ทีเด็ดบอล Vicenza vs Cremonese
‹ คู่ก่อนหน้าTSG Hoffenheim vs Schalke 04 · จ. 9 พ.ย. 01:30 น. คู่ที่ 349 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Hapoel Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv · จ. 9 พ.ย. 01:30 น.
Italy Serie B
🕒 09-11-2026 01:30 น.
Vicenzaเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 9 แต้ม💨แนวรุกลม6.6⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0คู่ที่ 349 / 35101:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม62.4พลังทีม63.7VicenzaCremoneseใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ45% @2.8355% @2.33สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.05
Cremoneseทีมเยือน · อันดับ #12 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Tommaso CorazzaMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2VS1🎯
✓ ชนะ
Tommaso BertiniMF · 22 ปี£6Mคะแนน 6.82🛡️
Riccardo MarchizzaDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🛡️
✓ ชนะ
Sebastiano LupertoDF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Silvio MerkajFW · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3🛡️
✓ ชนะ
Tommaso BarbieriDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6Cremonese ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม65.0พลังที่แท้จริง62.4พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.4Cremonese นำ 1.4 · ตลาดให้เต็ง 39%พลังทีม70.8พลังที่แท้จริง63.7พลังโค้ช×0.90▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านVicenzaรอง 0/-0.5 @1.79การ์ดยิงดุ🔥6.6Vicenzaการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCremoneseต่อ 0/-0.5 @2.05แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Cremoneseแนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Cremoneseดาวเด่น 1
£6MBertiniดาวเด่น 2
£4MLupertoดาวเด่น 3
£4MBarbieriการ์ดรับหลวม🕳️12.0Vicenzaการ์ดยิงดุ🔥8.4Cremoneseการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Cremoneseการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.99พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Vicenzaเจ้าบ้าน · อันดับ #17 · 9 แต้ม💨แนวรุกลม6.6
⚖️กองกลางสูสี48%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0
คู่ที่ 349 / 35101:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/1222⚖️ เสี่ยง 57% ★ราคาคุ้ม62.4พลังทีม63.7
VicenzaCremonese
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
45% @2.8355% @2.33
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.79 · เยือน 2.05
Cremoneseทีมเยือน · อันดับ #12 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Tommaso CorazzaMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Tommaso CorazzaMF · 22 ปี£2Mคะแนน 6.21🎯
✓ ชนะ
Tommaso BertiniMF · 22 ปี£6Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Tommaso BertiniMF · 22 ปี£6Mคะแนน 6.82🛡️
Riccardo MarchizzaDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Riccardo MarchizzaDF · 28 ปี£1Mคะแนน 6.12🛡️
✓ ชนะ
Sebastiano LupertoDF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Sebastiano LupertoDF · 30 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Silvio MerkajFW · 28 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
Silvio MerkajFW · 28 ปี£1Mคะแนน 6.03🛡️
✓ ชนะ
Tommaso BarbieriDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Tommaso BarbieriDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6Cremonese ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม65.0
พลังที่แท้จริง62.4
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.4
Cremonese นำ 1.4 · ตลาดให้เต็ง 39%
พลังทีม70.8
พลังที่แท้จริง63.7
พลังโค้ช×0.90▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านVicenza
รอง 0/-0.5 @1.79
การ์ดยิงดุ🔥6.6Vicenza
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCremonese
ต่อ 0/-0.5 @2.05
แนวรุก🔥8.4 vs 6.6Cremonese
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.0Cremonese
ดาวเด่น 1
£6MBertini
£6MBertiniดาวเด่น 2
£4MLuperto
£4MLupertoดาวเด่น 3
£4MBarbieri
£4MBarbieriการ์ดรับหลวม🕳️12.0Vicenza
การ์ดยิงดุ🔥8.4Cremonese
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Cremonese
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.99
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.6 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Vicenza = วงกลม · Cremonese = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Vicenzaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Cremoneseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
