ทีเด็ดบอล Villarreal vs Getafe
‹ คู่ก่อนหน้าCelta Vigo vs Levante · จ. 9 พ.ย. 00:30 น. คู่ที่ 336 / 352เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Las Palmas vs Eldense · จ. 9 พ.ย. 00:30 น.
Spanish La Liga
🕒 09-11-2026 00:30 น.
Villarrealเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่าคู่ที่ 336 / 35200:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Villarreal 85%★★★ · 11 ข้อ73.7พลังทีม72.4VillarrealGetafeใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ84% @1.4316% @7.13สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.87🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว1⚽
✓ ชนะ
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.2VS1⚽
Chrisantus UcheFW · 23 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
✓ ชนะ
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0VS2⚽
Martin SatrianoFW · 25 ปี£10Mคะแนน 7.23⚽
✓ ชนะ
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.8VS3🎯
Mario MartinMF · 22 ปี£10Mคะแนน 7.2Villarreal ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)พลังทีม79.2พลังที่แท้จริง73.7พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่ต่างกัน+1.3Villarreal นำ 1.3 · ตลาดให้เต็ง 66%พลังทีม72.4พลังที่แท้จริง72.4พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติพลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านVillarrealต่อ 1/1.5 @2.01พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 6.6Villarrealกองกลาง🎯56% vs 42%Villarrealแนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Villarrealดาวเด่น 1
£50MMoleiroดาวเด่น 2
£40MGueyeดาวเด่น 3
£30MMikautadzeการ์ดยิงดุ🔥11.4Villarrealการ์ดรับหลวม🕳️11.4Getafeการ์ดได้ราคา💰6/10Villarrealการ์ด 10 ใบ✈️เต็งทีมเยือนGetafeรอง 1/1.5 @1.87การ์ดรับหลวม🕳️9.6Villarrealการ์ดยิงดุ🔥6.6Getafeการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.97พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัดการ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุดการ์ด 7 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.91ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Villarrealเจ้าบ้าน · อันดับ #10 · 12 แต้ม⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ11.4✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี56%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.6✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 336 / 35200:30 น.📦 ข้อมูล 100%ครบ
2พิศดาร
ยิงคมเจอหลังอ่อน220พิศดาร
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก2027พิศดาร
ครึ่งหลังมีประตู 10/1227⚖️ เสี่ยง 43% ★★สมดุล🛡️ ไม่แพ้ Villarreal 85%★★★ · 11 ข้อ73.7พลังทีม72.4
VillarrealGetafe
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
84% @1.4316% @7.13
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.97 · ต่ำ 1.91แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 2.01 · เยือน 1.87
🃏 ศึกดาวเด่น นักเตะค่าตัวสูงสุด 3 คนของแต่ละทีม ดวลกันตัวต่อตัว
1⚽
✓ ชนะ
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.2
VS
✓ ชนะ
Alberto MoleiroFW · 22 ปี£50Mคะแนน 8.21⚽
Chrisantus UcheFW · 23 ปี£12Mคะแนน 7.3

Chrisantus UcheFW · 23 ปี£12Mคะแนน 7.32🎯
✓ ชนะ
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.0
VS
✓ ชนะ
Pape Alassane GueyeMF · 27 ปี£40Mคะแนน 8.02⚽
Martin SatrianoFW · 25 ปี£10Mคะแนน 7.2

Martin SatrianoFW · 25 ปี£10Mคะแนน 7.23⚽
✓ ชนะ
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.8
VS
✓ ชนะ
Georges MikautadzeFW · 25 ปี£30Mคะแนน 7.83🎯
Mario MartinMF · 22 ปี£10Mคะแนน 7.2

Mario MartinMF · 22 ปี£10Mคะแนน 7.2Villarreal ชนะศึกดาวเด่น (ชนะดวล 3 จาก 3 คู่)
พลังทีม79.2
พลังที่แท้จริง73.7
พลังโค้ช×0.93▼ ดึงพลังออกมาไม่เต็มที่
ต่างกัน+1.3
Villarreal นำ 1.3 · ตลาดให้เต็ง 66%
พลังทีม72.4
พลังที่แท้จริง72.4
พลังโค้ช×1.00ตัวคูณปกติ
พลังที่แท้จริง = พลังโค้ช × พลังทีม (ไม่เกิน 100) · พลังทีม = รวมคะแนนนักเตะตัวจริง 11 คน (คนละ 0-10 คำนวณจากมูลค่าตลาด)
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านVillarreal
ต่อ 1/1.5 @2.01
พิศดาร2
ยิงคมเจอหลังอ่อน
ยิงคมเจอหลังอ่อนแนวรุก🔥11.4 vs 6.6Villarreal
กองกลาง🎯56% vs 42%Villarreal
แนวรับ🛡️9.6 vs 11.4Villarreal
ดาวเด่น 1
£50MMoleiro
£50MMoleiroดาวเด่น 2
£40MGueye
£40MGueyeดาวเด่น 3
£30MMikautadze
£30MMikautadzeการ์ดยิงดุ🔥11.4Villarreal
การ์ดรับหลวม🕳️11.4Getafe
การ์ดได้ราคา💰6/10Villarreal
การ์ด 10 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนGetafe
รอง 1/1.5 @1.87
การ์ดรับหลวม🕳️9.6Villarreal
การ์ดยิงดุ🔥6.6Getafe
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.97
พิศดาร20
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูก
ได้+เสียเฉลี่ยเกิน 3 ลูกพิศดาร27
ครึ่งหลังมีประตู 10/12
ครึ่งหลังมีประตู 10/12แนวรุก🔥11.4 · 6.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.6 · 11.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~3.3เส้น 2.5/3
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.6·1.9ลูก/นัด
การ์ดสถิติสูง📈12/20นัดล่าสุด
การ์ด 7 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.91
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
⚽แผนการเล่นและตัวจริง ใครปะทะใคร · บทบาทในทีม · โซนไหนเดือด บอลอยู่ไหน
แผนการเล่นและตัวจริงที่คาดว่าจะลง Villarreal = วงกลม · Getafe = เหลี่ยม · คลิกดูข้อมูลนักเตะ
Villarrealตัวจริงที่คาดว่าจะลง
Getafeตัวจริงที่คาดว่าจะลง
25Gulacsi P.6.1
23Cardona S.7.1
12R. Veiga7.8
6Badenes P. N.7.4
3Freeman A.7.2
18Gueye P.8.0
24N. Saliba7.2
17Buchanan T.7.3CM16Carlos Macià6.5
19Pepe N.6.9
9Mikautadze G.7.8SD13Soria D.6.5
22Mojica J.6.2
2Djene6.2
15Sebastian Boselli6.2CD14Carvajal D.6.4
23Mangala O.7.1
8Gudelj N.6.3
11Terrats R.6.5
10Satriano M.7.2
21Andrés García6.9
19Unal E.7.0Villarreal4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
Getafe4-2-3-1เน้นกลาง ครองบอลตัวรับสองคนหน้าแนวหลัง ต่อบอลผ่านกลาง
🛡️ โซนหลังเจ้าบ้านแนวรับ Villarreal vs แนวรุก Getafe
4vs129.5 – 7.0 คะแนน
Villarreal คนเยอะกว่า
⚙️ โซนกลางกองกลาง vs กองกลาง · ใครคุมกลางได้ ครองบอลได้
5vs535.8 – 34.0 คะแนน
Villarreal คุณภาพดีกว่า
⚔️ โซนหน้าเจ้าบ้านแนวรุก Villarreal vs แนวรับ Getafe
1vs47.8 – 25.0 คะแนน
Getafe คนเยอะกว่า
🧠 ระบบอ่านเกม สองทีมอัดกองกลาง เกมสู้กันตรงกลาง แย่งบอลหนัก จังหวะไม่เร็ว · Villarreal คุมกลางได้ มีแนวโน้มครองบอลมากกว่า
📜 บทสรุปคัมภีร์Villarreal vs Getafe
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านVillarreal ต่อ 1/1.5 @2.01การ์ด 10 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.97การ์ด 7 : 0 ใบ
💪พลังที่แท้จริงVillarreal +1.373.7 vs 72.4
🃏ศึกดาวเด่นVillarreal ชนะชนะดวล 3 จาก 3 คู่
📈ตลาดให้เต็งVillarrealโอกาสชนะ 66%
🛡️น่าเล่นไม่แพ้Villarreal ★★★โอกาสไม่แพ้ 85%
🛡️พิศดารติด 3 แผน2 · 20 · 27
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Villarreal · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล43%★★☆☆☆เสี่ยง
ราคา Villarreal ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @1.43 · ควรเป็น @1.47 (-3%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Villarreal 53 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Villarreal ต่อ 1/1.5
ได้ 50%เสียครึ่ง 14%เสีย 36%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 50% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Villarreal · คาดสกอร์ 2.1 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Villarreal ชนะ 1 ลูก14%
Villarreal ชนะ 2 ลูก25%
Villarreal ชนะ 3 ลูกขึ้นไป25%
เสมอ21%
Getafe ชนะ 1 ลูก9%
Getafe ชนะ 2 ลูกขึ้นไป6%
สรุป
Villarreal ชนะ64%
Villarreal ไม่แพ้85%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป50%
Villarreal คลีนชีท28%
Getafe ยิงไม่ได้13%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Villarreal ไม่แพ้85%
Getafe ไม่แพ้36%
🛡️ น่าเล่นไม่แพ้Villarreal ★★★ควรเป็น @1.18
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)85%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)65%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)43%
ยิงได้ทั้งคู่63%
ต่ำ 2.535%
สกอร์ที่น่าจะออก
2-110%1-19%2-08%1-07%3-17%2-26%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Villarreal)
- โอกาส Villarreal ชนะ 64% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 85%
- ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป 50%
- Villarreal ยิงเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
- Getafe เสียเฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 50%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Villarreal
ส0-0พ3-4ช2-1ช5-0พ0-1พ0-6
Getafe
ส1-1พ2-5พ0-4ช3-2ช3-1พ0-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Villarrealยิง 1.9 · เสีย 1.6 ต่อนัด
Getafeยิง 1.1 · เสีย 1.9 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Villarreal
3.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 19ครึ่งหลัง 16
Getafe
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal
70%ออกสูง
สูง 7ต่ำ 3
Getafe
38%ออกสูง
สูง 3ต่ำ 5
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Villarreal
60%ได้ราคา
ได้ราคา 6คืนทุน 1เสียราคา 3
Getafe
20%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 0เสียราคา 8
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
Villarreal ชนะ 3เสมอ 4Getafe ชนะ 1
- 14-02-2026Getafe2 - 1Villarreal
- 06-12-2025Villarreal2 - 0Getafe
- 30-03-2025Getafe1 - 2Villarreal
- 20-10-2024Villarreal1 - 1Getafe
- 17-02-2024Villarreal1 - 1Getafe
- 30-09-2023Getafe0 - 0Villarreal
- 28-02-2023Villarreal2 - 1Getafe
- 28-08-2022Getafe0 - 0Villarreal
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Villarreal@1.55 → @1.43▼ 8.0%
เสมอ@4.01 → @4.48▲ 11.9%
ทีมเยือน Getafe@5.63 → @7.13▲ 26.6%
คู่อื่นใน La Liga 3 คู่ที่ยังไม่เตะ
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
ตัวจริง (4-2-3-1 / 4-2-3-1)
Villarreal
25Gulacsi P.
23Cardona S.
12R. Veiga
6Badenes P. N.
3Freeman A.
18Gueye P.
24N. Saliba
17Buchanan T.
16Carlos Macià
19Pepe N.
9Mikautadze G.
Getafe
19Unal E.
21Andrés García
10Satriano M.
11Terrats R.
8Gudelj N.
23Mangala O.
14Carvajal D.
15Sebastian Boselli
2Djene
22Mojica J.
13Soria D.
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Macauslot | Initial | 1.35 | 4.45 | 6.70 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.99 | 1/1.5 | 1.85 | |
| Live | 1.35 | 4.50 | 6.60 | 2.00 | 2.5/3 | 1.80 | 1.98 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| Crown | Initial | 1.55 | 4.35 | 6.00 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 1.94 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.44 | 4.75 | 7.20 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 2.00 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Bet365 | Initial | 1.62 | 3.80 | 5.00 | 1.88 | 2.5 | 1.98 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 7.50 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 | ||
| Easybet | Initial | 1.48 | 4.10 | 6.30 | 1.92 | 2.5 | 1.88 | 1.82 | 1 | 2.00 | |
| Live | 1.41 | 4.40 | 7.10 | 1.84 | 2.5 | 2.04 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Vcbet | Initial | 1.50 | 3.90 | 5.75 | 1.92 | 2.5 | 1.93 | 1.96 | 1 | 1.90 | |
| Live | 1.40 | 4.60 | 7.50 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 2.01 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| Mansion88 | Initial | 1.53 | 3.95 | 5.70 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.43 | 4.35 | 6.80 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| 10BET | Initial | 1.63 | 3.85 | 5.00 | 1.87 | 2.5 | 1.87 | 1.87 | 1 | 1.87 | |
| Live | 1.44 | 4.30 | 7.10 | 1.80 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.80 | ||
| 12BET | Initial | 1.53 | 3.95 | 5.70 | 1.94 | 2.5 | 1.92 | 1.94 | 1 | 1.94 | |
| Live | 1.43 | 4.35 | 6.80 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| Sbobet | Initial | 1.48 | 3.87 | 5.90 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.92 | 1 | 1.98 | |
| Live | 1.39 | 4.22 | 6.70 | 1.84 | 2.5 | 2.04 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 1.60 | 4.09 | 5.60 | 1.89 | 2.5 | 1.97 | 2.03 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.45 | 4.57 | 7.25 | 2.04 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| 18Bet | Initial | 1.64 | 3.80 | 5.00 | 1.89 | 2.5 | 1.87 | 1.79 | 0.5/1 | 1.98 | |
| Live | 1.44 | 4.50 | 7.00 | 2.01 | 2.5/3 | 1.79 | 1.98 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| pinnacle | Initial | 1.49 | 4.17 | 6.28 | 1.89 | 2.5 | 1.91 | 1.85 | 1 | 1.97 | |
| Live | 1.45 | 4.73 | 7.59 | 2.03 | 2.5/3 | 1.84 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 | ||
| hkjc | Initial | 1.31 | 4.40 | 7.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | |
| Live | 1.31 | 4.40 | 7.00 | 1.85 | 2.5/3 | 1.85 | 1.90 | 1/1.5 | 1.86 | ||
| Willhill | Initial | 1.60 | 3.80 | 5.00 | 1.85 | 2.5 | 1.91 | 1.95 | 1 | 1.70 | |
| Live | 1.44 | 4.33 | 6.50 | 1.75 | 2.5 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.67 | ||
| Interwetten | Initial | 1.53 | 4.20 | 6.25 | 1.90 | 2.5 | 1.90 | 1.90 | 1 | 1.85 | |
| Live | 1.45 | 4.60 | 7.00 | 1.77 | 2.5 | 2.00 | 1.67 | 1 | 2.10 | ||
| 1xBet | Initial | 1.72 | 4.07 | 5.28 | 1.97 | 2.5 | 1.97 | 2.82 | 1.5 | 1.51 | |
