ทีเด็ดบอล Angers vs Nice
‹ คู่ก่อนหน้าSliema Wanderers FC vs Valletta FC · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 302 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Stade Brestois vs Lyon · อา. 8 พ.ย. 23:15 น.
France Ligue 1
🕒 08-11-2026 23:15 น.
คู่ที่ 302 / 35123:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล72.1พลังทีม76.6AngersNiceใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ38% @3.3962% @2.04สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.96
Niceทีมเยือน · อันดับ #8 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Prosper PeterFW · 19 ปี£15Mคะแนน 7.4VS1⚽
✓ ชนะ
Mohamed AmouraFW · 26 ปี£20Mคะแนน 7.62🛡️
Ousmane CamaraDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0VS2⚽
✓ ชนะ
Sepe Elye WahiFW · 23 ปี£18Mคะแนน 7.53🎯
Yassin BelkhdimMF · 24 ปี£7Mคะแนน 7.0VS3⚽
✓ ชนะ
Sofiane DiopFW · 26 ปี£15Mคะแนน 7.4Nice ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม72.1พลังที่แท้จริง72.1พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+4.5Nice นำ 4.5 · ตลาดให้เต็ง 46%พลังทีม75.9พลังที่แท้จริง76.6พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านAngersรอง 0/-0.5 @1.92การ์ดยิงดุ🔥7.2Angersการ์ดรับหลวม🕳️7.2Niceการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนNiceต่อ 0/-0.5 @1.96กองกลาง🎯53% vs 48%Niceแนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Niceดาวเด่น 1
£20MAmouraดาวเด่น 2
£18MWahiดาวเด่น 3
£15MDiopการ์ดรับหลวม🕳️11.4Angersการ์ดยิงดุ🔥7.8Niceการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Niceการ์ด 8 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.96แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 302 / 35123:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 54% ★สมดุล
72.1พลังทีม76.6
AngersNice
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
38% @3.3962% @2.04
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.96 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.92 · เยือน 1.96
Niceทีมเยือน · อันดับ #8 · 14 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Prosper PeterFW · 19 ปี£15Mคะแนน 7.4
VS
Prosper PeterFW · 19 ปี£15Mคะแนน 7.41⚽
✓ ชนะ
Mohamed AmouraFW · 26 ปี£20Mคะแนน 7.6
✓ ชนะ
Mohamed AmouraFW · 26 ปี£20Mคะแนน 7.62🛡️
Ousmane CamaraDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
Ousmane CamaraDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02⚽
✓ ชนะ
Sepe Elye WahiFW · 23 ปี£18Mคะแนน 7.5
✓ ชนะ
Sepe Elye WahiFW · 23 ปี£18Mคะแนน 7.53🎯
Yassin BelkhdimMF · 24 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
Yassin BelkhdimMF · 24 ปี£7Mคะแนน 7.03⚽
✓ ชนะ
Sofiane DiopFW · 26 ปี£15Mคะแนน 7.4
✓ ชนะ
Sofiane DiopFW · 26 ปี£15Mคะแนน 7.4Nice ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม72.1
พลังที่แท้จริง72.1
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+4.5
Nice นำ 4.5 · ตลาดให้เต็ง 46%
พลังทีม75.9
พลังที่แท้จริง76.6
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านAngers
รอง 0/-0.5 @1.92
การ์ดยิงดุ🔥7.2Angers
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Nice
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนNice
ต่อ 0/-0.5 @1.96
กองกลาง🎯53% vs 48%Nice
แนวรับ🛡️7.2 vs 11.4Nice
ดาวเด่น 1
£20MAmoura
£20MAmouraดาวเด่น 2
£18MWahi
£18MWahiดาวเด่น 3
£15MDiop
£15MDiopการ์ดรับหลวม🕳️11.4Angers
การ์ดยิงดุ🔥7.8Nice
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส0 พ2Nice
การ์ด 8 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.96
แนวรุก🔥7.2 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️11.4 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Angers = วงกลม · Nice = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Angersตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Niceตัวจริงที่คาดว่าจะลงLA1Lopes A.6.0
KJ17Kalulu J.6.3
4Camara O.7.0
21Lefort J.6.1
2Arcus C.6.3BH93Belkebla H.6.3
10Sbai A.6.7
8van den Boomen B.6.4
