ทีเด็ดบอล Attard vs Fgura United
‹ คู่ก่อนหน้าRacing Villalbes vs UD Somozas · อา. 8 พ.ย. 18:00 น. คู่ที่ 111 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›NK Dugopolje vs NK Dubrava Zagreb · อา. 8 พ.ย. 18:00 น.
Malta First Division League
🕒 08-11-2026 18:00 น.
Attardเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 111 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVSAttardFgura Unitedใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ26% @4.5074% @1.60สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Fgura Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านAttardรอง 1 @1.78การ์ดยิงดุ🔥7.8Attardการ์ดรับหลวม🕳️7.2Fgura Unitedการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนFgura Unitedต่อ 1 @2.03พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Fgura Unitedแนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Fgura Unitedการ์ดรับหลวม🕳️9.0Attardการ์ดยิงดุ🔥9.6Fgura Unitedการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Fgura Unitedการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Fgura Unitedการ์ด 7 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.90พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.90ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Attardเจ้าบ้าน🔥แนวรุกไฟ7.8
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-1.2
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 111 / 35118:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ10⚖️ เสี่ยง 48% ★★แพงเกินจริงVS
AttardFgura United
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
26% @4.5074% @1.60
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.90 · ต่ำ 1.90แฮนดิแคป -1 เจ้าบ้าน 1.78 · เยือน 2.03
Fgura Unitedทีมเยือน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+2.4✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านAttard
รอง 1 @1.78
การ์ดยิงดุ🔥7.8Attard
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Fgura United
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนFgura United
ต่อ 1 @2.03
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥9.6 vs 7.8Fgura United
แนวรับ🛡️7.2 vs 9.0Fgura United
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Attard
การ์ดยิงดุ🔥9.6Fgura United
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส3 พ0Fgura United
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 3/5Fgura United
การ์ด 7 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.90
พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะแนวรุก🔥7.8 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.90
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Attard vs Fgura United
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนFgura United ต่อ 1 @2.03การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.90การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFgura Unitedโอกาสชนะ 56%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 10
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Fgura United · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Fgura United ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.60 · ควรเป็น @1.71 (-6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Fgura United 36 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Fgura United ต่อ 1
ได้ 33%คืนทุน 20%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 33% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Fgura United · คาดสกอร์ 1.4 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Fgura United ชนะ 1 ลูก20%
Fgura United ชนะ 2 ลูก20%
Fgura United ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
Attard ชนะ 1 ลูก13%
Attard ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
Fgura United ชนะ52%
Fgura United ไม่แพ้77%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป33%
Fgura United คลีนชีท26%
Attard ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Attard ไม่แพ้48%
Fgura United ไม่แพ้77%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)77%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)54%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)31%
ยิงได้ทั้งคู่57%
ต่ำ 2.546%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-19%1-29%1-08%2-18%0-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Fgura United)
- โอกาส Fgura United ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 77%
- Attard เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Fgura United ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.60 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.71 (6%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 33%
- โอกาส Attard ชนะ 23%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Attard
ส3-3พ1-3ส0-0ส2-2พ0-1ช3-0
Fgura United
ช4-0ส1-1ช3-0ส0-0ช2-1ส2-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Attardยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Fgura Unitedยิง 1.6 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Attard
