ทีเด็ดบอล Atletico Central vs CA Antoniano
‹ คู่ก่อนหน้าOrihuela CF vs UCAM Murcia · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 293 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›CF Talavera de la Reina vs UB Conquense · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Atletico Centralเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี47%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่าคู่ที่ 293 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้
ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้มVSAtletico CentralCA Antonianoใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ58% @2.1242% @2.96สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
CA Antonianoทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Centralต่อ 0/0.5 @1.91แนวรับ🛡️9.0 vs 10.8Atletico Centralการ์ดยิงดุ🔥7.8Atletico Centralการ์ดรับหลวม🕳️10.8CA Antonianoการ์ด 3 ใบ✈️เต็งทีมเยือนCA Antonianoรอง 0/0.5 @1.85กองกลาง🎯52% vs 47%CA Antonianoการ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Centralการ์ดยิงดุ🔥7.2CA Antonianoการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.82แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️9.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.8ลูก/นัดการ์ด 4 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.93ยังไม่มีการ์ดหนุนการ์ด 0 ใบ
Atletico Centralเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี47%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส9.0✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 293 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
0พิศดาร0พัก · ข้ามคู่นี้ไม่ควรเล่น0⚖️ เสี่ยง 55% ★ราคาคุ้ม
VS
Atletico CentralCA Antoniano
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
58% @2.1242% @2.96
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.82 · ต่ำ 1.93แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.91 · เยือน 1.85
CA Antonianoทีมเยือน💨แนวรุกลม7.2
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี52%✓ เหนือกว่า
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส10.8
🏠เต็งเจ้าบ้านAtletico Central
ต่อ 0/0.5 @1.91
แนวรับ🛡️9.0 vs 10.8Atletico Central
การ์ดยิงดุ🔥7.8Atletico Central
การ์ดรับหลวม🕳️10.8CA Antoniano
การ์ด 3 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนCA Antoniano
รอง 0/0.5 @1.85
กองกลาง🎯52% vs 47%CA Antoniano
การ์ดรับหลวม🕳️9.0Atletico Central
การ์ดยิงดุ🔥7.2CA Antoniano
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.82
แนวรุก🔥7.8 · 7.2รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️9.0 · 10.8รับหลวมทั้งคู่
การ์ดคาดประตู🎯~2.9เส้น 2/2.5
การ์ดเสียทั้งคู่🥅1.5·1.8ลูก/นัด
การ์ด 4 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.93
ยังไม่มีการ์ดหนุน
การ์ด 0 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Atletico Central vs CA Antoniano
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.82การ์ด 4 : 0 ใบ
📈ตลาดให้เต็งAtletico Centralโอกาสชนะ 42%
⏸พิศดาร 0พักคู่นี้ไม่ติดแผนไหนเลย
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Atletico Central · บิลหลัก 1X2 @2.12
ความเสี่ยงของบิล55%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Atletico Central ชนะราคาคุ้ม
แพง
ตลาด @2.12 · ควรเป็น @2.00 (+6%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Atletico Central 12 จุด% · ระบบ เห็นด้วย
แฮนดิแคป Atletico Central ต่อ 0/0.5
ได้ 45%เสียครึ่ง 27%เสีย 29%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 23%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Atletico Central · คาดสกอร์ 1.7 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Atletico Central ชนะ 1 ลูก21%
Atletico Central ชนะ 2 ลูก14%
Atletico Central ชนะ 3 ลูกขึ้นไป10%
เสมอ27%
CA Antoniano ชนะ 1 ลูก16%
CA Antoniano ชนะ 2 ลูกขึ้นไป12%
สรุป
Atletico Central ชนะ45%
Atletico Central ไม่แพ้71%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป23%
Atletico Central คลีนชีท28%
CA Antoniano ยิงไม่ได้19%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Atletico Central ไม่แพ้71%
CA Antoniano ไม่แพ้55%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)79%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)57%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)34%
ยิงได้ทั้งคู่59%
ต่ำ 2.543%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-111%2-19%1-09%2-07%1-27%0-17%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Atletico Central)
- โอกาส Atletico Central ชนะ 45% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 71%
- ราคา @2.12 สูงกว่าที่ควรเป็น @2.00 (คุ้มกว่า 6%)
- CA Antoniano เสียเฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 27% ค่อนข้างสูง
- โอกาส CA Antoniano ชนะ 29%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Atletico Central
ช2-0พ0-1พ2-3พ2-4ช1-0ช1-0
CA Antoniano
พ0-3พ0-1พ1-2ส3-3พ0-5ช4-1
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Atletico Centralยิง 1.3 · เสีย 1.5 ต่อนัด
CA Antonianoยิง 1.2 · เสีย 1.8 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Atletico Central
2.8ลูก/นัด
ครึ่งแรก 13ครึ่งหลัง 15
CA Antoniano
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 9ครึ่งหลัง 21
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Central
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
CA Antoniano
60%ออกสูง
สูง 6ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Atletico Central
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 0เสียราคา 5
CA Antoniano
40%ได้ราคา
ได้ราคา 4คืนทุน 0เสียราคา 6
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Atletico Central@2.07 → @2.12▲ 2.4%
เสมอ@3.20 → @3.13▼ 2.3%
ทีมเยือน CA Antoniano@2.96 → @2.960.0%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Ourense CF
Portugalete
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.09 | 3.15 | 2.82 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | |
| Live | 2.09 | 3.15 | 2.82 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| Bet365 | Initial | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | ||
| wewbet | Initial | 2.07 | 3.21 | 3.08 | 1.92 | 2.5 | 1.82 | 1.80 | 0/0.5 | 1.94 | |
| Live | 2.20 | 3.07 | 2.97 | 1.81 | 2/2.5 | 1.93 | 1.90 | 0/0.5 | 1.84 | ||
| 18Bet | Initial | 2.05 | 3.20 | 3.05 | 1.80 | 2.5 | 1.72 | 1.72 | 0/0.5 | 1.81 | |
| Live | 2.15 | 3.05 | 3.05 | 1.73 | 2/2.5 | 1.84 | 1.80 | 0/0.5 | 1.76 | ||
| pinnacle | Initial | 2.22 | 3.02 | 3.10 | 1.81 | 2/2.5 | 1.93 | 1.91 | 0/0.5 | 1.83 | |
| Live | 2.25 | 3.08 | 3.17 | 1.84 | 2/2.5 | 1.95 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 2.03 | 3.28 | 3.24 | 1.88 | 2.5 | 1.79 | 1.77 | 0/0.5 | 1.90 | |
| Live | 2.15 | 3.10 | 3.14 | 1.75 | 2/2.5 | 1.92 | 1.84 | 0/0.5 | 1.82 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.93 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.88 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-12] Atletico Central | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 0 | 5 | 12 | 15 | 12 | 12 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 0 | 4 | 7 | 14 | 3 | 13 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 3 | 2 | 6 | 6 | 15 | 3 | 44.4% |
| Home Field | 4 | 3 | 1 | 0 | 4 | 0 | 10 | 5 | 75.0% |
| Away Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 6 | 5 | 11 | 20.0% |
| Last 6 | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 3 | 11 | 50.0% |
| [SPA D4-17] CA Antoniano | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 3 | 5 | 10 | 18 | 6 | 17 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 10 | 5 | 17 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 1 | 8 | 1 | 17 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 15 | 4 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 2 | 3 | 4 | 3 | 6 | 9 | 15 | 22.2% |
| Home Field | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 4 | 1 | 16 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Atletico Central Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Atletico Central Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 0 (0%) Lose 5 (50%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.5 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Las Palmas Atletico | 0-1 (0-1) | Atletico Central | 18-4 (4-1) | 2.05 | 3.30 | 3.10 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Atletico Central | 1-0 (1-0) | UD Tamaraceite | 4-3 | 2.00 | 3.60 | 2.90 | W | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| SPA D4 | 18-10-2026 | Don Benito | 4-2 (2-0) | Atletico Central | 4-2 (3-1) | 1.90 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA D4 | 12-10-2026 | CD Estebona | 3-2 (1-1) | Atletico Central | 8-3 (5-3) | 1.65 | 3.40 | 4.50 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Atletico Central | 0-1 (0-0) | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-1) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | U |
| SPA D4 | 28-09-2026 | Atletico Central | 2-0 (2-0) | Sevilla Atletico | 2-3 (1-1) | 3.30 | 3.25 | 2.00 | W | 2.00 | 0/-0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | UD Marbella | 4-1 (3-0) | Atletico Central | 4-4 (2-3) | 2.10 | 3.25 | 3.00 | L | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Tenerife B | 3-1 (0-0) | Atletico Central | 5-3 (3-2) | 2.00 | 3.25 | 3.30 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 07-09-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Recreativo Huelva | 3-5 (2-4) | 2.70 | 3.00 | 2.45 | W | 2.00 | 0 | 1.80 | W | U |
| INT CF | 29-08-2026 | Cadiz B | 0-1 (0-1) | Atletico Central | 1-1 (1-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 15-08-2026 | Atletico Central | 2-2 (0-1) | UD Melilla | 7-0 (3-0) | 2.30 | 3.20 | 2.70 | D | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 08-08-2026 | UD Tomares | 0-0 (0-0) | Atletico Central | 2-4 (2-2) | 2.80 | 3.25 | 2.20 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | L | U |
| Spain D4 | 21-06-2026 | Caudal | 1-1 (1-0) | Atletico Central | 4-0 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | D | 1.85 | 0 | 1.95 | D | U |
| Spain D4 | 15-06-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Caudal | 4-3 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | U |
| SPA TRFEF PO | 08-06-2026 | Dos Hermanas | 1-2 (0-2) | Atletico Central | 3-8 (2-6) | W | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 01-06-2026 | Atletico Central | 1-2 (0-1) | Dos Hermanas | 4-7 (1-4) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | O |
| SPA TRFEF PO | 24-05-2026 | Atletico Central | 2-0 (1-0) | Bollullos CF | - | W | ||||||||
| SPA TRFEF PO | 18-05-2026 | Bollullos CF | 1-0 (0-0) | Atletico Central | 3-5 (3-3) | 2.25 | 3.00 | 3.00 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| Spain D4 | 10-05-2026 | Sevilla C | 0-0 (0-0) | Atletico Central | 5-3 (2-3) | 2.50 | 2.90 | 2.70 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| Spain D4 | 03-05-2026 | Atletico Central | 2-1 (0-0) | Real Balompedica Linense | 1-2 (1-2) | 2.10 | 3.10 | 3.20 | W | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | W | O |
| No Data |
| CA Antoniano Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 2 (20%) Draw 3 (30%) Lose 5 (50%) 1.2 goals Goal Score/Loss per Game 1.8 goals Asian Handicap Odds (10 games) 40% Home 0% Draw 60% Away Over/Under Odds (10 games) 60% Over 0% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | CA Antoniano | 4-1 (1-1) | CD Estebona | - | 3.10 | 3.20 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 24-10-2026 | Recreativo Huelva | 5-0 (2-0) | CA Antoniano | 3-6 (1-4) | 1.40 | 4.10 | 6.25 | L | 1.90 | 1/1.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 18-10-2026 | CA Antoniano | 3-3 (1-0) | Sevilla Atletico | 3-4 (2-2) | 2.88 | 3.20 | 2.25 | D | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 11-10-2026 | CD Linares Deportivo | 2-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | UD Tamaraceite | 1-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-8 (3-7) | 2.25 | 3.10 | 2.90 | L | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | L | U |
| SPA D4 | 28-09-2026 | CA Antoniano | 0-3 (0-1) | Lucena CF | 3-2 (2-0) | 1.91 | 3.30 | 3.50 | L | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 21-09-2026 | CA Antoniano | 1-1 (0-0) | Mijas Las Lagunas | 4-5 (1-1) | 1.80 | 3.40 | 3.80 | D | 1.80 | 0.5 | 2.00 | L | U |
| SPA D4 | 14-09-2026 | Real Betis B | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 5-2 (1-2) | 1.53 | 3.75 | 5.00 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SPA D4 | 07-09-2026 | CA Antoniano | 1-2 (1-0) | Don Benito | 6-0 (3-0) | 2.15 | 3.25 | 2.90 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 26-08-2026 | Racing Portuense | 0-2 (0-0) | CA Antoniano | 3-6 (1-1) | 2.50 | 3.50 | 2.38 | W | 1.95 | 0 | 1.85 | W | U |
| INT CF | 21-08-2026 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | 0-4 | 2.05 | 3.20 | 3.20 | D | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | W | U |
| INT CF | 07-08-2026 | Dos Hermanas | 2-4 (2-1) | CA Antoniano | 4-5 (2-3) | 2.80 | 3.00 | 2.38 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | O |
| INT CF | 28-07-2026 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | D | ||||||||
| SPA D4 | 03-05-2026 | Real Jaen CF | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | - | 1.60 | 3.50 | 4.75 | D | 1.82 | 0.5/1 | 1.97 | W | U |
| SPA D4 | 26-04-2026 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | - | 3.70 | 3.10 | 1.95 | W | 1.80 | -0.5 | 2.00 | W | D |
| SPA D4 | 18-04-2026 | Atletico Malagueno | 3-2 (0-1) | CA Antoniano | 3-2 (2-1) | 3.10 | 3.40 | 2.05 | L | 1.90 | 0/-0.5 | 1.90 | L | O |
| SPA D4 | 12-04-2026 | CA Antoniano | 1-1 (1-1) | Yeclano Deportivo | 2-4 (1-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | D | 1.73 | 0 | 2.08 | D | D |
| SPA D4 | 04-04-2026 | CD Linares Deportivo | 2-0 (1-0) | CA Antoniano | 6-3 (5-2) | 1.91 | 3.20 | 3.60 | L | 1.98 | 0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 29-03-2026 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | 2-6 (0-1) | 2.90 | 3.10 | 2.25 | W | 1.80 | 0/-0.5 | 2.00 | W | U |
| SPA D4 | 22-03-2026 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | 6-1 (2-1) | 1.65 | 3.30 | 4.75 | L | 1.88 | 0.5/1 | 1.93 | L | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Puente Genil | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Xerez Deportivo | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Real Betis B | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Xerez Deportivo | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Home | Puente Genil | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Away | Atletico Sanluqueno | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.76 | 2.00 | 3.45 | 2.76 | 2.00 | 3.45 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.98 | 1 | 1.72 | 1.64 | 0 | 2.06 | 1.64 | 0 | 2.06 | |
| Initial | 2.09 | 3.15 | 2.82 | 2.09 | 3.15 | 2.82 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.79 | 2/2.5 | 1.91 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 | 1.88 | 0/0.5 | 1.82 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.10 | 2.15 | 3.10 | 3.10 | 1.95 | 2.5 | 1.85 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 1.83 | 0/0.5 | 1.98 | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 2.3 | 1.3 | Goal | 1.2 |
| 1.3 | Loss | 3 | 1.5 | Loss | 1.8 |
| 12.7 | Shot(OT) | 11.5 | 12 | Shot(OT) | 8.8 |
| 3.3 | Corner | 4.5 | 2.8 | Corner | 4.8 |
| 3 | Yellow Card | 1.5 | 2.9 | Yellow Card | 3.1 |
| 10.5 | Fouls | 14 | 12.1 | Fouls | 15.5 |
| 48.3% | Possession | 55.5% | 46.8% | Possession | 52% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Atletico Central ( 9 Matches) | CA Antoniano ( 43 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 3 | 1 | 7 | 1 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 5 | 0 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 0 | 0 | 4 | 3 |
| HT-L / FT-D | 0 | 0 | 0 | 2 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 2 | 2 |
| HT-D / FT-L | 1 | 2 | 1 | 4 |
| HT-L / FT-L | 0 | 2 | 2 | 8 |