ทีเด็ดบอล Servette vs FC Zurich
‹ คู่ก่อนหน้าZenit St. Petersburg vs Rostov FK · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 265 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Thun vs Basel · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Switzerland Super League
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Servetteเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8🌀กองกลางเสียการครองบอล44%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่าคู่ที่ 265 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล66.0พลังทีม68.3ServetteFC Zurichใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ65% @1.8535% @3.56สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.99
FC Zurichทีมเยือน · อันดับ #4 · 20 แต้ม🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
David Datro FofanaFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7VS1⚽
Philippe Paulin KenyFW · 27 ปี£3Mคะแนน 6.42⚽
✓ ชนะ
Kingstone MutandwaFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6VS2🧤
Silas HuberGK · 21 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Jesper KarlssonFW · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5VS3🎯
Bledian KrasniqiMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1Servette ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม66.7พลังที่แท้จริง66.0พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+2.3FC Zurich นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 26%พลังทีม65.6พลังที่แท้จริง68.3พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัวพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านServetteต่อ 0.5 @1.87พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Servetteดาวเด่น 1
£4MFofanaดาวเด่น 2
£4MMutandwaดาวเด่น 3
£3MKarlssonการ์ดยิงดุ🔥10.8Servetteการ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Zurichการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนFC Zurichรอง 0.5 @1.99แนวรุก🔥14.4 vs 10.8FC Zurichกองกลาง🎯53% vs 44%FC Zurichการ์ดรับหลวม🕳️7.8Servetteการ์ดยิงดุ🔥14.4FC Zurichการ์ดได้ราคา💰7/10FC Zurichการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3 @1.88พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.4ลูก/นัดการ์ด 8 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3 @1.96ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Servetteเจ้าบ้าน · อันดับ #6 · 16 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ10.8
🌀กองกลางเสียการครองบอล44%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 265 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่720พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 51% ★สมดุล66.0พลังทีม68.3
ServetteFC Zurich
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
65% @1.8535% @3.56
สูง/ต่ำ 3 สูง 1.88 · ต่ำ 1.96แฮนดิแคป 0.5 เจ้าบ้าน 1.87 · เยือน 1.99
FC Zurichทีมเยือน · อันดับ #4 · 20 แต้ม🔥แนวรุกไฟ14.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส11.4
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
David Datro FofanaFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.7
VS
✓ ชนะ
David Datro FofanaFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.71⚽
Philippe Paulin KenyFW · 27 ปี£3Mคะแนน 6.4

Philippe Paulin KenyFW · 27 ปี£3Mคะแนน 6.42⚽
✓ ชนะ
Kingstone MutandwaFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.6
VS
✓ ชนะ
Kingstone MutandwaFW · 23 ปี£4Mคะแนน 6.62🧤
Silas HuberGK · 21 ปี£2Mคะแนน 6.2

Silas HuberGK · 21 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Jesper KarlssonFW · 28 ปี£3Mคะแนน 6.5
VS
✓ ชนะ
Jesper KarlssonFW · 28 ปี£3Mคะแนน 6.53🎯
Bledian KrasniqiMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1

Bledian KrasniqiMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1Servette ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม66.7
พลังที่แท้จริง66.0
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+2.3
FC Zurich นำ 2.3 · ตลาดให้เต็ง 26%
พลังทีม65.6
พลังที่แท้จริง68.3
พลังโค้ช×1.04▲ ดึงพลังได้เกินตัว
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านServette
ต่อ 0.5 @1.87
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรับ🛡️7.8 vs 11.4Servette
ดาวเด่น 1
£4MFofana
£4MFofanaดาวเด่น 2
£4MMutandwa
£4MMutandwaดาวเด่น 3
£3MKarlsson
£3MKarlssonการ์ดยิงดุ🔥10.8Servette
การ์ดรับหลวม🕳️11.4FC Zurich
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนFC Zurich
รอง 0.5 @1.99
แนวรุก🔥14.4 vs 10.8FC Zurich
กองกลาง🎯53% vs 44%FC Zurich
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Servette
การ์ดยิงดุ🔥14.4FC Zurich
การ์ดได้ราคา💰7/10FC Zurich
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3 @1.88
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥10.8 · 14.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.7เส้น 3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.8·2.4ลูก/นัด