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 10
Fgura United
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Attard
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
Fgura United
71%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Attard
43%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 3
Fgura United
29%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
5 นัดที่เจอกัน
Attard ชนะ 1เสมอ 1Fgura United ชนะ 3
- 13-01-2025Fgura United3 - 1Attard
- 10-02-2024Fgura United1 - 0Attard
- 09-12-2023Attard1 - 2Fgura United
- 31-03-2023Fgura United0 - 1Attard
- 14-11-2022Fgura United0 - 0Attard
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -1 | 2.03 | |
| Live | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -1 | 2.03 | ||
| wewbet | Initial | 4.12 | 3.64 | 1.65 | 1.89 | 2.5/3 | 1.85 | 1.88 | -0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 4.45 | 3.75 | 1.60 | 1.87 | 2.5/3 | 1.87 | 1.98 | -0.5/1 | 1.76 | ||
| 18Bet | Initial | 4.40 | 3.70 | 1.57 | 1.76 | 2.5/3 | 1.76 | 1.76 | -0.5/1 | 1.76 | |
| Live | 4.60 | 3.80 | 1.58 | 1.84 | 2.5/3 | 1.76 | 1.93 | -0.5/1 | 1.69 | ||
| 1xBet | Initial | 4.36 | 3.74 | 1.64 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.82 | -0.5/1 | 1.80 | |
| Live | 4.82 | 3.78 | 1.57 | 1.68 | 2.5 | 2.02 | 1.92 | -0.5/1 | 1.71 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | -1 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [MAL D2-11] Attard | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 9 | 6 | 11 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 9 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 7 | 4 | 14 | 16.7% |
| Home Field | 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 4 | 3 | 10 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 7 | 4 | 16.7% |
| [MAL D2-4] Fgura United | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 4 | 12 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 8 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 1 | 9 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 12 | 4 | 12 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Attard Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 | ||||||||||||||
| Win 1 (20%) Draw 1 (20%) Lose 3 (60%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (5 games) 80% Home 0% Draw 20% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL Cup | 13-01-2025 | Fgura United | 3-1 (0-1) | Attard | - | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 10-02-2024 | Fgura United | 1-0 (0-0) | Attard | 5-5 (2-3) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | U |
| MAL D2 | 09-12-2023 | Attard | 1-2 (1-0) | Fgura United | 5-9 (1-3) | 7.00 | 6.50 | 1.22 | L | 2.05 | -1.5/2 | 1.75 | W | U |
| MAL D2 | 31-03-2023 | Fgura United | 0-1 (0-0) | Attard | 7-1 (2-1) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| MAL D2 | 14-11-2022 | Fgura United | 0-0 (0-0) | Attard | 5-4 (2-2) | 1.62 | 4.00 | 4.20 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Attard Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 4 (40%) Lose 4 (40%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (7 games) 43% Home 14% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 31-10-2026 | Zurrieq | 0-3 (0-3) | Attard | 8-5 (3-2) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| MAL D2 | 24-10-2026 | Attard | 0-1 (0-1) | St. Andrews | 9-2 (3-2) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | U |
| MAL D2 | 18-10-2026 | Vittoriosa Stars | 2-2 (2-1) | Attard | 3-2 (3-1) | 2.40 | 3.50 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | O |
| MAL D2 | 11-10-2026 | Attard | 0-0 (0-0) | Melita FC Saint Julian | 4-8 (2-2) | 5.25 | 4.10 | 1.45 | D | 2.00 | -1 | 1.80 | W | U |
| MAL D2 | 21-09-2026 | Tarxien Rainbows F.C | 3-1 (2-0) | Attard | 6-1 (2-1) | 1.85 | 3.50 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| MAL D2 | 13-09-2026 | Attard | 3-3 (1-2) | Swieqi United | 2-14 (1-4) | 5.75 | 4.50 | 1.38 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| MAL Cup | 13-01-2025 | Fgura United | 3-1 (0-1) | Attard | - | 1.91 | 3.40 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| MAL D2 | 27-04-2024 | Msida St. Joseph | 1-1 (1-1) | Attard | 1-5 (1-4) | D | ||||||||
| MAL D2 | 20-04-2024 | Attard | 1-0 (0-0) | Tarxien Rainbows F.C | 1-4 (0-2) | W | ||||||||
| MAL D2 | 13-04-2024 | St. Andrews | 2-1 (2-1) | Attard | - | L | ||||||||
| MAL D2 | 07-04-2024 | Attard | 0-6 (0-2) | Zebbug Rangers | - | L | ||||||||
| MAL D2 | 17-03-2024 | Swieqi United | 0-2 (0-1) | Attard | - | W | ||||||||
| MAL D2 | 10-03-2024 | Attard | 0-1 (0-0) | Zejtun Corinthians | 1-5 (0-3) | 4.00 | 3.60 | 1.73 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| MAL D2 | 03-03-2024 | Lija Athletic | 0-2 (0-1) | Attard | 9-5 (5-3) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| MAL D2 | 18-02-2024 | Attard | 1-2 (1-1) | Luqa St. Andrew's | 6-5 (1-2) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| MAL D2 | 10-02-2024 | Fgura United | 1-0 (0-0) | Attard | 5-5 (2-3) | 1.36 | 5.00 | 5.50 | L | 1.75 | 1/1.5 | 2.05 | W | U |
