ทีเด็ดบอล Penya Encarnada vs Ranger's FC
‹ คู่ก่อนหน้าBirkirkara FC vs St. Patrick FC · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 26 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UCAM Murcia CF B vs CD Bala Azul · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Andorra Primera Divisió
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Penya Encarnadaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2⚖️กองกลางสูสี48%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 26 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVSPenya EncarnadaRanger's FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ27% @4.3373% @1.62สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Ranger's FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0🏠เต็งเจ้าบ้านPenya Encarnadaรอง 0.5/1 @2.00การ์ดรับหลวม🕳️9.0Ranger's FCการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRanger's FCต่อ 0.5/1 @1.80JOKERเจอกันทีไรชนะ75Ranger's FC ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 4.2Ranger's FCการ์ดรับหลวม🕳️9.0Penya Encarnadaการ์ดยิงดุ🔥8.4Ranger's FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Ranger's FCการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
Penya Encarnadaเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.2
⚖️กองกลางสูสี48%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 26 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 47% ★★แพงเกินจริงVS
Penya EncarnadaRanger's FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
27% @4.3373% @1.62
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5/1 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
Ranger's FCทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
🏠เต็งเจ้าบ้านPenya Encarnada
รอง 0.5/1 @2.00
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Ranger's FC
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRanger's FC
ต่อ 0.5/1 @1.80
JOKERเจอกันทีไรชนะ75Ranger's FC ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥8.4 vs 4.2Ranger's FC
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Penya Encarnada
การ์ดยิงดุ🔥8.4Ranger's FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Ranger's FC
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
การ์ดสถิติต่ำ📉15/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Penya Encarnada vs Ranger's FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRanger's FC ต่อ 0.5/1 @1.80การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRanger's FCโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ranger's FC · บิลหลัก 1X2 @1.62
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Ranger's FC ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.62 · ควรเป็น @1.72 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ranger's FC 35 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ranger's FC ต่อ 0.5/1
ได้ 53%เสียครึ่ง 24%เสีย 23%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 25%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ranger's FC · คาดสกอร์ 1.2 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ranger's FC ชนะ 1 ลูก28%
Ranger's FC ชนะ 2 ลูก16%
Ranger's FC ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ24%
Penya Encarnada ชนะ 1 ลูก14%
Penya Encarnada ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Ranger's FC ชนะ53%
Ranger's FC ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป25%
Ranger's FC คลีนชีท30%
Penya Encarnada ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Penya Encarnada ไม่แพ้47%
Ranger's FC ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)73%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)26%
ยิงได้ทั้งคู่52%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-111%1-09%1-29%0-08%2-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ranger's FC)
- โอกาส Ranger's FC ชนะ 53% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Penya Encarnada เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Ranger's FC ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.62 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.72 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- โอกาส Penya Encarnada ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Penya Encarnada
พ0-4ส2-2ช2-0พ0-3พ0-1ส0-0
Ranger's FC
ช2-1พ0-3ช3-0พ0-1ส1-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Penya Encarnadaยิง 0.7 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Ranger's FCยิง 1.4 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Penya Encarnada
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 12
Ranger's FC
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penya Encarnada
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
Ranger's FC
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Penya Encarnada
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Ranger's FC
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 7
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Penya Encarnada ชนะ 0เสมอ 1Ranger's FC ชนะ 7
- 10-05-2026Penya Encarnada1 - 2Ranger's FC
- 25-01-2026Ranger's FC4 - 0Penya Encarnada
- 11-01-2026Penya Encarnada0 - 3Ranger's FC
- 23-11-2025Penya Encarnada1 - 3Ranger's FC
