ทีเด็ดบอล Sporting Gijon vs Real Valladolid
‹ คู่ก่อนหน้าLas Palmas vs Eldense · จ. 9 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 338 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Saint Gilloise vs Racing Genk · จ. 9 พ.ย. 00:30 น.
Spanish La Liga 2
🕒 09-11-2026 00:30 น.
Sporting Gijonเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 338 / 35200:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล67.9พลังทีม65.0Sporting GijonReal Valladolidใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.4146% @2.86สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.10 · เยือน 1.76
Real Valladolidทีมเยือน · อันดับ #13 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Cesar GelabertMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1🎯
Julien PonceauMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
Emanuel GularteDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.3VS2🛡️
David TorresDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
Campos GasparFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3VS3⚽
Adrian ArnuncioFW · 19 ปี£2Mคะแนน 6.3Sporting Gijon ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 1 จาก 3 คู่)พลังทีม (ประมาณการ)68.5พลังที่แท้จริง67.9พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.8Sporting Gijon นำ 2.8 · ตลาดให้เต็ง 38%พลังทีม (ประมาณการ)67.7พลังที่แท้จริง65.0พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSporting Gijonต่อ 0/0.5 @2.10ดาวเด่น 1
£4MGelabertการ์ดยิงดุ🔥8.4Sporting Gijonการ์ดรับหลวม🕳️7.8Real Valladolidการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Sporting Gijonการ์ด 4 ใบ✈️เต็งทีมเยือนReal Valladolidรอง 0/0.5 @1.76แนวรุก🔥10.2 vs 8.4Real Valladolidการ์ดรับหลวม🕳️8.4Sporting Gijonการ์ดยิงดุ🔥10.2Real Valladolidการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.90พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 5 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.95ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sporting Gijonเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 22 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 338 / 35200:30 น.📦 ข้อมูล 93%ครบ
20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก20⚖️ เสี่ยง 61% ★สมดุล67.9พลังทีม65.0
Sporting GijonReal Valladolid
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.4146% @2.86
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.90 · ต่ำ 1.95แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 2.10 · เยือน 1.76
Real Valladolidทีมเยือน · อันดับ #13 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Cesar GelabertMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Cesar GelabertMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.71🎯
Julien PonceauMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.3

Julien PonceauMF · 25 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
Emanuel GularteDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Emanuel GularteDF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
David TorresDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.3

David TorresDF · 23 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
Campos GasparFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Campos GasparFW · 26 ปี£2Mคะแนน 6.33⚽
Adrian ArnuncioFW · 19 ปี£2Mคะแนน 6.3

Adrian ArnuncioFW · 19 ปี£2Mคะแนน 6.3Sporting Gijon ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 1 จาก 3 คู่)
พลังทีม (ประมาณการ)68.5
พลังที่แท้จริง67.9
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.8
Sporting Gijon นำ 2.8 · ตลาดให้เต็ง 38%
พลังทีม (ประมาณการ)67.7
พลังที่แท้จริง65.0
พลังโค้ช×0.96▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSporting Gijon
ต่อ 0/0.5 @2.10
ดาวเด่น 1
£4MGelabert
£4MGelabertการ์ดยิงดุ🔥8.4Sporting Gijon
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Real Valladolid
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส0 พ1Sporting Gijon
การ์ด 4 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนReal Valladolid
รอง 0/0.5 @1.76
แนวรุก🔥10.2 vs 8.4Real Valladolid
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Sporting Gijon