การ์ด 8 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3 @1.96
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Servette = วงกลม · FC Zurich = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Servetteตัวจริงที่คาดว่าจะลง
FC Zurichตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Gertmonas E.6.2
14Njoh L.6.2
34T.Allix5.8RS4Rouiller S.5.7
17Mendes H.6.0
20Simo J.5.8
6Pedro Naressi6.1
21Karlsson J.6.5LT36Lopes T.5.9
22M.Lambourde6.0
7Mutandwa K.6.6
1S.Huber6.2
44Walker S.5.8SL21Schodler L.5.8
2Kamberi L.5.9LD47Lichtenstein D.5.8
BV23Berisha V.5.8
11U.Emmanuel6.1
7Krasniqi B.6.1
38M.Reichmuth5.9
17Spadanuda K.5.9
19Keny P. P.6.4Servette4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
FC Zurich4-1-4-1เน้นกลาง ตั้งรับแน่นแผงกลางห้าคน ปิดพื้นที่ตรงกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Servette vs แนวรุก FC Zurich
4vs123.7 – 6.4 คะแนน
Servette คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs530.3 – 29.7 คะแนน
Servette คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Servette vs แนวรับ FC Zurich
1vs46.6 – 23.3 คะแนน
FC Zurich คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Servette คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Servette vs FC Zurich
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านServette ต่อ 0.5 @1.87การ์ด 7 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3 @1.88การ์ด 8 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงFC Zurich +2.366.0 vs 68.3
🃏ศึกดาวเด่นServette ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งServetteโอกาสชนะ 49%
🛡️พิศดารติด 5 แผน1 · 2 · 7 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Servette · บิลหลัก 1X2 @1.85
ความเสี่ยงของบิล51%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Servette ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.85 · ควรเป็น @1.86 (-1%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Servette 23 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Servette ต่อ 0.5
ได้ 49%เสีย 51%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Servette · คาดสกอร์ 2.0 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Servette ชนะ 1 ลูก21%
Servette ชนะ 2 ลูก15%
Servette ชนะ 3 ลูกขึ้นไป13%
เสมอ24%
FC Zurich ชนะ 1 ลูก13%
FC Zurich ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
Servette ชนะ49%
Servette ไม่แพ้73%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
Servette คลีนชีท17%
FC Zurich ยิงไม่ได้14%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Servette ไม่แพ้73%
FC Zurich ไม่แพ้51%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)89%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)72%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)52%
ยิงได้ทั้งคู่72%
ต่ำ 2.528%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-18%2-18%1-27%2-27%3-15%3-25%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Servette)
- โอกาส Servette ชนะ 49% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 73%
- Servette ยิงเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
- FC Zurich เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- เจอกันล่าสุด Servette ชนะ 3 นัด
🚫 ตัวค้าน
- FC Zurich ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
- เจอกันล่าสุด FC Zurich เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Servette ไหลขึ้นจาก @1.65 (เงินไหลออก)
- โอกาส FC Zurich ชนะ 27%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Servette
พ2-3พ1-2ช3-0ช4-0ช2-1พ1-2
FC Zurich
ส1-1ช3-1ช4-2พ0-2ช2-1ช5-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Servetteยิง 1.8 · เสีย 1.3 ต่อนัด
FC Zurichยิง 2.4 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Servette
3.1ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 18
FC Zurich
4.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 24
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Servette
29%ออกสูง
สูง 2ต่ำ 5
FC Zurich
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Servette
50%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 4
FC Zurich
70%ได้ราคา
ได้ราคา 7คืนทุน 1เสียราคา 2
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Servette ชนะ 4เสมอ 2FC Zurich ชนะ 2
- 01-08-2026FC Zurich2 - 1Servette
- 16-05-2026FC Zurich0 - 2Servette
- 08-03-2026Servette2 - 1FC Zurich
- 18-01-2026Servette1 - 1FC Zurich
- 13-09-2025FC Zurich2 - 1Servette
- 09-03-2025FC Zurich1 - 3Servette
- 10-11-2024Servette1 - 1FC Zurich
- 27-10-2024FC Zurich1 - 3Servette
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Servette@1.65 → @1.85▲ 12.3%
เสมอ@4.02 → @3.70▼ 7.8%
ทีมเยือน FC Zurich@4.11 → @3.56▼ 13.4%
คู่อื่นใน Super League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-1-4-1)
Servette
1Gertmonas E.
14Njoh L.
34T.Allix
4Rouiller S.
17Mendes H.
20Simo J.
6Pedro Naressi
21Karlsson J.
36Lopes T.
22M.Lambourde
7Mutandwa K.
FC Zurich
19Keny P. P.
17Spadanuda K.
38M.Reichmuth
7Krasniqi B.
11U.Emmanuel
23Berisha V.
47Lichtenstein D.
2Kamberi L.
21Schodler L.
44Walker S.
1S.Huber
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.57 | 4.20 | 4.00 | 1.78 | 3 | 1.94 | 1.88 | 0.5/1 | 1.90 | |
| Live | 1.83 | 3.75 | 3.23 | 1.79 | 3 | 1.93 | 1.83 | 0.5 | 1.95 | ||
| Crown | Initial | 1.68 | 4.25 | 4.05 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.87 | 3.95 | 3.45 | 1.88 | 3 | 1.98 | 1.87 | 0.5 | 2.01 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | |
| Live | 1.81 | 3.70 | 3.90 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.10 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.89 | 0.5/1 | 1.92 | |
| Live | 1.86 | 3.60 | 3.70 | 1.88 | 3 | 1.93 | 1.86 | 0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 1.65 | 4.00 | 4.20 | 1.81 | 3 | 1.99 | 1.85 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.83 | 3.75 | 3.50 | 1.86 | 3 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.70 | 4.00 | 4.20 | 1.85 | 3 | 2.01 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.90 | 3.80 | 3.45 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.90 | 0.5 | 1.99 | ||
| 10BET | Initial | 1.63 | 4.10 | 4.30 | 1.74 | 3 | 1.94 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | |
| Live | 1.80 | 3.95 | 3.80 | 1.77 | 3 | 2.00 | 1.80 | 0.5 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 1.70 | 4.00 | 4.20 | 1.85 | 3 | 2.01 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.90 | 3.80 | 3.45 | 1.91 | 3 | 1.96 | 1.90 | 0.5 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 1.65 | 3.80 | 3.95 | 1.81 | 3 | 2.05 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | |
| Live | 1.88 | 3.46 | 3.33 | 1.91 | 3 | 1.95 | 1.88 | 0.5 | 2.00 | ||
| wewbet | Initial | 1.69 | 3.78 | 3.85 | 2.03 | 3/3.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5/1 | 2.01 | |
| Live | 1.89 | 3.80 | 3.52 | 1.88 | 3 | 2.00 | 1.89 | 0.5 | 2.01 | ||
| 18Bet | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.20 | 1.93 | 3/3.5 | 1.81 | 1.81 | 0.5/1 | 1.94 | |
| Live | 1.85 | 3.90 | 3.80 | 1.85 | 3 | 1.93 | 1.85 | 0.5 | 1.94 | ||
| pinnacle | Initial | 1.56 | 4.56 | 4.86 | 1.82 | 3/3.5 | 1.99 | 1.91 | 1 | 1.91 | |
| Live | 1.90 | 4.00 | 3.80 | 1.89 | 3 | 1.98 | 1.91 | 0.5 | 1.98 | ||
| Willhill | Initial | 1.65 | 3.90 | 4.40 | 2.25 | 3.5 | 1.60 | 1.80 | 0.5/1 | 1.91 | |
| Live | 1.85 | 3.60 | 3.60 | 2.30 | 3.5 | 1.55 | 1.83 | 0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 1.65 | 4.10 | 4.40 | 2.20 | 3.5 | 1.63 | 2.05 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.90 | 3.80 | 3.70 | 2.30 | 3.5 | 1.57 | 1.90 | 0.5 | 1.90 | ||
| 1xBet | Initial | 1.67 | 4.20 | 4.44 | 2.18 | 3.5 | 1.65 | 2.55 | 1.5 | 1.45 | |
| Live | 1.82 | 3.84 | 3.84 | 2.05 | 3/3.5 | 1.72 | 1.95 | 0.5/1 | 1.69 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI SL-6] Servette | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 5 | 1 | 6 | 17 | 16 | 16 | 6 | 41.7% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | 10 | 6 | 50.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 10 | 6 | 8 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 8 | 12 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 5 | 3 | 9 | 7 | 17 | 3 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 8 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 4 | 8 | 4 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% |
| [SUI SL-4] FC Zurich | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 6 | 2 | 4 | 25 | 26 | 20 | 4 | 50.0% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 11 | 12 | 4 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 15 | 8 | 7 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 16 | 10 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 3 | 5 | 9 | 11 | 15 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 4 | 0 | 2 | 6 | 4 | 12 | 3 | 66.7% |
| Away Field | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 11 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Servette Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 30% Home 10% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-08-2026 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Servette | 4-7 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.96 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 16-05-2026 | FC Zurich | 0-2 (0-1) | Servette | 6-8 (4-6) | 3.10 | 3.60 | 2.01 | W | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 08-03-2026 | Servette | 2-1 (1-0) | FC Zurich | 5-7 (2-5) | 1.53 | 4.00 | 5.25 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | O |
| SUI SL | 18-01-2026 | Servette | 1-1 (1-1) | FC Zurich | 9-2 (4-0) | 1.80 | 3.80 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI SL | 13-09-2025 | FC Zurich | 2-1 (2-0) | Servette | 3-11 (1-3) | 2.25 | 3.50 | 2.75 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | D |
| SUI SL | 09-03-2025 | FC Zurich | 1-3 (0-2) | Servette | 9-2 (2-2) | 2.75 | 3.50 | 2.38 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | O |
| SUI SL | 10-11-2024 | Servette | 1-1 (1-1) | FC Zurich | 8-3 (3-0) | 1.83 | 3.75 | 3.60 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SUI SL | 27-10-2024 | FC Zurich | 1-3 (0-1) | Servette | 6-4 (2-2) | 2.40 | 3.50 | 2.75 | W | 1.80 | 0 | 2.05 | W | O |
| SUI SL | 16-05-2024 | FC Zurich | 2-1 (0-1) | Servette | 3-3 (2-1) | 2.63 | 3.40 | 2.50 | L | 2.00 | 0 | 1.85 | L | O |
| SUI SL | 07-04-2024 | Servette | 0-1 (0-1) | FC Zurich | 9-5 (2-2) | 1.85 | 3.60 | 3.80 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| SUI SL | 05-11-2023 | FC Zurich | 0-2 (0-1) | Servette | 7-5 (2-4) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.88 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SUI SL | 30-07-2023 | Servette | 2-2 (0-1) | FC Zurich | 4-6 (1-3) | 1.80 | 3.60 | 4.33 | D | 1.80 | 0.5 | 2.05 | L | O |
| SUI SL | 27-04-2023 | Servette | 4-0 (2-0) | FC Zurich | 12-2 (6-2) | 2.38 | 3.40 | 2.88 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SUI SL | 05-03-2023 | FC Zurich | 1-1 (0-0) | Servette | 4-9 (1-9) | 1.91 | 3.40 | 4.20 | D | 1.65 | 0/0.5 | 2.30 | W | U |
| SUI SL | 13-11-2022 | FC Zurich | 4-1 (1-0) | Servette | 5-6 (4-2) | 2.20 | 3.40 | 3.00 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| SUI SL | 11-09-2022 | Servette | 3-2 (2-1) | FC Zurich | 2-3 (0-3) | 2.05 | 3.40 | 3.60 | W | 1.78 | 0/0.5 | 2.10 | W | O |
| SUI SL | 10-04-2022 | Servette | 1-0 (1-0) | FC Zurich | 1-5 | 2.75 | 3.60 | 2.38 | W | 1.93 | 0 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 30-01-2022 | FC Zurich | 1-0 (0-0) | Servette | 2-4 (1-1) | 1.95 | 3.50 | 3.30 | L | 2.03 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SUI SL | 07-11-2021 | Servette | 1-2 (0-2) | FC Zurich | 5-0 (2-0) | 2.25 | 3.50 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | L | D |
| SUI SL | 22-09-2021 | FC Zurich | 2-2 (0-1) | Servette | 3-4 (3-2) | 2.38 | 3.60 | 2.75 | D | 2.10 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Servette Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 25% Over 13% Draw 63% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | St. Gallen | 2-1 (1-0) | Servette | 2-4 (1-2) | 1.68 | 4.00 | 3.90 | L | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SUI SL | 24-10-2026 | Servette | 2-1 (1-0) | Vaduz | 6-6 (0-1) | 1.75 | 3.90 | 3.90 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Rotkreuz | 0-4 (0-2) | Servette | - | W | ||||||||
| SUI SL | 10-10-2026 | Servette | 3-0 (2-0) | FC Sion | 5-5 (2-2) | 2.50 | 3.60 | 2.45 | W | 1.93 | 0 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 02-10-2026 | FC Annecy | 2-1 (0-0) | Servette | - | L | ||||||||
| SUI SL | 19-09-2026 | Young Boys | 3-2 (1-2) | Servette | 10-6 (5-3) | 1.61 | 4.33 | 4.20 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SUI SL | 17-09-2026 | Thun | 2-4 (1-2) | Servette | 7-5 (1-2) | 2.65 | 3.60 | 2.35 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| SUI SL | 13-09-2026 | Lausanne Sports | 0-1 (0-0) | Servette | 12-2 (4-1) | 3.00 | 3.60 | 2.05 | W | 1.95 | 0/-0.5 | 1.85 | W | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | Servette | 0-2 (0-1) | St. Gallen | 2-4 (1-3) | 2.15 | 3.70 | 2.75 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 04-09-2026 | Lugano | 1-0 (0-0) | Servette | 11-3 (3-2) | 1.96 | 3.60 | 3.20 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI SL | 29-08-2026 | Servette | 1-1 (1-1) | Luzern | 13-1 (3-0) | 1.95 | 3.75 | 3.30 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SUI Cup | 15-08-2026 | Bavois | 0-7 (0-5) | Servette | 5-7 (2-5) | 21.00 | 7.50 | 1.09 | W | 1.85 | -2.5 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | Servette | 2-1 (1-1) | Grasshopper | 7-5 (4-2) | 1.51 | 3.90 | 5.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | D | O |
| SUI SL | 01-08-2026 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Servette | 4-7 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.96 | L | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 25-07-2026 | Servette | 0-1 (0-0) | Basel | 11-5 (3-2) | 2.75 | 3.60 | 2.25 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Servette | 1-0 (1-0) | Saint Etienne | 2-0 | 2.00 | 3.75 | 2.90 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-07-2026 | Lyon | 2-1 (1-1) | Servette | 3-2 (2-0) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | L | 1.80 | 1/1.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Servette | 1-2 (0-0) | Etoile Carouge | - | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 08-07-2026 | Servette | 2-0 (0-0) | Stade Ouchy | - | 2.00 | 3.60 | 3.00 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | Servette | 1-1 (0-1) | Stade Nyonnais | - | 1.25 | 5.00 | 9.00 | D | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| No Data |
| FC Zurich Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 2 (20%) Lose 2 (20%) 2.4 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 10% Draw 20% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | Young Boys | 3-5 (3-2) | FC Zurich | 8-6 (5-1) | 1.27 | 5.50 | 7.50 | W | 1.95 | 1.5/2 | 1.85 | W | O |
| SUI SL | 24-10-2026 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Luzern | 2-9 (2-2) | 2.40 | 3.90 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | U |
| SUI Cup | 18-10-2026 | Aarau | 2-0 (0-0) | FC Zurich | 6-11 (4-3) | 4.10 | 3.70 | 1.67 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | U |
| SUI SL | 10-10-2026 | FC Zurich | 4-2 (2-1) | Thun | 5-6 (2-5) | 2.70 | 3.80 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 25-09-2026 | FC Zurich | 3-1 (2-1) | Neuchatel Xamax | 5-3 (2-3) | 1.44 | 5.00 | 4.50 | W | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 19-09-2026 | FC Sion | 1-1 (1-1) | FC Zurich | 5-5 (3-2) | 1.41 | 4.50 | 6.25 | D | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 13-09-2026 | FC Zurich | 2-1 (0-1) | Vaduz | 7-2 (2-0) | 2.25 | 3.60 | 2.65 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | Grasshopper | 2-2 (0-0) | FC Zurich | 8-4 (7-1) | 2.30 | 3.60 | 2.70 | D | 1.78 | 0 | 2.03 | D | O |
| SUI SL | 02-09-2026 | FC Zurich | 2-4 (1-2) | Young Boys | 3-3 (1-2) | 5.00 | 4.50 | 1.51 | L | 1.88 | -1 | 1.93 | L | O |
| SUI SL | 29-08-2026 | Lausanne Sports | 2-3 (1-0) | FC Zurich | 6-6 (3-2) | 1.75 | 3.90 | 4.00 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | O |
| SUI SL | 23-08-2026 | FC Zurich | 1-2 (1-0) | Basel | 4-6 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 2.05 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | D |
| SUI Cup | 15-08-2026 | FC Tuggen | 1-2 (0-1) | FC Zurich | - | W | ||||||||
| SUI SL | 09-08-2026 | Lugano | 5-0 (2-0) | FC Zurich | 5-2 (4-1) | 1.45 | 4.33 | 5.50 | L | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 01-08-2026 | FC Zurich | 2-1 (1-0) | Servette | 4-7 (2-2) | 3.20 | 3.60 | 1.96 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | O |
| SUI SL | 26-07-2026 | St. Gallen | 2-1 (0-0) | FC Zurich | 4-4 (1-3) | 1.80 | 4.00 | 3.70 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | FC Zurich | 2-3 (2-1) | Greuther Furth | 4-3 (3-0) | 2.40 | 3.60 | 2.40 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 11-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Stade Ouchy | - | L | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | FC Zurich | 1-2 (0-1) | Sochaux | - | L | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | FC Zurich | 2-3 (1-0) | Kriens | - | 1.40 | 4.50 | 5.50 | L | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 27-06-2026 | Thalwil | 4-6 (2-2) | FC Zurich | 3-7 (0-6) | 13.00 | 8.00 | 1.13 | W | 1.83 | -2.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 22-11 | Away | FC Sion | 13 Days |
| SUI SL | 28-11 | Home | Lausanne Sports | 20 Days |
| SUI SL | 05-12 | Away | Basel | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 22-11 | Home | St. Gallen | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Away | Vaduz | 20 Days |
| SUI SL | 05-12 | Home | Lugano | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.19 | 2.49 | 4.15 | 2.31 | 2.46 | 3.85 | 1.87 | 1/1.5 | 1.99 | 1.88 | 1/1.5 | 1.98 | 1.78 | 0/0.5 | 2.11 | 1.92 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Initial | 1.68 | 4.25 | 4.05 | 1.87 | 3.95 | 3.45 | 1.82 | 3 | 2.04 | 1.88 | 3 | 1.98 | 1.90 | 0.5/1 | 1.98 | 1.87 | 0.5 | 2.01 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.20 | 2.50 | 4.50 | 2.30 | 2.50 | 4.00 | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 1.62 | 4.00 | 4.33 | 1.81 | 3.70 | 3.90 | 1.80 | 3 | 2.00 | 1.85 | 3 | 1.95 | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | 1.85 | 0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.08 | 2.44 | 3.98 | 2.29 | 2.36 | 3.55 | 1.87 | 1/1.5 | 1.99 | 1.94 | 1/1.5 | 1.92 | 1.82 | 0/0.5 | 2.04 | 2.01 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Initial | 1.65 | 3.80 | 3.95 | 1.88 | 3.46 | 3.33 | 1.81 | 3 | 2.05 | 1.91 | 3 | 1.95 | 1.92 | 0.5/1 | 1.96 | 1.88 | 0.5 | 2.00 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Live | 1.80 | 10.5 | 2.00 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2.3 | Goal | 2.3 | 1.8 | Goal | 2.4 |
| 1 | Loss | 2 | 1.3 | Loss | 1.9 |
| 11 | Shot(OT) | 21.3 | 15.5 | Shot(OT) | 14.9 |
| 5 | Corner | 6.3 | 4.1 | Corner | 5.4 |
| 3 | Yellow Card | 2.3 | 2.9 | Yellow Card | 1.7 |
| 15.5 | Fouls | 6 | 13 | Fouls | 9.4 |
| 48% | Possession | 58% | 43.5% | Possession | 53.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Servette ( 50 Matches) | FC Zurich ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 7 | 4 | 6 | 2 |
| HT-D / FT-W | 3 | 3 | 1 | 2 |
| HT-L / FT-W | 0 | 1 | 4 | 2 |
| HT-W / FT-D | 1 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-D | 5 | 2 | 0 | 5 |
| HT-L / FT-D | 2 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 2 | 3 | 2 |
| HT-D / FT-L | 3 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-L | 4 | 7 | 5 | 7 |
St. Gallen
Lugano
Thun
Basel