14Y.Belkhdim7.0
27L.Raolisoa6.7
9Peter P.7.4
23Diouf Y.7.0SA36Seidu A.6.6
55Ndayishimiye Y.7.0
5Abdelmonem M.6.4
27Nkounkou N.6.4
6Boudaoui H.7.3WA28Witsel A.6.1
92Clauss J.6.7
9M. Amoura7.6
10Diop S.7.4
11Wahi E.7.5Angers4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
Nice3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Angers vs แนวรุก Nice
4vs125.7 – 7.5 คะแนน
Angers คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs633.0 – 41.5 คะแนน
Nice คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Angers vs แนวรับ Nice
1vs37.4 – 20.0 คะแนน
Nice คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Nice คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Angers vs Nice
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนNice ต่อ 0/-0.5 @1.96การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.96การ์ด 2 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงNice +4.572.1 vs 76.6
🃏ศึกดาวเด่นNice ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งNiceโอกาสชนะ 46%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Nice · บิลหลัก 1X2 @2.04
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Nice ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.04 · ควรเป็น @2.03 (+0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Nice 18 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Nice ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 26%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Nice · คาดสกอร์ 1.3 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Nice ชนะ 1 ลูก23%
Nice ชนะ 2 ลูก14%
Nice ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ26%
Angers ชนะ 1 ลูก16%
Angers ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Nice ชนะ46%
Nice ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Nice คลีนชีท27%
Angers ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Angers ไม่แพ้54%
Nice ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)53%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.547%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Nice)
- โอกาส Nice ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Angers เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Nice ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Nice ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Angers เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Angers ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Angers
ส0-0ช2-0พ1-5พ2-5ส0-0พ0-2
Nice
พ0-1ช2-1ช2-1พ1-2ช2-1ช5-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Angersยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Niceยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Angers
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 12
Nice
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Angers
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Nice
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Angers
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
Nice
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Angers ชนะ 2เสมอ 1Nice ชนะ 5
- 15-03-2026Angers0 - 2Nice
- 07-12-2025Nice0 - 1Angers
- 20-04-2025Nice2 - 1Angers
- 01-09-2024Angers1 - 4Nice
- 02-04-2023Angers1 - 1Nice
- 18-09-2022Nice0 - 1Angers
- 20-02-2022Nice1 - 0Angers
- 31-10-2021Angers1 - 2Nice
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Angers@3.39 → @3.390.2%
เสมอ@3.60 → @3.551.4%
ทีมเยือน Nice@1.99 → @2.04▲ 2.5%
คู่อื่นใน Ligue 1 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-1-4-1 / 3-4-2-1)
Angers
1Lopes A.
17Kalulu J.
4Camara O.
21Lefort J.
2Arcus C.
93Belkebla H.
10Sbai A.
8van den Boomen B.
14Y.Belkhdim
27L.Raolisoa
9Peter P.
Nice
11Wahi E.
10Diop S.
9M. Amoura
92Clauss J.
28Witsel A.
6Boudaoui H.
27Nkounkou N.
5Abdelmonem M.
55Ndayishimiye Y.
36Seidu A.
