ทีเด็ดบอล ACD Virtus Entella vs Modena
‹ คู่ก่อนหน้าRennes vs Lille · อา. 8 พ.ย. 21:00 น. คู่ที่ 215 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SC Farense vs SL Benfica B · อา. 8 พ.ย. 21:00 น.
Italy Serie B
🕒 08-11-2026 21:00 น.
คู่ที่ 215 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้ม63.0พลังทีม66.7ACD Virtus EntellaModenaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ46% @2.7754% @2.42สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.90
Modenaทีมเยือน · อันดับ #3 · 20 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
SDStefano Di MarioMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3VS1🎯
✓ ชนะ
Alessandro BiancoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
NSNiccolo SquizzatoMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0VS2🛡️
✓ ชนะDTDaniel TonoliDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Luca VignaliDF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🛡️
✓ ชนะ
Bryant NielingDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6Modena ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม64.9พลังที่แท้จริง63.0พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.7Modena นำ 3.7 · ตลาดให้เต็ง 38%พลังทีม67.4พลังที่แท้จริง66.7พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านACD Virtus Entellaรอง 0/-0.5 @1.94พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6ACD Virtus Entellaการ์ดรับหลวม🕳️6.0Modenaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6ACD Virtus Entellaการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนModenaต่อ 0/-0.5 @1.90แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Modenaกองกลาง🎯57% vs 51%Modenaแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Modenaดาวเด่น 1
£4MBiancoดาวเด่น 2DT£4MTonoliดาวเด่น 3
£4MNielingการ์ดรับหลวม🕳️7.2ACD Virtus Entellaการ์ดยิงดุ🔥10.8Modenaการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Modenaการ์ดได้ราคา💰6/10Modenaการ์ด 10 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.85แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.97ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 215 / 35121:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้ม63.0พลังทีม66.7
ACD Virtus EntellaModena
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
46% @2.7754% @2.42
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.97แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.94 · เยือน 1.90
Modenaทีมเยือน · อันดับ #3 · 20 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
SDStefano Di MarioMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
SDStefano Di MarioMF · 21 ปี£2Mคะแนน 6.31🎯
✓ ชนะ
Alessandro BiancoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Alessandro BiancoMF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
NSNiccolo SquizzatoMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
NSNiccolo SquizzatoMF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.02🛡️
✓ ชนะDTDaniel TonoliDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะDTDaniel TonoliDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Luca VignaliDF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Luca VignaliDF · 30 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Bryant NielingDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Bryant NielingDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6Modena ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม64.9
พลังที่แท้จริง63.0
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.7
Modena นำ 3.7 · ตลาดให้เต็ง 38%
พลังทีม67.4
พลังที่แท้จริง66.7
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านACD Virtus Entella
รอง 0/-0.5 @1.94
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.6ACD Virtus Entella
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Modena
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6ACD Virtus Entella
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนModena
ต่อ 0/-0.5 @1.90
แนวรุก🔥10.8 vs 6.6Modena
กองกลาง🎯57% vs 51%Modena
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Modena
ดาวเด่น 1
£4MBianco
£4MBiancoดาวเด่น 2DT£4MTonoli
ดาวเด่น 3
£4MNieling
£4MNielingการ์ดรับหลวม🕳️7.2ACD Virtus Entella
การ์ดยิงดุ🔥10.8Modena
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Modena
การ์ดได้ราคา💰6/10Modena
การ์ด 10 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.85
แนวรุก🔥6.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.97
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง ACD Virtus Entella = วงกลม · Modena = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
ACD Virtus Entellaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Modenaตัวจริงที่คาดว่าจะลงDF22Del Frate F.5.7
94Mezzoni F.5.9
6Tiritiello A.5.8AM27Alborghetti M.5.8
DS26Di Mario S.6.3
80Benedetti L.6.0SN5Squizzato N.6.0
FA24Franzoni A.5.9
8Vignali L.6.0TM17Tirelli M.5.8
GB11Guiu B.5.9
CL1Chichizola L.5.7
23Folino F.6.0
20B.Nieling6.6S6S.Nador6.0
PA27Paulo Dentello Azzi5.9
8S.Santoro6.3
42Bianco A.6.7BG16Brugman G.6.0
IA26Imputato A.5.8
70G.Ambrosino6.4BA11Belotti A.6.2
ACD Virtus Entella3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
Modena3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ ACD Virtus Entella vs แนวรุก Modena
3vs217.5 – 12.6 คะแนน
ACD Virtus Entella คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.2 – 30.5 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก ACD Virtus Entella vs แนวรับ Modena
2vs311.6 – 18.5 คะแนน
Modena คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์ACD Virtus Entella vs Modena
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนModena ต่อ 0/-0.5 @1.90การ์ด 10 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.85การ์ด 4 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงModena +3.763.0 vs 66.7
🃏ศึกดาวเด่นModena ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งModenaโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Modena · บิลหลัก 1X2 @2.42
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Modena ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.42 · ควรเป็น @2.25 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Modena 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Modena ต่อ 0/-0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 28%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Modena · คาดสกอร์ 1.1 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Modena ชนะ 1 ลูก21%
Modena ชนะ 2 ลูก12%
Modena ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
ACD Virtus Entella ชนะ 1 ลูก19%
ACD Virtus Entella ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Modena ชนะ41%
Modena ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Modena คลีนชีท32%
ACD Virtus Entella ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
ACD Virtus Entella ไม่แพ้59%
Modena ไม่แพ้69%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-29%1-09%0-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Modena)
- โอกาส Modena ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.42 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.25 (คุ้มกว่า 8%)
- Modena ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Modena ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด ACD Virtus Entella เคยชนะ 4 นัด
- ราคา Modena ไหลขึ้นจาก @2.31 (เงินไหลออก)
- โอกาส ACD Virtus Entella ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
ACD Virtus Entella
ส0-0ส1-1ช2-1พ0-1ส1-1พ0-2
Modena
ช2-1ช3-2พ1-2ช3-0ช2-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
ACD Virtus Entellaยิง 1.1 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Modenaยิง 1.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
ACD Virtus Entella
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 10
Modena
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACD Virtus Entella
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Modena
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
ACD Virtus Entella
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 7
Modena
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
ACD Virtus Entella ชนะ 4เสมอ 2Modena ชนะ 2
- 04-03-2026ACD Virtus Entella2 - 1Modena
- 06-10-2025Modena2 - 0ACD Virtus Entella
- 30-01-2022ACD Virtus Entella0 - 2Modena
- 25-09-2021Modena1 - 2ACD Virtus Entella
- 16-04-2016ACD Virtus Entella1 - 0Modena
- 28-11-2015Modena0 - 1ACD Virtus Entella
- 06-06-2015Modena1 - 1ACD Virtus Entella
- 30-05-2015ACD Virtus Entella2 - 2Modena
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน ACD Virtus Entella@2.87 → @2.77▼ 3.5%
เสมอ@3.14 → @3.130.2%
ทีมเยือน Modena@2.31 → @2.42▲ 5.1%
คู่อื่นใน Serie B 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 3-5-2)
ACD Virtus Entella
22Del Frate F.
94Mezzoni F.
6Tiritiello A.
27Alborghetti M.
26Di Mario S.
80Benedetti L.
5Squizzato N.
24Franzoni A.
8Vignali L.
17Tirelli M.
11Guiu B.
Modena
11Belotti A.
70G.Ambrosino
26Imputato A.
16Brugman G.
42Bianco A.
8S.Santoro
27Paulo Dentello Azzi
6S.Nador
20B.Nieling
23Folino F.
1Chichizola L.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.70 | 3.25 | 2.23 | 1.79 | 2/2.5 | 1.93 | 2.06 | 0 | 1.72 | |
| Live | 2.67 | 3.23 | 2.27 | 1.80 | 2/2.5 | 1.92 | 2.05 | 0 | 1.73 | ||
| Crown | Initial | 2.79 | 3.25 | 2.31 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.72 | 3.15 | 2.42 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 | ||
| Bet365 | Initial | 3.00 | 3.10 | 2.35 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.88 | 3.20 | 2.50 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.03 | 0 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.90 | 3.10 | 2.40 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 2.07 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.80 | 3.10 | 2.43 | 1.85 | 2/2.5 | 1.96 | 2.05 | 0 | 1.77 | ||
| Vcbet | Initial | 2.80 | 3.13 | 2.38 | 1.83 | 2/2.5 | 1.99 | 2.09 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.80 | 3.13 | 2.40 | 1.85 | 2/2.5 | 1.96 | 2.08 | 0 | 1.76 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.87 | 3.25 | 2.29 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.85 | 3.20 | 2.40 | 1.89 | 2/2.5 | 1.98 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.17 | ||
| 10BET | Initial | 3.00 | 3.10 | 2.29 | 1.78 | 2/2.5 | 1.89 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.92 | 3.25 | 2.38 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.87 | 3.25 | 2.29 | 1.84 | 2/2.5 | 2.00 | 1.82 | 0/-0.5 | 2.04 | |
| Live | 2.85 | 3.20 | 2.40 | 1.89 | 2/2.5 | 1.98 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.17 | ||
| Sbobet | Initial | 2.83 | 3.06 | 2.26 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.70 | 3.04 | 2.36 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 2.07 | 0 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 2.94 | 3.40 | 2.42 | 1.81 | 2/2.5 | 2.03 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.06 | |
| Live | 2.87 | 3.35 | 2.44 | 1.89 | 2/2.5 | 1.99 | 2.09 | 0 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.15 | 2.30 | 1.80 | 2/2.5 | 1.93 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.45 | 1.82 | 2/2.5 | 1.90 | 2.05 | 0 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 3.28 | 3.26 | 2.24 | 1.81 | 2/2.5 | 2.00 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 3.10 | 3.09 | 2.57 | 1.91 | 2/2.5 | 1.96 | 2.15 | 0 | 1.77 | ||
| Willhill | Initial | 3.00 | 3.00 | 2.38 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.80 | 3.00 | 2.45 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.00 | 0 | 1.65 | ||
| Interwetten | Initial | 3.05 | 3.15 | 2.35 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.10 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.90 | 3.15 | 2.50 | 2.05 | 2.5 | 1.70 | 2.05 | 0 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 3.07 | 3.15 | 2.33 | 2.06 | 2.5 | 1.71 | 2.15 | 0 | 1.65 | |
| Live | 2.94 | 3.13 | 2.44 | 1.79 | 2/2.5 | 1.96 | 2.04 | 0 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-15] ACD Virtus Entella | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 11 | 12 | 10 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 7 | 3 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 5 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 4 | 4 | 6 | 7 | 10 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 5 | 15 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
| [ITA D2-3] Modena | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 2 | 2 | 18 | 10 | 20 | 3 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 5 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 5 | 10 | 3 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 7 | 8 | 8 | 19 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 4 | 18 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| ACD Virtus Entella Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 04-03-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (1-1) | Modena | 1-6 (0-1) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| ITA D2 | 06-10-2025 | Modena | 2-0 (0-0) | ACD Virtus Entella | 5-3 (2-0) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA SC | 30-01-2022 | ACD Virtus Entella | 0-2 (0-0) | Modena | 7-5 (4-4) | 2.65 | 3.00 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ITA SC | 25-09-2021 | Modena | 1-2 (0-1) | ACD Virtus Entella | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 16-04-2016 | ACD Virtus Entella | 1-0 (1-0) | Modena | 4-11 (3-7) | 1.85 | 3.20 | 4.75 | W | 1.92 | 0.5 | 1.92 | W | U |
| ITA D2 | 28-11-2015 | Modena | 0-1 (0-0) | ACD Virtus Entella | 3-1 (0-1) | 1.95 | 3.20 | 4.20 | W | 1.73 | 0/0.5 | 2.15 | W | U |
| ITA D2 | 06-06-2015 | Modena | 1-1 (1-1) | ACD Virtus Entella | 4-5 | 2.00 | 3.30 | 3.80 | D | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | U |
| ITA D2 | 30-05-2015 | ACD Virtus Entella | 2-2 (2-1) | Modena | 5-6 | 2.50 | 3.00 | 3.00 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| ITA D2 | 11-04-2015 | Modena | 2-0 (2-0) | ACD Virtus Entella | 2-3 | 1.90 | 3.40 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | D |
| ITA D2 | 17-12-2014 | ACD Virtus Entella | 1-1 (1-1) | Modena | 10-2 | 3.00 | 2.87 | 2.62 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| ACD Virtus Entella Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 0% Draw 70% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Sampdoria | 2-0 (2-0) | ACD Virtus Entella | 4-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | ACD Virtus Entella | 1-1 (1-0) | Avellino | 1-4 (0-2) | 1.96 | 3.10 | 3.90 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | ACD Virtus Entella | 0-1 (0-1) | Mantova | 5-1 (4-1) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Padova | 1-2 (1-0) | ACD Virtus Entella | 4-6 (3-3) | 2.45 | 3.00 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| ITA D2 | 10-10-2026 | ACD Virtus Entella | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | 5-3 (1-1) | 1.85 | 3.20 | 4.20 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Cremonese | 0-0 (0-0) | ACD Virtus Entella | 1-3 | 1.91 | 3.20 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Pisa | 1-4 (0-3) | ACD Virtus Entella | 7-2 (5-1) | 1.57 | 3.30 | 6.00 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 06-09-2026 | ACD Virtus Entella | 2-2 (1-1) | Vicenza | 4-4 (3-2) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | ACD Virtus Entella | 1-2 (1-2) | Cesena | 6-2 (3-2) | 2.40 | 3.10 | 2.90 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | SudTirol | 1-0 (0-0) | ACD Virtus Entella | 1-4 (1-2) | 2.00 | 3.00 | 4.00 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| ITA Cup | 17-08-2026 | Verona | 2-2 (2-1) | ACD Virtus Entella | 6-7 (2-2) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | ACD Virtus Entella | 0-1 (0-0) | Carrarese | 4-2 (1-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 05-08-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (0-1) | Novara | 4-4 (1-1) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Empoli | 1-0 (1-0) | ACD Virtus Entella | 3-3 (2-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (1-0) | Carrarese | 5-5 (0-3) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Bari | 2-0 (1-0) | ACD Virtus Entella | 1-4 (1-0) | 2.82 | 3.20 | 2.45 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| ITA D2 | 25-04-2026 | ACD Virtus Entella | 1-0 (0-0) | Padova | 5-3 (1-1) | 1.96 | 3.20 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| ITA D2 | 20-04-2026 | Empoli | 1-1 (0-1) | ACD Virtus Entella | 6-5 (4-3) | 1.95 | 3.25 | 3.80 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 11-04-2026 | ACD Virtus Entella | 1-1 (0-1) | Venezia | 4-2 (1-1) | 4.75 | 3.60 | 1.62 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ITA D2 | 06-04-2026 | Mantova | 1-0 (0-0) | ACD Virtus Entella | 4-2 (1-2) | 1.95 | 3.30 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| No Data |
| Modena Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 10% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | Modena | 1-1 (0-0) | Mantova | 0-7 | 1.71 | 3.60 | 4.50 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Vicenza | 1-2 (1-1) | Modena | 5-4 (3-2) | 3.60 | 3.30 | 1.96 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Modena | 3-0 (3-0) | Cesena | 7-1 (3-0) | 1.49 | 3.90 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Carrarese | 2-1 (1-0) | Modena | 2-8 (1-5) | 4.00 | 3.30 | 1.86 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 12-10-2026 | Modena | 3-2 (1-2) | Verona | 3-4 (1-2) | 1.85 | 3.25 | 4.20 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | O |
