% | Possession | 51.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| SC Farense ( 45 Matches) | SL Benfica B ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 4 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 3 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 7 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 4 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 5 | 1 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 4 | 3 |
Porto B
Portimonense
Feirense
Lusitania FC
Sporting CP B
CD Tondela