ทีเด็ดบอล FC Syunik vs Gandzasar Kapan
‹ คู่ก่อนหน้าTukums-2000 vs FK Auda Riga · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 84 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Mil Mugan vs Standard Sumgayit · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Armenia Premier League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
FC Syunikเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 84 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVSFC SyunikGandzasar Kapanใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ70% @1.6630% @3.85สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
Gandzasar Kapanทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Syunikต่อ 0.5 @1.77พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6FC Syunikแนวรับ🛡️8.4 vs 15.0FC Syunikการ์ดยิงดุ🔥9.0FC Syunikการ์ดรับหลวม🕳️15.0Gandzasar Kapanการ์ดได้ราคา💰6/10FC Syunikการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGandzasar Kapanรอง 0.5 @1.99การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Syunikการ์ดยิงดุ🔥6.6Gandzasar Kapanการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.80แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
FC Syunikเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 84 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน2⚖️ เสี่ยง 44% ★★ราคาคุ้มVS
FC SyunikGandzasar Kapan
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
70% @1.6630% @3.85
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.80 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.77 · เยือน 1.99
Gandzasar Kapanทีมเยือน💨แนวรุกลม6.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-8.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Syunik
ต่อ 0.5 @1.77
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.0 vs 6.6FC Syunik
แนวรับ🛡️8.4 vs 15.0FC Syunik
การ์ดยิงดุ🔥9.0FC Syunik
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Gandzasar Kapan
การ์ดได้ราคา💰6/10FC Syunik
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGandzasar Kapan
รอง 0.5 @1.99
การ์ดรับหลวม🕳️8.4FC Syunik
การ์ดยิงดุ🔥6.6Gandzasar Kapan
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.80
แนวรุก🔥9.0 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Syunik vs Gandzasar Kapan
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Syunik ต่อ 0.5 @1.77การ์ด 6 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.80การ์ด 3 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Syunikโอกาสชนะ 53%
🛡️พิศดารติด 1 แผน2
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Syunik · บิลหลัก 1X2 @1.66
ความเสี่ยงของบิล44%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา FC Syunik ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @1.66 · ควรเป็น @1.56 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Syunik 30 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป FC Syunik ต่อ 0.5
ได้ 56%เสีย 44%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 35%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Syunik · คาดสกอร์ 2.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Syunik ชนะ 1 ลูก21%
FC Syunik ชนะ 2 ลูก17%
FC Syunik ชนะ 3 ลูกขึ้นไป18%
เสมอ23%
Gandzasar Kapan ชนะ 1 ลูก13%
Gandzasar Kapan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป8%
สรุป
FC Syunik ชนะ56%
FC Syunik ไม่แพ้79%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป35%
FC Syunik คลีนชีท30%
Gandzasar Kapan ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Syunik ไม่แพ้79%
Gandzasar Kapan ไม่แพ้44%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Syunik)
- โอกาส FC Syunik ชนะ 56% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 79%
- ราคา @1.66 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.56 (คุ้มกว่า 6%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 56% มากกว่าตลาด (53%)
- Gandzasar Kapan เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Gandzasar Kapan เคยชนะ 3 นัด
- โอกาส Gandzasar Kapan ชนะ 21%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Syunik
