ทีเด็ดบอล FC Artmedia Petrzalka vs MSK Zilina B
‹ คู่ก่อนหน้าZlin B vs Frydek-Mistek · อา. 8 พ.ย. 16:30 น. คู่ที่ 16 / 351เรียงตามเวลาเตะ
คู่ถัดไป ›Castellon B vs SCR Pena Deportiva · อา. 8 พ.ย. 17:00 น.
Slovakia 2. Liga
🕒 08-11-2026 16:30 น.
FC Artmedia Petrzalkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่าคู่ที่ 16 / 35116:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVSFC Artmedia PetrzalkaMSK Zilina Bใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ78% @1.4322% @5.38สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.77 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
MSK Zilina Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า⚖️กองกลางสูสี50%🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4⭐ แนะนำ🏠เต็งเจ้าบ้านFC Artmedia Petrzalkaต่อ 1/1.5 @1.95JOKERเจอกันทีไรชนะ68FC Artmedia Petrzalka ชนะพิศดาร3
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯54% vs 50%FC Artmedia Petrzalkaแนวรับ🛡️7.2 vs 8.4FC Artmedia Petrzalkaการ์ดยิงดุ🔥6.0FC Artmedia Petrzalkaการ์ดรับหลวม🕳️8.4MSK Zilina Bการ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Artmedia Petrzalkaการ์ด 7 ใบ✈️เต็งทีมเยือนMSK Zilina Bรอง 1/1.5 @1.81แนวรุก🔥9.6 vs 6.0MSK Zilina Bการ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Artmedia Petrzalkaการ์ดยิงดุ🔥9.6MSK Zilina Bการ์ด 3 ใบ⭐ แนะนำ🔥สูงประตูรวมเกินเส้นสูง 2.5/3 @1.77แนวรุก🔥6.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่การ์ด 2 ใบ🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้นต่ำ 2.5/3 @1.99การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุดการ์ด 1 ใบ
FC Artmedia Petrzalkaเจ้าบ้าน⭐ ตัวเต็ง💨แนวรุกลม6.0
🎯กองกลางคุมเกมได้ดี54%✓ เหนือกว่า
🚧แนวรับรั้วพอกั้น7.2✓ เหนือกว่า
คู่ที่ 16 / 35116:30 น.📦 ข้อมูล 86%ค่อนข้างครบ
3พิศดาร
เจ้าประจำเจอกัน3⚖️ เสี่ยง 56% ★แพงเกินจริงVS
FC Artmedia PetrzalkaMSK Zilina B
ใครลุ้นกว่า เทียบเฉพาะเจ้าบ้าน-เยือน ไม่รวมเสมอ
78% @1.4322% @5.38
สูง/ต่ำ 2.5/3 สูง 1.77 · ต่ำ 1.99แฮนดิแคป 1/1.5 เจ้าบ้าน 1.95 · เยือน 1.81
MSK Zilina Bทีมเยือน🔥แนวรุกไฟ9.6✓ เหนือกว่า
⚖️กองกลางสูสี50%
🧀แนวรับรั่วเป็นรูชีส8.4
⭐ แนะนำ
🏠เต็งเจ้าบ้านFC Artmedia Petrzalka
ต่อ 1/1.5 @1.95
JOKERเจอกันทีไรชนะ68FC Artmedia Petrzalka ชนะ
พิศดาร3
เจ้าประจำเจอกัน
เจ้าประจำเจอกันกองกลาง🎯54% vs 50%FC Artmedia Petrzalka
แนวรับ🛡️7.2 vs 8.4FC Artmedia Petrzalka
การ์ดยิงดุ🔥6.0FC Artmedia Petrzalka
การ์ดรับหลวม🕳️8.4MSK Zilina B
การ์ดเจ้าประจำ👑ชนะ 4/6FC Artmedia Petrzalka
การ์ด 7 ใบ
✈️เต็งทีมเยือนMSK Zilina B
รอง 1/1.5 @1.81
แนวรุก🔥9.6 vs 6.0MSK Zilina B
การ์ดรับหลวม🕳️7.2FC Artmedia Petrzalka
การ์ดยิงดุ🔥9.6MSK Zilina B
การ์ด 3 ใบ
⭐ แนะนำ
🔥สูงประตูรวมเกินเส้น
สูง 2.5/3 @1.77
แนวรุก🔥6.0 · 9.6รุกดีทั้งคู่
แนวรับ🕳️7.2 · 8.4รับหลวมทั้งคู่
การ์ด 2 ใบ
🧊ต่ำประตูรวมไม่ถึงเส้น
ต่ำ 2.5/3 @1.99
การ์ดสถิติต่ำ📉14/20นัดล่าสุด
การ์ด 1 ใบ
