ทีเด็ดบอล Carrarese vs Sampdoria
‹ คู่ก่อนหน้าLe Mans vs Monaco · อา. 8 พ.ย. 23:15 น. คู่ที่ 306 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Manchester United vs Aston Villa · อา. 8 พ.ย. 23:30 น.
Italy Serie B
🕒 08-11-2026 23:15 น.
Carrareseเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 306 / 35123:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้ม62.6พลังทีม60.0CarrareseSampdoriaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.3746% @2.77สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.95
Sampdoriaทีมเยือน · อันดับ #19 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
Luka TopalovicMF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5VS1🛡️
✓ ชนะ
Mattia VitiDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
TRTommaso RubinoMF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🎯
✓ ชนะ
Antoine MakoumbouMF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Fabio AbiusoFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
✓ ชนะ
Tobias LauritsenFW · 29 ปี£4Mคะแนน 6.6Sampdoria ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.3พลังที่แท้จริง62.6พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.6Carrarese นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 38%พลังทีม68.1พลังที่แท้จริง60.0พลังโค้ช×0.88▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านCarrareseต่อ 0 @1.89แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Carrareseการ์ดยิงดุ🔥5.4Carrareseการ์ดรับหลวม🕳️10.8Sampdoriaการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนSampdoriaรอง 0 @1.95ดาวเด่น 1
£4MVitiดาวเด่น 2
£4MMakoumbouดาวเด่น 3
£4MLauritsenการ์ดรับหลวม🕳️7.8Carrareseการ์ดยิงดุ🔥6.0Sampdoriaการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98แนวรุก🔥5.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Carrareseเจ้าบ้าน · อันดับ #16 · 10 แต้ม⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 306 / 35123:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้ม
62.6พลังทีม60.0
CarrareseSampdoria
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.3746% @2.77
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.95
Sampdoriaทีมเยือน · อันดับ #19 · 8 แต้ม💨แนวรุกลม6.0✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
Luka TopalovicMF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Luka TopalovicMF · 20 ปี£3Mคะแนน 6.51🛡️
✓ ชนะ
Mattia VitiDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Mattia VitiDF · 24 ปี£4Mคะแนน 6.72🎯
TRTommaso RubinoMF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
TRTommaso RubinoMF · 19 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
✓ ชนะ
Antoine MakoumbouMF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Antoine MakoumbouMF · 28 ปี£4Mคะแนน 6.73⚽
Fabio AbiusoFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Fabio AbiusoFW · 23 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
✓ ชนะ
Tobias LauritsenFW · 29 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Tobias LauritsenFW · 29 ปี£4Mคะแนน 6.6Sampdoria ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.3
พลังที่แท้จริง62.6
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.6
Carrarese นำ 2.6 · ตลาดให้เต็ง 38%
พลังทีม68.1
พลังที่แท้จริง60.0
พลังโค้ช×0.88▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านCarrarese
ต่อ 0 @1.89
แนวรับ🛡️7.8 vs 10.8Carrarese
การ์ดยิงดุ🔥5.4Carrarese
การ์ดรับหลวม🕳️10.8Sampdoria
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนSampdoria
รอง 0 @1.95
ดาวเด่น 1
£4MViti
£4MVitiดาวเด่น 2
£4MMakoumbou
£4MMakoumbouดาวเด่น 3
£4MLauritsen
£4MLauritsenการ์ดรับหลวม🕳️7.8Carrarese
การ์ดยิงดุ🔥6.0Sampdoria
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
แนวรุก🔥5.4 · 6.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Carrarese = วงกลม · Sampdoria = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Carrareseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Sampdoriaตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Semuel Pizzignacco5.9
33F.Reale6.0
6Oliana F.6.0
13F.Ruggeri6.1
73Rouhi J.6.3
17L.Topalovič6.5
