ทีเด็ดบอล Feirense vs Lusitania FC
‹ คู่ก่อนหน้าPorto B vs Portimonense · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 61 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Arenas Club de Getxo vs Deportivo La Coruna B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Liga Portugal 2
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Feirenseเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 61 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVSFeirenseLusitania FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ47% @2.7053% @2.41สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.79
Lusitania FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านFeirenseรอง 0 @2.01แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Feirenseการ์ดยิงดุ🔥5.4Feirenseการ์ดรับหลวม🕳️9.0Lusitania FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLusitania FCต่อ 0 @1.79พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥6.6 vs 5.4Lusitania FCการ์ดรับหลวม🕳️7.8Feirenseการ์ดยิงดุ🔥6.6Lusitania FCการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Lusitania FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Lusitania FCการ์ดได้ราคา💰6/10Lusitania FCการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.92แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.87การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Feirenseเจ้าบ้าน💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี47%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 61 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน5คอมโบต่ำ🧊 ★43⚖️ เสี่ยง 63% ★สมดุลVS
FeirenseLusitania FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
47% @2.7053% @2.41
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.79
Lusitania FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านFeirense
รอง 0 @2.01
แนวรับ🛡️7.8 vs 9.0Feirense
การ์ดยิงดุ🔥5.4Feirense
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Lusitania FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLusitania FC
ต่อ 0 @1.79
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥6.6 vs 5.4Lusitania FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Feirense
การ์ดยิงดุ🔥6.6Lusitania FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Lusitania FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Lusitania FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Lusitania FC
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.92
แนวรุก🔥5.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.87
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Feirense vs Lusitania FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLusitania FC ต่อ 0 @1.79การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.92การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLusitania FCโอกาสชนะ 37%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2/2.543/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน5
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lusitania FC · บิลหลัก 1X2 @2.41
ความเสี่ยงของบิล63%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Lusitania FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.41 · ควรเป็น @2.42 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lusitania FC 4 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Lusitania FC ต่อ 0
ได้ 37%คืนทุน 29%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lusitania FC · คาดสกอร์ 1.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lusitania FC ชนะ 1 ลูก22%
Lusitania FC ชนะ 2 ลูก10%
Lusitania FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ29%
Feirense ชนะ 1 ลูก19%
Feirense ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Lusitania FC ชนะ37%
Lusitania FC ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
Lusitania FC คลีนชีท27%
Feirense ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Feirense ไม่แพ้63%
Lusitania FC ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-011%0-110%0-09%2-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lusitania FC)
- โอกาส Lusitania FC ชนะ 37% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- เจอกันล่าสุด Lusitania FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Lusitania FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Feirense เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Feirense ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Feirense
พ1-3พ0-1พ0-1พ1-2ส0-0พ0-1
Lusitania FC
ช2-1ช3-1ส1-1ช2-1ส2-2ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Feirenseยิง 0.2 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Lusitania FCยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Feirense
1.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 4ครึ่งหลัง 10
Lusitania FC
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Feirense
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
Lusitania FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Feirense
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 2เสียราคา 8
Lusitania FC
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 3เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Feirense ชนะ 2เสมอ 0Lusitania FC ชนะ 3
- 23-02-2026Lusitania FC1 - 0Feirense
- 28-09-2025Feirense1 - 2Lusitania FC
- 02-06-2024Feirense3 - 0Lusitania FC
- 26-05-2024Lusitania FC1 - 0Feirense
- 09-12-2007Feirense4 - 1Lusitania FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Feirense@2.68 → @2.700.6%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน Lusitania FC@2.43 → @2.410.7%
คู่อื่นใน Liga Portugal 2 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.68 | 3.25 | 2.39 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.02 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.68 | 3.25 | 2.39 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.99 | 0 | 1.77 | ||
