ทีเด็ดบอล Sturm Graz vs Red Bull Salzburg
‹ คู่ก่อนหน้าGranada CF vs Tenerife · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 281 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Celtic FC vs Kilmarnock · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Austrian Bundesliga
🕒 08-11-2026 23:00 น.
คู่ที่ 281 / 35223:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล68.9พลังทีม69.3Sturm GrazRed Bull Salzburgใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ43% @2.8257% @2.14สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.89
Red Bull Salzburgทีมเยือน · อันดับ #2 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
Nelson WeiperFW · 21 ปี£7Mคะแนน 7.0VS1⚽
✓ ชนะ
Karim KonateFW · 22 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Otar KiteishviliMF · 30 ปี£6Mคะแนน 6.8VS2🎯
✓ ชนะ
Soumaila DiabateMF · 21 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
Oumar DiakiteFW · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8VS3⚽
✓ ชนะ
Edmund BaidooFW · 20 ปี£8Mคะแนน 7.0Red Bull Salzburg ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม70.3พลังที่แท้จริง68.9พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+0.4Red Bull Salzburg นำ 0.4 · ตลาดให้เต็ง 43%พลังทีม71.5พลังที่แท้จริง69.3พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)🏠เต็งเจ้าบ้านSturm Grazรอง 0/-0.5 @1.97การ์ดยิงดุ🔥11.4Sturm Grazการ์ดรับหลวม🕳️8.4Red Bull Salzburgการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนRed Bull Salzburgต่อ 0/-0.5 @1.89พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 49%Red Bull Salzburgแนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Red Bull Salzburgดาวเด่น 1
£12MKonateดาวเด่น 2
£8MDiabateดาวเด่น 3
£8MBaidooการ์ดรับหลวม🕳️10.2Sturm Grazการ์ดยิงดุ🔥12.0Red Bull Salzburgการ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Red Bull Salzburgการ์ด 9 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 3.5 @1.96พิศดาร1
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัดการ์ด 9 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 3.5 @1.88ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
คู่ที่ 281 / 35223:00 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
1พิศดาร
ยิงกันเยอะ12พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน27พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่717aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a20พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/122730พิศดาร
กองหน้ายิงไวทั้งคู่30⚖️ เสี่ยง 57% ★สมดุล68.9พลังทีม69.3
Sturm GrazRed Bull Salzburg
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
43% @2.8257% @2.14
สูง/ต่ำ 3.5 สูง 1.96 · ต่ำ 1.88แฮนดิแคป 0/-0.5 เจ้าบ้าน 1.97 · เยือน 1.89
Red Bull Salzburgทีมเยือน · อันดับ #2 · 27 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ12.0✓ เหนือกว่า
👑กองกลางคุมเกมเต็มตัว58%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4✓ เหนือกว่า
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
Nelson WeiperFW · 21 ปี£7Mคะแนน 7.0
VS
Nelson WeiperFW · 21 ปี£7Mคะแนน 7.01⚽
✓ ชนะ
Karim KonateFW · 22 ปี£12Mคะแนน 7.3
✓ ชนะ
Karim KonateFW · 22 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
Otar KiteishviliMF · 30 ปี£6Mคะแนน 6.8
VS
Otar KiteishviliMF · 30 ปี£6Mคะแนน 6.82🎯
✓ ชนะ
Soumaila DiabateMF · 21 ปี£8Mคะแนน 7.0
✓ ชนะ
Soumaila DiabateMF · 21 ปี£8Mคะแนน 7.03⚽
Oumar DiakiteFW · 22 ปี£5Mคะแนน 6.8
VS
Oumar DiakiteFW · 22 ปี£5Mคะแนน 6.83⚽
✓ ชนะ
Edmund BaidooFW · 20 ปี£8Mคะแนน 7.0
✓ ชนะ
Edmund BaidooFW · 20 ปี£8Mคะแนน 7.0Red Bull Salzburg ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม70.3
พลังที่แท้จริง68.9
พลังโค้ช×0.98▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+0.4
Red Bull Salzburg นำ 0.4 · ตลาดให้เต็ง 43%
พลังทีม71.5
พลังที่แท้จริง69.3
พลังโค้ช×0.97▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
🏠เต็งเจ้าบ้านSturm Graz
รอง 0/-0.5 @1.97
การ์ดยิงดุ🔥11.4Sturm Graz
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Red Bull Salzburg
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนRed Bull Salzburg
ต่อ 0/-0.5 @1.89
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนกองกลาง🎯58% vs 49%Red Bull Salzburg
แนวรับ🛡️8.4 vs 10.2Red Bull Salzburg
ดาวเด่น 1
£12MKonate
£12MKonateดาวเด่น 2
£8MDiabate
£8MDiabateดาวเด่น 3
£8MBaidoo
£8MBaidooการ์ดรับหลวม🕳️10.2Sturm Graz
การ์ดยิงดุ🔥12.0Red Bull Salzburg
การ์ดฟอร์มดี📋ช4 ส1 พ1Red Bull Salzburg
การ์ด 9 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 3.5 @1.96
พิศดาร1
ยิงกันเยอะ
ยิงกันเยอะพิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12พิศดาร30
กองหน้ายิงไวทั้งคู่
กองหน้ายิงไวทั้งคู่แนวรุก🔥11.4 · 12.0รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️10.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดยิงทั้งคู่⚽1.9·2.0ลูก/นัด
การ์ด 9 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 3.5 @1.88
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Sturm Graz = วงกลม · Red Bull Salzburg = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Sturm Grazตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Red Bull Salzburgตัวจริงที่คาดว่าจะลง
22A.Helac5.7
30Koller P.6.2
2J.Quarshie6.7
23A.Malić6.3
27Balbo L.6.5
39Weinhandl L.6.8
4Gorenc Stankovic J.6.4
43Hodl J.6.8
78V.Matoshi6.2
19S.Seidl6.1
14Diakite O.6.8ZC52Zawieschitzky C.6.1
13F.Krätzig6.5ZV47Zabransky V.5.9
21Drexler T.6.5
39L.Morgalla6.5B15B.Mazurek6.7
32Barry A.6.5
11Vertessen Y.6.8
30G.Diakité6.5
20E.Baidoo7.0
9Tabakovic H.6.6Sturm Graz3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Red Bull Salzburg4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Sturm Graz vs แนวรุก Red Bull Salzburg
3vs119.1 – 6.6 คะแนน
Sturm Graz คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs538.7 – 33.5 คะแนน
Sturm Graz คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Sturm Graz vs แนวรับ Red Bull Salzburg
1vs46.8 – 25.3 คะแนน
Red Bull Salzburg คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Sturm Graz คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Sturm Graz vs Red Bull Salzburg
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนRed Bull Salzburg ต่อ 0/-0.5 @1.89การ์ด 9 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 3.5 @1.96การ์ด 9 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงRed Bull Salzburg +0.468.9 vs 69.3
🃏ศึกดาวเด่นRed Bull Salzburg ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งRed Bull Salzburgโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 7 แผน1 · 2 · 7 · 17a · 20 · 27 · 30
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Red Bull Salzburg · บิลหลัก 1X2 @2.14