23Diouf Y.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 3.08 | 3.52 | 1.98 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.86 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.00 | 3.52 | 2.02 | 1.94 | 2.5/3 | 1.86 | 1.82 | -0.5 | 2.02 | ||
| Crown | Initial | 3.15 | 3.70 | 2.15 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.35 | 3.75 | 2.08 | 1.96 | 2.5/3 | 1.91 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.81 | ||
| Bet365 | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.85 | 1.80 | 2.5/3 | 2.05 | 1.95 | -0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.60 | 3.60 | 2.00 | 1.95 | 2.5/3 | 1.90 | 1.83 | -0.5 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 3.30 | 3.60 | 2.09 | 1.92 | 2.5/3 | 1.85 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 3.40 | 3.50 | 2.04 | 1.98 | 2.5/3 | 1.89 | 1.86 | -0.5 | 2.03 | ||
| Vcbet | Initial | 3.30 | 3.50 | 2.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.79 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.30 | 3.50 | 2.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.80 | -0.5 | 2.02 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.05 | 3.55 | 2.07 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 2.05 | 1.97 | 2.5/3 | 1.91 | 1.85 | -0.5 | 2.05 | ||
| 10BET | Initial | 3.75 | 3.75 | 1.86 | 1.97 | 3 | 1.78 | 1.70 | -0.5 | 2.10 | |
| Live | 3.35 | 3.70 | 2.02 | 1.89 | 2.5/3 | 1.88 | 1.77 | -0.5 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 3.05 | 3.55 | 2.07 | 1.98 | 2.5/3 | 1.88 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.20 | 3.60 | 2.05 | 1.97 | 2.5/3 | 1.91 | 1.85 | -0.5 | 2.05 | ||
| Sbobet | Initial | 3.31 | 3.41 | 1.97 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.23 | 3.31 | 2.04 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 1.86 | -0.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 3.25 | 3.82 | 2.07 | 1.90 | 2.5/3 | 1.96 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.37 | 3.77 | 2.06 | 1.97 | 2.5/3 | 1.91 | 1.84 | -0.5 | 2.06 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.88 | 1.79 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | -0.5 | 1.86 | |
| Live | 3.40 | 3.60 | 2.05 | 1.91 | 2.5/3 | 1.88 | 1.81 | -0.5 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 3.07 | 3.49 | 2.23 | 1.93 | 2.5/3 | 1.86 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.60 | 3.67 | 2.08 | 1.96 | 2.5/3 | 1.93 | 1.83 | -0.5 | 2.08 | ||
| hkjc | Initial | 3.20 | 3.30 | 1.93 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.77 | |
| Live | 3.20 | 3.30 | 1.93 | 1.95 | 2.5/3 | 1.75 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.77 | ||
| Willhill | Initial | 3.30 | 3.50 | 2.00 | 1.70 | 2.5 | 2.15 | 1.75 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.30 | 3.40 | 2.00 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 3.45 | 3.65 | 2.05 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | |
| Live | 3.45 | 3.60 | 2.05 | 1.70 | 2.5 | 2.10 | 1.75 | -0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 3.91 | 3.96 | 1.97 | 1.70 | 2.5 | 2.35 | 2.89 | 0 | 1.50 | |
| Live | 3.54 | 3.84 | 2.12 | 1.97 | 2.5/3 | 1.97 | 2.12 | 0/-0.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | -0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [FRA D1-15] Angers | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 17 | 8 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 9 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 8 | 4 | 12 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 4 | 12 | 6 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 1 | 6 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 7 | 5 | 16.7% |
