ทีเด็ดบอล Santurtzi CD vs Alaves C
‹ คู่ก่อนหน้าLevante UD (W) vs Real Union de Tenerife (W) · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 40 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Vorwarts Brigittenau vs Post SV Wien · อา. 8 พ.ย. 17:15 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 17:15 น.
Santurtzi CDเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2คู่ที่ 40 / 35117:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVSSanturtzi CDAlaves Cใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ49% @2.5051% @2.45สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Alaves Cทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านSanturtzi CDรอง 0 @1.93การ์ดรับหลวม🕳️6.6Alaves Cการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนAlaves Cต่อ 0 @1.88JOKERราคาคุ้มเกินจริง80Alaves C ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 4.8Alaves Cแนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Alaves Cการ์ดรับหลวม🕳️10.2Santurtzi CDการ์ดยิงดุ🔥16.8Alaves Cการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Alaves Cการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.98พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5การ์ดสถิติสูง📈11/16นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.83ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Santurtzi CDเจ้าบ้าน🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-5.4
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
คู่ที่ 40 / 35117:15 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 54% ★ราคาคุ้มVS
Santurtzi CDAlaves C
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
49% @2.5051% @2.45
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.98 · ต่ำ 1.83แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Alaves Cทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+10.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านSanturtzi CD
รอง 0 @1.93
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Alaves C
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนAlaves C
ต่อ 0 @1.88
JOKERราคาคุ้มเกินจริง80Alaves C ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥16.8 vs 4.8Alaves C
แนวรับ🛡️6.6 vs 10.2Alaves C
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Santurtzi CD
การ์ดยิงดุ🔥16.8Alaves C
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Alaves C
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.98
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรับ🕳️10.2 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.2เส้น 2.5
การ์ดสถิติสูง📈11/16นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.83
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Santurtzi CD vs Alaves C
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนAlaves C ต่อ 0 @1.88การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5 @1.98การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAlaves Cโอกาสชนะ 37%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Alaves C · บิลหลัก 1X2 @2.45
ความเสี่ยงของบิล54%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Alaves C ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.45 · ควรเป็น @1.97 (+24%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Alaves C 1 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Alaves C ต่อ 0
ได้ 46%คืนทุน 25%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Alaves C · คาดสกอร์ 1.0 - 2.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Alaves C ชนะ 1 ลูก17%
Alaves C ชนะ 2 ลูก14%
Alaves C ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ25%
Santurtzi CD ชนะ 1 ลูก19%
Santurtzi CD ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Alaves C ชนะ46%
Alaves C ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Alaves C คลีนชีท36%
Santurtzi CD ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Santurtzi CD ไม่แพ้54%
Alaves C ไม่แพ้71%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)61%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)39%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.539%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-210%0-210%1-19%0-19%1-37%0-37%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Alaves C)
- โอกาส Alaves C ชนะ 46% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- Alaves C คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 36%
- ราคา @2.45 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.97 (คุ้มกว่า 24%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 46% มากกว่าตลาด (37%)
- Alaves C ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- Santurtzi CD เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Santurtzi CD ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Santurtzi CD
