ทีเด็ดบอล Puebla Calzada vs Cabeza del Buey
‹ คู่ก่อนหน้าAstur CF vs UC Ceares · อา. 8 พ.ย. 18:15 น. คู่ที่ 132 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Binefar vs AD Almudevar · อา. 8 พ.ย. 18:15 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:15 น.
Puebla Calzadaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 132 / 35118:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVSPuebla CalzadaCabeza del Bueyใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ51% @2.4049% @2.55สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Cabeza del Bueyทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านPuebla Calzadaต่อ 0 @1.83พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Puebla Calzadaการ์ดยิงดุ🔥9.0Puebla Calzadaการ์ดรับหลวม🕳️10.2Cabeza del Bueyการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCabeza del Bueyรอง 0 @1.98การ์ดรับหลวม🕳️7.8Puebla Calzadaการ์ดยิงดุ🔥9.0Cabeza del Bueyการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.83พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2/2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.5ลูก/นัดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.98ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Puebla Calzadaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+1.2✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 132 / 35118:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 59% ★ราคาคุ้มVS
Puebla CalzadaCabeza del Buey
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
51% @2.4049% @2.55
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
Cabeza del Bueyทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.0
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านPuebla Calzada
ต่อ 0 @1.83
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 10.2Puebla Calzada
การ์ดยิงดุ🔥9.0Puebla Calzada
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Cabeza del Buey
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCabeza del Buey
รอง 0 @1.98
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Puebla Calzada
การ์ดยิงดุ🔥9.0Cabeza del Buey
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.83
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥9.0 · 9.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.0เส้น 2/2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.5·1.5ลูก/นัด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.98
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Puebla Calzada vs Cabeza del Buey
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านPuebla Calzada ต่อ 0 @1.83การ์ด 4 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.83การ์ด 5 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งPuebla Calzadaโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Puebla Calzada · บิลหลัก 1X2 @2.40
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Puebla Calzada ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.40 · ควรเป็น @2.16 (+11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Puebla Calzada 2 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Puebla Calzada ต่อ 0
ได้ 41%คืนทุน 27%เสีย 32%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Puebla Calzada · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Puebla Calzada ชนะ 1 ลูก19%
Puebla Calzada ชนะ 2 ลูก12%
Puebla Calzada ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
Cabeza del Buey ชนะ 1 ลูก18%
Cabeza del Buey ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Puebla Calzada ชนะ41%
Puebla Calzada ไม่แพ้68%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Puebla Calzada คลีนชีท26%
Cabeza del Buey ยิงไม่ได้18%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Puebla Calzada ไม่แพ้68%
Cabeza del Buey ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)81%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)59%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)37%
ยิงได้ทั้งคู่60%
ต่ำ 2.541%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-08%1-27%2-07%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Puebla Calzada)
- โอกาส Puebla Calzada ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 68%
- ราคา @2.40 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.16 (คุ้มกว่า 11%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 41% มากกว่าตลาด (37%)
- Cabeza del Buey เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส Cabeza del Buey ชนะ 32%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Puebla Calzada
พ1-2ส0-0พ1-3พ1-2ช2-1ช3-1
Cabeza del Buey
ส1-1ส1-1ส0-0ช2-1ส3-3ช3-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Puebla Calzadaยิง 1.5 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Cabeza del Bueyยิง 1.5 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Puebla Calzada
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 8ครึ่งหลัง 20
Cabeza del Buey
3.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Puebla Calzada
67%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 1
Cabeza del Buey
50%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Puebla Calzada
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 1เสียราคา 2
Cabeza del Buey
50%ได้ราคา
ได้ราคา 1คืนทุน 1เสียราคา 0
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
2 นัดที่เจอกัน
Puebla Calzada ชนะ 0เสมอ 1Cabeza del Buey ชนะ 1
- 10-05-2026Cabeza del Buey1 - 0Puebla Calzada
- 11-01-2026Puebla Calzada0 - 0Cabeza del Buey
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | ||
| 1xBet | Initial | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0 | 1.90 | |
| Live | 2.45 | 3.30 | 2.60 | 2.03 | 2.5 | 1.70 | 1.80 | 0 | 1.90 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-6] Puebla Calzada | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 15 | 11 | 14 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 6 | 6 | 11 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 9 | 5 | 8 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 4 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 12 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 2 | 1 | 8 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 33.3% |
