ทีเด็ดบอล Cultural Leonesa vs Ponferradina
‹ คู่ก่อนหน้าOldham Athletic vs Sheffield Wednesday · จ. 9 พ.ย. 00:15 น. คู่ที่ 331 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Merida AD vs Athletic Bilbao B · จ. 9 พ.ย. 00:15 น.
Spain Primera Division RFEF
🕒 09-11-2026 00:15 น.
Cultural Leonesaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0คู่ที่ 331 / 35100:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ9พิศดาร
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่914พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★93⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVSCultural LeonesaPonferradinaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ61% @2.0939% @3.24สูง/ต่ำ 2 สูง 1.86 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.93
Ponferradinaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี48%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านCultural Leonesaต่อ 0/0.5 @1.84แนวรุก🔥6.6 vs 3.6Cultural Leonesaกองกลาง🎯55% vs 48%Cultural Leonesaการ์ดยิงดุ🔥6.6Cultural Leonesaการ์ดรุกทื่อ💧3.6Ponferradinaการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนPonferradinaรอง 0/0.5 @1.93แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Ponferradinaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Cultural Leonesaการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @1.91พิศดาร9
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.7ลูก/นัดการ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ
Cultural Leonesaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0
คู่ที่ 331 / 35100:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
9พิศดาร
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่914พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★93⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุลVS
Cultural LeonesaPonferradina
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
61% @2.0939% @3.24
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.86 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.84 · เยือน 1.93
Ponferradinaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี48%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านCultural Leonesa
ต่อ 0/0.5 @1.84
แนวรุก🔥6.6 vs 3.6Cultural Leonesa
กองกลาง🎯55% vs 48%Cultural Leonesa
การ์ดยิงดุ🔥6.6Cultural Leonesa
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Ponferradina
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนPonferradina
รอง 0/0.5 @1.93
แนวรับ🛡️4.2 vs 6.0Ponferradina
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Cultural Leonesa
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @1.91
พิศดาร9
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่
ยิงน้อย เสียน้อยทั้งคู่พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดรับแน่น🛡️1.0·0.7ลูก/นัด
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Cultural Leonesa vs Ponferradina
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านCultural Leonesa ต่อ 0/0.5 @1.84การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2 @1.91การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCultural Leonesaโอกาสชนะ 43%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 293/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน9 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cultural Leonesa · บิลหลัก 1X2 @2.09
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cultural Leonesa ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.09 · ควรเป็น @2.08 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cultural Leonesa 16 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cultural Leonesa ต่อ 0/0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 31%เสีย 26%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 16%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cultural Leonesa · คาดสกอร์ 1.0 - 0.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cultural Leonesa ชนะ 1 ลูก27%
Cultural Leonesa ชนะ 2 ลูก12%
Cultural Leonesa ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ31%
Ponferradina ชนะ 1 ลูก18%
Ponferradina ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
Cultural Leonesa ชนะ43%
Cultural Leonesa ไม่แพ้74%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป16%
Cultural Leonesa คลีนชีท47%
Ponferradina ยิงไม่ได้38%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Cultural Leonesa ไม่แพ้74%
Ponferradina ไม่แพ้57%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)52%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)25%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)10%
ยิงได้ทั้งคู่33%
ต่ำ 2.575%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-018%1-017%0-113%1-113%2-08%2-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cultural Leonesa)
- โอกาส Cultural Leonesa ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 74%
- Cultural Leonesa คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 47%
- Ponferradina ยิงไม่ได้เลย 38%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 31% ค่อนข้างสูง
- Cultural Leonesa ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- Ponferradina รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.7 ลูก/นัด
- โอกาส Ponferradina ชนะ 26%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Cultural Leonesa
พ0-2ช4-1ส1-1พ1-2ช1-0พ0-1
Ponferradina
ช1-0พ0-2ส1-1ส0-0ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Cultural Leonesaยิง 1.1 · เสีย 1.0 ต่อนัด
Ponferradinaยิง 0.6 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Cultural Leonesa
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 15
Ponferradina
1.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 5ครึ่งหลัง 8
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cultural Leonesa
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
Ponferradina
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Cultural Leonesa
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Ponferradina
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Cultural Leonesa ชนะ 2เสมอ 4Ponferradina ชนะ 2
- 18-05-2025Ponferradina2 - 1Cultural Leonesa
- 27-10-2024Cultural Leonesa2 - 0Ponferradina
- 18-02-2024Cultural Leonesa0 - 0Ponferradina
- 30-10-2023Ponferradina1 - 2Cultural Leonesa
- 07-04-2019Cultural Leonesa1 - 1Ponferradina
- 18-11-2018Ponferradina0 - 0Cultural Leonesa
- 03-08-2017Ponferradina1 - 0Cultural Leonesa
- 15-01-2017Cultural Leonesa0 - 0Ponferradina
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Cultural Leonesa@2.07 → @2.090.8%
เสมอ@2.96 → @2.980.6%
ทีมเยือน Ponferradina@3.28 → @3.241.0%
คู่อื่นใน Primera Division RFEF 8 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.18:00
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
Arenas Club de Getxo
Deportivo La Coruna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Aguilas CF
Gimnastic Tarragona
อา. 8 พ.ย.18:00
CE Europa
Atletico de Madrid B
อา. 8 พ.ย.18:00
Teruel
Ibiza Eivissa
อา. 8 พ.ย.18:00
Villarreal B
Juventud Torremolinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Real Madrid Castilla
Hercules
จ. 9 พ.ย.00:15
Merida AD
Athletic Bilbao B
จ. 9 พ.ย.00:15
Mirandes
CD Coria
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.08 | 3.00 | 3.25 | 1.93 | 2 | 1.77 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.08 | 3.05 | 3.25 | 1.86 | 2 | 1.84 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.10 | 3.00 | 3.30 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Vcbet | Initial | 2.15 | 3.10 | 3.50 | 1.88 | 2 | 1.91 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.50 | 1.88 | 2 | 1.91 | 1.83 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.07 | 2.91 | 3.45 | 1.97 | 2 | 1.79 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.03 | 3.00 | 3.40 | 1.83 | 2 | 1.93 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 12BET | Initial | 2.03 | 2.93 | 3.50 | 1.97 | 2 | 1.79 | 1.84 | 0/0.5 | 1.92 | |
| Live | 2.03 | 3.00 | 3.40 | 1.83 | 2 | 1.93 | 1.82 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Sbobet | Initial | 2.08 | 2.89 | 3.18 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.08 | 2.89 | 3.18 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| wewbet | Initial | 2.15 | 2.94 | 3.42 | 1.81 | 2 | 1.95 | 1.82 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.17 | 2.91 | 3.41 | 1.86 | 2 | 1.90 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 2.90 | 3.35 | 1.69 | 2 | 1.83 | 1.69 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.10 | 2.90 | 3.35 | 1.76 | 2 | 1.80 | 1.74 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 2.13 | 2.86 | 3.50 | 1.95 | 2 | 1.79 | 1.81 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.19 | 2.83 | 3.63 | 1.87 | 2 | 1.92 | 1.85 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| Interwetten | Initial | 2.10 | 3.10 | 3.50 | 1.50 | 1.5 | 2.30 | 2.05 | 0.5 | 1.65 | |
| Live | 2.15 | 2.95 | 3.35 | 2.45 | 2.5 | 1.45 | 2.10 | 0.5 | 1.60 | ||
| 1xBet | Initial | 2.07 | 3.10 | 3.55 | 2.35 | 2.5 | 1.53 | 1.50 | 0 | 2.45 | |
| Live | 2.10 | 2.89 | 3.64 | 1.61 | 1.5/2 | 2.07 | 1.78 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D3-13] Cultural Leonesa | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 10 | 10 | 12 | 13 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 5 | 7 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 12 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 9 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 7 | 0 | 5 | 0 | 16 | 4 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 4 | 75.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 6 | 0 | 0 | 0 | 6 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 50.0% |
| [SPA D3-10] Ponferradina | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 5 | 2 | 6 | 6 | 14 | 10 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 2 | 8 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 6 | 1 | 3 | 1 | 15 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 2 | 0 | 9 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Cultural Leonesa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 18-05-2025 | Ponferradina | 2-1 (0-1) | Cultural Leonesa | 15-2 (5-0) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D3 | 27-10-2024 | Cultural Leonesa | 2-0 (0-0) | Ponferradina | 7-3 (4-2) | 1.70 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | D |
| SPA D3 | 18-02-2024 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | Ponferradina | 5-5 (4-1) | 2.15 | 2.90 | 3.50 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 30-10-2023 | Ponferradina | 1-2 (1-2) | Cultural Leonesa | 4-5 (2-3) | 2.20 | 2.75 | 3.60 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| SPA D4 | 07-04-2019 | Cultural Leonesa | 1-1 (1-1) | Ponferradina | 3-3 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.92 | L | U |
| SPA D4 | 18-11-2018 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-2 (7-0) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 03-08-2017 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Cultural Leonesa | 5-3 (3-1) | 4.00 | 3.75 | 1.66 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 15-01-2017 | Cultural Leonesa | 0-0 (0-0) | Ponferradina | 4-1 | 1.53 | 3.60 | 5.50 | D | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 27-08-2016 | Ponferradina | 1-3 (0-1) | Cultural Leonesa | 4-0 (1-0) | 1.95 | 3.30 | 3.40 | W | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D4 | 25-04-2010 | Cultural Leonesa | 1-0 (0-0) | Ponferradina | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 13-12-2009 | Ponferradina | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 26-03-2009 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | - | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 09-11-2008 | Cultural Leonesa | 1-0 (0-0) | Ponferradina | - | W | ||||||||
| SPA D4 | 27-04-2008 | Cultural Leonesa | 0-1 (0-0) | Ponferradina | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 09-12-2007 | Ponferradina | 4-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 22-01-2006 | Cultural Leonesa | 0-1 (0-0) | Ponferradina | - | L | ||||||||
| SPA D4 | 29-08-2005 | Ponferradina | 2-1 (0-0) | Cultural Leonesa | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Cultural Leonesa Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 01-11-2026 | UD Ourense | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 1-8 (1-2) | 3.40 | 3.20 | 1.95 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | G. Segoviana | 0-1 (0-1) | Cultural Leonesa | 3-3 (2-2) | 3.25 | 3.25 | 1.96 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 25-10-2026 | Cultural Leonesa | 1-2 (1-0) | Pontevedra | 7-4 (3-2) | 1.83 | 3.20 | 3.90 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 19-10-2026 | UD Logrones | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 10-4 (5-3) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| SPA D3 | 12-10-2026 | Cultural Leonesa | 4-1 (2-0) | Arenas Club de Getxo | 6-3 (3-1) | 1.38 | 4.10 | 7.00 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D3 | 03-10-2026 | Unionistas de Salamanca | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 3-6 (2-3) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SPA D3 | 26-09-2026 | Cultural Leonesa | 2-2 (2-0) | CD Coria | 2-5 (0-4) | 1.60 | 3.50 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D3 | 21-09-2026 | Extremadura | 0-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 4-4 (3-3) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Cacereno | 1-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-5 (4-2) | 3.40 | 3.00 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 06-09-2026 | Cultural Leonesa | 1-0 (0-0) | Merida AD | 5-6 (0-2) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 30-08-2026 | Barakaldo CF | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 7-4 (5-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | Atletico Astorga | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 1-4 (0-1) | 9.00 | 4.75 | 1.27 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Cultural Leonesa | 5-0 (2-0) | CF Salmantino | 5-7 (3-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 13-08-2026 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 3-3 (2-2) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Burgos | 0-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 1-2 (1-2) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Cultural Leonesa | 1-1 (0-1) | Real Aviles | 3-3 (0-3) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | 4-1 (1-1) | 3.25 | 3.50 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 30-05-2026 | Real Sociedad B | 1-1 (0-0) | Cultural Leonesa | 6-4 (4-3) | 2.35 | 3.30 | 2.80 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Cultural Leonesa | 0-2 (0-2) | Burgos | 9-0 (3-0) | 3.00 | 3.10 | 2.30 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 16-05-2026 | Cultural Leonesa | 2-1 (0-0) | Eibar | 4-4 (2-2) | 2.65 | 3.20 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| No Data |
| Ponferradina Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 10% Over 20% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D3 | 31-10-2026 | Racing de Ferrol | 0-0 (0-0) | Ponferradina | 12-2 (2-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | UD Llanera | 1-1 (0-1) | Ponferradina | 7-9 (6-5) | 4.20 | 3.90 | 1.57 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D3 | 24-10-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Barakaldo CF | 7-2 (2-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| SPA D3 | 17-10-2026 | Zamora CF | 1-1 (0-0) | Ponferradina | 2-3 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | D |
| SPA D3 | 11-10-2026 | Ponferradina | 0-2 (0-0) | Real Aviles | 5-1 (2-0) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D3 | 04-10-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Mirandes | 3-2 (2-1) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA D3 | 27-09-2026 | Pontevedra | 1-1 (1-0) | Ponferradina | 2-8 (1-2) | 2.30 | 3.00 | 2.90 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D3 | 19-09-2026 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Merida AD | 1-6 (1-0) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| SPA D3 | 13-09-2026 | Deportivo La Coruna B | 2-1 (0-1) | Ponferradina | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D3 | 05-09-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | CD Lugo | 5-4 (3-2) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D3 | 29-08-2026 | UD Ourense | 0-1 (0-0) | Ponferradina | 4-6 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Ponferradina | 2-2 (1-2) | Real Madrid Castilla | 5-2 (1-1) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Real Oviedo B | 4-0 (2-0) | Ponferradina | 2-2 (0-1) | 4.75 | 3.50 | 1.62 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Marino luanco | 0-3 (0-1) | Ponferradina | 1-8 (1-4) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Ponferradina | 1-2 (0-1) | Unionistas de Salamanca | 9-1 (6-0) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Ponferradina | 1-1 (1-0) | Real Aviles | 0-7 (2-0) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Real Oviedo | 4-0 (2-0) | Ponferradina | 6-6 (2-1) | 1.55 | 3.70 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| SPA D3 | 20-06-2026 | Celta vigo b | 4-1 (1-1) | Ponferradina | 2-1 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 13-06-2026 | Ponferradina | 0-0 (0-0) | Celta vigo b | 2-5 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D3 | 06-06-2026 | Atletico de Madrid B | 0-1 (0-1) | Ponferradina | 5-3 (1-2) | 1.85 | 3.30 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Away | Real Union Irun | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Zamora CF | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | Athletic Bilbao B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D3 | 15-11 | Home | Cacereno | 7 Days |
| SPA D3 | 22-11 | Home | Extremadura | 14 Days |
| SPA D3 | 29-11 | Away | CD Coria | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.90 | 1.88 | 4.10 | 2.87 | 1.90 | 4.05 | 1.82 | 0.5/1 | 1.88 | 1.78 | 0.5/1 | 1.92 | 2.17 | 0/0.5 | 1.55 | 2.17 | 0/0.5 | 1.55 | |
| Initial | 2.08 | 3.00 | 3.25 | 2.08 | 3.05 | 3.25 | 1.93 | 2 | 1.77 | 1.86 | 2 | 1.84 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 1.95 | 4.33 | 2.88 | 1.95 | 4.00 | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 2.25 | 0/0.5 | 1.63 | 2.30 | 0/0.5 | 1.60 | |
| Live | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 2.10 | 3.00 | 3.30 | 1.83 | 2 | 1.98 | 1.88 | 2 | 1.93 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.69 | 1.91 | 4.04 | 2.69 | 1.91 | 4.04 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | 2.20 | 0/0.5 | 1.65 | |
| Initial | 2.08 | 2.89 | 3.18 | 2.08 | 2.89 | 3.18 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.85 | 2 | 1.95 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 | 1.87 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 1.1 | Goal | 0.6 |
| 1 | Loss | 0.3 | 1 | Loss | 0.7 |
| 8 | Shot(OT) | 18 | 9.2 | Shot(OT) | 12.8 |
| 6 | Corner | 6 | 5 | Corner | 4.4 |
| 2.3 | Yellow Card | 4 | 2.4 | Yellow Card | 3.1 |
| 14.7 | Fouls | 17.3 | 14 | Fouls | 17.2 |
| 56.7% | Possession | 53.3% | 54.9% | Possession | 48.3% |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Cultural Leonesa ( 10 Matches) | Ponferradina ( 52 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 10 | 4 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 2 | 6 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 5 | 6 |
| HT-L / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |