ทีเด็ดบอล Birkirkara FC vs St. Patrick FC
‹ คู่ก่อนหน้าFethiyespor vs Adana 1954 · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 25 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Penya Encarnada vs Ranger's FC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Malta Premier League
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Birkirkara FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 25 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVSBirkirkara FCSt. Patrick FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8335% @3.45สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.89
St. Patrick FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBirkirkara FCต่อ 0.5 @1.86JOKERเจอกันทีไรชนะ72Birkirkara FC ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.0Birkirkara FCการ์ดรับหลวม🕳️7.2St. Patrick FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Birkirkara FCการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSt. Patrick FCรอง 0.5 @1.89แนวรุก🔥9.0 vs 6.0St. Patrick FCการ์ดรับหลวม🕳️6.6Birkirkara FCการ์ดยิงดุ🔥9.0St. Patrick FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.91พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.84การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Birkirkara FCเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 25 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★แพงเกินจริงVS
Birkirkara FCSt. Patrick FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8335% @3.45
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.91 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.89
St. Patrick FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBirkirkara FC
ต่อ 0.5 @1.86
JOKERเจอกันทีไรชนะ72Birkirkara FC ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันการ์ดยิงดุ🔥6.0Birkirkara FC
การ์ดรับหลวม🕳️7.2St. Patrick FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Birkirkara FC
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSt. Patrick FC
รอง 0.5 @1.89
แนวรุก🔥9.0 vs 6.0St. Patrick FC
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Birkirkara FC
การ์ดยิงดุ🔥9.0St. Patrick FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.91
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥6.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.6 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.84
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Birkirkara FC vs St. Patrick FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBirkirkara FC ต่อ 0.5 @1.86การ์ด 5 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.91การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBirkirkara FCโอกาสชนะ 48%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Birkirkara FC · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Birkirkara FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.93 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Birkirkara FC 22 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Birkirkara FC ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Birkirkara FC · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Birkirkara FC ชนะ 1 ลูก26%
Birkirkara FC ชนะ 2 ลูก13%
Birkirkara FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ26%
St. Patrick FC ชนะ 1 ลูก16%
St. Patrick FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Birkirkara FC ชนะ45%
Birkirkara FC ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Birkirkara FC คลีนชีท29%
St. Patrick FC ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Birkirkara FC ไม่แพ้72%
St. Patrick FC ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)44%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)23%
ยิงได้ทั้งคู่49%
ต่ำ 2.556%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-011%0-09%1-28%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Birkirkara FC)
- โอกาส Birkirkara FC ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- เจอกันล่าสุด Birkirkara FC ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.83 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.93 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Birkirkara FC ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- St. Patrick FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส St. Patrick FC ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Birkirkara FC
ช2-0พ0-2พ0-2ส1-1ช2-0ส2-2
St. Patrick FC
พ0-2พ1-2ช2-1พ2-3ช2-1ช5-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Birkirkara FCยิง 1.0 · เสีย 1.1 ต่อนัด
St. Patrick FCยิง 1.5 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Birkirkara FC
2.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 10
St. Patrick FC
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Birkirkara FC
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
St. Patrick FC
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Birkirkara FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
St. Patrick FC
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Birkirkara FC ชนะ 7เสมอ 0St. Patrick FC ชนะ 1
- 18-09-2026St. Patrick FC0 - 2Birkirkara FC
- 19-07-2026Birkirkara FC2 - 1St. Patrick FC
- 11-04-2026Birkirkara FC1 - 0St. Patrick FC
- 05-03-2026Birkirkara FC2 - 1St. Patrick FC
- 21-02-2026Birkirkara FC0 - 3St. Patrick FC