การ์ดยิงดุ🔥10.2Real Valladolid
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.90
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกแนวรุก🔥8.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 7.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 5 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.95
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sporting Gijon = วงกลม · Real Valladolid = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sporting Gijonประมาณการจากมูลค่านักเตะ
Real Valladolidประมาณการจากมูลค่านักเตะ
1Orlando Ruben Yanez Alabart6.0
4Emanuel Gularte6.3
2Guillermo Rosas Alonso6.3
5Diego Sanchez6.2
23Jorge Saenz de Miera Colmeiro, Jorge5.9
10Cesar Gelabert6.7
22Hugo Guillamon6.2
6Nacho Martin6.1
7Campos Gaspar6.3
16Alejo Sarco6.3
19Juan Ferney Otero Tovar6.3
1Alvaro Aceves5.9
4David Torres6.3
12Miguel Angel Rubio6.2
15Pablo Tomeo6.2
•Guillermo Bueno Lopez6.1
21Julien Ponceau6.3
24Stanko Juric6.1
6Mathis Lachuer6.1
19Adrian Arnuncio6.3
9Juanmi Latasa6.2
22Kaj de Rooij6.1Sporting Gijon4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
Real Valladolid4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sporting Gijon vs แนวรุก Real Valladolid
4vs324.8 – 18.6 คะแนน
Sporting Gijon คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
3vs318.9 – 18.5 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sporting Gijon vs แนวรับ Real Valladolid
3vs418.9 – 24.8 คะแนน
Real Valladolid คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมบุกทั้งคู่ เกมเปิดแลกกัน คาดประตูเยอะ · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Sporting Gijon vs Real Valladolid
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSporting Gijon ต่อ 0/0.5 @2.10การ์ด 4 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.90การ์ด 5 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSporting Gijon +2.867.9 vs 65.0
🃏ศึกดาวเด่นSporting Gijon ชนะชนะดวล 1 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSporting Gijonโอกาสชนะ 38%
🛡️พิศดารติด 1 แผน20
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sporting Gijon · บิลหลัก 1X2 @2.41
ความเสี่ยงของบิล61%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Sporting Gijon ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.41 · ควรเป็น @2.35 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sporting Gijon 6 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sporting Gijon ต่อ 0/0.5
ได้ 39%เสียครึ่ง 28%เสีย 33%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sporting Gijon · คาดสกอร์ 1.5 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sporting Gijon ชนะ 1 ลูก21%
Sporting Gijon ชนะ 2 ลูก11%
Sporting Gijon ชนะ 3 ลูกขึ้นไป7%
เสมอ28%
Real Valladolid ชนะ 1 ลูก17%
Real Valladolid ชนะ 2 ลูกขึ้นไป16%
สรุป
Sporting Gijon ชนะ39%
Sporting Gijon ไม่แพ้67%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Sporting Gijon คลีนชีท23%
Real Valladolid ยิงไม่ได้23%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sporting Gijon ไม่แพ้67%
Real Valladolid ไม่แพ้61%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)56%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.544%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%1-28%2-18%0-18%1-08%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sporting Gijon)
- โอกาส Sporting Gijon ชนะ 39% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 67%
- Sporting Gijon ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Real Valladolid ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Real Valladolid เคยชนะ 3 นัด
- ราคา Sporting Gijon ไหลขึ้นจาก @2.21 (เงินไหลออก)
- โอกาส Real Valladolid ชนะ 33%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sporting Gijon
ช3-2ช1-0ช2-1พ0-4ช3-1ช2-0
Real Valladolid
ส2-2ช5-0พ2-3พ1-2ช1-0ช4-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sporting Gijonยิง 1.4 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Real Valladolidยิง 2.0 · เสีย 1.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sporting Gijon
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 11ครึ่งหลัง 17
Real Valladolid
