ทีเด็ดบอล Sabah FK Baku vs Samaxı FC
‹ คู่ก่อนหน้าBanik Ostrava B vs SK Prostejov · อา. 8 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 205 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Jagiellonia Bialystok vs GKS Katowice · อา. 8 พ.ย. 20:45 น.
Azerbaijan Premier League
🕒 08-11-2026 20:30 น.
Sabah FK Bakuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 205 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVSSabah FK BakuSamaxı FCใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ88% @1.2412% @9.25สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.92
Samaxı FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4⚖️กองกลางสูสี47%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSabah FK Bakuต่อ 1.5/2 @1.86JOKERเจอกันทีไรชนะ72Sabah FK Baku ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 47%Sabah FK Bakuแนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Sabah FK Bakuการ์ดยิงดุ🔥12.0Sabah FK Bakuการ์ดรับหลวม🕳️7.2Samaxı FCการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sabah FK Bakuการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSamaxı FCรอง 1.5/2 @1.92การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sabah FK Bakuการ์ดยิงดุ🔥11.4Samaxı FCการ์ดได้ราคา💰6/10Samaxı FCการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @1.93พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥12.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sabah FK Bakuเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 205 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1020พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 54% ★แพงเกินจริงVS
Sabah FK BakuSamaxı FC
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
88% @1.2412% @9.25
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.92
Samaxı FCทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4
⚖️กองกลางสูสี47%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSabah FK Baku
ต่อ 1.5/2 @1.86
JOKERเจอกันทีไรชนะ72Sabah FK Baku ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯52% vs 47%Sabah FK Baku
แนวรับ🛡️6.0 vs 7.2Sabah FK Baku
การ์ดยิงดุ🔥12.0Sabah FK Baku
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Samaxı FC
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Sabah FK Baku
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSamaxı FC
รอง 1.5/2 @1.92
การ์ดรับหลวม🕳️6.0Sabah FK Baku
การ์ดยิงดุ🔥11.4Samaxı FC
การ์ดได้ราคา💰6/10Samaxı FC
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @1.93
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥12.0 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️6.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.0·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sabah FK Baku = วงกลม · Samaxı FC = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sabah FK Bakuประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Samaxı FCไม่มีข้อมูลตัวจริง
92Stas Pokatilov5.9
27Tymoteusz Puchacz6.4
3Steve Solvet6.1
80Akim Zedadka6.0AM4Aden McCarthy5.9
13Ivan Lepinjica6.3
7Umarali Rakhmonaliev6.1
10Aleksey Isaev6.1
11Kaheem Parris6.1
20Joy-Lance Mickels6.0KA9Khayal Aliyev6.0
📜 บทสรุปคัมภีร์Sabah FK Baku vs Samaxı FC
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSabah FK Baku ต่อ 1.5/2 @1.86การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @1.93การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSabah FK Bakuโอกาสชนะ 73%
🛡️พิศดารติด 4 แผน3 · 7 · 10 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sabah FK Baku · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sabah FK Baku ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.24 · ควรเป็น @1.37 (-10%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sabah FK Baku 63 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Sabah FK Baku ต่อ 1.5/2
ได้ 20%ได้ครึ่ง 26%เสีย 54%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 46% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sabah FK Baku · คาดสกอร์ 1.7 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sabah FK Baku ชนะ 1 ลูก20%
Sabah FK Baku ชนะ 2 ลูก26%
Sabah FK Baku ชนะ 3 ลูกขึ้นไป20%
