ทีเด็ดบอล TSG Hoffenheim vs Schalke 04
‹ คู่ก่อนหน้าLokeren vs FCV Dender EH · จ. 9 พ.ย. 01:15 น. คู่ที่ 348 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vicenza vs Cremonese · จ. 9 พ.ย. 01:30 น.
German Bundesliga
🕒 09-11-2026 01:30 น.
TSG Hoffenheimเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 348 / 35101:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบเต็ง🏠 ★73คอมโบต่ำ🧊 ★★★73⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง74.4พลังทีม70.1TSG HoffenheimSchalke 04ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ76% @1.6024% @4.81สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.86
Schalke 04ทีมเยือน · อันดับ #17 · 6 แต้ม💨แนวรุกลม6.0🌀กองกลางเสียการครองบอล42%🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Fisnik AsllaniFW · 24 ปี£35Mคะแนน 7.9VS1🎯
SFSoufian El-FaouziMF · 24 ปี£9Mคะแนน 7.12🎯
✓ ชนะ
Leon AvdullahuMF · 22 ปี£30Mคะแนน 7.8VS2🛡️
MAMertcan AyhanDF · 20 ปี£8Mคะแนน 7.03🎯
✓ ชนะ
Nathan De CatMF · 18 ปี£27Mคะแนน 7.8VS3⚽
Hwang Hee-ChanFW · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9TSG Hoffenheim ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม79.2พลังที่แท้จริง74.4พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+4.3TSG Hoffenheim นำ 4.3 · ตลาดให้เต็ง 59%พลังทีม70.1พลังที่แท้จริง70.1พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTSG Hoffenheimต่อ 1 @2.01JOKERเจอกันทีไรชนะ67TSG Hoffenheim ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0TSG Hoffenheimกองกลาง🎯55% vs 42%TSG Hoffenheimดาวเด่น 1
£35MAsllaniดาวเด่น 2
£30MAvdullahuดาวเด่น 3
£27MCatการ์ดยิงดุ🔥9.0TSG Hoffenheimการ์ดรับหลวม🕳️6.0Schalke 04การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1TSG Hoffenheimการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6TSG Hoffenheimการ์ด 11 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSchalke 04รอง 1 @1.86แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Schalke 04การ์ดรับหลวม🕳️9.6TSG Hoffenheimการ์ดยิงดุ🔥6.0Schalke 04การ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.97แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3/3.5การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 3 ใบ
TSG Hoffenheimเจ้าบ้าน · อันดับ #13 · 9 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 348 / 35101:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบเต็ง🏠 ★73คอมโบต่ำ🧊 ★★★73⚖️ เสี่ยง 46% ★★แพงเกินจริง74.4พลังทีม70.1
TSG HoffenheimSchalke 04
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
76% @1.6024% @4.81
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.86
Schalke 04ทีมเยือน · อันดับ #17 · 6 แต้ม💨แนวรุกลม6.0
🌀กองกลางเสียการครองบอล42%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Fisnik AsllaniFW · 24 ปี£35Mคะแนน 7.9
VS
✓ ชนะ
Fisnik AsllaniFW · 24 ปี£35Mคะแนน 7.91🎯
SFSoufian El-FaouziMF · 24 ปี£9Mคะแนน 7.1
SFSoufian El-FaouziMF · 24 ปี£9Mคะแนน 7.12🎯
✓ ชนะ
Leon AvdullahuMF · 22 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Leon AvdullahuMF · 22 ปี£30Mคะแนน 7.82🛡️
MAMertcan AyhanDF · 20 ปี£8Mคะแนน 7.0
MAMertcan AyhanDF · 20 ปี£8Mคะแนน 7.03🎯
✓ ชนะ
Nathan De CatMF · 18 ปี£27Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Nathan De CatMF · 18 ปี£27Mคะแนน 7.83⚽
Hwang Hee-ChanFW · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9

Hwang Hee-ChanFW · 30 ปี£6Mคะแนน 6.9TSG Hoffenheim ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม79.2
พลังที่แท้จริง74.4
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+4.3
TSG Hoffenheim นำ 4.3 · ตลาดให้เต็ง 59%
