ทีเด็ดบอล St. Gallen vs Lugano
‹ คู่ก่อนหน้าAndorra FC vs Mallorca · อา. 8 พ.ย. 20:00 น. คู่ที่ 180 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gnistan Helsinki vs Vaasa VPS · อา. 8 พ.ย. 20:00 น.
Switzerland Super League
🕒 08-11-2026 20:00 น.
St. Gallenเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4⚖️กองกลางสูสี49%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6คู่ที่ 180 / 35120:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริง66.6พลังทีม70.1St. GallenLuganoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ54% @2.2646% @2.61สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90
Luganoทีมเยือน · อันดับ #1 · 34 แต้ม🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🛡️
CMCyrill MayDF · 19 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1🛡️
✓ ชนะ
Mattia ZanottiDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02🎯
Carlo BoukhalfaMF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6VS2🛡️
✓ ชนะ
Martim MarquesDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
Christian WitzigMF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.5VS3🛡️
✓ ชนะ
Antonios PapadopoulosDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6Lugano ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม67.3พลังที่แท้จริง66.6พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+3.5Lugano นำ 3.5 · ตลาดให้เต็ง 35%พลังทีม68.7พลังที่แท้จริง70.1พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Gallenต่อ 0/0.5 @1.96การ์ดยิงดุ🔥8.4St. Gallenการ์ดรับหลวม🕳️6.6Luganoการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนLuganoรอง 0/0.5 @1.90JOKERราคาคุ้มเกินจริง79Lugano ชนะพิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.8 vs 8.4Luganoแนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Luganoดาวเด่น 1
£8MZanottiดาวเด่น 2
£4MMarquesดาวเด่น 3
£4MPapadopoulosการ์ดรับหลวม🕳️9.6St. Gallenการ์ดยิงดุ🔥19.8Luganoการ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Luganoการ์ดได้ราคา💰7/10Luganoการ์ด 11 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3/3.5 @2.00พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥8.4 · 19.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5การ์ด 6 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3/3.5 @1.85ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
St. Gallenเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 19 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ8.4
⚖️กองกลางสูสี49%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6
คู่ที่ 180 / 35120:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน222พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 64% ★แพงเกินจริง66.6พลังทีม70.1
St. GallenLugano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
54% @2.2646% @2.61
สูง/ต่ำ 3/3.5 สูง 2.00 · ต่ำ 1.85แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.96 · เยือน 1.90
Luganoทีมเยือน · อันดับ #1 · 34 แต้ม🔥แนวรุกไฟ19.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี52%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น6.6✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🛡️
CMCyrill MayDF · 19 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
CMCyrill MayDF · 19 ปี£4Mคะแนน 6.71🛡️
✓ ชนะ
Mattia ZanottiDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0
✓ ชนะ
Mattia ZanottiDF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02🎯
Carlo BoukhalfaMF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
Carlo BoukhalfaMF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.62🛡️
✓ ชนะ
Martim MarquesDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Martim MarquesDF · 22 ปี£4Mคะแนน 6.73🎯
Christian WitzigMF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
Christian WitzigMF · 25 ปี£3Mคะแนน 6.53🛡️
✓ ชนะ
Antonios PapadopoulosDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6
✓ ชนะ
Antonios PapadopoulosDF · 27 ปี£4Mคะแนน 6.6Lugano ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม67.3
พลังที่แท้จริง66.6
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+3.5
Lugano นำ 3.5 · ตลาดให้เต็ง 35%
พลังทีม68.7
พลังที่แท้จริง70.1
พลังโค้ช×1.02▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSt. Gallen
ต่อ 0/0.5 @1.96
การ์ดยิงดุ🔥8.4St. Gallen
การ์ดรับหลวม🕳️6.6Lugano
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนLugano
รอง 0/0.5 @1.90
JOKERราคาคุ้มเกินจริง79Lugano ชนะ
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥19.8 vs 8.4Lugano
แนวรับ🛡️6.6 vs 9.6Lugano
ดาวเด่น 1
£8MZanotti
£8MZanottiดาวเด่น 2
£4MMarques
£4MMarquesดาวเด่น 3
£4MPapadopoulos
£4MPapadopoulosการ์ดรับหลวม🕳️9.6St. Gallen
การ์ดยิงดุ🔥19.8Lugano
การ์ดฟอร์มดี📋ช6 ส0 พ0Lugano
การ์ดได้ราคา💰7/10Lugano
การ์ด 11 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3/3.5 @2.00
พิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥8.4 · 19.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 6.6รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3/3.5
การ์ด 6 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3/3.5 @1.85
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง St. Gallen = วงกลม · Lugano = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
St. Gallenตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Luganoตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Zigi L. A.6.2HM68Heydari M.6.0
4Stanic J.6.3
26Gaal T.6.3
64Stevanovic M.6.0
28Vandermersch H.6.1
10Daschner L.6.1
16Gortler L.6.0RJ74Ruiz J.6.0
14Balde A.6.3
9Hunziker A.6.1
16von Ballmoos D.5.9
26Martim Marques6.7
17Mai L. L.6.4
6Papadopoulos A.6.6
21Cimignani Y.6.3
27Dos Santos D.6.4
8Grgic A.6.1
25Bislimi U.6.4
2Karimov B.6.1BK91Behrens K.5.9
AA9Ajeti Al.6.0
St. Gallen3-1-4-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
Lugano3-5-2คุมกลาง วิงแบ็กเติมกองกลางเยอะ วิงแบ็กขึ้นเกมริมเส้น
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ St. Gallen vs แนวรุก Lugano
3vs218.6 – 11.8 คะแนน
St. Gallen คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.1 – 31.3 คะแนน
Lugano คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก St. Gallen vs แนวรับ Lugano
2vs312.4 – 19.7 คะแนน
Lugano คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Lugano คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์St. Gallen vs Lugano
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนLugano รอง 0/0.5 @1.90การ์ด 11 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3/3.5 @2.00การ์ด 6 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงLugano +3.566.6 vs 70.1
🃏ศึกดาวเด่นLugano ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งSt. Gallenโอกาสชนะ 41%
🛡️พิศดารติด 4 แผน2 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: St. Gallen · บิลหลัก 1X2 @2.26
ความเสี่ยงของบิล64%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา St. Gallen ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @2.26 · ควรเป็น @2.55 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง St. Gallen 6 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป St. Gallen ต่อ 0/0.5
ได้ 36%เสียครึ่ง 23%เสีย 41%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 15%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง St. Gallen · คาดสกอร์ 1.4 - 2.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
St. Gallen ชนะ 1 ลูก21%
St. Gallen ชนะ 2 ลูก10%
St. Gallen ชนะ 3 ลูกขึ้นไป5%
เสมอ23%
Lugano ชนะ 1 ลูก15%
Lugano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป26%
สรุป
St. Gallen ชนะ36%
St. Gallen ไม่แพ้59%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป15%
St. Gallen คลีนชีท10%
Lugano ยิงไม่ได้26%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
St. Gallen ไม่แพ้59%
Lugano ไม่แพ้64%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)88%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)50%
ยิงได้ทั้งคู่67%
ต่ำ 2.529%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-29%1-18%1-37%0-27%2-26%0-16%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง St. Gallen)
- โอกาส St. Gallen ชนะ 36% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 59%
- St. Gallen ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด St. Gallen ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @2.26 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @2.55 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- Lugano ฟอร์มดี ชนะ 6 จาก 6 นัด
- โอกาส Lugano ชนะ 41%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
St. Gallen
ช3-1ส3-3ช1-0ช2-0พ0-2ช2-1
Lugano
ช3-2ช4-0ช5-2ช3-2ช2-1ช3-0
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
St. Gallenยิง 1.4 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Luganoยิง 3.3 · เสีย 1.1 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
St. Gallen
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
Lugano
4.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 25ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Gallen
22%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 7
Lugano
78%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 2
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
St. Gallen
44%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 5
Lugano
78%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 0เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
St. Gallen ชนะ 4เสมอ 3Lugano ชนะ 1
- 17-09-2026Lugano4 - 1St. Gallen
- 10-05-2026Lugano1 - 2St. Gallen
- 18-03-2026St. Gallen1 - 1Lugano
- 27-11-2025Lugano1 - 3St. Gallen
- 14-09-2025St. Gallen1 - 0Lugano
- 13-04-2025Lugano1 - 1St. Gallen
- 06-02-2025St. Gallen2 - 1Lugano
- 01-09-2024Lugano1 - 1St. Gallen
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน St. Gallen@2.20 → @2.26▲ 2.7%
เสมอ@3.75 → @3.801.5%
ทีมเยือน Lugano@2.63 → @2.610.9%
คู่อื่นใน Super League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-1-4-2 / 3-5-2)
St. Gallen
1Zigi L. A.
68Heydari M.
4Stanic J.
26Gaal T.
64Stevanovic M.
28Vandermersch H.
10Daschner L.
16Gortler L.
74Ruiz J.
14Balde A.
9Hunziker A.
Lugano
9Ajeti Al.
91Behrens K.
2Karimov B.
25Bislimi U.
8Grgic A.
27Dos Santos D.
21Cimignani Y.
6Papadopoulos A.
17Mai L. L.
26Martim Marques
16von Ballmoos D.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.20 | 3.82 | 2.45 | 1.94 | 3/3.5 | 1.78 | 2.00 | 0/0.5 | 1.78 | |
| Live | 2.23 | 3.75 | 2.43 | 1.95 | 3/3.5 | 1.77 | 1.76 | 0 | 2.02 | ||
| Crown | Initial | 2.21 | 3.95 | 2.66 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.21 | 3.95 | 2.66 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.80 | 2.65 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.30 | 4.00 | 2.60 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Easybet | Initial | 2.22 | 3.70 | 2.70 | 1.97 | 3/3.5 | 1.83 | 2.02 | 0/0.5 | 1.79 | |
| Live | 2.29 | 3.80 | 2.60 | 1.99 | 3/3.5 | 1.82 | 1.78 | 0 | 2.04 | ||
| Vcbet | Initial | 2.20 | 3.70 | 2.70 | 1.95 | 3/3.5 | 1.84 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.25 | 3.70 | 2.63 | 1.97 | 3/3.5 | 1.83 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.26 | 3.70 | 2.60 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 2.06 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.31 | 3.70 | 2.65 | 2.03 | 3/3.5 | 1.84 | 2.09 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| 10BET | Initial | 2.32 | 3.70 | 2.55 | 1.92 | 3/3.5 | 1.76 | 1.75 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.30 | 3.85 | 2.70 | 1.94 | 3/3.5 | 1.77 | 1.75 | 0 | 2.00 | ||
| 12BET | Initial | 2.26 | 3.70 | 2.60 | 2.01 | 3/3.5 | 1.85 | 2.06 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.31 | 3.70 | 2.65 | 2.03 | 3/3.5 | 1.84 | 2.09 | 0/0.5 | 1.80 | ||
| Sbobet | Initial | 2.23 | 3.49 | 2.58 | 2.00 | 3/3.5 | 1.86 | 2.06 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.26 | 3.46 | 2.56 | 2.02 | 3/3.5 | 1.84 | 1.82 | 0 | 2.06 | ||
| wewbet | Initial | 2.25 | 3.56 | 2.56 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | |
| Live | 2.29 | 3.80 | 2.66 | 2.00 | 3/3.5 | 1.88 | 2.05 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 18Bet | Initial | 2.30 | 3.70 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.80 | 1.76 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.35 | 3.90 | 2.65 | 1.96 | 3/3.5 | 1.82 | 1.76 | 0 | 2.04 | ||
| pinnacle | Initial | 2.20 | 3.75 | 2.96 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.36 | 3.94 | 2.78 | 2.03 | 3/3.5 | 1.85 | 2.08 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Willhill | Initial | 2.25 | 3.60 | 2.75 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.91 | 0/0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.30 | 3.60 | 2.63 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.95 | 0/0.5 | 1.70 | ||
| Interwetten | Initial | 2.40 | 3.85 | 2.65 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.77 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.30 | 3.85 | 2.75 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.73 | 0 | 2.05 | ||
| 1xBet | Initial | 2.35 | 3.85 | 2.65 | 2.15 | 3.5 | 1.65 | 1.77 | 0 | 1.97 | |
| Live | 2.26 | 3.82 | 2.74 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.70 | 0 | 2.06 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.03 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.78 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI SL-5] St. Gallen | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 1 | 5 | 19 | 22 | 19 | 5 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | 10 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 11 | 9 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 7 | 11 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 4 | 4 | 6 | 10 | 16 | 5 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 7 | 6 | 7 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 33.3% |
