ทีเด็ดบอล EI San Martin vs CD Lealtad
‹ คู่ก่อนหน้าCD Colunga vs Union Langreo · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 109 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Racing Villalbes vs UD Somozas · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
EI San Martinเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 109 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVSEI San MartinCD Lealtadใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ36% @3.5064% @1.95สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
CD Lealtadทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านEI San Martinรอง 0.5 @1.80การ์ดยิงดุ🔥8.4EI San Martinการ์ดได้ราคา💰6/9EI San Martinการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Lealtadต่อ 0.5 @2.00JOKERเจอกันทีไรชนะ71CD Lealtad ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️3.0 vs 9.6CD Lealtadการ์ดรับหลวม🕳️9.6EI San Martinการ์ดยิงดุ🔥7.8CD Lealtadการ์ดรับเหนียว🧱3.0CD Lealtadการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6CD Lealtadการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.88พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
EI San Martinเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ8.4✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 109 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน327พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 53% ★สมดุลVS
EI San MartinCD Lealtad
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
36% @3.5064% @1.95
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.88 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป -0.5 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.00
CD Lealtadทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+4.8✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านEI San Martin
รอง 0.5 @1.80
การ์ดยิงดุ🔥8.4EI San Martin
การ์ดได้ราคา💰6/9EI San Martin
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Lealtad
ต่อ 0.5 @2.00
JOKERเจอกันทีไรชนะ71CD Lealtad ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรับ🛡️3.0 vs 9.6CD Lealtad
การ์ดรับหลวม🕳️9.6EI San Martin
การ์ดยิงดุ🔥7.8CD Lealtad
การ์ดรับเหนียว🧱3.0CD Lealtad
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6CD Lealtad
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.88
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥8.4 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์EI San Martin vs CD Lealtad
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Lealtad ต่อ 0.5 @2.00การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.88การ์ด 2 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งCD Lealtadโอกาสชนะ 46%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: CD Lealtad · บิลหลัก 1X2 @1.95
ความเสี่ยงของบิล53%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา CD Lealtad ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.95 · ควรเป็น @1.91 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง CD Lealtad 20 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป CD Lealtad ต่อ 0.5
ได้ 47%เสีย 53%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง CD Lealtad · คาดสกอร์ 1.0 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
CD Lealtad ชนะ 1 ลูก25%
CD Lealtad ชนะ 2 ลูก14%
CD Lealtad ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ28%
EI San Martin ชนะ 1 ลูก16%
EI San Martin ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
CD Lealtad ชนะ47%
CD Lealtad ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
CD Lealtad คลีนชีท36%
EI San Martin ยิงไม่ได้25%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
EI San Martin ไม่แพ้53%
CD Lealtad ไม่แพ้75%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)43%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)22%
ยิงได้ทั้งคู่48%
ต่ำ 2.557%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%0-112%1-09%0-09%1-29%0-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง CD Lealtad)
- โอกาส CD Lealtad ชนะ 47% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- CD Lealtad คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- EI San Martin เสียเฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด
- CD Lealtad ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด CD Lealtad ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- EI San Martin ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- โอกาส EI San Martin ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
EI San Martin
ส2-2ช2-1ช4-2ส1-1ช1-0ช2-0
CD Lealtad
ส1-1ช2-0ช1-0ส0-0ช4-0ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
EI San Martinยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
CD Lealtadยิง 1.3 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
EI San Martin
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 18