ความเสี่ยงของบิล57%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Red Bull Salzburg ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.14 · ควรเป็น @2.15 (-0%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Red Bull Salzburg 10 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Red Bull Salzburg ต่อ 0/-0.5
ได้ 43%เสียครึ่ง 23%เสีย 34%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 22%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Red Bull Salzburg · คาดสกอร์ 1.8 - 1.8 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Red Bull Salzburg ชนะ 1 ลูก21%
Red Bull Salzburg ชนะ 2 ลูก13%
Red Bull Salzburg ชนะ 3 ลูกขึ้นไป9%
เสมอ23%
Sturm Graz ชนะ 1 ลูก16%
Sturm Graz ชนะ 2 ลูกขึ้นไป18%
สรุป
Red Bull Salzburg ชนะ43%
Red Bull Salzburg ไม่แพ้66%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป22%
Red Bull Salzburg คลีนชีท17%
Sturm Graz ยิงไม่ได้17%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Sturm Graz ไม่แพ้57%
Red Bull Salzburg ไม่แพ้66%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)87%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)69%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)47%
ยิงได้ทั้งคู่69%
ต่ำ 2.531%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-19%2-18%1-28%2-27%1-05%0-15%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Red Bull Salzburg)
- โอกาส Red Bull Salzburg ชนะ 43% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 66%
- Red Bull Salzburg ยิงเฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด
- Sturm Graz เสียเฉลี่ย 1.7 ลูก/นัด
- Red Bull Salzburg ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- เจอกันล่าสุด Sturm Graz เคยชนะ 2 นัด
- ราคา Red Bull Salzburg ไหลขึ้นจาก @2.01 (เงินไหลออก)
- โอกาส Sturm Graz ชนะ 34%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Sturm Graz
ช6-1ช1-0ส2-2พ2-3ส1-1พ2-3
Red Bull Salzburg
ช3-0ส2-2ช3-1ช3-2ช5-1พ0-2
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Sturm Grazยิง 1.9 · เสีย 1.7 ต่อนัด
Red Bull Salzburgยิง 2.0 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Sturm Graz
3.6ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 17
Red Bull Salzburg
3.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 19
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sturm Graz
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
Red Bull Salzburg
50%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Sturm Graz
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
Red Bull Salzburg
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Sturm Graz ชนะ 3เสมอ 3Red Bull Salzburg ชนะ 2
- 20-09-2026Red Bull Salzburg3 - 0Sturm Graz
- 03-05-2026Red Bull Salzburg1 - 1Sturm Graz
- 21-03-2026Sturm Graz1 - 1Red Bull Salzburg
- 09-11-2025Sturm Graz1 - 1Red Bull Salzburg
- 20-09-2025Red Bull Salzburg0 - 2Sturm Graz
- 10-05-2025Sturm Graz4 - 2Red Bull Salzburg
- 13-04-2025Red Bull Salzburg1 - 2Sturm Graz
- 02-03-2025Red Bull Salzburg3 - 1Sturm Graz
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Sturm Graz@3.00 → @2.82▼ 6.0%
เสมอ@3.91 → @3.890.6%
ทีมเยือน Red Bull Salzburg@2.01 → @2.14▲ 6.1%
คู่อื่นใน Bundesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 4-2-3-1)
Sturm Graz
22A.Helac
30Koller P.
2J.Quarshie
23A.Malić
27Balbo L.
39Weinhandl L.
4Gorenc Stankovic J.
43Hodl J.
78V.Matoshi
19S.Seidl
14Diakite O.
Red Bull Salzburg
9Tabakovic H.
20E.Baidoo
30G.Diakité
11Vertessen Y.
32Barry A.
15B.Mazurek
39L.Morgalla
21Drexler T.
47Zabransky V.
