ทีเด็ดบอล Ourense CF vs Portugalete
‹ คู่ก่อนหน้าArosa SC vs Compostela · อา. 8 พ.ย. 23:00 น. คู่ที่ 287 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Gimnastica Torrelavega vs SD Gernika · อา. 8 พ.ย. 23:00 น.
Spain Segunda Division RFEF
🕒 08-11-2026 23:00 น.
Ourense CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8คู่ที่ 287 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVSOurense CFPortugaleteใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ60% @2.0640% @3.04สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Portugaleteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า🏠เต็งเจ้าบ้านOurense CFต่อ 0/0.5 @1.88การ์ดยิงดุ🔥6.6Ourense CFการ์ดรับหลวม🕳️7.2Portugaleteการ์ด 2 ใบ⭐ แนะนำ✈️เต็งทีมเยือนPortugaleteรอง 0/0.5 @1.88แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Portugaleteการ์ดรับหลวม🕳️7.8Ourense CFการ์ดยิงดุ🔥7.8Portugaleteการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2/2.5 @1.84แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2/2.5 @1.92พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
Ourense CFเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.6
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี53%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส7.8
คู่ที่ 287 / 35123:00 น.📦 ข้อมูล 79%ค่อนข้างครบ
14พิศดาร
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ14⚖️ เสี่ยง 58% ★สมดุลVS
Ourense CFPortugalete
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
60% @2.0640% @3.04
สูง/ต่ำ 2/2.5 สูง 1.84 · ต่ำ 1.92แฮนดิแคป 0/0.5 เจ้าบ้าน 1.88 · เยือน 1.88
Portugaleteทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ7.8✓ เหนือกว่า
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี57%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
🏠เต็งเจ้าบ้านOurense CF
ต่อ 0/0.5 @1.88
การ์ดยิงดุ🔥6.6Ourense CF
การ์ดรับหลวม🕳️7.2Portugalete
การ์ด 2 ใบ
⭐ แนะนำ
✈️เต็งทีมเยือนPortugalete
รอง 0/0.5 @1.88
แนวรุก🔥7.8 vs 6.6Portugalete
การ์ดรับหลวม🕳️7.8Ourense CF
การ์ดยิงดุ🔥7.8Portugalete
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2/2.5 @1.84
แนวรุก🔥6.6 · 7.8รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.8 · 7.2รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2/2.5 @1.92
พิศดาร14
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำ
ครึ่งแรกสกอร์ต่ำการ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์Ourense CF vs Portugalete
🏆สมุดแนะนำ · เต็งทีมเยือนPortugalete รอง 0/0.5 @1.88การ์ด 3 : 2 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2/2.5 @1.84การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งOurense CFโอกาสชนะ 43%
🛡️พิศดารติด 1 แผน14
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: Ourense CF · บิลหลัก 1X2 @2.06
ความเสี่ยงของบิล58%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา Ourense CF ชนะสมดุล
แพง
ตลาด @2.06 · ควรเป็น @2.10 (-2%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง Ourense CF 14 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป Ourense CF ต่อ 0/0.5
ได้ 42%เสียครึ่ง 28%เสีย 30%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 18%📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง Ourense CF · คาดสกอร์ 1.2 - 1.2 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
Ourense CF ชนะ 1 ลูก24%
Ourense CF ชนะ 2 ลูก12%
Ourense CF ชนะ 3 ลูกขึ้นไป6%
เสมอ28%
Portugalete ชนะ 1 ลูก17%
Portugalete ชนะ 2 ลูกขึ้นไป13%
สรุป
Ourense CF ชนะ42%
Ourense CF ไม่แพ้70%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป18%
Ourense CF คลีนชีท29%