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 20ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting Gijon
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Real Valladolid
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sporting Gijon
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Real Valladolid
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sporting Gijon ชนะ 1เสมอ 2Real Valladolid ชนะ 5
- 08-08-2026Sporting Gijon2 - 4Real Valladolid
- 22-02-2026Sporting Gijon2 - 2Real Valladolid
- 19-10-2025Real Valladolid2 - 3Sporting Gijon
- 18-02-2024Sporting Gijon1 - 1Real Valladolid
- 12-08-2023Real Valladolid2 - 0Sporting Gijon
- 29-01-2022Real Valladolid1 - 0Sporting Gijon
- 23-10-2021Sporting Gijon1 - 2Real Valladolid
- 09-08-2019Real Valladolid2 - 0Sporting Gijon
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sporting Gijon@2.21 → @2.41▲ 9.2%
เสมอ@3.21 → @3.09▼ 3.6%
ทีมเยือน Real Valladolid@3.01 → @2.86▼ 5.0%
คู่อื่นใน La Liga 2 4 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.22 | 3.25 | 2.73 | 1.80 | 2/2.5 | 1.92 | 1.98 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.25 | 2.68 | 1.77 | 2/2.5 | 1.95 | 1.99 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Crown | Initial | 2.31 | 3.35 | 2.88 | 1.90 | 2/2.5 | 1.97 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.40 | 3.10 | 2.91 | 1.92 | 2/2.5 | 1.95 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.40 | 3.20 | 3.00 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Easybet | Initial | 2.27 | 3.20 | 3.20 | 1.84 | 2/2.5 | 1.94 | 1.96 | 0/0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.43 | 3.10 | 2.90 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 2.08 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.20 | 3.10 | 1.83 | 2/2.5 | 1.97 | 1.94 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.30 | 3.13 | 2.90 | 1.87 | 2/2.5 | 1.92 | 2.05 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.31 | 3.10 | 3.10 | 1.88 | 2/2.5 | 1.96 | 2.04 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.42 | 3.10 | 2.92 | 1.92 | 2/2.5 | 1.95 | 2.11 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 10BET | Initial | 2.26 | 3.15 | 3.00 | 1.81 | 2/2.5 | 1.86 | 2.00 | 0/0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.38 | 3.25 | 2.92 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 2.00 | 0/0.5 | 1.75 | ||
| 12BET | Initial | 2.31 | 3.10 | 3.10 | 1.88 | 2/2.5 | 1.96 | 2.04 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.42 | 3.10 | 2.92 | 1.92 | 2/2.5 | 1.95 | 2.11 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| Sbobet | Initial | 2.22 | 3.07 | 2.89 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.44 | 2.97 | 2.66 | 1.90 | 2/2.5 | 1.96 | 2.12 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| wewbet | Initial | 2.33 | 3.08 | 2.76 | 1.91 | 2/2.5 | 1.95 | 2.05 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.42 | 3.23 | 2.82 | 1.92 | 2/2.5 | 1.96 | 2.12 | 0/0.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 2.25 | 3.20 | 3.05 | 1.82 | 2/2.5 | 1.93 | 1.93 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.45 | 3.15 | 3.00 | 1.89 | 2/2.5 | 1.90 | 2.04 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.19 | 3.25 | 3.40 | 1.86 | 2/2.5 | 1.94 | 1.88 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.49 | 3.08 | 3.24 | 1.93 | 2/2.5 | 1.93 | 2.10 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.00 | 3.00 | 2.00 | 2.5 | 1.73 | 1.91 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.80 | 2.15 | 2.5 | 1.65 | 1.95 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.30 | 3.20 | 3.05 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.65 | 0 | 2.10 | |
| Live | 2.45 | 3.00 | 2.95 | 2.10 | 2.5 | 1.65 | 1.70 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.36 | 3.32 | 3.16 | 2.21 | 2.5 | 1.70 | 1.68 | 0 | 2.23 | |