23Braunoder M.6.0
18N.Schiavi5.8
77Parlanti G.6.0RT10Rubino T.6.4
9F.Abiuso6.3KA12Krastev A.6.2
7M.Cicconi6.0
15Filippo Delli Carri6.2
13Ravanelli L.6.3
3Gartenmann S.6.2
6Henderson L.6.1
28Abildgaard O.5.9
45Makoumbou A.6.7
11Begic T.6.2
9Lauritsen T.6.6
99Tutino G.6.0Carrarese3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
Sampdoria4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Carrarese vs แนวรุก Sampdoria
3vs318.0 – 18.7 คะแนน
Sampdoria คุณภาพดีกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs330.6 – 18.6 คะแนน
Carrarese คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Carrarese vs แนวรับ Sampdoria
2vs412.7 – 24.6 คะแนน
Sampdoria คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Carrarese คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า · แนวรุก Sampdoria ได้เปรียบแนวรับ Carrarese
📜 บทสรุปคัมภีร์Carrarese vs Sampdoria
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนSampdoria รอง 0 @1.95การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงCarrarese +2.662.6 vs 60.0
🃏ศึกดาวเด่นSampdoria ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งCarrareseโอกาสชนะ 38%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.542/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Carrarese · บิลหลัก 1X2 @2.37
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Carrarese ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.37 · ควรเป็น @2.18 (+9%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Carrarese 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Carrarese ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 20%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Carrarese · คาดสกอร์ 1.5 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Carrarese ชนะ 1 ลูก21%
Carrarese ชนะ 2 ลูก12%
Carrarese ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
Sampdoria ชนะ 1 ลูก19%
Sampdoria ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Carrarese ชนะ41%
Carrarese ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป20%
Carrarese คลีนชีท34%
Sampdoria ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Carrarese ไม่แพ้70%
Sampdoria ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%1-011%2-19%0-19%2-08%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Carrarese)
- โอกาส Carrarese ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.37 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.18 (คุ้มกว่า 9%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 41% มากกว่าตลาด (38%)
- Sampdoria เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Carrarese ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Sampdoria ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Carrarese
พ0-1ช2-0ช2-1พ1-2ช2-1พ0-3
Sampdoria
ช2-1พ1-4พ1-2ส1-1พ0-2ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Carrareseยิง 0.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Sampdoriaยิง 1.0 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Carrarese
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 15
Sampdoria
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrarese
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Sampdoria
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Carrarese
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Sampdoria
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Carrarese ชนะ 2เสมอ 1Sampdoria ชนะ 1
- 19-03-2026Carrarese2 - 0Sampdoria
- 08-12-2025Sampdoria3 - 2Carrarese
- 25-04-2025Carrarese1 - 0Sampdoria
- 27-12-2024Sampdoria1 - 1Carrarese
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Carrarese@2.40 → @2.371.0%
เสมอ@3.15 → @3.160.1%
ทีมเยือน Sampdoria@2.68 → @2.77▲ 3.6%
คู่อื่นใน Serie B 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-5-2 / 4-3-3)
Carrarese
1Semuel Pizzignacco
33F.Reale
6Oliana F.
13F.Ruggeri
73Rouhi J.
17L.Topalovič
23Braunoder M.
18N.Schiavi
77Parlanti G.
10Rubino T.
9F.Abiuso
Sampdoria
99Tutino G.
9Lauritsen T.
11Begic T.
45Makoumbou A.
28Abildgaard O.
6Henderson L.
3Gartenmann S.
13Ravanelli L.