เสมอ19%
Samaxı FC ชนะ 1 ลูก8%
Samaxı FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป7%
สรุป
Sabah FK Baku ชนะ66%
Sabah FK Baku ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป46%
Sabah FK Baku คลีนชีท25%
Samaxı FC ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sabah FK Baku ไม่แพ้85%
Samaxı FC ไม่แพ้34%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)60%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)38%
ยิงได้ทั้งคู่61%
ต่ำ 2.540%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sabah FK Baku)
- โอกาส Sabah FK Baku ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 46%
- Sabah FK Baku ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Sabah FK Baku ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.24 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.37 (10%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 46%
- ระบบให้ Sabah FK Baku ชนะ 66% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (73%)
- Samaxı FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sabah FK Baku
ช2-0ช4-0พ1-2ส0-0พ2-3พ1-4
Samaxı FC
ช2-1ส1-1ช3-2พ1-2ช5-1พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sabah FK Bakuยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Samaxı FCยิง 1.9 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sabah FK Baku
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
Samaxı FC
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sabah FK Baku
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Samaxı FC
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sabah FK Baku
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Samaxı FC
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 2เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sabah FK Baku ชนะ 4เสมอ 2Samaxı FC ชนะ 2
- 03-05-2026Samaxı FC0 - 3Sabah FK Baku
- 11-01-2026Sabah FK Baku2 - 0Samaxı FC
- 23-11-2025Sabah FK Baku0 - 0Samaxı FC
- 24-08-2025Samaxı FC1 - 2Sabah FK Baku
- 09-05-2025Sabah FK Baku3 - 1Samaxı FC
- 09-03-2025Samaxı FC1 - 0Sabah FK Baku
- 22-12-2024Samaxı FC3 - 1Sabah FK Baku
- 04-08-2024Sabah FK Baku2 - 2Samaxı FC
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sabah FK Baku@1.26 → @1.241.6%
เสมอ@5.23 → @5.35▲ 2.4%
ทีมเยือน Samaxı FC@8.50 → @9.25▲ 8.8%
คู่อื่นใน Premier League 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.23 | 5.70 | 9.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | |
| Live | 1.23 | 5.70 | 9.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| Bet365 | Initial | 1.29 | 4.75 | 8.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.88 | 1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.25 | 5.00 | 9.50 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | ||
| Vcbet | Initial | 1.20 | 5.50 | 9.50 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.86 | 1.5/2 | 1.90 | |
| Live | 1.20 | 5.50 | 9.50 | 1.94 | 3/3.5 | 1.82 | 1.88 | 1.5/2 | 1.88 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.22 | 5.70 | 7.90 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 1.22 | 5.50 | 7.80 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| 10BET | Initial | 1.29 | 4.60 | 8.00 | 1.84 | 3 | 1.80 | 1.83 | 1.5/2 | 1.83 | |
| Live | 1.22 | 5.20 | 10.60 | 1.87 | 3/3.5 | 1.80 | 1.83 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| 12BET | Initial | 1.22 | 5.70 | 7.90 | 1.91 | 3/3.5 | 1.85 | 1.85 | 1.5/2 | 1.91 | |
| Live | 1.22 | 5.50 | 7.80 | 1.95 | 3/3.5 | 1.81 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.30 | 4.74 | 8.30 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.93 | 1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.23 | 5.30 | 10.20 | 1.96 | 3/3.5 | 1.84 | 1.90 | 1.5/2 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 1.27 | 4.50 | 7.75 | 1.77 | 3 | 1.75 | 1.79 | 1.5 | 1.73 | |
| Live | 1.21 | 5.25 | 9.00 | 1.84 | 3/3.5 | 1.72 | 1.78 | 1.5/2 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.29 | 4.96 | 7.73 | 1.89 | 3 | 1.85 | 1.85 | 1.5 | 1.89 | |
| Live | 1.24 | 5.65 | 9.33 | 1.97 | 3/3.5 | 1.81 | 1.88 | 1.5/2 | 1.89 | ||