พ0-1ช2-0พ1-5ช4-1ส2-2พ1-3
Gandzasar Kapan
พ0-3พ0-2พ1-2พ0-3ส1-1พ0-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Syunikยิง 1.2 · เสีย 1.9 ต่อนัด
Gandzasar Kapanยิง 0.4 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Syunik
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 20
Gandzasar Kapan
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Syunik
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Gandzasar Kapan
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Syunik
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 0เสียราคา 4
Gandzasar Kapan
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
7 นัดที่เจอกัน
FC Syunik ชนะ 1เสมอ 2Gandzasar Kapan ชนะ 4
- 08-08-2026Gandzasar Kapan3 - 1FC Syunik
- 18-02-2025Gandzasar Kapan0 - 1FC Syunik
- 17-04-2024Gandzasar Kapan2 - 0FC Syunik
- 21-09-2023FC Syunik1 - 1Gandzasar Kapan
- 04-05-2023Gandzasar Kapan1 - 1FC Syunik
- 29-11-2022FC Syunik0 - 1Gandzasar Kapan
- 30-08-2022Gandzasar Kapan2 - 0FC Syunik
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Syunik@1.86 → @1.66▼ 10.8%
เสมอ@3.55 → @3.75▲ 5.6%
ทีมเยือน Gandzasar Kapan@3.25 → @3.85▲ 18.5%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.76 | 3.50 | 3.40 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.76 | 0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.66 | 3.60 | 3.70 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.66 | 0.5 | 2.04 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.60 | 3.10 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | |
| Live | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | ||
| Easybet | Initial | 1.62 | 3.80 | 4.20 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 4.20 | 1.78 | 2.5/3 | 1.99 | 1.85 | 0.5/1 | 1.90 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.78 | 3.55 | 3.60 | 1.86 | 2.5/3 | 1.88 | 1.78 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.63 | 3.80 | 4.10 | 1.73 | 2.5/3 | 2.01 | 1.82 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.78 | 3.55 | 3.60 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.81 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.63 | 3.80 | 4.10 | 1.73 | 2.5/3 | 2.01 | 1.82 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.98 | 3.56 | 3.18 | 1.80 | 2.5/3 | 1.96 | 1.98 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 1.67 | 3.82 | 4.16 | 1.77 | 2.5/3 | 1.99 | 1.87 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| 18Bet | Initial | 2.00 | 3.60 | 3.15 | 1.78 | 2.5/3 | 1.91 | 1.94 | 0.5 | 1.75 | |
| Live | 1.68 | 3.90 | 4.20 | 1.76 | 2.5/3 | 1.97 | 1.84 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| pinnacle | Initial | 2.06 | 3.32 | 3.14 | 1.93 | 2.5/3 | 1.81 | 1.80 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 1.68 | 3.90 | 4.25 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.87 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.93 | 3.60 | 3.31 | 1.62 | 2.5 | 2.30 | 2.26 | 0.5/1 | 1.53 | |
| Live | 1.62 | 3.78 | 4.41 | 1.74 | 2.5/3 | 1.94 | 2.33 | 1/1.5 | 1.48 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.88 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.93 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [ARM D1-11] FC Syunik | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 2 | 8 | 11 | 26 | 8 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 4 | 7 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 8 | 0 | 1 | 7 | 4 | 22 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 13 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 0 | 6 | 6 | 2 | 11 | 6 | 12 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 11 | 0.0% |
| Away Field | 8 | 0 | 3 | 5 | 1 | 9 | 3 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 1 | 6 | 3 | 0.0% |
| [ARM D1-12] Gandzasar Kapan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 1 | 0 | 11 | 9 | 30 | 3 | 12 | 8.3% |
