ทีเด็ดบอล Banik Ostrava B vs SK Prostejov
‹ คู่ก่อนหน้าLKS Lodz vs Stal Rzeszow · อา. 8 พ.ย. 20:30 น. คู่ที่ 205 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Sabah FK Baku vs Samaxı FC · อา. 8 พ.ย. 20:30 น.
Czech Republic 2.Liga
🕒 08-11-2026 20:30 น.
Banik Ostrava Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 205 / 35220:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVSBanik Ostrava BSK Prostejovใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ72% @1.6528% @4.30สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
SK Prostejovทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🌀กองกลางเสียการครองบอล43%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava Bต่อ 0.5/1 @1.85พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 7.2Banik Ostrava Bกองกลาง🎯50% vs 43%Banik Ostrava Bการ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Ostrava Bการ์ดรับหลวม🕳️9.0SK Prostejovการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Banik Ostrava Bการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSK Prostejovรอง 0.5/1 @1.94การ์ดรับหลวม🕳️9.0Banik Ostrava Bการ์ดยิงดุ🔥7.2SK Prostejovการ์ดได้ราคา💰7/10SK Prostejovการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.79ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Banik Ostrava Bเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 205 / 35220:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน320พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุลVS
Banik Ostrava BSK Prostejov
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
72% @1.6528% @4.30
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 1.85 · เยือน 1.94
SK Prostejovทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🌀กองกลางเสียการครองบอล43%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava B
ต่อ 0.5/1 @1.85
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 7.2Banik Ostrava B
กองกลาง🎯50% vs 43%Banik Ostrava B
การ์ดยิงดุ🔥10.8Banik Ostrava B
การ์ดรับหลวม🕳️9.0SK Prostejov
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Banik Ostrava B
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSK Prostejov
รอง 0.5/1 @1.94
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Banik Ostrava B
การ์ดยิงดุ🔥7.2SK Prostejov
การ์ดได้ราคา💰7/10SK Prostejov
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥10.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 9.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.79
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Banik Ostrava B vs SK Prostejov
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBanik Ostrava B ต่อ 0.5/1 @1.85การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBanik Ostrava Bโอกาสชนะ 55%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 3 · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Banik Ostrava B · บิลหลัก 1X2 @1.65
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Banik Ostrava B ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.65 · ควรเป็น @1.67 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Banik Ostrava B 34 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Banik Ostrava B ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 25%เสีย 46%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Banik Ostrava B · คาดสกอร์ 1.8 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Banik Ostrava B ชนะ 1 ลูก25%
Banik Ostrava B ชนะ 2 ลูก17%
Banik Ostrava B ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
SK Prostejov ชนะ 1 ลูก13%
SK Prostejov ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Banik Ostrava B ชนะ54%
Banik Ostrava B ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Banik Ostrava B คลีนชีท28%
SK Prostejov ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Banik Ostrava B ไม่แพ้78%
SK Prostejov ไม่แพ้46%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-110%1-08%2-07%1-27%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Banik Ostrava B)
- โอกาส Banik Ostrava B ชนะ 54% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- Banik Ostrava B ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- SK Prostejov เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Banik Ostrava B ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด SK Prostejov เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส SK Prostejov ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Banik Ostrava B
ช3-1พ0-2พ2-3ช2-1ส1-1พ1-3
SK Prostejov
ช2-1ส2-2ส2-2พ1-5ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Banik Ostrava Bยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
SK Prostejovยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Banik Ostrava B
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 17
SK Prostejov
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Ostrava B
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
SK Prostejov
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Banik Ostrava B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
SK Prostejov
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 2เสียราคา 1
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Banik Ostrava B ชนะ 4เสมอ 1SK Prostejov ชนะ 3
- 10-04-2026SK Prostejov1 - 3Banik Ostrava B
- 31-08-2025Banik Ostrava B2 - 0SK Prostejov
- 29-03-2025SK Prostejov1 - 0Banik Ostrava B
- 11-01-2025SK Prostejov1 - 2Banik Ostrava B
- 18-08-2024Banik Ostrava B1 - 2SK Prostejov
- 29-06-2024SK Prostejov2 - 3Banik Ostrava B
- 16-02-2024SK Prostejov1 - 1Banik Ostrava B
- 17-04-2013SK Prostejov4 - 1Banik Ostrava B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Banik Ostrava B@1.73 → @1.65▼ 4.3%
เสมอ@3.80 → @3.800.0%
ทีมเยือน SK Prostejov@3.90 → @4.30▲ 10.3%
