ทีเด็ดบอล KAA Gent vs Kortrijk
‹ คู่ก่อนหน้าWimborne Town vs Crawley Town · อา. 8 พ.ย. 22:00 น. คู่ที่ 242 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Heart of Midlothian vs Falkirk · อา. 8 พ.ย. 22:00 น.
Belgian Pro League
🕒 08-11-2026 22:00 น.
97PLATINUMK♦🪜 ทีมบนเจอทีมล่าง🎯 เจ้าบ้าน KAA Gent แฮนดิแคป 1/1.5 @2.03อันดับ KAA Gent #3 vs Kortrijk #18 (ห่าง 15 อันดับ จาก 18 ทีม)79SILVERK♣👑 เจอกันทีไรชนะ🎯 KAA Gent ชนะ @1.43เจอกัน 6 นัดล่าสุด: KAA Gent ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 1
KAA Gentเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 25 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า🌀กองกลางเสียการครองบอล46%🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 242 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★92คอมโบเต็ง🏠 ★70⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ KAA Gent 87%★★★ · 12 ข้อ71.9พลังทีม64.8KAA GentKortrijkใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ81% @1.4319% @6.20สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.82
Kortrijkทีมเยือน · อันดับ #18 · 4 แต้ม💧แนวรุกน้ำ3.6⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
✓ ชนะ
Mathias Delorge-KnieperMF · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0VS1🎯
Jamie RocheMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Hyllarion GooreFW · 21 ปี£4Mคะแนน 6.7VS2⚽
Goduine KoyalipouFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.43🛡️
✓ ชนะ
Maksim PaskotsiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6VS3⚽
Thierry AmbroseFW · 29 ปี£2Mคะแนน 6.3KAA Gent ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม71.2พลังที่แท้จริง71.9พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัวต่างกัน+7.1KAA Gent นำ 7.1 · ตลาดให้เต็ง 64%พลังทีม66.1พลังที่แท้จริง64.8พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านKAA Gentต่อ 1/1.5 @2.03JOKERเจอกันทีไรชนะ79KAA Gent ชนะJOKERทีมบนเจอทีมล่าง97เจ้าบ้าน KAA Gent แฮนดิแคป 1/1.5พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 3.6KAA Gentแนวรับ🛡️5.4 vs 12.6KAA Gentดาวเด่น 1
£7MDelorge-Knieperดาวเด่น 2
£4MGooreดาวเด่น 3
£4MPaskotsiการ์ดยิงดุ🔥9.6KAA Gentการ์ดรุกทื่อ💧3.6Kortrijkการ์ดรับหลวม🕳️12.6Kortrijkการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6KAA Gentการ์ด 13 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKortrijkรอง 1/1.5 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.95พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.89พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
KAA Gentเจ้าบ้าน · อันดับ #3 · 25 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
🌀กองกลางเสียการครองบอล46%
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 242 / 35122:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน314พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ1427พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★★92คอมโบเต็ง🏠 ★70⚖️ เสี่ยง 40% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ KAA Gent 87%★★★ · 12 ข้อ71.9พลังทีม64.8
KAA GentKortrijk
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
81% @1.4319% @6.20
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.95 · ต่ำ 1.89แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.03 · เยือน 1.82
Kortrijkทีมเยือน · อันดับ #18 · 4 แต้ม💧แนวรุกน้ำ3.6
⚖️กองกลางสูสี46%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.6
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
✓ ชนะ
Mathias Delorge-KnieperMF · 22 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
✓ ชนะ
Mathias Delorge-KnieperMF · 22 ปี£7Mคะแนน 7.01🎯
Jamie RocheMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.6

Jamie RocheMF · 25 ปี£4Mคะแนน 6.62⚽
✓ ชนะ
Hyllarion GooreFW · 21 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
Hyllarion GooreFW · 21 ปี£4Mคะแนน 6.72⚽
Goduine KoyalipouFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.4

Goduine KoyalipouFW · 26 ปี£3Mคะแนน 6.43🛡️
✓ ชนะ
Maksim PaskotsiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Maksim PaskotsiDF · 23 ปี£4Mคะแนน 6.63⚽
Thierry AmbroseFW · 29 ปี£2Mคะแนน 6.3

Thierry AmbroseFW · 29 ปี£2Mคะแนน 6.3KAA Gent ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม71.2
พลังที่แท้จริง71.9
พลังโค้ช×1.01▲ ดึงพลังได้เกินตัว
ต่างกัน+7.1
KAA Gent นำ 7.1 · ตลาดให้เต็ง 64%
พลังทีม66.1
พลังที่แท้จริง64.8
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านKAA Gent
ต่อ 1/1.5 @2.03
JOKERเจอกันทีไรชนะ79KAA Gent ชนะ
JOKERทีมบนเจอทีมล่าง97เจ้าบ้าน KAA Gent แฮนดิแคป 1/1.5
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥9.6 vs 3.6KAA Gent
แนวรับ🛡️5.4 vs 12.6KAA Gent
ดาวเด่น 1
£7MDelorge-Knieper
£7MDelorge-Knieperดาวเด่น 2
£4MGoore
£4MGooreดาวเด่น 3
£4MPaskotsi
£4MPaskotsiการ์ดยิงดุ🔥9.6KAA Gent
การ์ดรุกทื่อ💧3.6Kortrijk
การ์ดรับหลวม🕳️12.6Kortrijk
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6KAA Gent
การ์ด 13 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKortrijk
รอง 1/1.5 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.95
พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12การ์ด 1 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.89
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง KAA Gent = วงกลม · Kortrijk = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
KAA Gentตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Kortrijkตัวจริงที่คาดว่าจะลง
33Roef D.6.4VM57Volckaert M.6.3
44Van Der Heyden S.6.5
3Paskotsi M.6.6
20Araujo T.6.4
17Delorge-Knieper M.7.0
27De Vlieger T.6.5
45H.Goore6.7
11Sonko M. L.6.3
37Kadri A.6.4
47Vergara Yamir O. J.6.2
31Ilic M.6.0
3Anderson M.6.0
4Murray-Campbell H.5.9
21Drouhin A.6.1FM15Fofana M.5.8
PA70Phillips A.5.9
35Lambert B.6.0
19Dejaegere B.5.8
68Ambrose T.6.3
10Koyalipou G.6.4
11Campbell S.6.1KAA Gent3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Kortrijk4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ KAA Gent vs แนวรุก Kortrijk
3vs319.4 – 18.7 คะแนน
KAA Gent คุณภาพดีกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs339.2 – 17.7 คะแนน
KAA Gent คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก KAA Gent vs แนวรับ Kortrijk
1vs46.2 – 23.7 คะแนน
Kortrijk คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · KAA Gent คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์KAA Gent vs Kortrijk
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านKAA Gent ต่อ 1/1.5 @2.03การ์ด 13 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงKAA Gent +7.171.9 vs 64.8
🃏ศึกดาวเด่นKAA Gent ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งKAA Gentโอกาสชนะ 64%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★★ KAA Gent @1.4392/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง70/100 คะแนน
🛡️น่าเล่นไม่แพ้KAA Gent ★★★โอกาสไม่แพ้ 87%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 3 · 14 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: KAA Gent · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล40%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา KAA Gent ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.43 · ควรเป็น @1.38 (+4%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง KAA Gent 49 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป KAA Gent ต่อ 1/1.5
ได้ 54%เสียครึ่ง 12%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 54% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง KAA Gent · คาดสกอร์ 2.0 - 0.7 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
KAA Gent ชนะ 1 ลูก12%
KAA Gent ชนะ 2 ลูก27%
KAA Gent ชนะ 3 ลูกขึ้นไป27%
เสมอ21%
Kortrijk ชนะ 1 ลูก9%
Kortrijk ชนะ 2 ลูกขึ้นไป3%
สรุป
KAA Gent ชนะ66%
KAA Gent ไม่แพ้87%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป54%
KAA Gent คลีนชีท49%
Kortrijk ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
KAA Gent ไม่แพ้87%
Kortrijk ไม่แพ้34%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้KAA Gent ★★★ควรเป็น @1.15
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)75%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)51%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)29%
ยิงได้ทั้งคู่44%
ต่ำ 2.549%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-013%2-013%1-19%2-19%3-09%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง KAA Gent)
- โอกาส KAA Gent ชนะ 66% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 87%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 54%
- KAA Gent คลีนชีท (ไม่เสียประตู) 49%
- Kortrijk เสียเฉลี่ย 2.1 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด KAA Gent ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 54%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
KAA Gent
ช1-0ส3-3พ0-2ช4-0พ0-2ส0-0
Kortrijk
พ0-3ช1-0ส2-2พ0-3ส1-1พ1-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
KAA Gentยิง 1.6 · เสีย 0.9 ต่อนัด
Kortrijkยิง 0.6 · เสีย 2.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
KAA Gent
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 16
Kortrijk
2.7ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KAA Gent
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Kortrijk
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
KAA Gent
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Kortrijk
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 1เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
KAA Gent ชนะ 5เสมอ 1Kortrijk ชนะ 2
- 17-03-2025KAA Gent1 - 2Kortrijk
- 28-07-2024Kortrijk0 - 1KAA Gent
- 26-12-2023Kortrijk0 - 2KAA Gent
- 30-07-2023KAA Gent3 - 2Kortrijk
- 15-01-2023KAA Gent2 - 1Kortrijk
- 14-11-2022Kortrijk0 - 4KAA Gent
- 15-01-2022KAA Gent2 - 2Kortrijk
- 11-11-2021KAA Gent1 - 3Kortrijk
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน KAA Gent@1.36 → @1.43▲ 4.9%
เสมอ@4.40 → @4.15▼ 5.7%
ทีมเยือน Kortrijk@7.10 → @6.20▼ 12.7%
คู่อื่นใน Pro League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-3-3)
KAA Gent
33Roef D.