15Filippo Delli Carri
7M.Cicconi
12Krastev A.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.21 | 3.40 | 2.65 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.72 | 0 | 2.06 | |
| Live | 2.26 | 3.43 | 2.55 | 1.93 | 2.5 | 1.79 | 2.06 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Crown | Initial | 2.38 | 3.25 | 2.67 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.39 | 3.15 | 2.68 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.80 | 0 | 2.02 | ||
| Bet365 | Initial | 2.45 | 3.10 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.88 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | 0 | 2.05 | ||
| Easybet | Initial | 2.43 | 3.10 | 2.70 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.74 | 0 | 2.07 | |
| Live | 2.39 | 3.20 | 2.80 | 1.96 | 2.5 | 1.84 | 2.09 | 0/0.5 | 1.74 | ||
| Vcbet | Initial | 2.38 | 3.25 | 2.75 | 1.94 | 2.5 | 1.87 | 2.05 | 0/0.5 | 1.72 | |
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.75 | 1.96 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.37 | 3.30 | 2.69 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.37 | 3.20 | 2.90 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0 | 2.13 | ||
| 10BET | Initial | 2.70 | 3.20 | 2.48 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.80 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.48 | 3.30 | 2.75 | 1.90 | 2.5 | 1.81 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.37 | 3.30 | 2.69 | 1.97 | 2.5 | 1.87 | 2.11 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.37 | 3.20 | 2.90 | 2.00 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0 | 2.13 | ||
| Sbobet | Initial | 2.36 | 3.11 | 2.66 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.13 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.28 | 3.12 | 2.76 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.12 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.48 | 3.51 | 2.79 | 1.94 | 2.5 | 1.90 | 1.81 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.50 | 3.46 | 2.80 | 2.01 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 0 | 2.07 | ||
| 18Bet | Initial | 2.60 | 3.05 | 2.65 | 1.91 | 2.5 | 1.81 | 1.84 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.90 | 1.93 | 2.5 | 1.79 | 2.05 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| pinnacle | Initial | 2.64 | 3.27 | 2.69 | 1.93 | 2.5 | 1.87 | 1.89 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.52 | 3.20 | 3.07 | 2.02 | 2.5 | 1.85 | 2.14 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Willhill | Initial | 2.45 | 3.20 | 2.70 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.45 | 3.20 | 2.70 | 1.91 | 2.5 | 1.80 | 1.73 | 0 | 2.00 | ||
| Interwetten | Initial | 2.70 | 3.10 | 2.70 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.90 | 1.90 | 2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 2.47 | 3.10 | 3.01 | 1.93 | 2.5 | 1.82 | 2.08 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.40 | 3.26 | 2.89 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.71 | 0 | 2.04 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.75 | AH: | 0 | Away | 2.05 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ITA D2-16] Carrarese | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 9 | 13 | 10 | 16 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 6 | 6 | 15 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 7 | 4 | 18 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 2 | 5 | 11 | 16 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 14 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 4 | 5 | 16 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 4 | 8 | 33.3% |
| [ITA D2-19] Sampdoria | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 10 | 18 | 8 | 19 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 5 | 6 | 14 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 13 | 2 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 3 | 4 | 6 | 9 | 12 | 14 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 17 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Carrarese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 2 (50%) Draw 1 (25%) Lose 1 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 75% Home 0% Draw 25% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 19-03-2026 | Carrarese | 2-0 (0-0) | Sampdoria | 4-2 (2-2) | 2.25 | 3.10 | 3.10 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| ITA D2 | 08-12-2025 | Sampdoria | 3-2 (2-2) | Carrarese | 7-1 (5-1) | 2.10 | 3.20 | 3.50 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| ITA D2 | 25-04-2025 | Carrarese | 1-0 (1-0) | Sampdoria | 5-6 (1-3) | 3.00 | 2.90 | 2.60 | W | 2.05 | 0 | 1.80 | W | U |
