ทีเด็ดบอล Lokeren vs FCV Dender EH
‹ คู่ก่อนหน้าFredrikstad vs Brann · จ. 9 พ.ย. 01:15 น. คู่ที่ 347 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›TSG Hoffenheim vs Schalke 04 · จ. 9 พ.ย. 01:30 น.
Belgian Second Division
🕒 09-11-2026 01:15 น.
Lokerenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 347 / 35101:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVSLokerenFCV Dender EHใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.3849% @2.45สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.92
FCV Dender EHทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLokerenต่อ 0 @1.87แนวรุก🔥12.6 vs 10.8Lokerenกองกลาง🎯57% vs 46%Lokerenการ์ดยิงดุ🔥12.6Lokerenการ์ดได้ราคา💰6/10Lokerenการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFCV Dender EHรอง 0 @1.92พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️3.0 vs 9.0FCV Dender EHการ์ดรับหลวม🕳️9.0Lokerenการ์ดยิงดุ🔥10.8FCV Dender EHการ์ดรับเหนียว🧱3.0FCV Dender EHการ์ดได้ราคา💰6/10FCV Dender EHการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.92พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.8ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.87การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Lokerenเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 347 / 35101:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่727พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 62% ★สมดุลVS
LokerenFCV Dender EH
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.3849% @2.45
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.92 · ต่ำ 1.87แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.92
FCV Dender EHทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLokeren
ต่อ 0 @1.87
แนวรุก🔥12.6 vs 10.8Lokeren
กองกลาง🎯57% vs 46%Lokeren
การ์ดยิงดุ🔥12.6Lokeren
การ์ดได้ราคา💰6/10Lokeren
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFCV Dender EH
รอง 0 @1.92
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️3.0 vs 9.0FCV Dender EH
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Lokeren
การ์ดยิงดุ🔥10.8FCV Dender EH
การ์ดรับเหนียว🧱3.0FCV Dender EH
การ์ดได้ราคา💰6/10FCV Dender EH
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.92
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥12.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.1·1.8ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.87
การ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Lokeren vs FCV Dender EH
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFCV Dender EH รอง 0 @1.92การ์ด 6 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.92การ์ด 4 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLokerenโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 7 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Lokeren · บิลหลัก 1X2 @2.38
ความเสี่ยงของบิล62%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Lokeren ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.38 · ควรเป็น @2.38 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Lokeren 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Lokeren ต่อ 0
ได้ 38%คืนทุน 25%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Lokeren · คาดสกอร์ 1.4 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Lokeren ชนะ 1 ลูก21%
Lokeren ชนะ 2 ลูก11%
Lokeren ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ25%
FCV Dender EH ชนะ 1 ลูก19%
FCV Dender EH ชนะ 2 ลูกขึ้นไป19%
สรุป
Lokeren ชนะ38%
Lokeren ไม่แพ้63%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Lokeren คลีนชีท21%
FCV Dender EH ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Lokeren ไม่แพ้63%
FCV Dender EH ไม่แพ้62%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)80%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)35%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-29%0-18%2-18%1-07%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Lokeren)
- โอกาส Lokeren ชนะ 38% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 63%
- Lokeren ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- FCV Dender EH รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.5 ลูก/นัด
- FCV Dender EH ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส FCV Dender EH ชนะ 37%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Lokeren