57Volckaert M.
44Van Der Heyden S.
3Paskotsi M.
20Araujo T.
17Delorge-Knieper M.
27De Vlieger T.
45H.Goore
11Sonko M. L.
37Kadri A.
47Vergara Yamir O. J.
Kortrijk
11Campbell S.
10Koyalipou G.
68Ambrose T.
19Dejaegere B.
35Lambert B.
70Phillips A.
15Fofana M.
21Drouhin A.
4Murray-Campbell H.
3Anderson M.
31Ilic M.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.31 | 4.65 | 6.90 | 1.85 | 2.5/3 | 1.87 | 1.86 | 1/1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.37 | 4.40 | 6.00 | 1.89 | 2.5/3 | 1.83 | 1.69 | 1 | 2.09 | ||
| Crown | Initial | 1.38 | 4.70 | 7.00 | 1.94 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.44 | 4.45 | 6.10 | 1.98 | 2.5/3 | 1.89 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | ||
| Bet365 | Initial | 1.36 | 4.20 | 7.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | |
| Live | 1.44 | 3.90 | 6.50 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.34 | 4.30 | 6.80 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.88 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.42 | 4.10 | 6.40 | 1.92 | 2.5/3 | 1.88 | 2.02 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Vcbet | Initial | 1.36 | 4.50 | 7.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.91 | 1.86 | 1/1.5 | 1.97 | |
| Live | 1.40 | 4.33 | 7.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 2.01 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.39 | 4.65 | 6.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.93 | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.46 | 4.35 | 5.90 | 1.97 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 1/1.5 | 1.84 | ||
| 10BET | Initial | 1.45 | 4.20 | 6.20 | 1.83 | 2.5/3 | 1.84 | 1.95 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.45 | 4.40 | 6.60 | 1.90 | 2.5/3 | 1.85 | 1.95 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.39 | 4.65 | 6.90 | 1.91 | 2.5/3 | 1.93 | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.46 | 4.35 | 5.90 | 1.97 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 1/1.5 | 1.84 | ||
| Sbobet | Initial | 1.34 | 4.30 | 6.80 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.40 | 4.10 | 6.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| wewbet | Initial | 1.36 | 4.22 | 6.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.92 | 1.90 | 1/1.5 | 1.98 | |
| Live | 1.45 | 4.28 | 6.55 | 1.98 | 2.5/3 | 1.90 | 2.05 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 1.35 | 4.60 | 7.75 | 1.88 | 2.5/3 | 1.86 | 1.79 | 1/1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.46 | 4.30 | 7.00 | 1.92 | 2.5/3 | 1.86 | 1.97 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.43 | 4.58 | 6.73 | 1.88 | 2.5/3 | 1.92 | 1.98 | 1/1.5 | 1.84 | |
| Live | 1.45 | 4.65 | 7.30 | 2.00 | 2.5/3 | 1.87 | 2.02 | 1/1.5 | 1.87 | ||
| hkjc | Initial | 1.32 | 4.30 | 6.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.76 | 1.96 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.32 | 4.30 | 6.90 | 1.94 | 2.5/3 | 1.76 | 1.96 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 1.36 | 4.33 | 8.00 | 1.67 | 2.5 | 2.10 | 1.83 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.40 | 4.33 | 6.50 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.00 | 1/1.5 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.45 | 4.30 | 6.75 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 2.05 | 1.5 | 1.70 | |
| Live | 1.47 | 4.40 | 6.50 | 1.70 | 2.5 | 2.05 | 1.70 | 1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.48 | 4.43 | 6.79 | 1.75 | 2.5 | 2.11 | 2.11 | 1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.46 | 4.44 | 7.38 | 1.91 | 2.5/3 | 1.91 | 1.99 | 1/1.5 | 1.84 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-3] KAA Gent | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 1 | 1 | 19 | 6 | 25 | 3 | 80.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 11 | 2 | 15 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 4 | 10 | 4 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 4 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 5 | 5 | 0 | 9 | 3 | 20 | 2 | 50.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 5 | 2 | 9 | 6 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 4 | 1 | 11 | 2 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 5 | 1 | 14 | 66.7% |