| [SUI SL-1] Lugano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 11 | 1 | 0 | 36 | 10 | 34 | 1 | 91.7% |
| Home Field | 7 | 6 | 1 | 0 | 20 | 5 | 19 | 1 | 85.7% |
| Away Field | 5 | 5 | 0 | 0 | 16 | 5 | 15 | 1 | 100.0% |
| Last 6 | 6 | 5 | 1 | 0 | 19 | 6 | 16 | 83.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 7 | 3 | 2 | 15 | 5 | 24 | 2 | 58.3% |
| Home Field | 7 | 5 | 1 | 1 | 12 | 3 | 16 | 1 | 71.4% |
| Away Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 4 | 13 | 66.7% |
Head to Head Statistics
| St. Gallen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 3 (30%) Lose 2 (20%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 10% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 17-09-2026 | Lugano | 4-1 (4-0) | St. Gallen | 2-8 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 10-05-2026 | Lugano | 1-2 (0-0) | St. Gallen | 2-6 (2-3) | 2.10 | 3.70 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | D |
| SUI SL | 18-03-2026 | St. Gallen | 1-1 (1-0) | Lugano | 5-4 (4-1) | 1.95 | 3.50 | 3.60 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SUI SL | 27-11-2025 | Lugano | 1-3 (1-1) | St. Gallen | 4-3 (1-1) | 1.86 | 4.00 | 3.50 | W | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| SUI SL | 14-09-2025 | St. Gallen | 1-0 (1-0) | Lugano | 2-2 (1-0) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SUI SL | 13-04-2025 | Lugano | 1-1 (0-0) | St. Gallen | 7-9 (1-6) | 1.83 | 3.75 | 3.80 | D | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI SL | 06-02-2025 | St. Gallen | 2-1 (0-1) | Lugano | 7-0 (2-0) | 2.45 | 3.40 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| SUI SL | 01-09-2024 | Lugano | 1-1 (1-1) | St. Gallen | 7-2 (2-0) | 2.20 | 3.60 | 2.80 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI SL | 05-05-2024 | Lugano | 0-1 (0-1) | St. Gallen | 8-1 (4-1) | 2.10 | 3.60 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI SL | 10-03-2024 | St. Gallen | 2-3 (2-1) | Lugano | 4-6 (1-3) | 1.91 | 3.60 | 3.50 | L | 1.98 | 0.5 | 1.88 | L | O |
| SUI SL | 28-01-2024 | St. Gallen | 1-4 (0-1) | Lugano | 4-6 (1-2) | 1.70 | 3.60 | 5.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.98 | L | O |
| SUI SL | 29-07-2023 | Lugano | 1-0 (0-0) | St. Gallen | 2-5 (0-2) | 2.63 | 3.40 | 2.55 | L | 1.98 | 0 | 1.88 | L | U |
| SUI SL | 27-04-2023 | St. Gallen | 1-2 (1-0) | Lugano | 5-5 (2-1) | 1.91 | 3.75 | 3.60 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI SL | 10-04-2023 | Lugano | 1-1 (1-0) | St. Gallen | 2-9 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.63 | D | 1.93 | 0 | 1.93 | D | U |
| SUI SL | 16-10-2022 | St. Gallen | 1-1 (1-0) | Lugano | 4-7 (0-5) | 1.91 | 3.80 | 3.50 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI SL | 28-08-2022 | Lugano | 2-3 (1-2) | St. Gallen | 6-6 (3-5) | 2.45 | 3.50 | 2.63 | W | 1.85 | 0 | 2.00 | W | O |
| SUI Cup | 15-05-2022 | Lugano | 4-1 (2-1) | St. Gallen | 4-5 (2-2) | 3.00 | 3.25 | 2.38 | L | 2.20 | 0 | 1.70 | L | O |
| SUI SL | 24-04-2022 | St. Gallen | 3-0 (3-0) | Lugano | 6-4 (2-2) | 1.95 | 3.30 | 3.50 | W | 2.03 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 20-02-2022 | Lugano | 0-2 (0-1) | St. Gallen | 3-5 (1-2) | 2.30 | 3.50 | 3.10 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI SL | 12-12-2021 | St. Gallen | 1-1 (0-1) | Lugano | 5-3 (0-3) | 2.55 | 3.50 | 2.70 | D | 1.88 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| St. Gallen Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (9 games) 44% Home 0% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 22% Over 0% Draw 78% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | St. Gallen | 2-1 (1-0) | Servette | 2-4 (1-2) | 1.68 | 4.00 | 3.90 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 25-10-2026 | Young Boys | 2-0 (0-0) | St. Gallen | 8-3 (4-1) | 1.67 | 4.33 | 4.00 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-2 (0-1) | St. Gallen | 2-8 (1-5) | 5.50 | 5.50 | 1.30 | W | 1.90 | -1.5 | 1.90 | W | U |
| SUI SL | 11-10-2026 | St. Gallen | 1-0 (1-0) | Lausanne Sports | 6-8 (3-3) | 1.48 | 4.50 | 5.50 | W | 2.00 | 1/1.5 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Bruhl SG | 3-3 (1-1) | St. Gallen | - | D | ||||||||
| SUI SL | 20-09-2026 | Basel | 1-3 (1-1) | St. Gallen | 5-7 (2-2) | 2.20 | 4.00 | 2.63 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| SUI SL | 17-09-2026 | Lugano | 4-1 (4-0) | St. Gallen | 2-8 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 12-09-2026 | St. Gallen | 0-3 (0-2) | FC Sion | 10-2 (5-0) | 2.05 | 3.70 | 3.00 | L | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | Servette | 0-2 (0-1) | St. Gallen | 2-4 (1-3) | 2.15 | 3.70 | 2.75 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI SL | 03-09-2026 | Grasshopper | 2-0 (1-0) | St. Gallen | 7-14 (3-3) | 4.10 | 3.90 | 1.66 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 30-08-2026 | St. Gallen | 3-4 (0-1) | Thun | 6-1 (3-1) | 1.67 | 4.20 | 4.10 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | St. Gallen | 2-3 (2-2) | Nordsjaelland | 2-5 (0-3) | 2.70 | 3.60 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | O |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Nordsjaelland | 1-0 (1-0) | St. Gallen | 3-5 (1-2) | 1.91 | 3.75 | 3.30 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Thalwil | 0-3 (0-1) | St. Gallen | - | W | ||||||||
| UEFA ECL | 14-08-2026 | St. Gallen | 5-1 (2-1) | Sheriff Tiraspol | 6-3 (3-2) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | W | 1.85 | 1.5 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | St. Gallen | 2-2 (1-0) | Luzern | 6-9 (3-5) | 1.91 | 3.90 | 3.20 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Sheriff Tiraspol | 1-3 (0-0) | St. Gallen | 6-8 (3-6) | 3.50 | 3.40 | 1.95 | W | 1.83 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI SL | 02-08-2026 | Vaduz | 2-3 (1-1) | St. Gallen | 3-9 (2-3) | 2.45 | 3.60 | 2.40 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | O |
| UEFA EL | 31-07-2026 | Benfica | 5-0 (1-0) | St. Gallen | 9-2 (5-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | L | O |
| SUI SL | 26-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (0-0) | FC Zurich | 4-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.70 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| No Data |
| Lugano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 9 (90%) Draw 0 (0%) Lose 1 (10%) 3.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.1 goals Asian Handicap Odds (9 games) 78% Home 0% Draw 22% Away Over/Under Odds (9 games) 78% Over 0% Draw 22% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Lugano | 3-0 (3-0) | Kauno Zalgiris | 4-2 (3-0) | 1.18 | 5.75 | 15.00 | W | 1.88 | 2 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 01-11-2026 | Lugano | 2-1 (2-1) | Basel | 6-6 (3-4) | 1.45 | 4.75 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 25-10-2026 | Thun | 2-3 (1-1) | Lugano | 6-2 (2-0) | 4.33 | 4.10 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | W | O |
| UEFA ECL | 22-10-2026 | Getafe | 2-5 (1-3) | Lugano | 15-2 (6-2) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SUI Cup | 18-10-2026 | Pully Football | 0-4 (0-3) | Lugano | 1-6 (1-3) | W | ||||||||
| UEFA ECL | 15-10-2026 | Lugano | 3-2 (1-1) | Crvena Zvezda | 5-3 (3-2) | 2.20 | 3.25 | 2.90 | W | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 10-10-2026 | Lugano | 4-0 (1-0) | Luzern | 8-7 (5-1) | 1.57 | 4.33 | 4.75 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 02-10-2026 | Lugano | 1-3 (0-2) | Verona | 2-4 (1-3) | 2.55 | 3.50 | 2.30 | L | 2.00 | 0 | 1.80 | L | O |
| SUI SL | 20-09-2026 | Lausanne Sports | 0-4 (0-1) | Lugano | 1-6 (0-3) | 4.10 | 3.90 | 1.68 | W | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 17-09-2026 | Lugano | 4-1 (4-0) | St. Gallen | 2-8 (2-2) | 1.91 | 3.60 | 3.40 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 13-09-2026 | Lugano | 2-2 (1-2) | Young Boys | 4-4 (3-3) | 2.45 | 3.70 | 2.35 | D | 1.95 | 0 | 1.85 | D | O |
| SUI SL | 06-09-2026 | Basel | 1-3 (0-0) | Lugano | 1-7 (0-4) | 2.85 | 3.70 | 2.10 | W | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | W | O |
| SUI SL | 04-09-2026 | Lugano | 1-0 (0-0) | Servette | 11-3 (3-2) | 1.96 | 3.60 | 3.20 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| SUI SL | 30-08-2026 | FC Sion | 1-2 (0-1) | Lugano | 8-4 (5-3) | 2.15 | 3.60 | 2.90 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| UEFA ECL | 27-08-2026 | Maccabi Tel Aviv | 1-1 (0-0) | Lugano | 6-4 (3-1) | 2.55 | 3.30 | 2.50 | D | 1.93 | 0 | 1.88 | D | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Lugano | 2-1 (1-0) | Maccabi Tel Aviv | 0-4 | 1.90 | 3.40 | 3.70 | W | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Vader lattice Keogh | 1-10 (0-5) | Lugano | 1-8 (0-4) | W | ||||||||
| UEFA ECL | 14-08-2026 | NSI Runavik | 2-2 (1-0) | Lugano | 5-3 (4-0) | 8.00 | 5.25 | 1.29 | D | 1.80 | -1.5/2 | 2.00 | L | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | Lugano | 5-0 (2-0) | FC Zurich | 5-2 (4-1) | 1.45 | 4.33 | 5.50 | W | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| UEFA ECL | 07-08-2026 | Lugano | 2-0 (1-0) | NSI Runavik | 15-3 (5-0) | 1.20 | 5.50 | 10.00 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 22-11 | Away | FC Zurich | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Away | Thun | 20 Days |
| SUI SL | 05-12 | Home | Grasshopper | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 22-11 | Home | Grasshopper | 13 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | Baumit Jablonec | 18 Days |
| SUI SL | 28-11 | Away | Luzern | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.66 | 2.52 | 3.05 | 2.66 | 2.52 | 3.05 | 1.82 | 1/1.5 | 2.04 | 1.82 | 1/1.5 | 2.04 | 1.80 | 0 | 2.08 | 1.80 | 0 | 2.08 | |
| Initial | 2.21 | 3.95 | 2.66 | 2.21 | 3.95 | 2.66 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 1.99 | 3/3.5 | 1.87 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 | 2.02 | 0/0.5 | 1.86 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.75 | 2.50 | 3.10 | 2.75 | 2.50 | 3.20 | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | 1.78 | 0 | 2.03 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.80 | 2.65 | 2.30 | 4.00 | 2.60 | 1.95 | 3/3.5 | 1.85 | 1.98 | 3/3.5 | 1.83 | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.55 | 2.40 | 3.00 | 2.60 | 2.40 | 2.93 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.84 | 1/1.5 | 2.02 | 1.76 | 0 | 2.11 | 1.80 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.23 | 3.49 | 2.58 | 2.26 | 3.46 | 2.56 | 2.00 | 3/3.5 | 1.86 | 2.02 | 3/3.5 | 1.84 | 2.06 | 0/0.5 | 1.82 | 1.82 | 0 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.83 | 10 | 1.98 | Live | 1.83 | 10 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.7 | 1.4 | Goal | 3.3 |
| 1 | Loss | 1 | 1.6 | Loss | 1.1 |
| 12 | Shot(OT) | 14.3 | 12.4 | Shot(OT) | 15.6 |
| 4.3 | Corner | 4 | 6.9 | Corner | 4.3 |
| 1 | Yellow Card | 2 | 1.8 | Yellow Card | 2.4 |
| 14.5 | Fouls | 11.7 | 16.6 | Fouls | 11.9 |
| 54.7% | Possession | 50% | 48.6% | Possession | 51.9% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| St. Gallen ( 50 Matches) | Lugano ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 12 | 3 |
| HT-D / FT-W | 3 | 9 | 6 | 7 |
| HT-L / FT-W | 3 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-D | 2 | 2 | 3 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 0 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 1 | 3 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 1 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-L | 7 | 3 | 1 | 3 |
Servette
FC Zurich
Thun
Basel