ทีเด็ดบอล Burgos Promesas vs Turegano
‹ คู่ก่อนหน้าFundacio Esportiva Grama vs LHospitalet · อา. 8 พ.ย. 17:45 น. คู่ที่ 58 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Krylya Sovetov vs Gazovik Orenburg · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:45 น.
Burgos Promesasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 58 / 35117:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Burgos Promesas 86%★ · 8 ข้อVSBurgos PromesasTureganoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.3616% @7.00สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Tureganoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBurgos Promesasต่อ 1/1.5 @1.80แนวรับ🛡️2.4 vs 7.8Burgos Promesasการ์ดยิงดุ🔥9.0Burgos Promesasการ์ดรับเหนียว🧱2.4Burgos Promesasการ์ดรับหลวม🕳️7.8Tureganoการ์ดได้ราคา💰8/10Burgos Promesasการ์ด 5 ใบ✈️เต็งทีมเยือนTureganoรอง 1/1.5 @2.00การ์ดยิงดุ🔥8.4Tureganoการ์ดได้ราคา💰8/10Tureganoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.00พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.80การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3การ์ด 1 ใบ
Burgos Promesasเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.0✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+6.6✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก2.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 58 / 35117:45 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
30พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30คอมโบต่ำ🧊 ★42⚖️ เสี่ยง 47% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Burgos Promesas 86%★ · 8 ข้อVS
Burgos PromesasTuregano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.3616% @7.00
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
Tureganoทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ8.4
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+0.6
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBurgos Promesas
ต่อ 1/1.5 @1.80
แนวรับ🛡️2.4 vs 7.8Burgos Promesas
การ์ดยิงดุ🔥9.0Burgos Promesas
การ์ดรับเหนียว🧱2.4Burgos Promesas
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Turegano
การ์ดได้ราคา💰8/10Burgos Promesas
การ์ด 5 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนTuregano
รอง 1/1.5 @2.00
การ์ดยิงดุ🔥8.4Turegano
การ์ดได้ราคา💰8/10Turegano
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.00
พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥9.0 · 8.4รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.80
การ์ดคาดประตู🎯~2.3เส้น 2.5/3
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Burgos Promesas vs Turegano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBurgos Promesas ต่อ 1/1.5 @1.80การ์ด 5 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.00การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBurgos Promesasโอกาสชนะ 66%
🧊คอมโบต่ำ★ ต่ำ 2.5/342/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Burgos Promesas ★โอกาสไม่แพ้ 86%
🛡️พิศดารติด 1 แผน30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Burgos Promesas · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล47%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Burgos Promesas ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.36 · ควรเป็น @1.42 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Burgos Promesas 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Burgos Promesas ต่อ 1/1.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 21%เสีย 37%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 42% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Burgos Promesas · คาดสกอร์ 1.5 - 0.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Burgos Promesas ชนะ 1 ลูก21%
Burgos Promesas ชนะ 2 ลูก25%
Burgos Promesas ชนะ 3 ลูกขึ้นไป17%
เสมอ23%
Turegano ชนะ 1 ลูก10%
Turegano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป5%
สรุป
Burgos Promesas ชนะ63%
Burgos Promesas ไม่แพ้86%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป42%
Burgos Promesas คลีนชีท43%
Turegano ยิงไม่ได้22%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Burgos Promesas ไม่แพ้86%
Turegano ไม่แพ้37%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Burgos Promesas ★ควรเป็น @1.17
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)68%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)42%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)21%
ยิงได้ทั้งคู่45%
ต่ำ 2.558%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-014%1-112%2-011%0-09%2-19%0-18%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Burgos Promesas)
- โอกาส Burgos Promesas ชนะ 63% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 86%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 42%
- Burgos Promesas คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 43%
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 42%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Burgos Promesas
ส0-0ช2-1ส1-1พ0-1ช3-0ช2-0
Turegano
ส0-0ส1-1ส2-2ช3-2ส1-1ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Burgos Promesasยิง 1.5 · เสีย 0.4 ต่อนัด
Tureganoยิง 1.4 · เสีย 1.3 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Burgos Promesas
1.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 8
Turegano
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos Promesas
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Turegano
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Burgos Promesas
83%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 1
Turegano
100%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 0
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 1.41 | 4.30 | 6.76 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 2.16 | 1.5 | 1.62 | |
