ทีเด็ดบอล Sliema Wanderers FC vs Valletta FC
‹ คู่ก่อนหน้าUrartu vs FC Ararat Armenia · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 301 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Angers vs Nice · อา. 8 พ.ย. 23:15 น.
Malta Premier League
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Sliema Wanderers FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 301 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1430พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVSSliema Wanderers FCValletta FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0159% @2.07สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
Valletta FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSliema Wanderers FCรอง 0/-0.5 @1.77การ์ดยิงดุ🔥9.0Sliema Wanderers FCการ์ดได้ราคา💰6/10Sliema Wanderers FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนValletta FCต่อ 0/-0.5 @1.99แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Valletta FCแนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Valletta FCการ์ดรับหลวม🕳️7.2Sliema Wanderers FCการ์ดยิงดุ🔥10.8Valletta FCการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Valletta FCการ์ดได้ราคา💰7/10Valletta FCการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.86พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Sliema Wanderers FCเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 301 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
10พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1014พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1430พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 56% ★สมดุลVS
Sliema Wanderers FCValletta FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0159% @2.07
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.86แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
Valletta FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง4.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSliema Wanderers FC
รอง 0/-0.5 @1.77
การ์ดยิงดุ🔥9.0Sliema Wanderers FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Sliema Wanderers FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนValletta FC
ต่อ 0/-0.5 @1.99
แนวรุก🔥10.8 vs 9.0Valletta FC
แนวรับ🛡️4.2 vs 7.2Valletta FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Sliema Wanderers FC
การ์ดยิงดุ🔥10.8Valletta FC
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Valletta FC
การ์ดได้ราคา💰7/10Valletta FC
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 10.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.86
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sliema Wanderers FC vs Valletta FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนValletta FC ต่อ 0/-0.5 @1.99การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 6 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งValletta FCโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน10 · 14 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Valletta FC · บิลหลัก 1X2 @2.07
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Valletta FC ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.07 · ควรเป็น @2.02 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Valletta FC 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Valletta FC ต่อ 0/-0.5
ได้ 44%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Valletta FC · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Valletta FC ชนะ 1 ลูก23%
Valletta FC ชนะ 2 ลูก13%
Valletta FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Sliema Wanderers FC ชนะ 1 ลูก17%
Sliema Wanderers FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Valletta FC ชนะ44%
Valletta FC ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Valletta FC คลีนชีท30%
Sliema Wanderers FC ยิงไม่ได้24%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sliema Wanderers FC ไม่แพ้56%
Valletta FC ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)48%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.552%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-29%1-09%0-27%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Valletta FC)
- โอกาส Valletta FC ชนะ 44% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Valletta FC ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Valletta FC ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Valletta FC ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- เจอกันล่าสุด Sliema Wanderers FC เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Sliema Wanderers FC ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sliema Wanderers FC
ส0-0ส1-1พ1-2ช3-2ช2-1ส1-1
Valletta FC
ช3-0ช2-0ช2-1ช2-0พ1-2ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sliema Wanderers FCยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
Valletta FCยิง 1.8 · เสีย 0.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sliema Wanderers FC
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 16
Valletta FC
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sliema Wanderers FC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
Valletta FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sliema Wanderers FC
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Valletta FC
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sliema Wanderers FC ชนะ 3เสมอ 2Valletta FC ชนะ 3
- 17-10-2026Valletta FC2 - 1Sliema Wanderers FC
- 18-07-2026Sliema Wanderers FC1 - 2Valletta FC
- 21-02-2026Valletta FC0 - 1Sliema Wanderers FC
- 15-12-2025Valletta FC1 - 2Sliema Wanderers FC
- 08-12-2025Valletta FC3 - 1Sliema Wanderers FC
- 21-09-2025Sliema Wanderers FC1 - 1Valletta FC
- 20-07-2025Sliema Wanderers FC2 - 1Valletta FC
- 03-02-2024Valletta FC1 - 1Sliema Wanderers FC
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.76 | 3.05 | 2.18 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.76 | 3.05 | 2.18 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | |
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 2.87 | 2.83 | 2.07 | 1.85 | 2/2.5 | 1.89 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.70 | 2.81 | 2.21 | 1.96 | 2/2.5 | 1.78 | 1.77 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.95 | 3.05 | 2.10 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.76 | 0/-0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.85 | 3.10 | 2.25 | 1.86 | 2/2.5 | 1.71 | 1.70 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 2.88 | 2.96 | 2.43 | 2.00 | 2/2.5 | 1.77 | 2.06 | 0 | 1.72 | |
| Live | 3.02 | 2.99 | 2.31 | 1.99 | 2/2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| 1xBet | Initial | 3.32 | 3.40 | 1.97 | 2.20 | 2.5 | 1.67 | 2.40 | 0 | 1.50 | |
| Live | 2.95 | 3.04 | 2.27 | 1.91 | 2/2.5 | 1.76 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -0.5 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-4] Sliema Wanderers FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 3 | 3 | 15 | 14 | 18 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 6 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 7 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 8 | 4 | 19 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 3 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 2 | 10 | 33.3% |
| [MAL D1-1] Valletta FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 1 | 2 | 23 | 9 | 25 | 1 | 72.7% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 10 | 9 | 7 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 13 | 0 | 18 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 3 | 15 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 6 | 8 | 15 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 2 | 8 | 1 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 4 | 0 | 14 | 2 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 2 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Sliema Wanderers FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 38% Home 25% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 0% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 17-10-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-2 (1-1) | Valletta FC | 0-6 (0-3) | L | ||||||||
| MAL D1 | 21-02-2026 | Valletta FC | 0-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 7-4 (4-3) | 2.10 | 3.00 | 3.40 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 15-12-2025 | Valletta FC | 1-2 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 0-3 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| MAL JC | 08-12-2025 | Valletta FC | 3-1 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 0-3 (0-1) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| MAL D1 | 21-09-2025 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (0-0) | Valletta FC | 3-8 (2-5) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | D | 1.87 | 0 | 1.92 | D | U |
| INT CF | 20-07-2025 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (1-0) | Valletta FC | 2-8 (2-2) | W | ||||||||
| MAL D1 | 03-02-2024 | Valletta FC | 1-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 3-2 (3-1) | 2.90 | 3.25 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 24-09-2023 | Sliema Wanderers FC | 1-0 (0-0) | Valletta FC | 2-2 (0-2) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 20-08-2023 | Sliema Wanderers FC | 0-1 (0-0) | Valletta FC | 5-3 (0-2) | 4.20 | 4.20 | 1.57 | L | 1.80 | -1 | 2.00 | D | U |
| MAL D1 | 10-04-2022 | Valletta FC | 3-1 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 8-5 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.50 | L | 1.75 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| MAL D1 | 26-02-2022 | Valletta FC | 1-0 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 6-5 (1-4) | 1.73 | 3.60 | 3.80 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| MAL D1 | 20-11-2021 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (0-1) | Valletta FC | 4-6 (1-3) | 2.60 | 3.50 | 2.25 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | O |
| MAL D1 | 04-02-2021 | Valletta FC | 0-0 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 2-5 (2-3) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| MAL D1 | 21-01-2020 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 5-1 (3-0) | 1.33 | 4.50 | 7.00 | L | 2.15 | 1.5 | 1.68 | W | O |
| MAL D1 | 30-08-2019 | Sliema Wanderers FC | 1-3 (1-1) | Valletta FC | 6-5 (2-4) | 4.33 | 3.75 | 1.61 | L | 1.92 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| MAL D1 | 13-01-2019 | Valletta FC | 2-0 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 4-5 (3-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| MAL D1 | 19-08-2018 | Sliema Wanderers FC | 3-0 (1-0) | Valletta FC | 1-4 (1-0) | 5.75 | 3.70 | 1.50 | W | 1.82 | -1 | 1.98 | W | O |
| MAL D1 | 27-01-2018 | Valletta FC | 1-1 (0-1) | Sliema Wanderers FC | 10-2 (2-0) | 1.61 | 3.75 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 18-09-2017 | Sliema Wanderers FC | 0-1 (0-1) | Valletta FC | 4-7 (2-1) | 3.20 | 3.60 | 1.90 | L | 1.82 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sliema Wanderers FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 01-11-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (0-0) | Hamrun Spartans | 6-5 (0-2) | 3.10 | 3.40 | 2.05 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| MAL D1 | 24-10-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (2-1) | Marsaxlokk FC | 6-9 (3-5) | 2.40 | 3.30 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 22-10-2026 | St. Patrick FC | 2-3 (0-1) | Sliema Wanderers FC | 1-6 (0-3) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| MAL D1 | 17-10-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| MAL D1 | 11-10-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (1-1) | Gzira United | 6-2 (0-1) | 1.57 | 3.70 | 4.50 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| MAL D1 | 21-09-2026 | Balzan FC | 0-0 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 10-4 (7-1) | 3.30 | 3.40 | 1.91 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Mosta FC | 1-3 (0-2) | Sliema Wanderers FC | 2-5 (1-3) | 3.80 | 3.50 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (1-0) | Birkirkara FC | 6-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 31-08-2026 | Birzebbuga | 1-2 (0-1) | Sliema Wanderers FC | 2-7 (1-6) | 2.50 | 3.20 | 2.45 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| MAL D1 | 21-08-2026 | Floriana F.C. | 2-0 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 6-3 (3-2) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| MAL D1 | 17-08-2026 | Sliema Wanderers FC | 0-2 (0-1) | Hibernians FC | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-0 (0-0) | Birzebbuga | 5-2 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 01-08-2026 | Sliema Wanderers FC | 3-1 (0-0) | St. Patrick FC | - | 1.80 | 3.30 | 3.90 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Birkirkara FC | 2-3 (1-1) | Sliema Wanderers FC | 6-1 (4-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-2 (1-1) | Valletta FC | 0-6 (0-3) | L | ||||||||
| MAL D1 | 30-04-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 2-1 (1-1) | Sliema Wanderers FC | 8-5 (3-1) | 2.30 | 3.40 | 2.63 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| MAL D1 | 26-04-2026 | St. Patrick FC | 1-1 (1-1) | Sliema Wanderers FC | 7-5 (3-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 19-04-2026 | Mosta FC | 2-2 (1-0) | Sliema Wanderers FC | 3-7 (2-3) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 14-04-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-0 (0-0) | Birkirkara FC | 2-3 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-1 (1-1) | Hibernians FC | 10-1 (7-1) | 1.83 | 3.40 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
| Valletta FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 01-11-2026 | Floriana F.C. | 0-1 (0-0) | Valletta FC | 6-3 (2-1) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| MAL D1 | 25-10-2026 | Valletta FC | 1-2 (0-2) | Hamrun Spartans | 9-4 (2-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| MAL D1 | 22-10-2026 | Mosta FC | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 7-4 (5-2) | 5.00 | 3.80 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 17-10-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Sliema Wanderers FC | 5-4 (3-3) | 2.30 | 3.10 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| MAL D1 | 10-10-2026 | Birkirkara FC | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 9-3 (5-2) | 2.90 | 3.20 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| MAL D1 | 19-09-2026 | Birzebbuga | 0-3 (0-1) | Valletta FC | 0-6 (0-3) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 13-09-2026 | Valletta FC | 2-2 (1-2) | Balzan FC | 10-4 (5-4) | 1.85 | 3.30 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| MAL SC | 08-09-2026 | Floriana F.C. | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 8-3 (4-1) | 2.45 | 2.90 | 2.80 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | D |
| MAL D1 | 03-09-2026 | Hibernians FC | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 8-3 (4-1) | 3.10 | 3.30 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| MAL D1 | 29-08-2026 | Valletta FC | 1-2 (0-2) | Marsaxlokk FC | 7-6 (2-3) | 2.10 | 3.20 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 23-08-2026 | Gzira United | 0-3 (0-0) | Valletta FC | 4-2 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 16-08-2026 | Valletta FC | 4-2 (1-2) | St. Patrick FC | 7-1 (3-0) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | Valletta FC | 0-4 (0-2) | Rakow Czestochowa | 0-3 (0-2) | 6.50 | 4.80 | 1.33 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| UEFA ECL | 23-07-2026 | Rakow Czestochowa | 3-1 (0-1) | Valletta FC | 5-3 (4-1) | 1.14 | 6.50 | 12.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-2 (1-1) | Valletta FC | 0-6 (0-3) | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Balzan FC | 1-2 (0-0) | Valletta FC | 6-1 (2-0) | 4.80 | 4.20 | 1.50 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | O |
| MAL Cup | 23-05-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-1) | Gzira United | 5-3 (1-3) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| MAL D1 | 16-05-2026 | Valletta FC | 0-2 (0-2) | Hamrun Spartans | 1-7 (0-1) | 2.70 | 3.40 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL D1 | 09-05-2026 | Floriana F.C. | 0-0 (0-0) | Valletta FC | 4-6 (2-5) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| MAL D1 | 02-05-2026 | Valletta FC | 2-1 (0-0) | Hamrun Spartans | 3-7 (1-4) | 3.10 | 3.20 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Sliema Wanderers FC | No Data | Valletta FC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.45 | 1.94 | 2.89 | 3.45 | 1.94 | 2.89 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 1.66 | 0.5/1 | 2.04 | 2.02 | 0 | 1.68 | 2.02 | 0 | 1.68 | |
| Initial | 2.76 | 3.05 | 2.18 | 2.76 | 3.05 | 2.18 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.94 | 2/2.5 | 1.76 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 3.25 | 3.40 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.78 | -0.5 | 2.03 | 1.78 | -0.5 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 1.3 | 1.5 | Goal | 1.8 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 1.2 | Loss | 0.7 |
| 8 | Shot(OT) | 9.7 | 7.9 | Shot(OT) | 8.9 |
| 6 | Corner | 5.3 | 5.3 | Corner | 5.3 |
| 2 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 2.1 |
| 7 | Fouls | 11.5 | 7 | Fouls | 9.7 |
| 51.7% | Possession | 51% | 52.2% | Possession | 50.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sliema Wanderers FC ( 43 Matches) | Valletta FC ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 6 | 3 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 5 | 4 | 7 |
| HT-L / FT-D | 0 | 3 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 4 | 3 | 1 |
Birkirkara FC
St. Patrick FC