ทีเด็ดบอล Thun vs Basel
‹ คู่ก่อนหน้าServette vs FC Zurich · อา. 8 พ.ย. 22:30 น. คู่ที่ 266 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Iraklis vs Panathinaikos · อา. 8 พ.ย. 22:30 น.
Switzerland Super League
🕒 08-11-2026 22:30 น.
Thunเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 266 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม65.5พลังทีม65.4ThunBaselใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1042% @2.85สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.98
Baselทีมเยือน · อันดับ #7 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🧤
Niklas SteffenGK · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4VS1🎯
✓ ชนะ
MetinhoMF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02⚽
Riccardo BraschiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3VS2🛡️
✓ ชนะ
Flavius DaniliucDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.83🎯
Mattias KaitMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2VS3⚽
✓ ชนะ
Philip OteleFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7Basel ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม66.2พลังที่แท้จริง65.5พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน0.0พลังเท่ากันพลังทีม69.6พลังที่แท้จริง65.4พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านThunต่อ 0/0.5 @1.88พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Thunแนวรับ🛡️12.0 vs 15.0Thunการ์ดยิงดุ🔥11.4Thunการ์ดรับหลวม🕳️15.0Baselการ์ด 5 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนBaselรอง 0/0.5 @1.98พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯55% vs 50%Baselดาวเด่น 1
£8MMetinhoดาวเด่น 2
£5MDaniliucดาวเด่น 3
£4MOteleการ์ดรับหลวม🕳️12.0Thunการ์ดยิงดุ🔥10.2Baselการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Baselการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.97พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️12.0 · 15.0รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3.5การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.7ลูก/นัดการ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.5ลูก/นัดการ์ด 12 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.84ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Thunเจ้าบ้าน · อันดับ #9 · 13 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส12.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 266 / 35122:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน23พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน37พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2022พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 52% ★ราคาคุ้ม65.5พลังทีม65.4
ThunBasel
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1042% @2.85
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.97 · ต่ำ 1.84แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.98
Baselทีมเยือน · อันดับ #7 · 14 แต้ม🔥แนวรุกไฟ10.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี55%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส15.0
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🧤
Niklas SteffenGK · 25 ปี£3Mคะแนน 6.4
VS
Niklas SteffenGK · 25 ปี£3Mคะแนน 6.41🎯
✓ ชนะ
MetinhoMF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.0
✓ ชนะ
MetinhoMF · 23 ปี£8Mคะแนน 7.02⚽
Riccardo BraschiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.3
VS
Riccardo BraschiFW · 20 ปี£2Mคะแนน 6.32🛡️
✓ ชนะ
Flavius DaniliucDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.8
✓ ชนะ
Flavius DaniliucDF · 25 ปี£5Mคะแนน 6.83🎯
Mattias KaitMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.2
VS
Mattias KaitMF · 28 ปี£2Mคะแนน 6.23⚽
✓ ชนะ
Philip OteleFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7
✓ ชนะ
Philip OteleFW · 27 ปี£4Mคะแนน 6.7Basel ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม66.2
พลังที่แท้จริง65.5
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน0.0
พลังเท่ากัน
พลังทีม69.6
พลังที่แท้จริง65.4
พลังโค้ช×0.94▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านThun
ต่อ 0/0.5 @1.88
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 10.2Thun
แนวรับ🛡️12.0 vs 15.0Thun
การ์ดยิงดุ🔥11.4Thun
การ์ดรับหลวม🕳️15.0Basel
การ์ด 5 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนBasel
รอง 0/0.5 @1.98
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯55% vs 50%Basel
ดาวเด่น 1
£8MMetinho
£8MMetinhoดาวเด่น 2
£5MDaniliuc
£5MDaniliucดาวเด่น 3
£4MOtele
£4MOteleการ์ดรับหลวม🕳️12.0Thun
การ์ดยิงดุ🔥10.2Basel
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6Basel
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.97
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 10.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️12.0 · 15.0รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~4.1เส้น 3.5