Portugalete ยิงไม่ได้29%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
Ourense CF ไม่แพ้70%
Portugalete ไม่แพ้58%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)71%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)45%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)24%
ยิงได้ทั้งคู่50%
ต่ำ 2.555%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-113%1-010%0-110%0-08%2-18%1-28%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง Ourense CF)
- โอกาส Ourense CF ชนะ 42% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 70%
🚫 ตัวค้าน
- โอกาสเสมอ 28% ค่อนข้างสูง
- Ourense CF ยิงเฉลี่ยแค่ 1.1 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส Portugalete ชนะ 30%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
Ourense CF
ช1-0ส0-0พ0-4พ0-1ช3-0ส1-1
Portugalete
พ2-3พ0-2ช2-1ส0-0ส2-2ส3-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
Ourense CFยิง 1.1 · เสีย 1.3 ต่อนัด
Portugaleteยิง 1.3 · เสีย 1.2 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
Ourense CF
2.4ลูก/นัด
ครึ่งแรก 15ครึ่งหลัง 9
Portugalete
2.5ลูก/นัด
ครึ่งแรก 10ครึ่งหลัง 15
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ourense CF
40%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 6
Portugalete
56%ออกสูง
สูง 5ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
Ourense CF
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
Portugalete
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 1เสียราคา 4
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน Ourense CF@2.01 → @2.06▲ 2.5%
เสมอ@3.28 → @3.20▼ 2.3%
ทีมเยือน Portugalete@3.09 → @3.041.6%
คู่อื่นใน Segunda Division RFEF 37 คู่ที่ยังไม่เตะ
อา. 8 พ.ย.17:00
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
Castellon B
SCR Pena Deportiva
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Oviedo B
coruxo FC
อา. 8 พ.ย.17:30
UD Poblense
CD Cieza
อา. 8 พ.ย.17:30
Real Betis B
Tenerife B
อา. 8 พ.ย.17:30
Getafe B
UD San Sebastian Reyes
อา. 8 พ.ย.17:45
UD Castellonense
CD Alcoyano
อา. 8 พ.ย.18:00
Utebo FC
Osasuna B
อา. 8 พ.ย.18:00
Baleares
CF La Nucia
อา. 8 พ.ย.18:00
Mallorca B
Yeclano Deportivo
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Estebona
UD Tamaraceite
อา. 8 พ.ย.18:00
Don Benito
Puente Genil
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Linares Deportivo
Sevilla Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
UD Marbella
Las Palmas Atletico
อา. 8 พ.ย.18:00
CD Guadalajara
CD Artistico Navalcarnero
อา. 8 พ.ย.18:00
Numancia
CS Puertollano
อา. 8 พ.ย.18:30
Atletico Sanluqueno
Xerez Deportivo
อา. 8 พ.ย.19:00
CD Atletico Paso
RSD Alcala Henares
อา. 8 พ.ย.22:00
UD Llanera
Bergantinos CF
อา. 8 พ.ย.22:00
Girona B
UE Olot
อา. 8 พ.ย.22:00
Murcia B
Deportiva Minera
อา. 8 พ.ย.22:00
Albacete B
G. Segoviana
อา. 8 พ.ย.22:30
Marino luanco
Rayo Cantabria
อา. 8 พ.ย.22:30
CD Arnedo
Naxara
อา. 8 พ.ย.22:30
Atletico Madrid C
Atletico Tordesillas
อา. 8 พ.ย.23:00
Arosa SC
Compostela
อา. 8 พ.ย.23:00
Gimnastica Torrelavega
SD Gernika
อา. 8 พ.ย.23:00
RCD Espanyol B
Barbastro
อา. 8 พ.ย.23:00
Reus FC Reddis
UD Logrones B
อา. 8 พ.ย.23:00
CD Tudelano
CD Ebro
อา. 8 พ.ย.23:00
Orihuela CF
UCAM Murcia
อา. 8 พ.ย.23:00
Atletico Central
CA Antoniano
อา. 8 พ.ย.23:00
CF Talavera de la Reina
UB Conquense
อา. 8 พ.ย.23:00
Real Avila CF
CF Salmantino
อา. 8 พ.ย.23:30
Sestao
Alaves B
อา. 8 พ.ย.23:30
SD Logrones
CF Calamocha
จ. 9 พ.ย.00:00
CE Manresa
Barcelona B
จ. 9 พ.ย.00:00
Valencia CF Mestalla
Lorca Deportiva FC