| MAL D2 | 04-02-2024 | Senglea Athletic | 2-0 (1-0) | Attard | 2-4 (2-2) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D2 | 27-01-2024 | Swieqi United | 1-1 (0-1) | Attard | 3-0 (1-0) | 1.57 | 3.75 | 4.75 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | U |
| MAL D2 | 20-01-2024 | Attard | 1-1 (0-1) | Zejtun Corinthians | 6-5 (3-3) | 3.10 | 3.60 | 1.95 | D | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| MAL Cup | 13-01-2024 | Birkirkara FC | 3-1 (0-0) | Attard | 4-1 (3-0) | 1.08 | 10.00 | 13.00 | L | 1.70 | 2.5 | 2.10 | W | O |
| No Data |
| Fgura United Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (7 games) 29% Home 29% Draw 43% Away Over/Under Odds (7 games) 71% Over 0% Draw 29% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| MAL D2 | 01-11-2026 | Fgura United | 2-2 (1-1) | Mgarr United FC | 5-5 (5-1) | 2.10 | 3.40 | 2.90 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| MAL D2 | 24-10-2026 | Gudja United | 1-2 (1-0) | Fgura United | 4-11 (2-3) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.83 | -1 | 1.98 | D | O |
| MAL D2 | 18-10-2026 | Fgura United | 0-0 (0-0) | Santa Lucia | 9-3 (3-3) | 2.40 | 3.40 | 2.40 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| MAL D2 | 10-10-2026 | Victoria Hotspurs | 0-3 (0-1) | Fgura United | 1-4 (1-2) | 2.15 | 3.50 | 2.75 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| MAL D2 | 20-09-2026 | Fgura United | 1-1 (0-1) | Sirens | 9-2 (3-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D2 | 14-09-2026 | Zebbug Rangers | 0-4 (0-2) | Fgura United | 1-6 (0-4) | 4.33 | 4.10 | 1.57 | W | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| MAL D2 | 19-04-2026 | Swieqi United | 1-1 (1-0) | Fgura United | 5-9 (3-5) | D | ||||||||
| MAL D2 | 11-04-2026 | Melita FC Saint Julian | 0-1 (0-1) | Fgura United | 5-13 (1-5) | W | ||||||||
| MAL D2 | 04-04-2026 | Fgura United | 0-4 (0-0) | Pieta Hotspurs | 2-7 (1-4) | L | ||||||||
| MAL D2 | 15-03-2026 | Sirens | 3-2 (1-0) | Fgura United | 8-5 (7-3) | 2.20 | 3.70 | 2.55 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| MAL D2 | 11-03-2026 | Fgura United | 1-2 (0-2) | Balzan FC | 7-8 (1-3) | 5.75 | 4.20 | 1.42 | L | 1.90 | -1 | 1.90 | D | D |
| MAL D2 | 01-03-2026 | Fgura United | 2-0 (0-0) | St. Andrews | 4-8 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| MAL D2 | 22-02-2026 | Birzebbuga | 3-1 (2-0) | Fgura United | 6-1 (2-0) | 1.85 | 3.60 | 3.40 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| MAL D2 | 15-02-2026 | Swieqi United | 2-1 (0-1) | Fgura United | 1-2 (1-0) | 1.85 | 3.75 | 3.20 | L | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | D |
| MAL D2 | 07-02-2026 | Mgarr United FC | 2-4 (0-1) | Fgura United | 6-5 (2-5) | 2.80 | 3.50 | 2.10 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| MAL D2 | 02-02-2026 | Fgura United | 1-5 (1-1) | Sirens | 5-3 (3-0) | 1.91 | 3.50 | 3.30 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| MAL Cup | 28-01-2026 | Hamrun Spartans | 5-0 (1-0) | Fgura United | 8-3 (5-3) | 1.22 | 5.50 | 8.50 | L | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | L | O |
| MAL D2 | 18-01-2026 | Pieta Hotspurs | 1-0 (0-0) | Fgura United | 3-7 (2-3) | 2.70 | 3.60 | 2.15 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| MAL D2 | 12-01-2026 | Fgura United | 1-1 (1-1) | Gudja United | 9-3 (2-1) | 1.75 | 3.60 | 3.70 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| MAL Cup | 05-01-2026 | Fgura United | 2-1 (2-0) | Santa Lucia | 5-1 (1-0) | 1.53 | 4.10 | 4.60 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | D |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 21-11 | Away | Naxxar Lions | 13 Days |
| MAL D2 | 29-11 | Home | Mgarr United FC | 21 Days |
| MAL D2 | 05-12 | Away | Gudja United | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| MAL D2 | 22-11 | Home | Pieta Hotspurs | 14 Days |
| MAL D2 | 28-11 | Home | Tarxien Rainbows F.C | 20 Days |
| MAL D2 | 06-12 | Away | Swieqi United | 28 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 4.50 | 3.75 | 1.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.78 | -1 | 2.03 | 1.78 | -1 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.3 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 1.2 |
| 11 | Shot(OT) | 8.3 | 10.4 | Shot(OT) | 7.5 |
| 5.3 | Corner | 8.3 | 3.6 | Corner | 7.3 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 1.1 | Yellow Card | 1.8 |
| 46.7% | Fouls | 56.7% | 44.5% | Fouls | 51.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Attard ( 6 Matches) | Fgura United ( 28 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 0 | 1 | 1 | 8 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 1 | 1 | 4 | 2 |