ทีเด็ดบอล Sint-Truidense vs Zulte-Waregem
‹ คู่ก่อนหน้าBesiktas JK vs Genclerbirligi · จ. 9 พ.ย. 01:00 น. คู่ที่ 345 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Fredrikstad vs Brann · จ. 9 พ.ย. 01:15 น.
Belgian Pro League
🕒 09-11-2026 01:15 น.
Sint-Truidenseเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 345 / 35101:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล65.7พลังทีม66.7Sint-TruidenseZulte-Waregemใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ68% @1.7732% @3.80สูง/ต่ำ 3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.85
Zulte-Waregemทีมเยือน · อันดับ #11 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ8.4🌀กองกลางเสียการครองบอล45%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
Leo KokuboGK · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8VS1🎯
✓ ชนะ
Ousseynou NiangMF · 24 ปี£6Mคะแนน 6.92🛡️
✓ ชนะ
Kota TakaiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8VS2⚽
Marley AkeFW · 25 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Ilias SebaouiFW · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6VS3⚽
Anosike EmentaFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4Sint-Truidense ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม69.1พลังที่แท้จริง65.7พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.0Zulte-Waregem นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 24%พลังทีม66.7พลังที่แท้จริง66.7พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านSint-Truidenseต่อ 0.5/1 @2.01JOKERเจอกันทีไรชนะ74Sint-Truidense ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Sint-Truidenseกองกลาง🎯59% vs 45%Sint-Truidenseแนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Sint-Truidenseดาวเด่น 2
£5MTakaiดาวเด่น 3
£4MSebaouiการ์ดยิงดุ🔥10.8Sint-Truidenseการ์ดรับหลวม🕳️10.2Zulte-Waregemการ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Sint-Truidenseการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Sint-Truidenseการ์ด 12 ใบ✈️เต็งทีมเยือนZulte-Waregemรอง 0.5/1 @1.85ดาวเด่น 1
£6MNiangการ์ดรับหลวม🕳️9.0Sint-Truidenseการ์ดยิงดุ🔥8.4Zulte-Waregemการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.97แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัดการ์ด 3 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Sint-Truidenseเจ้าบ้าน · อันดับ #15 · 8 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว59%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 345 / 35101:15 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 48% ★★สมดุล65.7พลังทีม66.7
Sint-TruidenseZulte-Waregem
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
68% @1.7732% @3.80
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0.5/1 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.85
Zulte-Waregemทีมเยือน · อันดับ #11 · 11 แต้ม🔥แนวรุกไฟ8.4
🌀กองกลางเสียการครองบอล45%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.2
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
Leo KokuboGK · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Leo KokuboGK · 25 ปี£5Mคะแนน 6.81🎯
✓ ชนะ
Ousseynou NiangMF · 24 ปี£6Mคะแนน 6.9
✓ ชนะ
Ousseynou NiangMF · 24 ปี£6Mคะแนน 6.92🛡️
✓ ชนะ
Kota TakaiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
✓ ชนะ
Kota TakaiDF · 22 ปี£5Mคะแนน 6.82⚽
Marley AkeFW · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4

Marley AkeFW · 25 ปี£3Mคะแนน 6.43⚽
✓ ชนะ
Ilias SebaouiFW · 24 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Ilias SebaouiFW · 24 ปี£4Mคะแนน 6.63⚽
Anosike EmentaFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4

Anosike EmentaFW · 24 ปี£3Mคะแนน 6.4Sint-Truidense ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม69.1
พลังที่แท้จริง65.7