| [BEL D1-18] Kortrijk | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 1 | 8 | 4 | 22 | 4 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 11 | 3 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 1 | 11 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 12 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 4 | 5 | 2 | 8 | 7 | 17 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 1 | 2 | 4 | 17 | 0.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 6 | 3 | 15 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 4 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| KAA Gent Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 17-03-2025 | KAA Gent | 1-2 (0-1) | Kortrijk | 4-3 (2-1) | 1.70 | 3.75 | 4.75 | L | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| BEL D1 | 28-07-2024 | Kortrijk | 0-1 (0-0) | KAA Gent | 8-4 (3-1) | 5.00 | 4.00 | 1.53 | W | 1.93 | -1 | 1.93 | D | U |
| BEL D1 | 26-12-2023 | Kortrijk | 0-2 (0-1) | KAA Gent | 4-5 (4-3) | 7.00 | 5.00 | 1.40 | W | 2.03 | -1/1.5 | 1.83 | W | U |
| BEL D1 | 30-07-2023 | KAA Gent | 3-2 (2-1) | Kortrijk | 7-5 (2-3) | 1.36 | 4.75 | 7.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 2.03 | L | O |
| BEL D1 | 15-01-2023 | KAA Gent | 2-1 (1-0) | Kortrijk | 7-5 (2-1) | 1.30 | 5.50 | 8.50 | W | 1.88 | 1.5 | 1.98 | L | D |
| BEL D1 | 14-11-2022 | Kortrijk | 0-4 (0-2) | KAA Gent | 8-6 (4-5) | 5.00 | 3.80 | 1.67 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| BEL D1 | 15-01-2022 | KAA Gent | 2-2 (1-1) | Kortrijk | 6-6 (4-1) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 11-11-2021 | KAA Gent | 1-3 (0-0) | Kortrijk | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 20-09-2021 | Kortrijk | 1-0 (1-0) | KAA Gent | 3-7 (2-3) | 3.25 | 3.50 | 2.10 | L | 1.88 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 27-12-2020 | Kortrijk | 1-0 (0-0) | KAA Gent | 4-3 (0-2) | 3.00 | 3.50 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2020 | KAA Gent | 1-2 (0-1) | Kortrijk | 6-5 (2-2) | 1.40 | 4.50 | 7.00 | L | 1.95 | 1/1.5 | 1.90 | L | D |
| BEL D1 | 02-12-2019 | Kortrijk | 0-2 (0-1) | KAA Gent | 6-5 (1-2) | 3.80 | 3.75 | 1.72 | W | 2.02 | -0.5 | 1.82 | W | U |
| BEL D1 | 29-09-2019 | KAA Gent | 2-0 (0-0) | Kortrijk | 2-5 (1-5) | 1.36 | 4.75 | 6.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.95 | W | U |
| BEL D1 | 28-01-2019 | Kortrijk | 1-2 (1-1) | KAA Gent | 11-2 (4-1) | 3.25 | 3.75 | 2.05 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| BEL D1 | 04-11-2018 | KAA Gent | 3-1 (0-1) | Kortrijk | 5-4 (3-0) | 1.60 | 3.80 | 5.75 | W | 2.10 | 1 | 1.78 | W | O |
| BEL Cup | 13-12-2017 | Kortrijk | 4-1 (3-1) | KAA Gent | 6-10 (6-2) | 4.20 | 3.50 | 1.75 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 10-12-2017 | KAA Gent | 2-1 (2-1) | Kortrijk | 11-3 (10-1) | 1.25 | 5.75 | 11.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 22-10-2017 | Kortrijk | 1-1 (0-0) | KAA Gent | 3-11 (2-4) | 3.25 | 3.60 | 1.95 | D | 1.82 | -0.5 | 2.02 | L | U |
| BEL D1 | 27-11-2016 | KAA Gent | 3-0 (1-0) | Kortrijk | 7-1 (6-1) | 1.44 | 4.33 | 7.00 | W | 1.72 | 1 | 2.15 | W | O |
| BEL D1 | 01-08-2016 | Kortrijk | 1-1 (1-0) | KAA Gent | 3-5 (1-1) | 3.20 | 3.30 | 2.10 | D | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| KAA Gent Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | KuPs | 0-0 (0-0) | KAA Gent | 3-7 (1-4) | 5.25 | 4.00 | 1.57 | D | 1.80 | -1 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 02-11-2026 | KVSK Lommel | 2-0 (0-0) | KAA Gent | 3-5 (2-2) | 4.33 | 3.60 | 1.80 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 26-10-2026 | KAA Gent | 4-0 (1-0) | Anderlecht | 2-5 (2-3) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 23-10-2026 | Sporting Braga | 2-0 (1-0) | KAA Gent | 6-3 (3-2) | 1.70 | 3.80 | 4.20 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Rochefort | 3-3 (1-1) | KAA Gent | 2-5 (1-1) | 34.00 | 13.00 | 1.05 | D | 2.00 | -3 | 1.80 | L | O |
| UEFA ECL | 15-10-2026 | KAA Gent | 1-0 (0-0) | Aarhus AGF | 11-2 (6-2) | 1.50 | 4.00 | 5.50 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-1) | KAA Gent | 3-4 (0-1) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | U |
| BEL D1 | 19-09-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Standard Liege | 5-6 (3-4) | 1.85 | 3.30 | 3.90 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Racing Genk | 1-1 (0-1) | KAA Gent | 4-9 (2-5) | 1.91 | 3.50 | 3.40 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Cercle Brugge | 0-3 (0-1) | KAA Gent | 8-0 (2-0) | 2.75 | 3.30 | 2.30 | W | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | W | O |
| BEL D1 | 04-09-2026 | KAA Gent | 1-0 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 10-1 (6-0) | 1.62 | 3.70 | 5.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Club Brugge | 1-5 (1-5) | 4.10 | 3.80 | 1.70 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | D |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Hibernian | 2-3 (0-1) | KAA Gent | 6-6 (4-1) | 2.88 | 3.20 | 2.30 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | KAA Gent | 0-0 (0-0) | Hibernian | 8-2 (2-0) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | D | 1.90 | 1 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | LaLouviere | 1-2 (1-1) | KAA Gent | 6-3 (3-1) | 3.00 | 3.25 | 2.38 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | O |
| UEFA ECL | 14-08-2026 | KAA Gent | 1-1 (1-0) | IFK Goteborg | 7-3 (0-2) | 1.44 | 4.33 | 5.75 | D | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | L | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | KAA Gent | 2-0 (2-0) | Mechelen | 4-1 (4-1) | 2.00 | 3.40 | 3.40 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | IFK Goteborg | 0-1 (0-1) | KAA Gent | 2-3 (1-2) | 2.38 | 3.40 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| UEFA ECL | 31-07-2026 | KAA Gent | 0-0 (0-0) | LNZ Cherkasy | 5-5 (1-3) | 1.36 | 4.50 | 7.00 | D | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | U |
| UEFA ECL | 24-07-2026 | LNZ Cherkasy | 0-0 (0-0) | KAA Gent | 3-4 (1-1) | 3.00 | 3.25 | 2.10 | D | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Kortrijk Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 1 (10%) Draw 2 (20%) Lose 7 (70%) 0.6 goals Goal Score/Loss per Game 2.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 11% Draw 67% Away Over/Under Odds (9 games) 44% Over 11% Draw 44% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 05-11-2026 | Kortrijk | 1-3 (0-0) | Mechelen | 2-4 | 2.55 | 3.40 | 2.45 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 01-11-2026 | Standard Liege | 1-1 (0-1) | Kortrijk | 10-4 (4-2) | 1.67 | 3.80 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Racing Genk | 3-0 (2-0) | Kortrijk | 6-4 (2-1) | 1.42 | 4.50 | 6.00 | L | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | L | D |
| BEL Cup | 27-09-2026 | KSK Heist | 2-2 (0-1) | Kortrijk | - | D | ||||||||
| BEL D1 | 21-09-2026 | Kortrijk | 1-0 (0-0) | Red Star Waasland | 2-4 (2-2) | 2.50 | 3.30 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| BEL D1 | 14-09-2026 | LaLouviere | 3-0 (2-0) | Kortrijk | 0-4 (0-2) | 2.35 | 3.20 | 2.80 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Kortrijk | 0-2 (0-0) | Zulte-Waregem | 6-6 (4-1) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 04-09-2026 | Anderlecht | 1-0 (1-0) | Kortrijk | 7-2 (3-2) | 1.48 | 4.25 | 5.50 | L | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 29-08-2026 | Kortrijk | 1-3 (1-1) | Charleroi | 6-5 (1-3) | 3.70 | 3.40 | 1.90 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Kortrijk | 0-3 (0-1) | Royal Antwerp | 3-10 (2-1) | 2.70 | 3.20 | 2.60 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Kortrijk | 1-1 (0-0) | Club Brugge Ⅱ | - | D | ||||||||
| BEL D1 | 08-08-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Kortrijk | 6-1 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | L | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Kortrijk | 1-2 (1-1) | Reims | 6-8 (1-4) | 3.20 | 3.60 | 1.91 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 31-07-2026 | Kortrijk | 1-0 (1-0) | Gent B | - | W | ||||||||
| INT CF | 25-07-2026 | Kortrijk | 1-1 (1-0) | Amiens | 1-7 (1-4) | 1.80 | 3.70 | 3.50 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Kortrijk | 4-1 (1-0) | Royal Knokke | 9-3 (2-1) | 1.44 | 4.20 | 5.50 | W | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| INT CF | 18-07-2026 | Sporting West Harelbeke | 1-0 (0-0) | Kortrijk | 5-9 (0-3) | L | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | Kortrijk | 1-1 (1-0) | Valenciennes | - | D | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Club Brugge | 4-2 (2-1) | Kortrijk | 7-2 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | L | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | KV Diksmuide Oostende | 1-5 (0-2) | Kortrijk | 5-5 (2-4) | 5.00 | 4.50 | 1.44 | W | 1.90 | -1/1.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 22-11 | Away | Red Star Waasland | 14 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Home | Crvena Zvezda | 18 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Saint Gilloise | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 22-11 | Home | Saint Gilloise | 14 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Oud-Heverlee Leuven | 20 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Home | KVSK Lommel | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.87 | 2.47 | 6.20 | 1.96 | 2.41 | 5.70 | 2.02 | 1/1.5 | 1.85 | 2.08 | 1/1.5 | 1.79 | 1.87 | 0.5 | 2.01 | 1.96 | 0.5 | 1.92 | |
| Initial | 1.38 | 4.70 | 7.00 | 1.44 | 4.45 | 6.10 | 1.94 | 2.5/3 | 1.93 | 1.98 | 2.5/3 | 1.89 | 1.90 | 1/1.5 | 1.98 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.83 | 2.50 | 7.00 | 1.95 | 2.40 | 6.50 | 2.08 | 1/1.5 | 1.73 | 2.10 | 1/1.5 | 1.70 | 1.88 | 0.5 | 1.93 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.36 | 4.20 | 7.50 | 1.44 | 3.90 | 6.50 | 1.90 | 2.5/3 | 1.90 | 1.95 | 2.5/3 | 1.85 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.88 | 2.38 | 5.90 | 2.01 | 2.32 | 5.10 | 1.69 | 1 | 2.20 | 1.69 | 1 | 2.20 | 1.88 | 0.5 | 1.98 | 2.01 | 0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.34 | 4.30 | 6.80 | 1.40 | 4.10 | 6.00 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.93 | 2.5/3 | 1.93 | 1.90 | 1/1.5 | 1.98 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10 | 1.83 | Live | 1.98 | 10 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 0.7 | 1.6 | Goal | 0.6 |
| 0.7 | Loss | 2.3 | 0.9 | Loss | 2.1 |
| 13.7 | Shot(OT) | 15 | 12.8 | Shot(OT) | 14.3 |
| 4.7 | Corner | 3.3 | 5.1 | Corner | 3.7 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.3 | 2 | Yellow Card | 2.4 |
| 10 | Fouls | 14.7 | 10.1 | Fouls | 13.3 |
| 41.7% | Possession | 38.7% | 45.6% | Possession | 46% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| KAA Gent ( 51 Matches) | Kortrijk ( 10 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 1 | 0 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 3 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 5 | 3 | 0 | 0 |
| HT-L / FT-D | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 3 | 3 | 0 |
| HT-L / FT-L | 5 | 6 | 1 | 4 |

Club Brugge
Anderlecht
Saint Gilloise
Racing Genk
Sint-Truidense
Zulte-Waregem