| [Spain D4-7] Cabeza del Buey | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 14 | 12 | 13 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 7 | 7 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 7 | 5 | 6 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 10 | 8 | 10 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 4 | 13 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 3 | 6 | 11 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 1 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Puebla Calzada Home Same League HT Last 1 Last 2 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (50%) Lose 1 (50%) 0 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Cabeza del Buey | 1-0 (0-0) | Puebla Calzada | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 11-01-2026 | Puebla Calzada | 0-0 (0-0) | Cabeza del Buey | - | D | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Puebla Calzada Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (3 games) 0% Home 33% Draw 67% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | CD Montijo | 1-3 (0-1) | Puebla Calzada | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Puebla Calzada | 2-1 (1-0) | SP Villafranca | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 17-10-2026 | AD Llerenense | 2-1 (0-0) | Puebla Calzada | 2-4 (2-3) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Puebla Calzada | 1-3 (0-1) | Moralo CP | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | Atletico Pueblonuevo | 0-0 (0-0) | Puebla Calzada | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 28-09-2026 | Puebla Calzada | 1-2 (0-2) | CD Quintanar | 10-3 (4-3) | 1.53 | 3.60 | 5.50 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UP Plasencia | 0-3 (0-1) | Puebla Calzada | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-09-2026 | Puebla Calzada | 2-0 (1-0) | Castuera | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 07-09-2026 | Jerez | 2-2 (1-0) | Puebla Calzada | - | D | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Puebla Calzada | 0-2 (0-0) | Badajoz | 1-6 (0-2) | 3.90 | 3.60 | 1.73 | L | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Cabeza del Buey | 1-0 (0-0) | Puebla Calzada | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 01-05-2026 | Puebla Calzada | 4-1 (2-0) | AD Llerenense | 4-6 (0-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Badajoz | 5-0 (3-0) | Puebla Calzada | 4-3 (2-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Puebla Calzada | 1-1 (1-1) | Atletico Pueblonuevo | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | CD Montijo | 1-0 (0-0) | Puebla Calzada | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Puebla Calzada | 0-2 (0-2) | Moralo CP | 4-4 (2-1) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | CD Diocesano | 1-0 (1-0) | Puebla Calzada | 9-7 (6-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Puebla Calzada | 1-2 (1-0) | SP Villafranca | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 15-03-2026 | Don Benito | 4-0 (1-0) | Puebla Calzada | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-03-2026 | Puebla Calzada | 3-2 (0-0) | CD Santa Amalia | - | W | ||||||||
| No Data |
| Cabeza del Buey Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 50% Draw 0% Away Over/Under Odds (2 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Cabeza del Buey | 3-2 (1-0) | CD Gevora | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Santa Amalia | 3-3 (0-2) | Cabeza del Buey | 4-4 (2-1) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Cabeza del Buey | 2-1 (1-1) | Zafra | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | CF Jaraiz | 0-0 (0-0) | Cabeza del Buey | 3-4 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Cabeza del Buey | 1-1 (0-0) | Villanovense | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Guadiana | 1-1 (1-0) | Cabeza del Buey | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | Cabeza del Buey | 1-2 (1-1) | CD Azuaga | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Cabeza del Buey | 0-1 (0-1) | Jerez | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | CD Montijo | 1-3 (0-2) | Cabeza del Buey | - | W | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Don Benito | 5-1 (2-1) | Cabeza del Buey | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Cabeza del Buey | 1-0 (0-0) | Puebla Calzada | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-05-2026 | CF Jaraiz | 2-1 (0-0) | Cabeza del Buey | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Cabeza del Buey | 2-1 (1-1) | CP Montehermoso | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Villanovense | 3-2 (2-1) | Cabeza del Buey | 2-9 (2-4) | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Cabeza del Buey | 3-0 (1-0) | Jerez | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-04-2026 | Cabeza del Buey | 1-0 (1-0) | AD Llerenense | 1-5 | 1.73 | 3.25 | 4.40 | W | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Badajoz | 2-1 (1-1) | Cabeza del Buey | 6-1 (5-1) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Cabeza del Buey | 2-0 (2-0) | Atletico Pueblonuevo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-03-2026 | CD Montijo | 1-1 (1-1) | Cabeza del Buey | 0-2 | 2.50 | 3.20 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 08-03-2026 | Cabeza del Buey | 1-3 (1-0) | Moralo CP | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Azuaga | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Guadiana | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Villanovense | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | Castuera | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | UP Plasencia | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | CD Quintanar | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 2.40 | 3.20 | 2.55 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 2/2.5 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 | 1.83 | 0 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.7 | 1.5 | Goal | 1.5 |
| 1.3 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 1.7 |
| 9 | Shot(OT) | 13 | 10.7 | Shot(OT) | 12 |
| 4 | Corner | 4 | 5 | Corner | 4 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 1.7 | Yellow Card | 3 |
| 45% | Fouls | 47% | 43.5% | Fouls | 43% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Puebla Calzada ( 43 Matches) | Cabeza del Buey ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 3 | 9 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 1 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 5 | 8 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 5 | 1 | 4 |