| Live | 1.50 | 4.68 | 7.40 | 1.87 | 2.5 | 2.08 | 2.35 | 1.5 | 1.70 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 2.00 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.85 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D1-11] Villarreal | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 15 | 15 | 12 | 11 | 27.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 7 | 4 | 16 | 20.0% |
| Away Field | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | 8 | 6 | 33.3% |
| Last 6 | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 5 | 10 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 7 | 3 | 7 | 9 | 10 | 14 | 9.1% |
| Home Field | 5 | 0 | 4 | 1 | 3 | 4 | 4 | 18 | 0.0% |
| Away Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 9 | 16.7% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
| [SPA D1-14] Getafe | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 3 | 3 | 5 | 8 | 16 | 12 | 14 | 27.3% |
| Home Field | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 4 | 12 | 5 | 50.0% |
| Away Field | 5 | 0 | 0 | 5 | 0 | 12 | 0 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 10 | 7 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 11 | 1 | 4 | 6 | 1 | 8 | 7 | 20 | 9.1% |
| Home Field | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 2 | 6 | 14 | 16.7% |
| Away Field | 5 | 0 | 1 | 4 | 0 | 6 | 1 | 20 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 0 | 1 | 5 | 0 | 7 | 1 | 0.0% |
Head to Head Statistics
| Villarreal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 4 (40%) Lose 1 (10%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 0.7 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 20% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D1 | 14-02-2026 | Getafe | 2-1 (1-0) | Villarreal | 3-4 (0-1) | 3.75 | 3.25 | 2.00 | L | 1.80 | -0.5 | 2.05 | L | O |
| SPA D1 | 06-12-2025 | Villarreal | 2-0 (1-0) | Getafe | 5-3 (5-1) | 1.53 | 3.75 | 6.50 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | U |
| SPA D1 | 30-03-2025 | Getafe | 1-2 (1-2) | Villarreal | 3-1 (1-0) | 3.10 | 3.00 | 2.45 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.10 | W | O |
| SPA D1 | 20-10-2024 | Villarreal | 1-1 (1-0) | Getafe | 5-5 (3-1) | 1.83 | 3.60 | 3.75 | D | 1.92 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SPA D1 | 17-02-2024 | Villarreal | 1-1 (0-1) | Getafe | 8-3 (5-0) | 2.00 | 3.50 | 3.50 | D | 2.06 | 0.5 | 1.84 | L | U |
| SPA D1 | 30-09-2023 | Getafe | 0-0 (0-0) | Villarreal | 6-4 (3-1) | 2.88 | 3.10 | 2.55 | D | 2.07 | 0 | 1.83 | D | U |
| SPA D1 | 28-02-2023 | Villarreal | 2-1 (1-1) | Getafe | 6-5 (5-2) | 1.60 | 3.60 | 6.00 | W | 2.11 | 1 | 1.79 | D | O |
| SPA D1 | 28-08-2022 | Getafe | 0-0 (0-0) | Villarreal | 1-4 (0-3) | 3.30 | 3.20 | 2.25 | D | 1.94 | 0/-0.5 | 1.96 | L | U |
| SPA D1 | 17-04-2022 | Getafe | 1-2 (0-2) | Villarreal | 6-6 (1-3) | 3.20 | 3.20 | 2.25 | W | 1.89 | 0/-0.5 | 2.01 | W | O |
| SPA D1 | 07-11-2021 | Villarreal | 1-0 (1-0) | Getafe | 6-4 (1-2) | 1.57 | 3.60 | 6.50 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.10 | W | U |
| SPA D1 | 02-05-2021 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Getafe | 4-4 (2-2) | 1.91 | 3.25 | 4.33 | W | 1.88 | 0.5 | 2.02 | W | U |
| SPA D1 | 08-11-2020 | Getafe | 1-3 (1-2) | Villarreal | 3-3 (1-2) | 2.60 | 3.10 | 2.80 | W | 1.81 | 0 | 2.09 | W | O |
| SPA D1 | 09-07-2020 | Getafe | 1-3 (0-0) | Villarreal | 1-3 (0-2) | 2.50 | 3.00 | 3.00 | W | 2.10 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 22-12-2019 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Getafe | 2-5 (2-2) | 2.20 | 3.30 | 3.30 | W | 1.88 | 0/0.5 | 2.02 | W | U |
| SPA D1 | 18-05-2019 | Getafe | 2-2 (1-1) | Villarreal | 6-4 (1-3) | 2.00 | 3.60 | 3.50 | D | 2.02 | 0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D1 | 13-01-2019 | Villarreal | 1-2 (0-0) | Getafe | 6-1 (3-1) | 1.90 | 3.20 | 4.33 | L | 1.92 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SPA D1 | 25-02-2018 | Villarreal | 1-0 (1-0) | Getafe | 2-8 (1-3) | 1.57 | 3.80 | 6.00 | W | 1.80 | 0.5/1 | 2.10 | W | U |
| SPA D1 | 24-09-2017 | Getafe | 4-0 (0-0) | Villarreal | 7-4 (4-2) | 3.00 | 3.20 | 2.40 | L | 2.17 | 0 | 1.75 | L | O |
| SPA D1 | 10-04-2016 | Villarreal | 2-0 (1-0) | Getafe | 8-5 (1-3) | 1.44 | 4.00 | 8.00 | W | 1.80 | 1 | 2.10 | W | U |
| SPA D1 | 29-11-2015 | Getafe | 2-0 (1-0) | Villarreal | 6-6 (3-2) | 3.50 | 3.20 | 2.15 | L | 2.05 | 0/-0.5 | 1.85 | L | U |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Villarreal Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 1 (10%) Lose 4 (40%) 1.9 goals Goal Score/Loss per Game 1.6 goals Asian Handicap Odds (10 games) 60% Home 10% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 70% Over 0% Draw 30% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA CL | 04-11-2026 | Villarreal | 0-6 (0-4) | Paris Saint Germain (PSG) | 4-8 (3-5) | 3.75 | 4.20 | 1.75 | L | 1.85 | -0.5/1 | 2.00 | L | O |
| SPA D1 | 31-10-2026 | Villarreal | 0-1 (0-0) | RCD Espanyol | 7-3 (2-3) | 1.55 | 4.10 | 5.25 | L | 1.95 | 1 | 1.90 | L | U |
| SPA CUP | 28-10-2026 | CD Manacor | 0-5 (0-2) | Villarreal | 5-5 (3-1) | 17.00 | 10.00 | 1.05 | W | 1.80 | -3 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 24-10-2026 | Valencia | 1-2 (1-0) | Villarreal | 6-9 (1-7) | 3.30 | 3.50 | 2.05 | W | 2.05 | 0/-0.5 | 1.80 | W | O |
| UEFA CL | 21-10-2026 | Liverpool | 4-3 (2-2) | Villarreal | 7-2 (3-2) | 1.60 | 3.75 | 5.75 | L | 1.90 | 1 | 1.95 | D | O |
| SPA D1 | 17-10-2026 | Villarreal | 0-0 (0-0) | Elche | 10-5 (5-1) | 1.42 | 4.50 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 2.00 | L | U |
| UEFA CL | 14-10-2026 | Villarreal | 3-1 (2-1) | Napoli | 4-4 (3-3) | 2.35 | 3.40 | 2.90 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 11-10-2026 | Real Madrid | 1-0 (0-0) | Villarreal | 9-3 (4-1) | 1.25 | 6.25 | 8.50 | L | 2.03 | 2 | 1.83 | W | U |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Villarreal | 3-1 (1-1) | Levante | 7-1 (4-0) | 1.62 | 4.00 | 5.00 | W | 2.05 | 1 | 1.80 | W | O |
| SPA D1 | 18-09-2026 | Malaga | 1-3 (1-2) | Villarreal | 4-8 (0-5) | 3.50 | 3.60 | 1.95 | W | 1.85 | -0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D1 | 15-09-2026 | Villarreal | 1-2 (1-2) | Real Betis | 7-4 (5-3) | 2.00 | 3.60 | 3.30 | L | 2.05 | 0.5 | 1.80 | L | O |
| UEFA CL | 09-09-2026 | Borussia Dortmund | 3-2 (0-0) | Villarreal | 9-7 (4-2) | 1.91 | 3.60 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D1 | 06-09-2026 | Villarreal | 2-3 (1-1) | Deportivo La Coruna | 7-1 (5-1) | 1.62 | 3.80 | 5.25 | L | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | L | O |
| SPA D1 | 29-08-2026 | Alaves | 1-0 (1-0) | Villarreal | 5-9 (3-4) | 2.75 | 3.50 | 2.40 | L | 2.05 | 0 | 1.80 | L | U |
| SPA D1 | 23-08-2026 | Atletico Madrid | 2-2 (0-0) | Villarreal | 5-3 (4-2) | 1.85 | 3.80 | 3.70 | D | 1.88 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Racing Santander | 2-2 (2-2) | Villarreal | 6-10 (2-7) | 3.30 | 3.40 | 2.10 | D | 2.00 | 0/-0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 09-08-2026 | Galatasaray | 1-2 (1-2) | Villarreal | 1-7 (0-4) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | D |
| INT CF | 05-08-2026 | Villarreal | 1-0 (0-0) | Levante | 5-8 (5-4) | 1.57 | 3.80 | 4.75 | W | 2.00 | 1 | 1.80 | D | U |
| INT CF | 02-08-2026 | Lens | 3-1 (1-1) | Villarreal | 3-5 (1-3) | 2.50 | 3.40 | 2.40 | L | 1.95 | 0 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 30-07-2026 | Villarreal | 1-1 (1-1) | Como | - | D | ||||||||
| No Data |
| Getafe Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 2 (20%) Lose 5 (50%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.9 goals Asian Handicap Odds (10 games) 20% Home 0% Draw 80% Away Over/Under Odds (10 games) 30% Over 20% Draw 50% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| UEFA ECL | 06-11-2026 | Getafe | 0-1 (0-0) | Brighton Hove Albion | 5-5 (3-3) | 5.25 | 3.75 | 1.60 | L | 2.03 | -0.5/1 | 1.78 | L | U |
| SPA D1 | 01-11-2026 | Getafe | 3-1 (0-1) | Sevilla | 2-2 (1-2) | 2.63 | 3.00 | 2.75 | W | 1.88 | 0 | 1.98 | W | O |
| SPA CUP | 30-10-2026 | UB Lebrijana | 2-3 (2-2) | Getafe | 2-8 (2-4) | 51.00 | 21.00 | 1.01 | W | 1.90 | -4.5 | 1.90 | L | D |
| SPA D1 | 25-10-2026 | Athletic Bilbao | 4-0 (2-0) | Getafe | 2-4 (1-2) | 1.67 | 3.50 | 5.25 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.95 | L | O |
| UEFA ECL | 22-10-2026 | Getafe | 2-5 (1-3) | Lugano | 15-2 (6-2) | 1.80 | 3.40 | 4.33 | L | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D1 | 20-10-2026 | Getafe | 1-1 (0-1) | Rayo Vallecano | 8-8 (5-2) | 2.30 | 3.00 | 3.25 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | D |
| UEFA ECL | 15-10-2026 | CS Universitatea Craiova | 1-1 (0-0) | Getafe | 4-4 (1-1) | 4.00 | 3.50 | 1.80 | D | 1.98 | -0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 10-10-2026 | FC Barcelona | 3-0 (2-0) | Getafe | 9-2 (3-1) | 1.07 | 11.00 | 26.00 | L | 1.88 | 2.5/3 | 1.98 | L | U |
| SPA D1 | 20-09-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Malaga | 5-9 (2-3) | 1.91 | 3.10 | 4.33 | W | 1.98 | 0.5 | 1.88 | W | U |
| SPA D1 | 18-09-2026 | Real Betis | 1-0 (1-0) | Getafe | 4-3 (3-1) | 1.73 | 3.50 | 4.75 | L | 2.03 | 0.5/1 | 1.83 | L | U |
| SPA D1 | 13-09-2026 | Getafe | 1-1 (0-0) | Deportivo La Coruna | 3-7 (0-2) | 2.10 | 2.90 | 4.00 | D | 1.80 | 0/0.5 | 2.05 | L | O |
| SPA D1 | 08-09-2026 | Getafe | 1-1 (1-0) | Celta Vigo | 3-5 (1-3) | 2.63 | 2.88 | 3.00 | D | 1.80 | 0 | 2.05 | D | O |
| SPA D1 | 01-09-2026 | Osasuna | 1-0 (1-0) | Getafe | 1-3 (1-2) | 2.10 | 3.20 | 3.50 | L | 1.83 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| UEFA ECL | 28-08-2026 | Partizan Belgrade | 2-1 (0-0) | Getafe | 4-7 (3-2) | 3.80 | 3.50 | 1.83 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D1 | 24-08-2026 | Getafe | 1-0 (0-0) | Racing Santander | 8-6 (5-2) | 1.90 | 3.10 | 4.50 | W | 1.93 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| UEFA ECL | 21-08-2026 | Getafe | 3-1 (1-1) | Partizan Belgrade | 1-3 (1-1) | 1.30 | 5.50 | 7.00 | W | 1.83 | 1.5 | 1.98 | W | O |
| SPA D1 | 16-08-2026 | Alaves | 3-0 (0-0) | Getafe | 5-3 (0-2) | 2.30 | 2.90 | 3.40 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | Tottenham Hotspur | 1-1 (0-0) | Getafe | 4-1 (1-1) | 1.67 | 4.20 | 3.60 | D | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Monaco | 1-0 (0-0) | Getafe | 8-3 (5-2) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | U |
| INT CF | 30-07-2026 | Atletico Madrid | 4-1 (2-1) | Getafe | - | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 22-11 | Away | FC Barcelona | 14 Days |
| UEFA CL | 26-11 | Away | Slavia Praha | 17 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Away | Celta Vigo | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D1 | 23-11 | Home | Atletico Madrid | 14 Days |
| UEFA ECL | 27-11 | Away | FC Iberia 1999 Tbilisi | 18 Days |
| SPA D1 | 29-11 | Away | RCD Espanyol | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.09 | 2.26 | 6.20 | 2.01 | 2.35 | 6.40 | 1.87 | 1 | 1.99 | 1.78 | 1 | 2.11 | 2.09 | 0.5 | 1.79 | 2.01 | 0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.55 | 4.35 | 6.00 | 1.44 | 4.75 | 7.20 | 1.93 | 2.5 | 1.93 | 2.03 | 2.5/3 | 1.85 | 1.94 | 1 | 1.94 | 2.00 | 1/1.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 2.38 | 7.00 | 1.91 | 2.40 | 7.00 | 1.78 | 1 | 2.03 | 1.73 | 1 | 2.08 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 1.95 | 0.5 | 1.85 | |
| Live | 1.62 | 3.80 | 5.00 | 1.44 | 4.50 | 7.50 | 1.88 | 2.5 | 1.98 | 2.03 | 2.5/3 | 1.83 | 1.83 | 0.5/1 | 2.03 | 2.00 | 1/1.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.16 | 2.14 | 5.20 | 2.01 | 2.25 | 5.50 | 1.98 | 1 | 1.90 | 1.80 | 1 | 2.08 | 2.16 | 0.5 | 1.74 | 2.01 | 0.5 | 1.87 | |
| Initial | 1.48 | 3.87 | 5.90 | 1.40 | 4.20 | 6.70 | 1.98 | 2.5 | 1.90 | 1.84 | 2.5 | 2.04 | 1.92 | 1 | 1.98 | 2.02 | 1/1.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Asian Handicap | ||||||||
| Initial | 1.98 | 3 | 1.83 | Live | 1.98 | 3 | 1.83 | Detail |
| Over/Under | ||||||||
| Initial | 1.78 | 9.5 | 2.03 | Live | 1.78 | 9.5 | 2.03 | Detail |
ข้อมูลชุดที่ 5
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.7 | Goal | 2 | 1.9 | Goal | 1.1 |
| 2.3 | Loss | 1.3 | 1.6 | Loss | 1.9 |
| 11 | Shot(OT) | 13.3 | 10.4 | Shot(OT) | 15 |
| 5.3 | Corner | 5 | 5.9 | Corner | 5.6 |
| 2.7 | Yellow Card | 2 | 2.1 | Yellow Card | 3 |
| 14 | Fouls | 16.3 | 11.3 | Fouls | 14.6 |
| 53% | Possession | 50% | 55.7% | Possession | 42.3% |
ข้อมูลชุดที่ 6
| Villarreal ( 49 Matches) | Getafe ( 49 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 11 | 7 | 5 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 1 | 5 | 4 |
| HT-L / FT-W | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 4 | 3 | 2 |
| HT-L / FT-D | 0 | 2 | 2 | 1 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 4 | 3 | 5 | 3 |
| HT-L / FT-L | 2 | 6 | 3 | 11 |
Elche
Real Betis
Real Sociedad
Rayo Vallecano
Celta Vigo
Levante