ช6-2ส1-1ช5-0พ0-1ช2-0พ1-3
FCV Dender EH
ช1-0ช6-0ช3-0พ0-2ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Lokerenยิง 2.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
FCV Dender EHยิง 1.8 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Lokeren
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 21
FCV Dender EH
2.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lokeren
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FCV Dender EH
13%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Lokeren
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
FCV Dender EH
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
Lokeren ชนะ 3เสมอ 3FCV Dender EH ชนะ 1
- 01-08-2026Lokeren3 - 0FCV Dender EH
- 05-08-2021Lokeren2 - 2FCV Dender EH
- 04-07-2019FCV Dender EH1 - 1Lokeren
- 10-05-2009Lokeren0 - 2FCV Dender EH
- 14-12-2008FCV Dender EH1 - 1Lokeren
- 16-03-2008Lokeren1 - 0FCV Dender EH
- 07-10-2007FCV Dender EH0 - 1Lokeren
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Lokeren@2.52 → @2.38▼ 5.3%
เสมอ@3.50 → @3.461.0%
ทีมเยือน FCV Dender EH@2.33 → @2.45▲ 5.0%
คู่อื่นใน Second Division 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.37 | 3.70 | 2.45 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.37 | 3.70 | 2.45 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 2.80 | 3.50 | 2.15 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.85 | 0 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.70 | 3.40 | 2.21 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.48 | 1.90 | 3 | 1.87 | 1.88 | 0 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.60 | 2.40 | 1.91 | 3 | 1.91 | 1.93 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.50 | 1.94 | 3 | 1.89 | 1.89 | 0 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.34 | 3.55 | 2.44 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.84 | 0 | 1.92 | ||
| 10BET | Initial | 2.65 | 3.40 | 2.22 | 1.74 | 3 | 1.91 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.44 | 3.70 | 2.44 | 2.40 | 3.5 | 1.53 | 1.85 | 0 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 1.91 | 3 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.34 | 3.55 | 2.44 | 1.88 | 3 | 1.88 | 1.84 | 0 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 2.38 | 3.29 | 2.39 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 2.38 | 3.29 | 2.39 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 2.69 | 3.67 | 2.21 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.48 | 3.67 | 2.50 | 1.91 | 3 | 1.93 | 1.94 | 0 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 2.65 | 3.40 | 2.15 | 1.74 | 3 | 1.78 | 1.71 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.40 | 3.45 | 2.45 | 1.79 | 3 | 1.77 | 1.77 | 0 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 2.43 | 3.50 | 2.67 | 1.92 | 3 | 1.83 | 1.80 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.57 | 3.61 | 2.61 | 1.95 | 3 | 1.86 | 1.90 | 0 | 1.93 | ||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.25 | 2.25 | 2.20 | 3.5 | 1.60 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.25 | 2.50 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 2.45 | 0.5 | 1.50 | ||
| 1xBet | Initial | 2.78 | 3.50 | 2.29 | 2.18 | 3.5 | 1.58 | 2.03 | 0 | 1.70 | |
| Live | 2.38 | 3.38 | 2.49 | 1.68 | 2.5/3 | 2.01 | 1.79 | 0 | 1.87 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D2-8] Lokeren | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 16 | 14 | 13 | 8 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 9 | 8 | 6 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 13 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 1 | 3 | 7 | 5 | 13 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