📜 บทสรุปคัมภีร์FC Artmedia Petrzalka vs MSK Zilina B
🏆สมุดแนะนำ · เต็งเจ้าบ้านFC Artmedia Petrzalka ต่อ 1/1.5 @1.95การ์ด 7 : 3 ใบ
🏆สมุดแนะนำ · สูงสูง 2.5/3 @1.77การ์ด 2 : 1 ใบ
📈ตลาดให้เต็งFC Artmedia Petrzalkaโอกาสชนะ 62%
🛡️พิศดารติด 1 แผน3
⚖️ ตัวค้าน & ความเสี่ยง ทีมต่อ: FC Artmedia Petrzalka · บิลหลัก แฮนดิแคป 1/1.5
ความเสี่ยงของบิล56%★☆☆☆☆เสี่ยงมาก
ราคา FC Artmedia Petrzalka ชนะแพงเกินจริง
แพง
ตลาด @1.43 · ควรเป็น @1.60 (-11%)คุ้ม
โอกาสชนะ เจ้าบ้าน · เสมอ · ทีมเยือนตลาดเอนไปทาง FC Artmedia Petrzalka 45 จุด% · ระบบ ให้น้อยกว่าตลาด
แฮนดิแคป FC Artmedia Petrzalka ต่อ 1/1.5
ได้ 32%เสียครึ่ง 24%เสีย 45%
โอกาสชนะเกิน 1 ลูก 32% — ต่อ 1 ลูกขึ้นไป ต้องชนะห่างถึงได้เต็ม📊 โอกาสแต่ละแบบ มุมมอง FC Artmedia Petrzalka · คาดสกอร์ 1.3 - 1.3 (เจ้าบ้าน - เยือน)
ผลต่างประตู
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 1 ลูก24%
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 2 ลูก21%
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 3 ลูกขึ้นไป11%
เสมอ23%
MSK Zilina B ชนะ 1 ลูก12%
MSK Zilina B ชนะ 2 ลูกขึ้นไป10%
สรุป
FC Artmedia Petrzalka ชนะ55%
FC Artmedia Petrzalka ไม่แพ้78%
ชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป32%
FC Artmedia Petrzalka คลีนชีท26%
MSK Zilina B ยิงไม่ได้27%
ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ)
FC Artmedia Petrzalka ไม่แพ้78%
MSK Zilina B ไม่แพ้45%
ประตูรวม
สูง 1.5 (2 ลูกขึ้นไป)74%
สูง 2.5 (3 ลูกขึ้นไป)49%
สูง 3.5 (4 ลูกขึ้นไป)27%
ยิงได้ทั้งคู่53%
ต่ำ 2.551%
สกอร์ที่น่าจะออก
1-112%0-110%1-09%1-28%2-18%0-07%
✅ ข้อมูลเสริม (เข้าข้าง FC Artmedia Petrzalka)
- โอกาส FC Artmedia Petrzalka ชนะ 55% · ไม่แพ้ (ชนะหรือเสมอ) 78%
- เจอกันล่าสุด FC Artmedia Petrzalka ชนะ 4 นัด
🚫 ตัวค้าน
- ราคา @1.43 ต่ำกว่าที่ควรเป็น @1.60 (11%) — ได้เงินน้อยเกินความเสี่ยง
- ต่อ 1/1.5 ต้องชนะห่าง 2 ลูกขึ้นไป — โอกาสชนะเกิน 1 ลูกแค่ 32%
- ระบบให้ FC Artmedia Petrzalka ชนะ 55% ต่ำกว่าที่ตลาดคิด (62%)
- FC Artmedia Petrzalka ยิงเฉลี่ยแค่ 1.0 ลูก/นัด — ชนะห่างยาก
- โอกาส MSK Zilina B ชนะ 22%
⏱️ ราคาที่ควรเป็นระหว่างเกม ถ้ายังไม่ได้ราคาที่ต้องการตอนก่อนเตะ ดูว่านาทีไหน สกอร์ไหน ราคาควรเป็นเท่าไร · "ควรเข้า" = ราคาที่ควรได้อย่างน้อย (สูงกว่าราคาที่ควรเป็น 5%)
📋 ดูราคาทุกเส้น + ตารางรายนาที
คิดจากอัตรายิงของสองทีมที่ปรับให้ตรงกับราคาก่อนเตะ แล้วนับเวลาที่เหลือ — ไม่รู้ใบแดง/เปลี่ยนตัว/เกมรุกหนักช่วงท้าย ใช้เทียบราคาจริงเท่านั้น
📊กราฟวิเคราะห์ ดูปราดเดียวรู้ฟอร์ม ประตู สถิติราคา และการเจอกัน
📋ฟอร์ม 6 นัดล่าสุดเก่า → ใหม่ · ช ชนะ / ส เสมอ / พ แพ้
FC Artmedia Petrzalka
ช2-0ส1-1ส1-1ส1-1พ0-1พ0-1
MSK Zilina B
ส0-0ช2-1พ2-3ส1-1ช2-1พ2-3
⚽ประตูแต่ละนัด10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · แท่งบน = ยิงได้ / แท่งล่าง = เสีย
FC Artmedia Petrzalkaยิง 1.0 · เสีย 1.2 ต่อนัด
MSK Zilina Bยิง 1.6 · เสีย 1.4 ต่อนัด
ยิงได้เสีย
⏱️ประตูมาครึ่งไหนประตูรวมในนัดของทีมนั้น แยกครึ่งแรก/ครึ่งหลัง
