ทีเด็ดบอล Andorra FC vs Mallorca
‹ คู่ก่อนหน้าElche vs Real Betis · อา. 8 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 180 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›St. Gallen vs Lugano · อา. 8 พ.ย. 20:00 น.
Spanish La Liga 2
🕒 08-11-2026 20:00 น.
Andorra FCเจ้าบ้าน · อันดับ #19 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.6👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0คู่ที่ 180 / 35220:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้ม62.9พลังทีม68.1Andorra FCMallorcaใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ42% @2.9758% @2.18สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.99
Mallorcaทีมเยือน · อันดับ #5 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
Pau Lopez SabataGK · 31 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1🎯
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
LLLautaro de LeónFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2🧤
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Gael AlonsoDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1VS3⚽
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6Mallorca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)66.2พลังที่แท้จริง62.9พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+5.2Mallorca นำ 5.2 · ตลาดให้เต็ง 42%พลังทีม (ประมาณการ)70.9พลังที่แท้จริง68.1พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านAndorra FCรอง 0/-0.5 @1.86กองกลาง🎯63% vs 54%Andorra FCการ์ดยิงดุ🔥6.6Andorra FCการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนMallorcaต่อ 0/-0.5 @1.99แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Mallorcaแนวรับ🛡️3.0 vs 9.0Mallorcaดาวเด่น 1PT£5MTorreดาวเด่น 2
£4MTenasดาวเด่น 3
£4MBuksaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Andorra FCการ์ดยิงดุ🔥7.8Mallorcaการ์ดรับเหนียว🧱3.0Mallorcaการ์ด 8 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5 @1.93แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่การ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5 @1.91การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุดการ์ด 2 ใบ
Andorra FCเจ้าบ้าน · อันดับ #19 · 11 แต้ม💨แนวรุกลม6.6
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว63%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0
คู่ที่ 180 / 35220:00 น.เลื่อนแข่ง📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0คอมโบต่ำ🧊 ★★57⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้ม
62.9พลังทีม68.1
Andorra FCMallorca
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
42% @2.9758% @2.18
สูง/ต่ำ 2.5 สูง 1.93 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.86 · เยือน 1.99
Mallorcaทีมเยือน · อันดับ #5 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.0✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
Pau Lopez SabataGK · 31 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Pau Lopez SabataGK · 31 ปี£3Mคะแนน 6.41🎯
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะPTPablo TorreMF · 23 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
LLLautaro de LeónFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
LLLautaro de LeónFW · 25 ปี£1Mคะแนน 6.12🧤
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Arnau Urena TenasGK · 25 ปี£4Mคะแนน 6.73🛡️
Gael AlonsoDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
Gael AlonsoDF · 24 ปี£1Mคะแนน 6.13⚽
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Adam BuksaFW · 30 ปี£4Mคะแนน 6.6Mallorca ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)66.2
พลังที่แท้จริง62.9
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+5.2
Mallorca นำ 5.2 · ตลาดให้เต็ง 42%
พลังทีม (ประมาณการ)70.9
พลังที่แท้จริง68.1
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านAndorra FC
รอง 0/-0.5 @1.86
กองกลาง🎯63% vs 54%Andorra FC
การ์ดยิงดุ🔥6.6Andorra FC
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนMallorca
ต่อ 0/-0.5 @1.99
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Mallorca
แนวรับ🛡️3.0 vs 9.0Mallorca
ดาวเด่น 1PT£5MTorre
ดาวเด่น 2
£4MTenas
£4MTenasดาวเด่น 3
£4MBuksa
£4MBuksaการ์ดรับหลวม🕳️9.0Andorra FC
การ์ดยิงดุ🔥7.8Mallorca
การ์ดรับเหนียว🧱3.0Mallorca
การ์ด 8 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5 @1.93
แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5 @1.91
การ์ดคาดประตู🎯~2.2เส้น 2.5
การ์ดสถิติต่ำ📉12/20นัดล่าสุด
การ์ด 2 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Andorra FC = วงกลม · Mallorca = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Andorra FCประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Mallorcaประมาณการจากมูลค่านักเตะ
13Pau Lopez Sabata6.4
4Gael Alonso6.1
17Thomas Carrique6.0
5Marc Bombardo Poyato6.0
23Diego Alende Lopez5.9
8Efe Akman6.0
10Marc Domenech6.0
14Sergio Molina5.9LL11Lautaro de León6.1
HL29Hugo Lopez6.1
•Enes Sali6.0
1Arnau Urena Tenas6.7
24Martin Valjent6.5
3Antonio Latorre Grueso6.2
4David Lopez6.1
22Aboubaka Soumahoro6.1PT20Pablo Torre6.8
10Sergi Darder6.5
2Guille Fernandez6.5
16Adam Buksa6.6
11Zito Luvumbo6.5
33Adrian Liso6.5Andorra FC4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Mallorca4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Andorra FC vs แนวรุก Mallorca
