ทีเด็ดบอล Urartu vs FC Ararat Armenia
‹ คู่ก่อนหน้าMardin BB vs Batman Petrolspor · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 300 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sliema Wanderers FC vs Valletta FC · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Armenia Premier League
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Urartuเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 300 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVSUrartuFC Ararat Armeniaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.6067% @1.80สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Ararat Armeniaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4🏠เต็งเจ้าบ้านUrartuรอง 0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥9.6Urartuการ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Ararat Armeniaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFC Ararat Armeniaต่อ 0.5 @1.83JOKERเจอกันทีไรชนะ73FC Ararat Armenia ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 9.6FC Ararat Armeniaการ์ดรับหลวม🕳️7.8Urartuการ์ดยิงดุ🔥10.8FC Ararat Armeniaการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Ararat Armeniaการ์ด 6 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥9.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.8ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Urartuเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 300 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 53% ★แพงเกินจริงVS
UrartuFC Ararat Armenia
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.6067% @1.80
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
FC Ararat Armeniaทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
🏠เต็งเจ้าบ้านUrartu
รอง 0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥9.6Urartu
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Ararat Armenia
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFC Ararat Armenia
ต่อ 0.5 @1.83
JOKERเจอกันทีไรชนะ73FC Ararat Armenia ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 9.6FC Ararat Armenia
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Urartu
การ์ดยิงดุ🔥10.8FC Ararat Armenia
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6FC Ararat Armenia
การ์ด 6 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥9.6 · 10.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.1เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·1.8ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Urartu = วงกลม · FC Ararat Armenia = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Urartuไม่มีข้อมูลตัวจริง
FC Ararat Armeniaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
98Joao Victor6.0
43Bruno Wilson5.9
3Junior Bueno5.8
47Alexandros Malis5.8
2Hugo Oliveira5.8
8Juan Balanta5.9
17Maxence Carlier5.9
70Bernardo Oliveira Dias5.8
77Artur Serobyan5.9
11Zidane Banjaqui5.9
7Zhirayr Shaghoyan5.9📜 บทสรุปคัมภีร์Urartu vs FC Ararat Armenia
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFC Ararat Armenia ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 8 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Ararat Armeniaโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 7 · 10 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Ararat Armenia · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Ararat Armenia ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.93 (-7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Ararat Armenia 25 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Ararat Armenia ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Ararat Armenia · คาดสกอร์ 1.6 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Ararat Armenia ชนะ 1 ลูก25%
FC Ararat Armenia ชนะ 2 ลูก14%
FC Ararat Armenia ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ25%
Urartu ชนะ 1 ลูก14%
Urartu ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
FC Ararat Armenia ชนะ47%
FC Ararat Armenia ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
FC Ararat Armenia คลีนชีท20%
Urartu ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Urartu ไม่แพ้53%
FC Ararat Armenia ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-28%1-07%0-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Ararat Armenia)
- โอกาส FC Ararat Armenia ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- FC Ararat Armenia ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด FC Ararat Armenia ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.80 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.93 (7%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Urartu ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Urartu ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Urartu
ช3-0ส2-2ช5-2ส0-0ช3-2พ0-1
FC Ararat Armenia
ช1-0พ0-4ช2-1ส1-1ช3-0พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Urartuยิง 1.6 · เสีย 1.3 ต่อนัด
FC Ararat Armeniaยิง 1.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Urartu
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 14
FC Ararat Armenia
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 10
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Urartu
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
FC Ararat Armenia
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Urartu
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
FC Ararat Armenia
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Urartu ชนะ 1เสมอ 1FC Ararat Armenia ชนะ 6
- 07-08-2026FC Ararat Armenia2 - 1Urartu
- 03-05-2026Urartu0 - 2FC Ararat Armenia
