ทีเด็ดบอล FC Torrevieja vs Crevillente
‹ คู่ก่อนหน้าNordsjaelland (W) vs ASA Aarhus (W) · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 50 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›SFC Minerva vs EF Santa Cruz · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:30 น.
FC Torreviejaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 50 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVSFC TorreviejaCrevillenteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ52% @2.4548% @2.60สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Crevillenteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านFC Torreviejaต่อ 0 @1.83การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Torreviejaการ์ดรับหลวม🕳️6.6Crevillenteการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCrevillenteรอง 0 @1.98แนวรุก🔥8.4 vs 5.4Crevillenteแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Crevillenteการ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Torreviejaการ์ดยิงดุ🔥8.4Crevillenteการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5การ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.90พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
FC Torreviejaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม5.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-4.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 50 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 65% ★สมดุลVS
FC TorreviejaCrevillente
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
52% @2.4548% @2.60
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Crevillenteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.8✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Torrevieja
ต่อ 0 @1.83
การ์ดยิงดุ🔥5.4FC Torrevieja
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Crevillente
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCrevillente
รอง 0 @1.98
แนวรุก🔥8.4 vs 5.4Crevillente
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Crevillente
การ์ดรับหลวม🕳️10.2FC Torrevieja
การ์ดยิงดุ🔥8.4Crevillente
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
แนวรุก🔥5.4 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.6เส้น 2/2.5
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.90
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Torrevieja vs Crevillente
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCrevillente รอง 0 @1.98การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 3 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Torreviejaโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Torrevieja · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล65%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Torrevieja ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @2.56 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Torrevieja 3 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Torrevieja ต่อ 0
ได้ 35%คืนทุน 28%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Torrevieja · คาดสกอร์ 1.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Torrevieja ชนะ 1 ลูก22%
FC Torrevieja ชนะ 2 ลูก10%
FC Torrevieja ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
Crevillente ชนะ 1 ลูก18%
Crevillente ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
FC Torrevieja ชนะ35%
FC Torrevieja ไม่แพ้64%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
FC Torrevieja คลีนชีท23%
Crevillente ยิงไม่ได้34%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Torrevieja ไม่แพ้64%
Crevillente ไม่แพ้65%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)47%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)25%
ยิงได้ทั้งคู่51%
ต่ำ 2.553%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-111%1-29%0-28%1-08%0-08%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Torrevieja)
- โอกาส FC Torrevieja ชนะ 35% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 64%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- FC Torrevieja ยิงเฉลี่ยแค่ 0.9 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- เจอกันล่าสุด Crevillente เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส Crevillente ชนะ 36%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Torrevieja
ช2-0พ0-2ส2-2พ1-4ส0-0พ1-2
Crevillente
ส2-2ช3-2พ0-1ส0-0พ0-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Torreviejaยิง 0.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Crevillenteยิง 1.4 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Torrevieja
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 16
Crevillente
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Torrevieja
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Crevillente
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Torrevieja
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 4
Crevillente