| [BEL D2-2] FCV Dender EH | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 1 | 2 | 12 | 4 | 19 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 1 | 13 | 2 | 80.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 2 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 5 | 3 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Lokeren Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 3 (43%) Draw 3 (43%) Lose 1 (14%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | 3-6 (0-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 05-08-2021 | Lokeren | 2-2 (1-0) | FCV Dender EH | 4-8 (2-5) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | D | 2.03 | -1 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 04-07-2019 | FCV Dender EH | 1-1 (0-1) | Lokeren | 4-4 (2-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 10-05-2009 | Lokeren | 0-2 (0-1) | FCV Dender EH | - | 1.57 | 3.75 | 5.25 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 14-12-2008 | FCV Dender EH | 1-1 (1-1) | Lokeren | - | 2.60 | 3.30 | 2.40 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | U |
| BEL D1 | 16-03-2008 | Lokeren | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | - | 2.00 | 3.25 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | |
| BEL D1 | 07-10-2007 | FCV Dender EH | 0-1 (0-0) | Lokeren | - | 2.50 | 3.20 | 2.63 | W | 1.90 | 0 | 1.95 | W | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Lokeren Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 31-10-2026 | Patro Eisden | 3-1 (1-0) | Lokeren | 5-7 (3-5) | 2.38 | 3.40 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| BEL D2 | 25-10-2026 | Lokeren | 2-0 (1-0) | Gent B | 9-3 (7-2) | 1.48 | 4.00 | 5.00 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Lokeren | 8-3 (1-3) | 1.08 | 9.00 | 23.00 | L | 1.80 | 2.5 | 2.00 | W | U |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Lokeren | 5-0 (2-0) | KFC Houtvenne | 8-2 (4-2) | 1.67 | 4.50 | 3.40 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| BEL D2 | 20-09-2026 | Lokeren | 1-1 (0-0) | Excelsior Virton | 8-1 (4-1) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Anderlecht II | 2-6 (1-2) | Lokeren | 6-2 (2-1) | 2.90 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 07-09-2026 | Francs Borains | 3-0 (1-0) | Lokeren | 4-5 (3-1) | 2.63 | 3.40 | 2.25 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| BEL D2 | 29-08-2026 | Lokeren | 2-4 (1-2) | Genk II | 12-6 (3-6) | 1.55 | 4.00 | 4.50 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| BEL D2 | 22-08-2026 | Lokeren | 2-1 (1-0) | KAS Eupen | 5-8 (2-2) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Seraing United | 0-2 (0-2) | Lokeren | 4-4 (2-3) | 2.63 | 3.20 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Lokeren | 5-0 (1-0) | Umm Salal | 7-0 (7-0) | 1.36 | 4.50 | 6.25 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | 3-6 (0-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | D |
| INT CF | 25-07-2026 | Lokeren | 1-2 (1-0) | NAC Breda | 2-6 (1-3) | 2.80 | 3.60 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Zelzate | 0-2 (0-1) | Lokeren | 4-6 (2-4) | 4.33 | 4.33 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Lokeren | 2-3 (0-0) | LaLouviere | 3-7 (0-3) | 2.60 | 4.00 | 2.10 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 05-07-2026 | Sports in Saint Denis | 0-4 (0-1) | Lokeren | - | W | ||||||||
| INT CF | 02-07-2026 | Lokeren | 6-0 (3-0) | Oudenaarde | 7-0 (3-0) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D2 | 18-04-2026 | Lierse | 1-1 (0-0) | Lokeren | 8-7 (5-1) | 3.10 | 3.60 | 2.00 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D2 | 11-04-2026 | Lokeren | 1-1 (0-0) | Seraing United | 6-1 (5-0) | 1.83 | 3.60 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D2 | 04-04-2026 | Genk II | 2-2 (1-1) | Lokeren | 3-4 (1-1) | 3.10 | 3.50 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| No Data |
| FCV Dender EH Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 11% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D2 | 05-11-2026 | Francs Borains | 1-0 (0-0) | FCV Dender EH | 5-9 (1-3) | 3.00 | 3.30 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D2 | 01-11-2026 | FCV Dender EH | 1-1 (0-1) | Genk II | 7-6 (4-2) | 1.45 | 4.50 | 5.50 | D | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| BEL Cup | 17-10-2026 | Standard Liege | 2-0 (1-0) | FCV Dender EH | 5-8 (3-1) | 1.67 | 3.90 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | U |
