ทีเด็ดบอล Le Mans vs Monaco
‹ คู่ก่อนหน้าLe Havre vs Lorient · อา. 8 พ.ย. 23:15 น. คู่ที่ 305 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Carrarese vs Sampdoria · อา. 8 พ.ย. 23:15 น.
France Ligue 1
🕒 08-11-2026 23:15 น.
คู่ที่ 305 / 35123:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล69.6พลังทีม75.3Le MansMonacoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ28% @4.3772% @1.71สูง/ต่ำ 3 สูง 2.01 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.90
Monacoทีมเยือน · อันดับ #7 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Habib DialloFW · 31 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1⚽
✓ ชนะ
Folarin BalogunFW · 25 ปี£50Mคะแนน 8.22🛡️
Raul TorrenteDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4VS2🎯
✓ ชนะ
Lamine CamaraMF · 22 ปี£40Mคะแนน 8.03🛡️
Lucas CalodatDF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4VS3🎯
✓ ชนะ
Denis ZakariaMF · 29 ปี£25Mคะแนน 7.7Monaco ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.0พลังที่แท้จริง69.6พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+5.6Monaco นำ 5.6 · ตลาดให้เต็ง 55%พลังทีม78.4พลังที่แท้จริง75.3พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านLe Mansรอง 0.5/1 @1.98การ์ดยิงดุ🔥7.2Le Mansการ์ดรับหลวม🕳️6.0Monacoการ์ดได้ราคา💰6/10Le Mansการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMonacoต่อ 0.5/1 @1.90JOKERทีมบนเจอทีมล่าง66ทีมเยือน Monaco แฮนดิแคป -0.5/1พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.2Monacoกองกลาง🎯55% vs 46%Monacoแนวรับ🛡️6.0 vs 12.0Monacoดาวเด่น 1
£50MBalogunดาวเด่น 2
£40MCamaraดาวเด่น 3
£25MZakariaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Le Mansการ์ดยิงดุ🔥9.6Monacoการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Monacoการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.01แนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.86ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 305 / 35123:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 45% ★★สมดุล69.6พลังทีม75.3
Le MansMonaco
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
28% @4.3772% @1.71
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.01 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.90
Monacoทีมเยือน · อันดับ #7 · 15 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Habib DialloFW · 31 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
Habib DialloFW · 31 ปี£4Mคะแนน 6.71⚽
✓ ชนะ
Folarin BalogunFW · 25 ปี£50Mคะแนน 8.2
✓ ชนะ
Folarin BalogunFW · 25 ปี£50Mคะแนน 8.22🛡️
Raul TorrenteDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Raul TorrenteDF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.42🎯
✓ ชนะ
Lamine CamaraMF · 22 ปี£40Mคะแนน 8.0
✓ ชนะ
Lamine CamaraMF · 22 ปี£40Mคะแนน 8.03🛡️
Lucas CalodatDF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Lucas CalodatDF · 24 ปี£3Mคะแนน 6.43🎯
✓ ชนะ
Denis ZakariaMF · 29 ปี£25Mคะแนน 7.7
✓ ชนะ
Denis ZakariaMF · 29 ปี£25Mคะแนน 7.7Monaco ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.0
พลังที่แท้จริง69.6
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+5.6
Monaco นำ 5.6 · ตลาดให้เต็ง 55%
พลังทีม78.4
พลังที่แท้จริง75.3
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านLe Mans
รอง 0.5/1 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥7.2Le Mans
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Monaco
การ์ดได้ราคา💰6/10Le Mans
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMonaco
ต่อ 0.5/1 @1.90
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง66ทีมเยือน Monaco แฮนดิแคป -0.5/1
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.2Monaco
กองกลาง🎯55% vs 46%Monaco
แนวรับ🛡️6.0 vs 12.0Monaco
ดาวเด่น 1
£50MBalogun
£50MBalogunดาวเด่น 2
£40MCamara
£40MCamaraดาวเด่น 3
£25MZakaria
£25MZakariaการ์ดรับหลวม🕳️12.0Le Mans
การ์ดยิงดุ🔥9.6Monaco
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Monaco
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.01
แนวรุก🔥7.2 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.86
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Le Mans = วงกลม · Monaco = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Le Mansตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Monacoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
