ทีเด็ดบอล Sebat Genclikspor vs Kastamonuspor
‹ คู่ก่อนหน้าHatayspor vs Somaspor · อา. 8 พ.ย. 17:00 น. คู่ที่ 21 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›12 Bingol Bld vs Halide Edip Adivarspor · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Turkey Lig2
🕒 08-11-2026 17:00 น.
Sebat Gencliksporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 21 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Sebat Genclikspor 88%★★ · 9 ข้อVSSebat GencliksporKastamonusporใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ86% @1.2914% @7.50สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Kastamonusporทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8🌀กองกลางเสียการครองบอล36%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSebat Gencliksporต่อ 1.5/2 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Sebat Gencliksporกองกลาง🎯51% vs 36%Sebat Gencliksporแนวรับ🛡️9.6 vs 18.0Sebat Gencliksporการ์ดยิงดุ🔥10.8Sebat Gencliksporการ์ดรับหลวม🕳️18.0Kastamonusporการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Sebat Gencliksporการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนKastamonusporรอง 1.5/2 @1.83การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sebat Gencliksporการ์ด 1 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรับ🕳️9.6 · 18.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·3.0ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.80ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sebat Gencliksporเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี51%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 21 / 35117:00 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน210พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a⚖️ เสี่ยง 36% ★★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Sebat Genclikspor 88%★★ · 9 ข้อVS
Sebat GencliksporKastamonuspor
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
86% @1.2914% @7.50
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.80แฮนดิแคป 1.5/2 เจ้าบ้าน 1.98 · เยือน 1.83
Kastamonusporทีมเยือน🪵แนวรุกไม้4.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล36%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส18.0
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSebat Genclikspor
ต่อ 1.5/2 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥10.8 vs 4.8Sebat Genclikspor
กองกลาง🎯51% vs 36%Sebat Genclikspor
แนวรับ🛡️9.6 vs 18.0Sebat Genclikspor
การ์ดยิงดุ🔥10.8Sebat Genclikspor
การ์ดรับหลวม🕳️18.0Kastamonuspor
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส2 พ1Sebat Genclikspor
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนKastamonuspor
รอง 1.5/2 @1.83
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Sebat Genclikspor
การ์ด 1 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากแนวรับ🕳️9.6 · 18.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.6เส้น 3/3.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·3.0ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈13/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.80
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Sebat Genclikspor vs Kastamonuspor
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSebat Genclikspor ต่อ 1.5/2 @1.98การ์ด 7 : 1 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 7 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งSebat Gencliksporโอกาสชนะ 71%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Sebat Genclikspor ★★โอกาสไม่แพ้ 88%
🛡️พิศดารติด 4 แผน1 · 2 · 10 · 17a
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sebat Genclikspor · บิลหลัก แฮนดิแคป 1.5/2
ความเสี่ยงของบิล36%★★★☆☆ปานกลาง
ราคา Sebat Genclikspor ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.29 · ควรเป็น @1.28 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sebat Genclikspor 59 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sebat Genclikspor ต่อ 1.5/2
ได้ 38%ได้ครึ่ง 26%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 64% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sebat Genclikspor · คาดสกอร์ 2.6 - 1.1 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sebat Genclikspor ชนะ 1 ลูก7%
Sebat Genclikspor ชนะ 2 ลูก26%
Sebat Genclikspor ชนะ 3 ลูกขึ้นไป38%
เสมอ17%
Kastamonuspor ชนะ 1 ลูก7%
Kastamonuspor ชนะ 2 ลูกขึ้นไป4%
สรุป
Sebat Genclikspor ชนะ71%
Sebat Genclikspor ไม่แพ้88%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป64%