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 2.07 | 3.15 | 2.87 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | |
| Live | 2.07 | 3.15 | 2.87 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| Bet365 | Initial | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | |
| Live | 2.05 | 3.25 | 3.20 | 1.88 | 2/2.5 | 1.93 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 | ||
| wewbet | Initial | 1.97 | 3.32 | 3.23 | 1.82 | 2.5 | 1.92 | 1.97 | 0.5 | 1.77 | |
| Live | 2.17 | 3.06 | 3.04 | 1.84 | 2/2.5 | 1.90 | 1.87 | 0/0.5 | 1.87 | ||
| 18Bet | Initial | 1.90 | 3.30 | 3.20 | 1.73 | 2.5 | 1.79 | 1.86 | 0.5 | 1.67 | |
| Live | 2.10 | 3.05 | 3.10 | 1.77 | 2/2.5 | 1.79 | 1.80 | 0/0.5 | 1.77 | ||
| pinnacle | Initial | 2.10 | 3.05 | 3.33 | 1.83 | 2/2.5 | 1.91 | 1.81 | 0/0.5 | 1.93 | |
| Live | 2.26 | 3.06 | 3.18 | 1.92 | 2/2.5 | 1.87 | 1.93 | 0/0.5 | 1.85 | ||
| 1xBet | Initial | 1.97 | 3.36 | 3.32 | 1.79 | 2.5 | 1.88 | 1.71 | 0/0.5 | 1.96 | |
| Live | 2.13 | 3.08 | 3.21 | 2.04 | 2.5 | 1.67 | 1.83 | 0/0.5 | 1.83 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.90 | AH: | 0/0.5 | Away | 1.90 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SPA D4-8] Ourense CF | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 2 | 3 | 9 | 9 | 14 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 8 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 5 | 7 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 6 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 4 | 1 | 4 | 5 | 6 | 13 | 8 | 44.4% |
| Home Field | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 9 | 40.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 8 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
| [SPA D4-9] Portugalete | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 3 | 4 | 2 | 12 | 12 | 13 | 9 | 33.3% |
| Home Field | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 6 | 6 | 12 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 2 | 1 | 1 | 7 | 6 | 7 | 6 | 50.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 11 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 9 | 1 | 7 | 1 | 5 | 5 | 10 | 11 | 11.1% |
| Home Field | 5 | 1 | 4 | 0 | 2 | 1 | 7 | 7 | 20.0% |
| Away Field | 4 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 | 3 | 15 | 0.0% |
| Last 6 | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
Head to Head Statistics
| Ourense CF Home Same League HT | ||||||||
| Win Draw Lose Goal Score/Loss per Game Asian Handicap Odds (0 games) 0% Home 0% Draw 0% Away Over/Under Odds (0 games) 0% Over 0% Draw 0% Under | ||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U |
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| Ourense CF Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.1 goals Goal Score/Loss per Game 1.3 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 0% Draw 60% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Bergantinos CF | 1-1 (1-0) | Ourense CF | - | 1.90 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SPA D4 | 25-10-2026 | Ourense CF | 3-0 (1-0) | Gimnastica Torrelavega | 4-1 (4-0) | 1.73 | 3.50 | 4.00 | W | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Ourense CF | 0-1 (0-1) | coruxo FC | 2-6 (0-5) | 2.20 | 3.25 | 2.88 | L | 1.98 | 0/0.5 | 1.83 | L | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | Atletico Astorga | 4-0 (2-0) | Ourense CF | 2-5 (2-3) | 3.10 | 3.20 | 2.10 | L | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | L | O |