- 04-10-2025St. Patrick FC0 - 2Birkirkara FC
- 23-02-2025St. Patrick FC0 - 3Birkirkara FC
- 24-08-2024Birkirkara FC1 - 0St. Patrick FC
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.81 | 3.10 | 3.33 | 1.85 | 2.5 | 1.89 | 1.81 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.86 | 3.03 | 3.24 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.86 | 0.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.77 | 3.35 | 3.60 | 1.76 | 2.5 | 1.76 | 1.71 | 0.5 | 1.81 | |
| Live | 1.81 | 3.35 | 3.70 | 1.82 | 2.5 | 1.74 | 1.75 | 0.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.85 | 3.35 | 3.83 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.85 | 3.35 | 3.83 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.85 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.82 | 3.60 | 3.67 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 1.61 | 0/0.5 | 2.17 | |
| Live | 1.81 | 3.46 | 3.74 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.58 | 0/0.5 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D1-7] Birkirkara FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 14 | 11 | 15 | 7 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 9 | 6 | 9 | 2 | 33.3% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 5 | 5 | 6 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 7 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 6 | 7 | 12 | 9 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 8 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [MAL D1-8] St. Patrick FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 2 | 5 | 17 | 16 | 14 | 8 | 36.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 7 | 6 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 9 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 9 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 4 | 4 | 7 | 9 | 13 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Birkirkara FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 7 (88%) Draw 0 (0%) Lose 1 (13%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (8 games) 88% Home 0% Draw 13% Away Over/Under Odds (8 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 18-09-2026 | St. Patrick FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 5-5 (0-5) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Birkirkara FC | 2-1 (1-1) | St. Patrick FC | 6-4 (4-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 11-04-2026 | Birkirkara FC | 1-0 (0-0) | St. Patrick FC | 8-3 (6-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| MAL Cup | 05-03-2026 | Birkirkara FC | 2-1 (0-0) | St. Patrick FC | 3-3 (3-1) | 1.75 | 3.30 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 21-02-2026 | Birkirkara FC | 0-3 (0-1) | St. Patrick FC | 4-5 (3-3) | 1.85 | 3.25 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| MAL D1 | 04-10-2025 | St. Patrick FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 1-5 (0-5) | 3.80 | 3.60 | 1.72 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 23-02-2025 | St. Patrick FC | 0-3 (0-1) | Birkirkara FC | 4-3 (2-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| MAL D1 | 24-08-2024 | Birkirkara FC | 1-0 (1-0) | St. Patrick FC | 3-7 (0-5) | 1.75 | 3.40 | 4.10 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Birkirkara FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 31-10-2026 | Birkirkara FC | 2-2 (1-2) | Birzebbuga | 6-3 (2-0) | 1.60 | 3.70 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| MAL D1 | 25-10-2026 | Balzan FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 3-7 (1-5) | 2.80 | 3.20 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D1 | 22-10-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (1-1) | Floriana F.C. | 7-3 (5-0) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | D | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| MAL D1 | 17-10-2026 | Marsaxlokk FC | 2-0 (0-0) | Birkirkara FC | 6-4 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| MAL D1 | 10-10-2026 | Birkirkara FC | 0-2 (0-1) | Valletta FC | 9-3 (5-2) | 2.90 | 3.20 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 18-09-2026 | St. Patrick FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 5-5 (0-5) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 12-09-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-1) | Hibernians FC | 9-4 (4-2) | 1.95 | 3.30 | 3.25 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| MAL D1 | 06-09-2026 | Sliema Wanderers FC | 2-1 (1-0) | Birkirkara FC | 6-2 (2-1) | 2.45 | 3.10 | 2.55 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| MAL D1 | 30-08-2026 | Mosta FC | 1-0 (1-0) | Birkirkara FC | 2-7 (2-2) | 3.90 | 3.40 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| MAL D1 | 22-08-2026 | Birkirkara FC | 1-0 (0-0) | Hamrun Spartans | 3-8 (1-4) | 3.50 | 3.20 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D1 | 17-08-2026 | Birkirkara FC | 4-0 (2-0) | Gzira United | 6-3 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 12-08-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-1) | Mosta FC | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (0-0) | Balzan FC | 0-4 | D | ||||||||