| Willhill | Initial | 1.25 | 5.00 | 9.50 | 2.10 | 3.5 | 1.67 | 1.91 | 1.5/2 | 1.80 | |
| Live | 1.25 | 5.00 | 10.00 | 2.20 | 3.5 | 1.62 | 2.00 | 1.5/2 | 1.73 | ||
| 1xBet | Initial | 1.31 | 4.70 | 8.70 | 2.25 | 3.5 | 1.58 | 1.85 | 1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.22 | 5.25 | 10.10 | 2.10 | 3.5 | 1.63 | 1.83 | 1.5/2 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 1.5/2 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AZE D1-3] Sabah FK Baku | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 20 | 4 | 20 | 3 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 1 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 3 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 4 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 8 | 2 | 16 | 2 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 0 | 8 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
| [AZE D1-7] Samaxı FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 4 | 3 | 15 | 14 | 13 | 7 | 30.0% |
| Home Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 6 | 6 | 8 | 66.7% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 8 | 8 | 7 | 5 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 10 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 5 | 3 | 6 | 6 | 11 | 8 | 20.0% |
| Home Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 9 | 33.3% |
| Away Field | 7 | 1 | 4 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 14.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Sabah FK Baku Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 03-05-2026 | Samaxı FC | 0-3 (0-1) | Sabah FK Baku | 4-8 (4-4) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 11-01-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (2-0) | Samaxı FC | 6-2 (1-0) | 1.53 | 4.00 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 23-11-2025 | Sabah FK Baku | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 6-3 (4-2) | 1.50 | 3.70 | 5.50 | D | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | U |
| AZE D1 | 24-08-2025 | Samaxı FC | 1-2 (0-1) | Sabah FK Baku | 2-2 (2-1) | 5.25 | 3.50 | 1.60 | W | 1.78 | -1 | 2.03 | D | O |
| AZE D1 | 09-05-2025 | Sabah FK Baku | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | 7-2 (2-0) | 1.67 | 3.30 | 5.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| AZE D1 | 09-03-2025 | Samaxı FC | 1-0 (1-0) | Sabah FK Baku | 3-2 (1-2) | 3.90 | 2.80 | 2.00 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.75 | L | U |
| AZE D1 | 22-12-2024 | Samaxı FC | 3-1 (1-1) | Sabah FK Baku | 4-5 (2-2) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 04-08-2024 | Sabah FK Baku | 2-2 (2-1) | Samaxı FC | 6-3 (3-3) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | D | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 29-04-2023 | Sabah FK Baku | 1-0 (1-0) | Samaxı FC | 6-1 (3-1) | 1.22 | 5.25 | 9.50 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | U |
| AZE D1 | 25-02-2023 | Samaxı FC | 2-1 (0-0) | Sabah FK Baku | 4-4 (3-2) | 7.00 | 4.50 | 1.33 | L | 2.00 | -1/1.5 | 1.80 | L | O |
| AZE D1 | 03-12-2022 | Sabah FK Baku | 1-1 (1-0) | Samaxı FC | 9-4 (3-4) | 1.29 | 5.00 | 7.00 | D | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| AZE D1 | 02-10-2022 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Sabah FK Baku | 7-6 (3-2) | 4.33 | 3.50 | 1.67 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | U |
| AZE D1 | 24-04-2022 | Sabah FK Baku | 5-1 (3-0) | Samaxı FC | - | W | ||||||||
| AZE D1 | 06-03-2022 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Sabah FK Baku | 3-8 (0-3) | 2.25 | 3.50 | 2.63 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 27-11-2021 | Sabah FK Baku | 2-1 (2-0) | Samaxı FC | 9-7 (8-2) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AZE D1 | 02-10-2021 | Samaxı FC | 2-0 (1-0) | Sabah FK Baku | 1-8 (1-4) | 2.60 | 2.88 | 2.63 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| AZE D1 | 17-04-2021 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Sabah FK Baku | 1-7 (0-3) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AZE D1 | 25-02-2021 | Sabah FK Baku | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | - | 2.20 | 3.25 | 2.88 | D | 1.98 | 0 | 1.83 | D | U |