| Bet365 | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.50 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 3.20 | 3.10 | 2.20 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 2.80 | 3.10 | 2.46 | 1.89 | 2/2.5 | 1.86 | 2.00 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.37 | 1.90 | 2/2.5 | 1.87 | 2.01 | 0 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.45 | 1.92 | 2/2.5 | 1.89 | 2.02 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.70 | 3.10 | 2.50 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.01 | 0 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.65 | 3.15 | 2.36 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | 2.03 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.66 | 3.15 | 2.34 | 1.93 | 2/2.5 | 1.89 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.16 | ||
| 10BET | Initial | 2.70 | 3.00 | 2.44 | 1.85 | 2/2.5 | 1.79 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.76 | 3.20 | 2.42 | 1.80 | 2/2.5 | 1.90 | 2.00 | 0 | 1.73 | ||
| 12BET | Initial | 2.65 | 3.15 | 2.36 | 1.94 | 2/2.5 | 1.88 | 2.03 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.66 | 3.15 | 2.34 | 1.93 | 2/2.5 | 1.89 | 2.04 | 0 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 2.61 | 2.95 | 2.39 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.82 | |
| Live | 2.61 | 2.95 | 2.39 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 2.80 | 3.13 | 2.56 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.01 | 0 | 1.81 | |
| Live | 2.82 | 3.12 | 2.55 | 1.96 | 2/2.5 | 1.90 | 2.05 | 0 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 2.70 | 3.05 | 2.45 | 1.88 | 2/2.5 | 1.81 | 1.93 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.35 | 1.88 | 2/2.5 | 1.85 | 1.99 | 0 | 1.75 | ||
| pinnacle | Initial | 2.63 | 3.07 | 2.75 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 1.85 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.86 | 3.22 | 2.56 | 1.93 | 2/2.5 | 1.89 | 2.03 | 0 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 2.90 | 2.45 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 2.00 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.75 | 2.90 | 2.45 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 2.00 | 0 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 2.75 | 3.10 | 2.42 | 2.14 | 2.5 | 1.63 | 1.96 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.77 | 3.14 | 2.46 | 2.14 | 2.5 | 1.65 | 1.96 | 0 | 1.76 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR D2-18] Feirense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 2 | 7 | 2 | 11 | 2 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 4 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 1 | 7 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 9 | 1 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 0 | 4 | 5 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 2 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 0.0% |
| [POR D2-3] Lusitania FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 4 | 0 | 15 | 8 | 19 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 5 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 3 | 10 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 10 | 6 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 9 | 5 | 18 | 3 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Feirense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 2 (40%) Draw 0 (0%) Lose 3 (60%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 23-02-2026 | Lusitania FC | 1-0 (0-0) | Feirense | 8-5 (7-0) | 2.55 | 3.00 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| POR D2 | 28-09-2025 | Feirense | 1-2 (0-1) | Lusitania FC | 12-4 (5-3) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| POR D2 | 02-06-2024 | Feirense | 3-0 (1-0) | Lusitania FC | 2-2 (0-2) | 2.05 | 3.40 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 26-05-2024 | Lusitania FC | 1-0 (0-0) | Feirense | 12-1 (6-1) | 2.35 | 3.10 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.13 | L | U |
| POR CUP | 09-12-2007 | Feirense | 4-1 (1-0) | Lusitania FC | - | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 2.08 | 1.5 | 1.78 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Feirense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (20%) Lose 8 (80%) 0.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 0% Home 20% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 03-11-2026 | Penafiel | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-3 (1-1) | 1.90 | 3.25 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| POR D2 | 24-10-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | SL Benfica B | 7-8 (1-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POR D2 | 11-10-2026 | SC Farense | 2-1 (1-0) | Feirense | 9-7 (6-3) | 1.80 | 3.30 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| POR CUP | 19-09-2026 | Salgueiros | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-2 (0-1) | 3.50 | 3.40 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| POR D2 | 13-09-2026 | GD Chaves | 1-0 (0-0) | Feirense | 3-6 (2-2) | 1.91 | 3.10 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 05-09-2026 | Feirense | 1-3 (0-1) | Sporting CP B | 7-3 (3-1) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| POR D2 | 30-08-2026 | AVS Futebol SAD | 2-0 (0-0) | Feirense | 1-4 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.60 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 25-08-2026 | Feirense | 0-1 (0-1) | Porto B | 4-4 (1-3) | 2.05 | 3.10 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D2 | 15-08-2026 | Academica Coimbra | 1-0 (1-0) | Feirense | 8-8 (1-4) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| POR D2 | 09-08-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Felgueiras | 4-5 (4-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | U. Lamas | 2-2 (2-2) | Feirense | 0-4 (0-2) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Feirense | 2-0 (0-0) | Casa Pia AC | 6-6 (2-4) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.70 | 0/-0.5 | 2.10 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | FC Arouca | - | D | ||||||||