13F.Krätzig
52Zawieschitzky C.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.58 | 3.95 | 2.05 | 1.90 | 3.5 | 1.82 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.53 | 3.98 | 2.09 | 1.76 | 3/3.5 | 1.96 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Crown | Initial | 2.77 | 4.10 | 2.11 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.76 | 4.05 | 2.12 | 2.05 | 3.5 | 1.81 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.91 | ||
| Bet365 | Initial | 3.25 | 3.80 | 1.95 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | |
| Live | 3.00 | 4.00 | 2.15 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| Easybet | Initial | 3.30 | 3.80 | 1.95 | 1.85 | 3/3.5 | 1.90 | 1.80 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.90 | 3.80 | 2.12 | 2.03 | 3.5 | 1.83 | 1.95 | 0/-0.5 | 1.87 | ||
| Vcbet | Initial | 3.00 | 4.00 | 2.05 | 1.95 | 3.5 | 1.88 | 1.99 | 0/-0.5 | 1.84 | |
| Live | 2.88 | 3.90 | 2.10 | 1.83 | 3/3.5 | 2.00 | 1.94 | 0/-0.5 | 1.89 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.83 | 3.85 | 2.05 | 1.96 | 3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.81 | 3.80 | 2.17 | 2.05 | 3.5 | 1.82 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 10BET | Initial | 3.25 | 3.80 | 1.92 | 1.79 | 3/3.5 | 1.88 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.92 | 3.95 | 2.12 | 1.80 | 3/3.5 | 1.95 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| 12BET | Initial | 2.83 | 3.85 | 2.05 | 1.96 | 3.5 | 1.88 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.81 | 3.80 | 2.17 | 2.05 | 3.5 | 1.82 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| Sbobet | Initial | 2.97 | 3.83 | 1.98 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.79 | 3.61 | 2.14 | 2.02 | 3.5 | 1.84 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.91 | 3.64 | 2.01 | 1.89 | 3/3.5 | 1.95 | 1.85 | -0.5 | 2.01 | |
| Live | 2.83 | 3.92 | 2.14 | 1.83 | 3/3.5 | 2.05 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.92 | ||
| 18Bet | Initial | 3.35 | 3.80 | 1.90 | 1.80 | 3/3.5 | 1.92 | 1.84 | -0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.90 | 3.90 | 2.10 | 1.77 | 3/3.5 | 1.96 | 1.90 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| pinnacle | Initial | 2.83 | 4.09 | 2.17 | 1.95 | 3.5 | 1.85 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.96 | 4.09 | 2.20 | 1.87 | 3/3.5 | 2.01 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.95 | ||
| Willhill | Initial | 3.10 | 3.90 | 1.95 | 2.05 | 3.5 | 1.73 | 1.91 | 0/-0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.80 | 3.75 | 2.15 | 1.95 | 3.5 | 1.75 | 1.85 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| Interwetten | Initial | 3.40 | 3.95 | 1.95 | 2.00 | 3.5 | 1.75 | 1.83 | -0.5 | 1.95 | |
| Live | 2.95 | 4.00 | 2.15 | 1.95 | 3.5 | 1.80 | 1.70 | -0.5 | 2.15 | ||
| 1xBet | Initial | 3.31 | 3.85 | 1.95 | 2.00 | 3.5 | 1.72 | 2.40 | 0 | 1.46 | |
| Live | 2.93 | 3.86 | 2.13 | 1.99 | 3.5 | 1.76 | 1.88 | 0/-0.5 | 1.85 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/-0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D1-4] Sturm Graz | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 4 | 2 | 19 | 13 | 19 | 4 | 45.5% |