4vs323.8 – 19.6 คะแนน
Andorra FC คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs317.8 – 19.8 คะแนน
Mallorca คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Andorra FC vs แนวรับ Mallorca
3vs418.1 – 24.9 คะแนน
Mallorca คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · Mallorca คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Andorra FC vs Mallorca
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนMallorca ต่อ 0/-0.5 @1.99การ์ด 8 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · ต่ำต่ำ 2.5 @1.91การ์ด 2 : 1 ใบ
💪พลังที่แท้จริงMallorca +5.262.9 vs 68.1
🃏ศึกดาวเด่นMallorca ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งMallorcaโอกาสชนะ 42%
🧊คอมโบต่ำ★★ ต่ำนิ่ง 2.557/100 คะแนน
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Mallorca · บิลหลัก 1X2 @2.18
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Mallorca ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.18 · ควรเป็น @2.04 (+7%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Mallorca 11 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Mallorca ต่อ 0/-0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 27%เสีย 28%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 21%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Mallorca · คาดสกอร์ 0.9 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Mallorca ชนะ 1 ลูก24%
Mallorca ชนะ 2 ลูก13%
Mallorca ชนะ 3 ลูกขึ้นไป8%
เสมอ27%
Andorra FC ชนะ 1 ลูก19%
Andorra FC ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Mallorca ชนะ45%
Mallorca ไม่แพ้72%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป21%
Mallorca คลีนชีท42%
Andorra FC ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Andorra FC ไม่แพ้55%
Mallorca ไม่แพ้72%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)64%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)38%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)18%
ยิงได้ทั้งคู่43%
ต่ำ 2.562%
สกอร์ที่น่าจะออก
0-115%1-113%0-011%0-210%1-010%1-29%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Mallorca)
- โอกาส Mallorca ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 72%
- Mallorca คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 42%
- ราคา @2.18 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.04 (คุ้มกว่า 7%)
- Andorra FC เสียเฉลี่ย 1.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- Andorra FC ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Andorra FC ชนะ 28%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Andorra FC
ช3-2ส0-0ช1-0พ0-2พ2-3ช3-0
Mallorca
พ0-1ส0-0ช3-1ส1-1ส1-1ช2-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Andorra FCยิง 1.1 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Mallorcaยิง 1.3 · เสีย 0.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Andorra FC
2.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 10
Mallorca
1.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 12
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Andorra FC
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Mallorca
33%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Andorra FC
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Mallorca
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Andorra FC@2.82 → @2.97▲ 5.3%
เสมอ@3.31 → @3.320.5%
ทีมเยือน Mallorca@2.27 → @2.18▼ 4.0%
คู่อื่นใน La Liga 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.72 | 3.45 | 2.15 | 1.85 | 2.5 | 1.87 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.71 | 3.45 | 2.15 | 1.85 | 2.5 | 1.87 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Crown | Initial | 2.68 | 3.50 | 2.38 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 2.05 | 0 | 1.83 | |
| Live | 2.85 | 3.50 | 2.26 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Bet365 | Initial | 3.10 | 3.30 | 2.10 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.15 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Easybet | Initial | 3.00 | 3.40 | 2.34 | 1.91 | 2.5 | 1.87 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.02 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.17 | 2.20 | 2.5/3 | 1.70 | 1.66 | -0.5 | 2.29 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 3.30 | 2.20 | 1.86 | 2.5 | 1.94 | 1.87 | 0/-0.5 | 1.92 | |
| Live | 3.00 | 3.30 | 2.20 | 1.89 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Mansion88 | Initial | 3.15 | 3.25 | 2.21 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.21 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 10BET | Initial | 2.75 | 3.30 | 2.34 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.85 | 3.35 | 2.36 | 1.87 | 2.5 | 1.91 | 1.80 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 12BET | Initial | 3.15 | 3.25 | 2.21 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.97 | |
| Live | 3.10 | 3.25 | 2.21 | 1.93 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.97 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Sbobet | Initial | 2.69 | 3.12 | 2.33 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.11 | |
