ทีเด็ดบอล Mil Mugan vs Standard Sumgayit
‹ คู่ก่อนหน้าFC Syunik vs Gandzasar Kapan · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 85 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Louletano vs SC Covilha · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Mil Muganเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 85 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSMil MuganStandard Sumgayitใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ41% @3.0559% @2.11สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.90
Standard Sumgayitทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านMil Muganรอง 0/-0.5 @1.89การ์ดยิงดุ🔥7.8Mil Muganการ์ดรับหลวม🕳️8.4Standard Sumgayitการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนStandard Sumgayitต่อ 0/-0.5 @1.90พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Standard Sumgayitแนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Standard Sumgayitการ์ดรับหลวม🕳️9.6Mil Muganการ์ดยิงดุ🔥14.4Standard Sumgayitการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2/2.5การ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Mil Muganเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 85 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Mil MuganStandard Sumgayit
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
41% @3.0559% @2.11
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.90
Standard Sumgayitทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.0✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านMil Mugan
รอง 0/-0.5 @1.89
การ์ดยิงดุ🔥7.8Mil Mugan
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Standard Sumgayit
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนStandard Sumgayit
ต่อ 0/-0.5 @1.90
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥14.4 vs 7.8Standard Sumgayit
แนวรับ🛡️8.4 vs 9.6Standard Sumgayit
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Mil Mugan
การ์ดยิงดุ🔥14.4Standard Sumgayit
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥7.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.4เส้น 2/2.5
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Mil Mugan vs Standard Sumgayit
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนStandard Sumgayit ต่อ 0/-0.5 @1.90การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งStandard Sumgayitโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 3 แผน1 · 2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Standard Sumgayit · บิลหลัก 1X2 @2.11
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Standard Sumgayit ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.11 · ควรเป็น @1.98 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Standard Sumgayit 13 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Standard Sumgayit ต่อ 0/-0.5
ได้ 46%เสียครึ่ง 26%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 26%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Standard Sumgayit · คาดสกอร์ 1.5 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Standard Sumgayit ชนะ 1 ลูก20%
Standard Sumgayit ชนะ 2 ลูก14%
Standard Sumgayit ชนะ 3 ลูกขึ้นไป12%
เสมอ26%
Mil Mugan ชนะ 1 ลูก16%
Mil Mugan ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Standard Sumgayit ชนะ46%
Standard Sumgayit ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป26%
Standard Sumgayit คลีนชีท23%
Mil Mugan ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Mil Mugan ไม่แพ้54%
Standard Sumgayit ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่65%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%2-17%2-27%0-17%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Standard Sumgayit)
- โอกาส Standard Sumgayit ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.11 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.98 (คุ้มกว่า 6%)
- Standard Sumgayit ยิงเฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด
- Mil Mugan เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Standard Sumgayit ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- Mil Mugan ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Mil Mugan ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Mil Mugan
พ1-3พ0-2ช1-0ช2-1ช4-1พ0-1
Standard Sumgayit
ส1-1ช4-1ช2-1พ2-3ช11-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Mil Muganยิง 1.3 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Standard Sumgayitยิง 2.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Mil Mugan
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
Standard Sumgayit
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mil Mugan
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
Standard Sumgayit
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Mil Mugan
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
Standard Sumgayit
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 2เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
3 นัดที่เจอกัน
Mil Mugan ชนะ 0เสมอ 0Standard Sumgayit ชนะ 3
- 25-04-2026Mil Mugan0 - 2Standard Sumgayit
- 09-12-2025Standard Sumgayit1 - 0Mil Mugan
- 13-09-2025Mil Mugan0 - 3Standard Sumgayit
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Mil Mugan@2.80 → @3.05▲ 8.9%
เสมอ@3.25 → @3.301.5%
ทีมเยือน Standard Sumgayit@2.31 → @2.11▼ 8.7%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 0 | 1.90 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.10 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 3.10 | 3.10 | 2.12 | 1.97 | 2/2.5 | 1.87 | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.10 | 3.10 | 2.12 | 1.97 | 2/2.5 | 1.87 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| Vcbet | Initial | 2.90 | 3.10 | 2.20 | 1.83 | 2/2.5 | 1.93 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.95 | |
| Live | 3.00 | 3.10 | 2.15 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Mansion88 | Initial | 3.05 | 3.10 | 2.13 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Live | 3.25 | 3.05 | 2.06 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 3.05 | 3.10 | 2.13 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Live | 3.25 | 3.05 | 2.06 | 1.88 | 2/2.5 | 1.88 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| wewbet | Initial | 2.66 | 2.99 | 2.59 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.91 | 0 | 1.91 | |
| Live | 3.15 | 3.10 | 2.16 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.90 | ||
| 18Bet | Initial | 2.50 | 3.05 | 2.45 | 1.81 | 2/2.5 | 1.71 | 1.76 | 0 | 1.76 | |
| Live | 3.05 | 3.10 | 2.10 | 1.78 | 2/2.5 | 1.78 | 1.78 | 0/-0.5 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 2.80 | 2.90 | 2.48 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | 2.00 | 0 | 1.76 | |
| Live | 3.31 | 3.07 | 2.19 | 1.91 | 2/2.5 | 1.88 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.55 | 3.30 | 2.55 | 2.15 | 2.5 | 1.63 | 1.85 | 0 | 1.85 | |
| Live | 3.19 | 3.00 | 2.17 | 1.82 | 2/2.5 | 1.84 | 2.23 | 0 | 1.55 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-8] Mil Mugan | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 1 | 6 | 9 | 15 | 10 | 8 | 30.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 5 | 6 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 9 | 4 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 6 | 2 | 5 | 6 | 12 | 7 | 20.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 0 | 4 | 2 | 1 | 4 | 4 | 10 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
| [AZE D1-9] Standard Sumgayit | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 13 | 14 | 9 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 6 | 1 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 8 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 7 | 9 | 10 | 10 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 4 | 6 | 6 | 7 | 33.3% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 6 | 5 | 9 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Mil Mugan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 0 (0%) Lose 3 (100%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (3 games) 33% Over 33% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 25-04-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-1) | Standard Sumgayit | 6-4 (1-2) | 2.80 | 2.80 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| AZE D1 | 09-12-2025 | Standard Sumgayit | 1-0 (0-0) | Mil Mugan | 2-3 (2-1) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 13-09-2025 | Mil Mugan | 0-3 (0-0) | Standard Sumgayit | 4-4 (2-2) | 2.88 | 3.30 | 2.15 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Mil Mugan Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 0 (0%) Lose 6 (60%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 01-11-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-0 (0-0) | Mil Mugan | 8-5 (5-3) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| AZE CUP | 28-10-2026 | Mil Mugan | 4-1 (0-1) | Qaradag Lokbatan | 8-5 (3-5) | W | ||||||||
| AZE D1 | 25-10-2026 | Mil Mugan | 2-1 (1-0) | Samaxı FC | 8-7 (1-4) | 3.20 | 2.90 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| AZE D1 | 18-10-2026 | Mil Mugan | 1-0 (1-0) | Turan Tovuz | 6-3 (3-2) | 5.50 | 3.40 | 1.57 | W | 1.75 | -1 | 2.05 | W | U |
| AZE D1 | 11-10-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-0) | Qarabag | 3-8 (1-5) | 11.00 | 5.25 | 1.20 | L | 1.83 | -2 | 1.98 | D | U |
| AZE D1 | 19-09-2026 | Sabah FK Baku | 3-1 (2-0) | Mil Mugan | 3-4 (1-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 11-09-2026 | Mil Mugan | 2-3 (2-2) | FC Neftci Baku | 2-7 (2-3) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | D | O |
| AZE D1 | 04-09-2026 | Qabala | 2-1 (1-1) | Mil Mugan | 5-11 (2-6) | 2.00 | 3.00 | 3.60 | L | 2.05 | 0.5 | 1.75 | L | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | FK Safa | 0-1 (0-0) | Mil Mugan | 1-6 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 22-08-2026 | Zira FK | 3-1 (1-0) | Mil Mugan | 5-1 (2-0) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | L | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | L | O |
| AZE D1 | 15-08-2026 | Araz Nakhchivan | 0-0 (0-0) | Mil Mugan | 1-9 (0-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 24-05-2026 | Mil Mugan | 1-1 (0-1) | Karvan Evlakh | 4-7 (0-4) | 1.55 | 3.75 | 5.00 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Qarabag | 3-0 (0-0) | Mil Mugan | 10-1 (6-0) | 1.22 | 6.00 | 9.00 | L | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | L | U |
| AZE D1 | 08-05-2026 | Mil Mugan | 0-0 (0-0) | Zira FK | 3-2 (2-1) | 3.60 | 3.10 | 1.95 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 02-05-2026 | Araz Nakhchivan | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 6-2 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| AZE D1 | 25-04-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-1) | Standard Sumgayit | 6-4 (1-2) | 2.80 | 2.80 | 2.60 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | D |