16Riccardo Gagno5.9
66Andrea Papetti6.0NB23Niccolò Brighenti5.7
5Marchizza R.6.1
21T.Corazza6.2
4Carraro M.5.9
8Alessandro Bellemo5.8VM10Valoti M.5.8
CL28Caferri L.5.8
7Nicola Ranti5.8
33S.Merkaj6.0
1Andrea Fulignati6.0
71Salvatore Elia6.4
5Luperto S.6.7
6Baschirotto F.6.6
4T.Barbieri6.6
33Grassi A.6.2
2Thorsby M.6.5
10Licina A.6.3
14T.Berti6.8
27Vandeputte J.6.5
90Bonazzoli F.6.4Vicenza3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
Cremonese4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Vicenza vs แนวรุก Cremonese
3vs117.7 – 6.4 คะแนน
Vicenza คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs529.5 – 32.2 คะแนน
Cremonese คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Vicenza vs แนวรับ Cremonese
2vs411.9 – 26.2 คะแนน
Cremonese คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Cremonese คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Vicenza vs Cremonese
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCremonese ต่อ 0/-0.5 @2.05การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.99การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCremonese +1.462.4 vs 63.7
🃏ศึกดาวเด่นCremonese ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCremoneseโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 1 แผน22
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Cremonese · บิลหลัก 1X2 @2.33
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Cremonese ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.33 · ควรเป็น @2.09 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Cremonese 7 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Cremonese ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 28%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Cremonese · คาดสกอร์ 1.1 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Cremonese ชนะ 1 ลูก21%
Cremonese ชนะ 2 ลูก13%
Cremonese ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ28%
Vicenza ชนะ 1 ลูก18%
Vicenza ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Cremonese ชนะ43%
Cremonese ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Cremonese คลีนชีท34%
Vicenza ยิงไม่ได้20%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Vicenza ไม่แพ้57%
Cremonese ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)28%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-210%0-29%1-07%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Cremonese)
- โอกาส Cremonese ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.33 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.09 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 43% มากกว่าตลาด (39%)
- Vicenza เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Vicenza เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Vicenza ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Vicenza
พ1-2พ0-3ส2-2ช2-0พ1-2พ1-3
Cremonese
ช1-0ส0-0พ1-3พ0-1ช2-0ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Vicenzaยิง 1.1 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Cremoneseยิง 1.4 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Vicenza
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 17
Cremonese
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vicenza
88%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 1
Cremonese
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Vicenza
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
Cremonese
38%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Vicenza ชนะ 2เสมอ 2Cremonese ชนะ 4
- 23-02-2022Cremonese0 - 0Vicenza
- 27-09-2021Vicenza0 - 1Cremonese
- 03-03-2021Vicenza3 - 1Cremonese
- 08-11-2020Cremonese0 - 1Vicenza
- 13-04-2014Cremonese2 - 1Vicenza
- 07-12-2013Vicenza0 - 0Cremonese
- 10-08-2009Vicenza1 - 2Cremonese
- 20-08-2006Cremonese1 - 0Vicenza
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Vicenza@2.77 → @2.83▲ 2.0%
เสมอ@3.16 → @3.201.3%
ทีมเยือน Cremonese@2.37 → @2.331.7%
คู่อื่นใน Serie B 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 4-2-3-1)
Vicenza
16Riccardo Gagno
66Andrea Papetti
23Niccolò Brighenti
5Marchizza R.
21T.Corazza
4Carraro M.
8Alessandro Bellemo
10Valoti M.
28Caferri L.
7Nicola Ranti
33S.Merkaj
Cremonese
90Bonazzoli F.
27Vandeputte J.
14T.Berti
10Licina A.
2Thorsby M.
33Grassi A.
4T.Barbieri
6Baschirotto F.
5Luperto S.