| AZE D1 | 29-11-2020 | Samaxı FC | 1-1 (0-0) | Sabah FK Baku | 2-2 (1-0) | 1.72 | 3.60 | 3.80 | D | 1.92 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| AZE D1 | 02-10-2020 | Sabah FK Baku | 0-2 (0-0) | Samaxı FC | 2-4 (0-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 2.02 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sabah FK Baku Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 20% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 05-11-2026 | Viking | 4-1 (1-1) | Sabah FK Baku | 10-6 (3-2) | 1.65 | 4.20 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 30-10-2026 | Turan Tovuz | 3-2 (2-0) | Sabah FK Baku | 1-9 (0-5) | 3.25 | 3.00 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 25-10-2026 | Sabah FK Baku | 0-0 (0-0) | Qarabag | 8-5 (6-1) | 2.25 | 3.40 | 2.63 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| UEFA CL | 20-10-2026 | Sabah FK Baku | 1-2 (1-1) | Borussia Dortmund | 4-9 (3-6) | 7.50 | 5.50 | 1.33 | L | 1.88 | -1.5 | 1.98 | W | D |
| AZE D1 | 17-10-2026 | Qabala | 0-4 (0-1) | Sabah FK Baku | 3-6 (2-3) | 9.50 | 4.50 | 1.25 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | W | O |
| UEFA CL | 13-10-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | Slavia Praha | 3-6 (1-3) | 3.50 | 3.75 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| AZE D1 | 09-10-2026 | FC Neftci Baku | 0-0 (0-0) | Sabah FK Baku | 4-3 (2-1) | 2.70 | 3.25 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| AZE D1 | 19-09-2026 | Sabah FK Baku | 3-1 (2-0) | Mil Mugan | 3-4 (1-1) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| AZE D1 | 14-09-2026 | FK Safa | 0-3 (0-2) | Sabah FK Baku | 5-6 (3-4) | 9.00 | 4.50 | 1.27 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | D |
| UEFA CL | 11-09-2026 | Manchester United | 4-0 (3-0) | Sabah FK Baku | 7-2 (6-2) | 1.14 | 7.50 | 19.00 | L | 1.85 | 2/2.5 | 2.00 | L | O |
| AZE D1 | 05-09-2026 | Sabah FK Baku | 5-0 (3-0) | Zira FK | 1-4 (0-1) | 1.80 | 3.25 | 3.90 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D1 | 31-08-2026 | Araz Nakhchivan | 0-1 (0-0) | Sabah FK Baku | 5-10 (1-5) | 5.25 | 3.75 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.88 | D | U |
| UEFA CL | 25-08-2026 | Sabah FK Baku | 3-2 (1-1) | Hapoel Beer Sheva | 11-3 (4-1) | 1.75 | 4.00 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 20-08-2026 | Hapoel Beer Sheva | 2-1 (1-1) | Sabah FK Baku | 3-2 (1-0) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 15-08-2026 | Sabah FK Baku | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 6-3 (1-2) | 1.17 | 6.00 | 12.00 | W | 1.95 | 2 | 1.85 | D | U |
| UEFA CL | 11-08-2026 | Sabah FK Baku | 4-0 (0-0) | Aarhus AGF | 7-4 (5-2) | 2.40 | 3.25 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| UEFA CL | 06-08-2026 | Aarhus AGF | 2-1 (1-0) | Sabah FK Baku | 6-5 (3-2) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 1.80 | 1 | 2.00 | D | O |
| UEFA CL | 28-07-2026 | KuPs | 0-2 (0-0) | Sabah FK Baku | 8-6 (5-3) | 2.70 | 3.40 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| UEFA CL | 21-07-2026 | Sabah FK Baku | 1-0 (1-0) | KuPs | 5-0 (1-0) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| UEFA CL | 15-07-2026 | The New Saints | 1-2 (0-2) | Sabah FK Baku | 3-3 (2-2) | 5.25 | 4.10 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | D | D |
| No Data |
| Samaxı FC Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 22% Draw 11% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AZE D1 | 01-11-2026 | Samaxı FC | 2-3 (1-1) | FC Neftci Baku | 2-8 (0-6) | 5.50 | 3.60 | 1.53 | L | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| AZE CUP | 28-10-2026 | Hypers Guba | 1-5 (0-2) | Samaxı FC | 2-8 (1-4) | W | ||||||||