พลังโค้ช×0.95▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.0
Zulte-Waregem นำ 1.0 · ตลาดให้เต็ง 24%
พลังทีม66.7
พลังที่แท้จริง66.7
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านSint-Truidense
ต่อ 0.5/1 @2.01
JOKERเจอกันทีไรชนะ74Sint-Truidense ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันแนวรุก🔥10.8 vs 8.4Sint-Truidense
กองกลาง🎯59% vs 45%Sint-Truidense
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.2Sint-Truidense
ดาวเด่น 2
£5MTakai
£5MTakaiดาวเด่น 3
£4MSebaoui
£4MSebaouiการ์ดยิงดุ🔥10.8Sint-Truidense
การ์ดรับหลวม🕳️10.2Zulte-Waregem
การ์ดฟอร์มดี📋ช3 ส1 พ2Sint-Truidense
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 5/6Sint-Truidense
การ์ด 12 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนZulte-Waregem
รอง 0.5/1 @1.85
ดาวเด่น 1
£6MNiang
£6MNiangการ์ดรับหลวม🕳️9.0Sint-Truidense
การ์ดยิงดุ🔥8.4Zulte-Waregem
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.97
แนวรุก🔥10.8 · 8.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.7ลูก/นัด
การ์ด 3 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sint-Truidense = วงกลม · Zulte-Waregem = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sint-Truidenseตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Zulte-Waregemตัวจริงที่คาดว่าจะลง
16Kokubo L.6.8
23J.Pupe6.1
26Musliu V.6.1
4Takai K.6.8
3Hata T.6.4
18Ishiwatari N.6.0
8Sissako A.6.3
10Sebaoui I.6.6
14Merlen R.6.1
11Mbuku N.6.3
19Frederic Soelle Soelle5.8
13Gabriel B.6.1
55Cappelle Y.5.9KJ5Kiilerich Rask J.6.0
4Lemoine L.6.0FT49Franz Tangala6.0
8T.Claes6.2
6Lofolomo E.6.1
11Ake M.6.4
20T.Hedl5.8
18Ementa A.6.4AI21Atrok I.5.9
Sint-Truidense4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Zulte-Waregem4-3-3เน้นบุกปีกสองข้าง + กองหน้าตัวเป้า เพรสสูง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sint-Truidense vs แนวรุก Zulte-Waregem
4vs325.4 – 18.1 คะแนน
Sint-Truidense คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs331.2 – 18.7 คะแนน
Sint-Truidense คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sint-Truidense vs แนวรับ Zulte-Waregem
1vs45.8 – 23.8 คะแนน
Zulte-Waregem คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Sint-Truidense คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sint-Truidense vs Zulte-Waregem
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านSint-Truidense ต่อ 0.5/1 @2.01การ์ด 12 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.97การ์ด 3 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงZulte-Waregem +1.065.7 vs 66.7
🃏ศึกดาวเด่นSint-Truidense ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSint-Truidenseโอกาสชนะ 52%
🛡️พิศดารติด 2 แผน2 · 3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Sint-Truidense · บิลหลัก 1X2 @1.77
ความเสี่ยงของบิล48%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Sint-Truidense ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.77 · ควรเป็น @1.75 (+1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Sint-Truidense 28 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Sint-Truidense ต่อ 0.5/1
ได้ 30%ได้ครึ่ง 23%เสีย 48%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 30%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Sint-Truidense · คาดสกอร์ 1.9 - 1.4 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Sint-Truidense ชนะ 1 ลูก23%
Sint-Truidense ชนะ 2 ลูก16%
Sint-Truidense ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ24%
Zulte-Waregem ชนะ 1 ลูก14%
Zulte-Waregem ชนะ 2 ลูกขึ้นไป11%
สรุป
Sint-Truidense ชนะ52%
Sint-Truidense ไม่แพ้76%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป30%
Sint-Truidense คลีนชีท25%
Zulte-Waregem ยิงไม่ได้15%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sint-Truidense ไม่แพ้76%
