ทีเด็ดบอล CP Parla Escuela vs Mostoles
‹ คู่ก่อนหน้าCasalarreina vs Yague CF · อา. 8 พ.ย. 17:30 น. คู่ที่ 53 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CD Galapagar vs UD San Sebastian Reyes B · อา. 8 พ.ย. 17:30 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:30 น.
CP Parla Escuelaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8คู่ที่ 53 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVSCP Parla EscuelaMostolesใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ33% @3.7067% @1.83สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Mostolesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านCP Parla Escuelaรอง 0.5 @1.93การ์ดยิงดุ🔥9.6CP Parla Escuelaการ์ดได้ราคา💰7/10CP Parla Escuelaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMostolesต่อ 0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.6Mostolesแนวรับ🛡️5.4 vs 10.8Mostolesการ์ดรับหลวม🕳️10.8CP Parla Escuelaการ์ดยิงดุ🔥12.6Mostolesการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Mostolesการ์ดได้ราคา💰6/10Mostolesการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.85พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
CP Parla Escuelaเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ9.6
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
คู่ที่ 53 / 35117:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 50% ★★สมดุลVS
CP Parla EscuelaMostoles
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
33% @3.7067% @1.83
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.85 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Mostolesทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+7.2✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านCP Parla Escuela
รอง 0.5 @1.93
การ์ดยิงดุ🔥9.6CP Parla Escuela
การ์ดได้ราคา💰7/10CP Parla Escuela
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMostoles
ต่อ 0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥12.6 vs 9.6Mostoles
แนวรับ🛡️5.4 vs 10.8Mostoles
การ์ดรับหลวม🕳️10.8CP Parla Escuela
การ์ดยิงดุ🔥12.6Mostoles
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Mostoles
การ์ดได้ราคา💰6/10Mostoles
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.85
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥9.6 · 12.6รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.6·2.1ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์CP Parla Escuela vs Mostoles
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMostoles ต่อ 0.5 @1.88การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.85การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งMostolesโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 7 · 17a · 20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mostoles · บิลหลัก 1X2 @1.83
ความเสี่ยงของบิล50%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Mostoles ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.83 · ควรเป็น @1.78 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mostoles 25 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mostoles ต่อ 0.5
ได้ 50%เสีย 50%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 28%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mostoles · คาดสกอร์ 1.4 - 1.9 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mostoles ชนะ 1 ลูก22%
Mostoles ชนะ 2 ลูก15%
Mostoles ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ26%
CP Parla Escuela ชนะ 1 ลูก14%
CP Parla Escuela ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Mostoles ชนะ50%
Mostoles ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป28%
Mostoles คลีนชีท26%
CP Parla Escuela ยิงไม่ได้16%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
CP Parla Escuela ไม่แพ้50%
Mostoles ไม่แพ้76%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)83%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)62%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)40%
ยิงได้ทั้งคู่62%
ต่ำ 2.538%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%1-29%0-18%0-27%2-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mostoles)
- โอกาส Mostoles ชนะ 50% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Mostoles ยิงเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- CP Parla Escuela เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Mostoles ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 26% ค่อนข้างสูง
- ราคา Mostoles ไหลขึ้นจาก @1.73 (เงินไหลออก)
- โอกาส CP Parla Escuela ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
CP Parla Escuela
ส2-2พ0-1ส2-2พ0-4ส1-1ช4-1
Mostoles
ช1-0ส1-1พ1-2ช3-0ช6-1ช5-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
CP Parla Escuelaยิง 1.6 · เสีย 1.8 ต่อนัด
Mostolesยิง 2.1 · เสีย 0.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
CP Parla Escuela
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 17
Mostoles
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 16
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CP Parla Escuela
57%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 3
Mostoles
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
CP Parla Escuela
71%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 2
Mostoles
63%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 3
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน CP Parla Escuela@4.00 → @3.70▼ 7.5%
เสมอ@3.50 → @3.40▼ 2.9%
ทีมเยือน Mostoles@1.73 → @1.83▲ 5.8%
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.00 | 3.50 | 1.73 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | |
| Live | 3.70 | 3.40 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.12 | 3.02 | 1.83 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.07 | 3.01 | 1.86 | 1.81 | 2.5 | 1.89 | 1.84 | -0.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 4.10 | 3.60 | 1.76 | 1.80 | 2.5 | 1.90 | 1.87 | -0.5 | 1.83 | |
| Live | 3.70 | 3.40 | 1.90 | 1.81 | 2.5 | 1.91 | 1.88 | -0.5 | 1.84 | ||
| pinnacle | Initial | 4.00 | 3.41 | 1.80 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | 1.96 | -0.5 | 1.80 | |
| Live | 3.37 | 3.13 | 2.07 | 1.95 | 2.5 | 1.81 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.79 | ||