- 02-03-2025Ranger's FC6 - 2Penya Encarnada
- 08-12-2024Penya Encarnada0 - 0Ranger's FC
- 03-11-2024Penya Encarnada0 - 6Ranger's FC
- 13-01-2013Ranger's FC9 - 0Penya Encarnada
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.33 | 3.80 | 1.62 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.33 | 3.80 | 1.62 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 4.34 | 3.59 | 1.65 | 1.76 | 2.5 | 1.94 | 1.89 | -0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 4.54 | 3.61 | 1.61 | 1.79 | 2.5 | 1.91 | 1.93 | -0.5/1 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 4.40 | 3.70 | 1.57 | 1.81 | 2.5/3 | 1.71 | 1.84 | -0.5/1 | 1.69 | |
| Live | 4.40 | 3.70 | 1.59 | 1.72 | 2.5 | 1.84 | 1.88 | -0.5/1 | 1.69 | ||
| 1xBet | Initial | 5.27 | 3.80 | 1.51 | 1.75 | 2.5 | 2.10 | 1.38 | -1.5 | 2.66 | |
| Live | 4.76 | 3.72 | 1.59 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.89 | -0.5/1 | 1.74 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | -0.5/1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ANDPD-8] Penya Encarnada | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 3 | 3 | 5 | 11 | 6 | 8 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 | 2 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 4 | 7 | 7 | 14.3% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 3 | 3 | 5 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
| [ANDPD-6] Ranger's FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 9 | 8 | 6 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 4 | 6 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 5 | 2 | 8 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 8 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 7 | 2 | 1 | 4 | 4 | 6 | 7 | 8 | 28.6% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 3 | 7 | 3 | 50.0% |
| Away Field | 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 0 | 9 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Penya Encarnada Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (13%) Lose 7 (88%) 0.5 goals Goal Score/Loss per Game 4.1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (4 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 10-05-2026 | Penya Encarnada | 1-2 (0-1) | Ranger's FC | - | L | ||||||||
| ANDPD | 25-01-2026 | Ranger's FC | 4-0 (0-0) | Penya Encarnada | - | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| And Cup | 11-01-2026 | Penya Encarnada | 0-3 (0-0) | Ranger's FC | 2-2 | 7.00 | 3.75 | 1.42 | L | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | O |
| ANDPD | 23-11-2025 | Penya Encarnada | 1-3 (1-1) | Ranger's FC | 10-5 (2-2) | 6.00 | 4.10 | 1.42 | L | 1.88 | -1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ANDPD | 02-03-2025 | Ranger's FC | 6-2 (3-1) | Penya Encarnada | 5-0 (1-0) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| ANDPD | 08-12-2024 | Penya Encarnada | 0-0 (0-0) | Ranger's FC | - | D | ||||||||
| ANDPD | 03-11-2024 | Penya Encarnada | 0-6 (0-1) | Ranger's FC | - | L | ||||||||
| And Cup | 13-01-2013 | Ranger's FC | 9-0 (5-0) | Penya Encarnada | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Penya Encarnada Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 0.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 0% Draw 67% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 01-11-2026 | Inter Club Escaldes | 0-0 (0-0) | Penya Encarnada | 13-0 (4-0) | 1.14 | 7.00 | 13.00 | D | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 25-10-2026 | Penya Encarnada | 0-1 (0-1) | CF Esperanca dAndorra | 3-1 (3-0) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| ANDPD | 18-10-2026 | Casa de Portugal Andorra | 3-0 (2-0) | Penya Encarnada | 6-1 (2-1) | 2.63 | 3.90 | 2.10 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| ANDPD | 11-10-2026 | Penya Encarnada | 2-0 (2-0) | Sporting Escaldes | 2-7 (2-2) | 1.48 | 4.00 | 5.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| ANDPD | 20-09-2026 | CE Carroi | 2-2 (1-1) | Penya Encarnada | 1-13 (0-3) | 7.00 | 4.75 | 1.30 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | L | O |
| ANDPD | 14-09-2026 | FC Santa Coloma | 4-0 (0-0) | Penya Encarnada | 7-3 (2-2) | 1.44 | 4.33 | 5.25 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | O |
| ANDPD | 07-09-2026 | Penya Encarnada | 1-1 (0-0) | Atletic Club D Escaldes | 2-0 | 5.50 | 4.20 | 1.44 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| ANDPD | 17-05-2026 | Atletic Club D Escaldes | 2-0 (2-0) | Penya Encarnada | 9-0 (7-0) | 1.44 | 4.00 | 5.75 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| ANDPD | 10-05-2026 | Penya Encarnada | 1-2 (0-1) | Ranger's FC | - | L | ||||||||
| ANDPD | 26-04-2026 | FC Ordino | 0-1 (0-0) | Penya Encarnada | 3-2 | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ANDPD | 19-04-2026 | Penya Encarnada | 0-2 (0-1) | UE Santa Coloma | 1-3 (0-1) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.85 | -1.5/2 | 1.95 | L | U |
| ANDPD | 13-04-2026 | CF Esperanca dAndorra | 0-1 (0-1) | Penya Encarnada | 5-1 (3-0) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| ANDPD | 22-03-2026 | Penya Encarnada | 0-1 (0-0) | FC Santa Coloma | 0-3 (0-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | L | 1.83 | -1.5/2 | 1.98 | W | U |