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
FC Torrevieja ชนะ 0เสมอ 2Crevillente ชนะ 2
- 08-12-2016Crevillente3 - 2FC Torrevieja
- 28-02-2016Crevillente3 - 0FC Torrevieja
- 03-05-2015FC Torrevieja1 - 1Crevillente
- 14-12-2014Crevillente1 - 1FC Torrevieja
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Torrevieja@2.35 → @2.45▲ 4.3%
เสมอ@3.10 → @3.100.0%
ทีมเยือน Crevillente@2.70 → @2.60▼ 3.7%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.45 | 3.10 | 2.60 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| wewbet | Initial | 2.32 | 2.77 | 2.47 | 1.91 | 2/2.5 | 1.79 | 1.74 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.39 | 2.80 | 2.37 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.81 | 0 | 1.89 | ||
| 18Bet | Initial | 2.40 | 3.15 | 2.75 | 1.85 | 2/2.5 | 1.85 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.55 | 3.10 | 2.65 | 1.84 | 2/2.5 | 1.89 | 1.84 | 0 | 1.88 | ||
| pinnacle | Initial | 2.65 | 2.90 | 2.66 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.65 | 2.90 | 2.66 | 1.94 | 2/2.5 | 1.82 | 1.88 | 0 | 1.88 | ||
| 1xBet | Initial | 2.38 | 3.02 | 2.70 | 1.91 | 2/2.5 | 1.76 | 1.72 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.55 | 2.93 | 2.57 | 1.88 | 2/2.5 | 1.80 | 1.82 | 0 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-15] FC Torrevieja | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 | 15 | 8 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 5 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 11 | 3 | 12 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 10 | 5 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 4 | 5 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 3 | 6 | 8 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 3 | 3 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-9] Crevillente | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 10 | 10 | 11 | 9 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 8 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 7 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 12 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 5 | 7 | 4 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 9 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| FC Torrevieja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 2 (50%) Lose 2 (50%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (4 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 08-12-2016 | Crevillente | 3-2 (2-1) | FC Torrevieja | 6-2 (2-2) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.82 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 28-02-2016 | Crevillente | 3-0 (2-0) | FC Torrevieja | 0-15 (0-10) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 03-05-2015 | FC Torrevieja | 1-1 (0-1) | Crevillente | 2-7 | 2.37 | 3.20 | 2.62 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| Spain D4 | 14-12-2014 | Crevillente | 1-1 (1-1) | FC Torrevieja | 2-1 | 1.83 | 3.30 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Torrevieja Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 0.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 25% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 25% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | Villarreal C | 2-1 (0-1) | FC Torrevieja | 7-1 (2-1) | 1.33 | 4.33 | 7.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | FC Torrevieja | 0-0 (0-0) | Ontinyent CF | 5-3 (2-2) | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| Spain D4 | 17-10-2026 | Atletico Levante | 4-1 (2-0) | FC Torrevieja | 1-2 (0-2) | 1.38 | 4.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | FC Torrevieja | 2-2 (1-1) | Atletico Saguntino | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Roda | 2-0 (0-0) | FC Torrevieja | 3-3 (2-3) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| Spain D4 | 27-09-2026 | FC Torrevieja | 2-0 (1-0) | Soneja | 5-4 (3-2) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Acero | 2-0 (0-0) | FC Torrevieja | 4-6 (2-1) | 2.40 | 3.10 | 2.63 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | FC Torrevieja | 0-2 (0-1) | UD Vall De Uxo | 4-5 (2-4) | 2.55 | 3.00 | 2.55 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Hercules CF B | 1-2 (1-1) | FC Torrevieja | 3-3 (3-1) | 2.00 | 3.00 | 3.50 | W | 2.05 | 0.5 | 1.75 | W | O |
| INT CF | 27-08-2026 | CF La Nucia | 2-1 (0-1) | FC Torrevieja | - | L | ||||||||
| INT CF | 19-08-2026 | FC Torrevieja | 1-4 (1-2) | UCAM Murcia CF B | - | L | ||||||||