71Salvatore Elia
1Andrea Fulignati
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.57 | 3.38 | 2.27 | 1.92 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.03 | |
| Live | 2.57 | 3.42 | 2.24 | 1.92 | 2.5 | 1.80 | 2.10 | 0 | 1.68 | ||
| Crown | Initial | 2.74 | 3.30 | 2.31 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.74 | 3.30 | 2.31 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Bet365 | Initial | 2.88 | 3.10 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 2.90 | 3.10 | 2.42 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 2.07 | 0 | 1.73 | |
| Live | 2.90 | 3.10 | 2.37 | 1.99 | 2.5 | 1.82 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.04 | ||
| Vcbet | Initial | 2.75 | 3.25 | 2.38 | 1.96 | 2.5 | 1.85 | 2.06 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.80 | 3.25 | 2.30 | 1.97 | 2.5 | 1.84 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.05 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.72 | 3.30 | 2.36 | 2.00 | 2.5 | 1.84 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.09 | |
| Live | 2.81 | 3.30 | 2.38 | 2.03 | 2.5 | 1.84 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| 10BET | Initial | 2.32 | 3.35 | 2.80 | 1.89 | 2.5 | 1.78 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.88 | 3.35 | 2.35 | 1.70 | 2/2.5 | 2.10 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.72 | 3.30 | 2.36 | 2.00 | 2.5 | 1.84 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.09 | |
| Live | 2.81 | 3.30 | 2.38 | 2.03 | 2.5 | 1.84 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.08 | ||
| Sbobet | Initial | 2.69 | 3.09 | 2.35 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.12 | |
| Live | 2.84 | 3.11 | 2.23 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 | ||
| wewbet | Initial | 2.85 | 3.49 | 2.44 | 1.96 | 2.5 | 1.88 | 2.08 | 0 | 1.78 | |
| Live | 2.90 | 3.46 | 2.38 | 2.03 | 2.5 | 1.85 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.09 | ||
| 18Bet | Initial | 2.55 | 3.15 | 2.70 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.80 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.90 | 3.20 | 2.40 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 2.60 | 3.23 | 2.76 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.85 | 0 | 1.97 | |
| Live | 3.21 | 3.14 | 2.47 | 2.04 | 2.5 | 1.84 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.09 | ||
| Willhill | Initial | 2.88 | 3.10 | 2.40 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.05 | |
| Live | 2.88 | 3.10 | 2.40 | 1.95 | 2.5 | 1.75 | 1.67 | 0/-0.5 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.35 | 3.35 | 2.80 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.95 | 3.20 | 2.45 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 2.05 | 0 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.36 | 3.35 | 2.82 | 1.93 | 2.5 | 1.81 | 1.71 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.95 | 3.24 | 2.37 | 1.88 | 2.5 | 1.86 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0/-0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-17] Vicenza | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 3 | 5 | 13 | 20 | 9 | 17 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 8 | 4 | 16 | 25.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | 5 | 15 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 6 | 3 | 5 | 9 | 9 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 19 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 6 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 5 | 6 | 16.7% |
| [ITA D2-13] Cremonese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 10 | 11 | 12 | 13 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 5 | 7 | 12 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 5 | 6 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 5 | 7 | 12 | 12 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 13 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Vicenza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 0% Draw 57% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 23-02-2022 | Cremonese | 0-0 (0-0) | Vicenza | 11-2 (4-2) | 1.65 | 3.50 | 5.25 | D | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ITA D2 | 27-09-2021 | Vicenza | 0-1 (0-1) | Cremonese | 5-1 (3-0) | 3.00 | 3.20 | 2.38 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| ITA D2 | 03-03-2021 | Vicenza | 3-1 (2-0) | Cremonese | 3-4 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 3.40 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 08-11-2020 | Cremonese | 0-1 (0-0) | Vicenza | 3-4 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.60 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | W | U |