| ANDPD | 01-03-2026 | Inter Club Escaldes | 2-1 (0-0) | Penya Encarnada | 7-1 (1-1) | 1.14 | 6.50 | 15.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | D |
| ANDPD | 22-02-2026 | Penya Encarnada | 0-0 (0-0) | CE Carroi | 5-2 (1-1) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| ANDPD | 15-02-2026 | Penya Encarnada | 0-1 (0-1) | Inter Club Escaldes | 3-6 (1-1) | 11.00 | 7.00 | 1.17 | L | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 08-02-2026 | Penya Encarnada | 2-1 (0-0) | UE Santa Coloma | 1-10 (1-3) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | D |
| ANDPD | 01-02-2026 | Penya Encarnada | 1-0 (0-0) | CF Esperanca dAndorra | - | W | ||||||||
| ANDPD | 25-01-2026 | Ranger's FC | 4-0 (0-0) | Penya Encarnada | - | 1.33 | 4.33 | 7.50 | L | 1.98 | 1.5 | 1.83 | L | O |
| ANDPD | 18-01-2026 | CE Carroi | 0-0 (0-0) | Penya Encarnada | 3-1 (2-1) | 4.33 | 3.80 | 1.62 | D | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | U |
| No Data |
| Ranger's FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 0% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ANDPD | 02-11-2026 | Ranger's FC | 0-2 (0-2) | FC Santa Coloma | 3-5 (1-3) | 3.10 | 3.40 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ANDPD | 25-10-2026 | Atletic Club D Escaldes | 1-1 (1-0) | Ranger's FC | 4-7 (2-0) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| ANDPD | 18-10-2026 | Ranger's FC | 0-1 (0-0) | FC Ordino | 6-3 (0-1) | 1.20 | 6.00 | 10.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | U |
| ANDPD | 11-10-2026 | Ranger's FC | 3-0 (2-0) | CE Carroi | 5-5 (2-1) | 1.18 | 5.75 | 11.00 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| ANDPD | 21-09-2026 | Inter Club Escaldes | 3-0 (1-0) | Ranger's FC | 7-1 (6-0) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| ANDPD | 13-09-2026 | Ranger's FC | 2-1 (2-1) | CF Esperanca dAndorra | 3-2 (1-0) | 1.33 | 5.25 | 5.75 | W | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | U |
| ANDPD | 06-09-2026 | Casa de Portugal Andorra | 1-1 (1-0) | Ranger's FC | 3-6 (2-1) | 9.00 | 7.00 | 1.17 | D | 1.90 | -2/2.5 | 1.90 | L | U |
| ANDPD | 17-05-2026 | Ranger's FC | 2-0 (2-0) | FC Santa Coloma | 2-8 (0-5) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | U |
| ANDPD | 10-05-2026 | Penya Encarnada | 1-2 (0-1) | Ranger's FC | - | W | ||||||||
| ANDPD | 26-04-2026 | Ranger's FC | 3-5 (2-3) | Inter Club Escaldes | 4-5 (2-4) | 2.75 | 3.50 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ANDPD | 19-04-2026 | CE Carroi | 1-2 (1-0) | Ranger's FC | 2-5 (1-2) | 11.00 | 7.00 | 1.14 | W | 1.98 | -2/2.5 | 1.83 | L | U |
| ANDPD | 11-04-2026 | Ranger's FC | 3-1 (1-0) | Atletic Club D Escaldes | 9-7 (6-5) | 1.60 | 4.00 | 4.20 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| And Cup | 14-03-2026 | Ranger's FC | 0-1 (0-0) | FC Santa Coloma | 7-5 (2-3) | 2.40 | 3.20 | 2.60 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| ANDPD | 08-03-2026 | FC Ordino | 1-2 (0-0) | Ranger's FC | 5-6 (3-3) | 6.50 | 4.33 | 1.36 | W | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| ANDPD | 01-03-2026 | Ranger's FC | 1-2 (1-0) | UE Santa Coloma | 6-5 (3-5) | 2.90 | 3.20 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| ANDPD | 23-02-2026 | CF Esperanca dAndorra | 1-1 (0-1) | Ranger's FC | 6-6 (4-3) | 21.00 | 9.50 | 1.08 | D | 1.88 | -2.5/3 | 1.93 | L | U |
| ANDPD | 14-02-2026 | Atletic Club D Escaldes | 0-2 (0-2) | Ranger's FC | 9-5 (4-4) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| ANDPD | 09-02-2026 | CE Carroi | 0-3 (0-2) | Ranger's FC | 0-6 (0-3) | 11.00 | 7.00 | 1.14 | W | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | W | U |
| ANDPD | 25-01-2026 | Ranger's FC | 4-0 (0-0) | Penya Encarnada | - | 1.33 | 4.33 | 7.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| ANDPD | 18-01-2026 | Ranger's FC | 4-0 (2-0) | FC Ordino | 5-2 (2-2) | 1.40 | 4.10 | 6.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 23-11 | Away | FC Ordino | 14 Days |
| ANDPD | 29-11 | Home | Atletic Club D Escaldes | 21 Days |
| ANDPD | 06-12 | Away | Casa de Portugal Andorra | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ANDPD | 22-11 | Home | Sporting Escaldes | 14 Days |
| ANDPD | 29-11 | Away | CF Esperanca dAndorra | 20 Days |
| ANDPD | 06-12 | Away | Sporting Escaldes | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.33 | 3.80 | 1.62 | 4.33 | 3.80 | 1.62 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0 | Goal | 0.3 | 0.7 | Goal | 1.4 |
| 1.3 | Loss | 1.3 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 8.3 | Shot(OT) | 7.3 | 11.3 | Shot(OT) | 9.7 |
| 1.3 | Corner | 5.3 | 2.9 | Corner | 4.1 |
| 3.3 | Yellow Card | 4.3 | 2.9 | Yellow Card | 3.6 |
| 15.3 | Fouls | 17 | 14.9 | Fouls | 14.7 |
| 40% | Possession | 57.3% | 47.7% | Possession | 51.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Penya Encarnada ( 31 Matches) | Ranger's FC ( 31 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 3 | 7 | 5 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 3 | 4 |