| Live | 2.97 | 3.17 | 2.13 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| In-Play | |||||||||||
| wewbet | Initial | 2.59 | 3.27 | 2.35 | 1.87 | 2.5 | 1.99 | 1.80 | 0/-0.5 | 2.08 | |
| Live | 2.77 | 3.22 | 2.25 | 1.95 | 2.5 | 1.91 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 18Bet | Initial | 2.75 | 3.40 | 2.35 | 1.81 | 2.5 | 1.94 | 2.02 | 0 | 1.74 | |
| Live | 3.05 | 3.30 | 2.25 | 1.86 | 2.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.93 | ||
| In-Play | |||||||||||
| pinnacle | Initial | 2.67 | 3.40 | 2.58 | 1.93 | 2.5 | 1.88 | 1.94 | 0 | 1.88 | |
| Live | 3.13 | 3.46 | 2.28 | 1.94 | 2.5 | 1.91 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Willhill | Initial | 2.75 | 3.20 | 2.30 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.00 | 0 | 1.67 | |
| Live | 3.00 | 3.25 | 2.20 | 1.91 | 2.5 | 1.83 | 1.75 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| In-Play | |||||||||||
| Interwetten | Initial | 2.80 | 3.35 | 2.40 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.05 | 0 | 1.70 | |
| Live | 3.05 | 3.20 | 2.25 | 1.85 | 2.5 | 1.85 | 2.20 | 0 | 1.60 | ||
| In-Play | |||||||||||
| 1xBet | Initial | 2.90 | 3.47 | 2.45 | 1.86 | 2.5 | 1.98 | 2.09 | 0 | 1.78 | |
| Live | 3.05 | 3.53 | 2.32 | 1.87 | 2.5 | 1.97 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.99 | ||
| In-Play | |||||||||||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.98 | 0% | (0) | See the results after voting. Votes: | (0) | 0%
Standings
| [SPA D2-19] Andorra FC | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 2 | 7 | 17 | 22 | 11 | 19 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 10 | 11 | 6 | 19 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 3 | 6 | 6 | 12 | 12 | 18 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 7 | 7 | 18 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 5 | 5 | 14 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
| [SPA D2-5] Mallorca | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 4 | 2 | 15 | 7 | 22 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 5 | 0 | 1 | 12 | 3 | 15 | 2 | 83.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 4 | 7 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 5 | 9 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 6 | 2 | 5 | 2 | 18 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 1 | 11 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 11 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 1 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Andorra FC Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Andorra FC Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA CUP | 30-10-2026 | CD Varea | 0-3 (0-1) | Andorra FC | 2-8 (2-2) | 19.00 | 6.25 | 1.11 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | O |
| SPA D2 | 27-10-2026 | Andorra FC | 2-3 (2-3) | Burgos | 7-3 (2-2) | 1.85 | 3.25 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 18-10-2026 | Girona | 2-0 (2-0) | Andorra FC | 2-6 (2-1) | 1.53 | 3.90 | 5.50 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Andorra FC | 1-0 (1-0) | Castellon | 4-7 (1-2) | 3.10 | 3.50 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Sabadell | 0-0 (0-0) | Andorra FC | 11-0 (5-0) | 1.96 | 3.20 | 3.75 | D | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| SPA D2 | 26-09-2026 | Granada CF | 2-3 (0-2) | Andorra FC | 14-4 (5-1) | 2.10 | 3.25 | 3.25 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | O |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Andorra FC | 1-3 (0-1) | Sporting Gijon | 9-4 (3-2) | 2.01 | 3.30 | 3.40 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 12-09-2026 | Andorra FC | 1-3 (0-3) | Real Sociedad B | 7-2 (5-0) | 1.45 | 4.10 | 6.25 | L | 1.90 | 1 | 1.90 | L | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Real Valladolid | 1-0 (1-0) | Andorra FC | 2-4 (1-1) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| SPA D2 | 30-08-2026 | Andorra FC | 0-1 (0-0) | Eibar | 7-2 (2-2) | 2.30 | 3.10 | 3.10 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Celta vigo b | 4-2 (0-0) | Andorra FC | 4-4 (2-2) | 2.63 | 3.20 | 2.55 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| SPA D2 | 15-08-2026 | Andorra FC | 5-1 (1-0) | AD Ceuta | 2-2 (1-2) | 1.65 | 3.75 | 4.75 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 07-08-2026 | SD Huesca | 4-0 (1-0) | Andorra FC | 6-1 (1-0) | 2.55 | 3.40 | 2.35 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| INT CF | 06-08-2026 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Andorra FC | 2-3 (1-1) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | 8-1 (2-0) | 2.38 | 3.25 | 2.60 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 31-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | CE Europa | 5-1 (3-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 26-07-2026 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | 2-7 (2-5) | 4.75 | 3.90 | 1.55 | W | 1.80 | -1 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 24-07-2026 | Andorra FC | 5-2 (2-0) | Inter Club Escaldes | 2-0 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Stevenage Borough | 4-2 (2-1) | 1.83 | 3.75 | 3.30 | D | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| INT CF | 14-07-2026 | Andorra FC | 2-1 (0-0) | Millwall | 4-0 (2-0) | 3.50 | 3.25 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
