ทีเด็ดบอล UB Lebrijana vs CD Montalbeno
‹ คู่ก่อนหน้าBesiktas (W) vs Sultanbeyli Gucu FK (W) · อา. 8 พ.ย. 18:30 น. คู่ที่ 140 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›FK Sloga Doboj vs BSK Banja Luka · อา. 8 พ.ย. 19:00 น.
Spain Regional League
🕒 08-11-2026 18:30 น.
UB Lebrijanaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี49%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2คู่ที่ 140 / 35118:30 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุลVSUB LebrijanaCD Montalbenoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2046% @2.63สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78CD Montalbenoทีมเยือน💨แนวรุกลม6.0👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านUB Lebrijanaต่อ 0/0.5 @2.03แนวรุก🔥10.2 vs 6.0UB Lebrijanaการ์ดยิงดุ🔥10.2UB Lebrijanaการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนCD Montalbenoรอง 0/0.5 @1.78กองกลาง🎯59% vs 49%CD Montalbenoแนวรับ🛡️0.0 vs 7.2CD Montalbenoการ์ดรับหลวม🕳️7.2UB Lebrijanaการ์ดยิงดุ🔥6.0CD Montalbenoการ์ดรับเหนียว🧱0.0CD Montalbenoการ์ด 5 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.83แนวรุก🔥10.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.98การ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5การ์ด 1 ใบ
UB Lebrijanaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี49%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
คู่ที่ 140 / 35118:30 น.📦 ข้อมูล 50%ข้อมูลพอใช้
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล
VS
UB LebrijanaCD Montalbeno
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2046% @2.63
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.83 · ต่ำ 1.98แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.78
CD Montalbenoทีมเยือน
💨แนวรุกลม6.0
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก0.0✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านUB Lebrijana
ต่อ 0/0.5 @2.03
แนวรุก🔥10.2 vs 6.0UB Lebrijana
การ์ดยิงดุ🔥10.2UB Lebrijana
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนCD Montalbeno
รอง 0/0.5 @1.78
กองกลาง🎯59% vs 49%CD Montalbeno
แนวรับ🛡️0.0 vs 7.2CD Montalbeno
การ์ดรับหลวม🕳️7.2UB Lebrijana
การ์ดยิงดุ🔥6.0CD Montalbeno
การ์ดรับเหนียว🧱0.0CD Montalbeno
การ์ด 5 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.83
แนวรุก🔥10.2 · 6.0รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.98
การ์ดคาดประตู🎯~2.0เส้น 2.5
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์UB Lebrijana vs CD Montalbeno
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนCD Montalbeno รอง 0/0.5 @1.78การ์ด 5 : 2 ใบ
📈ตลาดให้เต็งUB Lebrijanaโอกาสชนะ 40%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: UB Lebrijana · บิลหลัก 1X2 @2.20
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา UB Lebrijana ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.20 · ควรเป็น @2.28 (-4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง UB Lebrijana 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป UB Lebrijana ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 14%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง UB Lebrijana · คาดสกอร์ 0.9 - 1.0 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
UB Lebrijana ชนะ 1 ลูก25%
UB Lebrijana ชนะ 2 ลูก10%
UB Lebrijana ชนะ 3 ลูกขึ้นไป4%
เสมอ28%
CD Montalbeno ชนะ 1 ลูก21%
CD Montalbeno ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
UB Lebrijana ชนะ39%
UB Lebrijana ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป14%
UB Lebrijana คลีนชีท35%
CD Montalbeno ยิงไม่ได้40%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
UB Lebrijana ไม่แพ้66%
CD Montalbeno ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)58%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)31%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)14%
ยิงได้ทั้งคู่39%
ต่ำ 2.569%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%0-014%1-113%1-013%0-28%1-27%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง UB Lebrijana)
- โอกาส UB Lebrijana ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- UB Lebrijana คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 35%
- CD Montalbeno ยิงไม่ได้เลย 40%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- CD Montalbeno รับแน่น เสียเฉลี่ย 0.0 ลูก/นัด
- โอกาส CD Montalbeno ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
UB Lebrijana
ช1-0พ0-1ช5-0ช2-1ส1-1พ2-3
CD Montalbeno
ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
UB Lebrijanaยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
CD Montalbenoยิง 1.0 · เสีย 0.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
UB Lebrijana
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 12ครึ่งหลัง 17
CD Montalbeno
1.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 0ครึ่งหลัง 1
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UB Lebrijana
40%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 3
CD Montalbeno
0%ออกสูง
สูง 0ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
UB Lebrijana