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·1.7ลูก/นัด
การ์ดเสียทั้งคู่🥅2.0·2.5ลูก/นัด
การ์ด 12 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.84
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Thun = วงกลม · Basel = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Thunตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Baselตัวจริงที่คาดว่าจะลง
1Steffen N.6.4MO2Mambwa O.6.1
23Burki M.5.7
19Bamert J.6.1
47Fehr F.6.2
30Maier N.5.8
14Kait M.6.2
16J.Roth6.0
70Reichmuth N.6.1
96Labeau B.5.9
9Dursun F.5.9
1Omlin J.6.0
29M.Cisse5.9
24Daniliuc F.6.8
4Omeragic B.6.4
22Michelin C.5.9
44Harder J.6.3
5Metinho7.0
11Olaigbe K.6.7
8L.Małachowski Thorell6.1
7Otele P.6.7
9Celar Z.6.0Thun4-4-2สมดุลรับ-รุกเท่ากัน กองหน้าคู่ เล่นริมเส้น
Basel4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Thun vs แนวรุก Basel
4vs124.0 – 6.0 คะแนน
Thun คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
4vs524.0 – 32.7 คะแนน
Basel คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Thun vs แนวรับ Basel
2vs411.7 – 25.0 คะแนน
Basel คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม แผนสองทีมไม่สุดทางใดทางหนึ่ง เกมค่อนข้างสมดุล · Basel คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Thun vs Basel
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนBasel รอง 0/0.5 @1.98การ์ด 9 : 5 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.97การ์ด 12 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงเท่ากัน65.5 vs 65.4
🃏ศึกดาวเด่นBasel ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งThunโอกาสชนะ 44%
🛡️พิศดารติด 9 แผน1 · 2 · 3 · 7 · 17a · 20 · 22 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Thun · บิลหลัก 1X2 @2.10
ความเสี่ยงของบิล52%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Thun ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.10 · ควรเป็น @1.94 (+8%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Thun 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Thun ต่อ 0/0.5
ได้ 48%เสียครึ่ง 23%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 29%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Thun · คาดสกอร์ 2.4 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Thun ชนะ 1 ลูก18%
Thun ชนะ 2 ลูก14%
Thun ชนะ 3 ลูกขึ้นไป16%
เสมอ23%
Basel ชนะ 1 ลูก15%
Basel ชนะ 2 ลูกขึ้นไป15%
สรุป
Thun ชนะ48%
Thun ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป29%
Thun คลีนชีท17%
Basel ยิงไม่ได้9%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Thun ไม่แพ้70%
Basel ไม่แพ้52%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)92%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)78%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)59%
ยิงได้ทั้งคู่75%
ต่ำ 2.522%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-18%2-27%1-17%3-16%1-26%3-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Thun)
- โอกาส Thun ชนะ 48% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
- ราคา @2.10 สูงกว่าที่ควรเป็น @1.94 (คุ้มกว่า 8%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 48% มากกว่าตลาด (44%)
- Thun ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Basel เสียเฉลี่ย 2.5 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Basel เคยชนะ 4 นัด
- โอกาส Basel ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Thun
พ0-1ส1-1พ0-1พ2-3ช5-4ช3-1
Basel
พ1-3พ3-7พ0-3ช3-0ส0-0พ1-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Thunยิง 1.9 · เสีย 2.0 ต่อนัด
Baselยิง 1.7 · เสีย 2.5 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Thun
3.9ลูก/นัด
ครึ่งแรก 16ครึ่งหลัง 23
Basel
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 20
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thun
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Basel
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Thun
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
Basel
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Thun ชนะ 3เสมอ 1Basel ชนะ 4
- 09-08-2026Basel4 - 2Thun
- 03-05-2026Basel3 - 1Thun
- 19-04-2026Thun3 - 1Basel
- 01-02-2026Basel1 - 2Thun
- 13-09-2025Thun1 - 3Basel
- 11-01-2025Basel2 - 0Thun
- 27-06-2021Basel2 - 3Thun
- 09-01-2021Basel2 - 2Thun
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Thun@2.05 → @2.10▲ 2.1%
เสมอ@3.89 → @3.841.3%
ทีมเยือน Basel@2.83 → @2.850.7%
คู่อื่นใน Super League 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-4-2 / 4-2-3-1)
Thun
1Steffen N.
2Mambwa O.
23Burki M.
19Bamert J.
47Fehr F.
30Maier N.
14Kait M.
16J.Roth
70Reichmuth N.
96Labeau B.
9Dursun F.
Basel
9Celar Z.
7Otele P.
8L.Małachowski Thorell
11Olaigbe K.
5Metinho
44Harder J.
22Michelin C.
4Omeragic B.
24Daniliuc F.
29M.Cisse
1Omlin J.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.04 | 3.98 | 2.63 | 1.94 | 3.5 | 1.78 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.06 | 3.85 | 2.62 | 1.94 | 3.5 | 1.78 | 1.84 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Crown | Initial | 2.09 | 4.10 | 2.81 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.12 | 4.00 | 2.81 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.90 | 2.85 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.05 | 4.00 | 3.00 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | ||
| Easybet | Initial | 2.08 | 3.80 | 2.90 | 1.98 | 3.5 | 1.82 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.13 | 3.80 | 2.90 | 1.98 | 3.5 | 1.82 | 1.86 | 0/0.5 | 1.96 | ||
| Vcbet | Initial | 2.05 | 3.90 | 2.88 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.05 | 3.90 | 2.88 | 1.97 | 3.5 | 1.83 | 1.85 | 0/0.5 | 1.94 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.06 | 3.80 | 2.83 | 2.02 | 3.5 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.13 | 3.85 | 2.86 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| 10BET | Initial | 2.15 | 3.75 | 2.80 | 1.90 | 3.5 | 1.77 | 1.85 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.10 | 3.95 | 2.90 | 2.00 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| 12BET | Initial | 2.06 | 3.80 | 2.83 | 2.02 | 3.5 | 1.84 | 1.90 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.13 | 3.85 | 2.86 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Sbobet | Initial | 2.02 | 3.67 | 2.82 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | |
| Live | 2.12 | 3.52 | 2.73 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| wewbet | Initial | 2.20 | 3.69 | 2.55 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.99 | 0/0.5 | 1.89 | |
| Live | 2.12 | 3.94 | 2.85 | 2.01 | 3.5 | 1.87 | 1.90 | 0/0.5 | 2.00 | ||
| 18Bet | Initial | 2.15 | 3.80 | 2.80 | 1.98 | 3.5 | 1.78 | 1.92 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.10 | 3.90 | 3.00 | 1.97 | 3.5 | 1.82 | 1.86 | 0/0.5 | 1.92 | ||
| pinnacle | Initial | 2.21 | 3.88 | 2.87 | 1.92 | 3.5 | 1.88 | 1.95 | 0/0.5 | 1.87 | |
| Live | 2.15 | 4.02 | 3.10 | 2.02 | 3.5 | 1.85 | 1.90 | 0/0.5 | 1.99 | ||
| Willhill | Initial | 2.10 | 3.70 | 2.90 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | |
| Live | 2.10 | 3.70 | 2.90 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.80 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| Interwetten | Initial | 2.15 | 3.90 | 3.00 | 1.95 | 3.5 | 1.83 | 2.15 | 0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.15 | 3.90 | 3.00 | 1.95 | 3.5 | 1.83 | 2.15 | 0.5 | 1.70 | ||
| 1xBet | Initial | 2.22 | 3.85 | 2.85 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.67 | 0 | 2.15 | |
| Live | 2.10 | 3.86 | 2.99 | 1.94 | 3.5 | 1.80 | 1.82 | 0/0.5 | 1.91 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.85 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.95 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SUI SL-9] Thun | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 1 | 7 | 24 | 34 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 4 | 14 | 1 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 4 | 0 | 3 | 20 | 20 | 12 | 2 | 57.1% |
| Last 6 | 6 | 2 | 0 | 4 | 13 | 17 | 6 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 2 | 4 | 6 | 8 | 15 | 10 | 12 | 16.7% |
| Home Field | 5 | 0 | 2 | 3 | 2 | 7 | 2 | 12 | 0.0% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 8 | 5 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 8 | 4 | 16.7% |
| [SUI SL-7] Basel | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 4 | 2 | 6 | 18 | 22 | 14 | 7 | 33.3% |
| Home Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 11 | 4 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 11 | 10 | 5 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 13 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 12 | 3 | 5 | 4 | 9 | 10 | 14 | 8 | 25.0% |
| Home Field | 6 | 2 | 4 | 0 | 4 | 1 | 10 | 5 | 33.3% |
| Away Field | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 9 | 4 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Thun Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.5 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 09-08-2026 | Basel | 4-2 (2-0) | Thun | 2-5 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SUI SL | 03-05-2026 | Basel | 3-1 (1-1) | Thun | 5-2 (1-2) | 2.35 | 3.75 | 2.55 | L | 1.83 | 0 | 1.98 | L | O |
| SUI SL | 19-04-2026 | Thun | 3-1 (1-0) | Basel | 5-8 (4-1) | 1.83 | 3.90 | 3.50 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 01-02-2026 | Basel | 1-2 (0-1) | Thun | 4-6 (2-5) | 1.81 | 3.80 | 3.60 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SUI SL | 13-09-2025 | Thun | 1-3 (0-2) | Basel | 4-4 (3-3) | 2.88 | 3.60 | 2.15 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| INT CF | 11-01-2025 | Basel | 2-0 (0-0) | Thun | 5-6 (3-4) | 1.30 | 5.25 | 6.50 | L | 1.85 | 1.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 27-06-2021 | Basel | 2-3 (2-3) | Thun | 4-4 (1-2) | 1.36 | 4.75 | 6.00 | W | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | O |
| INT CF | 09-01-2021 | Basel | 2-2 (2-2) | Thun | 7-5 (2-3) | 1.33 | 5.00 | 6.00 | D | 2.00 | 1.5 | 1.80 | W | O |
| SUI SL | 01-08-2020 | Thun | 0-0 (0-0) | Basel | 4-1 (3-0) | 2.20 | 3.70 | 2.75 | D | 1.70 | 0 | 2.20 | D | U |
| SUI SL | 16-02-2020 | Basel | 0-1 (0-0) | Thun | 14-2 (5-2) | 1.28 | 5.75 | 9.00 | W | 1.88 | 1.5 | 1.98 | W | U |
| SUI SL | 20-10-2019 | Basel | 3-1 (0-0) | Thun | 3-3 (2-1) | 1.28 | 5.50 | 9.50 | L | 2.00 | 1.5/2 | 1.85 | L | O |
| SUI SL | 04-08-2019 | Thun | 2-3 (1-1) | Basel | 4-4 (3-2) | 5.00 | 3.80 | 1.66 | L | 1.92 | -0.5/1 | 1.92 | L | O |
| SUI SL | 23-05-2019 | Thun | 1-2 (0-0) | Basel | 12-4 (5-1) | 2.70 | 3.40 | 2.50 | L | 1.72 | 0/-0.5 | 2.15 | L | D |
| SUI Cup | 19-05-2019 | Thun | 1-2 (0-1) | Basel | 7-7 (2-2) | 4.75 | 4.00 | 1.65 | L | 2.00 | -0.5/1 | 1.80 | L | D |
| SUI SL | 03-03-2019 | Basel | 3-1 (2-0) | Thun | 5-3 (2-1) | 1.61 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SUI SL | 11-11-2018 | Thun | 4-2 (1-2) | Basel | 3-4 (3-1) | 3.60 | 3.75 | 1.90 | W | 1.88 | -0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI SL | 02-09-2018 | Basel | 1-1 (1-1) | Thun | 9-3 (3-3) | 1.57 | 4.00 | 5.50 | D | 2.05 | 1 | 1.80 | W | U |
| SUI SL | 29-04-2018 | Basel | 6-1 (2-1) | Thun | 8-1 (5-1) | 1.40 | 4.50 | 7.50 | L | 2.15 | 1.5 | 1.72 | L | O |
| SUI SL | 11-02-2018 | Thun | 0-2 (0-1) | Basel | 7-5 (1-4) | 5.00 | 4.33 | 1.57 | L | 1.78 | -1 | 2.10 | L | U |
| SUI SL | 22-10-2017 | Basel | 2-1 (1-0) | Thun | 6-3 (5-1) | 1.33 | 4.75 | 10.00 | L | 2.20 | 1.5/2 | 1.70 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Thun Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Thun | 3-1 (2-0) | Heart of Midlothian | 4-5 (0-1) | 2.50 | 3.50 | 2.60 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | O |
| SUI SL | 01-11-2026 | Lausanne Sports | 4-5 (2-1) | Thun | 9-4 (7-1) | 2.35 | 3.75 | 2.45 | W | 1.88 | 0 | 1.93 | W | O |
| SUI SL | 25-10-2026 | Thun | 2-3 (1-1) | Lugano | 6-2 (2-0) | 4.33 | 4.10 | 1.65 | L | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | O |
| UEFA ECL | 23-10-2026 | Thun | 0-1 (0-1) | Hajduk Split | 2-3 (1-2) | 2.45 | 3.30 | 2.63 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| SUI Cup | 18-10-2026 | Schaffhausen | 1-1 (0-0) | Thun | 3-6 (0-4) | 5.00 | 4.50 | 1.41 | D | 1.85 | -1/1.5 | 1.95 | L | U |
| UEFA ECL | 16-10-2026 | FC Twente Enschede | 1-0 (0-0) | Thun | 6-1 (4-1) | 1.20 | 6.50 | 9.50 | L | 2.00 | 2 | 1.80 | W | U |
| SUI SL | 10-10-2026 | FC Zurich | 4-2 (2-1) | Thun | 5-6 (2-5) | 2.70 | 3.80 | 2.20 | L | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | L | O |
| INT CF | 03-10-2026 | Thun | 2-0 (1-0) | Kriens | 4-5 (1-2) | 1.73 | 4.50 | 3.20 | W | 1.98 | 0.5/1 | 1.83 | W | U |
| SUI SL | 20-09-2026 | Vaduz | 1-2 (0-1) | Thun | 3-7 (2-3) | 2.30 | 4.00 | 2.55 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SUI SL | 17-09-2026 | Thun | 2-4 (1-2) | Servette | 7-5 (1-2) | 2.65 | 3.60 | 2.35 | L | 2.03 | 0 | 1.78 | L | O |
| SUI SL | 12-09-2026 | Thun | 0-1 (0-1) | Grasshopper | 10-5 (4-3) | 1.68 | 3.90 | 4.10 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | U |
| SUI SL | 06-09-2026 | FC Sion | 3-2 (1-1) | Thun | 11-4 (7-1) | 1.67 | 4.10 | 4.20 | L | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| SUI SL | 03-09-2026 | Thun | 0-0 (0-0) | Lausanne Sports | 6-2 (2-1) | 2.01 | 3.50 | 3.25 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | U |
| SUI SL | 30-08-2026 | St. Gallen | 3-4 (0-1) | Thun | 6-1 (3-1) | 1.67 | 4.20 | 4.10 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Thun | 2-2 (2-1) | Lech Poznan | 6-3 (1-0) | 2.63 | 4.00 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| UEFA EL | 21-08-2026 | Lech Poznan | 7-0 (5-0) | Thun | 5-3 (3-2) | 1.67 | 3.70 | 4.33 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SUI Cup | 16-08-2026 | Saxon Sports | 0-6 (0-3) | Thun | - | W | ||||||||
| UEFA EL | 14-08-2026 | Vikingur Reykjavik | 3-2 (2-2) | Thun | 2-3 (1-2) | 2.50 | 3.70 | 2.35 | L | 1.98 | 0 | 1.83 | L | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | Basel | 4-2 (2-0) | Thun | 2-5 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | L | 1.90 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| UEFA EL | 07-08-2026 | Thun | 3-0 (2-0) | Vikingur Reykjavik | 6-4 (3-0) | 1.36 | 4.80 | 6.50 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | U |
| No Data |
| Basel Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 2 (20%) Lose 6 (60%) 1.7 goals Goal Score/Loss per Game 2.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SUI SL | 01-11-2026 | Lugano | 2-1 (2-1) | Basel | 6-6 (3-4) | 1.45 | 4.75 | 5.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| SUI SL | 25-10-2026 | Basel | 0-0 (0-0) | Grasshopper | 5-4 (3-2) | 1.60 | 4.40 | 4.33 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SUI Cup | 17-10-2026 | Stade Nyonnais | 0-3 (0-2) | Basel | 7-4 (3-3) | 13.00 | 9.00 | 1.08 | W | 1.90 | -2.5 | 1.90 | W | U |
| SUI SL | 11-10-2026 | Vaduz | 3-0 (2-0) | Basel | 1-5 (0-2) | 2.38 | 3.80 | 2.50 | L | 1.85 | 0 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 03-10-2026 | Winterthur | 7-3 (4-0) | Basel | 5-4 (2-1) | 5.50 | 5.00 | 1.36 | L | 1.83 | -1.5 | 1.98 | L | O |
| SUI SL | 20-09-2026 | Basel | 1-3 (1-1) | St. Gallen | 5-7 (2-2) | 2.20 | 4.00 | 2.63 | L | 1.93 | 0 | 1.88 | L | O |
| SUI SL | 13-09-2026 | Luzern | 2-4 (1-2) | Basel | 6-3 (3-3) | 2.01 | 3.75 | 3.00 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | O |
| SUI SL | 06-09-2026 | Basel | 1-3 (0-0) | Lugano | 1-7 (0-4) | 2.85 | 3.70 | 2.10 | L | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | L | O |
| SUI SL | 04-09-2026 | Basel | 1-2 (1-0) | FC Sion | 4-7 (2-4) | 2.45 | 3.60 | 2.35 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | D |
| SUI SL | 30-08-2026 | Young Boys | 3-3 (3-2) | Basel | 9-3 (4-1) | 1.50 | 4.60 | 5.00 | D | 2.03 | 1/1.5 | 1.78 | W | O |
| SUI SL | 23-08-2026 | FC Zurich | 1-2 (1-0) | Basel | 4-6 (3-4) | 3.00 | 3.60 | 2.05 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | D |
| INT CF | 16-08-2026 | Basel | 2-5 (1-1) | FC Barcelona | 1-7 (0-2) | 3.40 | 4.00 | 1.75 | L | 2.00 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| SUI Cup | 15-08-2026 | FC Courtetelle | 1-6 (0-4) | Basel | 3-8 (1-6) | 34.00 | 10.00 | 1.05 | W | 1.90 | -3 | 1.90 | W | O |
| SUI SL | 09-08-2026 | Basel | 4-2 (2-0) | Thun | 2-5 (0-1) | 1.90 | 3.90 | 3.40 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| SUI SL | 01-08-2026 | Basel | 0-1 (0-0) | Lausanne Sports | 7-4 (2-3) | 1.91 | 3.70 | 3.30 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SUI SL | 25-07-2026 | Servette | 0-1 (0-0) | Basel | 11-5 (3-2) | 2.75 | 3.60 | 2.25 | W | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Basel | 0-0 (0-0) | Juventus | 3-3 (0-1) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | Basel | 2-2 (0-0) | Winterthur | - | D | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | Basel | 0-3 (0-1) | Yverdon | - | L | ||||||||
| INT CF | 26-06-2026 | FC Rapperswil-Jona | 0-3 (0-1) | Basel | 3-4 (1-2) | 9.50 | 5.75 | 1.22 | W | 1.85 | -2 | 1.95 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 22-11 | Away | Young Boys | 13 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | AFC Ajax | 18 Days |
| SUI SL | 28-11 | Home | St. Gallen | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SUI SL | 22-11 | Home | Luzern | 14 Days |
| SUI SL | 28-11 | Away | Grasshopper | 20 Days |
| SUI SL | 05-12 | Home | Servette | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.48 | 2.63 | 3.15 | 2.48 | 2.63 | 3.15 | 2.03 | 1.5 | 1.83 | 2.03 | 1.5 | 1.83 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | 2.14 | 0/0.5 | 1.75 | |
| Initial | 2.09 | 4.10 | 2.81 | 2.12 | 4.00 | 2.81 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 2.00 | 3.5 | 1.86 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.60 | 2.60 | 3.25 | 2.60 | 2.60 | 3.25 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 2.03 | 1.5 | 1.78 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | 2.10 | 0/0.5 | 1.70 | |
| Live | 2.05 | 3.90 | 2.85 | 2.05 | 4.00 | 3.00 | 1.98 | 3.5 | 1.83 | 1.91 | 3.5 | 1.80 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.41 | 2.52 | 3.02 | 2.42 | 2.51 | 3.03 | 2.00 | 1.5 | 1.86 | 2.02 | 1.5 | 1.84 | 2.14 | 0/0.5 | 1.73 | 2.14 | 0/0.5 | 1.73 | |
| Initial | 2.02 | 3.67 | 2.82 | 2.12 | 3.52 | 2.73 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 2.01 | 3.5 | 1.85 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 | 1.89 | 0/0.5 | 1.99 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Live | 1.98 | 10.5 | 1.83 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 3.3 | Goal | 1.3 | 1.9 | Goal | 1.7 |
| 2.7 | Loss | 0.7 | 2 | Loss | 2.5 |
| 15 | Shot(OT) | 11 | 15.8 | Shot(OT) | 17.9 |
| 4.7 | Corner | 5 | 4.7 | Corner | 4 |
| 2.3 | Yellow Card | 3.3 | 2.2 | Yellow Card | 2.6 |
| 18.3 | Fouls | 16.3 | 18.9 | Fouls | 13.8 |
| 52% | Possession | 60.3% | 50.1% | Possession | 54.5% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Thun ( 50 Matches) | Basel ( 50 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 9 | 5 | 7 |
| HT-D / FT-W | 2 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-W | 1 | 3 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 3 | 0 |
| HT-D / FT-D | 2 | 1 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 5 | 5 | 2 |
| HT-L / FT-L | 6 | 4 | 3 | 8 |
St. Gallen
Lugano
Servette
FC Zurich