98Nicolas Kocik6.2
16Torrent R.6.4
17Yohou S.5.7N15N.Boissé6.2
8Lauray A.5.9
22Calodat L.6.4VJ10Vercruysse J.5.8
29Bretelle L.6.1
18Buades L.6.2
25Gueye D.5.9
14Mafouta L.6.1HL1Hradecky L.6.2
20Nazinho F.6.9
15Dier E.6.7
72S. Sané7.0
2Vanderson7.5
6Zakaria D.7.7
8Camara L.8.0
11Abline M.7.6
10Golovin A.7.5
18Minamino T.7.2
29Brunner P.6.2Le Mans3-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
Monaco4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Le Mans vs แนวรุก Monaco
3vs118.3 – 6.2 คะแนน
Le Mans คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.5 – 38.0 คะแนน
Monaco คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Le Mans vs แนวรับ Monaco
2vs412.0 – 28.0 คะแนน
Monaco คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Monaco คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Le Mans vs Monaco
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMonaco ต่อ 0.5/1 @1.90การ์ด 11 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.01การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMonaco +5.669.6 vs 75.3
🃏ศึกดาวเด่นMonaco ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMonacoโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Monaco · บิลหลัก 1X2 @1.71
ความเสี่ยงของบิล45%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Monaco ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.71 · ควรเป็น @1.72 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Monaco 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Monaco ต่อ 0.5/1
ได้ 55%เสียครึ่ง 24%เสีย 21%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Monaco · คาดสกอร์ 1.2 - 1.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Monaco ชนะ 1 ลูก25%
Monaco ชนะ 2 ลูก17%
Monaco ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Le Mans ชนะ 1 ลูก13%
Le Mans ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Monaco ชนะ55%
Monaco ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Monaco คลีนชีท30%
Le Mans ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Le Mans ไม่แพ้45%
Monaco ไม่แพ้79%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)55%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)33%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.545%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-210%0-19%0-28%2-17%1-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Monaco)
- โอกาส Monaco ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- Le Mans เสียเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Monaco ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Le Mans ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Le Mans
ช2-1พ1-2พ1-3พ0-3ส1-1พ0-2
Monaco
ช2-1พ0-1ช3-0ส1-1พ1-3ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Le Mansยิง 1.2 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Monacoยิง 1.6 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Le Mans
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 17
Monaco
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Le Mans
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Monaco
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Le Mans
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
Monaco
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Le Mans ชนะ 0เสมอ 3Monaco ชนะ 5
- 18-05-2013Monaco2 - 1Le Mans
- 22-12-2012Le Mans2 - 3Monaco
- 31-03-2012Le Mans0 - 1Monaco
- 05-11-2011Monaco2 - 2Le Mans
- 28-04-2010Monaco1 - 1Le Mans
- 24-12-2009Le Mans1 - 1Monaco
- 26-04-2009Le Mans0 - 1Monaco
- 23-11-2008Monaco3 - 0Le Mans
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Le Mans@4.36 → @4.370.2%
เสมอ@4.01 → @3.980.8%
ทีมเยือน Monaco@1.69 → @1.711.4%
คู่อื่นใน Ligue 1 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 4-2-3-1)
Le Mans
98Nicolas Kocik
16Torrent R.
17Yohou S.
15N.Boissé
8Lauray A.
22Calodat L.
10Vercruysse J.
29Bretelle L.
18Buades L.
25Gueye D.
14Mafouta L.
Monaco
29Brunner P.
18Minamino T.
10Golovin A.
11Abline M.
8Camara L.
6Zakaria D.
2Vanderson
72S. Sané
15Dier E.
20Nazinho F.