| [FRA D1-8] Nice | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 13 | 12 | 14 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 5 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 0 | 3 | 3 | 7 | 3 | 13 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 12 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 7 | 7 | 10 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 3 | 9 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 4 | 1 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Angers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 15-03-2026 | Angers | 0-2 (0-0) | Nice | 7-6 (3-3) | 3.00 | 3.25 | 2.35 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D1 | 07-12-2025 | Nice | 0-1 (0-1) | Angers | 4-1 (3-1) | 1.62 | 3.70 | 5.25 | W | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 20-04-2025 | Nice | 2-1 (1-0) | Angers | 4-2 (1-1) | 1.36 | 4.75 | 7.50 | L | 1.87 | 1/1.5 | 2.03 | W | O |
| FRA D1 | 01-09-2024 | Angers | 1-4 (0-2) | Nice | 4-7 (2-5) | 3.75 | 3.20 | 2.10 | L | 2.07 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 02-04-2023 | Angers | 1-1 (1-1) | Nice | 5-2 (1-1) | 6.00 | 3.75 | 1.57 | D | 1.81 | -1 | 2.09 | W | U |
| FRA D1 | 18-09-2022 | Nice | 0-1 (0-1) | Angers | 5-4 (1-3) | 1.55 | 4.00 | 5.75 | W | 1.99 | 1 | 1.91 | W | U |
| FRA D1 | 20-02-2022 | Nice | 1-0 (1-0) | Angers | 4-5 (1-3) | 1.70 | 3.50 | 4.75 | L | 1.99 | 0.5/1 | 1.91 | L | U |
| FRA D1 | 31-10-2021 | Angers | 1-2 (1-0) | Nice | 3-8 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.40 | L | 2.03 | 0 | 1.87 | L | O |
| FRA D1 | 07-02-2021 | Nice | 3-0 (2-0) | Angers | 5-9 (5-2) | 2.50 | 3.00 | 3.10 | L | 2.16 | 0/0.5 | 1.76 | L | O |
| FRA D1 | 01-11-2020 | Angers | 0-3 (0-2) | Nice | 9-5 (3-3) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | L | 1.72 | 0 | 2.22 | L | O |
| FRA D1 | 12-01-2020 | Angers | 1-1 (1-1) | Nice | 7-2 (5-1) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 2.07 | L | U |
| FRA D1 | 01-12-2019 | Nice | 3-1 (1-1) | Angers | 0-7 (0-3) | 2.37 | 3.00 | 3.00 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| FRA D1 | 17-02-2019 | Angers | 3-0 (1-0) | Nice | 8-5 (5-2) | 2.40 | 3.20 | 3.00 | W | 2.08 | 0/0.5 | 1.82 | W | O |
| FRA D1 | 05-12-2018 | Nice | 0-0 (0-0) | Angers | 7-2 (2-0) | 1.80 | 3.20 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5 | 2.02 | W | U |
| FRA D1 | 14-04-2018 | Angers | 1-1 (0-0) | Nice | 4-8 (3-5) | 2.80 | 3.40 | 2.40 | D | 1.86 | 0/-0.5 | 2.04 | W | U |
| FRA D1 | 23-09-2017 | Nice | 2-2 (1-2) | Angers | 8-1 (2-0) | 1.85 | 3.40 | 4.33 | D | 1.86 | 0.5 | 2.04 | W | O |
| FRA D1 | 15-05-2017 | Nice | 0-2 (0-1) | Angers | 7-4 (4-2) | 1.75 | 3.50 | 4.75 | W | 2.06 | 0.5/1 | 1.84 | W | U |
| FRA D1 | 21-08-2016 | Angers | 0-1 (0-1) | Nice | 10-3 (7-1) | 2.50 | 3.20 | 2.80 | L | 2.10 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| FRA D1 | 16-01-2016 | Nice | 2-1 (0-1) | Angers | 6-3 (1-1) | 2.40 | 3.00 | 3.20 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| FRA D1 | 30-08-2015 | Angers | 1-1 (1-0) | Nice | 3-6 | 2.30 | 3.20 | 3.10 | D | 1.68 | 0 | 2.30 | D | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Angers Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 01-11-2026 | Lyon | 2-0 (1-0) | Angers | 4-3 (1-3) | 1.36 | 5.00 | 6.50 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.05 | L | U |
| FRA D1 | 25-10-2026 | Angers | 0-0 (0-0) | Lorient | 6-7 (2-4) | 2.50 | 3.20 | 2.75 | D | 1.83 | 0 | 2.03 | D | U |