| SPA RL | 07-06-2026 | Benidorm | 1-3 (1-1) | FC Torrevieja | 1-3 | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 31-05-2026 | FC Torrevieja | 1-1 (1-0) | Benidorm | 2-5 (2-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA RL | 03-05-2025 | Eldense B | 2-1 (2-0) | FC Torrevieja | 5-13 (2-6) | 2.88 | 3.40 | 2.10 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA RL | 23-03-2025 | Alicante | 3-1 (0-0) | FC Torrevieja | 2-3 (1-1) | 2.00 | 3.20 | 3.30 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA RL | 02-02-2025 | FB Redovan | 1-2 (1-1) | FC Torrevieja | 2-7 (1-1) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 23-01-2025 | FC Torrevieja | 3-0 (1-0) | Alicante | 2-2 (2-1) | 2.20 | 3.30 | 2.80 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 19-01-2025 | CD Thader | 0-1 (0-1) | FC Torrevieja | 6-2 (1-1) | 1.85 | 3.40 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 12-01-2025 | Hercules CF B | 1-1 (0-1) | FC Torrevieja | 6-3 (3-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 22-12-2024 | FC Torrevieja | 1-0 (1-0) | Eldense B | 7-8 (3-2) | 1.57 | 3.70 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| No Data |
| Crevillente Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 11% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 33% Over 11% Draw 56% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Crevillente | 1-1 (0-0) | CD Utiel | 8-2 (6-0) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Crevillente | 0-1 (0-1) | CD Bunol | 4-6 (1-1) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 21-10-2026 | Atletico Levante | 0-0 (0-0) | Crevillente | 4-4 (1-0) | 1.62 | 3.50 | 4.50 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| Spain D4 | 17-10-2026 | Villarreal C | 1-0 (1-0) | Crevillente | 4-5 (2-4) | 1.53 | 3.70 | 5.25 | L | 1.93 | 1 | 1.88 | D | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Crevillente | 3-2 (2-1) | Ontinyent CF | 3-12 (1-2) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Crevillente | 2-2 (0-2) | Atletico Saguntino | 4-4 (2-3) | 2.00 | 3.00 | 3.40 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | CD Roda | 1-1 (0-1) | Crevillente | 7-0 (4-0) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | D |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Crevillente | 2-2 (2-1) | Soneja | 6-5 (1-1) | 2.05 | 3.00 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Acero | 0-1 (0-0) | Crevillente | 5-9 (1-4) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | Santomera | 1-4 (0-1) | Crevillente | 5-5 (1-5) | W | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | Crevillente | 2-0 (0-0) | CD Roda | 6-2 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-05-2026 | Recambios Colon CD | 1-2 (1-1) | Crevillente | 3-4 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Crevillente | 2-4 (1-1) | Athletic Torrellano | 4-2 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Atletico Levante | 4-1 (1-0) | Crevillente | 8-2 (3-1) | 1.48 | 3.70 | 6.00 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 12-04-2026 | Crevillente | 2-3 (0-2) | Atzeneta UE | 2-1 (1-1) | 2.30 | 3.00 | 2.80 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| Spain D4 | 04-04-2026 | Hercules CF B | 1-1 (1-0) | Crevillente | 2-3 (1-1) | 2.20 | 3.00 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | D |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Crevillente | 0-1 (0-0) | UD Castellonense | 2-6 (0-3) | 4.00 | 3.20 | 1.80 | L | 1.93 | -0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Ontinyent CF | 0-2 (0-1) | Crevillente | 8-2 (5-1) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | D |
| Spain D4 | 16-03-2026 | Crevillente | 1-2 (1-1) | Villarreal C | 1-6 (0-2) | 3.25 | 3.30 | 2.00 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 12-03-2026 | CD Bunol | 0-4 (0-2) | Crevillente | 8-1 (3-1) | 1.70 | 3.20 | 4.75 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Away | CD Utiel | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Home | CD Bunol | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Jove Espanol | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 15-11 | Home | Jove Espanol | 7 Days |
| Spain D4 | 22-11 | Away | Athletic Torrellano | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Atzeneta UE | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.35 | 3.10 | 2.70 | 2.45 | 3.10 | 2.60 | 2.00 | 2/2.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | 1.75 | 0 | 2.05 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.7 | Goal | 0.3 | 0.9 | Goal | 1.4 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 9 | Shot(OT) | 6.3 | 8.1 | Shot(OT) | 8.4 |
| 2.7 | Corner | 5.3 | 3.6 | Corner | 4.8 |
| 3 | Yellow Card | 2.7 | 3 | Yellow Card | 2.5 |
| 43.7% | Fouls | 44% | 46.6% | Fouls | 48.6% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| FC Torrevieja ( 9 Matches) | Crevillente ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 0 | 3 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 0 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 3 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 2 | 5 |