ทีเด็ดบอล Besiktas (W) vs Sultanbeyli Gucu FK (W)
‹ คู่ก่อนหน้าAvia Swidnik vs Hutnik Krakow · อา. 8 พ.ย. 18:30 น. คู่ที่ 139 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›UB Lebrijana vs CD Montalbeno · อา. 8 พ.ย. 18:30 น.
Turkey Bayanlar 1. Ligi
🕒 08-11-2026 18:30 น.
Besiktas (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+16.8✓ เหนือกว่า🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 139 / 35118:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Besiktas (W) 95%★ · 7 ข้อVSBesiktas (W)Sultanbeyli Gucu FK (W)ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ94% @1.086% @17.00สูง/ต่ำ 4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Sultanbeyli Gucu FK (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านBesiktas (W)ต่อ 2.5/3 @1.93พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.8 vs 11.4Besiktas (W)แนวรับ🛡️3.0 vs 17.4Besiktas (W)การ์ดยิงดุ🔥19.8Besiktas (W)การ์ดรับเหนียว🧱3.0Besiktas (W)การ์ดรับหลวม🕳️17.4Sultanbeyli Gucu FK (W)การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Besiktas (W)การ์ดได้ราคา💰6/10Besiktas (W)การ์ด 8 ใบ✈️เต็งทีมเยือนSultanbeyli Gucu FK (W)รอง 2.5/3 @1.88การ์ดยิงดุ🔥11.4Sultanbeyli Gucu FK (W)การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 4 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥19.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 4การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.3·1.9ลูก/นัดการ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 4 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Besiktas (W)เจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า
📈กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง+16.8✓ เหนือกว่า
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 139 / 35118:30 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Besiktas (W) 95%★ · 7 ข้อVS
Besiktas (W)Sultanbeyli Gucu FK (W)
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
94% @1.086% @17.00
สูง/ต่ำ 4 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 2.5/3 เจ้าบ้าน 1.93 · เยือน 1.88
Sultanbeyli Gucu FK (W)ทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ11.4
📉กองกลางยิ่งบวกยิ่งแข็ง-6.0
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส17.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านBesiktas (W)
ต่อ 2.5/3 @1.93
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.8 vs 11.4Besiktas (W)
แนวรับ🛡️3.0 vs 17.4Besiktas (W)
การ์ดยิงดุ🔥19.8Besiktas (W)
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Besiktas (W)
การ์ดรับหลวม🕳️17.4Sultanbeyli Gucu FK (W)
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Besiktas (W)
การ์ดได้ราคา💰6/10Besiktas (W)
การ์ด 8 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนSultanbeyli Gucu FK (W)
รอง 2.5/3 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥11.4Sultanbeyli Gucu FK (W)
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 4 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรุก🔥19.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.3เส้น 4
การ์ดยิงทั้งคู่⚽3.3·1.9ลูก/นัด
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 4 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Besiktas (W) vs Sultanbeyli Gucu FK (W)
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านBesiktas (W) ต่อ 2.5/3 @1.93การ์ด 8 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 4 @2.00การ์ด 6 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งBesiktas (W)โอกาสชนะ 85%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Besiktas (W) ★โอกาสไม่แพ้ 95%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 7 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Besiktas (W) · บิลหลัก แฮนดิแคป 2.5/3
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Besiktas (W) ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.08 · ควรเป็น @1.09 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Besiktas (W) 80 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Besiktas (W) ต่อ 2.5/3
ได้ 34%ได้ครึ่ง 23%เสีย 43%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 83% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Besiktas (W) · คาดสกอร์ 3.3 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Besiktas (W) ชนะ 1 ลูก2%
Besiktas (W) ชนะ 2 ลูก26%
Besiktas (W) ชนะ 3 ลูกขึ้นไป57%
เสมอ11%
Sultanbeyli Gucu FK (W) ชนะ 1 ลูก3%
Sultanbeyli Gucu FK (W) ชนะ 2 ลูกขึ้นไป2%
สรุป
Besiktas (W) ชนะ84%
Besiktas (W) ไม่แพ้95%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป83%
Besiktas (W) คลีนชีท32%
Sultanbeyli Gucu FK (W) ยิงไม่ได้4%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Besiktas (W) ไม่แพ้95%