- 08-11-2025FC Ararat Armenia1 - 1Urartu
- 14-09-2025Urartu2 - 3FC Ararat Armenia
- 05-04-2025Urartu0 - 3FC Ararat Armenia
- 01-04-2025FC Ararat Armenia2 - 1Urartu
- 05-03-2025Urartu0 - 1FC Ararat Armenia
- 25-02-2025FC Ararat Armenia1 - 2Urartu
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.70 | 1.83 | 1.95 | 2.5/3 | 1.76 | 1.83 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 3.25 | 3.70 | 2.00 | 1.80 | 2.5 | 1.93 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 3.93 | 3.49 | 1.77 | 1.79 | 2.5 | 1.96 | 1.98 | -0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.93 | 3.73 | 2.10 | 1.82 | 2.5 | 1.97 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.86 | ||
| 1xBet | Initial | 3.72 | 3.65 | 1.79 | 1.90 | 2.5/3 | 1.80 | 2.27 | 0/-0.5 | 1.56 | |
| Live | 3.21 | 3.48 | 1.96 | 1.76 | 2.5 | 1.92 | 1.52 | -0.5/1 | 2.24 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | -0.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-6] Urartu | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 19 | 15 | 16 | 6 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 13 | 10 | 9 | 6 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 5 | 7 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 6 | 3 | 8 | 7 | 15 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 2 | 7 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 4 | 7 | 16.7% |
| [ARM D1-3] FC Ararat Armenia | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 9 | 2 | 1 | 24 | 10 | 29 | 3 | 75.0% |
| Home Field | 7 | 5 | 2 | 0 | 14 | 4 | 17 | 3 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 10 | 6 | 12 | 3 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 13 | 3 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 5 | 1 | 14 | 6 | 23 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 4 | 0 | 8 | 3 | 13 | 2 | 42.9% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 1 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| Urartu Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 07-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | Urartu | 6-6 (2-0) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 03-05-2026 | Urartu | 0-2 (0-0) | FC Ararat Armenia | 2-6 (0-3) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| ARM D1 | 08-11-2025 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-0) | Urartu | 9-1 (6-0) | 1.90 | 3.60 | 3.30 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 14-09-2025 | Urartu | 2-3 (0-1) | FC Ararat Armenia | 2-4 (1-3) | 3.00 | 3.25 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 05-04-2025 | Urartu | 0-3 (0-2) | FC Ararat Armenia | 4-3 (0-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| ARM CUP | 01-04-2025 | FC Ararat Armenia | 2-1 (0-1) | Urartu | 13-5 (7-3) | 1.90 | 3.50 | 3.40 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| ARM CUP | 05-03-2025 | Urartu | 0-1 (0-0) | FC Ararat Armenia | 8-7 (0-6) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| ARM D1 | 25-02-2025 | FC Ararat Armenia | 1-2 (0-0) | Urartu | 5-4 (3-1) | 1.95 | 3.40 | 3.20 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | O |
| ARM D1 | 19-08-2024 | Urartu | 3-1 (1-0) | FC Ararat Armenia | 6-9 (4-6) | 4.20 | 3.25 | 1.75 | W | 2.00 | -0.5 | 1.80 | W | O |
| ARM CUP | 12-05-2024 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Urartu | 6-2 (5-2) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 17-04-2024 | FC Ararat Armenia | 2-0 (1-0) | Urartu | 9-5 (6-1) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| ARM D1 | 09-12-2023 | Urartu | 1-3 (0-3) | FC Ararat Armenia | - | 3.50 | 3.00 | 2.05 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 03-10-2023 | FC Ararat Armenia | 1-2 (1-1) | Urartu | - | 1.85 | 3.50 | 3.40 | W | 1.68 | 0/0.5 | 2.15 | W | O |
| ARM D1 | 07-08-2023 | Urartu | 2-1 (1-0) | FC Ararat Armenia | - | 2.60 | 3.10 | 2.45 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| ARM D1 | 22-04-2023 | FC Ararat Armenia | 2-2 (1-0) | Urartu | 7-4 (2-1) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 30-11-2022 | Urartu | 0-3 (0-2) | FC Ararat Armenia | 10-5 (4-3) | 2.70 | 2.90 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| ARM CUP | 26-11-2022 | FC Ararat Armenia | 0-4 (0-1) | Urartu | - | W | ||||||||
| ARM D1 | 09-10-2022 | FC Ararat Armenia | 0-1 (0-1) | Urartu | 13-3 (4-3) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 31-07-2022 | Urartu | 1-0 (0-0) | FC Ararat Armenia | 3-2 (3-0) | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 22-05-2022 | Urartu | 1-2 (0-2) | FC Ararat Armenia | 5-6 (3-2) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Urartu Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 30-10-2026 | FC Pyunik | 1-0 (0-0) | Urartu | 3-2 (2-2) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| ARM CUP | 27-10-2026 | Urartu | 3-2 (2-2) | Andranik | 7-0 (4-0) | 1.36 | 4.33 | 6.50 | W | 2.00 | 1.5 | 1.80 | L | O |
| ARM D1 | 22-10-2026 | Sadarakpat | 0-0 (0-0) | Urartu | 2-2 (2-2) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| ARM D1 | 17-10-2026 | Urartu | 5-2 (1-1) | FC Van | 2-4 (0-2) | 1.33 | 4.75 | 6.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| ARM D1 | 11-10-2026 | Urartu | 2-2 (1-1) | Ararat Yerevan | 2-6 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.85 | 1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 18-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-3) | Urartu | 5-3 (0-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | W | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | W | O |