Sebat Genclikspor คลีนชีท32%
Kastamonuspor ยิงไม่ได้7%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sebat Genclikspor ไม่แพ้88%
Kastamonuspor ไม่แพ้29%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Sebat Genclikspor ★★ควรเป็น @1.13
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)51%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%2-08%3-18%1-17%3-07%1-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sebat Genclikspor)
- โอกาส Sebat Genclikspor ชนะ 71% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 88%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 64%
- Sebat Genclikspor ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Kastamonuspor เสียเฉลี่ย 3.0 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1.5/2 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 64%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sebat Genclikspor
ส1-1พ1-2ช3-2ช4-1ช3-0ส0-0
Kastamonuspor
ช2-1พ0-1ส2-2พ1-5พ1-4พ0-5
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sebat Gencliksporยิง 1.8 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Kastamonusporยิง 0.8 · เสีย 3.0 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sebat Genclikspor
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 15
Kastamonuspor
3.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sebat Genclikspor
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
Kastamonuspor
80%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 1
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sebat Genclikspor
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Kastamonuspor
40%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
1 นัดที่เจอกัน
Sebat Genclikspor ชนะ 0เสมอ 1Kastamonuspor ชนะ 0
- 11-10-2023Kastamonuspor1 - 1Sebat Genclikspor
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sebat Genclikspor@1.29 → @1.290.0%
เสมอ@5.00 → @5.25▲ 5.0%
ทีมเยือน Kastamonuspor@7.50 → @7.500.0%
คู่อื่นใน Lig2 11 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Adana Demirspor
Ankaraspor FK
อา. 8 พ.ย.17:00
HataysporSomaspor
อา. 8 พ.ย.17:00
12 Bingol Bld
Halide Edip Adivarspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Ankarademirspor
Erzincanspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Fethiyespor
Adana 1954
อา. 8 พ.ย.19:00
Arnavutkoy Belediyespor
Menemen Belediye Spor
อา. 8 พ.ย.19:00
Corluspor
Aksarayspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Belediye Derincespor
Inegol Kafkas Genclik
อา. 8 พ.ย.19:00
Inegolspor
Kutahyaspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
อา. 8 พ.ย.19:30
Elazigspor
S.Urfaspor
Adana Demirspor
Ankaraspor FK
อา. 8 พ.ย.17:00
HataysporSomaspor
อา. 8 พ.ย.17:00
12 Bingol Bld
Halide Edip Adivarspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Ankarademirspor
Erzincanspor
อา. 8 พ.ย.17:00
Fethiyespor
Adana 1954
อา. 8 พ.ย.19:00
Arnavutkoy Belediyespor
Menemen Belediye Spor
อา. 8 พ.ย.19:00
Corluspor
Aksarayspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Belediye Derincespor
Inegol Kafkas Genclik
อา. 8 พ.ย.19:00
Inegolspor
Kutahyaspor
อา. 8 พ.ย.19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
อา. 8 พ.ย.19:30
Elazigspor
S.Urfaspor
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Bet365 | Initial | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | |
| Live | 1.29 | 5.25 | 7.50 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.83 | 1.5 | 1.98 | ||
| Easybet | Initial | 1.28 | 4.90 | 7.40 | 1.78 | 3 | 1.98 | 1.81 | 1.5 | 1.96 | |
| Live | 1.18 | 6.10 | 11.80 | 1.86 | 3.5 | 1.84 | 1.87 | 2/2.5 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.28 | 4.75 | 8.15 | 1.77 | 3 | 1.97 | 1.82 | 1.5 | 1.92 | |
| Live | 1.14 | 6.00 | 13.80 | 1.86 | 3.5 | 1.88 | 1.93 | 2/2.5 | 1.81 | ||
| 18Bet | Initial | 1.32 | 4.80 | 7.25 | 1.77 | 3 | 1.92 | 1.87 | 1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.21 | 6.00 | 10.50 | 1.91 | 3.5 | 1.81 | 1.92 | 2/2.5 | 1.80 | ||
| pinnacle | Initial | 1.22 | 5.68 | 9.33 | 1.88 | 3/3.5 | 1.86 | 1.81 | 1.5/2 | 1.93 | |
| Live | 1.15 | 6.82 | 12.62 | 1.88 | 3.5 | 1.86 | 1.89 | 2/2.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 1.30 | 5.00 | 8.25 | 2.20 | 3.5 | 1.55 | 1.60 | 1.5 | 2.10 | |
| Live | 1.15 | 7.00 | 14.00 | 1.85 | 3.5 | 1.80 | 2.05 | 2.5 | 1.65 | ||