| AZE D1 | 19-04-2026 | FK Kapaz Ganca | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 2-4 (1-4) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 12-04-2026 | Qabala | 0-1 (0-1) | Mil Mugan | 8-2 (2-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 07-04-2026 | Mil Mugan | 1-1 (1-0) | Turan Tovuz | 4-6 (4-1) | 3.90 | 3.30 | 1.80 | D | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AZE D1 | 20-03-2026 | FC Neftci Baku | 6-0 (3-0) | Mil Mugan | 3-4 (2-1) | 1.73 | 3.25 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| No Data |
| Standard Sumgayit Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 22% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 02-11-2026 | Standard Sumgayit | 1-1 (0-1) | FK Safa | 3-6 (2-4) | 1.67 | 3.40 | 4.50 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| AZE CUP | 27-10-2026 | Kur-Araz FC | 0-11 (0-5) | Standard Sumgayit | 0-5 (0-3) | W | ||||||||
| AZE D1 | 23-10-2026 | Zira FK | 3-2 (2-1) | Standard Sumgayit | 2-6 (0-5) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| AZE D1 | 16-10-2026 | Standard Sumgayit | 2-1 (0-1) | Araz Nakhchivan | 9-3 (3-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 10-10-2026 | Standard Sumgayit | 4-1 (3-1) | Qabala | 2-5 (2-1) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| AZE D1 | 20-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-1 (0-1) | Standard Sumgayit | 2-4 | 2.60 | 2.90 | 2.60 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | U |
| AZE D1 | 12-09-2026 | Standard Sumgayit | 1-1 (1-0) | Samaxı FC | 0-8 (0-7) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AZE D1 | 06-09-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 4-3 (2-2) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 31-08-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-1) | Qarabag | 4-11 (2-3) | 6.50 | 4.10 | 1.40 | L | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| AZE D1 | 16-08-2026 | Standard Sumgayit | 1-3 (0-2) | FC Neftci Baku | 3-2 (1-2) | 4.20 | 3.40 | 1.73 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 22-05-2026 | Standard Sumgayit | 3-4 (0-2) | Qarabag | 6-1 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| AZE D1 | 17-05-2026 | Zira FK | 2-1 (1-1) | Standard Sumgayit | 11-2 (4-0) | 1.67 | 3.50 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 09-05-2026 | Standard Sumgayit | 2-1 (1-0) | Araz Nakhchivan | 6-3 (5-2) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 02-05-2026 | FK Kapaz Ganca | 2-1 (0-0) | Standard Sumgayit | 6-4 (3-2) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| AZE D1 | 25-04-2026 | Mil Mugan | 0-2 (0-1) | Standard Sumgayit | 6-4 (1-2) | 2.80 | 2.80 | 2.60 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | D |
| AZE D1 | 19-04-2026 | Standard Sumgayit | 1-0 (1-0) | Qabala | 3-8 (1-1) | 2.30 | 3.25 | 2.70 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| AZE D1 | 12-04-2026 | Turan Tovuz | 2-1 (1-0) | Standard Sumgayit | 3-7 (1-4) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| AZE D1 | 05-04-2026 | Standard Sumgayit | 1-3 (0-1) | FC Neftci Baku | 7-5 (3-2) | 3.75 | 3.40 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 19-03-2026 | Sabah FK Baku | 3-1 (1-0) | Standard Sumgayit | 6-4 (2-0) | 1.33 | 4.20 | 8.50 | L | 1.95 | 1.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 13-03-2026 | Standard Sumgayit | 0-1 (0-0) | Samaxı FC | 8-7 (5-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 20-11 | Home | Zira FK | 12 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Home | FK Safa | 20 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Home | Qabala | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 20-11 | Home | Sabah FK Baku | 12 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Away | Qarabag | 20 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Home | Turan Tovuz | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.75 | 2.01 | 2.81 | 3.75 | 2.01 | 2.81 | 2.07 | 1 | 1.69 | 2.07 | 1 | 1.69 | 2.16 | 0 | 1.62 | 2.16 | 0 | 1.62 | |
| Initial | 3.10 | 3.30 | 2.12 | 3.10 | 3.30 | 2.12 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.90 | 2/2.5 | 1.86 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.86 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.20 | 2.50 | 3.00 | 3.30 | 2.10 | 1.95 | 2/2.5 | 1.85 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.90 | 0 | 1.90 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 4.7 | 1.3 | Goal | 2.4 |
| 1 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1.4 |
| 11.3 | Shot(OT) | 6.7 | 12.1 | Shot(OT) | 9.6 |
| 7 | Corner | 4.7 | 5.4 | Corner | 3.9 |
| 0.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.8 | Yellow Card | 2.3 |
| 52.3% | Fouls | 63% | 51.3% | Fouls | 54.6% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Mil Mugan ( 43 Matches) | Standard Sumgayit ( 42 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 5 | 4 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 3 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 6 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 6 | 6 | 2 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 5 | 8 | 7 |
Sabah FK Baku
Samaxı FC