| ARM D1 | 12-09-2026 | Urartu | 0-3 (0-2) | FC Noah | 3-5 (0-4) | 3.90 | 3.70 | 1.70 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 06-09-2026 | BKMA | 2-1 (1-0) | Urartu | 2-7 (0-5) | 4.75 | 3.75 | 1.57 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| ARM D1 | 28-08-2026 | Urartu | 1-1 (1-0) | Alashkert | 2-6 (0-1) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Shirak | 0-1 (0-0) | Urartu | 6-12 (1-5) | 3.50 | 3.50 | 1.85 | W | 1.88 | -0.5 | 1.93 | W | U |
| ARM D1 | 13-08-2026 | Urartu | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 2-3 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| ARM D1 | 07-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | Urartu | 6-6 (2-0) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 03-08-2026 | Urartu | 2-2 (0-1) | FC Pyunik | 7-3 (4-2) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | Ararat Yerevan | - | D | ||||||||
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Spaeri FC | 2-3 (0-2) | Urartu | 7-1 | W | ||||||||
| INT CF | 17-07-2026 | Aragvi Dusheti | 4-3 (0-0) | Urartu | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-07-2026 | Fc Meshakhte Tkibuli | 2-4 (0-0) | Urartu | - | W | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Gagra Tbilisi | 2-2 (2-1) | Urartu | - | D | ||||||||
| ARM D1 | 27-05-2026 | Urartu | 0-5 (0-2) | FC Noah | 4-4 (2-4) | L | ||||||||
| No Data |
| FC Ararat Armenia Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | SCU Torreense | 3-2 (1-1) | FC Ararat Armenia | 4-6 (1-3) | 1.70 | 3.70 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.88 | L | O |
| ARM D1 | 01-11-2026 | FC Ararat Armenia | 3-0 (2-0) | Gandzasar Kapan | 4-4 (2-2) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | W | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | W | U |
| ARM CUP | 29-10-2026 | Olympia Yerevan | 1-1 (1-1) | FC Ararat Armenia | 0-11 (0-2) | 4.00 | 3.75 | 1.67 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 26-10-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (2-0) | FC Noah | 6-5 (5-3) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA EL | 22-10-2026 | FC Ararat Armenia | 0-4 (0-2) | AZ Alkmaar | 5-6 (1-2) | 5.50 | 4.20 | 1.50 | L | 2.03 | -1 | 1.83 | L | O |
| ARM D1 | 18-10-2026 | BKMA | 0-1 (0-1) | FC Ararat Armenia | 1-4 (1-2) | 6.50 | 5.50 | 1.29 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| UEFA EL | 16-10-2026 | Jagiellonia Bialystok | 3-1 (2-1) | FC Ararat Armenia | 2-3 (2-1) | 1.40 | 4.33 | 7.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Alashkert | 11-2 (4-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Ararat Yerevan | 0-4 (0-3) | FC Ararat Armenia | - | W | ||||||||
| ARM D1 | 20-09-2026 | Shirak | 1-3 (0-3) | FC Ararat Armenia | 10-3 (6-3) | 5.50 | 4.20 | 1.44 | W | 1.78 | -1/1.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 16-09-2026 | FC Ararat Armenia | 1-4 (0-2) | AC Sparta Prague | 2-13 (1-9) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Ararat Armenia | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 1-4 (1-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 05-09-2026 | Ararat Yerevan | 0-1 (0-0) | FC Ararat Armenia | 0-1 (0-1) | 6.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | FC Pyunik | 2-1 (2-0) | FC Ararat Armenia | 2-8 (1-4) | 2.50 | 3.25 | 2.45 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | O |
| UEFA EL | 27-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (0-0) | CS Universitatea Craiova | 3-7 (0-3) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| ARM D1 | 24-08-2026 | FC Ararat Armenia | 1-1 (1-1) | Sadarakpat | 12-2 (3-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| UEFA EL | 21-08-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (1-1) | FC Ararat Armenia | 8-4 (1-2) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 15-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-0 (0-0) | FC Van | 1-2 (1-0) | 1.17 | 6.50 | 11.00 | W | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | L | U |
| UEFA CL | 12-08-2026 | NK Publikum Celje | 2-0 (0-0) | FC Ararat Armenia | 12-9 (4-4) | 1.45 | 4.33 | 7.00 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| ARM D1 | 07-08-2026 | FC Ararat Armenia | 2-1 (1-1) | Urartu | 6-6 (2-0) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 21-11 | Away | FC Syunik | 13 Days |
| ARM D1 | 28-11 | Home | Shirak | 20 Days |
| ARM D1 | 05-12 | Away | Alashkert | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 20-11 | Away | FC Van | 12 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Away | Red Bull Salzburg | 18 Days |
| ARM D1 | 30-11 | Away | Sadarakpat | 22 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.80 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.98 | -0.5 | 1.83 | 1.98 | -0.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2 | 1.6 | Goal | 1.8 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.3 | Loss | 1.4 |
| 6.7 | Shot(OT) | 7.7 | 8.2 | Shot(OT) | 9.1 |
| 3.7 | Corner | 7 | 4.2 | Corner | 5.9 |
| 0.7 | Yellow Card | 3.3 | 1.6 | Yellow Card | 2.6 |
| 0 | Fouls | 11 | 0 | Fouls | 11.3 |
| 57% | Possession | 63.7% | 57.1% | Possession | 55.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Urartu ( 39 Matches) | FC Ararat Armenia ( 39 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 6 | 5 | 9 | 8 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 3 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 1 | 2 |
FC Syunik
Gandzasar Kapan