| AZE D1 | 25-10-2026 | Mil Mugan | 2-1 (1-0) | Samaxı FC | 8-7 (1-4) | 3.20 | 2.90 | 2.20 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| AZE D1 | 16-10-2026 | Samaxı FC | 3-2 (0-1) | FK Safa | 6-0 (3-0) | 1.70 | 3.30 | 4.50 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 10-10-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | 10-1 (6-0) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | W | U |
| AZE D1 | 20-09-2026 | Samaxı FC | 2-1 (2-1) | Araz Nakhchivan | 4-7 (0-4) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AZE D1 | 12-09-2026 | Standard Sumgayit | 1-1 (1-0) | Samaxı FC | 0-8 (0-7) | 2.55 | 2.90 | 2.63 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| AZE D1 | 04-09-2026 | FK Kapaz Ganca | 1-4 (0-2) | Samaxı FC | 2-5 (1-2) | 2.25 | 2.90 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| AZE D1 | 29-08-2026 | Qabala | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 0-3 (0-2) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 23-08-2026 | Turan Tovuz | 0-0 (0-0) | Samaxı FC | 8-1 (4-1) | 1.38 | 3.90 | 8.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| AZE D1 | 17-08-2026 | Qarabag | 3-1 (1-1) | Samaxı FC | 7-4 (4-2) | 1.53 | 4.20 | 4.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 21-05-2026 | Qabala | 3-1 (3-1) | Samaxı FC | 4-3 (2-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| AZE D1 | 16-05-2026 | Samaxı FC | 3-2 (2-0) | Turan Tovuz | 4-5 (2-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| AZE D1 | 10-05-2026 | FC Neftci Baku | 3-0 (1-0) | Samaxı FC | 6-1 (1-1) | 1.50 | 3.75 | 5.50 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | L | O |
| AZE D1 | 03-05-2026 | Samaxı FC | 0-3 (0-1) | Sabah FK Baku | 4-8 (4-4) | 5.50 | 3.75 | 1.50 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | L | O |
| AZE D1 | 26-04-2026 | Samaxı FC | 2-0 (0-0) | FK Kapaz Ganca | 3-3 (1-1) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| AZE D1 | 18-04-2026 | Karvan Evlakh | 1-0 (1-0) | Samaxı FC | 2-5 (1-1) | 3.40 | 3.30 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| AZE D1 | 11-04-2026 | Samaxı FC | 0-0 (0-0) | Qarabag | 2-12 (2-5) | 8.00 | 4.50 | 1.30 | D | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | U |
| AZE D1 | 07-04-2026 | Zira FK | 1-1 (0-0) | Samaxı FC | 2-0 | 1.73 | 3.25 | 4.33 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | D |
| AZE D1 | 18-03-2026 | Samaxı FC | 0-1 (0-0) | Araz Nakhchivan | 7-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.25 | L | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 20-11 | Away | Standard Sumgayit | 12 Days |
| UEFA CL | 26-11 | Home | FC Barcelona | 17 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Home | Araz Nakhchivan | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AZE D1 | 21-11 | Home | Turan Tovuz | 13 Days |
| AZE D1 | 28-11 | Home | Qabala | 20 Days |
| AZE D1 | 05-12 | Home | FK Kapaz Ganca | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.61 | 2.75 | 7.40 | 1.61 | 2.75 | 7.40 | 1.78 | 1/1.5 | 1.98 | 1.78 | 1/1.5 | 1.98 | 1.86 | 0.5/1 | 1.90 | 1.86 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Initial | 1.23 | 5.70 | 9.00 | 1.23 | 5.70 | 9.00 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.96 | 3/3.5 | 1.80 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 | 1.87 | 1.5/2 | 1.89 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.29 | 4.75 | 8.00 | 1.25 | 5.00 | 9.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.90 | 3/3.5 | 1.90 | 1.88 | 1.5 | 1.93 | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 2.7 | 2 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1 | Loss | 1.2 |
| 10.3 | Shot(OT) | 14 | 12 | Shot(OT) | 10.2 |
| 7 | Corner | 5.7 | 4.5 | Corner | 4.5 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.4 | Yellow Card | 1.9 |
| 8 | Fouls | 0 | 12 | Fouls | 0 |
| 54.3% | Possession | 47.5% | 51.7% | Possession | 47.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Sabah FK Baku ( 42 Matches) | Samaxı FC ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 12 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 4 | 9 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 4 | 4 |
Mil Mugan
Standard Sumgayit