คู่อื่นใน 2.Liga 1 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.65 | 4.00 | 4.10 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.65 | 4.00 | 4.10 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.70 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.65 | 3.60 | 4.50 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.78 | 3.60 | 3.70 | 1.83 | 3 | 1.93 | 1.81 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.64 | 3.60 | 4.50 | 1.99 | 3 | 1.78 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.33 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.65 | 3.90 | 4.33 | 1.95 | 3 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.68 | 3.70 | 3.90 | 1.71 | 2.5/3 | 2.05 | 1.73 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 3.90 | 1.75 | 2.5/3 | 2.01 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 12BET | Initial | 1.60 | 3.85 | 4.25 | 1.78 | 2.5/3 | 1.98 | 1.88 | 0.5 | 1.88 | |
| Live | 1.68 | 3.70 | 3.90 | 1.75 | 2.5/3 | 2.01 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| wewbet | Initial | 1.82 | 3.79 | 3.48 | 1.82 | 3 | 1.94 | 1.82 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.66 | 3.85 | 4.21 | 2.02 | 3 | 1.78 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 1.81 | 3.70 | 3.60 | 1.79 | 3 | 1.90 | 1.79 | 0.5 | 1.90 | |
| Live | 1.69 | 3.80 | 4.40 | 1.94 | 3 | 1.79 | 1.85 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| pinnacle | Initial | 1.63 | 3.88 | 4.29 | 1.93 | 3 | 1.81 | 1.79 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.68 | 3.68 | 4.55 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.87 | 0.5/1 | 1.92 | ||
| 1xBet | Initial | 1.78 | 3.60 | 3.99 | 2.24 | 3.5 | 1.55 | 1.33 | 0 | 2.87 | |
| Live | 1.62 | 3.68 | 4.56 | 2.07 | 3/3.5 | 1.61 | 1.79 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [CZE D2-9] Banik Ostrava B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 3 | 6 | 21 | 20 | 15 | 9 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 1 | 2 | 4 | 7 | 12 | 5 | 15 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 8 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 3 | 4 | 6 | 10 | 9 | 13 | 13 | 23.1% |
| Home Field | 7 | 0 | 2 | 5 | 2 | 8 | 2 | 15 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 1 | 11 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 5 | 4 | 16.7% |
| [CZE D2-15] SK Prostejov | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 1 | 8 | 4 | 16 | 21 | 11 | 15 | 7.7% |
| Home Field | 7 | 1 | 5 | 1 | 10 | 9 | 8 | 9 | 14.3% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 12 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 5 | 1 | 7 | 11 | 5 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 13 | 4 | 4 | 5 | 6 | 9 | 16 | 12 | 30.8% |
| Home Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 3 | 5 | 8 | 11 | 28.6% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Banik Ostrava B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 4 (44%) Draw 1 (11%) Lose 4 (44%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 43% Over 14% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 10-04-2026 | SK Prostejov | 1-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 3-4 (2-1) | 2.63 | 3.25 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| CZE D2 | 31-08-2025 | Banik Ostrava B | 2-0 (1-0) | SK Prostejov | 4-5 (4-3) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| CZE D2 | 29-03-2025 | SK Prostejov | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 2-8 (1-1) | 1.85 | 3.50 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| TIP CUP | 11-01-2025 | SK Prostejov | 1-2 (0-2) | Banik Ostrava B | 4-5 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | W | D |
| CZE D2 | 18-08-2024 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-1) | SK Prostejov | 10-4 (1-3) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 29-06-2024 | SK Prostejov | 2-3 (2-1) | Banik Ostrava B | 4-3 (0-2) | 1.80 | 4.00 | 3.25 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 16-02-2024 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Banik Ostrava B | 3-3 (2-1) | 2.00 | 4.00 | 2.75 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE CFL | 17-04-2013 | SK Prostejov | 4-1 (2-0) | Banik Ostrava B | - | L | ||||||||
| CZE CFL | 02-09-2012 | Banik Ostrava B | 1-3 (0-1) | SK Prostejov | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Banik Ostrava B Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 02-11-2026 | Banik Ostrava B | 1-3 (0-2) | Vysocina jihlava | 1-9 (0-4) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 23-10-2026 | Opava | 1-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 7-3 (5-2) | 1.95 | 3.50 | 3.20 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| CZE D2 | 16-10-2026 | Banik Ostrava B | 2-1 (0-1) | Slavia Prague B | 5-7 (3-4) | 1.75 | 3.70 | 3.75 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| CZE D2 | 12-10-2026 | Dukla Prague | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava B | 7-8 (3-5) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| CZE D2 | 20-09-2026 | Banik Ostrava B | 0-2 (0-1) | Usti nad Labem | 6-4 (3-1) | 2.00 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| CZE D2 | 11-09-2026 | Marila Pribram | 1-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 5-4 (0-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 06-09-2026 | Banik Ostrava B | 1-1 (1-1) | Slavia Kromeriz | 3-4 (2-0) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Trinec | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 5-7 (3-4) | 2.55 | 3.30 | 2.35 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-08-2026 | Banik Ostrava B | 0-1 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | 9-3 (4-3) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 16-08-2026 | Viktoria Zizkov | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | 4-5 (1-3) | 2.10 | 3.30 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| CZE D2 | 09-08-2026 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 5-1 (4-0) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | SK