Zulte-Waregem ไม่แพ้48%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)84%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)63%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)41%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.537%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-110%2-19%1-07%1-27%2-07%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Sint-Truidense)
- โอกาส Sint-Truidense ชนะ 52% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 76%
- Sint-Truidense ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- Zulte-Waregem เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Sint-Truidense ชนะ 5 นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาส Zulte-Waregem ชนะ 24%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sint-Truidense
ช2-0ช4-1ช1-0พ2-3พ1-2ส1-1
Zulte-Waregem
พ0-3พ1-2พ0-2ช3-0พ0-3พ2-4
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sint-Truidenseยิง 1.8 · เสีย 1.5 ต่อนัด
Zulte-Waregemยิง 1.4 · เสีย 1.7 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sint-Truidense
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 20
Zulte-Waregem
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 14
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint-Truidense
44%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 5
Zulte-Waregem
63%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sint-Truidense
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Zulte-Waregem
33%ได้ราคา
ได้ราคา 3คืนทุน 1เสียราคา 5
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sint-Truidense ชนะ 5เสมอ 0Zulte-Waregem ชนะ 3
- 16-02-2026Sint-Truidense3 - 2Zulte-Waregem
- 24-08-2025Zulte-Waregem0 - 2Sint-Truidense
- 12-01-2023Zulte-Waregem2 - 0Sint-Truidense
- 28-12-2022Sint-Truidense2 - 0Zulte-Waregem
- 17-09-2022Zulte-Waregem0 - 3Sint-Truidense
- 02-04-2022Zulte-Waregem0 - 2Sint-Truidense
- 07-08-2021Sint-Truidense1 - 3Zulte-Waregem
- 14-02-2021Sint-Truidense1 - 2Zulte-Waregem
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sint-Truidense@1.74 → @1.771.7%
เสมอ@3.79 → @3.731.8%
ทีมเยือน Zulte-Waregem@3.89 → @3.80▼ 2.3%
คู่อื่นใน Pro League 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-3-3)
Sint-Truidense
16Kokubo L.
23J.Pupe
26Musliu V.
4Takai K.
3Hata T.
18Ishiwatari N.
8Sissako A.
10Sebaoui I.
14Merlen R.
11Mbuku N.
19Frederic Soelle Soelle
Zulte-Waregem
21Atrok I.
18Ementa A.
20T.Hedl
11Ake M.
6Lofolomo E.
8T.Claes
49Franz Tangala
4Lemoine L.
5Kiilerich Rask J.
55Cappelle Y.
13Gabriel B.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.63 | 4.05 | 3.83 | 1.91 | 3 | 1.81 | 1.97 | 0.5/1 | 1.81 | |
| Live | 1.74 | 3.71 | 3.53 | 1.92 | 3 | 1.80 | 1.75 | 0.5 | 2.03 | ||
| Crown | Initial | 1.79 | 3.95 | 3.70 | 1.95 | 3 | 1.92 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | |
| Live | 1.79 | 3.95 | 3.70 | 1.95 | 3 | 1.92 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.70 | 3.80 | 4.20 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 4.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.79 | 4.10 | 4.10 | 1.92 | 3 | 1.87 | 1.98 | 0.5/1 | 1.84 | |
| Live | 1.75 | 3.70 | 3.90 | 1.97 | 3 | 1.84 | 2.02 | 0.5/1 | 1.81 | ||
| Vcbet | Initial | 1.73 | 3.80 | 4.00 | 1.95 | 3 | 1.86 | 1.98 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.75 | 3.80 | 3.90 | 1.96 | 3 | 1.85 | 2.02 | 0.5/1 | 1.82 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.79 | 3.80 | 3.90 | 1.95 | 3 | 1.89 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.77 | 3.85 | 3.95 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.77 | 0.5 | 2.13 | ||