FC Artmedia Petrzalka
2.2ลูก/นัด
ครึ่งแรก 6ครึ่งหลัง 16
MSK Zilina B
3.0ลูก/นัด
ครึ่งแรก 17ครึ่งหลัง 13
📈สถิติสูง/ต่ำ10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Artmedia Petrzalka
11%ออกสูง
สูง 1ต่ำ 8
MSK Zilina B
50%ออกสูง
สูง 4ต่ำ 4
⚖️สถิติแฮนดิแคป10 นัดล่าสุดที่มีราคา
FC Artmedia Petrzalka
22%ได้ราคา
ได้ราคา 2คืนทุน 2เสียราคา 5
MSK Zilina B
50%ได้ราคา
ได้ราคา 5คืนทุน 2เสียราคา 3
⚔️เจอกันล่าสุดใหม่ → เก่า
8 นัดที่เจอกัน
FC Artmedia Petrzalka ชนะ 5เสมอ 2MSK Zilina B ชนะ 1
- 26-07-2026MSK Zilina B0 - 2FC Artmedia Petrzalka
- 15-03-2026MSK Zilina B1 - 1FC Artmedia Petrzalka
- 24-08-2025FC Artmedia Petrzalka1 - 1MSK Zilina B
- 30-04-2025FC Artmedia Petrzalka1 - 0MSK Zilina B
- 22-09-2024MSK Zilina B0 - 1FC Artmedia Petrzalka
- 17-05-2024FC Artmedia Petrzalka5 - 1MSK Zilina B
- 04-11-2023MSK Zilina B0 - 1FC Artmedia Petrzalka
- 30-04-2023FC Artmedia Petrzalka2 - 3MSK Zilina B
💸ราคาไหล 1X2ราคาเปิด → ราคาล่าสุด · ▼ ราคาลง = เงินไหลเข้า
เจ้าบ้าน FC Artmedia Petrzalka@1.42 → @1.431.1%
เสมอ@4.43 → @4.28▼ 3.4%
ทีมเยือน MSK Zilina B@5.75 → @5.38▼ 6.5%
📄 ข้อมูลดิบทั้งหมด รายชื่อนักเตะ · ตารางผลงาน · ราคาไหล (กดเพื่อเปิด)
Live Odds Comparison
| Company | 1X2 Odds | Over/Under Odds | Asian Handicap Odds | Changes | |||||||
| Home | Draw | Away | Over | Odds | Under | Home | Asian Handicap | Away | |||
| Crown | Initial | 1.41 | 4.35 | 5.50 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | |
| Live | 1.41 | 4.35 | 5.50 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | ||
| Bet365 | Initial | 1.42 | 4.50 | 6.00 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | |
| Live | 1.45 | 4.20 | 5.25 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 | ||
| Easybet | Initial | 1.39 | 4.30 | 5.30 | 1.78 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.82 | |
| Live | 1.39 | 4.30 | 5.30 | 1.78 | 2.5/3 | 2.00 | 1.95 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| Vcbet | Initial | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 2.00 | 3 | 1.80 | 1.98 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 1.98 | 3 | 1.82 | 1.98 | 1/1.5 | 1.81 | ||
| wewbet | Initial | 1.40 | 4.26 | 5.85 | 1.92 | 3 | 1.82 | 1.91 | 1/1.5 | 1.83 | |
| Live | 1.42 | 4.21 | 5.65 | 1.96 | 3 | 1.78 | 1.95 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| 18Bet | Initial | 1.42 | 4.50 | 6.00 | 1.93 | 3 | 1.77 | 1.91 | 1/1.5 | 1.79 | |
| Live | 1.45 | 4.40 | 6.00 | 1.94 | 3 | 1.79 | 1.93 | 1/1.5 | 1.79 | ||
| pinnacle | Initial | 1.43 | 4.40 | 5.64 | 1.95 | 3 | 1.79 | 1.93 | 1/1.5 | 1.81 | |
| Live | 1.44 | 4.49 | 5.86 | 1.79 | 2.5/3 | 2.01 | 1.97 | 1/1.5 | 1.82 | ||
| 1xBet | Initial | 1.45 | 4.30 | 5.94 | 1.70 | 2.5/3 | 2.03 | 1.96 | 1/1.5 | 1.75 | |
| Live | 1.39 | 4.30 | 6.36 | 1.69 | 2.5/3 | 2.00 | 1.90 | 1/1.5 | 1.73 | ||
