ทีเด็ดบอล Arenas Club de Getxo vs Deportivo La Coruna B
‹ คู่ก่อนหน้าFeirense vs Lusitania FC · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 62 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Aguilas CF vs Gimnastic Tarragona · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Arenas Club de Getxoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2คู่ที่ 62 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVSArenas Club de GetxoDeportivo La Coruna Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ57% @2.1443% @2.83สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Deportivo La Coruna Bทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านArenas Club de Getxoต่อ 0/0.5 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️10.2Deportivo La Coruna Bการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนDeportivo La Coruna Bรอง 0/0.5 @1.83แนวรุก🔥6.6 vs 4.8Deportivo La Coruna Bแนวรับ🛡️10.2 vs 13.2Deportivo La Coruna Bการ์ดรับหลวม🕳️13.2Arenas Club de Getxoการ์ดยิงดุ🔥6.6Deportivo La Coruna Bการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.81พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.7ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Arenas Club de Getxoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส13.2
คู่ที่ 62 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 60% ★สมดุลVS
Arenas Club de GetxoDeportivo La Coruna B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
57% @2.1443% @2.83
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.81 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.83
Deportivo La Coruna Bทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านArenas Club de Getxo
ต่อ 0/0.5 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Deportivo La Coruna B
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนDeportivo La Coruna B
รอง 0/0.5 @1.83
แนวรุก🔥6.6 vs 4.8Deportivo La Coruna B
แนวรับ🛡️10.2 vs 13.2Deportivo La Coruna B
การ์ดรับหลวม🕳️13.2Arenas Club de Getxo
การ์ดยิงดุ🔥6.6Deportivo La Coruna B
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.81
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️13.2 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.2·1.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Arenas Club de Getxo vs Deportivo La Coruna B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนDeportivo La Coruna B รอง 0/0.5 @1.83การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.81การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งArenas Club de Getxoโอกาสชนะ 42%
🛡️พิศดารติด 3 แผน10 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Arenas Club de Getxo · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล60%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Arenas Club de Getxo ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @2.22 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Arenas Club de Getxo 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Arenas Club de Getxo ต่อ 0/0.5
ได้ 40%เสียครึ่ง 26%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Arenas Club de Getxo · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Arenas Club de Getxo ชนะ 1 ลูก22%
Arenas Club de Getxo ชนะ 2 ลูก12%
Arenas Club de Getxo ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
Deportivo La Coruna B ชนะ 1 ลูก17%
Deportivo La Coruna B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป17%
สรุป
Arenas Club de Getxo ชนะ40%
Arenas Club de Getxo ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Arenas Club de Getxo คลีนชีท21%
Deportivo La Coruna B ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Arenas Club de Getxo ไม่แพ้66%
Deportivo La Coruna B ไม่แพ้60%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Arenas Club de Getxo)
- โอกาส Arenas Club de Getxo ชนะ 40% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Deportivo La Coruna B เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Arenas Club de Getxo ยิงเฉลี่ยแค่ 0.8 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Deportivo La Coruna B ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Arenas Club de Getxo
พ0-3ส1-1พ1-4พ0-4ช2-0ช1-0
Deportivo La Coruna B
ช2-0พ1-2พ0-1พ0-3พ0-5ช3-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Arenas Club de Getxoยิง 0.8 · เสีย 2.2 ต่อนัด
Deportivo La Coruna Bยิง 1.1 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Arenas Club de Getxo
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 19
Deportivo La Coruna B
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arenas Club de Getxo
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Deportivo La Coruna B
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Arenas Club de Getxo
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
Deportivo La Coruna B
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Arenas Club de Getxo@2.22 → @2.14▼ 3.4%
เสมอ@3.43 → @3.430.0%
ทีมเยือน Deportivo La Coruna B@2.69 → @2.83▲ 5.2%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Bet365 | Initial | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.15 | 3.40 | 2.88 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Vcbet | Initial | 2.25 | 3.40 | 3.00 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.25 | 3.40 | 3.00 | 1.82 | 2.5 | 1.98 | 1.93 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.08 | 3.40 | 2.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.92 | 2.02 | 2.5/3 | 1.74 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 2.08 | 3.40 | 2.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.10 | 3.30 | 2.92 | 2.02 | 2.5/3 | 1.74 | 1.91 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.36 | 3.41 | 2.63 | 1.91 | 2.5/3 | 1.85 | 1.76 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.22 | 3.34 | 2.89 | 1.80 | 2.5 | 1.96 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.30 | 2.55 | 1.78 | 2.5/3 | 1.74 | 1.66 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.15 | 3.25 | 2.85 | 1.72 | 2.5 | 1.85 | 1.82 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| pinnacle | Initial | 2.37 | 3.41 | 2.57 | 1.99 | 3 | 1.76 | 1.79 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.23 | 3.28 | 3.01 | 1.82 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 2.25 | 3.50 | 2.80 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.20 | 3.30 | 2.95 | 1.75 | 2.5 | 1.90 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.65 | 1.88 | 2.5/3 | 1.82 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.20 | 3.22 | 2.93 | 1.75 | 2.5 | 1.93 | 1.90 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.95 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-19] Arenas Club de Getxo | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 8 | 22 | 8 | 19 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 10 | 4 | 20 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 12 | 4 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 12 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 2 | 9 | 6 | 19 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 2 | 6 | 3 | 19 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 5 | 5 | 16.7% |