| INT CF | 02-08-2026 | Marsaxlokk FC | 0-1 (0-1) | Birkirkara FC | 3-4 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Birkirkara FC | 2-3 (1-1) | Sliema Wanderers FC | 6-1 (4-0) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Birkirkara FC | 2-1 (1-1) | St. Patrick FC | 6-4 (4-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 30-04-2026 | Birkirkara FC | 1-1 (1-0) | Mosta FC | 4-0 (2-0) | 2.55 | 3.25 | 2.40 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| MAL D1 | 24-04-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 6-2 (2-2) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| MAL D1 | 18-04-2026 | Hibernians FC | 0-0 (0-0) | Birkirkara FC | 2-3 (1-1) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| MAL D1 | 14-04-2026 | Sliema Wanderers FC | 1-0 (0-0) | Birkirkara FC | 2-3 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| St. Patrick FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D1 | 31-10-2026 | St. Patrick FC | 5-0 (1-0) | Mosta FC | 8-5 (7-3) | 2.38 | 3.50 | 2.45 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| MAL D1 | 27-10-2026 | Floriana F.C. | 1-2 (1-2) | St. Patrick FC | 9-3 (5-1) | 1.57 | 3.80 | 4.50 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 22-10-2026 | St. Patrick FC | 2-3 (0-1) | Sliema Wanderers FC | 1-6 (0-3) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | L | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| MAL D1 | 17-10-2026 | Balzan FC | 1-2 (1-1) | St. Patrick FC | 7-7 (5-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D1 | 10-10-2026 | Marsaxlokk FC | 2-1 (2-0) | St. Patrick FC | 9-5 (4-2) | 1.80 | 3.50 | 3.70 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| MAL D1 | 18-09-2026 | St. Patrick FC | 0-2 (0-1) | Birkirkara FC | 5-5 (0-5) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| MAL D1 | 14-09-2026 | Gzira United | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 4-4 (2-3) | 2.80 | 3.30 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| MAL D1 | 07-09-2026 | St. Patrick FC | 1-2 (1-1) | Hamrun Spartans | 1-9 (0-8) | 4.20 | 3.60 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| MAL D1 | 28-08-2026 | Hibernians FC | 1-1 (1-0) | St. Patrick FC | 4-5 (3-2) | 2.30 | 3.30 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| MAL D1 | 23-08-2026 | St. Patrick FC | 1-0 (0-0) | Birzebbuga | 2-11 (1-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| MAL D1 | 16-08-2026 | Valletta FC | 4-2 (1-2) | St. Patrick FC | 7-1 (3-0) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Sliema Wanderers FC | 3-1 (0-0) | St. Patrick FC | - | 1.80 | 3.30 | 3.90 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Marsaxlokk FC | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 8-0 (3-0) | 1.83 | 3.80 | 3.25 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Birkirkara FC | 2-1 (1-1) | St. Patrick FC | 6-4 (4-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| MAL D1 | 10-05-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 0-0 (0-0) | St. Patrick FC | 5-5 (2-1) | 2.88 | 3.40 | 2.15 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D1 | 06-05-2026 | St. Patrick FC | 1-1 (0-0) | Tarxien Rainbows F.C | 2-8 (1-2) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| MAL D1 | 30-04-2026 | St. Patrick FC | 3-0 (2-0) | Hibernians FC | 5-14 (3-6) | 2.55 | 3.40 | 2.30 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| MAL D1 | 26-04-2026 | St. Patrick FC | 1-1 (1-1) | Sliema Wanderers FC | 7-5 (3-2) | 3.60 | 3.40 | 1.85 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| MAL D1 | 19-04-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 3-3 (1-2) | St. Patrick FC | 4-3 (1-1) | 3.10 | 3.50 | 1.95 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| MAL D1 | 16-04-2026 | Mosta FC | 2-1 (1-0) | St. Patrick FC | 6-8 (3-3) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
Birkirkara FC | No Data | St. Patrick FC | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.33 | 2.09 | 4.10 | 2.33 | 2.09 | 4.10 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.86 | 1 | 1.84 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | 1.93 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Initial | 1.82 | 3.25 | 3.40 | 1.82 | 3.25 | 3.40 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.82 | 0.5 | 1.88 | 1.82 | 0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.83 | 3.50 | 3.50 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | 1.90 | 0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 3 | 1 | Goal | 1.5 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.1 | Loss | 1.2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 11 | 8.1 | Shot(OT) | 10.4 |
| 6.7 | Corner | 4 | 5.9 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.5 | Yellow Card | 2.3 |
| 12 | Fouls | 12.5 | 12 | Fouls | 11.7 |
| 49.7% | Possession | 40.3% | 49.7% | Possession | 48.5% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Birkirkara FC ( 43 Matches) | St. Patrick FC ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 4 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 4 |
| HT-D / FT-D | 2 | 6 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 3 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 2 | 7 | 8 | 4 |
Sliema Wanderers FC
Valletta FC