| POR D2 | 17-05-2026 | Uniao Leiria | 2-2 (1-0) | Feirense | 9-8 (5-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 09-05-2026 | Feirense | 1-2 (1-0) | Oliveirense | 4-4 (2-1) | 1.90 | 3.50 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| POR D2 | 03-05-2026 | Pacos de Ferreira | 1-2 (1-2) | Feirense | 15-6 (6-5) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| POR D2 | 29-04-2026 | Feirense | 0-0 (0-0) | SCU Torreense | 5-4 (1-2) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| POR D2 | 18-04-2026 | Viseu | 3-0 (1-0) | Feirense | 5-4 (0-2) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| POR D2 | 12-04-2026 | Feirense | 1-0 (1-0) | Vizela | 7-6 (5-2) | 2.80 | 3.20 | 2.50 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| POR D2 | 04-04-2026 | SC Farense | 0-1 (0-0) | Feirense | 4-4 (1-3) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| No Data |
| Lusitania FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 4 (40%) Lose 0 (0%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 33% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR D2 | 01-11-2026 | Lusitania FC | 1-1 (1-1) | SC Farense | 4-3 (2-1) | 2.60 | 3.10 | 2.60 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| POR D2 | 25-10-2026 | FC Felgueiras | 2-2 (1-2) | Lusitania FC | 3-5 (2-3) | 2.40 | 3.00 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| POR CUP | 18-10-2026 | Lusitania FC | 2-1 (1-0) | Limianos | 2-4 (1-4) | 1.20 | 5.25 | 12.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| POR D2 | 11-10-2026 | Lusitania FC | 1-1 (0-1) | GD Chaves | 8-2 (3-2) | 2.40 | 3.20 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | F.C.Madalena | 1-3 (0-2) | Lusitania FC | - | W | ||||||||
| POR D2 | 15-09-2026 | Sporting CP B | 1-2 (1-1) | Lusitania FC | 3-4 (2-2) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| POR D2 | 08-09-2026 | Lusitania FC | 2-1 (1-1) | AVS Futebol SAD | 7-4 (3-1) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| POR D2 | 29-08-2026 | Academica Coimbra | 0-2 (0-1) | Lusitania FC | 6-1 (2-1) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| POR D2 | 23-08-2026 | Lusitania FC | 2-2 (1-0) | SCU Torreense | 3-5 (2-1) | 3.00 | 3.10 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| POR D2 | 16-08-2026 | Amarante | 0-1 (0-1) | Lusitania FC | 4-2 (1-0) | 2.30 | 3.10 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| POR D2 | 11-08-2026 | Lusitania FC | 2-0 (1-0) | Porto B | 4-5 (3-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Lusitania FC | 2-4 (0-2) | Paredes | 3-5 (2-3) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-0) | FC Arouca | - | L | ||||||||
| INT CF | 30-07-2026 | Lusitania FC | 0-0 (0-0) | Leca | 4-5 (1-2) | 1.73 | 3.40 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Lusitania FC | 3-3 (0-0) | Porto B | - | D | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Lusitania FC | 1-0 (0-0) | Viseu | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-0) | Vizela | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Lusitania FC | 0-2 (0-2) | Sporting Braga II | - | L | ||||||||
| INT CF | 15-07-2026 | FC Famalicao | 1-0 (0-0) | Lusitania FC | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Lusitania FC | 2-0 (0-0) | Chaves B | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | Vizela | 7 Days |
| POR D2 | 28-11 | Home | Portimonense | 19 Days |
| POR D2 | 06-12 | Away | Leixoes | 28 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR D2 | 15-11 | Away | Penafiel | 7 Days |
| POR D2 | 28-11 | Home | Vizela | 20 Days |
| POR D2 | 06-12 | Away | SL Benfica B | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.35 | 2.01 | 3.10 | 3.35 | 2.01 | 3.10 | 2.09 | 1 | 1.71 | 2.07 | 1 | 1.69 | 2.00 | 0 | 1.82 | 1.97 | 0 | 1.79 | |
| Initial | 2.68 | 3.25 | 2.39 | 2.68 | 3.25 | 2.39 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 2.02 | 0 | 1.80 | 1.99 | 0 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.05 | 3.25 | 3.50 | 2.05 | 3.20 | 2.08 | 1 | 1.73 | 2.08 | 1 | 1.73 | 1.98 | 0 | 1.83 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 2.75 | 3.10 | 2.50 | 2.80 | 3.10 | 2.45 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 1.93 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.80 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.24 | 2.00 | 2.99 | 3.24 | 2.00 | 2.99 | 1.64 | 0.5/1 | 2.19 | 1.64 | 0.5/1 | 2.19 | 2.00 | 0 | 1.82 | 2.00 | 0 | 1.82 | |
| Initial | 2.61 | 2.95 | 2.39 | 2.61 | 2.95 | 2.39 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 1.92 | 2/2.5 | 1.88 | 2.00 | 0 | 1.82 | 2.00 | 0 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10 | 1.80 | Live | 2.00 | 10 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 0.7 | 0.9 | Goal | 1.1 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.5 |
| 9.7 | Shot(OT) | 15 | 7.8 | Shot(OT) | 13.1 |
| 6 | Corner | 4 | 5.1 | Corner | 4.7 |
| 5 | Yellow Card | 2 | 4 | Yellow Card | 2.9 |
| 16.7 | Fouls | 16.3 | 16.3 | Fouls | 15.6 |
| 46.7% | Possession | 38.7% | 46.9% | Possession | 44% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Feirense ( 34 Matches) | Lusitania FC ( 34 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 1 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 6 | 3 | 6 |
Porto B
Portimonense
SC Farense
SL Benfica B
Sporting CP B
CD Tondela