ทีเด็ดบอล Saint Gilloise vs Racing Genk
‹ คู่ก่อนหน้าSporting Gijon vs Real Valladolid · จ. 9 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 338 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Baltika Kaliningrad vs FK Makhachkala · จ. 9 พ.ย. 00:45 น.
Belgian Pro League
🕒 09-11-2026 00:30 น.
Saint Gilloiseเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 26 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 338 / 35100:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุล72.7พลังทีม70.2Saint GilloiseRacing Genkใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ75% @1.5825% @4.69สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.81
Racing Genkทีมเยือน · อันดับ #6 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Kevin Mac AllisterDF · 28 ปี£12Mคะแนน 7.3VS1🛡️
Matte SmetsDF · 22 ปี£10Mคะแนน 7.22🎯
✓ ชนะ
Adem ZorganeMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3VS2🎯
Bryan HeynenMF · 29 ปี£8Mคะแนน 7.03🎯
✓ ชนะ
Kamiel Van De PerreMF · 22 ปี£8Mคะแนน 7.0VS3⚽
Rafiu DurosinmiFW · 23 ปี£7Mคะแนน 7.0Saint Gilloise ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม72.7พลังที่แท้จริง72.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+2.5Saint Gilloise นำ 2.5 · ตลาดให้เต็ง 58%พลังทีม73.8พลังที่แท้จริง70.2พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSaint Gilloiseต่อ 1 @2.04JOKERเจอกันทีไรชนะ76Saint Gilloise ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥16.8 vs 10.2Saint Gilloiseแนวรับ🛡️3.6 vs 7.2Saint Gilloiseดาวเด่น 1
£12MAllisterดาวเด่น 2
£12MZorganeดาวเด่น 3
£8MPerreการ์ดยิงดุ🔥16.8Saint Gilloiseการ์ดรับเหนียว🧱3.6Saint Gilloiseการ์ดรับหลวม🕳️7.2Racing Genkการ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Saint Gilloiseการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Saint Gilloiseการ์ดได้ราคา💰7/10Saint Gilloiseการ์ด 13 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRacing Genkรอง 1 @1.81การ์ดยิงดุ🔥10.2Racing Genkการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @2.00พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥16.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.8·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Saint Gilloiseเจ้าบ้าน · อันดับ #2 · 26 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🧱แนวรับกำแพงเหล็ก3.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 338 / 35100:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่7⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุล72.7พลังทีม70.2
Saint GilloiseRacing Genk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
75% @1.5825% @4.69
สูง/ต่ำ 3 สูง 2.00 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 1 เจ้าบ้าน 2.04 · เยือน 1.81
Racing Genkทีมเยือน · อันดับ #6 · 15 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Kevin Mac AllisterDF · 28 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
✓ ชนะ
Kevin Mac AllisterDF · 28 ปี£12Mคะแนน 7.31🛡️
Matte SmetsDF · 22 ปี£10Mคะแนน 7.2

Matte SmetsDF · 22 ปี£10Mคะแนน 7.22🎯
✓ ชนะ
Adem ZorganeMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.3
VS
✓ ชนะ
Adem ZorganeMF · 26 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Bryan HeynenMF · 29 ปี£8Mคะแนน 7.0

Bryan HeynenMF · 29 ปี£8Mคะแนน 7.03🎯
✓ ชนะ
Kamiel Van De PerreMF · 22 ปี£8Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Kamiel Van De PerreMF · 22 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
Rafiu DurosinmiFW · 23 ปี£7Mคะแนน 7.0

Rafiu DurosinmiFW · 23 ปี£7Mคะแนน 7.0Saint Gilloise ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม72.7
พลังที่แท้จริง72.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+2.5
Saint Gilloise นำ 2.5 · ตลาดให้เต็ง 58%
พลังทีม73.8
พลังที่แท้จริง70.2
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSaint Gilloise
ต่อ 1 @2.04
JOKERเจอกันทีไรชนะ76Saint Gilloise ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥16.8 vs 10.2Saint Gilloise
แนวรับ🛡️3.6 vs 7.2Saint Gilloise
ดาวเด่น 1
£12MAllister
£12MAllisterดาวเด่น 2
£12MZorgane
£12MZorganeดาวเด่น 3
£8MPerre
£8MPerreการ์ดยิงดุ🔥16.8Saint Gilloise
การ์ดรับเหนียว🧱3.6Saint Gilloise
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Racing Genk
การ์ดฟอร์มดี📋ช5 ส1 พ0Saint Gilloise
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Saint Gilloise
การ์ดได้ราคา💰7/10Saint Gilloise
การ์ด 13 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRacing Genk
รอง 1 @1.81
การ์ดยิงดุ🔥10.2Racing Genk
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @2.00