| ITA SC | 13-04-2014 | Cremonese | 2-1 (1-1) | Vicenza | 7-4 | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA SC | 07-12-2013 | Vicenza | 0-0 (0-0) | Cremonese | - | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| ITA Cup | 10-08-2009 | Vicenza | 1-2 (0-0) | Cremonese | - | 1.66 | 3.40 | 5.00 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| ITA Cup | 20-08-2006 | Cremonese | 1-0 (1-0) | Vicenza | - | 2.88 | 2.88 | 2.38 | L | |||||
| ITA D2 | 29-04-2006 | Vicenza | 1-0 (0-0) | Cremonese | - | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | L | ||||
| ITA D2 | 27-11-2005 | Cremonese | 2-3 (1-1) | Vicenza | - | 2.37 | 2.87 | 2.87 | W | |||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Vicenza Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 11% Draw 11% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 02-11-2026 | Palermo | 3-1 (1-1) | Vicenza | 4-4 (1-2) | 1.57 | 3.90 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Vicenza | 1-2 (1-1) | Modena | 5-4 (3-2) | 3.60 | 3.30 | 1.96 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Empoli | 0-2 (0-1) | Vicenza | 4-4 (2-1) | 2.35 | 3.10 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Benevento | 2-2 (2-0) | Vicenza | 1-4 (1-3) | 1.96 | 3.25 | 3.75 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 10-10-2026 | Vicenza | 0-3 (0-1) | Pisa | 6-12 (3-3) | 2.60 | 3.10 | 2.63 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Vicenza | 1-2 (0-2) | FC Koper | - | L | ||||||||
| ITA D2 | 20-09-2026 | Verona | 2-1 (0-0) | Vicenza | 3-5 (1-2) | 1.96 | 3.20 | 3.70 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Vicenza | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | 8-5 (4-1) | 2.01 | 3.00 | 3.80 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | D |
| ITA D2 | 06-09-2026 | ACD Virtus Entella | 2-2 (1-1) | Vicenza | 4-4 (3-2) | 2.20 | 3.00 | 3.30 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Avellino | 3-0 (2-0) | Vicenza | 2-7 (0-4) | 2.50 | 3.10 | 2.75 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 22-08-2026 | Vicenza | 3-2 (1-1) | Catanzaro | 10-6 (5-4) | 2.50 | 3.00 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| ITA Cup | 09-08-2026 | Vicenza | 1-1 (1-1) | Catania | 3-5 (0-5) | 1.76 | 3.40 | 3.75 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-08-2026 | Vicenza | 4-0 (2-0) | Luparense FC | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Genoa | 2-2 (1-0) | Vicenza | 1-6 (1-2) | 1.45 | 3.90 | 6.00 | D | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 17-05-2026 | Vicenza | 1-4 (0-2) | Benevento | 4-1 (1-1) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| ITA SC | 02-05-2026 | Arezzo | 2-5 (0-2) | Vicenza | 2-5 (0-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| ITA SC | 26-04-2026 | Triestina | 1-6 (0-3) | Vicenza | 1-10 (0-4) | 5.50 | 3.60 | 1.53 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| ITA SC | 19-04-2026 | Vicenza | 0-0 (0-0) | US Pergolettese 1932 | 5-3 (1-2) | 1.25 | 4.75 | 10.00 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| ITA SC | 11-04-2026 | Vicenza | 3-1 (2-1) | Novara | 4-8 (0-5) | 1.45 | 3.70 | 6.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | O |
| ITA SC | 04-04-2026 | Lecco | 2-0 (1-0) | Vicenza | 1-6 (1-5) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