| No odds now. Please select other company Select |
Who will win?
Home | 1.98 | AH: | 1/1.5 | Away | 1.83 | See the results after voting. Votes: | 0
Standings
| [SVK D2-2] FC Artmedia Petrzalka | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 9 | 3 | 3 | 23 | 11 | 30 | 2 | 60.0% |
| Home Field | 7 | 4 | 2 | 1 | 13 | 5 | 14 | 7 | 57.1% |
| Away Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 10 | 6 | 16 | 1 | 62.5% |
| Last 6 | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 6 | 6 | 3 | 7 | 3 | 24 | 4 | 40.0% |
| Home Field | 7 | 3 | 3 | 1 | 4 | 1 | 12 | 7 | 42.9% |
| Away Field | 8 | 3 | 3 | 2 | 3 | 2 | 12 | 2 | 37.5% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 2 | 2 | 8 | 33.3% |
| [SVK D2-6] MSK Zilina B | |||||||||
| FT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 3 | 5 | 21 | 18 | 24 | 6 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 5 | 1 | 2 | 14 | 10 | 16 | 4 | 62.5% |
| Away Field | 7 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 8 | 8 | 28.6% |
| Last 6 | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 33.3% | |
| HT | Matches | Win | Draw | Lose | Goal | Miss | Pts | Rank | Rate |
| Total | 15 | 7 | 6 | 2 | 12 | 8 | 27 | 1 | 46.7% |
| Home Field | 8 | 4 | 4 | 0 | 9 | 4 | 16 | 2 | 50.0% |
| Away Field | 7 | 3 | 2 | 2 | 3 | 4 | 11 | 4 | 42.9% |
| Last 6 | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 33.3% |
Head to Head Statistics
| FC Artmedia Petrzalka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 | ||||||||||||||
| Win 5 (50%) Draw 2 (20%) Lose 3 (30%) 1.4 goals Goal Score/Loss per Game 1 goals Asian Handicap Odds (8 games) 50% Home 0% Draw 50% Away Over/Under Odds (8 games) 13% Over 13% Draw 75% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 26-07-2026 | MSK Zilina B | 0-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-7 (2-7) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| SVK D2 | 15-03-2026 | MSK Zilina B | 1-1 (1-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-2 (2-2) | 2.20 | 3.80 | 2.63 | D | 2.00 | 0/0.5 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 24-08-2025 | FC Artmedia Petrzalka | 1-1 (0-0) | MSK Zilina B | 13-3 (3-2) | 1.60 | 3.40 | 5.25 | D | 1.78 | 0.5/1 | 2.03 | L | U |
| SVK D2 | 30-04-2025 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (1-0) | MSK Zilina B | 9-3 (3-2) | W | ||||||||
| SVK D2 | 22-09-2024 | MSK Zilina B | 0-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-7 (2-4) | 3.00 | 4.50 | 1.80 | W | 1.98 | -0.5 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 17-05-2024 | FC Artmedia Petrzalka | 5-1 (3-1) | MSK Zilina B | 5-2 (3-1) | W | ||||||||
| SVK D2 | 04-11-2023 | MSK Zilina B | 0-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 8-9 (4-6) | 2.60 | 3.75 | 2.50 | W | 1.98 | 0 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 30-04-2023 | FC Artmedia Petrzalka | 2-3 (2-2) | MSK Zilina B | 10-7 (5-3) | 2.38 | 3.40 | 3.00 | L | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | L | O |
| SVK D2 | 08-10-2022 | MSK Zilina B | 3-0 (3-0) | FC Artmedia Petrzalka | 8-7 (6-2) | 2.10 | 3.50 | 3.50 | L | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | L | D |
| SVK D2 | 27-02-2022 | FC Artmedia Petrzalka | 0-1 (0-1) | MSK Zilina B | 5-13 (3-7) | 1.83 | 3.50 | 3.50 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | U |
| SVK D2 | 08-08-2021 | MSK Zilina B | 1-4 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 7-6 (2-0) | 2.00 | 3.80 | 2.88 | W | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | O |
| SVK D2 | 27-02-2021 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (0-0) | MSK Zilina B | 6-3 (2-3) | 1.95 | 4.00 | 2.88 | W | 1.88 | 0.5 | 1.93 | W | U |
| SVK D2 | 16-08-2020 | MSK Zilina B | 1-2 (1-1) | FC Artmedia Petrzalka | 10-7 (5-1) | 1.25 | 5.50 | 7.50 | W | 1.90 | 2 | 1.90 | W | U |
| SVK D2 | 08-03-2020 | MSK Zilina B | 1-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 10-6 (9-3) | 1.50 | 4.00 | 5.00 | L | 2.02 | 1 | 1.78 | D | U |
| SVK D2 | 04-08-2019 | FC Artmedia Petrzalka | 3-1 (0-1) | MSK Zilina B | 11-2 (4-1) | 1.90 | 3.75 | 3.10 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | O |
| INT CF | 03-03-2019 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (1-0) | MSK Zilina B | 4-4 (2-1) | 1.75 | 4.00 | 3.40 | W | 2.05 | 0.5/1 | 1.75 | W | U |
| SVK D2 | 11-11-2018 | MSK Zilina B | 5-0 (4-0) | FC Artmedia Petrzalka | 13-3 (4-2) | 1.72 | 3.75 | 3.75 | L | 1.95 | 0.5/1 | 1.85 | L | O |
| SVK D2 | 29-07-2018 | FC Artmedia Petrzalka | 2-1 (1-1) | MSK Zilina B | 2-4 (0-4) | 1.80 | 3.75 | 3.40 | W | 1.82 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| No Data |
Previous Scores Statistics
| FC Artmedia Petrzalka Home Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 3 (30%) Draw 4 (40%) Lose 3 (30%) 1 goals Goal Score/Loss per Game 1.2 goals Asian Handicap Odds (9 games) 22% Home 22% Draw 56% Away Over/Under Odds (9 games) 11% Over 0% Draw 89% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 01-11-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 0-1 (0-1) | Povazska Bystrica | 8-4 (4-1) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | L | U |
| SVK D2 | 24-10-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-5 (0-4) | 3.30 | 3.60 | 1.91 | L | 1.88 | -0.5 | 1.93 | L | U |
| SVK D2 | 18-10-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-1 (0-0) | Slovan Bratislava B | 5-4 (2-2) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | D | 1.93 | 1 | 1.88 | L | U |
| SVK D2 | 11-10-2026 | STK Samorin | 1-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (3-1) | 2.25 | 3.30 | 2.70 | D | 2.03 | 0/0.5 | 1.78 | W | U |
| SVK D2 | 04-10-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-1 (1-0) | OFK Malzenice | 3-1 (1-0) | 1.40 | 4.50 | 6.50 | D | 1.85 | 1/1.5 | 1.95 | L | U |
| SVK D2 | 26-09-2026 | Zlate Moravce | 0-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-2 (4-1) | 2.35 | 3.40 | 2.63 | W | 1.78 | 0 | 2.03 | W | U |
| SVK D2 | 21-09-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 1-0 (0-0) | FK Pohronie | 7-1 (4-0) | 1.55 | 4.10 | 5.00 | W | 1.90 | 1 | 1.90 | D | U |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Inter Bratislava | 4-0 (1-0) | FC Artmedia Petrzalka | 4-8 (1-6) | 3.40 | 3.60 | 1.91 | L | 1.85 | -0.5 | 1.95 | L | O |
| SVK D2 | 05-09-2026 | Humenne | 0-1 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-2 (0-2) | 5.25 | 4.00 | 1.53 | W | 1.90 | -1 | 1.90 | D | U |
| SVK Cup | 02-09-2026 | FK Nove Zamky | 3-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 7-3 (3-2) | D | ||||||||
| SVK D2 | 30-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 2-0 (0-0) | Tatran LM | 5-2 (4-0) | 1.55 | 4.00 | 5.00 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | U |
| SVK D2 | 24-08-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 0-1 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-5 (1-2) | 4.20 | 3.75 | 1.70 | W | 1.90 | -0.5/1 | 1.90 | W | U |
| SVK Cup | 19-08-2026 | SK Nova Dedinka | 1-5 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 2-5 (1-1) | 7.00 | 5.00 | 1.30 | W | 1.93 | -1.5 | 1.88 | W | O |
| SVK D2 | 16-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-2 (2-0) | Tatran Presov | 0-5 | 1.83 | 3.50 | 3.75 | W | 1.83 | 0.5 | 1.98 | W | O |
| SVK D2 | 08-08-2026 | Galanta | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 5-4 (1-1) | 3.40 | 4.20 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | D |
| SVK D2 | 02-08-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 4-0 (1-0) | MFK Bytca | 12-5 (3-3) | W | ||||||||
| SVK D2 | 26-07-2026 | MSK Zilina B | 0-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-7 (2-7) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | W | 1.90 | 0 | 1.90 | W | U |
| INT CF | 18-07-2026 | Opava | 1-2 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 6-4 (5-1) | 2.00 | 3.40 | 3.10 | W | 1.80 | 0/0.5 | 2.00 | W | O |
| INT CF | 11-07-2026 | Sport Podbrezova | 0-3 (0-1) | FC Artmedia Petrzalka | 8-4 (5-3) | 1.20 | 6.25 | 8.00 | W | 1.98 | 2 | 1.83 | W | U |
| INT CF | 04-07-2026 | FC Artmedia Petrzalka | 0-1 (0-0) | MFK Skalica | 2-2 (2-0) | 3.60 | 3.80 | 1.73 | L | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | L | U |
