ทีเด็ดบอล Racing Villalbes vs UD Somozas
‹ คู่ก่อนหน้าEI San Martin vs CD Lealtad · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 110 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Attard vs Fgura United · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Spanish Bizkaia-Tercera Division
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Racing Villalbesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 110 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVSRacing VillalbesUD Somozasใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ56% @2.2544% @2.90สูง/ต่ำ 2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
UD Somozasทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านRacing Villalbesต่อ 0/0.5 @2.00แนวรุก🔥7.2 vs 4.8Racing Villalbesการ์ดยิงดุ🔥7.2Racing Villalbesการ์ดรับหลวม🕳️6.0UD Somozasการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนUD Somozasรอง 0/0.5 @1.80แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0UD Somozasการ์ดรับหลวม🕳️9.0Racing Villalbesการ์ด 2 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2 @1.75แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2 @2.05พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Racing Villalbesเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม7.2✓ เหนือกว่า
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.8
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 110 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14คอมโบต่ำ🧊 ★★55⚖️ เสี่ยง 59% ★สมดุลVS
Racing VillalbesUD Somozas
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
56% @2.2544% @2.90
สูง/ต่ำ 2 สูง 1.75 · ต่ำ 2.05แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.00 · เยือน 1.80
UD Somozasทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.0✓ เหนือกว่า
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านRacing Villalbes
ต่อ 0/0.5 @2.00
แนวรุก🔥7.2 vs 4.8Racing Villalbes
การ์ดยิงดุ🔥7.2Racing Villalbes
การ์ดรับหลวม🕳️6.0UD Somozas
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนUD Somozas
รอง 0/0.5 @1.80
แนวรับ🛡️6.0 vs 9.0UD Somozas
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Racing Villalbes
การ์ด 2 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2 @1.75
แนวรับ🕳️9.0 · 6.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2 @2.05
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Racing Villalbes vs UD Somozas
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านRacing Villalbes ต่อ 0/0.5 @2.00การ์ด 3 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งRacing Villalbesโอกาสชนะ 40%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 255/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Racing Villalbes · บิลหลัก 1X2 @2.25
ความเสี่ยงของบิล59%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Racing Villalbes ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.25 · ควรเป็น @2.21 (+2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Racing Villalbes 9 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Racing Villalbes ต่อ 0/0.5
ได้ 41%เสียครึ่ง 29%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 17%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Racing Villalbes · คาดสกอร์ 1.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Racing Villalbes ชนะ 1 ลูก23%
Racing Villalbes ชนะ 2 ลูก12%
Racing Villalbes ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ29%
UD Somozas ชนะ 1 ลูก18%
UD Somozas ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Racing Villalbes ชนะ41%
Racing Villalbes ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป17%
Racing Villalbes คลีนชีท34%
UD Somozas ยิงไม่ได้30%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Racing Villalbes ไม่แพ้69%
UD Somozas ไม่แพ้59%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)66%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)40%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)20%
ยิงได้ทั้งคู่46%
ต่ำ 2.560%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-012%0-111%0-010%2-18%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Racing Villalbes)
- โอกาส Racing Villalbes ชนะ 41% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 29% ค่อนข้างสูง
- Racing Villalbes ยิงเฉลี่ยแค่ 1.2 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- UD Somozas รับแน่น เสียเฉลี่ย 1.0 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด UD Somozas เคยชนะ 2 นัด
- โอกาส UD Somozas ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Racing Villalbes
ส1-1ส0-0พ1-2ส1-1ส1-1ช1-0
UD Somozas
พ0-1ช2-1ส2-2พ1-2ส1-1ส0-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Racing Villalbesยิง 1.2 · เสีย 1.5 ต่อนัด