| FRA D1 | 18-10-2026 | Angers | 2-5 (1-2) | Marseille | 2-5 (0-4) | 3.70 | 3.60 | 1.95 | L | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Stade Brestois | 5-1 (4-0) | Angers | 4-5 (2-4) | 2.00 | 3.50 | 3.60 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 20-09-2026 | Angers | 2-0 (1-0) | Troyes | 2-11 (0-8) | 1.95 | 3.25 | 3.80 | W | 2.00 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| FRA D1 | 13-09-2026 | Le Havre | 0-0 (0-0) | Angers | 4-6 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Angers | 1-2 (1-2) | Rennes | 12-6 (6-0) | 3.40 | 3.50 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| FRA D1 | 30-08-2026 | AJ Auxerre | 1-3 (1-1) | Angers | 7-10 (4-4) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Angers | 0-2 (0-2) | Lille | 8-3 (3-3) | 5.25 | 3.75 | 1.62 | L | 2.05 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Angers | 3-2 (1-2) | Paris FC | 8-6 (6-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Angers | 2-1 (2-0) | Lorient | 2-3 (0-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Angers | 2-3 (0-2) | Le Mans | - | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Angers | 2-1 (1-0) | Creteil | - | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 23-07-2026 | Angers | 3-1 (1-1) | Les Herbiers | 9-0 (4-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Stade Brestois | 1-1 (0-0) | Angers | 6-3 (3-1) | 1.80 | 3.60 | 4.00 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | Angers | 1-1 (0-1) | Strasbourg | 0-2 (0-1) | 3.60 | 3.25 | 2.05 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| FRA D1 | 03-05-2026 | AJ Auxerre | 3-1 (1-0) | Angers | 4-6 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 5.00 | L | 2.05 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| FRA D1 | 26-04-2026 | Angers | 0-3 (0-2) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-4 (1-2) | 12.00 | 6.00 | 1.22 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| FRA D1 | 19-04-2026 | Angers | 1-1 (1-1) | Le Havre | 4-3 (2-1) | 2.75 | 3.10 | 2.55 | D | 2.00 | 0 | 1.85 | D | U |
| FRA D1 | 12-04-2026 | Rennes | 2-1 (2-0) | Angers | 11-3 (4-2) | 1.38 | 4.33 | 8.00 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Nice Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| FRA D1 | 31-10-2026 | Nice | 5-2 (3-1) | Rennes | 4-7 (3-4) | 2.55 | 3.70 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| FRA D1 | 24-10-2026 | Stade Brestois | 1-2 (1-0) | Nice | 3-7 (1-4) | 2.10 | 3.50 | 3.25 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| FRA D1 | 19-10-2026 | Lyon | 2-1 (2-1) | Nice | 1-9 (1-1) | 1.57 | 4.00 | 5.25 | L | 2.00 | 1 | 1.85 | D | D |
| FRA D1 | 11-10-2026 | Nice | 2-1 (1-1) | Strasbourg | 2-3 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.90 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| FRA D1 | 20-09-2026 | Nice | 2-1 (1-0) | Lille | 3-7 (1-3) | 3.90 | 3.40 | 1.91 | W | 1.90 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| FRA D1 | 13-09-2026 | AJ Auxerre | 1-0 (0-0) | Nice | 3-8 (1-1) | 2.38 | 3.20 | 2.88 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | U |
| FRA D1 | 06-09-2026 | Nice | 1-1 (1-1) | Le Mans | 5-2 (2-2) | 1.80 | 3.50 | 4.10 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| FRA D1 | 30-08-2026 | Paris FC | 3-0 (1-0) | Nice | 2-4 | 2.15 | 3.30 | 3.20 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| FRA D1 | 23-08-2026 | Nice | 0-0 (0-0) | Lorient | 9-3 (5-2) | 2.20 | 3.40 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Hull City | 0-0 (0-0) | Nice | 6-4 (2-1) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Cagliari | 0-0 (0-0) | Nice | 4-1 (1-1) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Nice | 1-3 (1-2) | Fleury Merogis U.S. | - | L | ||||||||