| Home Field | 5 | 3 | 2 | 0 | 12 | 5 | 11 | 4 | 60.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 8 | 8 | 5 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 8 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 2 | 6 | 3 | 8 | 8 | 12 | 7 | 18.2% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 6 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 8 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
| [AUT D1-2] Red Bull Salzburg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 8 | 3 | 0 | 29 | 6 | 27 | 2 | 72.7% |
| Home Field | 6 | 6 | 0 | 0 | 21 | 3 | 18 | 2 | 100.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 3 | 9 | 3 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 4 | 2 | 0 | 15 | 3 | 14 | 66.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 6 | 0 | 13 | 1 | 21 | 2 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 4 | 2 | 0 | 10 | 0 | 14 | 2 | 66.7% |
| Away Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 1 | 7 | 4 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| Sturm Graz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 70% Home 0% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 20-09-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (0-0) | Sturm Graz | 3-8 (1-6) | 1.65 | 4.10 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| AUT D1 | 03-05-2026 | Red Bull Salzburg | 1-1 (1-0) | Sturm Graz | 4-9 (2-4) | 1.61 | 3.90 | 4.33 | D | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| AUT D1 | 21-03-2026 | Sturm Graz | 1-1 (1-1) | Red Bull Salzburg | 4-1 (2-1) | 3.20 | 3.40 | 2.01 | D | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AUT D1 | 09-11-2025 | Sturm Graz | 1-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 3-3 (1-2) | 2.25 | 3.60 | 2.63 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| AUT D1 | 20-09-2025 | Red Bull Salzburg | 0-2 (0-1) | Sturm Graz | 4-10 (0-1) | 2.00 | 3.60 | 3.20 | W | 2.03 | 0.5 | 1.78 | W | U |
| AUT D1 | 10-05-2025 | Sturm Graz | 4-2 (2-1) | Red Bull Salzburg | 4-5 (0-3) | 2.70 | 3.40 | 2.55 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 13-04-2025 | Red Bull Salzburg | 1-2 (1-0) | Sturm Graz | 3-2 (1-0) | 2.05 | 3.50 | 3.20 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 02-03-2025 | Red Bull Salzburg | 3-1 (0-1) | Sturm Graz | 3-5 (1-4) | 2.50 | 3.25 | 2.80 | L | 1.80 | 0 | 2.05 | L | O |
| AUT D1 | 06-10-2024 | Sturm Graz | 5-0 (2-0) | Red Bull Salzburg | 4-3 (2-3) | 3.10 | 3.80 | 2.10 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 28-04-2024 | Red Bull Salzburg | 2-2 (0-2) | Sturm Graz | 8-1 (4-1) | 1.91 | 3.50 | 4.00 | D | 1.90 | 0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT CUP | 05-04-2024 | Red Bull Salzburg | 3-4 (1-1) | Sturm Graz | 5-3 (3-2) | 1.85 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 31-03-2024 | Sturm Graz | 0-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 6-0 (3-0) | 3.10 | 3.50 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AUT D1 | 10-02-2024 | Red Bull Salzburg | 1-1 (1-0) | Sturm Graz | 6-6 (4-2) | 1.83 | 3.75 | 4.20 | D | 1.83 | 0.5 | 2.03 | W | U |
| AUT D1 | 17-09-2023 | Sturm Graz | 2-2 (0-1) | Red Bull Salzburg | 5-6 (3-4) | 3.40 | 3.50 | 1.95 | D | 1.83 | -0.5 | 2.03 | W | O |
| AUT D1 | 21-05-2023 | Red Bull Salzburg | 2-1 (0-1) | Sturm Graz | 7-5 (2-1) | 1.85 | 3.60 | 4.00 | L | 1.90 | 0.5 | 1.95 | L | O |
| AUT D1 | 23-04-2023 | Sturm Graz | 0-2 (0-0) | Red Bull Salzburg | 4-5 (4-2) | 3.20 | 3.50 | 2.15 | L | 1.95 | 0/-0.5 | 1.90 | L | U |
| AUT CUP | 04-02-2023 | Red Bull Salzburg | 1-1 (0-1) | Sturm Graz | 3-1 (4-1) | 1.67 | 3.75 | 4.20 | D | 1.93 | 0.5/1 | 1.93 | W | U |
| AUT D1 | 22-10-2022 | Red Bull Salzburg | 0-0 (0-0) | Sturm Graz | 5-2 (2-1) | 1.62 | 3.80 | 5.75 | D | 2.05 | 1 | 1.80 | W | U |
| AUT D1 | 31-07-2022 | Sturm Graz | 2-1 (1-0) | Red Bull Salzburg | 3-7 (1-2) | 4.00 | 3.80 | 1.75 | W | 2.10 | -0.5 | 1.78 | W | O |
| AUT D1 | 27-04-2022 | Sturm Graz | 2-1 (1-1) | Red Bull Salzburg | 3-5 (1-4) | 4.20 | 4.00 | 1.65 | W | 1.98 | -0.5/1 | 1.88 | W | D |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Sturm Graz Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Sturm Graz | 2-3 (1-2) | NK Publikum Celje | 12-2 (4-2) | 1.55 | 4.10 | 5.00 | L | 1.98 | 1 | 1.88 | L | O |
| AUT D1 | 01-11-2026 | Wolfsberger AC | 1-1 (1-0) | Sturm Graz | 3-4 (2-1) | 4.75 | 4.20 | 1.57 | D | 1.85 | -1 | 1.95 | L | U |
| AUT CUP | 30-10-2026 | Austria Lustenau | 3-2 (2-1) | Sturm Graz | 5-6 (3-6) | 3.75 | 3.75 | 1.73 | L | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | L | O |
| AUT D1 | 25-10-2026 | Sturm Graz | 2-2 (1-1) | SV Ried | 8-2 (6-1) | 1.80 | 3.75 | 3.75 | D | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| UEFA EL | 22-10-2026 | Sturm Graz | 1-0 (1-0) | Marseille | 2-4 (1-3) | 3.20 | 3.50 | 2.05 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.83 | W | U |
| AUT D1 | 18-10-2026 | Sturm Graz | 6-1 (3-1) | Grazer AK | 7-2 (1-0) | 1.67 | 3.80 | 4.50 | W | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | W | O |
| UEFA EL | 16-10-2026 | AFC Bournemouth | 3-0 (1-0) | Sturm Graz | 7-3 (1-1) | 1.20 | 6.00 | 11.00 | L | 2.03 | 2 | 1.83 | L | U |
| AUT D1 | 11-10-2026 | Austria Wien | 0-2 (0-1) | Sturm Graz | 5-9 (2-5) | 3.40 | 3.60 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Sturm Graz | 3-1 (2-1) | Floridsdorfer AC | 3-4 (1-1) | 1.36 | 5.00 | 5.75 | W | 1.98 | 1.5 | 1.83 | W | O |
| AUT D1 | 20-09-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (0-0) | Sturm Graz | 3-8 (1-6) | 1.65 | 4.10 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Sturm Graz | 0-0 (0-0) | Rennes | 5-4 (1-4) | 2.63 | 3.40 | 2.40 | D | 2.03 | 0 | 1.83 | D | U |
| AUT D1 | 13-09-2026 | Sturm Graz | 2-1 (1-1) | LASK Linz | 3-6 (2-3) | 2.38 | 3.50 | 2.63 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | O |
| AUT CUP | 05-09-2026 | ASK Voitsberg | 1-4 (0-1) | Sturm Graz | 9-5 (2-2) | 6.00 | 5.00 | 1.33 | W | 1.85 | -1.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | Rapid Wien | 3-1 (2-1) | Sturm Graz | 6-4 (3-2) | 2.05 | 3.50 | 3.25 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D1 | 23-08-2026 | Sturm Graz | 1-1 (0-1) | Austria Lustenau | 10-8 (4-5) | 1.27 | 5.00 | 8.50 | D | 1.88 | 1.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D1 | 16-08-2026 | Sturm Graz | 1-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 12-7 (4-5) | 1.67 | 3.60 | 4.75 | W | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| UEFA CL | 12-08-2026 | Sturm Graz | 0-1 (0-0) | Fenerbahce | 7-6 (2-3) | 3.70 | 3.50 | 1.95 | L | 1.83 | -0.5 | 1.98 | L | U |
| AUT D1 | 09-08-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-0) | Sturm Graz | 3-9 (1-1) | 4.00 | 3.70 | 1.71 | W | 2.03 | -0.5 | 1.78 | W | U |
| UEFA CL | 06-08-2026 | Fenerbahce | 2-0 (2-0) | Sturm Graz | 4-2 (3-0) | 1.30 | 5.00 | 8.00 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| AUT D1 | 01-08-2026 | WSG Swarovski Tirol | 1-1 (1-1) | Sturm Graz | 1-6 (0-2) | 2.80 | 3.40 | 2.30 | D | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| No Data |
| Red Bull Salzburg Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 2 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 0% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA EL | 06-11-2026 | Anderlecht | 2-0 (1-0) | Red Bull Salzburg | 5-4 (5-1) | 1.90 | 3.75 | 3.50 | L | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D1 | 01-11-2026 | Red Bull Salzburg | 5-1 (3-0) | Austria Lustenau | 15-5 (7-3) | 1.18 | 6.50 | 11.00 | W | 1.83 | 2 | 1.98 | W | O |
| AUT CUP | 29-10-2026 | SC Bregenz | 2-3 (1-2) | Red Bull Salzburg | 4-2 (0-1) | 10.00 | 6.00 | 1.18 | W | 1.83 | -2 | 1.98 | L | O |
| AUT D1 | 25-10-2026 | LASK Linz | 1-3 (1-1) | Red Bull Salzburg | 4-1 (3-1) | 2.15 | 3.75 | 2.80 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| UEFA EL | 23-10-2026 | NK Publikum Celje | 2-2 (0-1) | Red Bull Salzburg | 2-3 (0-1) | 3.90 | 3.70 | 1.75 | D | 2.05 | -0.5 | 1.80 | L | O |
| AUT D1 | 18-10-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (1-0) | Rheindorf Altach | 6-1 (4-0) | 1.22 | 5.75 | 9.50 | W | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | W | U |
| UEFA EL | 15-10-2026 | Red Bull Salzburg | 0-4 (0-2) | AC Milan | 3-2 (0-1) | 3.90 | 3.70 | 1.80 | L | 2.03 | -0.5 | 1.83 | L | O |
| AUT D1 | 10-10-2026 | Grazer AK | 0-0 (0-0) | Red Bull Salzburg | 4-6 (2-3) | 6.50 | 4.50 | 1.42 | D | 1.93 | -1/1.5 | 1.88 | L | U |
| INT CF | 02-10-2026 | Red Bull Salzburg | 1-2 (1-1) | FC Blau Weiss Linz | 5-3 (3-1) | 1.33 | 5.00 | 6.25 | L | 1.93 | 1.5 | 1.88 | L | U |
| AUT D1 | 20-09-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (0-0) | Sturm Graz | 3-8 (1-6) | 1.65 | 4.10 | 4.33 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | W | U |
| UEFA EL | 17-09-2026 | Levski Sofia | 0-1 (0-1) | Red Bull Salzburg | 5-4 (3-2) | 2.88 | 3.40 | 2.20 | W | 1.85 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| AUT D1 | 12-09-2026 | SV Ried | 1-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 5-7 (0-6) | 4.50 | 3.90 | 1.65 | D | 1.98 | -0.5/1 | 1.83 | L | U |
| AUT CUP | 06-09-2026 | St.Polten | 0-3 (0-2) | Red Bull Salzburg | 10-3 (2-2) | 11.00 | 6.50 | 1.18 | W | 1.98 | -2 | 1.83 | W | U |
| AUT D1 | 03-09-2026 | Red Bull Salzburg | 5-1 (3-0) | Rapid Wien | 2-6 (1-3) | 1.73 | 3.75 | 4.20 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | O |
| AUT D1 | 31-08-2026 | Red Bull Salzburg | 4-1 (3-0) | Austria Wien | 7-4 (3-0) | 1.48 | 4.20 | 5.75 | W | 1.78 | 1 | 2.03 | W | O |
| UEFA EL | 28-08-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (0-0) | Mjallby AIF | 7-0 (4-0) | 1.20 | 5.50 | 12.00 | W | 1.85 | 1.5/2 | 1.95 | W | D |
| UEFA EL | 20-08-2026 | Mjallby AIF | 0-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 2-6 (1-2) | 2.63 | 3.40 | 2.38 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| AUT D1 | 16-08-2026 | WSG Swarovski Tirol | 0-3 (0-2) | Red Bull Salzburg | 2-7 (2-4) | 4.33 | 3.80 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | O |
| UEFA EL | 14-08-2026 | Pafos FC | 3-3 (2-0) | Red Bull Salzburg | 4-2 (0-1) | 2.50 | 3.10 | 2.70 | D | 1.93 | -1 | 1.88 | L | O |
| AUT D1 | 09-08-2026 | Wolfsberger AC | 1-1 (0-0) | Red Bull Salzburg | 4-8 (2-6) | 3.30 | 3.60 | 1.96 | D | 1.80 | -0.5 | 2.00 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 22-11 | Away | Rheindorf Altach | 14 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Away | TSG Hoffenheim | 18 Days |
| AUT D1 | 28-11 | Home | WSG Swarovski Tirol | 20 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 22-11 | Away | Austria Wien | 14 Days |
| UEFA EL | 27-11 | Home | FC Ararat Armenia | 18 Days |
| AUT D1 | 28-11 | Home | LASK Linz | 20 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.15 | 2.59 | 2.53 | 3.10 | 2.58 | 2.56 | 2.01 | 1.5 | 1.85 | 2.07 | 1.5 | 1.79 | 1.74 | 0/-0.5 | 2.16 | 2.16 | 0 | 1.74 | |
| Initial | 2.77 | 4.10 | 2.11 | 2.76 | 4.05 | 2.12 | 1.98 | 3.5 | 1.88 | 2.05 | 3.5 | 1.81 | 1.98 | 0/-0.5 | 1.90 | 1.97 | 0/-0.5 | 1.91 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.50 | 2.60 | 2.50 | 3.20 | 2.60 | 2.63 | 1.78 | 1/1.5 | 2.03 | 2.00 | 1.5 | 1.73 | 1.75 | 0/-0.5 | 2.05 | 2.10 | 0 | 1.70 | |
| Live | 3.25 | 3.80 | 1.95 | 2.90 | 4.00 | 2.15 | 1.88 | 3/3.5 | 1.93 | 1.80 | 3/3.5 | 2.00 | 1.83 | -0.5 | 1.98 | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 3.16 | 2.58 | 2.39 | 3.05 | 2.53 | 2.51 | 1.98 | 1.5 | 1.88 | 2.05 | 1.5 | 1.81 | 1.77 | 0/-0.5 | 2.09 | 1.70 | 0/-0.5 | 2.19 | |
| Initial | 2.97 | 3.83 | 1.98 | 2.79 | 3.61 | 2.14 | 1.96 | 3.5 | 1.90 | 2.02 | 3.5 | 1.84 | 2.05 | 0/-0.5 | 1.83 | 2.00 | 0/-0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.90 | 9.5 | 1.90 | Live | 1.83 | 9.5 | 1.98 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2.7 | 1.9 | Goal | 2 |
| 2.3 | Loss | 1.7 | 1.7 | Loss | 1.4 |
| 11.7 | Shot(OT) | 10.7 | 13.6 | Shot(OT) | 12.9 |
| 7.3 | Corner | 7 | 6.2 | Corner | 4.8 |
| 2.3 | Yellow Card | 2.3 | 2.4 | Yellow Card | 1.6 |
| 12.3 | Fouls | 12.3 | 13.9 | Fouls | 11.7 |
| 60% | Possession | 61.7% | 48.5% | Possession | 58.2% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Sturm Graz ( 43 Matches) | Red Bull Salzburg ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 8 | 8 | 7 |
| HT-D / FT-W | 6 | 4 | 4 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 6 | 1 | 3 | 8 |
| HT-L / FT-D | 1 | 3 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-L | 3 | 2 | 3 | 3 |
TSV Hartberg
Rheindorf Altach
WSG Swarovski Tirol
Austria Wien