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่แนวรุก🔥16.8 · 10.2รุกดีทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.8·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Saint Gilloise = วงกลม · Racing Genk = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Saint Gilloiseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Racing Genkตัวจริงที่คาดว่าจะลง
12Koffi H.6.9
55Havenaar N.5.9
29M.Sylla6.0CN4Chibani N.6.6
6K.Van de Perre7.0GS11Guilherme Smith6.7
8Zorgane A.7.3
23Zeneli B.6.9
27L.Patris6.4
38Mofokeng R.6.5
30Florucz R. A.6.7
28L. Brughmans6.7
18Kayembe J.6.3
44J.Kongolo6.6
6M.Smets7.2
20Kevin Amaro6.4
8Heynen B.7.0
4B.Tahirović6.7
32Adedeji-Sternberg N.6.7
38Heymans D.6.9
10Ito J.6.5
17Durosinmi R.7.0Saint Gilloise3-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
Racing Genk4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Saint Gilloise vs แนวรุก Racing Genk
3vs118.4 – 7.0 คะแนน
Saint Gilloise คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs534.2 – 33.8 คะแนน
สูสี
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Saint Gilloise vs แนวรับ Racing Genk
2vs413.2 – 26.5 คะแนน
Racing Genk คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · กองกลางสูสี แย่งกันครองบอล
📜 บทสรุปคัมภีร์Saint Gilloise vs Racing Genk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSaint Gilloise ต่อ 1 @2.04การ์ด 13 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @2.00การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงSaint Gilloise +2.572.7 vs 70.2
🃏ศึกดาวเด่นSaint Gilloise ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSaint Gilloiseโอกาสชนะ 58%
🛡️พิศดารติด 2 แผน3 · 7
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Saint Gilloise · บิลหลัก แฮนดิแคป 1
ความเสี่ยงของบิล40%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Saint Gilloise ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.58 · ควรเป็น @1.52 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Saint Gilloise 39 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Saint Gilloise ต่อ 1
ได้ 49%คืนทุน 11%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 49% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Saint Gilloise · คาดสกอร์ 2.2 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Saint Gilloise ชนะ 1 ลูก11%
Saint Gilloise ชนะ 2 ลูก24%
Saint Gilloise ชนะ 3 ลูกขึ้นไป26%
เสมอ22%
Racing Genk ชนะ 1 ลูก11%
Racing Genk ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Saint Gilloise ชนะ60%
Saint Gilloise ไม่แพ้82%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป49%
Saint Gilloise คลีนชีท34%
Racing Genk ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Saint Gilloise ไม่แพ้82%
Racing Genk ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-09%1-08%3-17%3-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Saint Gilloise)
- โอกาส Saint Gilloise ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 82%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 49%
- Saint Gilloise ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- Saint Gilloise ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Saint Gilloise ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 49%
- Racing Genk ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Saint Gilloise
ส1-1ช3-0ช4-0ช5-2ช2-1ช2-1
Racing Genk
พ0-3พ1-2ช3-0ช2-0ช2-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Saint Gilloiseยิง 2.8 · เสีย 0.6 ต่อนัด
Racing Genkยิง 1.7 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Saint Gilloise
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 24
Racing Genk
2.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Saint Gilloise
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
Racing Genk
25%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 6
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Saint Gilloise
67%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 2
Racing Genk
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Saint Gilloise ชนะ 6เสมอ 0Racing Genk ชนะ 2
- 08-03-2026Saint Gilloise2 - 1Racing Genk
- 21-09-2025Racing Genk1 - 2Saint Gilloise
- 04-05-2025Saint Gilloise1 - 0Racing Genk
- 20-04-2025Racing Genk1 - 2Saint Gilloise
- 16-03-2025Racing Genk2 - 1Saint Gilloise
- 11-11-2024Saint Gilloise4 - 0Racing Genk
- 26-05-2024Saint Gilloise2 - 0Racing Genk
- 01-04-2024Racing Genk1 - 0Saint Gilloise
คู่อื่นใน Pro League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 4-2-3-1)
Saint Gilloise
12Koffi H.