| 1xBet | Initial | 1.32 | 5.00 | 7.55 | 2.22 | 3.5 | 1.59 | 1.87 | 1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.12 | 6.45 | 14.00 | 1.87 | 3.5 | 1.80 | 1.90 | 2/2.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.83 | AH: | 1.5 | Away | 1.98 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [TUR 2LB-12] Sebat Genclikspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 14 | 15 | 9 | 12 | 22.2% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 7 | 7 | 5 | 12 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 8 | 4 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 3 | 3 | 7 | 8 | 12 | 8 | 33.3% |
| Home Field | 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 5 | 5 | 9 | 25.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 9 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 33.3% |
| [TUR 2LB-16] Kastamonuspor | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 1 | 6 | 7 | 26 | 7 | 16 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 13 | 7 | 10 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 13 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 18 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 0 | 2 | 7 | 2 | 13 | 2 | 18 | 0.0% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 1 | 7 | 2 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 0 | 18 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 10 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sebat Genclikspor Home Same League HT Last 1 | ||||||||||||||
| Win 0 (0%) Draw 1 (100%) Lose 0 (0%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (1 games) 100% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (1 games) 0% Over 0% Draw 100% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR Cup | 11-10-2023 | Kastamonuspor | 1-1 (1-0) | Sebat Genclikspor | 0-8 (0-4) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | D | 1.90 | 1 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sebat Genclikspor Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 3 (30%) Lose 4 (40%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 67% Over 0% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 04-11-2026 | Somaspor | 0-0 (0-0) | Sebat Genclikspor | 2-7 (1-0) | 3.50 | 4.00 | 1.73 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| TUR 2 | 01-11-2026 | Ankaraspor FK | 0-3 (0-1) | Sebat Genclikspor | 5-3 (2-3) | 2.20 | 3.40 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| TUR Cup | 28-10-2026 | Inegolspor | 1-4 (1-3) | Sebat Genclikspor | 5-2 (2-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| TUR 2 | 24-10-2026 | Sebat Genclikspor | 3-2 (2-1) | Musspor | 3-5 (3-2) | 3.00 | 3.50 | 2.00 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | O |
| TUR 2 | 18-10-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 2-1 (1-0) | Sebat Genclikspor | - | 2.25 | 3.40 | 2.63 | L | 1.75 | 0 | 2.05 | L | O |
| TUR 2 | 10-10-2026 | Sebat Genclikspor | 1-1 (1-1) | Aksarayspor | 8-9 (2-5) | 2.00 | 3.30 | 3.25 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| TUR 2 | 27-09-2026 | Sebat Genclikspor | 0-1 (0-1) | Menemen Belediye Spor | 13-3 (6-1) | 1.57 | 4.20 | 4.20 | L | 1.95 | 1 | 1.85 | L | U |
| TUR 2 | 20-09-2026 | Erbaaspor S | 3-2 (0-1) | Sebat Genclikspor | - | 2.40 | 3.40 | 2.45 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | O |
| TUR 2 | 13-09-2026 | Sebat Genclikspor | 3-3 (2-2) | S.Urfaspor | 3-1 (3-1) | 4.50 | 3.40 | 1.67 | D | 1.93 | -0.5/1 | 1.88 | W | O |
| TUR 2 | 06-09-2026 | Elazigspor | 3-1 (2-0) | Sebat Genclikspor | - | L | ||||||||
| INT CF | 18-08-2026 | Sebat Genclikspor | 4-0 (0-0) | Erzincanspor | - | W | ||||||||
| INT CF | 29-07-2026 | Hekimoglu Trabzon | 2-1 (0-0) | Sebat Genclikspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 18-04-2026 | Sebat Genclikspor | 2-3 (1-0) | Yozgat Bld Bozokspor | 5-3 (1-2) | L | ||||||||
| TUR 3 | 12-04-2026 | Orduspor | 1-3 (1-1) | Sebat Genclikspor | 14-5 (9-2) | W | ||||||||
| TUR 3 | 05-04-2026 | Sebat Genclikspor | 3-1 (1-1) | Bulancak | 6-2 (4-2) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | O |
| TUR 3 | 28-03-2026 | Cayelispor | 0-0 (0-0) | Sebat Genclikspor | - | D | ||||||||
| TUR 3 | 24-03-2026 | Sebat Genclikspor | 1-0 (1-0) | Yeni Amasya Spor | 5-3 (4-2) | 1.30 | 4.50 | 8.00 | W | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| TUR 3 | 15-03-2026 | Karabuk Idman | 1-0 (0-0) | Sebat Genclikspor | - | L | ||||||||