| Mallorca Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 10% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 03-11-2026 | Mallorca | 2-1 (0-0) | Cadiz | 10-2 (5-0) | 1.38 | 4.33 | 7.50 | W | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Leganes | 1-1 (0-1) | Mallorca | 6-4 (5-2) | 3.25 | 3.10 | 2.15 | D | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Eibar | 1-1 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-4) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| SPA D2 | 11-10-2026 | Mallorca | 3-1 (1-0) | Las Palmas | 7-2 (2-0) | 1.39 | 4.10 | 7.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 05-10-2026 | Girona | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-7 (2-2) | 2.05 | 3.30 | 3.20 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Mallorca | 0-1 (0-1) | Almeria | 6-2 (2-1) | 2.05 | 3.20 | 3.40 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Real Sociedad B | 0-1 (0-0) | Mallorca | 5-3 (5-1) | 3.10 | 3.25 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Mallorca | 2-0 (2-0) | Sabadell | 3-7 (0-2) | 1.76 | 3.20 | 4.50 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | D |
| SPA D2 | 06-09-2026 | Eldense | 0-0 (0-0) | Mallorca | 5-8 (2-7) | 3.10 | 3.25 | 2.20 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | AD Ceuta | 3-3 (2-3) | 1.53 | 3.80 | 6.00 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 25-08-2026 | Granada CF | 2-0 (1-0) | Mallorca | 7-1 (3-0) | 2.70 | 3.00 | 2.63 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Mallorca | 2-0 (0-0) | Real Valladolid | 3-3 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 6.00 | W | 2.03 | 1 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 09-08-2026 | Mallorca | 1-1 (0-0) | SV Elversberg | 4-7 (3-4) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Paris Saint Germain (PSG) | 5-3 (1-2) | 4.75 | 5.00 | 1.42 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Mallorca | 4-2 (2-1) | Al-Ittihad | 4-2 (1-1) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Mallorca | 3-0 (2-0) | Al-Fateh | 5-0 (2-0) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 24-05-2026 | Mallorca | 3-0 (1-0) | Real Oviedo | 5-5 (3-3) | 1.48 | 4.00 | 7.00 | W | 1.98 | 1 | 1.88 | W | O |
| SPA D1 | 18-05-2026 | Levante | 2-0 (1-0) | Mallorca | 4-6 (3-4) | 2.10 | 3.40 | 3.30 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D1 | 14-05-2026 | Getafe | 3-1 (2-0) | Mallorca | 3-3 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.20 | L | 2.00 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 10-05-2026 | Mallorca | 1-1 (1-1) | Villarreal | 5-4 (1-2) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 15-11 | Away | Almeria | 6 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Home | Leganes | 14 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Las Palmas | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 15-11 | Home | Cordoba | 6 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Away | Tenerife | 14 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Home | Castellon | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.30 | 2.15 | 3.00 | 3.50 | 2.15 | 2.88 | 1.88 | 1 | 1.99 | 1.90 | 1 | 1.97 | 2.03 | 0 | 1.85 | 2.13 | 0 | 1.76 | |
| Initial | 2.68 | 3.50 | 2.38 | 2.85 | 3.50 | 2.26 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 1.96 | 2.5 | 1.91 | 2.05 | 0 | 1.83 | 1.87 | 0/-0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.75 | 2.20 | 2.88 | 3.75 | 2.20 | 2.88 | 1.83 | 1 | 1.98 | 1.83 | 1 | 1.98 | 2.15 | 0 | 1.68 | 2.15 | 0 | 1.68 | |
| Live | 3.10 | 3.30 | 2.10 | 3.10 | 3.30 | 2.15 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.26 | 2.09 | 2.81 | 3.41 | 2.09 | 2.70 | 1.94 | 1 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.92 | 2.09 | 0 | 1.77 | 2.20 | 0 | 1.69 | |
| Initial | 2.69 | 3.12 | 2.33 | 2.97 | 3.17 | 2.13 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.78 | 0/-0.5 | 2.11 | 1.89 | 0/-0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 9.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.1 | Goal | 1.3 |
| 1.7 | Loss | 1 | 1.5 | Loss | 0.5 |
| 9 | Shot(OT) | 12 | 11.6 | Shot(OT) | 10.8 |
| 7 | Corner | 7 | 5.6 | Corner | 5.8 |
| 1.3 | Yellow Card | 3 | 2.8 | Yellow Card | 3 |
| 16 | Fouls | 15.7 | 16.5 | Fouls | 14.6 |
| 70.7% | Possession | 53% | 62.5% | Possession | 54.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Andorra FC ( 53 Matches) | Mallorca ( 12 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 5 | 7 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 4 | 3 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 4 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-L | 6 | 7 | 1 | 1 |
Girona
Almeria
Granada CF
Tenerife
Las Palmas
Eldense
Sporting Gijon
Real Valladolid