ทีเด็ดบอล Aguilas CF vs Gimnastic Tarragona
‹ คู่ก่อนหน้าArenas Club de Getxo vs Deportivo La Coruna B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 63 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CE Europa vs Atletico de Madrid B · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Aguilas CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2🌀กองกลางเสียการครองบอล42%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 63 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSAguilas CFGimnastic Tarragonaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ67% @1.8633% @3.75สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
Gimnastic Tarragonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล40%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6🏠เต็งเจ้าบ้านAguilas CFต่อ 0.5 @1.91การ์ดรับหลวม🕳️9.6Gimnastic Tarragonaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนGimnastic Tarragonaรอง 0.5 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Gimnastic Tarragonaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Aguilas CFการ์ดยิงดุ🔥9.0Gimnastic Tarragonaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.98แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.78พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Aguilas CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🪵แนวรุกไม้4.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 63 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน214พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
Aguilas CFGimnastic Tarragona
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
67% @1.8633% @3.75
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.78แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
Gimnastic Tarragonaทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล40%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
🏠เต็งเจ้าบ้านAguilas CF
ต่อ 0.5 @1.91
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Gimnastic Tarragona
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนGimnastic Tarragona
รอง 0.5 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 4.2Gimnastic Tarragona
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Aguilas CF
การ์ดยิงดุ🔥9.0Gimnastic Tarragona
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.98
แนวรับ🕳️9.0 · 9.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.7เส้น 2/2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.6ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.78
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Aguilas CF vs Gimnastic Tarragona
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนGimnastic Tarragona รอง 0.5 @1.85การ์ด 4 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.98การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAguilas CFโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Aguilas CF · บิลหลัก 1X2 @1.86
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Aguilas CF ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.86 · ควรเป็น @2.00 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Aguilas CF 24 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Aguilas CF ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Aguilas CF · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Aguilas CF ชนะ 1 ลูก26%
Aguilas CF ชนะ 2 ลูก13%
Aguilas CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ27%
Gimnastic Tarragona ชนะ 1 ลูก15%
Gimnastic Tarragona ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Aguilas CF ชนะ45%
Aguilas CF ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Aguilas CF คลีนชีท24%
Gimnastic Tarragona ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Aguilas CF ไม่แพ้72%
Gimnastic Tarragona ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)50%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่54%
ต่ำ 2.550%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Aguilas CF)
- โอกาส Aguilas CF ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Gimnastic Tarragona เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.86 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.00 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Aguilas CF ยิงเฉลี่ยแค่ 0.7 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Gimnastic Tarragona ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Aguilas CF
พ1-4ส2-2พ1-2ส1-1พ0-2ส0-0
Gimnastic Tarragona
พ1-2พ0-2ส2-2ช2-1ช4-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Aguilas CFยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Gimnastic Tarragonaยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Aguilas CF
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 10
Gimnastic Tarragona
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aguilas CF
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
Gimnastic Tarragona
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Aguilas CF
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 5
Gimnastic Tarragona
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Aguilas CF@1.99 → @1.86▼ 6.5%
เสมอ@3.23 → @3.15▼ 2.3%
ทีมเยือน Gimnastic Tarragona@3.28 → @3.75▲ 14.5%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Cultural Leonesa
Ponferradina
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.88 | 3.35 | 3.45 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0.5 | 1.82 | |
| Live | 1.89 | 3.20 | 3.60 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.89 | 0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.83 | 3.10 | 3.90 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.93 | 0.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.90 | 3.30 | 4.10 | 1.90 | 2/2.5 | 1.89 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.90 | 3.30 | 4.10 | 1.90 | 2/2.5 | 1.89 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.82 | 3.35 | 3.70 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.87 | 3.30 | 3.55 | 1.92 | 2/2.5 | 1.84 | 1.87 | 0.5 | 1.89 | ||
| 12BET | Initial | 1.82 | 3.35 | 3.70 | 1.91 | 2/2.5 | 1.85 | 1.84 | 0.5 | 1.92 | |
| Live | 1.87 | 3.30 | 3.55 | 1.92 | 2/2.5 | 1.84 | 1.87 | 0.5 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 3.09 | 3.12 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.89 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 1.90 | 3.15 | 3.92 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.90 | 0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 2.10 | 3.00 | 3.10 | 1.76 | 2/2.5 | 1.76 | 1.76 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.84 | 3.20 | 3.80 | 1.83 | 2/2.5 | 1.73 | 1.78 | 0.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.22 | 2.98 | 3.13 | 1.95 | 2/2.5 | 1.79 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.89 | 3.44 | 3.75 | 1.95 | 2/2.5 | 1.84 | 1.89 | 0.5 | 1.89 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.20 | 3.20 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 1.85 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.90 | 3.25 | 3.75 | 2.10 | 2.5 | 1.60 | 1.85 | 0.5 | 1.80 | ||
| 1xBet | Initial | 2.12 | 3.15 | 3.22 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.58 | 0 | 2.25 | |
| Live | 1.87 | 3.28 | 3.75 | 2.05 | 2.5 | 1.66 | 1.62 | 0/0.5 | 2.09 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-16] Aguilas CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 5 | 4 | 9 | 15 | 8 | 16 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 20 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 3 | 8 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 5 | 7 | 13 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 5 | 7 | 16.7% |
| [SPA D3-11] Gimnastic Tarragona | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 15 | 16 | 14 | 11 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 7 | 12 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 9 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 2 | 3 | 10 | 7 | 17 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 3 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Aguilas CF Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Aguilas CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | Juventud Torremolinos CF | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 3-7 (1-3) | 2.63 | 3.10 | 2.40 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | Antequera CF | 2-0 (1-0) | Aguilas CF | 3-5 (2-4) | 1.96 | 3.25 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Teruel | 1-1 (0-1) | Aguilas CF | 6-3 (2-1) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Aguilas CF | 1-2 (0-0) | Ibiza Eivissa | 11-2 (3-1) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Aguilas CF | 2-2 (1-1) | SD Huesca | 3-3 (3-2) | 3.30 | 3.00 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | FC Cartagena | 4-1 (4-1) | Aguilas CF | 3-5 (1-1) | 1.95 | 3.00 | 3.70 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Hercules | 2-7 (0-5) | 2.45 | 3.00 | 2.70 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| SPA D3 | 20-09-2026 | Algeciras | 1-1 (1-0) | Aguilas CF | 5-5 (2-3) | 2.20 | 2.90 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Real Madrid Castilla | 7-3 (5-2) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Sant Andreu | 2-0 (1-0) | Aguilas CF | 3-2 (1-2) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Aguilas CF | 2-2 (1-0) | AD Alcorcon | 6-3 (1-1) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 23-08-2026 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | Orihuela CF | 5-1 (3-1) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Aguilas CF | 3-0 (1-0) | CD Alcoyano | 8-1 (5-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Aguilas CF | 1-0 (1-0) | Lorca Deportiva FC | 2-3 (2-2) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 13-08-2026 | CD Cieza | 1-1 (0-0) | Aguilas CF | 2-11 (0-6) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Lorca Deportiva FC | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 1-5 (0-5) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Aguilas CF | 0-1 (0-0) | Almeria | 6-4 (2-2) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 31-05-2026 | UD Poblense | 0-0 (0-0) | Aguilas CF | 2-3 (1-3) | 2.30 | 3.10 | 2.80 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 24-05-2026 | Aguilas CF | 0-0 (0-0) | UD Poblense | 5-1 (3-0) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 18-05-2026 | Aguilas CF | 2-1 (1-0) | Utebo FC | 4-2 (2-0) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Gimnastic Tarragona Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 03-11-2026 | SD Huesca | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 8-2 (4-0) | 1.73 | 3.40 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 26-10-2026 | Gimnastic Tarragona | 4-2 (4-1) | Hercules | 3-9 (1-3) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 18-10-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Atletico de Madrid B | 2-6 (0-4) | 2.35 | 3.25 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D3 | 10-10-2026 | Juventud Torremolinos CF | 2-2 (0-1) | Gimnastic Tarragona | 8-8 (3-3) | 2.88 | 3.20 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Real Murcia | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 3-6 (1-4) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (0-0) | Sant Andreu | 4-1 (1-1) | 1.80 | 3.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D3 | 20-09-2026 | AD Alcorcon | 3-0 (3-0) | Gimnastic Tarragona | 7-2 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D3 | 12-09-2026 | Gimnastic Tarragona | 4-2 (3-1) | Algeciras | 3-3 (2-1) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | FC Cartagena | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 13-1 (10-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D3 | 31-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | 4-10 (3-7) | 2.63 | 3.20 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | RCD Espanyol B | 3-0 (2-0) | Gimnastic Tarragona | 5-3 (3-2) | 3.25 | 3.25 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 11-1 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| INT CF | 14-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 7-8 (3-5) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | 7-3 (3-2) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 05-08-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | 6-6 (2-6) | 3.50 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | 2-7 (2-5) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | 3-5 (0-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D3 | 17-05-2026 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-1) | CE Europa | 2-7 (2-4) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| SPA D3 | 10-05-2026 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 1-7 (0-3) | 2.20 | 2.88 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | CF Rayo Majadahonda | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | CE Europa | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Real Jaen CF | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Real Madrid Castilla | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Away | Villarreal B | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Home | Teruel | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.09 | 4.20 | 2.54 | 2.00 | 4.45 | 1.94 | 1 | 1.76 | 1.67 | 0.5/1 | 2.03 | 1.98 | 0/0.5 | 1.72 | 1.99 | 0/0.5 | 1.71 | |
| Initial | 1.88 | 3.35 | 3.45 | 1.89 | 3.20 | 3.60 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.97 | 2/2.5 | 1.73 | 1.88 | 0.5 | 1.82 | 1.89 | 0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.05 | 3.75 | 2.50 | 2.05 | 4.50 | 2.05 | 1 | 1.75 | 2.10 | 1 | 1.70 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.83 | 3.10 | 3.90 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 1.93 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 0.7 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.5 | Loss | 1.6 |
| 12 | Shot(OT) | 18 | 11.6 | Shot(OT) | 16.1 |
| 5 | Corner | 2.3 | 5 | Corner | 3.5 |
| 1.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.7 | Yellow Card | 3.1 |
| 17 | Fouls | 13.7 | 14.7 | Fouls | 14.4 |
| 41.3% | Possession | 30.3% | 41.9% | Possession | 39.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Aguilas CF ( 10 Matches) | Gimnastic Tarragona ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 11 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 0 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 6 | 11 |