| SPA D4 | 04-10-2026 | Ourense CF | 0-0 (0-0) | Arosa SC | 1-3 (1-2) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | D | 1.90 | 0 | 1.90 | D | U |
| SPA D4 | 26-09-2026 | SD Amorebieta | 0-1 (0-1) | Ourense CF | 7-1 (1-1) | 1.67 | 3.80 | 4.00 | W | 1.85 | 0.5/1 | 1.95 | W | U |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Ourense CF | 0-2 (0-1) | Eibar B | 3-7 (0-4) | 2.00 | 3.30 | 3.20 | L | 1.78 | 0/0.5 | 2.03 | L | U |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Marino luanco | 0-2 (0-1) | Ourense CF | 1-7 (0-2) | 2.30 | 3.20 | 2.75 | W | 2.05 | 0/0.5 | 1.75 | W | U |
| SPA D4 | 06-09-2026 | Ourense CF | 2-1 (2-1) | CD Basconia | 4-6 (3-4) | 2.05 | 3.40 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| INT CF | 29-08-2026 | Compostela | 4-2 (3-1) | Ourense CF | 3-1 (3-0) | 3.60 | 3.60 | 1.80 | L | 1.95 | -0.5 | 1.85 | L | O |
| INT CF | 22-08-2026 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Ourense CF | 5-1 (4-0) | 1.80 | 3.60 | 3.60 | L | 1.85 | 0.5 | 1.95 | L | U |
| INT CF | 16-08-2026 | Pontevedra | 2-1 (1-1) | Ourense CF | 6-6 (1-5) | 1.57 | 3.60 | 5.00 | L | 1.90 | 0.5/1 | 1.90 | L | O |
| SPA D3 | 23-05-2026 | Ourense CF | 2-1 (0-1) | Tenerife | - | 2.75 | 3.10 | 2.35 | W | 2.05 | 0 | 1.75 | W | O |
| SPA D3 | 17-05-2026 | CF Talavera de la Reina | 0-0 (0-0) | Ourense CF | 12-1 (4-1) | 2.05 | 3.10 | 3.25 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | U |
| SPA D3 | 10-05-2026 | Ourense CF | 2-4 (1-1) | Celta vigo b | 6-3 (3-1) | 2.10 | 3.20 | 3.10 | L | 1.95 | 0/0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D3 | 03-05-2026 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Ourense CF | 6-5 (5-3) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SPA D3 | 26-04-2026 | Ourense CF | 1-2 (1-1) | Zamora CF | 5-3 (2-2) | 2.35 | 3.00 | 2.80 | L | 2.08 | 0/0.5 | 1.73 | L | O |
| SPA D3 | 14-04-2026 | Real Madrid Castilla | 1-1 (0-1) | Ourense CF | 7-0 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.50 | D | 2.00 | 0.5 | 1.80 | W | U |
| SPA D3 | 11-04-2026 | Ourense CF | 4-2 (3-0) | CD Lugo | 2-6 (2-2) | 2.38 | 2.88 | 2.90 | W | 1.75 | 0 | 2.05 | W | O |
| SPA D3 | 06-04-2026 | Real Aviles | 2-1 (1-1) | Ourense CF | 6-5 (4-2) | 2.15 | 3.00 | 3.20 | L | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | L | O |
| No Data |
| Portugalete Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 4 (40%) Lose 2 (20%) 1.3 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 10% Draw 40% Away Over/Under Odds (10 games) 50% Over 10% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SPA D4 | 01-11-2026 | Portugalete | 3-3 (1-0) | Arosa SC | 7-11 (4-2) | 1.90 | 3.40 | 3.40 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | O |
| SPA D4 | 25-10-2026 | CD Basconia | 2-2 (2-2) | Portugalete | 3-2 (2-0) | 2.10 | 3.60 | 2.75 | D | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SPA D4 | 17-10-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Eibar B | 7-2 (3-1) | 2.35 | 3.10 | 2.70 | D | 1.75 | 0 | 2.05 | D | U |
| SPA D4 | 10-10-2026 | SD Amorebieta | 1-2 (1-0) | Portugalete | 5-5 (3-2) | 1.75 | 3.50 | 3.90 | W | 1.80 | 0.5 | 2.00 | W | O |
| SPA D4 | 03-10-2026 | Portugalete | 0-2 (0-0) | Alaves B | 8-3 (3-0) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | L | 1.88 | 0 | 1.93 | L | D |
| SPA D4 | 27-09-2026 | Bergantinos CF | 3-2 (1-1) | Portugalete | 6-1 | 2.00 | 3.10 | 3.40 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | O |