UD Somozasยิง 0.8 · เสีย 1.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Racing Villalbes
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 18
UD Somozas
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 9
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Racing Villalbes
43%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 4
UD Somozas
25%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Racing Villalbes
25%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 6
UD Somozas
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 2เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Racing Villalbes ชนะ 3เสมอ 3UD Somozas ชนะ 2
- 14-03-2026UD Somozas1 - 1Racing Villalbes
- 26-10-2025Racing Villalbes0 - 2UD Somozas
- 09-03-2025UD Somozas1 - 3Racing Villalbes
- 27-10-2024Racing Villalbes0 - 1UD Somozas
- 19-03-2023Racing Villalbes1 - 0UD Somozas
- 27-11-2022UD Somozas0 - 0Racing Villalbes
- 12-02-2022UD Somozas1 - 1Racing Villalbes
- 12-10-2021Racing Villalbes1 - 0UD Somozas
คู่อื่นใน Bizkaia-Tercera Division 36 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
UCAM Murcia CF B
CD Bala Azul
อา. 8 พ.ย.17:15
Santurtzi CD
Alaves C
อา. 8 พ.ย.17:30
FC Torrevieja
Crevillente
อา. 8 พ.ย.17:30
SFC Minerva
EF Santa Cruz
อา. 8 พ.ย.17:30
Casalarreina
Yague CF
อา. 8 พ.ย.17:30
CP Parla Escuela
Mostoles
อา. 8 พ.ย.17:30
CD Galapagar
UD San Sebastian Reyes B
อา. 8 พ.ย.17:30
RC Alcobendas
CF Trival Valderas
อา. 8 พ.ย.17:45
Fundacio Esportiva Grama
LHospitalet
อา. 8 พ.ย.17:45
Burgos Promesas
Turegano
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cayon
Solares
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Martinenc
Vilanova Geltru
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Montanesa
UE Tona
อา. 8 พ.ย.18:00
Pobla Mafumet
Cerdanyola del Valles
อา. 8 พ.ย.18:00
Hercules CF B
Soneja
อา. 8 พ.ย.18:00
Athletic Torrellano
Ontinyent CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Torrent C.F
CD Roda
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Huetor Vega
CD Alhaurino
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Illescas
Almansa
อา. 8 พ.ย.18:00
Suokuaili Moss
Noblejas
อา. 8 พ.ย.18:00
Sevilla C
CD Utrera
อา. 8 พ.ย.18:00
FC Cartagena B
AD Mar Menor San Javier
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Berceo
Alfaro
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Varea
CD Anguiano
อา. 8 พ.ย.18:00
Inter Ibiza
Migjorn
อา. 8 พ.ย.18:00
Las Rozas
Torrejon CF
อา. 8 พ.ย.18:00
Leganes B
CD Colonia Moscardo
อา. 8 พ.ย.18:00
CF Pozuelo Alarcon
Siello
อา. 8 พ.ย.18:00
Condal CF
L Entregu CF
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Colunga
Union Langreo
อา. 8 พ.ย.18:00
EI San Martin
CD Lealtad
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Cuarte Industrial
SD Huesca II
อา. 8 พ.ย.18:00
UP Plasencia
SP Villafranca
อา. 8 พ.ย.18:15
Astur CF
UC Ceares
อา. 8 พ.ย.18:15
Puebla Calzada
Cabeza del Buey
อา. 8 พ.ย.18:15
CD Binefar
AD Almudevar
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.75 | 2 | 2.05 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.75 | 2 | 2.05 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 2.70 | 2.69 | 1.72 | 2 | 1.98 | 1.95 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Live | 2.39 | 2.65 | 2.49 | 1.79 | 2 | 1.91 | 1.75 | 0 | 1.95 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.15 | 2.95 | 1.74 | 2 | 1.97 | 1.96 | 0/0.5 | 1.76 | |
| Live | 2.55 | 3.05 | 2.85 | 1.84 | 2 | 1.88 | 1.75 | 0 | 1.98 | ||
| pinnacle | Initial | 2.61 | 2.76 | 2.83 | 1.93 | 2 | 1.83 | 1.80 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.61 | 2.76 | 2.83 | 1.93 | 2 | 1.83 | 1.80 | 0 | 1.96 | ||
| 1xBet | Initial | 1.99 | 3.20 | 3.65 | 2.30 | 2.5 | 1.55 | 1.43 | 0 | 2.60 | |
| Live | 2.60 | 2.75 | 2.85 | 1.49 | 1.5 | 2.44 | 1.78 | 0 | 1.93 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [Spain D4-5] Racing Villalbes | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 11 | 9 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 11 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 6 | 4 | 9 | 2 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 5 | 7 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 5 | 1 | 5 | 1 | 14 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 0 | 4 | 0 | 0 | 0 | 4 | 13 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 1 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