| 10BET | Initial | 1.88 | 3.70 | 3.45 | 1.87 | 3 | 1.80 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.81 | 3.85 | 3.90 | 1.87 | 3 | 1.87 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.79 | 3.80 | 3.90 | 1.95 | 3 | 1.89 | 2.01 | 0.5/1 | 1.85 | |
| Live | 1.77 | 3.85 | 3.95 | 2.01 | 3 | 1.86 | 1.77 | 0.5 | 2.13 | ||
| Sbobet | Initial | 1.72 | 3.63 | 3.78 | 2.00 | 3 | 1.86 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | |
| Live | 1.76 | 3.53 | 3.71 | 2.00 | 3 | 1.86 | 2.05 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| wewbet | Initial | 1.77 | 3.62 | 3.65 | 1.95 | 3 | 1.91 | 1.99 | 0.5/1 | 1.89 | |
| Live | 1.82 | 3.79 | 3.81 | 2.00 | 3 | 1.88 | 2.04 | 0.5/1 | 1.86 | ||
| 18Bet | Initial | 1.70 | 4.00 | 4.10 | 1.87 | 3 | 1.88 | 1.92 | 0.5/1 | 1.82 | |
| Live | 1.80 | 3.90 | 4.00 | 1.93 | 3 | 1.85 | 2.02 | 0.5/1 | 1.78 | ||
| pinnacle | Initial | 1.68 | 4.10 | 4.43 | 1.89 | 3 | 1.91 | 1.87 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.82 | 4.06 | 4.12 | 1.99 | 3 | 1.88 | 2.05 | 0.5/1 | 1.85 | ||
| Willhill | Initial | 1.67 | 3.80 | 4.33 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.85 | 0.5/1 | 1.75 | |
| Live | 1.75 | 3.60 | 3.90 | 1.57 | 2.5 | 2.30 | 1.91 | 0.5/1 | 1.73 | ||
| Interwetten | Initial | 1.83 | 3.85 | 3.85 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.85 | 4.00 | 1.55 | 2.5 | 2.30 | 1.75 | 0.5 | 1.95 | ||
| 1xBet | Initial | 1.71 | 4.19 | 4.50 | 1.61 | 2.5 | 2.35 | 2.73 | 1.5 | 1.47 | |
| Live | 1.82 | 3.98 | 4.07 | 1.74 | 2.5/3 | 2.11 | 2.00 | 0.5/1 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 0.5/1 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [BEL D1-15] Sint-Truidense | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 2 | 2 | 6 | 18 | 21 | 8 | 15 | 20.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 8 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 12 | 13 | 4 | 10 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 10 | 13 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 5 | 9 | 11 | 13 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 3 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 6 | 7 | 7 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
| [BEL D1-11] Zulte-Waregem | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 3 | 2 | 5 | 12 | 16 | 11 | 11 | 30.0% |
| Home Field | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 8 | 6 | 14 | 40.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 4 | 8 | 5 | 9 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 0 | 5 | 4 | 13 | 3 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 10 | 1 | 3 | 6 | 4 | 10 | 6 | 18 | 10.0% |
| Home Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 3 | 7 | 3 | 18 | 20.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 3 | 2 | 1 | 3 | 3 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 8 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Sint-Truidense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 7 (70%) Draw 0 (0%) Lose 3 (30%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 16-02-2026 | Sint-Truidense | 3-2 (2-2) | Zulte-Waregem | 7-6 (3-2) | 1.70 | 3.80 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5/1 | 1.88 | W | O |
| BEL D1 | 24-08-2025 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-0) | Sint-Truidense | 2-11 (2-6) | 2.35 | 3.60 | 2.75 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | U |