| SPA D4 | 20-09-2026 | Portugalete | 2-1 (1-1) | coruxo FC | 9-2 (4-0) | 3.20 | 3.10 | 2.10 | W | 1.93 | 0/-0.5 | 1.88 | W | O |
| SPA D4 | 13-09-2026 | Portugalete | 0-0 (0-0) | Compostela | 10-2 (3-0) | 1.91 | 3.10 | 3.75 | D | 1.95 | 0.5 | 1.85 | L | U |
| SPA D4 | 05-09-2026 | Atletico Astorga | 0-1 (0-0) | Portugalete | 3-7 (1-2) | 2.40 | 3.00 | 2.75 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| INT CF | 28-08-2026 | Portugalete | 1-0 (0-0) | Gimnastica Torrelavega | 3-3 (2-1) | 2.50 | 3.00 | 2.60 | W | 1.80 | 0 | 2.00 | W | U |
| INT CF | 22-08-2026 | SD Gernika | 2-1 (1-0) | Portugalete | 3-2 (1-0) | 2.20 | 3.20 | 2.90 | L | 2.05 | 0 | 1.75 | L | O |
| INT CF | 20-08-2026 | Leioa | 1-1 (0-0) | Portugalete | 4-7 (0-2) | 2.50 | 3.75 | 2.25 | D | 2.03 | 0 | 1.78 | D | U |
| INT CF | 14-08-2026 | Portugalete | 2-0 (0-0) | Barakaldo CF | 2-2 (0-1) | 3.30 | 3.20 | 2.00 | W | 2.03 | 0/-0.5 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 06-08-2026 | Portugalete | 2-0 (1-0) | Rayo Cantabria | 11-1 (7-1) | 2.55 | 3.60 | 2.25 | W | 2.03 | 0 | 1.78 | W | U |
| INT CF | 01-08-2026 | Sestao | 2-1 (0-1) | Portugalete | 8-2 (3-0) | 2.35 | 3.40 | 2.55 | L | 1.80 | 0 | 2.00 | L | O |
| Spain D4 | 09-05-2026 | Alaves C | 1-2 (0-2) | Portugalete | 4-5 (1-3) | W | ||||||||
| Spain D4 | 03-05-2026 | Portugalete | 1-2 (0-1) | Aurrera de Vitoria | 13-0 (7-0) | L | ||||||||
| Spain D4 | 25-04-2026 | Leioa | 1-1 (0-1) | Portugalete | 11-3 (4-3) | D | ||||||||
| Spain D4 | 18-04-2026 | Portugalete | 4-2 (1-0) | SD Eibar C | 3-5 (0-2) | W | ||||||||
| Spain D4 | 11-04-2026 | Anorga | 4-1 (2-0) | Portugalete | - | L | ||||||||
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Away | Compostela | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | UD Llanera | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | SD Gernika | 21 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SPA D4 | 15-11 | Home | Marino luanco | 7 Days |
| SPA D4 | 22-11 | Away | Gimnastica Torrelavega | 14 Days |
| SPA D4 | 29-11 | Home | Rayo Cantabria | 21 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 2.73 | 1.99 | 3.55 | 2.73 | 1.99 | 3.55 | 2.00 | 1 | 1.70 | 2.00 | 1 | 1.70 | 1.61 | 0 | 2.09 | 1.61 | 0 | 2.09 | |
| Initial | 2.07 | 3.15 | 2.87 | 2.07 | 3.15 | 2.87 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.82 | 2/2.5 | 1.88 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 | 1.85 | 0/0.5 | 1.85 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.95 | 3.40 | 3.30 | 2.05 | 3.25 | 3.20 | 1.85 | 2.5 | 1.95 | 1.85 | 2/2.5 | 1.95 | 2.00 | 0.5 | 1.80 | 1.90 | 0/0.5 | 1.90 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 1.3 | Goal | 1.7 | 1.1 | Goal | 1.3 |
| 0.7 | Loss | 1.7 | 1.3 | Loss | 1.2 |
| 13 | Shot(OT) | 7.3 | 10.9 | Shot(OT) | 8.4 |
| 3 | Corner | 5.3 | 3.1 | Corner | 5.9 |
| 1.5 | Yellow Card | 4 | 1.8 | Yellow Card | 3.1 |
| 11.5 | Fouls | 16.3 | 11.8 | Fouls | 14 |
| 59% | Possession | 55% | 53.2% | Possession | 57.1% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| Ourense CF ( 9 Matches) | Portugalete ( 9 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 2 | 2 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-W | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-W | 0 | 0 | 0 | 1 |
| HT-W / FT-D | 0 | 0 | 1 | 0 |
| HT-D / FT-D | 1 | 0 | 2 | 1 |
| HT-L / FT-D | 0 | 1 | 0 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 0 | 0 | 0 |
| HT-D / FT-L | 0 | 0 | 1 | 1 |
| HT-L / FT-L | 2 | 1 | 0 | 0 |