| Live | 2.42 | 3.22 | 3.14 | 1.86 | 2/2.5 | 1.99 | 2.03 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.05 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.75 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D2-7] Sporting Gijon | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 1 | 4 | 13 | 13 | 22 | 7 | 58.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 6 | 10 | 10 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 7 | 12 | 4 | 66.7% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 8 | 9 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 4 | 3 | 6 | 5 | 19 | 5 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 8 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 3 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
| [SPA D2-13] Real Valladolid | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 20 | 19 | 15 | 13 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 10 | 12 | 5 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 9 | 3 | 19 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 17 | 11 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 13 | 8 | 17 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 5 | 10 | 9 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 10 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 6 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Sporting Gijon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 11% Home 11% Draw 78% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| INT CF | 08-08-2026 | Sporting Gijon | 2-4 (2-1) | Real Valladolid | - | L | ||||||||
| SPA D2 | 22-02-2026 | Sporting Gijon | 2-2 (1-2) | Real Valladolid | 6-3 (2-3) | 1.96 | 3.30 | 3.70 | D | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D2 | 19-10-2025 | Real Valladolid | 2-3 (1-1) | Sporting Gijon | 5-1 (1-0) | 1.85 | 3.50 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D2 | 18-02-2024 | Sporting Gijon | 1-1 (0-1) | Real Valladolid | 6-9 (5-3) | 2.15 | 3.10 | 3.60 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| SPA D2 | 12-08-2023 | Real Valladolid | 2-0 (1-0) | Sporting Gijon | 8-2 (6-1) | 1.75 | 3.40 | 4.50 | L | 1.83 | 0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D2 | 29-01-2022 | Real Valladolid | 1-0 (0-0) | Sporting Gijon | 9-1 (5-0) | 1.60 | 3.75 | 5.50 | L | 2.10 | 1 | 1.78 | D | U |
| SPA D2 | 23-10-2021 | Sporting Gijon | 1-2 (0-1) | Real Valladolid | 7-8 (2-5) | 2.20 | 3.00 | 3.50 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 09-08-2019 | Real Valladolid | 2-0 (0-0) | Sporting Gijon | 7-5 (5-2) | 2.15 | 3.60 | 2.70 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.82 | L | U |
| SPA D2 | 11-06-2018 | Sporting Gijon | 1-2 (0-2) | Real Valladolid | 6-2 (2-2) | 1.66 | 3.40 | 4.50 | L | 1.78 | 0.5 | 2.10 | L | O |
| SPA D2 | 08-06-2018 | Real Valladolid | 3-1 (3-0) | Sporting Gijon | 5-2 (1-0) | 2.10 | 3.20 | 3.60 | L | 1.82 | 0/0.5 | 2.02 | L | O |
| SPA D2 | 15-04-2018 | Real Valladolid | 0-1 (0-1) | Sporting Gijon | 7-2 (5-2) | 2.40 | 3.00 | 3.20 | W | 1.82 | 0 | 2.02 | W | U |
| SPA D2 | 13-11-2017 | Sporting Gijon | 1-1 (1-0) | Real Valladolid | 4-4 (0-1) | 2.15 | 3.00 | 3.80 | D | 2.15 | 0.5 | 1.72 | L | U |
| SPA D2 | 01-03-2015 | Real Valladolid | 3-0 (2-0) | Sporting Gijon | 0-5 | 2.10 | 3.25 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D2 | 28-09-2014 | Sporting Gijon | 1-1 (0-0) | Real Valladolid | 9-3 | 2.00 | 3.30 | 3.40 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA CUP | 11-09-2014 | Sporting Gijon | 1-3 (0-1) | Real Valladolid | 5-1 | 2.37 | 3.20 | 2.80 | L | 1.78 | 0 | 2.10 | L | O |
| INT CF | 04-08-2013 | Sporting Gijon | 1-1 (0-1) | Real Valladolid | - | 2.70 | 3.80 | 2.10 | D | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | U |
| INT CF | 02-08-2012 | Sporting Gijon | 1-1 (0-1) | Real Valladolid | - | 2.30 | 3.40 | 2.60 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| INT CF | 03-08-2011 | Sporting Gijon | 3-2 (0-1) | Real Valladolid | - | 1.80 | 3.40 | 3.75 | W | 1.75 | 0.5 | 2.05 | W | O |
| SPA D1 | 25-04-2010 | Sporting Gijon | 0-2 (0-0) | Real Valladolid | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 2.18 | 0.5 | 1.75 | L | U |