พลังทีม70.1
พลังที่แท้จริง70.1
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTSG Hoffenheim
ต่อ 1 @2.01
JOKERเจอกันทีไรชนะ67TSG Hoffenheim ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.0 vs 6.0TSG Hoffenheim
กองกลาง🎯55% vs 42%TSG Hoffenheim
ดาวเด่น 1
£35MAsllani
£35MAsllaniดาวเด่น 2
£30MAvdullahu
£30MAvdullahuดาวเด่น 3
£27MCat
£27MCatการ์ดยิงดุ🔥9.0TSG Hoffenheim
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Schalke 04
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1TSG Hoffenheim
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6TSG Hoffenheim
การ์ด 11 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSchalke 04
รอง 1 @1.86
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.6Schalke 04
การ์ดรับหลวม🕳️9.6TSG Hoffenheim
การ์ดยิงดุ🔥6.0Schalke 04
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.97
แนวรุก🔥9.0 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 3/3.5
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 3 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง TSG Hoffenheim = วงกลม · Schalke 04 = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
TSG Hoffenheimตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Schalke 04ตัวจริงที่คาดว่าจะลงBO1Baumann O.6.4
39M.Rots7.3
28Machida K.6.9
5Kabak O.7.4N29N.Abraha7.0
14Daghim A.7.0
18Burger W.7.6
7L.Avdullahu7.8KA27Kramaric A.6.4
19Lemperle T.7.5
11Asllani F.7.9KL1Karius L.6.0
33Becker V.6.5
25Katic N.6.3
4Kurucay H.6.3
5Becker T.6.2ES23El-Faouzi S.7.1
13Tanaka S.6.3
24Aouchiche A.6.6
19Karaman K.6.3
21Ljubicic D.6.5
10Dzeko E.6.1TSG Hoffenheim4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Schalke 044-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ TSG Hoffenheim vs แนวรุก Schalke 04
4vs128.5 – 6.1 คะแนน
TSG Hoffenheim คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs528.8 – 32.8 คะแนน
Schalke 04 คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก TSG Hoffenheim vs แนวรับ Schalke 04
2vs415.4 – 25.3 คะแนน
Schalke 04 คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Schalke 04 คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์TSG Hoffenheim vs Schalke 04
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTSG Hoffenheim ต่อ 1 @2.01การ์ด 11 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 3/3.5 @1.89การ์ด 3 : 2 ใบ
💪พลังที่แท้จริงTSG Hoffenheim +4.374.4 vs 70.1
🃏ศึกดาวเด่นTSG Hoffenheim ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งTSG Hoffenheimโอกาสชนะ 59%
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง73/100 คะแนน
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 3/3.573/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: TSG Hoffenheim · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา TSG Hoffenheim ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.74 (-8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง TSG Hoffenheim 40 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป TSG Hoffenheim ต่อ 1
ได้ 32%คืนทุน 22%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง TSG Hoffenheim · คาดสกอร์ 1.4 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
TSG Hoffenheim ชนะ 1 ลูก22%
TSG Hoffenheim ชนะ 2 ลูก21%
TSG Hoffenheim ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ23%
Schalke 04 ชนะ 1 ลูก13%
Schalke 04 ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
TSG Hoffenheim ชนะ54%
TSG Hoffenheim ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
TSG Hoffenheim คลีนชีท29%