พ0-1พ0-1ช1-0พ1-2ช2-1พ1-2
Alaves C
พ1-2ช5-1ช2-0ส2-2ส2-2ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Santurtzi CDยิง 0.8 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Alaves Cยิง 2.8 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Santurtzi CD
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
Alaves C
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Santurtzi CD
50%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 3
Alaves C
100%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 0
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Santurtzi CD
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
Alaves C
50%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
4 นัดที่เจอกัน
Santurtzi CD ชนะ 1เสมอ 2Alaves C ชนะ 1
- 14-02-2026Santurtzi CD2 - 2Alaves C
- 05-10-2025Alaves C1 - 1Santurtzi CD
- 03-05-2025Santurtzi CD2 - 0Alaves C
- 21-12-2024Alaves C3 - 1Santurtzi CD
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
Racing Villalbes
UD Somozas
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.50 | 3.30 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | |
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.37 | 2.91 | 2.31 | 1.92 | 2.5 | 1.78 | 1.93 | 0 | 1.77 | |
| Live | 2.53 | 2.92 | 2.18 | 1.94 | 2.5 | 1.76 | 1.73 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.30 | 1.96 | 2.5 | 1.76 | 1.87 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.65 | 3.25 | 2.50 | 1.94 | 2.5 | 1.79 | 1.97 | 0 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 3.06 | 3.04 | 2.26 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 3.06 | 3.04 | 2.26 | 1.97 | 2.5 | 1.79 | 1.81 | 0/-0.5 | 1.94 | ||
| 1xBet | Initial | 2.61 | 3.14 | 2.38 | 1.93 | 2.5 | 1.75 | 1.91 | 0 | 1.75 | |
| Live | 2.96 | 3.08 | 2.24 | 1.92 | 2.5 | 1.76 | 1.74 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-14] Santurtzi CD | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 0 | 6 | 7 | 12 | 9 | 14 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 3 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 9 | 0 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 7 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 2 | 5 | 3 | 7 | 8 | 17 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 2 | 4 | 14 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 17 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
| [Spain D4-4] Alaves C | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 2 | 2 | 22 | 10 | 17 | 4 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 5 | 10 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 5 | 7 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 7 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 4 | 3 | 3 | 5 | 10 | 13 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Santurtzi CD Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 | ||||||||||||||
| Win 1 (25%) Draw 2 (50%) Lose 1 (25%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (2 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (2 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 14-02-2026 | Santurtzi CD | 2-2 (0-1) | Alaves C | 5-2 (2-0) | 2.25 | 3.20 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| Spain D4 | 05-10-2025 | Alaves C | 1-1 (0-0) | Santurtzi CD | 8-2 (1-1) | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2025 | Santurtzi CD | 2-0 (2-0) | Alaves C | 5-2 (3-0) | W | ||||||||
| Spain D4 | 21-12-2024 | Alaves C | 3-1 (0-0) | Santurtzi CD | 6-3 (3-1) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Santurtzi CD Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 0 (0%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | Aurrera de Vitoria | 2-1 (2-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-10-2026 | Santurtzi CD | 2-1 (0-1) | Amurrio | 8-2 (3-0) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 18-10-2026 | SD Eibar C | 2-1 (0-1) | Santurtzi CD | 3-6 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.00 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | Santurtzi CD | 1-0 (0-0) | Real Union Irun B | 7-6 (3-0) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Pasaia KE | 1-0 (0-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 27-09-2026 | Santurtzi CD | 0-1 (0-1) | CD Lagun Onak | 6-1 (2-1) | 3.20 | 3.20 | 2.05 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | U |
| Spain D4 | 21-09-2026 | CD Derio | 2-0 (1-0) | Santurtzi CD | 3-2 (2-2) | 1.67 | 3.40 | 4.60 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| Spain D4 | 13-09-2026 | Santurtzi CD | 2-1 (2-0) | Cultural de Durango | 1-3 (0-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | SD Beasain | 2-0 (2-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | Santurtzi CD | 1-5 (0-0) | Samanod | - | L | ||||||||