| ITA D2 | 27-12-2024 | Sampdoria | 1-1 (0-1) | Carrarese | 8-3 (3-1) | 2.05 | 3.20 | 3.75 | D | 2.10 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Carrarese Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Verona | 3-0 (3-0) | Carrarese | 5-9 (1-4) | 1.57 | 3.70 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | O |
| ITA D2 | 29-10-2026 | Carrarese | 2-1 (0-0) | Arezzo | 4-1 (1-0) | 2.15 | 3.10 | 3.30 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 25-10-2026 | Palermo | 2-1 (1-0) | Carrarese | 5-7 (2-7) | 1.33 | 4.75 | 8.00 | L | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| ITA D2 | 17-10-2026 | Carrarese | 2-1 (1-0) | Modena | 2-8 (1-5) | 4.00 | 3.30 | 1.86 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | O |
| ITA D2 | 11-10-2026 | Padova | 0-2 (0-1) | Carrarese | 5-1 (2-1) | 2.05 | 3.10 | 3.60 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Benevento | 11-3 (5-2) | 2.65 | 3.10 | 2.50 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 12-09-2026 | Catanzaro | 1-0 (0-0) | Carrarese | 2-5 (1-1) | 1.76 | 3.25 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 06-09-2026 | Carrarese | 0-1 (0-0) | Empoli | 1-7 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.57 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Ascoli | 1-1 (0-0) | Carrarese | 10-9 (5-3) | 1.90 | 3.20 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | D |
| ITA D2 | 23-08-2026 | Carrarese | 1-2 (0-1) | Mantova | 2-3 (2-2) | 2.15 | 3.20 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| ITA Cup | 16-08-2026 | Torino | 1-0 (1-0) | Carrarese | 4-3 (2-1) | 1.37 | 4.33 | 6.50 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 08-08-2026 | ACD Virtus Entella | 0-1 (0-0) | Carrarese | 4-2 (1-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Napoli | 2-0 (2-0) | Carrarese | 3-5 (3-2) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | ACD Virtus Entella | 2-1 (1-0) | Carrarese | 5-5 (0-3) | 1.62 | 3.60 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Carrarese | 0-0 (0-0) | Cesena | 10-4 (5-3) | 2.20 | 3.30 | 3.20 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| ITA D2 | 25-04-2026 | Frosinone | 3-0 (0-0) | Carrarese | 8-8 (4-3) | 1.56 | 3.90 | 5.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | L | D |
| ITA D2 | 19-04-2026 | Carrarese | 2-2 (1-1) | Pescara | 6-5 (1-2) | 1.95 | 3.50 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| ITA D2 | 13-04-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 2-0 (2-0) | Carrarese | 4-8 (4-3) | 3.10 | 3.10 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ITA D2 | 07-04-2026 | Carrarese | 3-1 (2-0) | Spezia | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.00 | 3.40 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| ITA D2 | 22-03-2026 | Bari | 0-3 (0-0) | Carrarese | 12-6 (6-3) | 2.57 | 3.10 | 2.50 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| Sampdoria Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ITA D2 | 01-11-2026 | Sampdoria | 2-0 (2-0) | ACD Virtus Entella | 4-2 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 3.20 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| ITA D2 | 28-10-2026 | Ascoli | 2-0 (0-0) | Sampdoria | 9-4 (5-1) | 2.15 | 3.20 | 3.25 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ITA D2 | 24-10-2026 | SudTirol | 1-1 (0-1) | Sampdoria | 2-5 | 2.57 | 3.10 | 2.55 | D | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | W | U |