Schalke 04 ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
TSG Hoffenheim ไม่แพ้78%
Schalke 04 ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-19%2-18%1-28%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง TSG Hoffenheim)
- โอกาส TSG Hoffenheim ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- เจอกันล่าสุด TSG Hoffenheim ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.60 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.74 (8%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 32%
- Schalke 04 รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- ชนะแค่ 1 ลูก (คืนทุนที่ต่อ 1) 22%
- โอกาส Schalke 04 ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
TSG Hoffenheim
ช2-1ช3-0ช3-0ส1-1พ0-2ส1-1
Schalke 04
ช1-0พ1-2พ0-1ส0-0พ0-2พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
TSG Hoffenheimยิง 1.5 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Schalke 04ยิง 1.0 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
TSG Hoffenheim
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 21
Schalke 04
2.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
TSG Hoffenheim
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Schalke 04
30%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
TSG Hoffenheim
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Schalke 04
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
TSG Hoffenheim ชนะ 6เสมอ 1Schalke 04 ชนะ 1
- 10-04-2023TSG Hoffenheim2 - 0Schalke 04
- 19-10-2022TSG Hoffenheim5 - 1Schalke 04
- 15-10-2022Schalke 040 - 3TSG Hoffenheim
- 08-05-2021TSG Hoffenheim4 - 2Schalke 04
- 09-01-2021Schalke 044 - 0TSG Hoffenheim
- 07-03-2020Schalke 041 - 1TSG Hoffenheim
- 20-10-2019TSG Hoffenheim2 - 0Schalke 04
- 21-04-2019Schalke 042 - 5TSG Hoffenheim
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน TSG Hoffenheim@1.57 → @1.601.9%
เสมอ@4.40 → @4.27▼ 2.9%
ทีมเยือน Schalke 04@4.86 → @4.811.0%
คู่อื่นใน Bundesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-2-3-1)
TSG Hoffenheim
1Baumann O.
39M.Rots
28Machida K.
5Kabak O.
29N.Abraha
14Daghim A.
18Burger W.
7L.Avdullahu
27Kramaric A.
19Lemperle T.
11Asllani F.
Schalke 04
10Dzeko E.
21Ljubicic D.
19Karaman K.
24Aouchiche A.
13Tanaka S.
23El-Faouzi S.
5Becker T.
4Kurucay H.
25Katic N.
33Becker V.
1Karius L.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.53 | 4.40 | 4.35 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.81 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.51 | 4.45 | 4.50 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 2.00 | 1 | 1.84 | ||
| Crown | Initial | 1.58 | 4.80 | 5.00 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.92 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.62 | 4.45 | 4.95 | 2.05 | 3/3.5 | 1.83 | 2.01 | 1 | 1.87 | ||
| Bet365 | Initial | 1.53 | 4.33 | 5.25 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 1.85 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.60 | 4.33 | 5.00 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.98 | 1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 4.10 | 4.60 | 1.85 | 3.5 | 2.11 | 1.74 | 0.5/1 | 2.28 | |
| Live | 1.60 | 4.10 | 4.80 | 1.83 | 3 | 2.05 | 2.01 | 1 | 1.89 | ||
| Vcbet | Initial | 1.57 | 4.10 | 4.60 | 1.94 | 3/3.5 | 1.87 | 2.00 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.55 | 4.10 | 4.75 | 1.76 | 3 | 1.98 | 1.97 | 1 | 1.84 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.65 | 4.15 | 4.20 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.92 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.60 | 4.15 | 4.65 | 2.08 | 3/3.5 | 1.80 | 1.99 | 1 | 1.91 | ||