| BEL Cup | 12-01-2023 | Zulte-Waregem | 2-0 (1-0) | Sint-Truidense | 8-5 (5-3) | 3.40 | 3.40 | 2.00 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 28-12-2022 | Sint-Truidense | 2-0 (1-0) | Zulte-Waregem | 6-3 (2-1) | 1.67 | 3.60 | 4.50 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| BEL D1 | 17-09-2022 | Zulte-Waregem | 0-3 (0-1) | Sint-Truidense | 0-4 (0-3) | 3.10 | 3.30 | 2.30 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 02-04-2022 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-0) | Sint-Truidense | 1-4 (0-4) | 2.30 | 3.40 | 3.00 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| BEL D1 | 07-08-2021 | Sint-Truidense | 1-3 (0-0) | Zulte-Waregem | 8-3 (1-2) | 2.20 | 3.50 | 2.80 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | L | O |
| BEL D1 | 14-02-2021 | Sint-Truidense | 1-2 (0-0) | Zulte-Waregem | 5-2 (2-0) | 1.95 | 3.50 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| BEL D1 | 20-12-2020 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-0) | Sint-Truidense | 6-4 (2-2) | 2.25 | 3.60 | 2.90 | W | 2.02 | 0/0.5 | 1.82 | W | U |
| INT CF | 25-07-2020 | Zulte-Waregem | 2-3 (1-1) | Sint-Truidense | 4-4 (0-2) | 2.00 | 3.50 | 3.00 | W | 1.82 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| BEL D1 | 15-12-2019 | Zulte-Waregem | 5-1 (2-1) | Sint-Truidense | 7-3 (0-2) | 1.80 | 3.80 | 4.00 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL Cup | 05-12-2019 | Zulte-Waregem | 3-0 (1-0) | Sint-Truidense | 4-2 (1-0) | 1.80 | 3.80 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 25-08-2019 | Sint-Truidense | 0-0 (0-0) | Zulte-Waregem | 5-4 (4-3) | 1.85 | 3.80 | 3.80 | D | 1.92 | 0.5 | 1.92 | L | U |
| BEL D1 | 17-02-2019 | Zulte-Waregem | 1-1 (0-0) | Sint-Truidense | 7-5 (3-2) | 2.20 | 3.50 | 3.10 | D | 1.68 | 0 | 2.25 | D | U |
| BEL D1 | 05-11-2018 | Sint-Truidense | 2-1 (0-1) | Zulte-Waregem | 1-6 (0-4) | 1.83 | 3.60 | 4.20 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 11-12-2017 | Sint-Truidense | 1-1 (0-1) | Zulte-Waregem | 2-7 (2-2) | 2.10 | 3.50 | 3.30 | D | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 06-08-2017 | Zulte-Waregem | 2-0 (0-0) | Sint-Truidense | 11-1 (4-1) | 1.66 | 3.60 | 5.25 | L | 1.92 | 0.5/1 | 1.92 | L | U |
| BEL D1 | 19-02-2017 | Zulte-Waregem | 4-1 (0-1) | Sint-Truidense | 7-4 (2-4) | 1.72 | 3.40 | 5.25 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| BEL Cup | 15-12-2016 | Zulte-Waregem | 2-0 (1-0) | Sint-Truidense | 8-9 (2-2) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | L | 2.05 | 1 | 1.80 | L | U |
| BEL D1 | 27-10-2016 | Sint-Truidense | 0-2 (0-2) | Zulte-Waregem | 2-1 | 2.70 | 3.40 | 2.50 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sint-Truidense Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Sint-Truidense | 1-1 (0-0) | Brann | 4-7 (2-3) | 1.70 | 4.00 | 4.10 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | L | U |
| BEL D1 | 01-11-2026 | Sint-Truidense | 1-2 (0-0) | Oud-Heverlee Leuven | 15-9 (9-2) | 1.62 | 4.20 | 4.75 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | D |
| BEL D1 | 25-10-2026 | Club Brugge | 3-2 (2-0) | Sint-Truidense | 4-4 (1-2) | 1.30 | 5.25 | 7.00 | L | 1.90 | 1.5/2 | 1.90 | W | O |
| UEFA ECL | 23-10-2026 | Midtjylland | 0-1 (0-1) | Sint-Truidense | 6-6 (4-2) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | W | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Sint-Truidense | 4-1 (2-1) | KVSK Lommel | 2-3 (0-3) | 1.40 | 4.20 | 6.50 | W | 1.93 | 1/1.5 | 1.88 | W | O |
| UEFA ECL | 16-10-2026 | Sint-Truidense | 2-0 (1-0) | FC Iberia 1999 Tbilisi | 4-0 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 8.00 | W | 1.95 | 1.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 12-10-2026 | Mechelen | 4-3 (3-1) | Sint-Truidense | 2-8 (1-4) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 20-09-2026 | Sint-Truidense | 0-2 (0-1) | Westerlo | 6-3 (4-2) | 1.65 | 3.90 | 4.33 | L | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | L | U |