| [SPA D3-16] Deportivo La Coruna B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 11 | 17 | 11 | 16 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 8 | 7 | 17 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 9 | 4 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 12 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 3 | 9 | 7 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 6 | 1 | 20 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Arenas Club de Getxo Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Arenas Club de Getxo Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 2.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | CD Coria | 0-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 4-3 (0-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Arenas Club de Getxo | 2-0 (1-0) | UD Ourense | 4-4 (3-0) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Arenas Club de Getxo | 0-4 (0-2) | Merida AD | 4-7 (1-4) | 3.10 | 3.30 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 12-10-2026 | Cultural Leonesa | 4-1 (2-0) | Arenas Club de Getxo | 6-3 (3-1) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Barakaldo CF | 1-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 4-7 (3-2) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Arenas Club de Getxo | 0-3 (0-1) | Athletic Bilbao B | 2-7 (1-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Cacereno | 3-0 (0-0) | Arenas Club de Getxo | 3-3 (3-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-2 (1-2) | Zamora CF | 7-2 (3-0) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Pontevedra | 4-1 (1-0) | Arenas Club de Getxo | 3-3 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 29-08-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 6-4 (3-3) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| INT CF | 22-08-2026 | SD Laredo | 1-0 (1-0) | Arenas Club de Getxo | 1-5 (0-3) | 5.00 | 4.75 | 1.42 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 19-08-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-4 (0-2) | Ibiza Eivissa | 4-6 (3-4) | 2.25 | 3.20 | 2.88 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (1-0) | Osasuna | - | 4.10 | 3.40 | 1.75 | D | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Lanzarote | 1-2 (1-0) | Arenas Club de Getxo | 1-5 | 8.00 | 4.20 | 1.33 | W | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 05-08-2026 | SD Amorebieta | 1-5 (1-3) | Arenas Club de Getxo | 1-3 (1-3) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Eibar | 5-0 (4-0) | Arenas Club de Getxo | 9-1 (6-1) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (1-0) | Zamora CF | 4-4 (3-2) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Real Madrid Castilla | 3-3 (2-2) | Arenas Club de Getxo | 9-5 (8-1) | 1.42 | 3.90 | 6.25 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D3 | 09-05-2026 | Arenas Club de Getxo | 1-1 (0-0) | Racing de Ferrol | 7-2 (2-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D3 | 02-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 2-1 (0-1) | Arenas Club de Getxo | 6-5 (5-3) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Deportivo La Coruna B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 02-11-2026 | Zamora CF | 1-3 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 4-4 (0-3) | 1.48 | 3.80 | 5.50 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-5 (0-3) | Extremadura | 5-8 (3-6) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 17-10-2026 | CD Lugo | 3-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 5-5 (5-2) | 1.62 | 3.60 | 4.60 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-1) | Racing de Ferrol | 11-2 (4-2) | 2.55 | 3.10 | 2.50 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | UD Logrones | 2-1 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 6-1 (4-0) | 1.55 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-0 (0-0) | Real Union Irun | 3-4 (3-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Deportivo La Coruna B | 5-7 (3-2) | 1.85 | 3.10 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (0-1) | Ponferradina | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 1-1 (0-1) | Cacereno | 6-3 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Merida AD | 1-0 (0-0) | Deportivo La Coruna B | 3-3 (3-3) | 2.15 | 3.20 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Atletico Astorga | 2-2 (2-0) | Deportivo La Coruna B | 2-12 (1-5) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Madrid Castilla | - | L | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | CD Lugo | 2-0 (1-0) | Deportivo La Coruna B | 2-5 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.70 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Pontevedra | 2-1 (1-0) | Deportivo La Coruna B | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Avila CF | 0-4 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 4-3 (1-1) | 2.20 | 3.40 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Deportivo La Coruna B | 0-1 (0-0) | Real Valladol B | 7-3 (3-2) | 1.50 | 4.50 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 19-04-2026 | CF Salmantino | 0-1 (0-1) | Deportivo La Coruna B | 7-6 (1-4) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (1-0) | UD Ourense | 5-5 (4-5) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Burgos Promesas | 1-4 (1-2) | Deportivo La Coruna B | 5-3 (2-2) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-0 (2-0) | Atletico Astorga | 3-3 (1-0) | 1.48 | 3.70 | 5.75 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | UD Logrones | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Real Aviles | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Real Union Irun | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Barakaldo CF | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | CD Coria | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Unionistas de Salamanca | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.76 | 2.16 | 3.40 | 2.76 | 2.16 | 3.40 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.76 | 1 | 1.94 | 1.67 | 0 | 2.03 | 1.67 | 0 | 2.03 | |
| Initial | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 2.13 | 3.45 | 2.77 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 2.5 | 1.92 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.25 | 3.20 | 2.75 | 2.20 | 3.40 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.70 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 2.15 | 3.40 | 2.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 0.8 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 3 | 2.2 | Loss | 1.7 |
| 19 | Shot(OT) | 16 | 15.9 | Shot(OT) | 13.3 |
| 3.7 | Corner | 4.7 | 4.2 | Corner | 5.1 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2 |
| 12.7 | Fouls | 16.7 | 13.7 | Fouls | 13.8 |
| 46.3% | Possession | 52% | 52% | Possession | 55.7% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Arenas Club de Getxo ( 48 Matches) | Deportivo La Coruna B ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 11 | 2 | 1 |