| 10BET | Initial | 1.54 | 4.40 | 5.20 | 1.86 | 3/3.5 | 1.87 | 2.25 | 1/1.5 | 1.60 | |
| Live | 1.61 | 4.30 | 4.65 | 1.77 | 3 | 2.00 | 1.73 | 0.5/1 | 2.05 | ||
| 12BET | Initial | 1.58 | 4.30 | 4.65 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 1.92 | 1 | 1.96 | |
| Live | 1.60 | 4.15 | 4.65 | 2.08 | 3/3.5 | 1.80 | 1.99 | 1 | 1.91 | ||
| Sbobet | Initial | 1.60 | 4.06 | 4.34 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 2.08 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.60 | 3.95 | 4.50 | 1.83 | 3 | 2.05 | 2.01 | 1 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.50 | 4.98 | 5.45 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 2.02 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.62 | 4.49 | 4.78 | 2.04 | 3/3.5 | 1.84 | 2.02 | 1 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.54 | 4.40 | 5.25 | 1.88 | 3/3.5 | 1.88 | 1.85 | 1 | 1.92 | |
| Live | 1.61 | 4.30 | 4.90 | 1.77 | 3 | 2.02 | 1.98 | 1 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.48 | 4.84 | 5.41 | 1.94 | 3.5 | 1.86 | 1.99 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.63 | 4.45 | 5.06 | 1.82 | 3 | 2.05 | 2.04 | 1 | 1.87 | ||
| hkjc | Initial | 1.46 | 4.15 | 4.85 | 2.02 | 3/3.5 | 1.70 | 1.91 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.46 | 4.15 | 4.85 | 2.02 | 3/3.5 | 1.70 | 1.91 | 1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.50 | 4.50 | 5.00 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.70 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.60 | 4.20 | 4.60 | 2.25 | 3.5 | 1.62 | 1.95 | 1 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 4.40 | 4.60 | 2.10 | 3.5 | 1.70 | 2.00 | 1 | 1.73 | |
| Live | 1.63 | 4.40 | 4.90 | 2.20 | 3.5 | 1.63 | 1.95 | 1 | 1.77 | ||
| 1xBet | Initial | 1.62 | 4.63 | 5.47 | 2.18 | 3.5 | 1.80 | 2.41 | 1.5 | 1.67 | |
| Live | 1.66 | 4.62 | 5.13 | 2.07 | 3/3.5 | 1.88 | 1.80 | 0.5/1 | 2.18 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [GER D1-14] TSG Hoffenheim | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 0 | 5 | 14 | 16 | 9 | 14 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 7 | 6 | 13 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 9 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 10 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 5 | 3 | 15 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| [GER D1-17] Schalke 04 | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 3 | 4 | 4 | 9 | 6 | 17 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 16 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 | 4 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 2 | 4 | 7 | 15 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 2 | 2 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 3 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| TSG Hoffenheim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 10-04-2023 | TSG Hoffenheim | 2-0 (1-0) | Schalke 04 | 9-8 (7-2) | 1.95 | 3.60 | 3.60 | W | 2.00 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| GERC | 19-10-2022 | TSG Hoffenheim | 5-1 (3-0) | Schalke 04 | 10-4 (6-1) | 1.53 | 4.20 | 5.25 | W | 1.88 | 1 | 1.98 | W | O |
| GER D1 | 15-10-2022 | Schalke 04 | 0-3 (0-2) | TSG Hoffenheim | 4-5 (2-3) | 3.75 | 3.75 | 1.91 | W | 1.93 | -0.5 | 1.97 | W | D |
| GER D1 | 08-05-2021 | TSG Hoffenheim | 4-2 (0-2) | Schalke 04 | 9-3 (5-2) | 1.36 | 5.25 | 7.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 2.05 | W | O |
| GER D1 | 09-01-2021 | Schalke 04 | 4-0 (1-0) | TSG Hoffenheim | 5-4 (4-1) | 3.80 | 3.80 | 1.83 | L | 2.00 | -0.5 | 1.90 | L | O |
| GER D1 | 07-03-2020 | Schalke 04 | 1-1 (1-0) | TSG Hoffenheim | 4-5 (2-1) | 2.10 | 3.60 | 3.25 | D | 1.88 | 0/0.5 | 2.02 | W | U |
| GER D1 | 20-10-2019 | TSG Hoffenheim | 2-0 (0-0) | Schalke 04 | 3-8 (1-4) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.90 | W | U |
| GER D1 | 21-04-2019 | Schalke 04 | 2-5 (0-2) | TSG Hoffenheim | 6-1 (4-1) | 2.70 | 3.80 | 2.30 | W | 2.08 | 0 | 1.82 | W | O |
| GER D1 | 02-12-2018 | TSG Hoffenheim | 1-1 (0-0) | Schalke 04 | 4-10 (4-4) | 1.90 | 3.60 | 3.75 | D | 1.93 | 0.5 | 1.97 | L | U |
| GER D1 | 18-02-2018 | Schalke 04 | 2-1 (2-0) | TSG Hoffenheim | 4-3 (2-0) | 2.00 | 3.30 | 3.75 | L | 2.07 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| GER D1 | 23-09-2017 | TSG Hoffenheim | 2-0 (1-0) | Schalke 04 | 0-5 (0-1) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | W | 2.14 | 0.5 | 1.77 | W | U |
| GER D1 | 26-02-2017 | Schalke 04 | 1-1 (1-0) | TSG Hoffenheim | 6-3 (4-3) | 2.00 | 3.40 | 3.75 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.10 | W | U |
| GER D1 | 25-09-2016 | TSG Hoffenheim | 2-1 (2-1) | Schalke 04 | 2-6 (1-2) | 2.80 | 3.50 | 2.37 | W | 2.18 | 0 | 1.75 | W | D |
| GER D1 | 14-05-2016 | TSG Hoffenheim | 1-4 (1-2) | Schalke 04 | 7-2 (4-2) | 2.90 | 3.60 | 2.25 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| GER D1 | 19-12-2015 | Schalke 04 | 1-0 (1-0) | TSG Hoffenheim | 3-1 (2-0) | 1.66 | 3.80 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| GER D1 | 07-03-2015 | Schalke 04 | 3-1 (2-0) | TSG Hoffenheim | 3-4 | 1.90 | 3.40 | 4.00 | L | 2.35 | 0.5/1 | 1.65 | L | O |
| GER D1 | 04-10-2014 | TSG Hoffenheim | 2-1 (2-0) | Schalke 04 | 5-3 | 2.50 | 3.50 | 2.62 | W | 1.80 | 0 | 2.10 | W | D |
| GER D1 | 08-03-2014 | Schalke 04 | 4-0 (2-0) | TSG Hoffenheim | 4-3 | 1.61 | 4.00 | 5.25 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| GERC | 04-12-2013 | Schalke 04 | 1-3 (0-3) | TSG Hoffenheim | - | 1.83 | 3.75 | 4.00 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| GER D1 | 28-09-2013 | TSG Hoffenheim | 3-3 (1-3) | Schalke 04 | 2-7 | 2.87 | 3.30 | 2.40 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.15 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| TSG Hoffenheim Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Crystal Palace | 1-1 (0-1) | TSG Hoffenheim | 5-5 (2-2) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| GER D1 | 31-10-2026 | Werder Bremen | 2-0 (0-0) | TSG Hoffenheim | 8-4 (2-2) | 2.90 | 3.80 | 2.20 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.93 | L | U |
| GERC | 29-10-2026 | Holstein Kiel | 1-1 (1-1) | TSG Hoffenheim | 6-10 (0-5) | 5.50 | 4.00 | 1.50 | D | 2.00 | -1 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 25-10-2026 | TSG Hoffenheim | 3-0 (0-0) | Bayer Leverkusen | 5-3 (3-1) | 3.00 | 3.90 | 2.10 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| UEFA EL | 23-10-2026 | TSG Hoffenheim | 3-0 (1-0) | Lyon | 11-9 (8-3) | 1.91 | 3.80 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | D |