| SPA D1 | 20-12-2009 | Real Valladolid | 2-1 (1-1) | Sporting Gijon | - | 2.10 | 3.25 | 3.25 | L | 1.85 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sporting Gijon Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 01-11-2026 | AD Ceuta | 0-2 (0-1) | Sporting Gijon | 6-3 (4-1) | 3.20 | 3.30 | 2.15 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA CUP | 30-10-2026 | CD Guijuelo | 1-3 (1-0) | Sporting Gijon | 5-7 (1-2) | 7.00 | 4.60 | 1.30 | W | 1.80 | -1.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 26-10-2026 | Castellon | 4-0 (2-0) | Sporting Gijon | 2-3 (0-3) | 1.42 | 4.20 | 6.25 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | O |
| SPA D2 | 17-10-2026 | Sporting Gijon | 2-1 (1-0) | Albacete | 3-5 (1-2) | 1.68 | 3.60 | 4.60 | W | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | W | O |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Cadiz | 0-1 (0-0) | Sporting Gijon | 8-6 (1-4) | 2.50 | 3.10 | 2.65 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Sporting Gijon | 3-2 (2-1) | Celta vigo b | 6-6 (5-4) | 1.51 | 3.80 | 5.75 | W | 1.93 | 1 | 1.88 | D | O |
| SPA D2 | 28-09-2026 | Real Oviedo | 2-0 (1-0) | Sporting Gijon | 5-4 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D2 | 19-09-2026 | Andorra FC | 1-3 (0-1) | Sporting Gijon | 9-4 (3-2) | 2.01 | 3.30 | 3.40 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Sporting Gijon | 0-1 (0-0) | Eldense | 4-4 (0-4) | 1.62 | 3.50 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Sporting Gijon | 0-2 (0-1) | Girona | 4-0 (2-0) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| SPA D2 | 29-08-2026 | Tenerife | 0-1 (0-0) | Sporting Gijon | 4-1 (3-1) | 2.15 | 3.10 | 3.40 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | W | U |
| SPA D2 | 24-08-2026 | Sporting Gijon | 1-0 (1-0) | Burgos | 4-4 (2-3) | 2.25 | 3.00 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D2 | 18-08-2026 | Sporting Gijon | 0-0 (0-0) | Sabadell | 1-8 (0-4) | 1.83 | 3.20 | 4.33 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Sporting Gijon | 2-4 (2-1) | Real Valladolid | - | L | ||||||||
| INT CF | 07-08-2026 | Racing Santander | 4-1 (3-1) | Sporting Gijon | 5-1 (3-0) | 1.62 | 4.00 | 4.00 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Gimnastica Torrelavega | 0-5 (0-4) | Sporting Gijon | - | 8.00 | 4.50 | 1.30 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Celta Vigo | 1-0 (0-0) | Sporting Gijon | 3-3 (2-0) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.88 | 1 | 1.93 | D | U |
| INT CF | 19-07-2026 | Sporting Gijon | 2-1 (0-1) | Marino luanco | 13-1 (4-0) | 1.38 | 4.33 | 6.25 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Granada CF | 1-2 (1-1) | Sporting Gijon | 2-5 (2-3) | 2.40 | 3.30 | 2.65 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Sporting Gijon | 3-1 (2-0) | Almeria | 4-8 (1-3) | 4.00 | 3.80 | 1.71 | W | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Real Valladolid Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D2 | 03-11-2026 | Real Valladolid | 4-3 (3-1) | Leganes | 6-4 (2-1) | 1.95 | 3.25 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | CD Covadonga | 0-1 (0-1) | Real Valladolid | 9-1 (6-0) | 11.00 | 5.50 | 1.17 | W | 1.80 | -2 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 24-10-2026 | Granada CF | 2-1 (1-0) | Real Valladolid | 3-4 (2-2) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 18-10-2026 | Real Valladolid | 2-3 (1-2) | Eldense | 13-2 (3-0) | 1.81 | 3.40 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| SPA D2 | 12-10-2026 | Real Valladolid | 5-0 (4-0) | Albacete | 7-5 (4-3) | 1.76 | 3.40 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D2 | 04-10-2026 | Las Palmas | 2-2 (1-2) | Real Valladolid | 3-6 (1-4) | 2.05 | 3.10 | 3.50 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D2 | 27-09-2026 | Real Valladolid | 3-1 (1-1) | Cordoba | 2-5 (1-1) | 2.35 | 3.25 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SPA D2 | 20-09-2026 | AD Ceuta | 1-1 (0-0) | Real Valladolid | 3-3 (0-2) | 2.75 | 3.30 | 2.32 | D | 2.05 | 0 | 1.75 | D | U |
