ทีเด็ดบอล Club Brugge vs Anderlecht
‹ คู่ก่อนหน้าMagdeburg vs St. Pauli · อา. 8 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 174 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Elazigspor vs S.Urfaspor · อา. 8 พ.ย. 19:30 น.
Belgian Pro League
🕒 08-11-2026 19:30 น.
Club Bruggeเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 174 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★86คอมโบเต็ง🏠 ★79⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล76.6พลังทีม68.6Club BruggeAnderlechtใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4722% @5.12สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.83
Anderlechtทีมเยือน · อันดับ #5 · 19 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
✓ ชนะ
Joel Leandro Ordonez GuerreroDF · 22 ปี£33Mคะแนน 7.9VS1⚽
Mihajlo CvetkovicFW · 19 ปี£10Mคะแนน 7.22⚽
✓ ชนะ
Nicolo TresoldiFW · 22 ปี£25Mคะแนน 7.7VS2🛡️
Andrew OmobamideleDF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
✓ ชนะ
Carlos BorgesFW · 22 ปี£20Mคะแนน 7.6VS3⚽
Tawfik BentayebFW · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0Club Brugge ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม76.6พลังที่แท้จริง76.6พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+8.0Club Brugge นำ 8.0 · ตลาดให้เต็ง 62%พลังทีม70.7พลังที่แท้จริง68.6พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านClub Bruggeต่อ 1/1.5 @2.02JOKERเจอกันทีไรชนะ68Club Brugge ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 11.4Club Bruggeดาวเด่น 1
£33MGuerreroดาวเด่น 2
£25MTresoldiดาวเด่น 3
£20MBorgesการ์ดยิงดุ🔥17.4Club Bruggeการ์ดรับหลวม🕳️6.6Anderlechtการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Club Bruggeการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Club Bruggeการ์ดได้ราคา💰7/10Club Bruggeการ์ด 11 ใบ✈️เต็งทีมเยือนAnderlechtรอง 1/1.5 @1.83แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Anderlechtการ์ดรับหลวม🕳️7.8Club Bruggeการ์ดยิงดุ🔥11.4Anderlechtการ์ดได้ราคา💰6/10Anderlechtการ์ด 4 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.99พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥17.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.9·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Club Bruggeเจ้าบ้าน · อันดับ #1 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ17.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี58%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 174 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
🔥1+7+10คอมโบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ13พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227คอมโบชนะ🏆 ★★86คอมโบเต็ง🏠 ★79⚖️ เสี่ยง 46% ★★สมดุล76.6พลังทีม68.6
Club BruggeAnderlecht
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4722% @5.12
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.99 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.02 · เยือน 1.83
Anderlechtทีมเยือน · อันดับ #5 · 19 แต้ม🔥แนวรุกไฟ11.4
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
✓ ชนะ
Joel Leandro Ordonez GuerreroDF · 22 ปี£33Mคะแนน 7.9
VS
✓ ชนะ
Joel Leandro Ordonez GuerreroDF · 22 ปี£33Mคะแนน 7.91⚽
Mihajlo CvetkovicFW · 19 ปี£10Mคะแนน 7.2

Mihajlo CvetkovicFW · 19 ปี£10Mคะแนน 7.22⚽
✓ ชนะ
Nicolo TresoldiFW · 22 ปี£25Mคะแนน 7.7
VS
✓ ชนะ
Nicolo TresoldiFW · 22 ปี£25Mคะแนน 7.72🛡️
Andrew OmobamideleDF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0

Andrew OmobamideleDF · 24 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
✓ ชนะ
Carlos BorgesFW · 22 ปี£20Mคะแนน 7.6
VS
✓ ชนะ
Carlos BorgesFW · 22 ปี£20Mคะแนน 7.63⚽
Tawfik BentayebFW · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0

Tawfik BentayebFW · 24 ปี£8Mคะแนน 7.0Club Brugge ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม76.6
พลังที่แท้จริง76.6
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+8.0
Club Brugge นำ 8.0 · ตลาดให้เต็ง 62%
พลังทีม70.7
พลังที่แท้จริง68.6
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านClub Brugge
ต่อ 1/1.5 @2.02
JOKERเจอกันทีไรชนะ68Club Brugge ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥17.4 vs 11.4Club Brugge
ดาวเด่น 1
£33MGuerrero
£33MGuerreroดาวเด่น 2
£25MTresoldi
£25MTresoldiดาวเด่น 3
£20MBorges
£20MBorgesการ์ดยิงดุ🔥17.4Club Brugge
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Anderlecht
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Club Brugge
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Club Brugge
การ์ดได้ราคา💰7/10Club Brugge
การ์ด 11 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนAnderlecht
รอง 1/1.5 @1.83
แนวรับ🛡️6.6 vs 7.8Anderlecht
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Club Brugge
การ์ดยิงดุ🔥11.4Anderlecht
การ์ดได้ราคา💰6/10Anderlecht
การ์ด 4 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.99
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥17.4 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.9·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Club Brugge = วงกลม · Anderlecht = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Club Bruggeตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Anderlechtตัวจริงที่คาดว่าจะลงSY1Sommer Y.6.3
65J.Seys7.6
44Mechele B.6.5
58Spileers J.6.5
64Sabbe K.7.0
20Vanaken H.6.8
16C.Tsawa6.9
67Diakhon M.7.0
10Vetlesen H.6.8
9Borges C.7.6
7Tresoldi N.7.7CC26Coosemans C.6.1
AL6Augustinsson L.6.2
27Petrot L.6.2
4Biancone G.6.4
79Maamar A.6.4
24Llansana E.6.3
29Stroeykens M.6.7
18Ambros L.6.8OJ49Onia Seke J.6.1
9M.Cvetković7.2
10Winkler M.6.3Club Brugge4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Anderlecht4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Club Brugge vs แนวรุก Anderlecht
4vs327.6 – 19.5 คะแนน
Club Brugge คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs334.9 – 19.8 คะแนน
Club Brugge คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Club Brugge vs แนวรับ Anderlecht
1vs47.7 – 25.2 คะแนน
Anderlecht คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Club Brugge คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Club Brugge vs Anderlecht
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านClub Brugge ต่อ 1/1.5 @2.02การ์ด 11 : 4 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.99การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงClub Brugge +8.076.6 vs 68.6
🃏ศึกดาวเด่นClub Brugge ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งClub Bruggeโอกาสชนะ 62%
🏆คอมโบชนะขาด 1X2★★ Club Brugge @1.4786/100 คะแนน
🏠คอมโบเต็งเจ้าบ้าน★ เต็ง79/100 คะแนน
🛡️พิศดารติด 6 แผน1 · 3 · 7 · 10 · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Club Brugge · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล46%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Club Brugge ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.47 · ควรเป็น @1.51 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Club Brugge 44 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Club Brugge ต่อ 1/1.5
ได้ 47%เสียครึ่ง 13%เสีย 40%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 47% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Club Brugge · คาดสกอร์ 2.2 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Club Brugge ชนะ 1 ลูก13%
Club Brugge ชนะ 2 ลูก23%
Club Brugge ชนะ 3 ลูกขึ้นไป24%
เสมอ20%
Anderlecht ชนะ 1 ลูก11%
Anderlecht ชนะ 2 ลูกขึ้นไป9%
สรุป
Club Brugge ชนะ60%
Club Brugge ไม่แพ้80%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป47%
Club Brugge คลีนชีท22%
Anderlecht ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Club Brugge ไม่แพ้80%
Anderlecht ไม่แพ้40%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%3-16%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Club Brugge)
- โอกาส Club Brugge ชนะ 60% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 80%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 47%
- Club Brugge ยิงเฉลี่ย 2.9 ลูก/นัด
- Club Brugge ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Club Brugge ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 47%
- Anderlecht ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Club Brugge
ช4-3ช1-0ช3-0ช3-2ช4-2ช2-1
Anderlecht
พ0-1พ1-2ช3-0พ0-4ช4-1ช2-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Club Bruggeยิง 2.9 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Anderlechtยิง 1.9 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Club Brugge
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 21ครึ่งหลัง 21
Anderlecht
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 17
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Club Brugge
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Anderlecht
75%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Club Brugge
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 3
Anderlecht
56%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Club Brugge ชนะ 6เสมอ 1Anderlecht ชนะ 1
- 03-05-2026Anderlecht1 - 3Club Brugge
- 06-04-2026Club Brugge4 - 2Anderlecht
- 08-03-2026Club Brugge2 - 2Anderlecht
- 09-11-2025Anderlecht1 - 0Club Brugge
- 18-05-2025Anderlecht1 - 3Club Brugge
- 04-05-2025Club Brugge2 - 1Anderlecht
- 30-03-2025Club Brugge2 - 0Anderlecht
- 13-01-2025Anderlecht0 - 3Club Brugge
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Club Brugge@1.49 → @1.471.1%
เสมอ@4.41 → @4.461.1%
ทีมเยือน Anderlecht@5.01 → @5.12▲ 2.1%
คู่อื่นใน Pro League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-3-3)
Club Brugge
1Sommer Y.
65J.Seys
44Mechele B.
58Spileers J.
64Sabbe K.
20Vanaken H.
16C.Tsawa
67Diakhon M.
10Vetlesen H.
9Borges C.
7Tresoldi N.
Anderlecht
10Winkler M.
9M.Cvetković
49Onia Seke J.
18Ambros L.
29Stroeykens M.
24Llansana E.
79Maamar A.
4Biancone G.
27Petrot L.
6Augustinsson L.
26Coosemans C.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.43 | 4.65 | 4.75 | 1.97 | 3.5 | 1.75 | 2.04 | 1/1.5 | 1.74 | |
| Live | 1.42 | 4.70 | 4.85 | 1.97 | 3.5 | 1.75 | 2.16 | 1.5 | 1.62 | ||
| Crown | Initial | 1.50 | 4.75 | 4.95 | 2.01 | 3.5 | 1.86 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.48 | 4.80 | 5.10 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.03 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.78 | 1 | 2.03 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| Easybet | Initial | 1.51 | 4.90 | 5.40 | 1.98 | 3.5 | 1.82 | 2.02 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.48 | 4.40 | 5.20 | 2.01 | 3.5 | 1.80 | 2.00 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 4.50 | 5.25 | 1.99 | 3.5 | 1.83 | 1.80 | 1 | 2.04 | |
| Live | 1.45 | 4.60 | 5.50 | 1.99 | 3.5 | 1.83 | 2.02 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.50 | 4.50 | 5.20 | 2.00 | 3.5 | 1.84 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.48 | 4.55 | 5.40 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.04 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| 10BET | Initial | 1.49 | 4.50 | 5.20 | 1.83 | 3/3.5 | 1.83 | 1.70 | 1 | 2.10 | |
| Live | 1.46 | 4.70 | 5.75 | 1.94 | 3.5 | 1.77 | 1.70 | 1 | 2.10 | ||
| 12BET | Initial | 1.50 | 4.50 | 5.20 | 2.00 | 3.5 | 1.84 | 2.03 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.48 | 4.55 | 5.40 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.04 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Sbobet | Initial | 1.47 | 4.28 | 4.83 | 2.04 | 3.5 | 1.82 | 2.08 | 1/1.5 | 1.80 | |
| Live | 1.44 | 4.37 | 5.00 | 2.04 | 3.5 | 1.82 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 | ||
| wewbet | Initial | 1.48 | 4.39 | 4.72 | 2.02 | 3.5 | 1.84 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.48 | 4.67 | 5.25 | 1.83 | 3/3.5 | 2.05 | 2.04 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.49 | 4.50 | 5.25 | 1.88 | 3/3.5 | 1.86 | 1.49 | 0.5 | 2.50 | |
| Live | 1.49 | 4.70 | 5.50 | 2.00 | 3.5 | 1.79 | 1.97 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| pinnacle | Initial | 1.51 | 4.67 | 5.26 | 1.92 | 3/3.5 | 1.88 | 1.83 | 1 | 1.99 | |
| Live | 1.50 | 4.88 | 5.91 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 2.04 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.50 | 4.60 | 5.00 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.73 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.70 | 1 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 1.53 | 4.60 | 5.25 | 2.05 | 3.5 | 1.70 | 1.75 | 1 | 1.95 | |
| Live | 1.50 | 4.70 | 5.50 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.70 | 1 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.52 | 4.88 | 5.38 | 2.02 | 3.5 | 1.81 | 2.27 | 1.5 | 1.65 | |
| Live | 1.52 | 4.83 | 5.49 | 2.00 | 3.5 | 1.83 | 2.03 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.80 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-1] Club Brugge | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 9 | 0 | 1 | 26 | 8 | 27 | 1 | 90.0% |
| Home Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 13 | 3 | 15 | 1 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 5 | 12 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 6 | 0 | 0 | 18 | 6 | 18 | 100.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 8 | 2 | 0 | 15 | 3 | 26 | 1 | 80.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 1 | 13 | 1 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 9 | 2 | 13 | 1 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 2 | 16 | 83.3% |
| [BEL D1-5] Anderlecht | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 6 | 1 | 3 | 13 | 11 | 19 | 5 | 60.0% |
| Home Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 10 | 2 | 13 | 4 | 80.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 9 | 6 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 4 | 2 | 4 | 6 | 5 | 14 | 7 | 40.0% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 5 | 0 | 11 | 2 | 60.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 5 | 3 | 14 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 50.0% |
Head to Head Statistics
| Club Brugge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 8 (80%) Draw 1 (10%) Lose 1 (10%) 2.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 20% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 03-05-2026 | Anderlecht | 1-3 (0-1) | Club Brugge | 8-4 (3-3) | 4.20 | 4.10 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 06-04-2026 | Club Brugge | 4-2 (3-0) | Anderlecht | 8-2 (6-0) | 1.48 | 4.20 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| BEL D1 | 08-03-2026 | Club Brugge | 2-2 (1-1) | Anderlecht | 11-2 (4-1) | 1.60 | 4.00 | 5.00 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 09-11-2025 | Anderlecht | 1-0 (1-0) | Club Brugge | 6-5 (3-2) | 2.90 | 3.50 | 2.25 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| BEL D1 | 18-05-2025 | Anderlecht | 1-3 (1-3) | Club Brugge | 6-4 (3-1) | 4.20 | 3.80 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | O |
| BEL Cup | 04-05-2025 | Club Brugge | 2-1 (1-0) | Anderlecht | 2-9 (1-5) | 1.53 | 4.33 | 5.75 | W | 1.85 | 1 | 2.00 | D | O |
| BEL D1 | 30-03-2025 | Club Brugge | 2-0 (1-0) | Anderlecht | 7-2 (5-0) | 1.57 | 3.90 | 5.75 | W | 2.00 | 1 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 13-01-2025 | Anderlecht | 0-3 (0-2) | Club Brugge | 8-5 (4-3) | 3.40 | 3.40 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 27-10-2024 | Club Brugge | 2-1 (1-0) | Anderlecht | 8-2 (5-0) | 1.60 | 4.20 | 4.75 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | D | D |
| BEL D1 | 19-05-2024 | Anderlecht | 0-1 (0-1) | Club Brugge | 4-4 (2-4) | 3.00 | 3.50 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| BEL D1 | 07-04-2024 | Club Brugge | 3-1 (1-0) | Anderlecht | 3-2 (3-0) | 1.83 | 3.60 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | O |
| BEL D1 | 25-02-2024 | Club Brugge | 1-2 (1-0) | Anderlecht | 5-3 (1-2) | 1.67 | 3.75 | 5.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 24-09-2023 | Anderlecht | 1-1 (1-0) | Club Brugge | 3-4 (2-1) | 2.63 | 3.50 | 2.50 | D | 1.98 | 0 | 1.88 | D | U |
| BEL D1 | 15-01-2023 | Club Brugge | 1-1 (0-0) | Anderlecht | 3-4 (2-2) | 1.91 | 3.75 | 3.60 | D | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 16-10-2022 | Anderlecht | 0-1 (0-0) | Club Brugge | 6-7 (1-4) | 2.50 | 3.50 | 2.70 | W | 1.83 | 0 | 2.03 | W | U |
| BEL D1 | 22-05-2022 | Club Brugge | 1-1 (1-0) | Anderlecht | 5-2 (3-1) | 1.91 | 3.60 | 3.20 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | U |
| BEL D1 | 01-05-2022 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Club Brugge | 5-3 (2-3) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 19-12-2021 | Club Brugge | 2-2 (1-0) | Anderlecht | 9-8 (7-3) | 1.85 | 3.75 | 3.80 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| BEL D1 | 03-10-2021 | Anderlecht | 1-1 (0-1) | Club Brugge | 7-6 (3-2) | 2.75 | 3.50 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | U |
| BEL D1 | 21-05-2021 | Anderlecht | 3-3 (1-1) | Club Brugge | 2-2 (2-0) | 2.60 | 3.25 | 2.38 | D | 2.10 | 0 | 1.78 | D | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Club Brugge Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 2.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 05-11-2026 | PSV Eindhoven | 1-2 (0-1) | Club Brugge | 8-5 (3-3) | 2.25 | 3.60 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 31-10-2026 | Zulte-Waregem | 2-4 (1-4) | Club Brugge | 2-14 (1-8) | 5.25 | 4.33 | 1.53 | W | 1.98 | -1 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 25-10-2026 | Club Brugge | 3-2 (2-0) | Sint-Truidense | 4-4 (1-2) | 1.30 | 5.25 | 7.00 | W | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | L | O |
| UEFA CL | 22-10-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Lens | 1-5 (1-2) | 2.60 | 3.50 | 2.55 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | W | O |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Lokeren | 8-3 (1-3) | 1.08 | 9.00 | 23.00 | W | 1.80 | 2.5 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 14-10-2026 | Inter Milan | 3-4 (1-1) | Club Brugge | 4-4 (3-2) | 1.55 | 3.80 | 6.25 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 10-10-2026 | LaLouviere | 1-4 (0-2) | Club Brugge | 7-3 (1-3) | 7.50 | 4.75 | 1.33 | W | 1.88 | -1.5 | 1.93 | W | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Racing Genk | 8-2 (4-0) | 1.45 | 4.20 | 6.00 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | U |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Club Brugge | 3-1 (1-1) | Royal Antwerp | 9-4 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | W | O |
| UEFA CL | 08-09-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-3) | Aston Villa | 4-5 (2-3) | 3.00 | 3.50 | 2.25 | L | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 05-09-2026 | KVSK Lommel | 0-1 (0-1) | Club Brugge | 2-9 (1-6) | 9.00 | 5.50 | 1.25 | W | 1.95 | -1.5/2 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | KAA Gent | 2-1 (1-1) | Club Brugge | 1-5 (1-5) | 4.10 | 3.80 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | D |
| BEL D1 | 23-08-2026 | Club Brugge | 1-0 (1-0) | Cercle Brugge | 9-4 (3-3) | 1.29 | 5.25 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | L | U |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Oud-Heverlee Leuven | 0-3 (0-1) | Club Brugge | 4-16 (3-9) | 6.00 | 4.75 | 1.44 | W | 1.95 | -1/1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 08-08-2026 | Club Brugge | 3-0 (1-0) | Kortrijk | 6-1 (3-0) | 1.25 | 5.50 | 9.00 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | U |
| BEL SC | 01-08-2026 | Club Brugge | 1-1 (0-0) | Saint Gilloise | 8-2 (2-1) | 2.15 | 3.40 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Rennes | 2-1 (1-0) | Club Brugge | 6-6 (4-1) | 1.95 | 3.75 | 3.00 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Club Brugge | 2-3 (1-2) | SC Heerenveen | - | 1.50 | 4.20 | 4.80 | L | 1.83 | 1 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Feyenoord | 3-1 (0-0) | Club Brugge | 3-4 (2-2) | 1.80 | 3.80 | 3.40 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 04-07-2026 | Club Brugge | 4-2 (2-1) | Kortrijk | 7-2 (2-0) | 1.40 | 4.33 | 6.00 | W | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | W | O |
| No Data |
| Anderlecht Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 0 (0%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 56% Home 0% Draw 44% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 11% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Anderlecht | 2-0 (1-0) | Red Bull Salzburg | 5-4 (5-1) | 1.90 | 3.75 | 3.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| BEL D1 | 01-11-2026 | Anderlecht | 4-1 (3-0) | Westerlo | 4-5 (1-2) | 1.53 | 4.33 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| BEL D1 | 26-10-2026 | KAA Gent | 4-0 (1-0) | Anderlecht | 2-5 (2-3) | 2.40 | 3.25 | 2.75 | L | 1.78 | 0 | 2.03 | L | O |
| UEFA EL | 23-10-2026 | Jagiellonia Bialystok | 0-3 (0-1) | Anderlecht | 4-4 (2-3) | 3.00 | 3.40 | 2.20 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-1 (1-0) | Anderlecht | 4-3 (2-2) | 2.88 | 3.75 | 2.00 | L | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | L | D |
| UEFA EL | 16-10-2026 | Dinamo Zagreb | 1-0 (0-0) | Anderlecht | 6-2 (4-0) | 1.90 | 3.40 | 3.80 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| BEL D1 | 10-10-2026 | Cercle Brugge | 1-2 (1-0) | Anderlecht | 5-5 (2-1) | 3.40 | 3.50 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Anderlecht | 3-0 (2-0) | Reims | - | W | ||||||||
| BEL D1 | 20-09-2026 | Anderlecht | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem | 8-1 (3-1) | 1.75 | 3.70 | 4.10 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Anderlecht | 1-2 (0-2) | Lyon | 6-4 (4-3) | 2.75 | 3.40 | 2.30 | L | 1.80 | 0/-0.5 | 2.05 | L | O |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Mechelen | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 10-5 (2-3) | 3.75 | 3.50 | 1.85 | W | 1.93 | -0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Anderlecht | 0-0 (0-0) | Racing Genk | 4-2 (2-1) | 2.38 | 3.40 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 04-09-2026 | Anderlecht | 1-0 (1-0) | Kortrijk | 7-2 (3-2) | 1.48 | 4.25 | 5.50 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | D | U |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Saint Gilloise | 3-0 (2-0) | Anderlecht | 4-3 (3-0) | 1.67 | 3.70 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Anderlecht | 3-0 (1-0) | FC Kairat Almaty | 7-3 (6-2) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 20-08-2026 | FC Kairat Almaty | 0-3 (0-3) | Anderlecht | 2-8 (2-5) | 3.00 | 3.20 | 2.25 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 16-08-2026 | Red Star Waasland | 1-0 (1-0) | Anderlecht | 1-12 (1-5) | 3.60 | 3.40 | 2.05 | L | 1.78 | -0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Anderlecht | 3-2 (1-1) | PAOK Saloniki | 2-8 (1-2) | 2.75 | 3.00 | 2.50 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Anderlecht | 2-1 (0-0) | LaLouviere | 10-1 (3-0) | 1.73 | 3.50 | 4.33 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | PAOK Saloniki | 0-1 (0-1) | Anderlecht | 5-1 (2-1) | 1.73 | 3.60 | 4.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 22-11 | Away | Mechelen | 13 Days |
| UEFA CL | 26-11 | Home | Liverpool | 17 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Standard Liege | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 23-11 | Home | Oud-Heverlee Leuven | 14 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Away | OFI Crete | 18 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | Royal Antwerp | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.94 | 2.73 | 4.60 | 1.92 | 2.72 | 4.70 | 1.98 | 1.5 | 1.88 | 2.01 | 1.5 | 1.86 | 1.94 | 0.5 | 1.94 | 1.92 | 0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.50 | 4.75 | 4.95 | 1.48 | 4.80 | 5.10 | 2.01 | 3.5 | 1.86 | 2.03 | 3.5 | 1.84 | 2.06 | 1/1.5 | 1.82 | 2.03 | 1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 2.75 | 5.00 | 1.95 | 2.75 | 5.00 | 1.91 | 1.5 | 1.80 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.98 | 0.5 | 1.83 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.50 | 4.20 | 5.25 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.78 | 1 | 2.03 | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.01 | 2.51 | 4.43 | 2.01 | 2.57 | 4.27 | 2.14 | 1.5 | 1.73 | 2.05 | 1.5 | 1.81 | 2.01 | 0.5 | 1.85 | 2.01 | 0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.47 | 4.28 | 4.83 | 1.44 | 4.37 | 5.00 | 2.04 | 3.5 | 1.82 | 2.04 | 3.5 | 1.82 | 2.08 | 1/1.5 | 1.80 | 2.04 | 1/1.5 | 1.84 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Live | 2.00 | 10.5 | 1.80 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 2 | 2.9 | Goal | 1.9 |
| 1.7 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.1 |
| 14.3 | Shot(OT) | 9.3 | 17.4 | Shot(OT) | 10 |
| 7.7 | Corner | 4.7 | 6 | Corner | 4.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 3.3 | 2.3 | Yellow Card | 2.6 |
| 8 | Fouls | 12.7 | 9.4 | Fouls | 13.3 |
| 55.3% | Possession | 54.3% | 57.8% | Possession | 58.6% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Club Brugge ( 50 Matches) | Anderlecht ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 13 | 9 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 6 | 5 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-W | 2 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-D | 1 | 1 | 6 | 3 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 0 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 5 | 5 | 8 |
KAA Gent
Kortrijk
Saint Gilloise
Racing Genk
Sint-Truidense
Zulte-Waregem