| BEL D1 | 12-09-2026 | Red Star Waasland | 2-0 (0-0) | Sint-Truidense | 1-4 (1-2) | 3.00 | 3.40 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Sint-Truidense | 4-0 (1-0) | LaLouviere | 12-5 (9-4) | 1.60 | 3.70 | 4.75 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | O |
| BEL D1 | 03-09-2026 | Sint-Truidense | 0-3 (0-1) | Saint Gilloise | 3-1 (3-0) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | L | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | O |
| BEL D1 | 30-08-2026 | Royal Antwerp | 1-4 (0-1) | Sint-Truidense | 6-1 (2-1) | 2.50 | 3.40 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Omonia Nicosia FC | 4-2 (2-1) | Sint-Truidense | 5-6 (1-1) | 1.90 | 3.40 | 3.50 | L | 1.88 | 0.5 | 1.93 | L | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Sint-Truidense | 1-0 (0-0) | Omonia Nicosia FC | 6-1 | 1.90 | 3.50 | 3.60 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Cercle Brugge | 3-3 (1-2) | Sint-Truidense | 10-3 (4-2) | 2.30 | 3.50 | 2.88 | D | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Sint-Truidense | 1-1 (0-1) | KVSK Lommel | 6-2 (2-1) | 1.67 | 3.50 | 4.75 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 02-08-2026 | AEK Athens | 3-0 (3-0) | Sint-Truidense | 2-7 (2-2) | 1.91 | 3.50 | 3.25 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Helmond Sport | 1-0 (0-0) | Sint-Truidense | 3-5 (0-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | L | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 25-07-2026 | Sint-Truidense | 0-0 (0-0) | Al-Jazira(UAE) | - | D | ||||||||
| INT CF | 22-07-2026 | RFC de Liege | 0-1 (0-0) | Sint-Truidense | 7-4 (6-2) | 5.00 | 5.00 | 1.40 | W | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| No Data |
| Zulte-Waregem Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 1 (10%) Lose 6 (60%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (9 games) 33% Home 11% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 56% Over 11% Draw 33% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| BEL D1 | 31-10-2026 | Zulte-Waregem | 2-4 (1-4) | Club Brugge | 2-14 (1-8) | 5.25 | 4.33 | 1.53 | L | 1.98 | -1 | 1.83 | L | O |
| BEL D1 | 25-10-2026 | LaLouviere | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem | 5-3 (2-0) | 2.88 | 3.30 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| BEL Cup | 18-10-2026 | Zulte-Waregem | 3-0 (1-0) | Seraing United | 9-2 (5-0) | 1.40 | 4.50 | 5.50 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | D |
| BEL D1 | 11-10-2026 | Zulte-Waregem | 0-2 (0-1) | KAA Gent | 3-4 (0-1) | 2.75 | 3.25 | 2.35 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Lille | 2-1 (2-1) | Zulte-Waregem | - | L | ||||||||
| BEL D1 | 20-09-2026 | Anderlecht | 3-0 (1-0) | Zulte-Waregem | 8-1 (3-1) | 1.75 | 3.70 | 4.10 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| BEL D1 | 13-09-2026 | Zulte-Waregem | 0-1 (0-1) | Charleroi | 9-3 (6-1) | 2.50 | 3.30 | 2.50 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| BEL D1 | 06-09-2026 | Kortrijk | 0-2 (0-0) | Zulte-Waregem | 6-6 (4-1) | 3.10 | 3.40 | 2.10 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| BEL D1 | 31-08-2026 | Westerlo | 2-2 (1-1) | Zulte-Waregem | 3-8 (1-4) | 2.80 | 3.60 | 2.20 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | O |
| BEL D1 | 22-08-2026 | Zulte-Waregem | 4-0 (2-0) | Red Star Waasland | 1-6 (0-3) | 1.91 | 3.50 | 3.50 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| BEL D1 | 15-08-2026 | Saint Gilloise | 0-0 (0-0) | Zulte-Waregem | 9-3 (4-2) | 1.33 | 5.00 | 9.00 | D | 1.93 | 1.5 | 1.88 | W | U |