| Home Field | 7 | 1 | 0 | 6 | 7 | 16 | 3 | 12 | 14.3% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 14 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 0 | 6 | 1 | 15 | 0 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 5 | 12 | 10 | 10 | 16.7% |
| Home Field | 7 | 2 | 1 | 4 | 3 | 7 | 7 | 10 | 28.6% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 5 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 6 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Syunik Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 | ||||||||||||||
| Win 1 (14%) Draw 2 (29%) Lose 4 (57%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 08-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-1 (1-0) | FC Syunik | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-02-2025 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-0) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 17-04-2024 | Gandzasar Kapan | 2-0 (0-0) | FC Syunik | - | L | ||||||||
| ARM D2 | 21-09-2023 | FC Syunik | 1-1 (0-0) | Gandzasar Kapan | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 04-05-2023 | Gandzasar Kapan | 1-1 (1-1) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 29-11-2022 | FC Syunik | 0-1 (0-0) | Gandzasar Kapan | - | L | ||||||||
| ARM D2 | 30-08-2022 | Gandzasar Kapan | 2-0 (1-0) | FC Syunik | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Syunik Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 01-11-2026 | FC Syunik | 1-3 (1-1) | FC Noah | 5-7 (1-6) | 13.00 | 6.50 | 1.14 | L | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | W | O |
| ARM CUP | 29-10-2026 | FC Noah | 2-2 (0-2) | FC Syunik | 17-6 (3-5) | 1.22 | 5.50 | 9.00 | D | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | O |
| ARM D1 | 25-10-2026 | FC Syunik | 4-1 (0-1) | BKMA | 11-4 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| ARM D1 | 16-10-2026 | Alashkert | 5-1 (3-0) | FC Syunik | 9-3 (3-3) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | L | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 12-10-2026 | FC Syunik | 2-0 (0-0) | Shirak | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 20-09-2026 | Ararat Yerevan | 1-0 (0-0) | FC Syunik | 4-3 (2-1) | 1.95 | 3.40 | 3.10 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| ARM D1 | 11-09-2026 | FC Ararat Armenia | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 1-4 (1-3) | 1.17 | 7.00 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Syunik | 0-0 (0-0) | FC Pyunik | - | 6.50 | 4.50 | 1.36 | D | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 31-08-2026 | Sadarakpat | 3-1 (0-0) | FC Syunik | 4-9 (2-2) | 1.70 | 3.60 | 4.00 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| ARM CUP | 27-08-2026 | Sadarakpat | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-7 (0-5) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| ARM D1 | 20-08-2026 | FC Van | 1-1 (1-1) | FC Syunik | 2-13 (1-6) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| ARM D1 | 13-08-2026 | Urartu | 3-0 (1-0) | FC Syunik | 2-3 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 08-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-1 (1-0) | FC Syunik | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| ARM D1 | 02-08-2026 | FC Noah | 3-0 (2-0) | FC Syunik | 4-1 (3-0) | 1.20 | 6.00 | 9.00 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Urartu | 1-1 (0-0) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| INT CF | 19-07-2026 | BKMA II | 0-1 (0-1) | FC Syunik | - | W | ||||||||
| INT CF | 16-07-2026 | FC Noah | 2-0 (1-0) | FC Syunik | - | L | ||||||||
| INT CF | 11-07-2026 | Sadarakpat | 1-1 (0-1) | FC Syunik | - | D | ||||||||
| ARM D2 | 25-05-2026 | FC Syunik | 4-0 (0-0) | Ararat Yerevan II | - | W | ||||||||
| ARM D2 | 17-05-2026 | Sadarakpat | 2-1 (2-1) | FC Syunik | - | L | ||||||||
| No Data |
| Gandzasar Kapan Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (10%) Lose 9 (90%) 0.4 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| ARM D1 | 01-11-2026 | FC Ararat Armenia | 3-0 (2-0) | Gandzasar Kapan | 4-4 (2-2) | 1.14 | 7.50 | 12.00 | L | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | L | U |