| ITA D2 | 19-10-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-1) | Arezzo | 10-4 (3-1) | 1.71 | 3.40 | 4.75 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ITA D2 | 10-10-2026 | Avellino | 4-1 (4-1) | Sampdoria | 0-6 (0-3) | 2.50 | 3.00 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| ITA D2 | 19-09-2026 | Sampdoria | 2-1 (0-1) | Catanzaro | 4-5 (3-1) | 2.15 | 3.10 | 3.25 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| ITA D2 | 13-09-2026 | Mantova | 2-0 (0-0) | Sampdoria | 5-5 (4-2) | 2.20 | 2.85 | 3.40 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | D |
| ITA D2 | 08-09-2026 | Palermo | 3-1 (2-0) | Sampdoria | 2-5 (0-4) | 1.70 | 3.40 | 5.00 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 30-08-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-0) | Juve Stabia | 2-7 (0-4) | 1.91 | 3.00 | 4.33 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ITA D2 | 24-08-2026 | Cesena | 1-1 (1-0) | Sampdoria | 0-12 (0-2) | 2.50 | 3.10 | 2.63 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| ITA Cup | 18-08-2026 | Cremonese | 2-0 (1-0) | Sampdoria | 2-4 (1-1) | 2.01 | 3.20 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 10-08-2026 | Parma | 0-2 (0-2) | Sampdoria | 8-0 (4-0) | 1.45 | 3.80 | 6.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sampdoria | 1-2 (1-2) | Novara | - | L | ||||||||
| INT CF | 23-07-2026 | Sampdoria | 0-0 (0-0) | Cagliari | 1-5 (1-3) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Sampdoria | 2-0 (2-0) | Taverne | 11-3 (3-0) | 1.18 | 7.00 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| ITA D2 | 09-05-2026 | A.C. Reggiana 1919 | 1-0 (0-0) | Sampdoria | 3-9 (1-3) | 3.50 | 3.20 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ITA D2 | 01-05-2026 | Sampdoria | 1-0 (1-0) | SudTirol | 4-2 (3-0) | 2.15 | 3.20 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| ITA D2 | 26-04-2026 | Cesena | 0-0 (0-0) | Sampdoria | 4-5 (1-3) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| ITA D2 | 18-04-2026 | Sampdoria | 0-3 (0-2) | Monza | 8-5 (3-3) | 3.10 | 3.10 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| ITA D2 | 11-04-2026 | Pescara | 1-2 (1-0) | Sampdoria | 5-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 3.00 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | ACD Virtus Entella | 13 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Vicenza | 16 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Juve Stabia | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ITA D2 | 21-11 | Home | Benevento | 13 Days |
| ITA D2 | 24-11 | Away | Padova | 16 Days |
| ITA D2 | 28-11 | Home | Cremonese | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.96 | 2.13 | 3.20 | 2.96 | 2.13 | 3.20 | 1.87 | 1 | 1.93 | 1.87 | 1 | 1.93 | 1.83 | 0 | 1.99 | 1.83 | 0 | 1.99 | |
| Initial | 2.38 | 3.25 | 2.67 | 2.39 | 3.15 | 2.68 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.99 | 2.5 | 1.81 | 1.80 | 0 | 2.02 | 1.80 | 0 | 2.02 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.10 | 2.20 | 3.40 | 3.00 | 2.20 | 3.40 | 1.88 | 1 | 1.93 | 1.90 | 1 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.45 | 3.10 | 2.70 | 2.45 | 3.20 | 2.88 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.80 | 0 | 2.00 | 1.75 | 0 | 2.05 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.79 | 2.09 | 3.27 | 2.84 | 2.09 | 3.21 | 1.93 | 1 | 1.93 | 1.93 | 1 | 1.93 | 1.76 | 0 | 2.11 | 1.80 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.36 | 3.11 | 2.66 | 2.28 | 3.12 | 2.76 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 1.98 | 2.5 | 1.88 | 2.13 | 0/0.5 | 1.76 | 2.12 | 0/0.5 | 1.77 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Live | 1.88 | 9.5 | 1.93 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 1 | 0.9 | Goal | 1 |
| 2 | Loss | 1 | 1.3 | Loss | 1.8 |
| 11.7 | Shot(OT) | 12 | 14.4 | Shot(OT) | 11.7 |
| 6.7 | Corner | 4.3 | 5.1 | Corner | 5.7 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 2 |
| 14.3 | Fouls | 17.3 | 14.3 | Fouls | 12.9 |
| 60.3% | Possession | 33.7% | 46.1% | Possession | 45.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Carrarese ( 48 Matches) | Sampdoria ( 48 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 2 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 6 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 7 | 4 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 3 | 6 |
| HT-L / FT-L | 3 | 10 | 3 | 8 |
ACD Virtus Entella
Modena
Vicenza
Cremonese