ทีเด็ดบอล Louletano vs SC Covilha
‹ คู่ก่อนหน้าMil Mugan vs Standard Sumgayit · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 86 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Rekord Bielsko-Biala vs Chojniczanka Chojnice · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Portugal Liga 3
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Louletanoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล41%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 86 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVSLouletanoSC Covilhaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ63% @1.9737% @3.28สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
SC Covilhaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านLouletanoต่อ 0.5 @1.89แนวรุก🔥7.2 vs 3.6Louletanoการ์ดยิงดุ🔥7.2Louletanoการ์ดรุกทื่อ💧3.6SC Covilhaการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSC Covilhaรอง 0.5 @1.87กองกลาง🎯51% vs 41%SC Covilhaแนวรับ🛡️5.4 vs 8.4SC Covilhaการ์ดรับหลวม🕳️8.4Louletanoการ์ด 3 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.79พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Louletanoเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล41%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 86 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★★74⚖️ เสี่ยง 55% ★สมดุลVS
LouletanoSC Covilha
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
63% @1.9737% @3.28
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.79แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.89 · เยือน 1.87
SC Covilhaทีมเยือน💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านLouletano
ต่อ 0.5 @1.89
แนวรุก🔥7.2 vs 3.6Louletano
การ์ดยิงดุ🔥7.2Louletano
การ์ดรุกทื่อ💧3.6SC Covilha
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSC Covilha
รอง 0.5 @1.87
กองกลาง🎯51% vs 41%SC Covilha
แนวรับ🛡️5.4 vs 8.4SC Covilha
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Louletano
การ์ด 3 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.79
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ดสถิติต่ำ📉13/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Louletano vs SC Covilha
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2/2.5 @1.79การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งLouletanoโอกาสชนะ 45%
🧊คอมโบต่ำ★★★ ต่ำเหล็ก 2/2.574/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Louletano · บิลหลัก 1X2 @1.97
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Louletano ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.97 · ควรเป็น @1.99 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Louletano 18 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Louletano ต่อ 0.5
ได้ 45%เสีย 55%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 19%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Louletano · คาดสกอร์ 1.1 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Louletano ชนะ 1 ลูก26%
Louletano ชนะ 2 ลูก13%
Louletano ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
SC Covilha ชนะ 1 ลูก17%
SC Covilha ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Louletano ชนะ45%
Louletano ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป19%
Louletano คลีนชีท39%
SC Covilha ยิงไม่ได้32%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Louletano ไม่แพ้73%
SC Covilha ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)35%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)16%
ยิงได้ทั้งคู่42%
ต่ำ 2.565%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-113%0-012%0-112%2-08%2-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Louletano)
- โอกาส Louletano ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Louletano คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 39%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Louletano ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- SC Covilha รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.9 ลูก/นัด
- โอกาส SC Covilha ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Louletano
พ1-2ส1-1พ0-1พ0-1ส2-2พ1-2
SC Covilha
ส0-0พ0-1ส2-2ส0-0ส1-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Louletanoยิง 1.2 · เสีย 1.4 ต่อนัด
SC Covilhaยิง 0.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Louletano
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 17
SC Covilha
1.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 2ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Louletano
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
SC Covilha
20%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 8
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Louletano
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
SC Covilha
30%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Louletano@2.00 → @1.971.3%
เสมอ@3.08 → @3.131.6%
ทีมเยือน SC Covilha@3.25 → @3.280.8%
คู่อื่นใน Liga 3 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.94 | 3.05 | 3.25 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | |
| Live | 1.94 | 3.05 | 3.25 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.01 | 3.15 | 3.35 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.91 | 3.20 | 3.60 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.72 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 12BET | Initial | 2.01 | 3.15 | 3.35 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.81 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.91 | 3.20 | 3.60 | 1.95 | 2/2.5 | 1.81 | 1.72 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| wewbet | Initial | 2.09 | 3.04 | 3.30 | 1.97 | 2/2.5 | 1.79 | 1.83 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.01 | 3.09 | 3.55 | 1.96 | 2/2.5 | 1.80 | 2.01 | 0.5 | 1.77 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.30 | 3.30 | 1.78 | 2/2.5 | 1.91 | 1.74 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 3.15 | 3.50 | 1.94 | 2/2.5 | 1.79 | 1.73 | 0/0.5 | 2.01 | ||
| pinnacle | Initial | 2.15 | 3.04 | 3.37 | 2.00 | 2/2.5 | 1.77 | 1.84 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.09 | 3.14 | 3.65 | 2.01 | 2/2.5 | 1.81 | 1.79 | 0/0.5 | 2.04 | ||
| 1xBet | Initial | 1.99 | 3.26 | 3.34 | 1.98 | 2.5 | 1.71 | 2.35 | 0.5/1 | 1.49 | |
| Live | 2.01 | 3.05 | 3.52 | 1.92 | 2/2.5 | 1.75 | 1.74 | 0/0.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [POR L3-7] Louletano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 2 | 2 | 4 | 10 | 12 | 8 | 7 | 25.0% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 5 | 4 | 4 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 3 | 4 | 1 | 5 | 3 | 13 | 3 | 37.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 4 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 3 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
| [POR L3-8] SC Covilha | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 1 | 4 | 3 | 5 | 8 | 7 | 8 | 12.5% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 10 | 25.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 5 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 8 | 3 | 0.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 0 | 8 | 0 | 1 | 1 | 8 | 6 | 0.0% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 10 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 4 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 6 | 0 | 1 | 1 | 6 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Louletano Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Louletano Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 0% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 31-10-2026 | CD Mafra | 2-1 (1-1) | Louletano | 7-3 (2-3) | 1.65 | 3.50 | 4.50 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| POR L3 | 25-10-2026 | Louletano | 2-2 (1-1) | Atletico Clube Purtugal | 3-6 (2-2) | 2.90 | 3.40 | 2.10 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| POR CUP | 17-10-2026 | Louletano | 0-1 (0-0) | Rio Ave | 2-8 (1-4) | 5.50 | 4.50 | 1.40 | L | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | W | U |
| POR L3 | 10-10-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-0 (1-0) | Louletano | 2-2 (1-2) | 3.00 | 3.30 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| POR CUP | 20-09-2026 | FC Serpa | 1-1 (0-1) | Louletano | 4-3 (1-1) | 5.00 | 3.25 | 1.65 | D | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| POR L3 | 12-09-2026 | Louletano | 1-2 (1-0) | UD Santarem | 6-6 (3-3) | 1.91 | 3.40 | 3.25 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| POR L3 | 06-09-2026 | Louletano | 1-0 (0-0) | Lusitano GC | 1-6 (0-1) | 2.90 | 3.00 | 2.30 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| POR CUP | 30-08-2026 | Cass Terence | 0-1 (0-0) | Louletano | 1-13 (0-8) | W | ||||||||
| POR L3 | 23-08-2026 | FC Caldas | 2-4 (0-1) | Louletano | 11-2 (6-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| POR L3 | 15-08-2026 | Louletano | 1-3 (1-0) | CF Os Belenenses | 8-4 (6-4) | 2.88 | 3.10 | 2.25 | L | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| POR L3 | 08-08-2026 | Oliveirense | 0-0 (0-0) | Louletano | 5-2 (2-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| POR D3 | 31-05-2026 | GD Vitoria Sernache | 1-1 (0-1) | Louletano | 5-5 (1-3) | D | ||||||||
| POR D3 | 23-05-2026 | Louletano | 2-1 (1-1) | Oliveira Hospital | 3-4 (2-2) | 2.38 | 3.00 | 2.80 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| POR D3 | 17-05-2026 | Louletano | 1-1 (1-1) | Atletico Malveira | 5-5 (2-2) | 1.75 | 3.25 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| POR D3 | 10-05-2026 | Louletano | 1-2 (0-1) | GD Vitoria Sernache | 5-3 (5-2) | 1.95 | 3.00 | 3.75 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| POR D3 | 03-05-2026 | Oliveira Hospital | 1-1 (1-1) | Louletano | 4-3 (1-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | D |