CD Lealtad
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 7ครึ่งหลัง 11
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
EI San Martin
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
CD Lealtad
17%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
EI San Martin
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
CD Lealtad
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
6 นัดที่เจอกัน
EI San Martin ชนะ 0เสมอ 1CD Lealtad ชนะ 5
- 16-03-2025EI San Martin0 - 0CD Lealtad
- 03-11-2024CD Lealtad1 - 0EI San Martin
- 24-04-2022CD Lealtad2 - 0EI San Martin
- 12-12-2021EI San Martin0 - 1CD Lealtad
- 10-03-2019EI San Martin0 - 2CD Lealtad
- 20-10-2018CD Lealtad2 - 1EI San Martin
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 3.50 | 3.20 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | |
| Live | 3.50 | 3.20 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 3.05 | 2.80 | 1.96 | 1.86 | 2/2.5 | 1.84 | 1.74 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.92 | 2.82 | 2.00 | 1.81 | 2/2.5 | 1.89 | 1.96 | 0/-0.5 | 1.74 | ||
| 18Bet | Initial | 3.70 | 3.25 | 1.95 | 1.77 | 2/2.5 | 1.93 | 1.75 | -0.5 | 1.96 | |
| Live | 3.60 | 3.25 | 2.05 | 1.81 | 2/2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 3.86 | 3.20 | 1.92 | 2.20 | 2.5 | 1.60 | 2.75 | 0 | 1.40 | |
| Live | 3.44 | 3.14 | 2.00 | 1.79 | 2/2.5 | 1.89 | 1.49 | -0.5/1 | 2.35 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.80 | AH: | -0.5 | Away | 2.00 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-7] EI San Martin | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 13 | 13 | 15 | 7 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 8 | 7 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 5 | 8 | 5 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 12 | 6 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 6 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
| [Spain D4-4] CD Lealtad | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 13 | 4 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 1 | 9 | 4 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 11 | 1 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 5 | 2 | 18 | 1 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 3 | 2 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 5 | 0 | 16 | 83.3% |
Head to Head Statistics
| EI San Martin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (17%) Lose 5 (83%) 0.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (2 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (2 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 16-03-2025 | EI San Martin | 0-0 (0-0) | CD Lealtad | 9-3 (6-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 03-11-2024 | CD Lealtad | 1-0 (1-0) | EI San Martin | - | L | ||||||||
| ARFC | 24-04-2022 | CD Lealtad | 2-0 (0-0) | EI San Martin | 3-4 (2-0) | 1.36 | 4.20 | 7.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 12-12-2021 | EI San Martin | 0-1 (0-1) | CD Lealtad | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-03-2019 | EI San Martin | 0-2 (0-0) | CD Lealtad | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 20-10-2018 | CD Lealtad | 2-1 (0-0) | EI San Martin | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| EI San Martin Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | Sporting de Gijon B | 0-2 (0-0) | EI San Martin | 10-0 (3-0) | 1.25 | 5.00 | 8.50 | W | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | EI San Martin | 1-0 (1-0) | CD Praviano | 5-7 (2-2) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | L Entregu CF | 1-1 (0-0) | EI San Martin | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 11-10-2026 | EI San Martin | 4-2 (2-2) | CD Covadonga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-10-2026 | UC Ceares | 1-2 (0-0) | EI San Martin | 1-8 (0-3) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 27-09-2026 | EI San Martin | 2-2 (2-0) | Astur CF | 6-2 (6-0) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 20-09-2026 | Andes CF | 1-1 (0-1) | EI San Martin | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | EI San Martin | 0-4 (0-2) | Condal CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | UD Gijon Industrial | 2-0 (0-0) | EI San Martin | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Club Siero | 3-1 (1-1) | EI San Martin | 2-5 (1-1) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| INT CF | 07-08-2026 | SD Navarro CF | 0-3 (0-0) | EI San Martin | 2-3 (2-2) | 3.80 | 4.00 | 1.65 | W | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 10-05-2026 | EI San Martin | 1-0 (1-0) | CD Llanes | 3-5 (2-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Sporting de Gijon B | 2-0 (0-0) | EI San Martin | 4-3 (2-2) | L | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | EI San Martin | 1-0 (0-0) | L Entregu CF | 0-2 (0-1) | W | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | CD Colunga | 2-3 (2-3) | EI San Martin | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | EI San Martin | 0-1 (0-0) | CD Mosconia | 4-3 (2-0) | 3.20 | 3.00 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 03-04-2026 | UC Ceares | 0-1 (0-1) | EI San Martin | 1-0 (1-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 28-03-2026 | EI San Martin | 1-0 (0-0) | Caudal | 3-1 (3-1) | 4.00 | 3.10 | 1.83 | W | 1.90 | -0.5 | 1.90 | W | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | Club Siero | 1-2 (1-1) | EI San Martin | 2-6 (1-3) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 15-03-2026 | EI San Martin | 1-1 (0-0) | SD Navarro CF | - | D | ||||||||
| No Data |
| CD Lealtad Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 17% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 17% Over 0% Draw 83% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | CD Lealtad | 3-0 (1-0) | Club Siero | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | CD Colunga | 0-4 (0-1) | CD Lealtad | 4-3 (1-2) | 3.70 | 3.50 | 1.80 | W | 1.95 | -0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | CD Lealtad | 0-0 (0-0) | Caudal | 5-4 (0-2) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Union Langreo | 0-1 (0-1) | CD Lealtad | 6-7 (1-2) | 1.83 | 3.30 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| Spain D4 | 04-10-2026 | CD Lealtad | 2-0 (1-0) | Aviles Stadium CF | 3-10 (3-2) | 1.42 | 4.00 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Lealtad | 1-1 (1-0) | CD Llanes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 20-09-2026 | Sporting de Gijon B | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 9-2 (6-0) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| Spain D4 | 12-09-2026 | CD Lealtad | 1-2 (0-2) | CD Praviano | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 07-09-2026 | L Entregu CF | 0-1 (0-0) | CD Lealtad | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-08-2026 | UD Llanera | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 2-2 (2-1) | 2.30 | 3.60 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 03-05-2026 | CF Salmantino | 2-1 (1-0) | CD Lealtad | 8-4 (5-1) | 1.25 | 5.00 | 9.00 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CD Lealtad | 2-2 (0-0) | coruxo FC | - | 4.33 | 3.50 | 1.67 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 19-04-2026 | UD Ourense | 3-1 (3-1) | CD Lealtad | 5-1 (0-1) | 1.27 | 4.50 | 9.50 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CD Lealtad | 2-3 (0-2) | Real Valladol B | 2-0 | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SPA D4 | 04-04-2026 | Atletico Astorga | 3-4 (0-3) | CD Lealtad | 6-7 (2-1) | 1.73 | 3.30 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CD Lealtad | 0-2 (0-0) | Burgos Promesas | 6-3 (2-3) | 2.05 | 3.20 | 3.20 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Deportivo La Coruna B | 3-1 (2-1) | CD Lealtad | 4-2 (2-2) | 1.30 | 5.00 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 15-03-2026 | Bergantinos CF | 3-0 (1-0) | CD Lealtad | 5-3 (4-1) | 1.62 | 3.20 | 5.50 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SPA D4 | 08-03-2026 | CD Lealtad | 1-0 (0-0) | G. Segoviana | 2-10 (0-5) | 3.25 | 3.00 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 01-03-2026 | Rayo Cantabria | 1-0 (0-0) | CD Lealtad | 5-9 (0-5) | 1.75 | 3.20 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | Aviles Stadium CF | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | Union Langreo | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Caudal | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CD Mosconia | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | UD Gijon Industrial | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Condal CF | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 3.20 | 1.95 | 3.50 | 3.20 | 1.95 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.80 | -0.5 | 2.00 | 1.80 | -0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.4 | Goal | 1.3 |
| 0.3 | Loss | 0 | 1.6 | Loss | 0.5 |
| 18.5 | Shot(OT) | 7.5 | 10.6 | Shot(OT) | 8.8 |
| 2.5 | Corner | 4 | 4.8 | Corner | 3.7 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.2 | Yellow Card | 3.6 |
| 32.5% | Fouls | 58.5% | 43.4% | Fouls | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| EI San Martin ( 43 Matches) | CD Lealtad ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 4 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 6 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 3 | 3 | 0 | 1 |
| HT-L / FT-L | 4 | 3 | 1 | 0 |