| BEL D2 | 10-10-2026 | FCV Dender EH | 3-0 (2-0) | Club Brugge Ⅱ | 2-5 (2-1) | 1.44 | 4.00 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | D |
| BEL Cup | 27-09-2026 | Hoogstraten VV | 0-6 (0-4) | FCV Dender EH | - | W | ||||||||
| BEL D2 | 21-09-2026 | FCV Dender EH | 1-0 (0-0) | Patro Eisden | 4-5 (3-2) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 12-09-2026 | Gent B | 0-1 (0-0) | FCV Dender EH | 1-6 (0-3) | 3.00 | 3.40 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D2 | 05-09-2026 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Seraing United | 4-4 (1-2) | 1.45 | 3.80 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| BEL D2 | 29-08-2026 | RFC de Liege | 1-2 (1-1) | FCV Dender EH | 4-9 (3-6) | 2.25 | 3.30 | 2.63 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| BEL D2 | 22-08-2026 | FCV Dender EH | 2-0 (1-0) | Beerschot Wilrijk | 9-4 (5-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| BEL D2 | 15-08-2026 | Hasselt | 1-0 (1-0) | FCV Dender EH | 4-9 (2-3) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Oudenaarde | 5-0 (2-0) | FCV Dender EH | - | L | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Lokeren | 3-0 (2-0) | FCV Dender EH | 3-6 (0-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | D |
| BEL D1 | 23-05-2026 | FCV Dender EH | 0-0 (0-0) | KVSK Lommel | 8-2 (6-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 17-05-2026 | KVSK Lommel | 3-2 (0-1) | FCV Dender EH | 6-7 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| BEL D1 | 09-05-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (2-1) | FCV Dender EH | 9-2 (4-0) | 1.57 | 3.80 | 5.25 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 04-05-2026 | FCV Dender EH | 2-1 (2-1) | LaLouviere | 4-5 (2-0) | 2.90 | 3.40 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 25-04-2026 | Cercle Brugge | 2-1 (1-0) | FCV Dender EH | 7-6 (1-2) | 1.45 | 4.20 | 6.25 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| BEL D1 | 19-04-2026 | FCV Dender EH | 1-4 (1-1) | Cercle Brugge | 4-6 (2-1) | 3.25 | 3.50 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 13-04-2026 | FCV Dender EH | 1-2 (0-0) | Zulte-Waregem | 2-6 (2-3) | 3.00 | 3.30 | 2.20 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 22-11 | Away | Lierse | 13 Days |
| BEL D2 | 29-11 | Home | Beerschot Wilrijk | 20 Days |
| BEL D2 | 06-12 | Away | RFC de Liege | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D2 | 29-11 | Away | Excelsior Virton | 20 Days |
| BEL D2 | 06-12 | Away | Anderlecht II | 27 Days |
| BEL D2 | 13-12 | Home | Lierse | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.88 | 2.31 | 2.95 | 2.88 | 2.31 | 2.95 | 1.97 | 1/1.5 | 1.79 | 1.97 | 1/1.5 | 1.79 | 1.86 | 0 | 1.90 | 1.86 | 0 | 1.90 | |
| Initial | 2.37 | 3.70 | 2.45 | 2.37 | 3.70 | 2.45 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.94 | 3 | 1.82 | 1.85 | 0 | 1.91 | 1.85 | 0 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 2.50 | 2.75 | 3.00 | 2.40 | 3.10 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.08 | 0 | 1.73 | 1.85 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.80 | 3.50 | 2.15 | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.85 | 0 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.82 | 2.31 | 2.82 | 2.82 | 2.31 | 2.82 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Initial | 2.38 | 3.29 | 2.39 | 2.38 | 3.29 | 2.39 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.90 | 3 | 1.90 | 1.91 | 0 | 1.91 | 1.91 | 0 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1.3 | 2.1 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 0.5 |
| 14 | Shot(OT) | 13.3 | 11.8 | Shot(OT) | 11.8 |
| 6.3 | Corner | 5.7 | 6.3 | Corner | 6.4 |
| 2.7 | Yellow Card | 1.3 | 1.8 | Yellow Card | 1.6 |
| 18 | Fouls | 12 | 17.1 | Fouls | 14.9 |
| 52.7% | Possession | 39.7% | 56.9% | Possession | 45.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Lokeren ( 40 Matches) | FCV Dender EH ( 8 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 6 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 1 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 5 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 3 | 0 | 1 |
Lierse
KAS Eupen