| Cremonese Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 0% Draw 63% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 31-10-2026 | Cremonese | 2-0 (1-0) | Benevento | 1-7 (1-0) | 2.65 | 3.10 | 2.65 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Mantova | 0-2 (0-1) | Cremonese | 5-2 (2-1) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | Cremonese | 0-1 (0-1) | Juve Stabia | 6-4 (3-1) | 1.76 | 3.30 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 18-10-2026 | Pisa | 3-1 (1-1) | Cremonese | 7-6 (2-0) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ITA D2 | 11-10-2026 | Arezzo | 0-0 (0-0) | Cremonese | 3-1 (1-1) | 3.10 | 3.00 | 2.30 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Juventus | 0-1 (0-1) | Cremonese | 4-1 (1-0) | W | ||||||||
| INT CF | 26-09-2026 | Monza | 2-3 (1-1) | Cremonese | - | W | ||||||||
| ITA D2 | 19-09-2026 | Cremonese | 0-0 (0-0) | ACD Virtus Entella | 1-3 | 1.91 | 3.20 | 3.90 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 13-09-2026 | Cesena | 2-2 (1-0) | Cremonese | 5-4 (2-2) | 3.25 | 3.00 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 07-09-2026 | Cremonese | 3-1 (2-1) | Padova | 3-5 (2-1) | 1.57 | 3.60 | 5.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| ITA Cup | 01-09-2026 | Parma | 0-2 (0-2) | Cremonese | 10-10 (5-8) | 1.86 | 3.20 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| ITA D2 | 29-08-2026 | Cremonese | 0-3 (0-2) | Modena | 8-2 (1-2) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Empoli | 1-0 (1-0) | Cremonese | 2-5 (1-1) | 2.75 | 3.00 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | U |
| ITA Cup | 18-08-2026 | Cremonese | 2-0 (1-0) | Sampdoria | 2-4 (1-1) | 2.01 | 3.20 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Verona | 0-1 (0-1) | Cremonese | - | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Cremonese | 0-0 (0-0) | Lumezzane | 6-3 (4-2) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Cremonese | 1-1 (1-0) | Cittadella | 5-2 (4-2) | 1.25 | 5.50 | 8.00 | D | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Cremonese | 4-0 (2-0) | Giana | 5-3 (1-2) | 1.20 | 6.00 | 9.50 | W | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| ITA D1 | 25-05-2026 | Cremonese | 1-4 (0-1) | Como | 2-4 (0-2) | 5.50 | 4.10 | 1.55 | L | 1.88 | -1 | 1.98 | L | O |
| ITA D1 | 18-05-2026 | Udinese | 0-1 (0-1) | Cremonese | 5-5 (1-5) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | Ascoli | 13 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Carrarese | 16 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Cesena | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Away | SudTirol | 13 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Home | Avellino | 16 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Away | Sampdoria | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.11 | 2.91 | 3.30 | 2.11 | 2.91 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.03 | 0 | 1.79 | 2.03 | 0 | 1.79 | |
| Initial | 2.74 | 3.30 | 2.31 | 2.74 | 3.30 | 2.31 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.98 | 2.5 | 1.82 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.40 | 2.20 | 3.10 | 3.40 | 2.20 | 3.10 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.90 | 2.03 | 0 | 1.78 | 2.05 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.88 | 3.10 | 2.45 | 2.90 | 3.20 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 2.05 | 0 | 1.75 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.29 | 2.08 | 2.80 | 3.27 | 2.08 | 2.82 | 1.96 | 1 | 1.90 | 1.96 | 1 | 1.90 | 2.11 | 0 | 1.76 | 2.09 | 0 | 1.77 | |
| Initial | 2.69 | 3.09 | 2.35 | 2.84 | 3.11 | 2.23 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 2.01 | 2.5 | 1.85 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.12 | 1.81 | 0/-0.5 | 2.07 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 9.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 9.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.4 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 2 | Loss | 0.9 |
| 15 | Shot(OT) | 15 | 15.6 | Shot(OT) | 13.8 |
| 4.3 | Corner | 3 | 5.2 | Corner | 2.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 2 |
| 18.3 | Fouls | 10.7 | 17 | Fouls | 10.1 |
| 49.7% | Possession | 42.3% | 47.7% | Possession | 46.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Vicenza ( 10 Matches) | Cremonese ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 2 | 1 |
ACD Virtus Entella
Modena
Carrarese
Sampdoria