1Hradecky L.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 4.10 | 4.15 | 1.60 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.91 | -0.5/1 | 1.93 | |
| Live | 4.20 | 4.15 | 1.58 | 1.94 | 3 | 1.86 | 1.94 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| Crown | Initial | 4.05 | 4.25 | 1.76 | 1.96 | 3 | 1.90 | 1.91 | -0.5/1 | 1.97 | |
| Live | 4.25 | 4.25 | 1.72 | 2.00 | 3 | 1.87 | 1.97 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.60 | 2.05 | 3 | 1.80 | 1.80 | -1 | 2.05 | |
| Live | 4.75 | 4.00 | 1.70 | 2.00 | 3 | 1.85 | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 4.10 | 4.00 | 1.74 | 1.91 | 3 | 1.86 | 1.83 | -0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 4.40 | 3.80 | 1.71 | 2.02 | 3 | 1.85 | 1.99 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 4.10 | 3.90 | 1.70 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.87 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 4.33 | 3.90 | 1.67 | 1.96 | 3 | 1.85 | 1.91 | -0.5/1 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.95 | 3.80 | 1.77 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.92 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 4.35 | 3.95 | 1.68 | 2.01 | 3 | 1.87 | 2.03 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| 10BET | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.61 | 1.97 | 3 | 1.78 | 1.87 | -0.5/1 | 1.87 | |
| Live | 4.65 | 3.95 | 1.66 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.87 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| 12BET | Initial | 3.95 | 3.80 | 1.77 | 1.94 | 3 | 1.92 | 1.92 | -0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 4.35 | 3.95 | 1.68 | 2.01 | 3 | 1.87 | 2.03 | -0.5/1 | 1.87 | ||
| Sbobet | Initial | 4.02 | 3.78 | 1.70 | 1.98 | 3 | 1.90 | 1.92 | -0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 4.10 | 3.68 | 1.71 | 2.02 | 3 | 1.86 | 1.99 | -0.5/1 | 1.91 | ||
| wewbet | Initial | 4.46 | 4.23 | 1.70 | 1.98 | 3 | 1.88 | 1.94 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 4.48 | 4.24 | 1.70 | 1.99 | 3 | 1.89 | 2.01 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 5.00 | 4.00 | 1.61 | 2.01 | 3 | 1.77 | 2.01 | -0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 4.50 | 4.10 | 1.69 | 1.96 | 3 | 1.83 | 1.96 | -0.5/1 | 1.83 | ||
| pinnacle | Initial | 3.77 | 3.84 | 1.86 | 1.93 | 3 | 1.87 | 1.94 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 4.60 | 4.42 | 1.69 | 2.01 | 3 | 1.88 | 2.01 | -0.5/1 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.85 | 1.62 | 2.5 | 2.30 | 1.95 | -0.5 | 1.85 | |
| Live | 4.00 | 3.90 | 1.70 | 1.60 | 2.5 | 2.30 | 1.80 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| Interwetten | Initial | 4.20 | 4.00 | 1.77 | 1.55 | 2.5 | 2.40 | 2.05 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 4.50 | 4.10 | 1.73 | 1.57 | 2.5 | 2.35 | 2.10 | -0.5 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 5.27 | 4.22 | 1.70 | 1.68 | 2.5 | 2.37 | 1.57 | -1.5 | 2.65 | |
| Live | 4.41 | 4.31 | 1.80 | 1.78 | 2.5/3 | 2.20 | 1.95 | -0.5/1 | 1.99 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D1-17] Le Mans | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 4 | 4 | 11 | 18 | 7 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 8 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 10 | 2 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 7 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 5 | 2 | 14 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
| [FRA D1-7] Monaco | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 10 | 15 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 6 | 7 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 14 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 4 | 1 | 9 | 6 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 1 | 3 | 5 | 7 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Le Mans Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 3 (30%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 20% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D2 | 18-05-2013 | Monaco | 2-1 (2-0) | Le Mans | - | 1.44 | 4.20 | 7.50 | L | 1.78 | 1 | 2.10 | D | O |
| FRA D2 | 22-12-2012 | Le Mans | 2-3 (0-1) | Monaco | - | 3.20 | 3.00 | 2.40 | L | 2.13 | 0 | 1.75 | L | O |
| FRA D2 | 31-03-2012 | Le Mans | 0-1 (0-0) | Monaco | - | 2.62 | 2.87 | 3.00 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | U |