| ARM CUP | 26-10-2026 | FC Van | 1-1 (0-1) | Gandzasar Kapan | 2-1 (1-1) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| ARM D1 | 23-10-2026 | FC Pyunik | 3-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | 5-1 (4-0) | 1.17 | 7.00 | 11.00 | L | 1.98 | 2/2.5 | 1.83 | L | U |
| ARM D1 | 16-10-2026 | Gandzasar Kapan | 1-2 (1-0) | Sadarakpat | 3-4 (1-1) | 2.55 | 3.50 | 2.25 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| ARM D1 | 10-10-2026 | FC Van | 2-0 (0-0) | Gandzasar Kapan | 7-2 (3-1) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| ARM D1 | 18-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-3) | Urartu | 5-3 (0-1) | 4.00 | 3.80 | 1.67 | L | 1.88 | -0.5/1 | 1.93 | L | O |
| ARM D1 | 12-09-2026 | Gandzasar Kapan | 0-2 (0-1) | Ararat Yerevan | 4-7 (0-5) | 2.10 | 3.40 | 2.88 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| ARM D1 | 04-09-2026 | FC Noah | 3-2 (2-2) | Gandzasar Kapan | 10-0 (4-0) | 1.20 | 5.75 | 9.50 | L | 1.95 | 2 | 1.85 | W | O |
| ARM D1 | 30-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-3 (0-0) | BKMA | 8-2 (6-1) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| ARM D1 | 22-08-2026 | Alashkert | 3-0 (1-0) | Gandzasar Kapan | 7-5 (3-5) | 1.44 | 4.00 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| ARM D1 | 14-08-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | Shirak | 8-5 (1-4) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| ARM D1 | 08-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-1 (1-0) | FC Syunik | 3-5 (2-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| ARM D1 | 02-08-2026 | Gandzasar Kapan | 3-4 (1-2) | FC Ararat Armenia | 2-7 (1-6) | 7.00 | 4.20 | 1.36 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | W | O |
| ARM D1 | 27-05-2026 | FC Ararat Armenia | 1-0 (1-0) | Gandzasar Kapan | - | L | ||||||||
| ARM D1 | 18-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-2 (0-1) | FC Pyunik | 3-7 (0-4) | L | ||||||||
| ARM D1 | 09-05-2026 | Alashkert | 3-1 (2-0) | Gandzasar Kapan | - (4-3) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| ARM D1 | 06-05-2026 | Gandzasar Kapan | 1-4 (0-1) | FC Noah | - | L | 1.87 | -1.5 | 1.92 | L | ||||
| ARM D1 | 02-05-2026 | Gandzasar Kapan | 0-1 (0-1) | FC Van | 7-5 (1-2) | L | ||||||||
| ARM D1 | 26-04-2026 | Gandzasar Kapan | 3-2 (0-2) | Shirak | 7-1 (4-1) | 1.85 | 3.40 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| ARM D1 | 19-04-2026 | BKMA | 1-1 (1-1) | Gandzasar Kapan | 1-7 (1-4) | D | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 21-11 | Home | Urartu | 13 Days |
| ARM D1 | 29-11 | Home | FC Van | 21 Days |
| ARM D1 | 04-12 | Home | Sadarakpat | 26 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| ARM D1 | 20-11 | Away | Shirak | 12 Days |
| ARM D1 | 30-11 | Home | Alashkert | 22 Days |
| ARM D1 | 04-12 | Away | BKMA | 26 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.27 | 2.21 | 3.90 | 2.18 | 2.22 | 4.15 | 1.65 | 1 | 2.05 | 2.02 | 1/1.5 | 1.68 | 1.91 | 0/0.5 | 1.79 | 1.82 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Initial | 1.76 | 3.50 | 3.40 | 1.66 | 3.60 | 3.70 | 1.86 | 2.5/3 | 1.84 | 1.80 | 2.5/3 | 1.90 | 1.76 | 0.5 | 1.94 | 1.66 | 0.5 | 2.04 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.60 | 3.10 | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 1.80 | 2.5/3 | 2.00 | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 1 | 1.5 | Goal | 1.1 |
| 1.3 | Loss | 2.3 | 1.4 | Loss | 2.5 |
| 16 | Shot(OT) | 9.7 | 16 | Shot(OT) | 9.1 |
| 1 | Corner | 2.5 | 1 | Corner | 4.7 |
| 1 | Yellow Card | 1.7 | 1 | Yellow Card | 1.9 |
| 39% | Fouls | 45.3% | 44.5% | Fouls | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Syunik ( 1 Matches) | Gandzasar Kapan ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 5 | 7 |
Urartu
FC Ararat Armenia