| GER D1 | 18-10-2026 | Borussia Monchengladbach | 1-2 (0-1) | TSG Hoffenheim | 3-6 (2-1) | 3.40 | 3.90 | 1.91 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| UEFA EL | 16-10-2026 | TSG Hoffenheim | 2-3 (0-0) | Besiktas JK | 7-5 (2-2) | 1.95 | 3.80 | 3.20 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| GER D1 | 10-10-2026 | TSG Hoffenheim | 2-3 (1-1) | Hamburger SV | 7-3 (3-0) | 1.33 | 5.25 | 8.50 | L | 1.85 | 1.5 | 2.00 | L | O |
| GER D1 | 21-09-2026 | SC Paderborn 07 | 3-1 (2-0) | TSG Hoffenheim | 6-5 (5-0) | 4.33 | 4.10 | 1.65 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| UEFA EL | 17-09-2026 | OFI Crete | 2-0 (1-0) | TSG Hoffenheim | 4-8 (0-3) | 5.25 | 3.75 | 1.57 | L | 1.83 | -1 | 2.03 | L | U |
| GER D1 | 12-09-2026 | TSG Hoffenheim | 2-1 (1-0) | VfB Stuttgart | 5-7 (1-0) | 2.15 | 3.80 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| GER D1 | 05-09-2026 | TSG Hoffenheim | 2-3 (1-0) | Borussia Dortmund | 10-3 (3-2) | 2.55 | 3.75 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| GER D1 | 29-08-2026 | FC Koln | 3-2 (0-1) | TSG Hoffenheim | 6-7 (2-1) | 3.40 | 3.60 | 2.05 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| GERC | 22-08-2026 | Erzgebirge Aue | 0-4 (0-3) | TSG Hoffenheim | 2-15 (2-3) | 23.00 | 10.00 | 1.07 | W | 1.93 | -2.5/3 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Tottenham Hotspur | 2-2 (2-1) | TSG Hoffenheim | 2-6 (1-5) | 1.75 | 3.75 | 3.70 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Tottenham Hotspur | 3-0 (1-0) | TSG Hoffenheim | 2-4 (2-0) | 1.95 | 3.50 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | TSG Hoffenheim | 3-0 (2-0) | Karlsruher SC | - | 1.50 | 4.50 | 4.33 | W | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 29-07-2026 | TSG Hoffenheim | 3-1 (2-1) | Holstein Kiel | 2-1 | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Freiberg | 0-3 (0-1) | TSG Hoffenheim | 7-10 (7-5) | W | ||||||||
| GER D1 | 16-05-2026 | Borussia Monchengladbach | 4-0 (2-0) | TSG Hoffenheim | 2-9 (2-3) | 4.00 | 4.10 | 1.73 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.95 | L | O |
| No Data |
| Schalke 04 Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| GER D1 | 31-10-2026 | Schalke 04 | 0-2 (0-1) | RB Leipzig | 3-7 (1-2) | 3.75 | 4.00 | 1.85 | L | 1.98 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| GERC | 29-10-2026 | Dynamo Dresden | 2-0 (0-0) | Schalke 04 | 2-4 (0-2) | 3.30 | 3.40 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | U |
| GER D1 | 24-10-2026 | FC Koln | 0-0 (0-0) | Schalke 04 | 6-5 (5-2) | 2.15 | 3.60 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| GER D1 | 17-10-2026 | Schalke 04 | 0-1 (0-1) | FSV Mainz 05 | 4-1 (2-1) | 2.60 | 3.50 | 2.45 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 11-10-2026 | SC Freiburg | 2-1 (1-1) | Schalke 04 | 7-2 (6-1) | 1.67 | 3.80 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Austria Lustenau | 0-1 (0-0) | Schalke 04 | 4-5 (3-4) | 6.50 | 4.33 | 1.38 | W | 1.98 | -1/1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-09-2026 | Rot-Weiss Oberhausen | 2-5 (2-1) | Schalke 04 | 2-10 (1-5) | 15.00 | 9.00 | 1.10 | W | 1.98 | -2.5 | 1.83 | W | O |
| GER D1 | 20-09-2026 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | SV Elversberg | 4-4 (3-1) | 1.75 | 3.70 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| GER D1 | 12-09-2026 | Union Berlin | 1-3 (0-1) | Schalke 04 | 4-5 (1-5) | 1.91 | 3.60 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| GER D1 | 05-09-2026 | Schalke 04 | 0-0 (0-0) | Bayern Munchen | 0-11 (0-4) | 7.50 | 5.75 | 1.27 | D | 1.88 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| GER D1 | 30-08-2026 | Augsburg | 3-0 (1-0) | Schalke 04 | 11-3 (4-3) | 2.00 | 3.80 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | D |