Sultanbeyli Gucu FK (W) ไม่แพ้16%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Besiktas (W) ★ควรเป็น @1.05
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)94%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)82%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)65%
ยิงได้ทั้งคู่66%
ต่ำ 2.518%
สกอร์ที่น่าจะออก
3-18%2-17%3-07%4-17%2-06%4-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Besiktas (W))
- โอกาส Besiktas (W) ชนะ 84% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 95%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 83%
- Besiktas (W) ยิงเฉลี่ย 3.3 ลูก/นัด
- Sultanbeyli Gucu FK (W) เสียเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 2.5/3 ต้องชนะห่าง 3 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 83%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Besiktas (W)
ช5-0พ0-3ช3-0ช5-2ส0-0ส0-0
Sultanbeyli Gucu FK (W)
พ0-5พ1-2พ1-3พ0-6ส3-3ช1-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Besiktas (W)ยิง 3.3 · เสีย 0.5 ต่อนัด
Sultanbeyli Gucu FK (W)ยิง 1.9 · เสีย 2.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Besiktas (W)
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 20
Sultanbeyli Gucu FK (W)
4.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 27
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Besiktas (W)
20%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 4
Sultanbeyli Gucu FK (W)
67%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Besiktas (W)
60%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 0เสียราคา 2
Sultanbeyli Gucu FK (W)
67%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 1
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.08 | 10.00 | 17.00 | 2.00 | 4 | 1.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | |
| Live | 1.08 | 10.00 | 17.00 | 2.00 | 4 | 1.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.06 | 7.40 | 21.00 | 1.97 | 4 | 1.77 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | |
| Live | 1.06 | 7.40 | 21.00 | 1.97 | 4 | 1.77 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | ||
| 1xBet | Initial | 1.11 | 9.30 | 11.00 | 1.66 | 3.5 | 2.10 | 2.08 | 2.5 | 1.66 | |
| Live | 1.10 | 7.40 | 12.50 | 1.77 | 3.5/4 | 1.90 | 1.99 | 2.5 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 2.5/3 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR WD1-5] Besiktas (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 5 | 2 | 1 | 16 | 5 | 17 | 5 | 62.5% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 3 | 7 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 2 | 10 | 3 | 75.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 5 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 8 | 4 | 3 | 1 | 8 | 2 | 15 | 7 | 50.0% |
| Home Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 0 | 8 | 4 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 50.0% |
| [TUR WD1-9] Sultanbeyli Gucu FK (W) | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 1 | 5 | 17 | 26 | 10 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 10 | 6 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 11 | 16 | 4 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 19 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 6 | 10 | 9 | 11 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 5 | 1 | 14 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 5 | 8 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Besiktas (W) Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Besiktas (W) Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 2 (20%) Lose 1 (10%) 3.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (5 games) 60% Home 0% Draw 40% Away Over/Under Odds (5 games) 20% Over 0% Draw 80% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR WD1 | 02-11-2026 | Trabzonspor (W) | 0-0 (0-0) | Besiktas (W) | 3-7 (3-3) | 1.62 | 4.00 | 3.90 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| TUR WD1 | 28-10-2026 | Besiktas (W) | 0-0 (0-0) | Hakkarigucu SK (W) | 11-0 (6-0) | 1.30 | 5.50 | 6.50 | D | 1.83 | 1.5 | 1.98 | L | U |
| TUR WD1 | 23-10-2026 | Bakirkoy Kadin (W) | 2-5 (0-3) | Besiktas (W) | 0-3 (0-1) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 18-10-2026 | Besiktas (W) | 3-0 (1-0) | Kayseri Kadin (W) | 11-2 (8-0) | 1.18 | 6.50 | 11.00 | W | 1.85 | 2 | 1.95 | W | U |
| TUR WD1 | 19-09-2026 | Besiktas (W) | 0-3 (0-2) | Fenerbahce SK (W) | 6-5 (2-1) | 4.33 | 3.80 | 1.60 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | O |
| TUR WD1 | 13-09-2026 | Haymanaspor (W) | 0-5 (0-3) | Besiktas (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 06-09-2026 | Besiktas (W) | 2-0 (1-0) | Yuksekova Belediyespor (W) | 4-5 (3-1) | 1.50 | 4.00 | 5.25 | W | 1.85 | 1 | 1.95 | W | U |