| [Spain D4-16] UD Somozas | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 5 | 3 | 7 | 9 | 8 | 16 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 6 | 9 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 5 | 2 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 7 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 5 | 4 | 2 | 7 | 5 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 0 | 3 | 3 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Racing Villalbes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 100% Draw 0% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 14-03-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-1) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 26-10-2025 | Racing Villalbes | 0-2 (0-2) | UD Somozas | 8-4 (4-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| Spain D4 | 09-03-2025 | UD Somozas | 1-3 (0-1) | Racing Villalbes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-10-2024 | Racing Villalbes | 0-1 (0-0) | UD Somozas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2023 | Racing Villalbes | 1-0 (0-0) | UD Somozas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 27-11-2022 | UD Somozas | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-02-2022 | UD Somozas | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 12-10-2021 | Racing Villalbes | 1-0 (0-0) | UD Somozas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 14-03-2021 | UD Somozas | 0-1 (0-0) | Racing Villalbes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 08-12-2020 | Racing Villalbes | 2-1 (1-0) | UD Somozas | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 02-02-2020 | Racing Villalbes | 1-1 (0-0) | UD Somozas | 6-4 (2-2) | 1.61 | 3.80 | 4.33 | D | 1.98 | 0.5/1 | 1.82 | L | U |
| Spain D4 | 08-09-2019 | UD Somozas | 0-2 (0-0) | Racing Villalbes | 3-5 (0-2) | 2.37 | 3.20 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.02 | W | U |
| Spain D4 | 17-03-2019 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | UD Somozas | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 21-10-2018 | UD Somozas | 1-1 (0-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-02-2018 | UD Somozas | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 24-09-2017 | Racing Villalbes | 3-0 (0-0) | UD Somozas | - | W | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Racing Villalbes Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 5 (50%) Lose 2 (20%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (8 games) 25% Home 0% Draw 75% Away Over/Under Odds (8 games) 38% Over 13% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | Gran Pena | 0-1 (0-1) | Racing Villalbes | 7-2 (2-1) | 2.75 | 3.20 | 2.25 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | U |
| Spain D4 | 25-10-2026 | Racing Villalbes | 1-1 (0-0) | CF Alondras | 3-6 (1-3) | 2.15 | 3.10 | 3.10 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | Viveiro CF | 1-1 (0-1) | Racing Villalbes | 12-3 (6-1) | 4.50 | 3.30 | 1.67 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | D |
| Spain D4 | 11-10-2026 | Racing Villalbes | 1-2 (0-0) | CD Estradense | 1-9 (1-3) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | O |
| Spain D4 | 03-10-2026 | Silva SD | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | 7-0 (4-0) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| Spain D4 | 27-09-2026 | CD Boiro | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 19-09-2026 | Racing Villalbes | 3-2 (0-0) | Celtiga | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Montaneros CF | 2-3 (0-3) | Racing Villalbes | 4-0 (1-0) | 2.70 | 3.10 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 05-09-2026 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Atletico Arteixo | 7-2 (5-1) | 2.30 | 3.00 | 2.88 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA TRFEF PO | 23-05-2026 | Compostela | 6-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-3 (3-0) | 1.73 | 3.20 | 4.50 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.78 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 16-05-2026 | Racing Villalbes | 0-0 (0-0) | Compostela | 4-8 (3-5) | 3.10 | 3.