| GERC | 25-08-2026 | Hallescher FC | 2-2 (1-0) | Schalke 04 | 3-7 (1-4) | 7.50 | 5.00 | 1.33 | D | 1.90 | -1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 16-08-2026 | Schalke 04 | 0-3 (0-2) | Real Madrid | 3-6 (1-5) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Schalke 04 | 0-3 (0-2) | Atalanta | 12-2 (6-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Hessen Kassel | 0-5 (0-2) | Schalke 04 | 2-7 (1-4) | 10.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Schalke 04 | 3-1 (2-1) | Fagiano Okayama | 5-2 (3-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 22-07-2026 | FC Kharkiv | 0-2 (0-0) | Schalke 04 | 4-2 (1-1) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Erzgebirge Aue | 2-4 (0-2) | Schalke 04 | 6-4 (3-2) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | D | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Gutersloh | 2-1 (1-0) | Schalke 04 | 1-9 (1-2) | 11.00 | 6.50 | 1.17 | L | 1.88 | -2/2.5 | 1.93 | L | U |
| GER D2 | 17-05-2026 | Schalke 04 | 1-0 (1-0) | Eintracht Braunschweig | 3-4 (0-3) | 1.83 | 3.60 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 21-11 | Away | Eintracht Frankfurt | 13 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Home | Sturm Graz | 18 Days |
| GER D1 | 28-11 | Home | Augsburg | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| GER D1 | 22-11 | Home | VfB Stuttgart | 13 Days |
| GER D1 | 28-11 | Away | SC Paderborn 07 | 20 Days |
| GER D1 | 05-12 | Home | Borussia Dortmund | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.02 | 2.65 | 4.85 | 2.08 | 2.62 | 4.60 | 1.77 | 1/1.5 | 2.09 | 1.83 | 1/1.5 | 2.05 | 2.02 | 0.5 | 1.86 | 2.08 | 0.5 | 1.80 | |
| Initial | 1.58 | 4.80 | 5.00 | 1.62 | 4.45 | 4.95 | 1.95 | 3/3.5 | 1.91 | 2.05 | 3/3.5 | 1.83 | 1.92 | 1 | 1.96 | 2.01 | 1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.60 | 4.75 | 2.05 | 2.60 | 4.75 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | |
| Live | 1.53 | 4.33 | 5.25 | 1.60 | 4.33 | 5.00 | 1.93 | 3/3.5 | 1.93 | 2.03 | 3/3.5 | 1.78 | 1.85 | 1 | 2.00 | 2.00 | 1 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.06 | 2.55 | 4.12 | 2.11 | 2.42 | 4.27 | 1.80 | 1/1.5 | 2.08 | 1.84 | 1/1.5 | 2.04 | 1.79 | 0/0.5 | 2.09 | 2.11 | 0.5 | 1.78 | |
| Initial | 1.60 | 4.06 | 4.34 | 1.58 | 4.03 | 4.49 | 1.98 | 3/3.5 | 1.90 | 1.83 | 3 | 2.05 | 2.08 | 1 | 1.82 | 2.03 | 1 | 1.87 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 2.00 | 2.5 | 1.80 | Live | 1.80 | 2 | 2.00 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.03 | 10 | 1.78 | Live | 1.78 | 9.5 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0 | 1.5 | Goal | 1 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1 |
| 15.7 | Shot(OT) | 14 | 12.9 | Shot(OT) | 11.9 |
| 6.3 | Corner | 4 | 6.8 | Corner | 4.2 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.8 | Yellow Card | 1.8 |
| 14.3 | Fouls | 12.7 | 15.6 | Fouls | 11 |
| 53.3% | Possession | 42% | 54.9% | Possession | 42.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| TSG Hoffenheim ( 42 Matches) | Schalke 04 ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 10 | 5 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 1 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 2 | 1 |
FC Koln
Bayer Leverkusen
SC Freiburg
Union Berlin