| POR D3 | 26-04-2026 | Atletico Malveira | 1-2 (1-2) | Louletano | 5-4 (1-3) | 2.55 | 3.00 | 2.60 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| POR D3 | 18-04-2026 | Louletano | 1-2 (1-0) | Atletico Malveira | 1-3 (0-1) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| POR D3 | 12-04-2026 | Vasco da Gama(POR) | 2-5 (1-2) | Louletano | 6-10 (4-4) | 7.00 | 4.00 | 1.38 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | W | O |
| POR D3 | 04-04-2026 | Louletano | 1-0 (0-0) | Moncarapachense | 7-3 (1-2) | 1.40 | 3.60 | 8.00 | W | 1.80 | 1 | 2.00 | D | U |
| No Data |
| SC Covilha Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| POR L3 | 01-11-2026 | SC Covilha | 0-1 (0-0) | FC Caldas | 7-2 (2-1) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POR L3 | 25-10-2026 | CF Os Belenenses | 1-1 (0-0) | SC Covilha | 6-3 (3-1) | 1.38 | 4.20 | 6.50 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| POR L3 | 10-10-2026 | SC Covilha | 0-0 (0-0) | Oliveirense | 0-6 (0-3) | 2.45 | 3.20 | 2.55 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| POR L3 | 12-09-2026 | Lusitano GC | 2-2 (1-1) | SC Covilha | 6-1 (1-0) | 1.95 | 3.10 | 3.70 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 05-09-2026 | CD Mafra | 1-0 (0-0) | SC Covilha | 8-3 (5-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| POR CUP | 30-08-2026 | SC Covilha | 0-0 (0-0) | Mortagua | 9-2 (6-1) | 1.50 | 3.60 | 5.75 | D | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| POR L3 | 23-08-2026 | SC Covilha | 0-3 (0-0) | Atletico Clube Purtugal | 10-4 (6-1) | 3.25 | 3.10 | 2.05 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| POR L3 | 16-08-2026 | GD Vitoria Sernache | 0-0 (0-0) | SC Covilha | 5-4 (3-3) | 2.80 | 3.10 | 2.30 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | L | U |
| POR L3 | 08-08-2026 | SC Covilha | 2-0 (0-0) | UD Santarem | 6-5 (3-2) | 2.45 | 3.10 | 2.60 | W | 1.83 | 0 | 1.98 | W | U |
| POR L3 | 01-05-2026 | SC Covilha | 1-1 (0-0) | Amora FC | 6-8 (1-4) | 2.30 | 3.10 | 2.90 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| POR L3 | 25-04-2026 | FC Caldas | 1-1 (1-0) | SC Covilha | 2-3 (1-2) | 1.91 | 3.10 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| POR L3 | 18-04-2026 | Lusitano GC | 1-0 (1-0) | SC Covilha | 3-4 (2-3) | 1.62 | 3.40 | 5.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 12-04-2026 | SC Covilha | 2-1 (1-0) | Atletico Clube Purtugal | 5-11 (2-5) | 3.25 | 3.20 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| POR L3 | 22-03-2026 | Dezembro | 1-2 (0-1) | SC Covilha | 12-1 (3-1) | 1.85 | 3.25 | 3.60 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| POR L3 | 14-03-2026 | SC Covilha | 1-3 (0-2) | Lusitano GC | 1-8 (0-6) | 3.25 | 3.20 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| POR L3 | 07-03-2026 | SC Covilha | 0-2 (0-0) | Dezembro | 4-5 (2-2) | 2.45 | 3.10 | 2.63 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | U |
| POR L3 | 28-02-2026 | Atletico Clube Purtugal | 1-2 (0-1) | SC Covilha | 7-1 (3-1) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 22-02-2026 | SC Covilha | 1-0 (1-0) | FC Caldas | 5-7 (3-1) | 2.60 | 3.20 | 2.38 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| POR L3 | 15-02-2026 | Amora FC | 0-3 (0-2) | SC Covilha | 6-1 (0-1) | 1.85 | 3.20 | 4.00 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| POR L3 | 24-01-2026 | Amora FC | 2-0 (1-0) | SC Covilha | 6-8 (5-4) | 1.91 | 3.40 | 3.30 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 29-11 | Home | Oliveirense | 21 Days |
| POR L3 | 06-12 | Away | CF Os Belenenses | 28 Days |
| POR L3 | 13-12 | Home | FC Caldas | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| POR L3 | 21-11 | Home | Lusitano GC | 13 Days |
| POR L3 | 29-11 | Away | UD Santarem | 21 Days |
| POR L3 | 06-12 | Home | GD Vitoria Sernache | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.58 | 1.96 | 3.95 | 2.58 | 1.96 | 3.95 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 1.65 | 0.5/1 | 2.05 | 2.06 | 0/0.5 | 1.64 | 2.06 | 0/0.5 | 1.64 | |
| Initial | 1.94 | 3.05 | 3.25 | 1.94 | 3.05 | 3.25 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.92 | 2/2.5 | 1.78 | 1.94 | 0.5 | 1.76 | 1.94 | 0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.25 | 2.00 | 3.20 | 3.30 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.3 | 1.2 | Goal | 0.6 |
| 1.7 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 0.9 |
| 10 | Shot(OT) | 13.3 | 10.3 | Shot(OT) | 9.9 |
| 2.7 | Corner | 3.3 | 4.3 | Corner | 4.9 |
| 4.5 | Yellow Card | 3 | 2.3 | Yellow Card | 2 |
| 11 | Fouls | 10.7 | 12.7 | Fouls | 13.6 |
| 34.3% | Possession | 48% | 40.6% | Possession | 51.4% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Louletano ( 8 Matches) | SC Covilha ( 35 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 2 | 3 |
| HT-D / FT-W | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 5 | 5 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 5 | 1 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 2 | 4 |
GD Vitoria Sernache
Atletico Clube Purtugal
Varzim
Fafe