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Racing Villalbes | 2-1 (0-0) | CD Lugo B Polvorin | 2-8 (0-5) | 1.67 | 3.20 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| Spain D4 | 03-05-2026 | Gran Pena | 4-1 (3-0) | Racing Villalbes | 4-6 (2-3) | 2.40 | 3.10 | 2.70 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 26-04-2026 | Racing Villalbes | 0-3 (0-1) | Silva SD | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-04-2026 | Celtiga | 0-1 (0-1) | Racing Villalbes | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | Racing Villalbes | 2-0 (1-0) | Cambados | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | CD Boiro | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | 13-2 (2-2) | 2.00 | 3.10 | 3.40 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| Spain D4 | 02-04-2026 | Arosa SC | 1-1 (1-0) | Racing Villalbes | 6-1 (4-0) | 1.80 | 3.30 | 3.90 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| Spain D4 | 28-03-2026 | Racing Villalbes | 0-1 (0-0) | CD Barco | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 23-03-2026 | Compostela | 0-0 (0-0) | Racing Villalbes | - | 1.60 | 3.40 | 5.00 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| No Data |
| UD Somozas Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 6 (60%) Lose 3 (30%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (4 games) 0% Home 50% Draw 50% Away Over/Under Odds (4 games) 25% Over 0% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| Spain D4 | 01-11-2026 | UD Somozas | 0-0 (0-0) | CD Boiro | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 24-10-2026 | Celtiga | 1-1 (0-0) | UD Somozas | 1-2 (0-1) | 2.20 | 3.10 | 3.00 | D | 2.00 | 0 | 1.80 | D | U |
| Spain D4 | 18-10-2026 | UD Somozas | 1-2 (0-2) | Montaneros CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 10-10-2026 | Atletico Arteixo | 2-2 (2-2) | UD Somozas | 8-5 (7-1) | 2.70 | 3.10 | 2.35 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| Spain D4 | 04-10-2026 | UD Somozas | 2-1 (0-1) | Sarriana | - | W | ||||||||
| Spain D4 | 26-09-2026 | Antela FC | 1-0 (1-0) | UD Somozas | 2-6 (0-2) | 2.63 | 3.00 | 2.50 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| Spain D4 | 20-09-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-0) | Pontevedra CF B | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 13-09-2026 | Lalin | 1-0 (1-0) | UD Somozas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 06-09-2026 | UD Somozas | 0-0 (0-0) | Portonovo | 7-2 (3-0) | 1.70 | 3.25 | 4.50 | D | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 15-08-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-0) | San Tirso | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 10-05-2026 | UD Somozas | 2-2 (1-0) | CD Boiro | - | D | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | CD Barco | 1-2 (1-0) | UD Somozas | 8-1 (5-0) | 2.25 | 3.00 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| Spain D4 | 26-04-2026 | UD Somozas | 1-1 (0-0) | Compostela | 5-8 (4-4) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | D |
| Spain D4 | 20-04-2026 | CD Estradense | 2-1 (0-0) | UD Somozas | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 12-04-2026 | UD Somozas | 1-1 (1-1) | Viveiro CF | 7-1 (3-0) | D | ||||||||
| Spain D4 | 05-04-2026 | UD Somozas | 1-2 (1-1) | Montaneros CF | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 02-04-2026 | UD Somozas | 2-1 (1-0) | CF Alondras | 2-5 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| Spain D4 | 29-03-2026 | Arosa SC | 1-0 (0-0) | UD Somozas | - | 1.70 | 3.40 | 4.33 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| Spain D4 | 22-03-2026 | UD Somozas | 0-1 (0-1) | Atletico Arteixo | - | L | ||||||||
| Spain D4 | 19-03-2026 | CF Noia | 0-1 (0-0) | UD Somozas | 5-3 (3-2) | 3.40 | 3.10 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Away | CD Arenteiro | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Home | CD Barco | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Away | Portonovo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| Spain D4 | 16-11 | Home | CD Estradense | 7 Days |
| Spain D4 | 23-11 | Away | Viveiro CF | 14 Days |
| Spain D4 | 30-11 | Home | CF Alondras | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 2.25 | 3.10 | 2.90 | 1.75 | 2 | 2.05 | 1.75 | 2 | 2.05 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1 | Goal | 0.7 | 1.2 | Goal | 0.8 |
| 0.7 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1 |
| 18 | Shot(OT) | 3 | 14.6 | Shot(OT) | 9 |
| 2.7 | Corner | 2 | 2.4 | Corner | 5 |
| 3 | Yellow Card | 2 | 2.9 | Yellow Card | 2 |
| 47.5% | Fouls | 53% | 46.2% | Fouls | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Racing Villalbes ( 43 Matches) | UD Somozas ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 4 | 5 | 5 | 4 |
| HT-D / FT-W | 4 | 3 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 2 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 4 | 8 | 8 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 1 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 3 | 1 | 2 | 4 |