| FRA D2 | 05-11-2011 | Monaco | 2-2 (1-1) | Le Mans | - | 2.20 | 3.00 | 3.60 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D1 | 28-04-2010 | Monaco | 1-1 (0-1) | Le Mans | - | 1.85 | 3.30 | 4.50 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| FRA D1 | 24-12-2009 | Le Mans | 1-1 (1-0) | Monaco | - | 2.40 | 3.00 | 2.87 | D | 1.70 | 0 | 2.25 | D | U |
| FRA D1 | 26-04-2009 | Le Mans | 0-1 (0-0) | Monaco | - | 2.37 | 3.00 | 2.90 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D1 | 23-11-2008 | Monaco | 3-0 (0-0) | Le Mans | - | 2.10 | 3.10 | 3.40 | L | 2.20 | 0.5 | 1.70 | L | O |
| FRA D1 | 27-01-2008 | Le Mans | 1-0 (1-0) | Monaco | - | 2.40 | 3.00 | 3.20 | W | 2.15 | 0/0.5 | 1.75 | W | |
| FRA D1 | 26-08-2007 | Monaco | 3-1 (0-1) | Le Mans | - | 1.91 | 3.00 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.90 | L | |
| FRA D1 | 25-02-2007 | Le Mans | 0-2 (0-1) | Monaco | - | 2.37 | 2.87 | 2.87 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | L | |
| FRA D1 | 01-10-2006 | Monaco | 2-1 (1-1) | Le Mans | - | 1.90 | 3.00 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | |
| FRA D1 | 16-04-2006 | Le Mans | 0-0 (0-0) | Monaco | - | 2.50 | 2.75 | 2.88 | D | 1.78 | 0 | 2.08 | D | |
| FRA D1 | 04-12-2005 | Monaco | 2-0 (2-0) | Le Mans | - | 1.61 | 3.20 | 5.50 | L | 2.08 | 1 | 1.77 | L | |
| FRA D1 | 28-03-2004 | Le Mans | 0-1 (0-0) | Monaco | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 02-11-2003 | Monaco | 4-2 (2-2) | Le Mans | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Le Mans Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 4 (40%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 01-11-2026 | Troyes | 2-0 (1-0) | Le Mans | 4-2 (0-2) | 2.25 | 3.40 | 2.90 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| FRA D1 | 25-10-2026 | AJ Auxerre | 1-1 (0-0) | Le Mans | 7-1 (1-0) | 2.25 | 3.40 | 3.00 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D1 | 17-10-2026 | Le Mans | 0-3 (0-0) | Toulouse | 2-2 (0-1) | 3.40 | 3.60 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 3-1 (1-0) | Le Mans | 4-4 (1-3) | 1.07 | 11.00 | 23.00 | L | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Guingamp | 2-1 (2-0) | Le Mans | - | L | ||||||||
| FRA D1 | 20-09-2026 | Le Mans | 2-1 (1-0) | Lorient | 1-3 | 3.00 | 3.30 | 2.35 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| FRA D1 | 13-09-2026 | Le Mans | 2-2 (2-1) | Lens | 3-9 (2-5) | 4.80 | 4.00 | 1.60 | D | 1.80 | -1 | 2.05 | W | O |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Nice | 1-1 (1-1) | Le Mans | 5-2 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 30-08-2026 | Rennes | 3-2 (2-1) | Le Mans | 8-6 (6-3) | 1.44 | 4.50 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Le Mans | 2-2 (1-1) | Stade Brestois | 1-10 (0-2) | 2.70 | 3.40 | 2.45 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Le Mans | 0-1 (0-1) | Le Havre | 3-4 (0-4) | 2.55 | 3.70 | 2.20 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Le Mans | 0-0 (0-0) | Saumur OL | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Le Mans | 1-1 (1-0) | UNFP | - | D | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Angers | 2-3 (0-2) | Le Mans | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Le Mans | 1-0 (0-0) | Nantes | 6-6 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 22-07-2026 | Le Mans | 3-1 (3-0) | Versailles 78 | 7-5 (3-4) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Le Mans | 2-3 (1-3) | La Roche VF | 8-1 (2-1) | 1.29 | 5.00 | 7.50 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| FRA D2 | 10-05-2026 | Bastia | 0-2 (0-1) | Le Mans | 2-3 (0-1) | 2.80 | 3.00 | 2.35 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D2 | 03-05-2026 | Le Mans | 1-1 (1-1) | Reims | 3-2 (1-0) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| FRA D2 | 25-04-2026 | Grenoble | 1-1 (1-1) | Le Mans | 1-4 (0-2) | 3.75 | 3.30 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| Monaco Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Monaco | 2-0 (1-0) | Nordsjaelland | 4-3 (2-3) | 1.48 | 4.33 | 5.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| FRA D1 | 01-11-2026 | Paris FC | 3-1 (2-0) | Monaco | 3-2 (2-1) | 2.40 | 3.50 | 2.63 | L | 1.85 | 0 | 2.00 | L | O |
| FRA D1 | 25-10-2026 | Monaco | 1-1 (0-1) | Lille | 6-1 (0-1) | 2.05 | 3.60 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA ECL | 23-10-2026 | Monaco | 3-0 (1-0) | SC Freiburg | 6-11 (4-2) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | O |