| 1xBet | Initial | 4.16 | 3.44 | 1.73 | 1.77 | 2.5 | 1.90 | 1.70 | -0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 3.83 | 3.26 | 1.85 | 1.83 | 2.5 | 1.83 | 1.58 | -0.5/1 | 2.12 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5/1 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-12] CP Parla Escuela | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 14 | 16 | 10 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 5 | 5 | 4 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 9 | 11 | 6 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 7 | 6 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 3 | 0 | 3 | 2 | 6 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 4 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-1] Mostoles | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 6 | 2 | 1 | 21 | 6 | 20 | 1 | 66.7% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 10 | 2 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 11 | 4 | 9 | 2 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 5 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 10 | 3 | 16 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 2 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 5 | 1 | 8 | 1 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| CP Parla Escuela Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| CP Parla Escuela Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 5 (50%) Lose 3 (30%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (7 games) 71% Home 0% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 57% Over 0% Draw 43% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Siello | 1-4 (1-2) | CP Parla Escuela | 3-6 (1-2) | 3.50 | 3.40 | 1.85 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | CP Parla Escuela | 1-1 (1-1) | AD Union Adarve | 7-1 (2-0) | 3.00 | 3.20 | 2.15 | D | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Torrejon CF | 4-0 (1-0) | CP Parla Escuela | 3-1 (2-1) | 1.70 | 3.40 | 4.10 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (0-0) | Fuenlabrada | 4-7 (2-4) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 (0-0) | CP Parla Escuela | 4-0 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (2-1) | CD Colonia Moscardo | 0-6 (0-2) | 2.88 | 3.25 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD San Sebastian Reyes B | 0-3 (0-1) | CP Parla Escuela | 4-1 (4-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | CP Parla Escuela | 0-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-4 (2-3) | 4.75 | 3.30 | 1.65 | D | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 06-09-2026 | RC Alcobendas | 5-2 (2-1) | CP Parla Escuela | - | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (2-2) | Toledo | - | D | ||||||||
| SPA RL | 24-05-2026 | AD Orcasitas | 0-2 (0-2) | CP Parla Escuela | 6-2 (3-1) | 6.00 | 4.20 | 1.40 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 17-05-2026 | CP Parla Escuela | 2-2 (2-1) | Real Aranjuez CF | 5-3 (1-2) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA CUP | 27-11-2024 | CP Parla Escuela | 0-1 (0-1) | Valencia | 3-4 (2-1) | 41.00 | 15.00 | 1.03 | L | 1.90 | -3.5/4 | 1.95 | W | U |
| SPA CUP | 09-10-2024 | Sonseca | 0-0 (0-0) | CP Parla Escuela | 1-0 | 2.00 | 3.25 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 31-07-2021 | Rayo Vallecano B | 0-1 (0-0) | CP Parla Escuela | - | 2.15 | 3.40 | 2.80 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Mostoles Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.1 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (8 games) 63% Home 0% Draw 38% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Mostoles | 5-1 (2-1) | RC Alcobendas | 7-5 (4-3) | 1.42 | 4.20 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Siello | 1-6 (0-2) | Mostoles | 3-5 (0-2) | 5.50 | 3.90 | 1.48 | W | 2.00 | -1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Mostoles | 3-0 (3-0) | CD Galapagar | 5-3 (4-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 11-10-2026 | AD Union Adarve | 2-1 (1-1) | Mostoles | 8-2 (5-1) | 2.75 | 3.10 | 2.35 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | Mostoles | 1-1 (0-1) | Leganes B | 11-5 (5-3) | 2.05 | 3.25 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | Torrejon CF | 0-1 (0-0) | Mostoles | 4-4 (1-1) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Cala Pozuelo | 3-6 (2-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Fuenlabrada | 1-3 (0-2) | Mostoles | 7-1 (4-0) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| Spain D4 | 06-09-2026 | Mostoles | 0-0 (0-0) | Rayo Vallecano B | 6-4 (3-2) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 30-08-2026 | AD Parla | 3-0 (1-0) | Mostoles | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | UD San Sebastian Reyes | 1-1 (0-1) | Mostoles | 7-1 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | W | U |
| INT CF | 20-08-2026 | CD Tarancon | 0-0 (0-0) | Mostoles | - | D | ||||||||
| INT CF | 17-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | Burgos Promesas | 1-3 (1-3) | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Mostoles | 1-0 (0-0) | CF Trival Valderas | 3-2 (1-2) | W | ||||||||
| INT CF | 07-08-2026 | Mostoles | 3-1 (1-1) | CD Guijuelo | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | Atletico Madrid C | 1-1 (0-1) | Mostoles | 2-5 (0-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Mostoles | 3-5 (1-2) | Siello | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | CF Pozuelo Alarcon | 2-0 (0-0) | Mostoles | 5-2 (2-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Mostoles | 1-1 (0-0) | Leganes B | 3-3 (2-1) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| Spain D4 | 12-04-2026 | CF Trival Valderas | 1-0 (0-0) | Mostoles | 5-3 (2-1) | 2.80 | 3.40 | 2.15 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CF Pozuelo Alarcon | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Real Aranjuez CF | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Las Rozas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CF Trival Valderas | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | CF Pozuelo Alarcon | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | UD San Sebastian Reyes B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.00 | 3.50 | 1.73 | 3.70 | 3.40 | 1.83 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.80 | -0.5/1 | 2.00 | 1.93 | -0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 4.7 | 1.6 | Goal | 2.1 |
| 2 | Loss | 0.7 | 1.8 | Loss | 0.9 |
| 12 | Shot(OT) | 10 | 9.3 | Shot(OT) | 10 |
| 4.7 | Corner | 5.7 | 2.8 | Corner | 4.9 |
| 3.3 | Yellow Card | 1 | 3 | Yellow Card | 3 |
| 45% | Fouls | 62% | 45% | Fouls | 55.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| CP Parla Escuela ( 9 Matches) | Mostoles ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 2 | 9 | 3 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 0 | 4 | 4 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 1 | 7 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 3 | 0 |