ทีเด็ดบอล TSV Hartberg vs Rheindorf Altach
‹ คู่ก่อนหน้าSpartak Moscow vs Akron Togliatti · อา. 8 พ.ย. 20:15 น. คู่ที่ 193 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›WSG Swarovski Tirol vs Austria Wien · อา. 8 พ.ย. 20:30 น.
Austrian Bundesliga
🕒 08-11-2026 20:30 น.
TSV Hartbergเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4คู่ที่ 193 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้ม64.8พลังทีม64.0TSV HartbergRheindorf Altachใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ53% @2.3647% @2.73สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.06🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1🎯
BMBenjamin MarkusMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1VS1🛡️
Filip MilojevicDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Oliver LukicMF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.1VS2⚽
Patrick GreilFW · 30 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Andrija RadulovicFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0VS3⚽
Yann MassomboFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0TSV Hartberg ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)พลังทีม64.8พลังที่แท้จริง64.8พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติต่างกัน+0.8TSV Hartberg นำ 0.8 · ตลาดให้เต็ง 39%พลังทีม64.7พลังที่แท้จริง64.0พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านTSV Hartbergต่อ 0 @1.80พิศดาร5
ทีมทำเงินแนวรุก🔥16.8 vs 11.4TSV Hartbergดาวเด่น 2
£1MLukicดาวเด่น 3
£1MRadulovicการ์ดยิงดุ🔥16.8TSV Hartbergการ์ดรับหลวม🕳️8.4Rheindorf Altachการ์ดได้ราคา💰9/10TSV Hartbergการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนRheindorf Altachรอง 0 @2.06การ์ดรับหลวม🕳️8.4TSV Hartbergการ์ดยิงดุ🔥11.4Rheindorf Altachการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @2.02พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥16.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.8·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุดการ์ด 10 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.82ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
TSV Hartbergเจ้าบ้าน · อันดับ #5 · 17 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ16.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
คู่ที่ 193 / 35120:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
5พิศดาร
ทีมทำเงิน57พิศดาร
กองหน้าคมทั้งคู่710พิศดาร
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ1017aพิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก17a22พิศดาร
ครึ่งแรกมีประตู 10/122227พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้ม64.8พลังทีม64.0
TSV HartbergRheindorf Altach
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
53% @2.3647% @2.73
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 2.02 · ต่ำ 1.82แฮนดิแคป 0 เจ้าบ้าน 1.80 · เยือน 2.06
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1🎯
BMBenjamin MarkusMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
BMBenjamin MarkusMF · 25 ปี£1Mคะแนน 6.11🛡️
Filip MilojevicDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.1

Filip MilojevicDF · 21 ปี£1Mคะแนน 6.12🎯
✓ ชนะ
Oliver LukicMF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.1
VS
✓ ชนะ
Oliver LukicMF · 19 ปี£1Mคะแนน 6.12⚽
Patrick GreilFW · 30 ปี£1Mคะแนน 6.0

Patrick GreilFW · 30 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
✓ ชนะ
Andrija RadulovicFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.0
VS
✓ ชนะ
Andrija RadulovicFW · 24 ปี£1Mคะแนน 6.03⚽
Yann MassomboFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0

Yann MassomboFW · 26 ปี£1Mคะแนน 6.0TSV Hartberg ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 2 จาก 3 คู่)
พลังทีม64.8
พลังที่แท้จริง64.8
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
ต่างกัน+0.8
TSV Hartberg นำ 0.8 · ตลาดให้เต็ง 39%
พลังทีม64.7
พลังที่แท้จริง64.0
พลังโค้ช×0.99▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านTSV Hartberg
ต่อ 0 @1.80
พิศดาร5
ทีมทำเงิน
ทีมทำเงินแนวรุก🔥16.8 vs 11.4TSV Hartberg
ดาวเด่น 2
£1MLukic
£1MLukicดาวเด่น 3
£1MRadulovic
£1MRadulovicการ์ดยิงดุ🔥16.8TSV Hartberg
การ์ดรับหลวม🕳️8.4Rheindorf Altach
การ์ดได้ราคา💰9/10TSV Hartberg
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนRheindorf Altach
รอง 0 @2.06
การ์ดรับหลวม🕳️8.4TSV Hartberg
การ์ดยิงดุ🔥11.4Rheindorf Altach
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @2.02
พิศดาร7
กองหน้าคมทั้งคู่
กองหน้าคมทั้งคู่พิศดาร10
สูงครึ่งลูกตามจังหวะ
สูงครึ่งลูกตามจังหวะพิศดาร17a
ครึ่งแรกสกอร์สูงมาก
ครึ่งแรกสกอร์สูงมากพิศดาร22
ครึ่งแรกมีประตู 10/12
ครึ่งแรกมีประตู 10/12พิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥16.8 · 11.4รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️8.4 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.8เส้น 2.5/3
การ์ดยิงทั้งคู่⚽2.8·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈14/20นัดล่าสุด
การ์ด 10 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.82
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง TSV Hartberg = วงกลม · Rheindorf Altach = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
TSV Hartbergตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Rheindorf Altachตัวจริงที่คาดว่าจะลง
91Pecsi A.6.0CH6Coulibaly H.5.8
KP14Komposch P.5.9
27Schopp K.5.9
11Drew J.5.8
5Diarra Y.5.8MB4Markus B.6.1
DM16Dalpiaz M.5.8
10O.Lukić6.1
7A.Gattermayer5.9HM22Hoffmann M.5.8
SD1Stojanovic D.5.9
R16R.Rahmani5.8
27F.Milojević6.1
17Jager L.5.7
37B.Böckle6.0
8Bahre M.5.8
28Massombo Y.6.0NN29Niehoff N.5.9
18P.Greil6.0ER39Elongo-Yombo R.5.8
10O.Diawara5.9TSV Hartberg3-4-2-1คุมกลาง บุกหนักตัวรุกสองคนหลังกองหน้า วิงแบ็กเติม
Rheindorf Altach3-4-1-2เน้นกลางกองกลาง 5 คน
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ TSV Hartberg vs แนวรุก Rheindorf Altach
3vs217.6 – 11.7 คะแนน
TSV Hartberg คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
6vs535.4 – 29.6 คะแนน
TSV Hartberg คนเยอะกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก TSV Hartberg vs แนวรับ Rheindorf Altach
1vs35.8 – 17.5 คะแนน
Rheindorf Altach คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · TSV Hartberg คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์TSV Hartberg vs Rheindorf Altach
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านTSV Hartberg ต่อ 0 @1.80การ์ด 7 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @2.02การ์ด 10 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงTSV Hartberg +0.864.8 vs 64.0
🃏ศึกดาวเด่นTSV Hartberg ชนะชนะดวล 2 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งTSV Hartbergโอกาสชนะ 39%
🛡️พิศดารติด 6 แผน5 · 7 · 10 · 17a · 22 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: TSV Hartberg · บิลหลัก 1X2 @2.36
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา TSV Hartberg ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.36 · ควรเป็น @2.06 (+14%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง TSV Hartberg 5 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป TSV Hartberg ต่อ 0
ได้ 45%คืนทุน 25%เสีย 31%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 27%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง TSV Hartberg · คาดสกอร์ 2.3 - 1.6 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
TSV Hartberg ชนะ 1 ลูก17%
TSV Hartberg ชนะ 2 ลูก13%
TSV Hartberg ชนะ 3 ลูกขึ้นไป14%
เสมอ25%
Rheindorf Altach ชนะ 1 ลูก16%
Rheindorf Altach ชนะ 2 ลูกขึ้นไป14%
สรุป
TSV Hartberg ชนะ45%
TSV Hartberg ไม่แพ้69%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป27%
TSV Hartberg คลีนชีท21%
Rheindorf Altach ยิงไม่ได้10%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
TSV Hartberg ไม่แพ้69%
Rheindorf Altach ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)90%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)53%
ยิงได้ทั้งคู่71%
ต่ำ 2.526%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-19%1-18%2-27%3-17%1-26%2-06%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง TSV Hartberg)
- โอกาส TSV Hartberg ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 69%
- ราคา @2.36 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.06 (คุ้มกว่า 14%)
- ระบบให้โอกาสชนะ 45% มากกว่าตลาด (39%)
- TSV Hartberg ยิงเฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด
- TSV Hartberg ฟอร์มดี ชนะ 4 จาก 6 นัด
🚫 ตัวค้าน
- Rheindorf Altach ฟอร์มดี ชนะ 3 จาก 6 นัด
- โอกาส Rheindorf Altach ชนะ 31%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
TSV Hartberg
ช5-0ช4-3พ1-3ช1-0ส1-1ช4-0
Rheindorf Altach
พ0-2ช3-0พ0-3ช2-1ช4-0ส1-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
TSV Hartbergยิง 2.8 · เสีย 1.4 ต่อนัด
Rheindorf Altachยิง 1.9 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
TSV Hartberg
4.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 22ครึ่งหลัง 20
Rheindorf Altach
3.3ลูก/นัด
ครึ่งแรก 18ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
TSV Hartberg
80%ออกสูง
สูง 8ต่ำ 2
Rheindorf Altach
67%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 3
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
TSV Hartberg
90%ได้ราคา
ได้ราคา 9คืนทุน 0เสียราคา 1
Rheindorf Altach
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
TSV Hartberg ชนะ 4เสมอ 4Rheindorf Altach ชนะ 0
- 22-08-2026Rheindorf Altach1 - 2TSV Hartberg
- 14-02-2026TSV Hartberg0 - 0Rheindorf Altach
- 25-10-2025Rheindorf Altach2 - 2TSV Hartberg
- 04-05-2025TSV Hartberg2 - 0Rheindorf Altach
- 19-04-2025Rheindorf Altach1 - 1TSV Hartberg
- 23-02-2025Rheindorf Altach0 - 0TSV Hartberg
- 29-09-2024TSV Hartberg2 - 0Rheindorf Altach
- 24-02-2024Rheindorf Altach1 - 2TSV Hartberg
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน TSV Hartberg@2.30 → @2.36▲ 2.3%
เสมอ@3.48 → @3.421.8%
ทีมเยือน Rheindorf Altach@2.73 → @2.730.1%
คู่อื่นใน Bundesliga 2 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (3-4-2-1 / 3-4-1-2)
TSV Hartberg
91Pecsi A.
6Coulibaly H.
14Komposch P.
27Schopp K.
11Drew J.
5Diarra Y.
4Markus B.
16Dalpiaz M.
10O.Lukić
7A.Gattermayer
22Hoffmann M.
Rheindorf Altach
10O.Diawara
39Elongo-Yombo R.
18P.Greil
29Niehoff N.
28Massombo Y.
8Bahre M.
37B.Böckle
17Jager L.
27F.Milojević
16R.Rahmani
1Stojanovic D.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 2.31 | 3.27 | 2.58 | 1.96 | 2.5/3 | 1.76 | 1.78 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.28 | 3.53 | 2.48 | 1.96 | 2.5/3 | 1.76 | 2.06 | 0/0.5 | 1.72 | ||
| Crown | Initial | 2.38 | 3.60 | 2.61 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0 | 2.03 | |
| Live | 2.34 | 3.60 | 2.66 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.82 | 0 | 2.06 | ||
| Bet365 | Initial | 2.15 | 3.60 | 2.90 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.40 | 3.40 | 2.80 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.78 | 0 | 2.03 | ||
| Easybet | Initial | 2.45 | 3.50 | 2.50 | 1.80 | 2.5/3 | 1.95 | 1.82 | 0 | 1.92 | |
| Live | 2.37 | 3.40 | 2.70 | 2.01 | 2.5/3 | 1.80 | 1.76 | 0 | 2.06 | ||
| Vcbet | Initial | 2.45 | 3.40 | 2.63 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.84 | 0 | 1.99 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.75 | 2.01 | 2.5/3 | 1.83 | 1.79 | 0 | 2.06 | ||
| Mansion88 | Initial | 2.42 | 3.45 | 2.66 | 2.02 | 2.5/3 | 1.82 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.38 | 3.50 | 2.68 | 1.79 | 2.5 | 2.08 | 2.12 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| 10BET | Initial | 3.05 | 3.65 | 2.06 | 1.76 | 2.5/3 | 1.92 | 1.80 | 0 | 1.93 | |
| Live | 2.42 | 3.50 | 2.70 | 1.91 | 2.5/3 | 1.80 | 1.80 | 0 | 1.95 | ||
| 12BET | Initial | 2.42 | 3.45 | 2.66 | 2.02 | 2.5/3 | 1.82 | 1.84 | 0 | 2.02 | |
| Live | 2.38 | 3.50 | 2.68 | 1.79 | 2.5 | 2.08 | 2.12 | 0/0.5 | 1.78 | ||
| Sbobet | Initial | 2.38 | 3.24 | 2.68 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0 | 2.05 | |
| Live | 2.33 | 3.25 | 2.74 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 1.79 | 0 | 2.09 | ||
| wewbet | Initial | 2.21 | 3.38 | 2.71 | 1.86 | 2.5/3 | 1.98 | 1.98 | 0/0.5 | 1.88 | |
| Live | 2.38 | 3.43 | 2.73 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 1.81 | 0 | 2.09 | ||
| 18Bet | Initial | 3.05 | 3.60 | 2.10 | 1.81 | 2.5/3 | 1.92 | 1.92 | 0/-0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.35 | 3.45 | 2.75 | 1.94 | 2.5/3 | 1.79 | 1.74 | 0 | 2.02 | ||
| pinnacle | Initial | 2.87 | 3.38 | 2.42 | 1.81 | 2.5 | 2.01 | 2.09 | 0 | 1.76 | |
| Live | 2.40 | 3.70 | 2.86 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 2.10 | 0/0.5 | 1.81 | ||
| Willhill | Initial | 3.00 | 3.50 | 2.10 | 1.65 | 2.5 | 2.15 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.38 | 3.40 | 2.63 | 1.75 | 2.5 | 1.95 | 1.70 | 0 | 1.95 | ||
| Interwetten | Initial | 2.45 | 3.65 | 2.65 | 1.63 | 2.5 | 2.20 | 1.80 | 0 | 1.95 | |
| Live | 2.40 | 3.50 | 2.80 | 1.73 | 2.5 | 2.05 | 1.73 | 0 | 2.00 | ||
| 1xBet | Initial | 3.07 | 3.65 | 2.10 | 1.61 | 2.5 | 2.13 | 2.24 | 0 | 1.55 | |
| Live | 2.42 | 3.44 | 2.69 | 1.96 | 2.5/3 | 1.79 | 1.77 | 0 | 1.96 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.78 | AH: | 0 | Away | 2.03 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [AUT D1-5] TSV Hartberg | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 5 | 2 | 4 | 20 | 19 | 17 | 5 | 45.5% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 12 | 10 | 7 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 7 | 7 | 6 | 40.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 15 | 11 | 11 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 4 | 3 | 4 | 8 | 8 | 15 | 5 | 36.4% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 10 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 3 | 1 | 1 | 5 | 2 | 10 | 1 | 60.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 33.3% |
| [AUT D1-8] Rheindorf Altach | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 1 | 7 | 11 | 17 | 10 | 8 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 7 | 10 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 10 | 0 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 9 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 3 | 7 | 4 | 11 | 6 | 12 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 9 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 6 | 1 | 12 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 3 | 6 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| TSV Hartberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 5 (50%) Lose 0 (0%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 30% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 0% Draw 70% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 22-08-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | TSV Hartberg | 11-2 (5-1) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 14-02-2026 | TSV Hartberg | 0-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 4-5 (3-3) | 2.50 | 3.10 | 2.65 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| AUT D1 | 25-10-2025 | Rheindorf Altach | 2-2 (0-0) | TSV Hartberg | 10-1 (5-1) | 2.15 | 3.30 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D1 | 04-05-2025 | TSV Hartberg | 2-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 9-4 (6-3) | 2.50 | 3.10 | 2.90 | W | 1.85 | 0 | 1.95 | W | U |
| AUT D1 | 19-04-2025 | Rheindorf Altach | 1-1 (0-0) | TSV Hartberg | 7-6 (5-2) | 2.45 | 3.20 | 2.90 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| AUT D1 | 23-02-2025 | Rheindorf Altach | 0-0 (0-0) | TSV Hartberg | 6-7 (3-4) | 2.45 | 3.20 | 2.90 | D | 1.78 | 0 | 2.10 | D | U |
| AUT D1 | 29-09-2024 | TSV Hartberg | 2-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 3-8 (2-3) | 2.38 | 3.40 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.83 | W | U |
| AUT D1 | 24-02-2024 | Rheindorf Altach | 1-2 (1-0) | TSV Hartberg | 5-8 (4-2) | 2.75 | 3.40 | 2.55 | W | 2.00 | 0 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 01-10-2023 | TSV Hartberg | 0-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 2-3 (2-1) | 1.91 | 3.50 | 4.00 | D | 1.93 | 0.5 | 1.93 | L | U |
| AUT D1 | 13-05-2023 | Rheindorf Altach | 0-1 (0-1) | TSV Hartberg | 3-8 (2-3) | 2.70 | 3.40 | 2.45 | W | 2.03 | 0 | 1.83 | W | U |
| AUT D1 | 15-04-2023 | TSV Hartberg | 2-2 (0-2) | Rheindorf Altach | 3-5 (1-1) | 2.15 | 3.30 | 3.40 | D | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| AUT D1 | 16-10-2022 | Rheindorf Altach | 1-0 (0-0) | TSV Hartberg | 3-3 (1-0) | 2.25 | 3.30 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT D1 | 24-07-2022 | TSV Hartberg | 2-1 (1-0) | Rheindorf Altach | 3-5 (2-1) | 2.00 | 3.40 | 3.60 | W | 2.05 | 0.5 | 1.80 | W | O |
| AUT D1 | 26-04-2022 | TSV Hartberg | 4-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 8-4 (4-3) | 2.00 | 3.25 | 3.40 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | W | O |
| AUT D1 | 12-03-2022 | Rheindorf Altach | 0-0 (0-0) | TSV Hartberg | 8-4 (5-1) | 3.00 | 3.30 | 2.30 | D | 1.83 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| AUT D1 | 30-10-2021 | Rheindorf Altach | 0-2 (0-1) | TSV Hartberg | 4-4 (3-2) | 2.70 | 3.40 | 2.30 | W | 2.10 | 0 | 1.78 | W | U |
| AUT D1 | 31-07-2021 | TSV Hartberg | 1-2 (0-2) | Rheindorf Altach | 8-2 (1-2) | 2.10 | 3.30 | 3.50 | L | 2.15 | 0.5 | 1.73 | L | O |
| AUT D1 | 27-04-2021 | TSV Hartberg | 2-1 (1-1) | Rheindorf Altach | 5-4 (1-2) | 2.05 | 3.50 | 3.40 | W | 1.85 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 24-04-2021 | Rheindorf Altach | 2-2 (2-1) | TSV Hartberg | 2-6 (1-4) | 2.40 | 3.60 | 2.50 | D | 1.90 | 0 | 1.95 | D | O |
| AUT D1 | 19-12-2020 | TSV Hartberg | 1-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 5-0 (1-0) | 2.10 | 3.80 | 3.00 | W | 1.92 | 0/0.5 | 1.92 | W | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| TSV Hartberg Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 6 (60%) Draw 3 (30%) Lose 1 (10%) 2.8 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 90% Home 0% Draw 10% Away Over/Under Odds (10 games) 80% Over 0% Draw 20% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 31-10-2026 | Grazer AK | 0-4 (0-2) | TSV Hartberg | 4-4 (1-2) | 1.85 | 3.60 | 3.60 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| AUT CUP | 28-10-2026 | Austria Wien | 1-1 (1-1) | TSV Hartberg | 9-4 (6-1) | 1.90 | 3.30 | 3.60 | D | 1.93 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| AUT D1 | 24-10-2026 | TSV Hartberg | 1-0 (0-0) | Wolfsberger AC | 9-1 (3-0) | 2.38 | 3.50 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| AUT D1 | 17-10-2026 | Rapid Wien | 3-1 (2-0) | TSV Hartberg | 1-5 (0-4) | 1.29 | 5.50 | 8.50 | L | 1.98 | 1.5/2 | 1.83 | L | O |
| AUT D1 | 11-10-2026 | TSV Hartberg | 4-3 (1-2) | Austria Lustenau | 4-4 (3-2) | 2.25 | 3.40 | 2.88 | W | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| INT CF | 24-09-2026 | TSV Hartberg | 5-0 (2-0) | Kapfenberg | 5-4 (3-0) | 1.42 | 4.50 | 5.25 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D1 | 20-09-2026 | TSV Hartberg | 3-3 (0-2) | LASK Linz | 1-9 (0-4) | 5.75 | 4.33 | 1.48 | D | 1.80 | -1/1.5 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 13-09-2026 | WSG Swarovski Tirol | 2-2 (0-2) | TSV Hartberg | 14-5 (4-3) | 2.15 | 3.40 | 3.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| AUT CUP | 06-09-2026 | SK Vorwarts Steyr | 0-4 (0-4) | TSV Hartberg | 2-9 (0-3) | 23.00 | 13.00 | 1.06 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | W | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | TSV Hartberg | 3-2 (2-1) | SV Ried | 4-4 (3-0) | 2.85 | 3.40 | 2.20 | W | 1.83 | 0/-0.5 | 1.98 | W | O |
| AUT D1 | 22-08-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | TSV Hartberg | 11-2 (5-1) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 16-08-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-1) | Austria Wien | 8-4 (6-0) | 3.25 | 3.30 | 2.10 | L | 1.98 | 0/-0.5 | 1.83 | L | U |
| AUT D1 | 09-08-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-0) | Sturm Graz | 3-9 (1-1) | 4.00 | 3.70 | 1.71 | L | 2.03 | -0.5 | 1.78 | L | U |
| AUT D1 | 02-08-2026 | Red Bull Salzburg | 1-0 (0-0) | TSV Hartberg | 19-2 (11-1) | 1.38 | 4.75 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | W | U |
| AUT CUP | 26-07-2026 | SC Imst | 1-3 (1-2) | TSV Hartberg | - | W | ||||||||
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 0-2 (0-1) | ASK Voitsberg | 3-3 (0-2) | 1.30 | 6.00 | 5.50 | L | 1.80 | 1.5 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (2-0) | First Wien 1894 | 6-5 (5-1) | 1.40 | 5.00 | 5.00 | W | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 11-07-2026 | TSV Hartberg | 3-0 (2-0) | Marila Pribram | 6-2 (1-1) | 1.50 | 4.10 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 08-07-2026 | TSV Hartberg | 2-0 (1-0) | Brno | 1-2 (1-2) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | W | 1.85 | 0.5 | 1.95 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | TSV Hartberg | 1-1 (0-1) | Ujpesti | 0-2 (0-1) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | D | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| No Data |
| Rheindorf Altach Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 1 (10%) Lose 5 (50%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 10% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| AUT D1 | 31-10-2026 | Rheindorf Altach | 1-1 (0-0) | SV Ried | 4-6 (1-3) | 2.30 | 3.50 | 2.80 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | U |
| AUT CUP | 28-10-2026 | Grazer AK | 0-4 (0-1) | Rheindorf Altach | 5-3 (1-2) | 2.15 | 3.30 | 2.88 | W | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 24-10-2026 | Rheindorf Altach | 2-1 (0-1) | Austria Wien | 4-4 (0-1) | 2.40 | 3.30 | 2.70 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | O |
| AUT D1 | 18-10-2026 | Red Bull Salzburg | 3-0 (1-0) | Rheindorf Altach | 6-1 (4-0) | 1.22 | 5.75 | 9.50 | L | 1.80 | 1.5/2 | 2.00 | L | U |
| AUT D1 | 11-10-2026 | Rheindorf Altach | 3-0 (2-0) | Wolfsberger AC | 3-4 (1-2) | 2.10 | 3.50 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| AUT D1 | 19-09-2026 | Austria Lustenau | 2-0 (2-0) | Rheindorf Altach | 3-7 (2-2) | 2.80 | 3.40 | 2.30 | L | 1.78 | 0/-0.5 | 2.03 | L | U |
| AUT D1 | 12-09-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (1-2) | Grazer AK | 6-2 (4-1) | 2.05 | 3.30 | 3.30 | L | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | L | O |
| AUT CUP | 04-09-2026 | Rheindorf Altach | 7-0 (5-0) | Bischofshofen | - | 1.14 | 7.00 | 15.00 | W | 1.90 | 2/2.5 | 1.90 | W | O |
| AUT D1 | 30-08-2026 | LASK Linz | 3-0 (2-0) | Rheindorf Altach | 4-0 (2-0) | 1.38 | 4.50 | 7.00 | L | 1.83 | 1/1.5 | 1.98 | L | D |
| AUT D1 | 22-08-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | TSV Hartberg | 11-2 (5-1) | 1.86 | 3.40 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| AUT D1 | 16-08-2026 | Sturm Graz | 1-0 (0-0) | Rheindorf Altach | 12-7 (4-5) | 1.67 | 3.60 | 4.75 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | U |
| AUT D1 | 08-08-2026 | Rheindorf Altach | 3-1 (1-1) | WSG Swarovski Tirol | 3-5 (2-3) | 1.86 | 3.40 | 3.80 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| AUT D1 | 03-08-2026 | Rapid Wien | 1-0 (1-0) | Rheindorf Altach | 6-5 (2-2) | 1.91 | 3.40 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| AUT CUP | 25-07-2026 | SV Leobendorf | 0-1 (0-0) | Rheindorf Altach | 0-7 (0-6) | 6.25 | 5.50 | 1.30 | W | 1.98 | -1.5 | 1.83 | L | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Rheindorf Altach | 3-1 (2-1) | Grasshopper | 5-4 (5-2) | W | ||||||||
| INT CF | 10-07-2026 | Rheindorf Altach | 1-0 (1-0) | Vaduz | - | W | ||||||||
| INT CF | 04-07-2026 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | Heidenheimer | 3-3 (1-3) | 3.90 | 3.75 | 1.70 | L | 1.85 | -0.5/1 | 1.95 | L | D |
| INT CF | 27-06-2026 | St. Gallen | 3-2 (2-1) | Rheindorf Altach | 5-3 (4-3) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | O |
| INT CF | 20-06-2026 | FC Horbranz | 0-4 (0-2) | Rheindorf Altach | - | W | ||||||||
| AUT D1 | 16-05-2026 | Rheindorf Altach | 2-0 (1-0) | SV Ried | 4-4 (2-1) | 1.81 | 3.40 | 3.90 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 21-11 | Away | LASK Linz | 13 Days |
| AUT D1 | 28-11 | Away | SV Ried | 20 Days |
| AUT D1 | 05-12 | Home | Grazer AK | 27 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| AUT D1 | 22-11 | Home | Sturm Graz | 14 Days |
| AUT D1 | 28-11 | Away | Grazer AK | 20 Days |
| AUT D1 | 05-12 | Home | Red Bull Salzburg | 27 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.95 | 2.25 | 3.15 | 2.95 | 2.25 | 3.15 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.74 | 1 | 2.13 | 1.87 | 0 | 2.01 | 1.87 | 0 | 2.01 | |
| Initial | 2.38 | 3.60 | 2.61 | 2.34 | 3.60 | 2.66 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.85 | 0 | 2.03 | 1.82 | 0 | 2.06 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 3.00 | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 2.25 | 3.40 | 2.05 | 1/1.5 | 1.75 | 1.73 | 1 | 2.08 | 1.88 | 0 | 1.93 | 1.80 | 0 | 2.00 | |
| Live | 2.15 | 3.60 | 2.90 | 2.40 | 3.40 | 2.80 | 1.83 | 2.5/3 | 1.98 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | 1.78 | 0 | 2.03 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.85 | 2.19 | 3.16 | 2.85 | 2.19 | 3.16 | 1.78 | 1 | 2.08 | 1.78 | 1 | 2.08 | 1.82 | 0 | 2.04 | 1.82 | 0 | 2.04 | |
| Initial | 2.38 | 3.24 | 2.68 | 2.33 | 3.25 | 2.74 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 2.04 | 2.5/3 | 1.82 | 1.83 | 0 | 2.05 | 1.79 | 0 | 2.09 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.88 | 9 | 1.93 | Live | 1.78 | 9 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 2 | Goal | 2.3 | 2.8 | Goal | 1.9 |
| 0.3 | Loss | 0.7 | 1.4 | Loss | 1.4 |
| 14 | Shot(OT) | 9 | 12.8 | Shot(OT) | 11.6 |
| 5.7 | Corner | 3.7 | 5 | Corner | 4.3 |
| 2 | Yellow Card | 1 | 1.8 | Yellow Card | 1.1 |
| 13.7 | Fouls | 8.3 | 12.9 | Fouls | 9.3 |
| 51.7% | Possession | 48% | 52.9% | Possession | 49.1% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| TSV Hartberg ( 43 Matches) | Rheindorf Altach ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 8 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 3 | 0 | 3 | 1 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 2 | 3 | 0 | 2 |
| HT-D / FT-D | 2 | 5 | 6 | 4 |
| HT-L / FT-D | 2 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 1 | 0 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 3 | 4 | 1 | 5 |
| HT-L / FT-L | 5 | 1 | 3 | 7 |
WSG Swarovski Tirol
Austria Wien
Sturm Graz
Red Bull Salzburg