| No Data |
| MSK Zilina B Away Same League HT Last 1 Last 2 Last 3 Last 4 Last 5 Last 6 Last 7 Last 8 Last 9 Last 10 Last 11 Last 12 Last 13 Last 14 Last 15 Last 16 Last 17 Last 18 Last 19 Last 20 | ||||||||||||||
| Win 4 (40%) Draw 2 (20%) Lose 4 (40%) 1.6 goals Goal Score/Loss per Game 1.4 goals Asian Handicap Odds (10 games) 50% Home 20% Draw 30% Away Over/Under Odds (10 games) 40% Over 20% Draw 40% Under | ||||||||||||||
| League/Cup | Date | Home | Score | Away | Corner | Bet365 1x2 Crown Sbobet Easybet William Hill Macauslot 12Bet Ladbrokes Initial Final | Bet365 Crown Easybets 12bet Sbobet Initial Final | O/U | ||||||
| HW | D | AW | W/L | H | AH | A | AH | |||||||
| SVK D2 | 30-10-2026 | Tatran LM | 3-2 (3-0) | MSK Zilina B | 11-3 (8-0) | 1.57 | 4.00 | 4.75 | L | 1.98 | 1 | 1.83 | D | O |
| SVK D2 | 25-10-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-1) | MFK Lokomotiva Zvolen | 2-1 (1-1) | 1.90 | 3.70 | 3.25 | W | 1.95 | 0.5 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 19-10-2026 | Tatran Presov | 1-1 (0-1) | MSK Zilina B | 6-4 (3-1) | 1.60 | 4.00 | 4.75 | D | 1.98 | 1 | 1.83 | W | U |
| SVK D2 | 11-10-2026 | MSK Zilina B | 2-3 (1-1) | Galanta | 6-4 (3-4) | 1.75 | 3.60 | 3.80 | L | 2.00 | 0.5/1 | 1.80 | L | O |
| SVK D2 | 03-10-2026 | MFK Bytca | 1-2 (0-1) | MSK Zilina B | 6-5 (2-2) | 3.80 | 3.90 | 1.75 | W | 1.83 | -0.5/1 | 1.98 | W | D |
| SVK D2 | 28-09-2026 | MSK Zilina B | 0-0 (0-0) | Humenne | 3-4 (1-1) | 1.62 | 3.90 | 4.50 | D | 1.80 | 0.5/1 | 2.00 | L | U |
| SVK D2 | 20-09-2026 | MSK Zilina B | 4-2 (3-2) | Povazska Bystrica | 4-10 (2-6) | 2.10 | 3.60 | 3.00 | W | 1.85 | 0/0.5 | 1.95 | W | O |
| SVK D2 | 12-09-2026 | Banik Lehota Pod Vtacnikom | 1-0 (0-0) | MSK Zilina B | 3-2 (1-1) | 2.00 | 3.50 | 3.25 | L | 2.00 | 0.5 | 1.80 | L | U |
| SVK D2 | 07-09-2026 | MSK Zilina B | 2-0 (2-0) | Slovan Bratislava B | 2-7 (2-2) | 1.85 | 3.70 | 3.50 | W | 1.90 | 0.5 | 1.90 | W | U |
| SVK D2 | 29-08-2026 | STK Samorin | 2-1 (1-0) | MSK Zilina B | 5-8 (3-7) | 1.53 | 4.00 | 5.00 | L | 1.85 | 1 | 1.95 | D | D |
| SVK D2 | 23-08-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-0) | OFK Malzenice | 9-3 (4-2) | 1.95 | 3.60 | 3.30 | W | 1.98 | 0.5 | 1.83 | W | O |
| SVK D2 | 15-08-2026 | Zlate Moravce | 0-0 (0-0) | MSK Zilina B | 10-2 (6-0) | 1.62 | 4.00 | 4.50 | D | 2.00 | 1 | 1.80 | W | U |
| SVK D2 | 09-08-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-0) | FK Pohronie | 6-8 (4-3) | 2.15 | 3.60 | 2.88 | W | 1.93 | 0/0.5 | 1.88 | W | D |
| SVK D2 | 03-08-2026 | Inter Bratislava | 0-1 (0-1) | MSK Zilina B | 12-3 (7-1) | 1.65 | 3.80 | 4.33 | W | 1.83 | 0.5/1 | 1.98 | W | U |