| Live | 1.41 | 4.30 | 6.76 | 1.76 | 2.5 | 1.95 | 2.16 | 1.5 | 1.62 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | 1/1.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-2] Burgos Promesas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 15 | 3 | 20 | 2 | 66.7% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 1 | 10 | 3 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 2 | 10 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 8 | 3 | 18 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-10] Turegano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 5 | 2 | 12 | 11 | 11 | 10 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 5 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 6 | 4 | 6 | 8 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 5 | 0 | 8 | 7 | 8 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 6 | 5 | 13 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 7 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 10 | 25.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Burgos Promesas Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Burgos Promesas Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.4 goals Asian Handicap Odds (6 games) 83% Home 0% Draw 17% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | CD Calasanz de Soria | 0-2 (0-1) | Burgos Promesas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Burgos Promesas | 3-0 (2-0) | Salamanca UDS B | 6-1 (2-0) | 1.40 | 4.10 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Almazan | 1-0 (1-0) | Burgos Promesas | 2-12 (0-8) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Burgos Promesas | 1-1 (1-1) | UD Santa Marta | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Mirandes B | 1-2 (1-1) | Burgos Promesas | 6-7 (3-2) | 2.50 | 3.10 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 3-2 (1-2) | 2.25 | 3.10 | 2.88 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Burgos Promesas | 3-0 (1-0) | Palencia | 5-9 (2-4) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Colegios Diocesanos | 0-3 (0-1) | Burgos Promesas | 7-2 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (1-0) | Villaralbo CF | 7-5 (3-2) | 1.70 | 3.40 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 17-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Burgos Promesas | 1-3 (1-3) | L | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Valladol B | 2-0 (1-0) | Burgos Promesas | 2-5 (0-3) | 1.20 | 5.50 | 11.00 | L | 1.98 | 2 | 1.83 | D | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | Burgos Promesas | 2-1 (0-0) | CF Salmantino | 4-4 (2-2) | 5.00 | 3.40 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Atletico Astorga | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-7 (1-5) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 12-04-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (1-0) | coruxo FC | 3-10 (2-6) | 3.40 | 3.30 | 1.90 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 05-04-2026 | Burgos Promesas | 1-4 (1-2) | Deportivo La Coruna B | 5-3 (2-2) | 4.50 | 3.60 | 1.62 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CD Lealtad | 0-2 (0-0) | Burgos Promesas | 6-3 (2-3) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 21-03-2026 | Burgos Promesas | 4-4 (2-2) | Rayo Cantabria | 6-8 (4-5) | 2.80 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Marino luanco | 0-0 (0-0) | Burgos Promesas | 4-4 (3-0) | 1.57 | 3.25 | 6.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 08-03-2026 | Burgos Promesas | 1-0 (0-0) | Bergantinos CF | 3-3 (1-2) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Numancia | 2-0 (1-0) | Burgos Promesas | 8-4 (4-1) | 1.40 | 3.90 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Turegano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 6 (60%) Lose 2 (20%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (5 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Turegano | 1-1 (1-0) | CyD Leonesa Jupiter Leones B | 5-11 (3-2) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 24-10-2026 | Palencia | 1-1 (1-1) | Turegano | 3-6 (0-1) | 1.44 | 3.90 | 6.00 | D | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 17-10-2026 | Turegano | 3-2 (1-1) | Colegios Diocesanos | 4-4 (0-3) | 2.20 | 3.20 | 2.88 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Villaralbo CF | 2-2 (1-0) | Turegano | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | Turegano | 1-1 (1-0) | Arandina | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Unionistas de Salamanca CF B | 0-0 (0-0) | Turegano | 5-1 (3-0) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Turegano | 0-1 (0-1) | CD La Virgen Del Camino | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-09-2026 | CD Guijuelo | 1-3 (0-1) | Turegano | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | Turegano | 1-2 (1-1) | CD Atletico Mansilles | - | L | ||||||||
| SPA RL | 07-06-2026 | CD San Jose de Soria | 2-2 (1-1) | Turegano | 4-6 (2-6) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA RL | 24-05-2026 | CD Betis CF | 2-2 (1-1) | Turegano | 2-3 (0-2) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| SPA RL | 17-05-2026 | Turegano | 4-1 (2-0) | CD Betis CF | 6-5 (4-2) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA RL | 01-02-2026 | Cd Burgos International | 0-2 (0-1) | Turegano | 0-7 (0-4) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SPA RL | 13-12-2025 | Turegano | 1-0 (0-0) | Villarcayo Nela | 5-1 (2-1) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 25-05-2025 | CD Betis CF | 3-0 (1-0) | Turegano | 2-5 (2-1) | 2.25 | 3.40 | 2.60 | L | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| SPA RL | 08-02-2025 | CD Calasanz de Soria | 1-0 (0-0) | Turegano | 1-4 (0-2) | 4.80 | 3.75 | 1.57 | L | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| SPA RL | 24-11-2024 | Numancia B | 4-3 (2-2) | Turegano | 9-3 (6-2) | 2.60 | 3.20 | 2.40 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 31-08-2024 | CD Mohamed | 1-1 (1-0) | Turegano | - | D | ||||||||
| SPA CUP | 01-11-2023 | Turegano | 0-4 (0-2) | Celta Vigo | 0-6 (0-3) | 51.00 | 19.00 | 1.03 | L | 2.03 | -3.5/4 | 1.83 | L | U |
| SPA CUP | 12-10-2023 | Turegano | 3-1 (1-0) | Santurtzi CD | 3-4 (2-2) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Palencia Cristo Atletico | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CA Bembibre | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | CD Atletico Mansilles | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | UD Santa Marta | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Almazan | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Salamanca UDS B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 1.36 | 4.20 | 7.00 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.7 | 1.5 | Goal | 1.4 |
| 0.3 | Loss | 1.3 | 0.4 | Loss | 1.3 |
| 8 | Shot(OT) | 14.7 | 10 | Shot(OT) | 14.4 |
| 9 | Corner | 5 | 5.5 | Corner | 4.4 |
| 0.5 | Yellow Card | 3.3 | 1.1 | Yellow Card | 3.8 |
| 56.5% | Fouls | 48.3% | 53.2% | Fouls | 47.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Burgos Promesas ( 9 Matches) | Turegano ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 2 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |