ทีเด็ดบอล Elazigspor vs S.Urfaspor
‹ คู่ก่อนหน้าClub Brugge vs Anderlecht · อา. 8 พ.ย. 19:30 น. คู่ที่ 175 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Spartak Pleven vs FC Dobrudzha · อา. 8 พ.ย. 19:30 น.
Turkey Lig2
🕒 08-11-2026 19:30 น.
Elazigsporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่าคู่ที่ 175 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบVIPQ♦บอลสูง1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVSElazigsporS.Urfasporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ66% @1.8034% @3.50สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
S.Urfasporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านElazigsporต่อ 0.5 @1.83แนวรุก🔥16.2 vs 13.8Elazigsporกองกลาง🎯58% vs 54%Elazigsporแนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Elazigsporการ์ดยิงดุ🔥16.2Elazigsporการ์ดรับหลวม🕳️7.2S.Urfasporการ์ดได้ราคา💰6/10Elazigsporการ์ด 6 ใบ✈️เต็งทีมเยือนS.Urfasporรอง 0.5 @1.98การ์ดยิงดุ🔥13.8S.Urfasporการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.93JOKERบอลสูง66สูง 2.5/3พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥16.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.7·2.3ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Elazigsporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.2✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🛡️แนวรับโล่แกร่ง5.4✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 175 / 35119:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
VIPQ♦บอลสูง
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ17พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2030พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุลVS
ElazigsporS.Urfaspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
66% @1.8034% @3.50
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.93 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.83 · เยือน 1.98
S.Urfasporทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ13.8
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านElazigspor
ต่อ 0.5 @1.83
แนวรุก🔥16.2 vs 13.8Elazigspor
กองกลาง🎯58% vs 54%Elazigspor
แนวรับ🛡️5.4 vs 7.2Elazigspor
การ์ดยิงดุ🔥16.2Elazigspor
การ์ดรับหลวม🕳️7.2S.Urfaspor
การ์ดได้ราคา💰6/10Elazigspor
การ์ด 6 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนS.Urfaspor
รอง 0.5 @1.98
การ์ดยิงดุ🔥13.8S.Urfaspor
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.93
JOKERบอลสูง66สูง 2.5/3
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥16.2 · 13.8รุกดีทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.7·2.3ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Elazigspor vs S.Urfaspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านElazigspor ต่อ 0.5 @1.83การ์ด 6 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.93การ์ด 9 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งElazigsporโอกาสชนะ 50%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 7 · 17a · 20 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Elazigspor · บิลหลัก 1X2 @1.80
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Elazigspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.80 · ควรเป็น @1.75 (+3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Elazigspor 24 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Elazigspor ต่อ 0.5
ได้ 52%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 31%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Elazigspor · คาดสกอร์ 2.1 - 1.5 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Elazigspor ชนะ 1 ลูก21%
Elazigspor ชนะ 2 ลูก15%
Elazigspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป15%
เสมอ23%
S.Urfaspor ชนะ 1 ลูก14%
S.Urfaspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Elazigspor ชนะ52%
Elazigspor ไม่แพ้75%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป31%
Elazigspor คลีนชีท22%
S.Urfaspor ยิงไม่ได้12%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Elazigspor ไม่แพ้75%
S.Urfaspor ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)70%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)49%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.530%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-19%2-27%1-26%3-16%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Elazigspor)
- โอกาส Elazigspor ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 75%
- Elazigspor ยิงเฉลี่ย 2.7 ลูก/นัด
- Elazigspor ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด Elazigspor ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- S.Urfaspor ฟอร์มดี ชนะ 5 จาก 6 นัด
- โอกาส S.Urfaspor ชนะ 25%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Elazigspor
พ2-3ช3-0ช3-0ช4-3พ0-2ช5-0
S.Urfaspor
ส1-1ช3-2ช4-2ช2-0ช3-1ช4-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Elazigsporยิง 2.7 · เสีย 0.9 ต่อนัด
S.Urfasporยิง 2.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Elazigspor
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 14ครึ่งหลัง 22
S.Urfaspor
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 18
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Elazigspor
60%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 2
S.Urfaspor
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Elazigspor
67%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 2
S.Urfaspor
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Elazigspor ชนะ 3เสมอ 4S.Urfaspor ชนะ 1
- 01-03-2026Elazigspor1 - 0S.Urfaspor
- 19-10-2025S.Urfaspor0 - 2Elazigspor
- 20-05-2017S.Urfaspor2 - 1Elazigspor
- 14-01-2017Elazigspor0 - 0S.Urfaspor
- 07-05-2016Elazigspor2 - 1S.Urfaspor
- 20-12-2015S.Urfaspor1 - 1Elazigspor
- 23-07-2015S.Urfaspor0 - 0Elazigspor
- 14-02-2015Elazigspor1 - 1S.Urfaspor
คู่อื่นใน Lig2 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Adana Demirspor
Ankaraspor FK
อา. 8 พ.ย.17:00
HataysporSomaspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Sebat Genclikspor
Kastamonuspor
อา. 8 พ.ย.17:00
12 Bingol Bld
Halide Edip Adivarspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Ankarademirspor
Erzincanspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Fethiyespor
Adana 1954
อา. 8 พ.ย.19:00
Arnavutkoy Belediyespor
Menemen Belediye Spor
อา. 8 พ.ย.19:00
Corluspor
Aksarayspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Belediye Derincespor
Inegol Kafkas Genclik
อา. 8 พ.ย.19:00
Inegolspor
Kutahyaspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
Adana Demirspor
Ankaraspor FK
อา. 8 พ.ย.17:00
HataysporSomaspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Sebat Genclikspor
Kastamonuspor
อา. 8 พ.ย.17:00
12 Bingol Bld
Halide Edip Adivarspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Ankarademirspor
Erzincanspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Fethiyespor
Adana 1954
อา. 8 พ.ย.19:00
Arnavutkoy Belediyespor
Menemen Belediye Spor
อา. 8 พ.ย.19:00
Corluspor
Aksarayspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Belediye Derincespor
Inegol Kafkas Genclik
อา. 8 พ.ย.19:00
Inegolspor
Kutahyaspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | |
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.80 | 3.60 | 3.60 | 1.91 | 2.5/3 | 1.86 | 1.81 | 0.5 | 1.96 | |
| Live | 1.68 | 3.60 | 4.20 | 1.91 | 2.5/3 | 1.84 | 1.83 | 0.5/1 | 1.89 | ||
| wewbet | Initial | 1.81 | 3.50 | 3.57 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.81 | 0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.66 | 3.63 | 4.11 | 1.90 | 2.5/3 | 1.84 | 1.87 | 0.5/1 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.83 | 3.70 | 3.60 | 1.87 | 2.5/3 | 1.82 | 1.82 | 0.5 | 1.86 | |
| Live | 1.76 | 3.70 | 4.00 | 1.90 | 2.5/3 | 1.82 | 1.86 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| pinnacle | Initial | 1.67 | 3.68 | 4.40 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.67 | 3.68 | 4.40 | 1.92 | 2.5/3 | 1.84 | 1.85 | 0.5/1 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.77 | 3.55 | 3.90 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.83 | 0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.67 | 3.65 | 4.20 | 1.70 | 2.5 | 1.95 | 1.65 | 0.5 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 1.85 | 3.60 | 3.65 | 1.70 | 2.5 | 2.03 | 1.40 | 0 | 2.75 | |
| Live | 1.63 | 3.64 | 4.56 | 1.69 | 2.5 | 2.01 | 1.81 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 0.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR 2LB-1] Elazigspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 7 | 1 | 1 | 27 | 7 | 22 | 1 | 77.8% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 13 | 4 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 3 | 13 | 2 | 80.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 6 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 4 | 0 | 12 | 2 | 19 | 2 | 55.6% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 1 | 10 | 2 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 4 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 2 | 12 | 50.0% |
| [TUR 2LB-6] S.Urfaspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 5 | 3 | 1 | 20 | 11 | 18 | 6 | 55.6% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 11 | 4 | 11 | 3 | 60.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 7 | 7 | 7 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 7 | 13 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 4 | 1 | 10 | 5 | 16 | 6 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 3 | 8 | 5 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 2 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| Elazigspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 5 (50%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.6 goals Asian Handicap Odds (7 games) 57% Home 14% Draw 29% Away Over/Under Odds (7 games) 29% Over 0% Draw 71% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 01-03-2026 | Elazigspor | 1-0 (0-0) | S.Urfaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-10-2025 | S.Urfaspor | 0-2 (0-0) | Elazigspor | 4-6 (3-2) | 1.83 | 3.40 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| TFF 1. Lig | 20-05-2017 | S.Urfaspor | 2-1 (2-1) | Elazigspor | 5-0 (5-0) | 1.30 | 4.75 | 9.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | O |
| TFF 1. Lig | 14-01-2017 | Elazigspor | 0-0 (0-0) | S.Urfaspor | 2-1 (1-0) | 2.10 | 3.00 | 3.30 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| TFF 1. Lig | 07-05-2016 | Elazigspor | 2-1 (2-1) | S.Urfaspor | 4-3 (1-2) | 2.05 | 3.25 | 3.30 | W | 2.08 | 0.5 | 1.72 | W | O |
| TFF 1. Lig | 20-12-2015 | S.Urfaspor | 1-1 (0-0) | Elazigspor | 4-2 (1-2) | 2.80 | 3.25 | 2.50 | D | 1.68 | 0 | 2.15 | D | U |
| INT CF | 23-07-2015 | S.Urfaspor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | - | D | ||||||||
| TFF 1. Lig | 14-02-2015 | Elazigspor | 1-1 (0-0) | S.Urfaspor | 5-0 | 2.30 | 3.20 | 2.75 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| TFF 1. Lig | 21-09-2014 | S.Urfaspor | 1-1 (1-0) | Elazigspor | 6-7 | 1.90 | 3.10 | 3.75 | D | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| TUR 2 | 30-04-2011 | Elazigspor | 3-0 (2-0) | S.Urfaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 08-12-2010 | S.Urfaspor | 1-2 (0-0) | Elazigspor | - | 2.37 | 3.20 | 2.62 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| TUR 2 | 22-11-2009 | S.Urfaspor | 2-1 (0-0) | Elazigspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 19-09-2009 | Elazigspor | 3-0 (2-0) | S.Urfaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2009 | Elazigspor | 0-2 (0-1) | S.Urfaspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 01-03-2009 | S.Urfaspor | 1-0 (0-0) | Elazigspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 09-11-2008 | Elazigspor | 0-1 (0-0) | S.Urfaspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 07-09-2008 | S.Urfaspor | 2-0 (0-0) | Elazigspor | - | L | ||||||||
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Elazigspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 1 (10%) Lose 2 (20%) 2.7 goals Goal Score/Loss per Game 0.9 goals Asian Handicap Odds (6 games) 67% Home 0% Draw 33% Away Over/Under Odds (6 games) 50% Over 17% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 01-11-2026 | Kastamonuspor | 0-5 (0-2) | Elazigspor | 0-13 (0-12) | 9.00 | 5.75 | 1.20 | W | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | W | O |
| TUR Cup | 27-10-2026 | Elazigspor | 0-2 (0-0) | Erciyes 38 | 4-5 (2-2) | 1.40 | 4.75 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| TUR 2 | 24-10-2026 | Isparta 32 Spor | 3-4 (1-2) | Elazigspor | - | 3.90 | 3.80 | 1.65 | W | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | W | O |
| TUR 2 | 17-10-2026 | Elazigspor | 3-0 (2-0) | Arnavutkoy Belediyespor | - | 1.13 | 7.00 | 17.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | D |
| TUR 2 | 11-10-2026 | Hatayspor | 0-3 (0-0) | Elazigspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 04-10-2026 | Elazigspor | 2-3 (1-1) | Corluspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 27-09-2026 | Belediye Derincespor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | 6-3 (3-1) | 4.50 | 4.20 | 1.53 | D | 1.95 | -1 | 1.85 | L | U |
| TUR 2 | 19-09-2026 | Elazigspor | 5-0 (3-0) | Aliaga FUTBOL AS | - | 1.91 | 4.00 | 2.90 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| TUR 2 | 12-09-2026 | Adana Demirspor | 0-2 (0-0) | Elazigspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 06-09-2026 | Elazigspor | 3-1 (2-0) | Sebat Genclikspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 05-08-2026 | Elazigspor | 2-1 (2-1) | Ayvalikgucu Belediyespor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 10-05-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | 2-2 (0-2) | 2.60 | 3.00 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| TUR 2 | 05-05-2026 | Elazigspor | 2-1 (1-0) | Adana 1954 | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 30-04-2026 | Adana 1954 | 2-4 (0-1) | Elazigspor | 3-3 (0-1) | 2.55 | 3.30 | 2.40 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | O |
| TUR 2 | 25-04-2026 | Elazigspor | 2-0 (1-0) | Erzincanspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Iskenderun FK | 0-1 (0-0) | Elazigspor | 3-13 (2-7) | 4.50 | 3.80 | 1.60 | W | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | W | U |
| TUR 2 | 12-04-2026 | Elazigspor | 3-0 (0-0) | Erbaaspor S | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 08-04-2026 | Inegolspor | 2-2 (0-1) | Elazigspor | 5-5 (3-2) | 2.88 | 3.60 | 2.05 | D | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| TUR 2 | 04-04-2026 | Elazigspor | 3-1 (2-1) | Kepez Belediyespor | - | 1.13 | 7.50 | 15.00 | W | 1.90 | 2.5 | 1.90 | L | O |
| TUR 2 | 28-03-2026 | Bucaspor 1928 | 1-5 (0-2) | Elazigspor | 0-5 (0-2) | 13.00 | 7.00 | 1.14 | W | 1.95 | -2/2.5 | 1.85 | W | O |
| No Data |
| S.Urfaspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 63% Over 0% Draw 38% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 01-11-2026 | S.Urfaspor | 4-0 (3-0) | Isparta 32 Spor | - | 1.62 | 3.75 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| TUR Cup | 28-10-2026 | S.Urfaspor | 3-1 (2-0) | Golcukspor | 4-1 (3-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| TUR 2 | 24-10-2026 | Arnavutkoy Belediyespor | 0-2 (0-1) | S.Urfaspor | 5-9 (0-5) | 9.50 | 6.00 | 1.22 | W | 1.90 | -1.5/2 | 1.90 | W | U |
| TUR 2 | 17-10-2026 | S.Urfaspor | 4-2 (2-1) | Hatayspor | - | 1.60 | 3.75 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| TUR 2 | 10-10-2026 | Corluspor | 2-3 (0-1) | S.Urfaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 05-10-2026 | S.Urfaspor | 1-1 (0-1) | Belediye Derincespor | 13-1 (3-1) | 1.91 | 3.25 | 3.50 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| TUR 2 | 27-09-2026 | Aliaga FUTBOL AS | 2-1 (0-0) | S.Urfaspor | 2-9 (1-3) | 3.50 | 3.70 | 1.80 | L | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR 2 | 19-09-2026 | S.Urfaspor | 1-1 (1-1) | Adana Demirspor | - | 1.50 | 4.00 | 4.75 | D | 1.83 | 1 | 1.98 | L | U |
| TUR 2 | 13-09-2026 | Sebat Genclikspor | 3-3 (2-2) | S.Urfaspor | 3-1 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | L | O |
| TUR 2 | 06-09-2026 | S.Urfaspor | 1-0 (0-0) | Ankaraspor FK | - | W | ||||||||
| INT CF | 09-08-2026 | Yeni Orduspor | 1-2 (0-2) | S.Urfaspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 04-05-2026 | Muglaspor | 1-1 (0-1) | S.Urfaspor | 10-2 (6-2) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| TUR 2 | 01-05-2026 | S.Urfaspor | 0-1 (0-0) | Muglaspor | 5-2 (2-1) | 2.75 | 3.25 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| TUR 2 | 25-04-2026 | S.Urfaspor | 2-1 (1-0) | Ankaraspor FK | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 19-04-2026 | Muglaspor | 0-0 (0-0) | S.Urfaspor | 6-1 (2-0) | 1.75 | 3.40 | 4.00 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| TUR 2 | 12-04-2026 | S.Urfaspor | 5-2 (3-0) | Kastamonuspor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 04-04-2026 | Karaman Belediyespor | 1-3 (0-2) | S.Urfaspor | 3-11 (1-7) | 15.00 | 8.50 | 1.11 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | L | O |
| TUR 2 | 29-03-2026 | S.Urfaspor | 2-2 (2-2) | Bursa Niluferspor AS | 13-6 (3-5) | 1.80 | 3.50 | 3.60 | D | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR 2 | 25-03-2026 | Batman Petrolspor | 2-1 (1-1) | S.Urfaspor | 7-2 (3-0) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| TUR 2 | 16-03-2026 | S.Urfaspor | 0-0 (0-0) | Altinordu | 10-5 (5-2) | 1.27 | 4.75 | 8.50 | D | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 14-11 | Away | Erbaaspor S | 6 Days |
| TUR 2 | 18-11 | Home | Menemen Belediye Spor | 10 Days |
| TUR 2 | 22-11 | Away | Somaspor | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 14-11 | Away | Kastamonuspor | 6 Days |
| TUR 2 | 18-11 | Home | Erbaaspor S | 10 Days |
| TUR 2 | 22-11 | Away | Menemen Belediye Spor | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.80 | 3.60 | 3.50 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.93 | 2.5/3 | 1.88 | 1.83 | 0.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5 | 1.98 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3 | Goal | 3 | 2.7 | Goal | 2.3 |
| 1.7 | Loss | 0.3 | 0.9 | Loss | 1.2 |
| 4 | Shot(OT) | 6.5 | 6.5 | Shot(OT) | 5.6 |
| 8.5 | Corner | 6.5 | 6.7 | Corner | 7.2 |
| 3.7 | Yellow Card | 0.7 | 2.1 | Yellow Card | 1.7 |
| 10 | Fouls | 16 | 10 | Fouls | 16 |
| 62% | Possession | 54% | 58.3% | Possession | 53.8% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Elazigspor ( 48 Matches) | S.Urfaspor ( 47 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 11 | 9 | 6 |
| HT-D / FT-W | 5 | 5 | 3 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 2 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 5 | 1 | 2 | 6 |
| HT-L / FT-L | 2 | 2 | 2 | 1 |