| TUR 3 | 08-03-2026 | Sebat Genclikspor | 1-0 (0-0) | Zonguldak | 11-1 | 1.65 | 3.50 | 4.50 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| TUR 3 | 01-03-2026 | Duzcespor | 1-0 (1-0) | Sebat Genclikspor | 2-7 (1-4) | 4.50 | 3.50 | 1.65 | L | 1.95 | -0.5/1 | 1.85 | L | U |
| No Data |
| Kastamonuspor Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 1 (10%) Lose 7 (70%) 0.8 goals Goal Score/Loss per Game 3 goals Asian Handicap Odds (5 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (5 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| TUR 2 | 01-11-2026 | Kastamonuspor | 0-5 (0-2) | Elazigspor | 0-13 (0-12) | 9.00 | 5.75 | 1.20 | L | 2.00 | -1.5/2 | 1.80 | L | O |
| TUR Cup | 28-10-2026 | Kastamonuspor | 1-4 (1-3) | Erzincanspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 24-10-2026 | Ankaraspor FK | 5-1 (3-1) | Kastamonuspor | 7-4 (2-2) | 1.95 | 3.50 | 3.10 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR 2 | 18-10-2026 | Kastamonuspor | 2-2 (0-2) | Isparta 32 Spor | - | 2.70 | 3.40 | 2.20 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| TUR 2 | 10-10-2026 | Musspor | 1-0 (1-0) | Kastamonuspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 04-10-2026 | Kastamonuspor | 2-1 (1-1) | Arnavutkoy Belediyespor | - | W | ||||||||
| TUR 2 | 26-09-2026 | Inegol Kafkas Genclik | 4-1 (1-0) | Kastamonuspor | - | 3.00 | 3.60 | 2.00 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| TUR 2 | 20-09-2026 | Kastamonuspor | 1-0 (0-0) | Hatayspor | - | 4.00 | 3.50 | 1.73 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | U |
| TUR 2 | 13-09-2026 | Aksarayspor | 3-0 (1-0) | Kastamonuspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 06-09-2026 | Kastamonuspor | 0-5 (0-2) | Corluspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 25-04-2026 | Kastamonuspor | 0-3 (0-1) | Muglaspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 12-04-2026 | S.Urfaspor | 5-2 (3-0) | Kastamonuspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 08-04-2026 | Kastamonuspor | 2-2 (1-1) | Karaman Belediyespor | - | 1.33 | 4.75 | 6.50 | D | 1.90 | 1.5 | 1.90 | L | O |
| TUR 2 | 04-04-2026 | Bursa Niluferspor AS | 4-0 (2-0) | Kastamonuspor | 5-4 (3-4) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| TUR 2 | 29-03-2026 | Kastamonuspor | 1-2 (1-2) | Batman Petrolspor | - | L | ||||||||
| TUR 2 | 25-03-2026 | Altinordu | 1-0 (0-0) | Kastamonuspor | 9-3 (6-0) | 2.50 | 3.30 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | U |
| TUR 2 | 16-03-2026 | Kastamonuspor | 0-2 (0-1) | Halide Edip Adivarspor | 3-4 (2-3) | 2.50 | 3.20 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| TUR 2 | 11-03-2026 | Ankaragucu | 1-0 (1-0) | Kastamonuspor | 7-4 (6-2) | 1.80 | 3.40 | 3.70 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| TUR 2 | 07-03-2026 | Kastamonuspor | 0-0 (0-0) | Elazigspor | - | D | ||||||||
| TUR 2 | 01-03-2026 | Adana 1954 | 1-1 (0-0) | Kastamonuspor | 18-1 (10-1) | 1.67 | 3.60 | 4.20 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 14-11 | Home | Adana Demirspor | 6 Days |
| TUR 2 | 18-11 | Away | Aliaga FUTBOL AS | 10 Days |
| TUR 2 | 22-11 | Home | Belediye Derincespor | 14 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| TUR 2 | 14-11 | Home | S.Urfaspor | 6 Days |
| TUR 2 | 18-11 | Away | Adana Demirspor | 10 Days |
| TUR 2 | 22-11 | Home | Erbaaspor S | 14 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.29 | 5.00 | 7.50 | 1.29 | 5.25 | 7.50 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.00 | 3/3.5 | 1.80 | 1.93 | 1.5/2 | 1.88 | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 0.7 | 1.8 | Goal | 0.8 |
| 0.3 | Loss | 4.7 | 1.6 | Loss | 3 |
| 13 | Shot(OT) | 22 | 9.3 | Shot(OT) | 22 |
| 4 | Corner | 2 | 5.6 | Corner | 2 |
| 2.3 | Yellow Card | 3 | 2.9 | Yellow Card | 1.8 |
| 13 | Fouls | 0 | 13 | Fouls | 0 |
| 52% | Possession | 36% | 51.4% | Possession | 36% |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Sebat Genclikspor ( 9 Matches) | Kastamonuspor ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 1 | 1 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 2 | 3 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-L / FT-L | 1 | 2 | 9 | 10 |