| INT CF | 29-08-2026 | Santurtzi CD | 3-2 (0-0) | CD Padura | - | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | Cultural de Durango | 4-1 (0-0) | Santurtzi CD | - | L | ||||||||
| INT CF | 20-08-2026 | Santurtzi CD | 1-2 (1-1) | SD Gernika | - | L | ||||||||
| INT CF | 14-08-2026 | SD Eibar C | 3-1 (0-0) | Santurtzi CD | 4-5 (2-2) | L | ||||||||
| INT CF | 13-08-2026 | Santurtzi CD | 0-0 (0-0) | SD Erandio Club | - | D | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | Santurtzi CD | 0-2 (0-1) | Sestao | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | Cultural de Durango | 4-1 (0-0) | Santurtzi CD | 2-6 (1-1) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Santurtzi CD | 2-1 (2-0) | UD Aretxabaleta | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-04-2026 | Zamudio SD | 1-1 (0-1) | Santurtzi CD | 8-7 (5-6) | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Zarautz KE | 0-1 (0-0) | Santurtzi CD | - | W | ||||||||
| No Data |
| Alaves C Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (6 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (6 games) 100% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 31-10-2026 | Alaves C | 3-0 (2-0) | SD San Ignacio | 1-2 (1-1) | 2.00 | 3.25 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Real Sociedad C | 2-2 (0-0) | Alaves C | 4-7 (1-3) | 2.15 | 3.30 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 17-10-2026 | Alaves C | 2-2 (0-2) | Leioa | 3-3 (2-2) | 2.15 | 3.25 | 2.88 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| Spain D4 | 10-10-2026 | SD Erandio Club | 0-2 (0-0) | Alaves C | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 04-10-2026 | Alaves C | 5-1 (1-0) | Suodu Pei | 3-4 (2-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| Spain D4 | 26-09-2026 | Alaves C | 1-2 (0-2) | CD Touring | 8-1 (3-1) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 19-09-2026 | Aurrera de Vitoria | 2-1 (1-0) | Alaves C | 2-10 (0-4) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| Spain D4 | 12-09-2026 | Alaves C | 3-0 (0-0) | Amurrio | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-09-2026 | SD Eibar C | 1-3 (0-0) | Alaves C | - | W | ||||||||
| INT CF | 03-09-2026 | Real Aranjuez CF | 1-6 (1-3) | Alaves C | 5-2 (0-1) | W | ||||||||
| INT CF | 22-08-2026 | SD Beasain | 3-1 (1-1) | Alaves C | 6-2 (5-1) | L | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | SD Eibar C | 0-3 (0-1) | Alaves C | 4-3 (0-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 09-05-2026 | Alaves C | 1-2 (0-2) | Portugalete | 4-5 (1-3) | L | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | SD San Ignacio | 0-1 (0-0) | Alaves C | 9-6 (9-4) | 2.20 | 3.20 | 3.00 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| Spain D4 | 26-04-2026 | Alaves C | 2-3 (1-0) | CD Derio | 8-3 (2-2) | 1.83 | 3.30 | 3.70 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| Spain D4 | 17-04-2026 | CD Touring | 1-2 (0-0) | Alaves C | 4-2 (2-2) | 1.95 | 3.20 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| Spain D4 | 11-04-2026 | Alaves C | 5-1 (0-0) | Zarautz KE | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | Alaves C | 1-1 (0-1) | Aurrera de Vitoria | 11-3 (6-1) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Leioa | 1-1 (1-0) | Alaves C | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 22-03-2026 | Alaves C | 3-1 (1-0) | SD Eibar C | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | Suodu Pei | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | SD Erandio Club | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Leioa | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | UD Aretxabaleta | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | SD Beasain | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | Cultural de Durango | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.50 | 3.30 | 2.45 | 2.50 | 3.30 | 2.45 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.98 | 2.5 | 1.83 | 1.93 | 0 | 1.88 | 1.93 | 0 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 0.8 | Goal | 2.8 |
| 1.7 | Loss | 1.3 | 1.7 | Loss | 1.1 |
| 4.5 | Shot(OT) | 8.7 | 6.8 | Shot(OT) | 8.7 |
| 7 | Corner | 3.7 | 5 | Corner | 4.9 |
| 3 | Yellow Card | 3.3 | 2.3 | Yellow Card | 2.3 |
| 52.5% | Fouls | 56.3% | 50.8% | Fouls | 53.4% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Santurtzi CD ( 43 Matches) | Alaves C ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 3 | 5 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 3 | 2 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 4 | 9 | 6 | 4 |