| ITA D2 | 21-09-2026 | Modena | 2-1 (0-1) | Empoli | 3-2 (2-1) | 1.66 | 3.40 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | SudTirol | 1-1 (1-0) | Modena | 5-7 (3-4) | 2.75 | 2.82 | 2.50 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | D |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Modena | 0-1 (0-1) | Avellino | 12-2 (5-1) | 1.75 | 3.30 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 29-08-2026 | Cremonese | 0-3 (0-2) | Modena | 8-2 (1-2) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Benevento | 1-2 (1-0) | Modena | 7-4 (1-3) | 2.50 | 3.00 | 2.75 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | O |
| ITA Cup | 16-08-2026 | Venezia | 3-2 (1-2) | Modena | 10-3 (5-0) | 1.57 | 4.00 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Modena | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 1-0 (1-0) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Trento | 0-1 (0-0) | Modena | 3-4 (0-3) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 28-07-2026 | Cagliari | 1-0 (0-0) | Modena | 0-8 (0-7) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Modena | 5-0 (3-0) | Virtus Bolzano | 9-2 (3-1) | W | ||||||||
| ITA D2 | 12-05-2026 | Modena | 0-1 (0-0) | Juve Stabia | 2-4 (2-1) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | Avellino | 1-0 (1-0) | Modena | 6-0 (2-0) | 1.71 | 3.50 | 4.50 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Modena | 2-1 (1-0) | A.C. Reggiana 1919 | 2-4 (1-2) | 1.57 | 3.75 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Monza | 1-0 (1-0) | Modena | 5-4 (3-1) | 1.76 | 3.40 | 4.33 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| ITA D2 | 18-04-2026 | Modena | 1-2 (1-0) | Frosinone | 2-6 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Carrarese | 13 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Verona | 16 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Ascoli | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Juve Stabia | 13 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Pisa | 16 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Padova | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.40 | 2.07 | 2.94 | 3.40 | 1.98 | 3.10 | 1.99 | 1 | 1.81 | 1.99 | 1 | 1.81 | 2.05 | 0 | 1.77 | 2.00 | 0 | 1.82 | |
| Initial | 2.79 | 3.25 | 2.31 | 2.72 | 3.15 | 2.42 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | 1.71 | 0/-0.5 | 2.12 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 2.10 | 3.10 | 3.50 | 2.10 | 3.20 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.03 | 1 | 1.78 | 2.05 | 0 | 1.75 | 2.00 | 0 | 1.80 | |
| Live | 3.00 | 3.10 | 2.35 | 2.88 | 3.20 | 2.50 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | 2.03 | 0 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.44 | 2.03 | 2.78 | 3.24 | 2.03 | 2.93 | 2.06 | 1 | 1.80 | 2.06 | 1 | 1.80 | 2.17 | 0 | 1.71 | 2.04 | 0 | 1.82 | |
| Initial | 2.83 | 3.06 | 2.26 | 2.72 | 3.04 | 2.35 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 1.83 | 0/-0.5 | 2.05 | 2.08 | 0 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.03 | 9 | 1.78 | Live | 2.03 | 9 | 1.78 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 2 | 1.1 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 1 |
| 10 | Shot(OT) | 7.3 | 10.1 | Shot(OT) | 9.5 |
| 2.7 | Corner | 3.7 | 3.8 | Corner | 5 |
| 3.7 | Yellow Card | 1.3 | 2.1 | Yellow Card | 1.6 |
| 13.3 | Fouls | 10.3 | 13.2 | Fouls | 11.7 |
| 47.3% | Possession | 58.7% | 51.1% | Possession | 56.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| ACD Virtus Entella ( 48 Matches) | Modena ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 1 | 7 | 6 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 3 | 1 |
| HT-W / FT-D | 3 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 4 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 4 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 6 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 8 | 3 | 7 |
Carrarese
Sampdoria
Vicenza
Cremonese