Kladno | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 6-8 (0-5) | 2.55 | 3.20 | 2.45 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| CZE D2 | 26-07-2026 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | 5-9 (2-3) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | 8-12 (7-3) | 1.73 | 3.80 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Widzew Lodz II | 1-4 (0-2) | Banik Ostrava B | 1-13 (0-3) | 4.50 | 5.00 | 1.44 | W | 1.83 | -1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-07-2026 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 4-3 (2-1) | 2.10 | 4.00 | 2.60 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | 5-2 (3-1) | 3.50 | 3.50 | 1.83 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | 2-6 (1-5) | 2.50 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| CZE D2 | 23-05-2026 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | 1-4 (0-2) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| CZE D2 | 16-05-2026 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | 5-6 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
| SK Prostejov Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 8 (80%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 20% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| CZE D2 | 01-11-2026 | SK Prostejov | 0-0 (0-0) | Opava | 7-10 (1-5) | 2.38 | 3.30 | 2.55 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| CZEC | 28-10-2026 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Hradec Kralove | 5-6 (0-2) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | D | 1.98 | -1 | 1.83 | W | U |
| CZE D2 | 25-10-2026 | Slavia Prague B | 5-1 (2-1) | SK Prostejov | 10-2 (7-1) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | O |
| CZE D2 | 16-10-2026 | SK Prostejov | 2-2 (1-0) | Usti nad Labem | 3-14 (2-6) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | O |
| CZE D2 | 09-10-2026 | Vysocina jihlava | 2-2 (2-0) | SK Prostejov | 11-4 (6-2) | 1.65 | 3.60 | 4.33 | D | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Tescoma Zlin | 1-2 (0-0) | SK Prostejov | 5-5 (1-3) | 1.40 | 4.20 | 6.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| CZE D2 | 18-09-2026 | SK Prostejov | 2-2 (0-1) | Dukla Prague | 4-9 (4-6) | 2.88 | 3.25 | 2.15 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 12-09-2026 | Arsenal Ceska Lipa | 0-0 (0-0) | SK Prostejov | 3-6 (3-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| CZEC | 09-09-2026 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Sigma Olomouc | 1-12 (0-5) | 5.20 | 4.33 | 1.45 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| CZE D2 | 04-09-2026 | SK Prostejov | 1-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | 6-8 (3-3) | 2.70 | 3.20 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| CZE D2 | 29-08-2026 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-1) | SK Prostejov | 4-6 (4-3) | 2.20 | 3.25 | 2.80 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | O |
| CZEC | 26-08-2026 | Tatran Vsechovice | 0-3 (0-1) | SK Prostejov | 4-8 (2-5) | 4.50 | 4.50 | 1.50 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | D |
| CZE D2 | 21-08-2026 | SK Prostejov | 3-1 (2-1) | SK Kladno | 5-7 (1-6) | 2.05 | 3.25 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| CZE D2 | 15-08-2026 | Marila Pribram | 2-2 (0-1) | SK Prostejov | 10-6 (4-4) | 1.67 | 3.40 | 4.33 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| CZEC | 11-08-2026 | FC Kurim | 0-7 (0-3) | SK Prostejov | 2-2 (2-0) | W | ||||||||
| CZE D2 | 07-08-2026 | SK Prostejov | 1-2 (0-2) | MFK Karvina | 7-4 (3-2) | 4.33 | 3.50 | 1.65 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| CZE D2 | 31-07-2026 | Viktoria Zizkov | 1-0 (0-0) | SK Prostejov | 6-3 (3-0) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| CZE D2 | 24-07-2026 | SK Prostejov | 1-1 (0-0) | Trinec | 9-3 (5-1) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 17-07-2026 | SK Prostejov | 2-1 (0-0) | Floridsdorfer AC | - | 2.88 | 3.75 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 04-07-2026 | Sigma Olomouc B | 2-3 (1-2) | SK Prostejov | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Away | MFK Karvina | 13 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | SK Kladno | 20 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Away | FK MAS Taborsko | 118 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| CZE D2 | 21-11 | Away | FK Graffin Vlasim | 13 Days |
| CZE D2 | 28-11 | Home | Viktoria Zizkov | 20 Days |
| CZE D2 | 06-03 | Away | MFK Karvina | 118 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.17 | 2.33 | 4.35 | 2.17 | 2.33 | 4.35 | 2.01 | 1/1.5 | 1.79 | 1.99 | 1/1.5 | 1.77 | 1.81 | 0/0.5 | 2.01 | 1.78 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Initial | 1.65 | 4.00 | 4.10 | 1.65 | 4.00 | 4.10 | 2.01 | 3 | 1.79 | 1.99 | 3 | 1.77 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | 1.84 | 0.5/1 | 1.92 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.38 | 2.50 | 4.00 | 2.20 | 2.40 | 4.75 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.70 | 1.65 | 3.60 | 4.50 | 1.85 | 3 | 1.95 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 1.2 |
| 1.7 | Loss | 2 | 1.5 | Loss | 1.5 |
| 11.3 | Shot(OT) | 16.3 | 11.4 | Shot(OT) | 13.6 |
| 3 | Corner | 4.7 | 5.1 | Corner | 4.3 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 2 | Yellow Card | 2.6 |
| 11.5 | Fouls | 8.7 | 11.5 | Fouls | 8.7 |
| 49.3% | Possession | 40% | 50.1% | Possession | 43.3% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Banik Ostrava B ( 43 Matches) | SK Prostejov ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 7 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 2 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 3 | 2 | 8 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 7 | 4 | 7 |
Slavia Prague B
SK Kladno