33%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 4
CD Montalbeno
0%ได้ราคา
ได้ราคา 0คืนทุน 0เสียราคา 1
คู่อื่นใน Regional League 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 2.20 | 3.40 | 2.63 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.63 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 1xBet | Initial | 2.25 | 3.38 | 2.62 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.71 | 0 | 1.96 | |
| Live | 2.25 | 3.38 | 2.62 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.71 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| UB Lebrijana | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
| CD Montalbeno | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 | |||||||||
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | |||||||||
| Home Field | |||||||||
| Away Field | |||||||||
| Last 6 |
Head to Head Statistics
| UB Lebrijana Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| UB Lebrijana Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (6 games) 33% Home 0% Draw 67% Away Over/Under Odds (6 games) 33% Over 17% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 30-10-2026 | UB Lebrijana | 2-3 (2-2) | Getafe | 2-8 (2-4) | 51.00 | 21.00 | 1.01 | L | 1.90 | -4.5 | 1.90 | W | D |
| SPA RL | 15-10-2026 | Atletico Espeleno | 1-1 (1-0) | UB Lebrijana | 5-2 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA CUP | 03-10-2026 | CD Ceuta 6 de Junio | 1-2 (0-2) | UB Lebrijana | 3-7 (2-5) | W | ||||||||
| SPA CUP | 26-09-2026 | UB Lebrijana | 5-0 (0-0) | CD Ceuta 6 de Junio | - | W | ||||||||
| SPA RL | 20-09-2026 | UB Lebrijana | 0-1 (0-0) | Arcos CF | 7-2 (5-1) | 2.20 | 3.60 | 2.63 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 12-08-2026 | UB Lebrijana | 1-0 (0-0) | Cadiz B | - | W | ||||||||
| SPA RL | 17-05-2026 | CD Egabrense | 2-1 (1-0) | UB Lebrijana | 4-5 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | O |
| SPA RL | 29-03-2026 | Atletico Espeleno | 1-0 (1-0) | UB Lebrijana | 2-6 (0-3) | L | ||||||||
| SPA RL | 05-03-2026 | UB Lebrijana | 4-2 (1-0) | Inter Sevilla | 4-3 (3-2) | 1.73 | 4.00 | 3.50 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SPA RL | 22-02-2026 | UB Lebrijana | 1-1 (1-1) | La Palma | 5-6 (0-3) | 1.90 | 3.60 | 3.10 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA RL | 25-01-2026 | UB Lebrijana | 1-0 (0-0) | Cadiz C | 5-3 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| SPA RL | 28-09-2025 | Cadiz C | 0-1 (0-1) | UB Lebrijana | 5-1 (3-1) | 3.40 | 3.40 | 1.91 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA RL | 11-09-2025 | CD Cabecense | 0-2 (0-0) | UB Lebrijana | 2-3 (0-2) | 2.70 | 3.50 | 2.20 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA RL | 27-04-2025 | UB Lebrijana | 2-1 (1-1) | Dos Hermanas CF 1971 | 4-6 (2-4) | 2.30 | 3.50 | 2.55 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA RL | 06-04-2025 | UB Lebrijana | 1-1 (1-0) | Chiclana | 6-7 (4-4) | 2.75 | 3.40 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA RL | 10-03-2025 | Cadiz C | 0-2 (0-0) | UB Lebrijana | 5-6 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.55 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SPA RL | 26-01-2025 | Montilla CF | 1-1 (0-0) | UB Lebrijana | 2-0 (1-0) | 2.15 | 3.40 | 2.80 | D | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA RL | 12-01-2025 | UB Lebrijana | 1-2 (1-0) | Isla Cristina FC | 9-2 (2-0) | 1.53 | 3.80 | 5.00 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | D |
| SPA RL | 01-12-2024 | Chiclana | 2-1 (1-1) | UB Lebrijana | 3-6 (1-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA RL | 25-11-2024 | UB Lebrijana | 3-0 (1-0) | UP Viso | 5-1 (1-0) | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| CD Montalbeno Away Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 1 (100%) Draw 0 (0%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 0 goals Asian Handicap Odds (1 games) 0% Home 0% Draw 100% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA RL | 01-11-2026 | CD Montalbeno | 1-0 (0-0) | Inter Sevilla | 5-5 (2-2) | 1.22 | 5.75 | 8.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
UB Lebrijana | No Data | CD Montalbeno | No Data
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 3.40 | 2.63 | 2.20 | 3.40 | 2.63 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1 | 1.7 | Goal | 1 |
| 1.7 | Loss | 0 | 1.2 | Loss | 0 |
| 9.7 | Shot(OT) | 6 | 9.1 | Shot(OT) | 6 |
| 3.7 | Corner | 5 | 4.8 | Corner | 5 |
| 2 | Yellow Card | 3 | 2.4 | Yellow Card | 3 |
| 9 | Fouls | 0 | 9 | Fouls | 0 |
| 49.3% | Possession | 59% | 48.8% | Possession | 59% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| UB Lebrijana ( 17 Matches) | CD Montalbeno ( 1 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 2 | 2 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 0 | 0 |
Benidorm
CF Martorell
AEC Manlleu
UE Rubi
UE Castelldefels