| INT CF | 31-07-2026 | Juventus | 2-0 (1-0) | Nice | 3-1 | 1.62 | 3.60 | 5.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Marseille | 0-3 (0-2) | Nice | 7-0 (3-0) | 1.67 | 3.75 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 18-07-2026 | Nice | 4-0 (2-0) | Nimes | 2-2 (1-1) | 1.13 | 8.00 | 11.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 30-05-2026 | Nice | 4-1 (0-0) | Saint Etienne | 6-4 (3-1) | 1.91 | 3.20 | 4.33 | W | 1.95 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| FRA D2 | 27-05-2026 | Saint Etienne | 0-0 (0-0) | Nice | 6-6 (1-2) | 2.40 | 3.40 | 2.70 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | U |
| FRAC | 23-05-2026 | Lens | 3-1 (2-1) | Nice | 9-7 (7-4) | 1.80 | 3.80 | 4.00 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | O |
| FRA D1 | 18-05-2026 | Nice | 0-0 (0-0) | Metz | 10-4 (5-3) | 1.36 | 4.80 | 7.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| FRA D1 | 11-05-2026 | AJ Auxerre | 2-1 (1-1) | Nice | 10-1 (6-1) | 2.40 | 3.40 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 22-11 | Away | Paris FC | 14 Days |
| FRA D1 | 28-11 | Home | Lens | 20 Days |
| FRA D1 | 05-12 | Away | Monaco | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| FRA D1 | 21-11 | Home | Paris Saint Germain (PSG) | 13 Days |
| FRA D1 | 28-11 | Home | Troyes | 20 Days |
| FRA D1 | 05-12 | Away | Marseille | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.50 | 2.26 | 2.69 | 3.65 | 2.26 | 2.61 | 1.69 | 1 | 2.20 | 1.74 | 1 | 2.16 | 1.69 | 0/-0.5 | 2.23 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.16 | |
| Initial | 3.15 | 3.70 | 2.15 | 3.35 | 3.75 | 2.08 | 1.96 | 2.5/3 | 1.90 | 1.96 | 2.5/3 | 1.91 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.90 | 2.07 | 0/-0.5 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 2.30 | 2.60 | 4.00 | 2.30 | 2.60 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | 1.73 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 3.70 | 3.70 | 1.85 | 3.60 | 3.60 | 2.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.05 | 1.95 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | -0.5 | 1.90 | 1.83 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.57 | 2.24 | 2.53 | 3.74 | 2.26 | 2.42 | 1.74 | 1 | 2.16 | 2.17 | 1/1.5 | 1.73 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.16 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.14 | |
| Initial | 3.31 | 3.41 | 1.97 | 3.23 | 3.31 | 2.04 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 2.11 | 0/-0.5 | 1.80 | 1.86 | -0.5 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.85 | -1 | 1.95 | Live | 1.85 | -1 | 1.95 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10 | 1.80 | Live | 2.00 | 10 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 2.7 | 1.2 | Goal | 1.3 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.9 | Loss | 1.2 |
| 17.7 | Shot(OT) | 13 | 16.2 | Shot(OT) | 12.7 |
| 3.7 | Corner | 6.7 | 6.2 | Corner | 5.5 |
| 1 | Yellow Card | 4.3 | 1.4 | Yellow Card | 2.4 |
| 10 | Fouls | 12.3 | 10.6 | Fouls | 9.9 |
| 42% | Possession | 49.7% | 48.1% | Possession | 53.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Angers ( 43 Matches) | Nice ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 2 | 5 | 2 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 3 | 1 | 3 |
| HT-L / FT-L | 8 | 9 | 4 | 10 |
Rennes
Lille
Stade Brestois
Lyon
Le Havre
Lorient
Le Mans
Monaco