| BEL D1 | 09-08-2026 | Zulte-Waregem | 2-1 (0-1) | Racing Genk | 6-3 (2-1) | 3.20 | 3.50 | 2.00 | W | 1.78 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| INT CF | 01-08-2026 | Beerschot Wilrijk | 2-2 (0-2) | Zulte-Waregem | 7-4 (3-1) | 2.30 | 3.60 | 2.50 | D | 1.80 | 0 | 2.00 | D | O |
| INT CF | 25-07-2026 | Zulte-Waregem | 3-2 (1-2) | Sparta Rotterdam | 4-6 (0-4) | 3.00 | 3.60 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 19-07-2026 | Zulte-Waregem | 1-1 (1-0) | AZ Alkmaar | 1-18 (1-5) | 4.00 | 4.00 | 1.62 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Kryvbas | 1-2 (0-1) | Zulte-Waregem | - | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Zulte-Waregem | 4-3 (2-2) | Rakow Czestochowa | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Zelzate | 1-2 (0-1) | Zulte-Waregem | 3-9 (0-4) | 17.00 | 11.00 | 1.09 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 03-07-2026 | Oudenaarde | 0-3 (0-2) | Zulte-Waregem | 0-10 (0-7) | 9.00 | 6.00 | 1.20 | W | 1.90 | -2 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 27-06-2026 | Racing Waregem | 0-6 (0-1) | Zulte-Waregem | - | W | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 21-11 | Away | Charleroi | 13 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | Hajduk Split | 18 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Home | Racing Genk | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| BEL D1 | 22-11 | Home | Royal Antwerp | 13 Days |
| BEL D1 | 28-11 | Away | KVSK Lommel | 20 Days |
| BEL D1 | 12-12 | Home | Standard Liege | 34 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.23 | 2.49 | 4.00 | 2.23 | 2.49 | 4.00 | 1.89 | 1/1.5 | 1.97 | 1.93 | 1/1.5 | 1.94 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | 1.87 | 0/0.5 | 2.01 | |
| Initial | 1.79 | 3.95 | 3.70 | 1.79 | 3.95 | 3.70 | 1.95 | 3 | 1.92 | 1.95 | 3 | 1.92 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 | 2.00 | 0.5/1 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.25 | 2.50 | 4.33 | 2.30 | 2.40 | 4.33 | 1.95 | 1/1.5 | 1.85 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.88 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 1.70 | 3.80 | 4.20 | 1.75 | 3.70 | 4.00 | 1.93 | 3 | 1.88 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.26 | 2.35 | 3.94 | 2.28 | 2.37 | 3.84 | 2.04 | 1/1.5 | 1.82 | 2.00 | 1/1.5 | 1.86 | 1.93 | 0/0.5 | 1.93 | 1.96 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Initial | 1.72 | 3.63 | 3.78 | 1.76 | 3.53 | 3.71 | 2.00 | 3 | 1.86 | 2.00 | 3 | 1.86 | 2.02 | 0.5/1 | 1.86 | 2.05 | 0.5/1 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 10 | 2.00 | Live | 1.80 | 10 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.8 | Goal | 1.4 |
| 2 | Loss | 2.3 | 1.5 | Loss | 1.7 |
| 14 | Shot(OT) | 12.7 | 11.9 | Shot(OT) | 12.9 |
| 7.7 | Corner | 4.7 | 6.5 | Corner | 4.7 |
| 1.7 | Yellow Card | 1.7 | 1.4 | Yellow Card | 1.3 |
| 11.7 | Fouls | 11 | 12.1 | Fouls | 11 |
| 51.7% | Possession | 44.7% | 58.7% | Possession | 44.7% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sint-Truidense ( 50 Matches) | Zulte-Waregem ( 46 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 5 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 2 | 1 | 2 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 3 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-D | 3 | 0 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 2 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 2 | 5 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 4 | 6 | 6 | 6 |
Club Brugge
Anderlecht
KAA Gent
Kortrijk
Saint Gilloise
Racing Genk