| SPA D2 | 13-09-2026 | Real Valladolid | 0-3 (0-1) | Real Oviedo | 2-3 (2-2) | 2.30 | 2.85 | 3.10 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SPA D2 | 05-09-2026 | Real Valladolid | 1-0 (1-0) | Andorra FC | 2-4 (1-1) | 2.15 | 3.25 | 3.10 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D2 | 31-08-2026 | Cadiz | 1-1 (1-1) | Real Valladolid | 4-6 (1-3) | 2.40 | 3.00 | 3.00 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D2 | 23-08-2026 | Eibar | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | 5-5 (4-5) | 2.10 | 3.10 | 3.40 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SPA D2 | 16-08-2026 | Mallorca | 2-0 (0-0) | Real Valladolid | 3-3 (2-1) | 1.57 | 3.50 | 6.00 | L | 2.03 | 1 | 1.78 | L | U |
| INT CF | 08-08-2026 | Sporting Gijon | 2-4 (2-1) | Real Valladolid | - | W | ||||||||
| INT CF | 06-08-2026 | G. Segoviana | 0-3 (0-1) | Real Valladolid | 1-10 (0-5) | 4.75 | 4.00 | 1.53 | W | 1.85 | -1 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Groningen | 1-0 (1-0) | Real Valladolid | 6-6 (3-2) | 2.00 | 3.60 | 3.00 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 29-07-2026 | Real Valladolid | 4-1 (2-0) | CD Coria | 1-1 (1-1) | 1.30 | 4.75 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 26-07-2026 | Real Valladolid | 0-0 (0-0) | Getafe | - | 3.40 | 3.40 | 1.90 | D | 1.85 | -0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D2 | 31-05-2026 | Almeria | 1-0 (0-0) | Real Valladolid | 2-2 (1-1) | 1.42 | 4.33 | 6.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SPA D2 | 24-05-2026 | Real Valladolid | 0-2 (0-2) | Deportivo La Coruna | 6-3 (2-0) | 5.25 | 3.90 | 1.53 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 14-11 | Away | Real Sociedad B | 6 Days |
| SPA D2 | 22-11 | Home | Las Palmas | 14 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Away | Almeria | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D2 | 14-11 | Home | Castellon | 6 Days |
| SPA D2 | 23-11 | Away | Celta vigo b | 14 Days |
| SPA D2 | 29-11 | Home | Real Sociedad B | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.98 | 2.06 | 3.60 | 3.05 | 2.06 | 3.50 | 2.11 | 1 | 1.77 | 2.11 | 1 | 1.77 | 1.72 | 0 | 2.19 | 1.76 | 0 | 2.13 | |
| Initial | 2.31 | 3.35 | 2.88 | 2.40 | 3.10 | 2.91 | 1.90 | 2/2.5 | 1.97 | 1.92 | 2/2.5 | 1.95 | 2.04 | 0/0.5 | 1.84 | 2.11 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.88 | 2.10 | 3.75 | 3.10 | 2.10 | 3.60 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.05 | 1 | 1.75 | 1.65 | 0 | 2.20 | 1.75 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.10 | 3.20 | 3.25 | 2.40 | 3.20 | 3.00 | 1.80 | 2/2.5 | 2.00 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.85 | 2.03 | 3.35 | 2.85 | 2.03 | 3.34 | 2.06 | 1 | 1.80 | 2.05 | 1 | 1.81 | 1.76 | 0 | 2.11 | 1.76 | 0 | 2.11 | |
| Initial | 2.22 | 3.07 | 2.89 | 2.44 | 2.97 | 2.66 | 1.86 | 2/2.5 | 2.00 | 1.90 | 2/2.5 | 1.96 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | 2.13 | 0/0.5 | 1.76 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.88 | 9 | 1.93 | Live | 1.88 | 9 | 1.93 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 1.3 | 1.4 | Goal | 1.7 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.4 | Loss | 1.3 |
| 12.3 | Shot(OT) | 12 | 11.2 | Shot(OT) | 12.2 |
| 4.3 | Corner | 6 | 4.4 | Corner | 4.6 |
| 1.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.6 | Yellow Card | 3.1 |
| 11.3 | Fouls | 14 | 11.2 | Fouls | 14.7 |
| 52.7% | Possession | 57.7% | 51.2% | Possession | 50.8% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sporting Gijon ( 54 Matches) | Real Valladolid ( 53 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 5 | 7 | 3 |
| HT-D / FT-W | 5 | 6 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 0 | 1 | 3 |
| HT-D / FT-D | 4 | 0 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 1 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 5 | 4 | 8 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 6 | 7 |
Andorra FC
Mallorca
Girona
Almeria
Granada CF
Tenerife
Las Palmas
Eldense