| TUR WD1 | 29-08-2026 | Unye Gucu FK (W) | 0-1 (0-0) | Besiktas (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 21-05-2026 | Giresun Sanayispor (W) | 0-6 (0-3) | Besiktas (W) | 1-6 (0-3) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 17-05-2026 | Besiktas (W) | 11-0 (5-0) | Cekmekoy (W) | 12-0 (6-0) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 10-05-2026 | Unye Gucu FK (W) | 1-2 (1-2) | Besiktas (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 03-05-2026 | Besiktas (W) | 1-1 (1-0) | Yuksekova Belediyespor (W) | 3-2 (0-2) | 1.60 | 3.80 | 4.33 | D | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| TUR WD1 | 27-04-2026 | Fomget Genclik (W) | 2-1 (1-1) | Besiktas (W) | 7-5 (1-4) | 1.70 | 3.70 | 3.90 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | D |
| TUR WD1 | 22-04-2026 | Besiktas (W) | 7-0 (3-0) | 1207 Antalya Muratpasa (W) | 17-0 (9-0) | 1.04 | 10.00 | 19.00 | W | 1.95 | 4/4.5 | 1.85 | W | O |
| TUR WD1 | 03-04-2026 | Fatih Vatan Spor (W) | 0-5 (0-2) | Besiktas (W) | 0-9 (0-6) | 41.00 | 21.00 | 1.03 | W | 1.85 | -4/4.5 | 1.95 | W | U |
| TUR WD1 | 28-03-2026 | Besiktas (W) | 4-4 (1-2) | Galatasaray SK (W) | 4-3 (1-1) | 5.75 | 4.33 | 1.40 | D | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | O |
| TUR WD1 | 17-03-2026 | Amedspor (W) | 4-1 (1-1) | Besiktas (W) | 3-8 (1-5) | 3.40 | 3.50 | 1.90 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR WD1 | 12-03-2026 | Besiktas (W) | 2-2 (2-1) | Trabzonspor (W) | 3-7 (2-4) | 2.40 | 3.50 | 2.38 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | O |
| TUR WD1 | 22-02-2026 | Besiktas (W) | 3-0 (0-0) | Bornova Hitabspor (W) | - | W | ||||||||
| TUR WD1 | 20-02-2026 | Hakkarigucu SK (W) | 0-1 (0-0) | Besiktas (W) | - | W | ||||||||
| No Data |
| Sultanbeyli Gucu FK (W) Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 | ||||||||||||||
| Win 3 (33%) Draw 1 (11%) Lose 5 (56%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2.9 goals Asian Handicap Odds (3 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (3 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR WD1 | 01-11-2026 | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 1-0 (0-0) | Amedspor (W) | 2-8 (1-2) | 9.00 | 5.00 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | W | U |
| TUR WD1 | 28-10-2026 | 1207 Antalya Muratpasa (W) | 3-3 (0-3) | Sultanbeyli Gucu FK (W) | - | D | ||||||||
| TUR WD1 | 24-10-2026 | Fomget Genclik (W) | 6-0 (4-0) | Sultanbeyli Gucu FK (W) | - | L | ||||||||
| TUR WD1 | 17-10-2026 | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 1-3 (0-2) | Hakkarigucu SK (W) | 4-2 (1-0) | L | ||||||||
| TUR WD1 | 27-09-2026 | Trabzonspor (W) | 2-1 (0-0) | Sultanbeyli Gucu FK (W) | - | L | ||||||||
| TUR WD1 | 19-09-2026 | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 0-5 (0-1) | Galatasaray SK (W) | 0-6 (0-4) | 12.00 | 6.25 | 1.17 | L | 1.83 | -2/2.5 | 1.98 | L | O |
| TUR WD1 | 12-09-2026 | Bakirkoy Kadin (W) | 1-4 (0-1) | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 0-12 (0-6) | 10.00 | 5.50 | 1.20 | W | 1.95 | -2.5/3 | 1.85 | W | O |
| TUR WD1 | 05-09-2026 | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 4-2 (1-2) | Unye Gucu FK (W) | 3-4 (3-2) | W | ||||||||
| TUR WD1 | 30-08-2026 | Kayseri Kadin (W) | 4-3 (1-1) | Sultanbeyli Gucu FK (W) | 0-3 (0-3) | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR WD1 | 14-11 | Away | Fomget Genclik (W) | 6 Days |
| TUR WD1 | 09-12 | Home | 1207 Antalya Muratpasa (W) | 31 Days |
| TUR WD1 | 13-12 | Away | Galatasaray SK (W) | 35 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR WD1 | 14-11 | Home | Cekmekoy (W) | 6 Days |
| TUR WD1 | 09-12 | Away | Yuksekova Belediyespor (W) | 31 Days |
| TUR WD1 | 13-12 | Home | Giresun Sanayispor (W) | 35 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.08 | 10.00 | 17.00 | 1.08 | 10.00 | 17.00 | 2.00 | 4 | 1.80 | 2.00 | 4 | 1.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 3.3 | Goal | 1.9 |
| 0.7 | Loss | 3 | 0.5 | Loss | 2.9 |
| 7.7 | Shot(OT) | 9 | 6.8 | Shot(OT) | 9.2 |
| 7 | Corner | 2 | 7.5 | Corner | 4 |
| 1.7 | Yellow Card | 1 | 2 | Yellow Card | 0.8 |
| 59% | Fouls | 0% | 58% | Fouls | 51% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Besiktas (W) ( 38 Matches) | Sultanbeyli Gucu FK (W) ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 8 | 7 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-W | 2 | 5 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 3 | 1 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 2 | 1 |