| SVK D2 | 26-07-2026 | MSK Zilina B | 0-2 (0-0) | FC Artmedia Petrzalka | 3-7 (2-7) | 2.45 | 3.40 | 2.45 | L | 1.90 | 0 | 1.90 | L | U |
| INT CF | 11-07-2026 | MSK Zilina B | 3-0 (1-0) | MFK Karvina B | 2-4 (1-4) | W | ||||||||
| INT CF | 08-07-2026 | MSK Zilina B | 2-1 (1-1) | Trinec | 4-10 (2-2) | W | ||||||||
| SVK D2 | 15-05-2026 | MSK Zilina B | 4-0 (1-0) | Slavia TU Kosice | 2-2 (1-1) | 1.57 | 4.20 | 4.50 | W | 1.95 | 1 | 1.85 | W | O |
| SVK D2 | 08-05-2026 | MFK Lokomotiva Zvolen | 5-2 (1-0) | MSK Zilina B | 4-6 (4-4) | 1.80 | 3.70 | 3.60 | L | 1.83 | 0.5 | 1.98 | L | O |
| SVK D2 | 03-05-2026 | MSK Zilina B | 1-1 (1-0) | OFK Malzenice | 1-5 (1-3) | 2.30 | 3.60 | 2.63 | D | 1.83 | 0 | 1.98 | D | U |
| No Data |
Fixture (3 Matches)
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 14-11 | Away | MFK Bytca | 6 Days |
| SVK D2 | 28-02 | Home | Galanta | 112 Days |
| SVK D2 | 07-03 | Away | Tatran Presov | 118 Days |
| League/Cup | Date | Type | VS | Count Down |
| SVK D2 | 15-11 | Home | Inter Bratislava | 7 Days |
| SVK D2 | 26-02 | Away | FK Pohronie | 110 Days |
| SVK D2 | 07-03 | Home | Zlate Moravce | 119 Days |
ราคาบอลไหล (จากหน้า Live)
ข้อมูลชุดที่ 1
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Initial | 1.87 | 2.45 | 5.60 | 1.87 | 2.45 | 5.60 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.95 | 1/1.5 | 1.75 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | 1.87 | 0.5 | 1.83 | |
| Initial | 1.41 | 4.35 | 5.50 | 1.41 | 4.35 | 5.50 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.75 | 2.5/3 | 1.95 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 | 1.92 | 1/1.5 | 1.78 |
ข้อมูลชุดที่ 2
| Time | Score | 1x2 | Over/Under | Asian Handicap | |||||||||||||||
| Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | Initial Odds | Live Odds | ||||||||||||||
| Live | 1.42 | 4.50 | 6.00 | 1.45 | 4.20 | 5.25 | 1.95 | 3 | 1.85 | 1.78 | 2.5/3 | 2.03 | 1.88 | 1/1.5 | 1.93 | 1.98 | 1/1.5 | 1.83 |
ข้อมูลชุดที่ 3
| Home | Recent 3 Matches | Away | Home | Recent 10 Matches | Away |
| 0.3 | Goal | 1.7 | 1 | Goal | 1.6 |
| 1 | Loss | 1.7 | 1.2 | Loss | 1.4 |
| 7.7 | Shot(OT) | 10 | 8.5 | Shot(OT) | 10.4 |
| 6 | Corner | 3 | 4.5 | Corner | 3.9 |
| 3.7 | Yellow Card | 3 | 3.1 | Yellow Card | 2.2 |
| 13.5 | Fouls | 13 | 13.6 | Fouls | 12.9 |
| 56% | Possession | 48% | 54.1% | Possession | 49.8% |
ข้อมูลชุดที่ 4
| FC Artmedia Petrzalka ( 45 Matches) | MSK Zilina B ( 45 Matches) | |||
| Home | Away | Home | Away | |
| HT-W / FT-W | 9 | 4 | 8 | 3 |
| HT-D / FT-W | 4 | 5 | 2 | 2 |
| HT-L / FT-W | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-D | 1 | 1 | 1 | 1 |
| HT-D / FT-D | 2 | 4 | 2 | 4 |
| HT-L / FT-D | 1 | 0 | 1 | 0 |
| HT-W / FT-L | 0 | 1 | 0 | 1 |
| HT-D / FT-L | 1 | 4 | 3 | 3 |
| HT-L / FT-L | 3 | 4 | 5 | 8 |