55Havenaar N.
29M.Sylla
4Chibani N.
6K.Van de Perre
11Guilherme Smith
8Zorgane A.
23Zeneli B.
27L.Patris
38Mofokeng R.
30Florucz R. A.
Racing Genk
17Durosinmi R.
10Ito J.
38Heymans D.
32Adedeji-Sternberg N.
4B.Tahirović
8Heynen B.
20Kevin Amaro
6M.Smets
44J.Kongolo
18Kayembe J.
28L. Brughmans
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.52 | 4.20 | 4.40 | 1.91 | 3 | 1.81 | 2.04 | 1 | 1.74 | |
| Live | 1.52 | 4.20 | 4.45 | 1.93 | 3 | 1.79 | 1.74 | 0.5/1 | 2.04 | ||
| Crown | Initial | 1.59 | 4.30 | 4.60 | 1.95 | 3 | 1.92 | 2.03 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.60 | 4.25 | 4.55 | 2.00 | 3 | 1.87 | 2.05 | 1 | 1.83 | ||
| Bet365 | Initial | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 2.00 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 1 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.60 | 4.30 | 5.00 | 1.92 | 3 | 1.88 | 2.01 | 1 | 1.82 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 4.80 | 1.99 | 3 | 1.82 | 2.03 | 1 | 1.79 | ||
| Vcbet | Initial | 1.57 | 4.00 | 4.80 | 1.95 | 3 | 1.86 | 2.07 | 1 | 1.78 | |
| Live | 1.57 | 4.00 | 5.00 | 1.97 | 3 | 1.84 | 2.03 | 1 | 1.81 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.59 | 4.05 | 4.90 | 1.94 | 3 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.63 | 4.05 | 4.60 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.78 | 0.5/1 | 2.12 | ||
| 10BET | Initial | 1.61 | 4.00 | 4.60 | 1.93 | 3 | 1.75 | 1.95 | 1 | 1.80 | |
| Live | 1.60 | 4.10 | 5.00 | 1.90 | 3 | 1.85 | 1.95 | 1 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.59 | 4.05 | 4.90 | 1.94 | 3 | 1.90 | 2.03 | 1 | 1.83 | |
| Live | 1.63 | 4.05 | 4.60 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.78 | 0.5/1 | 2.12 | ||
| Sbobet | Initial | 1.57 | 3.83 | 4.47 | 1.99 | 3 | 1.87 | 2.07 | 1 | 1.81 | |
| Live | 1.56 | 3.82 | 4.52 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.07 | 1 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.57 | 3.94 | 4.41 | 1.95 | 3 | 1.91 | 2.04 | 1 | 1.84 | |
| Live | 1.64 | 3.96 | 4.62 | 2.02 | 3 | 1.86 | 2.07 | 1 | 1.83 | ||
| 18Bet | Initial | 1.57 | 4.00 | 4.90 | 1.99 | 3 | 1.76 | 2.01 | 1 | 1.75 | |
| Live | 1.61 | 4.10 | 5.00 | 1.95 | 3 | 1.84 | 2.02 | 1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.53 | 4.36 | 5.44 | 1.96 | 3 | 1.85 | 1.89 | 1 | 1.93 | |
| Live | 1.61 | 4.37 | 5.24 | 1.97 | 3 | 1.90 | 2.04 | 1 | 1.85 | ||
| hkjc | Initial | 1.55 | 3.90 | 4.30 | 1.69 | 2.5/3 | 2.04 | 1.82 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.55 | 3.90 | 4.30 | 1.69 | 2.5/3 | 2.04 | 1.82 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 1.60 | 4.00 | 4.80 | 1.60 | 2.5 | 2.25 | 1.95 | 1 | 1.67 | |
| Live | 1.62 | 3.90 | 4.80 | 1.57 | 2.5 | 2.25 | 1.70 | 0.5/1 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.63 | 4.00 | 4.60 | 1.60 | 2.5 | 2.20 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.63 | 4.10 | 4.80 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.95 | 1 | 1.75 | ||
| 1xBet | Initial | 1.63 | 4.38 | 4.89 | 1.78 | 2.5/3 | 2.07 | 1.78 | 0.5/1 | 2.07 | |
| Live | 1.64 | 4.26 | 4.93 | 1.78 | 2.5/3 | 2.06 | 2.32 | 1/1.5 | 1.63 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 1
Standings
| [BEL D1-2] Saint Gilloise | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 2 | 0 | 29 | 7 | 26 | 2 | 80.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 14 | 3 | 11 | 6 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 15 | 4 | 15 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 6 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 5 | 16 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 2 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 3 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
| [BEL D1-6] Racing Genk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 18 | 14 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 13 | 4 | 13 | 3 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 10 | 2 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 3 | 3 | 10 | 6 | 15 | 6 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 3 | 3 | 7 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Saint Gilloise Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 0.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 08-03-2026 | Saint Gilloise | 2-1 (1-0) | Racing Genk | 5-1 (3-1) | 1.55 | 4.20 | 5.50 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| BEL D1 | 21-09-2025 | Racing Genk | 1-2 (0-1) | Saint Gilloise | 8-5 (5-3) | 3.00 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 1.95 | W | O |
| BEL D1 | 04-05-2025 | Saint Gilloise | 1-0 (0-0) | Racing Genk | 4-2 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.60 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 20-04-2025 | Racing Genk | 1-2 (0-1) | Saint Gilloise | 5-4 (1-2) | 2.40 | 3.50 | 2.70 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| BEL D1 | 16-03-2025 | Racing Genk | 2-1 (0-0) | Saint Gilloise | 4-5 (1-3) | 2.60 | 3.40 | 2.60 | L | 1.93 | 0 | 1.93 | L | O |
| BEL D1 | 11-11-2024 | Saint Gilloise | 4-0 (2-0) | Racing Genk | 2-5 (1-3) | 2.20 | 3.50 | 3.10 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 26-05-2024 | Saint Gilloise | 2-0 (1-0) | Racing Genk | 10-4 (7-0) | 1.65 | 3.80 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 01-04-2024 | Racing Genk | 1-0 (1-0) | Saint Gilloise | 2-9 (1-3) | 2.80 | 3.40 | 2.45 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 04-02-2024 | Racing Genk | 0-1 (0-0) | Saint Gilloise | 8-3 (3-2) | 2.80 | 3.40 | 2.38 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | U |
| BEL D1 | 16-09-2023 | Saint Gilloise | 0-2 (0-1) | Racing Genk | 7-3 (1-1) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 21-05-2023 | Racing Genk | 1-1 (1-1) | Saint Gilloise | 2-4 (1-4) | 2.25 | 3.40 | 3.10 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 14-05-2023 | Saint Gilloise | 3-0 (1-0) | Racing Genk | 6-6 (5-2) | 2.15 | 3.40 | 3.30 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 13-03-2023 | Racing Genk | 1-2 (1-2) | Saint Gilloise | 14-5 (6-1) | 2.25 | 3.30 | 3.00 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 11-09-2022 | Saint Gilloise | 1-2 (0-1) | Racing Genk | 4-5 (2-3) | 2.05 | 3.40 | 3.60 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.10 | L | O |
| BEL D1 | 23-01-2022 | Saint Gilloise | 2-1 (1-0) | Racing Genk | 5-6 (2-0) | 1.91 | 3.75 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | D |
| BEL D1 | 13-09-2021 | Racing Genk | 1-1 (0-0) | Saint Gilloise | 6-4 (2-1) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | D | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 13-01-2021 | Saint Gilloise | 4-4 (2-1) | Racing Genk | - | D | ||||||||
| INT CF | 15-07-2020 | Racing Genk | 3-1 (3-0) | Saint Gilloise | 4-3 (3-2) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 1.98 | 1/1.5 | 1.82 | L | O |
| BEL Cup | 20-12-2018 | Saint Gilloise | 2-2 (1-0) | Racing Genk | 0-7 (0-5) | 13.00 | 7.00 | 1.18 | D | 1.85 | -2 | 2.00 | W | O |
| BEL Cup | 27-09-2012 | Saint Gilloise | 0-6 (0-4) | Racing Genk | - | 10.00 | 7.50 | 1.14 | L | 2.05 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Saint Gilloise Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 2 (20%) Lose 0 (0%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 67% Home 11% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Celta Vigo | 1-2 (1-1) | Saint Gilloise | 11-1 (2-1) | 1.95 | 3.75 | 3.25 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 01-11-2026 | Red Star Waasland | 1-2 (0-1) | Saint Gilloise | 6-3 (5-2) | 5.50 | 4.50 | 1.50 | W | 2.03 | -1 | 1.78 | D | D |
| BEL D1 | 26-10-2026 | Saint Gilloise | 5-2 (0-1) | Cercle Brugge | 13-1 (3-0) | 1.27 | 5.25 | 9.00 | W | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | W | O |
| UEFA EL | 22-10-2026 | Saint Gilloise | 4-0 (1-0) | Hapoel Beer Sheva | 4-0 (2-0) | 1.30 | 5.25 | 7.50 | W | 1.90 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Saint Gilloise | 3-0 (0-0) | KFC Nijlen | 11-1 (7-1) | W | ||||||||
| UEFA EL | 15-10-2026 | Saint Gilloise | 1-1 (0-0) | Real Sociedad | 4-2 (1-1) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Saint Gilloise | 1-1 (0-1) | Oud-Heverlee Leuven | 9-4 (4-2) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | D | 1.88 | 1.5/2 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Royal Antwerp | 0-2 (0-0) | Saint Gilloise | 1-7 (1-2) | 4.75 | 3.75 | 1.62 | W | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | W | U |
| UEFA EL | 18-09-2026 | FC Viktoria Plzen | 0-3 (0-2) | Saint Gilloise | 5-1 (3-0) | 2.45 | 3.20 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Saint Gilloise | 5-0 (2-0) | KVSK Lommel | 6-4 (0-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.83 | 1.5/2 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 05-09-2026 | Charleroi | 2-3 (2-2) | Saint Gilloise | 5-7 (2-2) | 3.10 | 3.30 | 2.10 | W | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 03-09-2026 | Sint-Truidense | 0-3 (0-1) | Saint Gilloise | 3-1 (3-0) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Saint Gilloise | 3-0 (2-0) | Anderlecht | 4-3 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Saint Gilloise | 0-0 (0-0) | Zulte-Waregem | 9-3 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| UEFA CL | 11-08-2026 | Bodo Glimt | 2-2 (0-0) | Saint Gilloise | 6-1 (4-1) | 1.73 | 4.20 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Westerlo | 1-5 (1-1) | Saint Gilloise | 4-5 (1-3) | 4.10 | 3.75 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA CL | 05-08-2026 | Saint Gilloise | 3-3 (2-2) | Bodo Glimt | 5-0 (4-0) | 2.10 | 3.50 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL SC | 01-08-2026 | Club Brugge | 1-1 (0-0) | Saint Gilloise | 8-2 (2-1) | 2.15 | 3.40 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Saint Gilloise | 2-1 (1-0) | Lille | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | PSV Eindhoven | 7-3 (3-3) | Saint Gilloise | - | L | ||||||||
| No Data |
| Racing Genk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 3 (30%) Lose 3 (30%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 10% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 20% Over 20% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 31-10-2026 | Mechelen | 1-0 (1-0) | Racing Genk | 3-8 (2-5) | 3.75 | 3.75 | 1.85 | L | 1.90 | -0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 25-10-2026 | Racing Genk | 2-1 (1-0) | Standard Liege | 11-2 (5-1) | 1.67 | 3.80 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | D |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Excelsior Virton | 0-2 (0-2) | Racing Genk | 1-6 (0-5) | 5.00 | 4.00 | 1.50 | W | 1.95 | -1 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Racing Genk | 3-0 (2-0) | Kortrijk | 6-4 (2-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 03-10-2026 | Racing Genk | 1-2 (1-0) | Fortuna Sittard | 4-3 (3-2) | 1.67 | 4.00 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | U |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Racing Genk | 8-2 (4-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | L | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Racing Genk | 1-1 (0-1) | KAA Gent | 4-9 (2-5) | 1.91 | 3.50 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Racing Genk | 4-2 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Racing Genk | 4-0 (3-0) | Red Star Waasland | 3-9 (2-4) | 1.55 | 3.80 | 5.00 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 23-08-2026 | Royal Antwerp | 4-4 (1-1) | Racing Genk | 5-4 (3-3) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Racing Genk | 3-2 (2-2) | Westerlo | 8-4 (4-3) | 1.73 | 4.00 | 4.33 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (0-1) | Racing Genk | 6-3 (2-1) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | O |
| INT CF | 02-08-2026 | Racing Genk | 2-1 (2-0) | FC Twente Enschede | 1-10 (0-3) | 1.91 | 3.75 | 3.10 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | D |
| INT CF | 01-08-2026 | Racing Genk | 3-1 (3-1) | FC Oss | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Bayer Leverkusen | 4-0 (2-0) | Racing Genk | 3-4 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 22-07-2026 | AZ Alkmaar | 4-0 (2-0) | Racing Genk | 1-0 (1-0) | 1.85 | 3.75 | 3.25 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Falkirk | 1-0 (1-0) | Racing Genk | 3-5 (2-3) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Motherwell | 3-4 (1-2) | Racing Genk | 6-5 (4-1) | 3.10 | 3.75 | 1.91 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Fortuna Sittard | 2-1 (2-0) | Racing Genk | 0-1 (0-1) | 2.38 | 3.40 | 2.50 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 08-07-2026 | Racing Genk | 2-1 (1-0) | Beveren | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 22-11 | Away | Kortrijk | 14 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Home | Lech Poznan | 18 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Home | KAA Gent | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 22-11 | Home | LaLouviere | 13 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Sint-Truidense | 20 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Home | Oud-Heverlee Leuven | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.07 | 2.52 | 4.55 | 2.09 | 2.49 | 4.55 | 1.89 | 1/1.5 | 1.97 | 1.92 | 1/1.5 | 1.95 | 2.07 | 0.5 | 1.81 | 2.09 | 0.5 | 1.79 | |
| Initial | 1.59 | 4.30 | 4.60 | 1.60 | 4.25 | 4.55 | 1.95 | 3 | 1.92 | 2.00 | 3 | 1.87 | 2.03 | 1 | 1.85 | 2.05 | 1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.10 | 2.50 | 5.00 | 2.10 | 2.50 | 4.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 2.08 | 0.5 | 1.73 | 1.73 | 0/0.5 | 2.08 | |
| Live | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.57 | 3.90 | 5.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.98 | 3 | 1.83 | 2.00 | 1 | 1.80 | 2.00 | 1 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.13 | 2.35 | 4.40 | 2.04 | 2.43 | 4.56 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | 1.99 | 1/1.5 | 1.87 | 2.13 | 0.5 | 1.74 | 1.74 | 0/0.5 | 2.13 | |
| Initial | 1.57 | 3.83 | 4.47 | 1.56 | 3.82 | 4.52 | 1.99 | 3 | 1.87 | 2.03 | 3 | 1.83 | 2.07 | 1 | 1.81 | 2.07 | 1 | 1.81 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 9.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 1.3 | 2.8 | Goal | 1.7 |
| 1.3 | Loss | 0.7 | 0.6 | Loss | 1.2 |
| 9.3 | Shot(OT) | 9.3 | 8.6 | Shot(OT) | 12.9 |
| 5.7 | Corner | 8.3 | 5.9 | Corner | 5 |
| 1 | Yellow Card | 2.7 | 1.4 | Yellow Card | 1.8 |
| 10.3 | Fouls | 13.7 | 11 | Fouls | 11.2 |
| 51.3% | Possession | 62.3% | 53.9% | Possession | 55.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Saint Gilloise ( 50 Matches) | Racing Genk ( 51 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 8 | 5 | 5 |
| HT-D / FT-W | 7 | 4 | 6 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 6 | 5 | 7 |
| HT-L / FT-D | 2 | 2 | 3 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-L | 0 | 2 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 5 | 5 |
Club Brugge
Anderlecht
KAA Gent
Kortrijk
Sint-Truidense
Zulte-Waregem