| FRA D1 | 18-10-2026 | Lorient | 1-0 (0-0) | Monaco | 3-4 (2-0) | 3.75 | 3.60 | 1.85 | L | 1.95 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA ECL | 15-10-2026 | CSKA Sofia | 1-2 (0-2) | Monaco | 12-1 (7-0) | 5.75 | 4.33 | 1.44 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | L | O |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Monaco | 2-2 (2-0) | Toulouse | 4-4 (1-2) | 1.75 | 3.75 | 4.20 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Monaco | 2-0 (0-0) | Pisa | - | 1.57 | 4.00 | 4.50 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| FRA D1 | 19-09-2026 | Monaco | 2-1 (1-0) | Lens | 2-8 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 12-09-2026 | Strasbourg | 1-1 (0-0) | Monaco | 2-7 (2-2) | 3.00 | 3.75 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| FRA D1 | 05-09-2026 | Paris Saint Germain (PSG) | 1-2 (1-0) | Monaco | 6-0 (1-0) | 1.44 | 4.60 | 5.75 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| FRA D1 | 31-08-2026 | Monaco | 2-0 (1-0) | Marseille | 5-7 (2-1) | 2.25 | 3.75 | 2.70 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Monaco | 4-1 (2-0) | Gornik Zabrze | 5-2 (3-1) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Le Havre | 0-1 (0-1) | Monaco | 7-4 (2-1) | 4.00 | 3.75 | 1.80 | W | 2.03 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Gornik Zabrze | 2-3 (0-1) | Monaco | 7-4 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | O |
| INT CF | 15-08-2026 | Coventry City | 2-0 (2-0) | Monaco | 2-3 (1-2) | 2.20 | 3.70 | 2.60 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Liverpool | 2-3 (2-1) | Monaco | 0-4 (0-2) | 1.67 | 3.90 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 07-08-2026 | Monaco | 1-0 (0-0) | Getafe | 8-3 (5-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Monaco | 2-2 (1-2) | Cercle Brugge | - | 1.30 | 5.50 | 6.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Sporting CP | 2-0 (0-0) | Monaco | 5-0 (3-0) | 1.57 | 4.10 | 4.33 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 23-11 | Away | Marseille | 14 Days |
| FRA D1 | 28-11 | Home | Lille | 20 Days |
| FRA D1 | 05-12 | Away | Paris FC | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 22-11 | Home | AJ Auxerre | 13 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | Heart of Midlothian | 18 Days |
| FRA D1 | 28-11 | Away | Lyon | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 4.20 | 2.38 | 2.26 | 4.10 | 2.38 | 2.29 | 1.99 | 1/1.5 | 1.87 | 2.02 | 1/1.5 | 1.86 | 2.01 | 0/-0.5 | 1.87 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.89 | |
| Initial | 4.05 | 4.25 | 1.76 | 4.25 | 4.25 | 1.72 | 1.96 | 3 | 1.90 | 2.00 | 3 | 1.87 | 1.91 | -0.5/1 | 1.97 | 1.97 | -0.5/1 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 2.50 | 2.25 | 4.75 | 2.50 | 2.20 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 5.00 | 4.00 | 1.60 | 4.75 | 4.00 | 1.70 | 2.05 | 3 | 1.80 | 2.00 | 3 | 1.85 | 1.80 | -1 | 2.05 | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.77 | 2.39 | 2.28 | 3.98 | 2.33 | 2.26 | 1.98 | 1/1.5 | 1.90 | 2.03 | 1/1.5 | 1.85 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.98 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Initial | 4.02 | 3.78 | 1.70 | 4.10 | 3.68 | 1.71 | 1.98 | 3 | 1.90 | 2.02 | 3 | 1.86 | 1.92 | -0.5/1 | 1.98 | 1.99 | -0.5/1 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.83 | -1.5 | 1.98 | Live | 1.83 | -1.5 | 1.98 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.85 | 8.5 | 1.95 | Live | 1.85 | 8.5 | 1.95 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.3 | 1.2 | Goal | 1.6 |
| 2 | Loss | 1.3 | 2 | Loss | 1 |
| 13.3 | Shot(OT) | 8.7 | 15.9 | Shot(OT) | 11.2 |
| 1.7 | Corner | 4 | 2.4 | Corner | 4 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.5 | Yellow Card | 2 |
| 14.3 | Fouls | 13 | 14.7 | Fouls | 12.8 |
| 51.7% | Possession | 59.3% | 45.9% | Possession | 55.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Le Mans ( 9 Matches) | Monaco ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 4 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 3 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 2 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 3 | 1 | 5 |
Rennes
Lille
Angers
Nice
Stade Brestois
Lyon
Le Havre
Lorient